LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/09/2022

Lịch bóng đá trong ngày 30/09/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHQG

13:00 - [151] Vanuatu U20 vs Papua New Guinea [117] -

NGAU21

14:00 - [A-5] Ural U21 vs Kryliya Sov. U21 [A-7] -

AFCFS

15:00 - [D-4] Hàn Quốc Futsal vs Nhật Bản Futsal [D-1] -

NHATJFL

16:00 - [2] Nara Club vs FC Osaka [1] +1/4 -

TQA

16:30 - [12] Changchun Yatai vs Shenzhen FC [14] - 3/4 -

NGAU21

17:00 - [B-7] FK Sochi U21 vs Chertanovo U21 [B-4] -

NGAU21

17:00 - [B-10] Khimki U21 vs Rostov U21 [B-1] -

NGAU21

17:00 - [A-4] Strogino Moscow U21 vs Spartak Mos. U21 [A-2] -

NGAU21

17:00 - [A-8] ORS 5 U21 vs Nizhny Nov U21 [A-6] -

UKRA

17:30 - [10] Veres Rivne vs Rukh Vynnyky [12] - 1/4 -

AFCFS

18:00 - [D-2] Việt Nam Futsal vs Arập Xêut Futsal [D-3] -

NGAU21

18:00 - [A-10] Orenburg U21 vs Zenit U21 [A-1] -

VNA

18:00 - [2] Hải Phòng vs HA Gia Lai [6] - 1/4 -

BULA

18:45 - [12] Septemvri Sofia vs Spartak Varna [16] - 3/4 -

NGAU21

19:00 - [B-9] Akhmat Gr. U21 vs Kuban U21 [B-6] -

NGAU21

19:00 - [A-9] Torpedo Moscow U21 vs CSKA Mos. U21 [A-3] -

NGAU21

19:00 - [B-8] Fakel U21 vs Din. Moscow U21 [B-5] -

ARMA

19:00 - [2] Ararat-Armenia vs BKMA Yerevan [9] - 1 3/4 -

VNA

19:15 - [9] TP.HCM vs Sài Gòn FC [13] - 1/2 -

ALBA

20:00 - [9] Bylis Ballsh vs Erzeni Shijak [3] -

BIHA

20:00 - [6] Velez Mostar vs NK Posusje [7] - 3/4 -

BIHA

20:00 - [8] FK Tuzla City vs Sarajevo [5] -

ISRB

20:00 - [12] INR HaSharon vs Hapoel Acre [2] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [8] HR Letzion vs Ahi Nazareth [10] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [9] Hapoel Afula vs Maccabi P.Tikva [1] +3/4 -

ISRB

20:00 - [13] Kafr Qasim vs Bnei Yehuda [14] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [6] Hapoel Umm Al Fahm vs AS Ashdod [15] - 1/2 -

MAPL

20:00 - [9] Selangor II vs Johor Darul Takzim II [1] +3/4 -

NGAU21

20:30 - [B-3] Krasnodar U21 vs Lok. Moscow U21 [B-2] -

IDNA

20:30 - [2] Bali United Pusam vs TIRA-Persikabo [7] - 1 1/2 -

UZBA

20:30 - [7] Sogdiana Jizzakh vs FK AGMK [4] - 1/4 -

MAPL

20:45 - [5] Kelantan United vs Kelantan [2] +3/4 -

AFCFS

21:00 - [C-2] Indonesia Futsal vs Lebanon Futsal [C-4] -

BULA

21:00 - [7] Cherno More vs Botev Vratsa [13] - 1 1/4 -

LATA

21:00 - [9] Supernova Riga vs Riga FC [2] +2 1/2 -

UKRA

21:00 - [8] Metalist 1925 Kharkiv vs Kolos Kovalivka [6] +1/4 -

CZEB

21:30 - [13] Dukla Praha vs Jihlava [8] - 1/2 -

BLRA

21:45 - [16] Dnepr Mogilev vs FK Slutsk [11] +1 -

DUC4BA

22:00 - [11] DJK Vilzing vs TSV 1896 Rain [14] - 1/2 -

AZEA

22:00 - [8] Səbail FK vs Gabala FC [5] +3/4 -

SRBA

22:00 - [6] FK Novi Pazar vs Mladost Lucani [12] - 1 -

JORA

22:00 - [9] Ramtha vs Moghayer Al Sarhan [10] - 3/4 -

ALGA

22:00 - [10] RC Arbaa vs MC El Bayadh [8] - 1/2 -

DUC4BA

22:15 - [6] Bayern Munich II vs Greuther Furth II [12] - 1 1/4 -

ARMA

22:30 - [7] Ararat Y vs Urartu [1] +1/4 -

FINB

22:30 - [2] TPS Turku vs KPV Kokkola [7] - 1 3/4 -

SVKA

22:30 - [5] Ruzomberok vs Skalica [11] - 1/2 -

CZEB

22:30 - [1] Pribram vs Sigma Olomouc II [10] -

ALBA

22:45 - [10] Teuta Durres vs Vllaznia Shkoder [4] +1/4 -

DUC4T

22:59 - [6] Lippstadt vs RW Ahlen [16] +0 -

POLA

22:59 - [10] Radomiak Radom vs Cracovia Krakow [8] - 1/4 -

POLB

22:59 - [1] LKS Lodz vs Zaglebie Sosno [12] - 1/4 -

CROA

22:59 - [5] NK Varazdin vs Istra 1961 [6] - 1/2 -

CZEB

22:59 - [11] Opava vs Taborsko [9] - 1/2 -

AUTB

23:10 - [10] Dornbirn vs Austria Wien II [15] +0 -

AUTB

23:10 - [14] Vorwarts Steyr vs Horn [3] +1/2 -

AUTB

23:10 - [6] First Vienna vs Kapfenberg [16] - 1 1/4 -

DUB

23:30 - [5] Hannover 96 vs Hamburger [2] +1/4 -

DUB

23:30 - [6] Paderborn 07 vs Darmstadt [1] +0 -

BULA

23:30 - [10] Botev Plovdiv vs Slavia Sofia [5] - 1/2 -

DENB

23:30 - [2] Hvidovre IF vs Vejle [1] +1/4 -

AFCFS

00:00 - [C-3] Đài Loan Futsal vs Iran Futsal [C-1] -

DUC3

00:00 - [18] Erzgebirge Aue vs Meppen [19] - 1/2 -

DUC4B

00:00 - [15] Rehden vs Drochtersen/Assel [6] +1/4 -

DUC4BA

00:00 - [16] Illertissen vs Nurnberg II [4] +1/2 -

DUC4BA

00:00 - [15] Buchbach vs FC Pipinsried [18] +1/4 -

DUC4BA

00:00 - [20] Heimstetten vs Wurzburger [2] +1 1/2 -

DUC4BA

00:00 - [9] Augsburg II vs Hankofen-Hailing [17] - 1/2 -

DUC4BA

00:00 - [13] Schweinfurt vs VfB Eichstatt [19] - 3/4 -

DUC4BA

00:00 - [1] Unterhaching vs Ansbach [10] - 1 1/4 -

DUC4DB

00:00 - [13] Hertha Berlin II vs Ger.Halberstadt [18] - 1 1/4 -

DUC4DB

00:00 - [6] Lok.Leipzig vs RW Erfurt [1] - 1/4 -

DUC4DB

00:00 - [12] Viktoria Berlin vs Berliner FC Dynamo [10] +1/4 -

DUC4N

00:00 - [1] SSV Ulm vs TSG Balingen [3] - 1 -

DUC4N

00:00 - [2] TSV Steinbach vs Aalen [12] - 1 -

DUC4N

00:00 - [17] Ein.Trier vs Koblenz [18] - 1/2 -

DUC4N

00:00 - [4] Offenbach vs Barockstadt FL [8] - 1 -

BLRA

00:00 - [8] Gomel vs Vitebsk [15] - 1/2 -

DENA

00:00 - [11] Aalborg BK vs Odense BK [5] - 1/4 -

DUC4BA

00:20 - [3] V. Aschaffenburg vs Turkgucu-Ataspor [5] +0 -

DUC4B

00:30 - [3] Hannover II vs VfV 06 Hildesheim [16] - 3/4 -

DUC4T

00:30 - [7] Oberhausen vs FC Duren [13] - 3/4 -

PH3

00:30 - [7] Bourg Peronnas vs Sedan [13] - 3/4 -

PH3

00:30 - [14] Orleans vs Villefranche [11] +0 -

PH3

00:30 - [15] Le Puy Foot vs Red Star 93 [3] +3/4 -

PH3

00:30 - [17] FC Bastia-Borgo vs Versailles [2] +1/2 -

PH3

00:30 - [5] Dunkerque vs Stade Briochin [18] - 1/2 -

PH3

00:30 - [4] FC Martigues vs Paris 13 Atletico [16] - 1/2 -

PH3

00:30 - [6] Le Mans vs Avranches [10] - 1 -

PH3

00:30 - [9] Nancy vs SO Cholet [8] - 3/4 -

TSB

00:30 - [3] Yverdon vs Aarau [5] +0 -

JORA

00:30 - [5] Al Aqaba SC vs Sareeh [11] -

ANHU23

01:00 - [2-5] Norwich U21 vs Derby County U21 [2-11] -

ANHU23

01:00 - [2-8] Aston Villa U21 vs West Brom U21 [2-3] +0 -

ANHU23

01:00 - [2-7] Middlesbrough U21 vs Newcastle U21 [2-6] - 1 -

ANHU23

01:00 - [1-6] Fulham U21 vs Everton U21 [1-7] - 1/2 -

ANHU23

01:00 - [2-1] Leeds Utd U21 vs Stoke City U21 [2-10] - 1 3/4 -

ANHU23

01:00 - [1-8] Brighton U21 vs Tottenham U21 [1-14] -

DUC4B

01:00 - [1] Lubeck vs Atlas Delmenhorst [13] - 1 1/4 -

DUC4BA

01:00 - [8] Wacker Burghausen vs TSV Aubstadt [7] +0 -

BDNA

01:00 - [4] Sporting Lisbon vs Gil Vicente [16] - 1 1/2 -

HLB

01:00 - [11] De Graafschap vs AZ Alkmaar U21 [7] - 3/4 -

HLB

01:00 - [14] Telstar vs Utrecht U21 [20] - 3/4 -

HLB

01:00 - [13] Den Bosch vs Heracles Almelo [1] +3/4 -

HLB

01:00 - [2] Zwolle vs Ajax U21 [10] - 1 1/4 -

HLB

01:00 - [5] Almere City vs Roda JC [8] - 1/4 -

HLB

01:00 - [3] MVV Maastricht vs Willem II [9] +1 -

HLB

01:00 - [17] ADO Den Haag vs PSV Eindhoven U21 [12] - 1/2 -

HLB

01:00 - [4] Eindhoven vs Dordrecht 90 [16] - 1 -

HLB

01:00 - [15] NAC Breda vs VVV Venlo [6] - 3/4 -

HLB

01:00 - [19] Helmond Sport vs TOP Oss [18] - 1/2 -

BIHA

01:00 - [1] Zrinjski vs Sloboda Tuzla [10] -

BIB

01:00 - [12] Excelsior Virton vs Club Brugge II [7] - 1/4 -

BIB

01:00 - [11] Genk II vs Dender [9] - 3/4 -

HUNA

01:00 - [9] Mezokovesdi SE vs Paksi [6] - 1/4 -

RMNA

01:00 - [5] Universitatea Craiova vs Voluntari [9] - 1 -

ALGA

01:00 - [11] US Biskra vs NC Magra [12] - 3/4 -

TSB

01:15 - [4] Lausanne Sports vs Wil 1900 [1] - 1 -

TSB

01:15 - [7] Thun vs Neuchatel Xamax [10] - 1 -

PERA

01:15 - [9] Alianza Atletico vs Universitario [4] +0 -

ITB

01:30 - [15] Cosenza vs Como [19] +0 -

DUA

01:30 - [1] Bayern Munich vs B.Leverkusen [12] - 1 1/2 -

POLA

01:30 - [5] Wisla Plock vs Piast Gliwice [16] - 1/4 -

POLB

01:30 - [15] Chojniczanka vs Wisla Krakow [10] +1/4 -

AUTB

01:30 - [1] St.Polten vs SKU Amstetten [7] - 1/4 -

ANHL2

01:45 - [7] Mansfield vs Hartlepool [24] - 1 1/4 -

NIRA

01:45 - [12] Portadown FC vs Glenavon [9] +1 -

BIA

01:45 - [8] Standard Liege vs RFC Seraing [18] - 1 -

IREA

01:45 - [6] Bohemians vs UC Dublin [9] - 3/4 -

IREA

01:45 - [3] Dundalk vs Drogheda Utd [8] - 1 -

IREA

01:45 - [4] St. Patrick's vs Derry City [2] +0 -

IREB

01:45 - [5] Treaty United vs Galway [3] +3/4 -

IREB

01:45 - [8] Athlone vs Longford Town [4] +1/2 -

IREB

01:45 - [2] Waterford Utd vs Cobh Ramblers [9] - 2 1/4 -

IREB

01:45 - [6] Wexford Youths vs Bray Wanderers [7] - 1 -

WALA

01:45 - [1] The New Saints vs Newtown AFC [8] - 2 1/4 -

WALA

01:45 - [12] Airbus UK vs Bala Town [3] +1 1/2 -

ANHB

02:00 - [20] Hull City vs Luton Town [11] +1/4 -

TBNA

02:00 - [4] Athletic Bilbao vs Almeria [14] - 1 1/2 -

TBNB

02:00 - [15] Tenerife vs Sporting Gijon [14] - 1/4 -

PHA

02:00 - [20] Angers vs Marseille [4] +1/2 -

IREA

02:00 - [10] Finn Harps vs Shelbourne [7] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [14] Real Santa Cruz vs Real Tomayapo [12] - 3/4 -

COLB

03:00 - [10] Orsomarso vs Fortaleza [2] +1 -

BDNA

03:15 - [2] Porto vs Braga [3] - 1/2 -

PERA

03:30 - [7] UTC Cajamarca vs Cesar Vallejo [6] - 1/4 -

URUA

04:00 - [14] Cerro Largo vs Danubio [6] +1/4 -

VENA

04:00 - [11] Caracas vs Dep.Guaira [5] - 1/4 -

ARGA

05:00 - [18] Estudiantes LP vs Colon [25] - 3/4 -

ARGA

05:00 - [7] Tigre vs Aldosivi [28] - 1 1/2 -

BRB

05:00 - [19] Operario/PR vs Vila Nova/GO [13] - 1/4 -

BRB

05:00 - [17] CSA/AL vs Guarani/SP [10] - 1/2 -

BRB

05:00 - [5] Sampaio Correa/MA vs Gremio/RS [2] +0 -

PARA

05:30 - [10] Sol de America vs Cerro Porteno [2] +3/4 -

CHIA

06:00 - [10] U. La Calera vs Coquimbo Unido [14] - 3/4 -

COLB

06:00 - [5] Tigres(COL) vs Bogota FC [8] - 1/4 -

VENA

06:15 - [9] Estu.Merida vs Hermanos Colmenares [8] - 1/2 -

URUA

06:30 - [12] Plaza Colonia vs Liverpool P. (URU) [1] +3/4 -

USAA

06:30 - [Dong-13] Toronto vs Inter Miami [Dong-6] - 1/2 -

BLVA

07:00 - [6] CD Guabira vs Jorge Wilstermann [11] - 3/4 -

ECUA

07:00 - [13] Gualaceo SC vs Catolica Quito [3] +1/2 -

PERA

07:00 - [17] Carlos A. Mannucci vs Ayacucho FC [16] - 3/4 -

MEXA

07:00 - [8] Puebla vs Club America [1] +1/2 -

ARGB

07:10 - [23] Gimnasia Jujuy vs San Martin Tucuman [3] +3/4 -

ARGA

07:30 - [2] Racing Club vs Rosario Central [20] - 3/4 -

ARGA

07:30 - [22] Union Santa Fe vs Newells Old Boys [11] - 1/4 -

BRB

07:30 - [14] Chapecoense vs Bahia/BA [3] - 1/4 -

COLA

08:00 - [3] Inde.Medellin vs Alianza Petrolera [17] - 1 -

USB

09:00 - [B-9] Las Vegas Lights vs New Mexico United [B-5] +1/4 -

USW

09:00 - [3] San Diego Wave Nữ vs NC Courage (W) [7] -

MEXA

09:00 - [11] Juarez vs Pumas UNAM [16] - 1/2 -

GHU17

16:00 Hoãn [25] Pháp U17 vs Wales U17 [56] -

IDNA

16:00 Hoãn [16] RANS Cilegon vs Dewa United [15] -

NIRA

01:45 Hoãn [3] Glentoran vs Ballymena Utd [7] - 1 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 30/09/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 30/09/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10