LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 01/10/2022

Lịch bóng đá trong ngày 01/10/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATW

11:00 - [10] Sperenza Osaka Nữ vs Nittaidai FIELDS (W) [7] -

NHATW

11:00 - [5] Orca Kamogawa Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [4] -

HQB

11:30 - [8] GimPo Citizen vs Chungnam Asan [6] +3/4 -

NHATA

12:00 - [14] Avispa Fukuoka vs Vissel Kobe [13] +1/4 -

NHATA

12:00 - [5] Cerezo Osaka vs Shonan Bellmare [12] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [18] Ventforet Kofu vs Tochigi SC [17] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [6] Montedio Yama. vs Alb. Niigata (JPN) [1] +0 -

NHATB

12:00 - [20] Thespa Kusatsu vs Omiya Ardija [19] +0 -

NHAT3

12:00 - [2] Fujieda MYFC vs Yokohama SCC [16] - 1 1/4 -

HQA

12:00 - [8] FC Seoul vs Daegu [9] - 1/4 -

HQ3

12:00 - [5] Siheung Citizen vs Pocheon Citizen [9] -

NHATA

13:00 - [4] Kashima Antlers vs FC Tokyo [6] - 1/2 -

NHATA

13:00 - [3] Sanf Hiroshima vs Urawa Red [9] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [11] Sagan Tosu vs Kyoto Sanga [16] - 1/4 -

HQ3

13:00 - [2] Paju Citizen vs Daejeon Korail [11] -

HQ3

13:00 - [3] Gyeongju KHNP vs Hwaseong FC [4] -

HQ3

13:00 - [10] Cheonan City vs Dangjin Citizen [16] -

NHATA

14:00 - [8] Nagoya Grampus vs Yokohama FM [1] +1/2 -

NHATA

14:00 - [10] Consa. Sapporo vs Kawasaki Fro. [2] +1/4 -

NHATA

14:00 - [15] Gamba Osaka vs Kashiwa Reysol [7] - 1/4 -

NHATB

14:00 - [8] Tokushima Vortis vs Machida Zelvia [15] - 1/4 -

HQB

14:00 - [7] Seoul E-Land vs Bucheon 1995 [4] -

HQA

14:30 - [4] Incheon Utd vs Ulsan Hyundai [1] +3/4 -

AFCFS

15:00 - [B-2] Tajikistan Futsal vs Turkmenistan Futsal [B-4] -

CZEU19

15:00 - [7] Banik Ostrava U19 vs MFk Karvina U19 [14] -

CZEB

15:15 - [14] Fotbal Trinec vs MFK Chrudim [6] - 1/4 -

IDNA

15:30 - [4] Borneo FC vs Madura United FC [5] - 1/2 -

NGB

15:45 - [16] Ufa vs Baltika [1] +1/4 -

ASI17VL

16:00 - [B-4] Palestine U17 vs Malaysia U17 [B-1] -

CZEU19

16:00 - [5] Mlada Boleslav U19 vs Vik. Plzen U19 [11] -

CZEU19

16:00 - [15] Hradec Kralove U19 vs Sparta Praha U19 [1] -

CZEU19

16:00 - [9] Slovacko U19 vs Brno U19 [2] -

CZEU19

16:00 - [4] Jihlava U19 vs Zlin U19 [6] -

CZEU19

16:00 - [8] Pardubice U19 vs Pribram U19 [16] -

VNB

16:00 - [9] Phú Thọ vs Thừa Thiên Huế [7] - 1/4 -

NHATB

16:30 - [21] Ryukyu vs Yokohama FC [2] +1/2 -

HQB

16:30 - [3] Anyang vs Ansan Greeners [9] - 1 -

SINA

16:30 - [5] Tanjong Pagar vs Young Lions [8] -

SINA

16:30 - [3] Tampines Rovers vs Geylang Intl [4] -

AUSC

16:45 - [3] Sydney Utd vs Macarthur FC [1] +1 3/4 -

NGB

17:00 - [4] Yenisey vs Dyn. Makhachkala [11] - 3/4 -

BLRA

17:00 - [12] Belshina Bobruisk vs Dinamo Brest [13] +1/4 -

LATA

17:00 - [6] Tukums/Salaspils vs FK Auda [5] +1 -

UKRA

17:00 - [14] Inhulets Petrove vs Vorskla [7] +1/2 -

NHATB

17:00 - [5] Oita Trinita vs V-Varen Nagasaki [11] - 1/2 -

NHAT3

17:00 - [3] Kagoshima vs Nagano Parceiro [8] - 1/2 -

HQA

17:00 - [2] Jeonbuk H.Motor vs Pohang Steelers [3] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [13] Cheongju FC vs Gimhae City [6] +0 -

VNA

17:00 - [7] Thanh Hóa vs Bình Định [3] - 1/4 -

CZEU19

17:30 - [3] Sigma Olomouc U19 vs Slavia Praha U19 [10] -

TNKB

17:30 - [4] Pendikspor vs Goztepe [13] - 1/4 -

BULA

17:45 - [8] Lok. Sofia vs Ludogorets [2] +1 1/4 -

AFCFS

18:00 - [B-1] Uzbekistan Futsal vs Bahrain Futsal [B-3] -

ANHU23

18:00 - [1-10] Blackburn U21 vs Man Utd U21 [1-11] -

ANHU23

18:00 - [1-4] Chelsea U21 vs Leicester City U21 [1-12] -

DUB

18:00 - [8] Holstein Kiel vs Hansa Rostock [9] - 1/2 -

DUB

18:00 - [7] Fort.Dusseldorf vs A.Bielefeld [16] - 3/4 -

DUB

18:00 - [10] Greuther Furth vs Sandhausen [18] - 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [7] Babelsberg vs SV Lichtenberg [15] - 1 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [17] Tennis Borussia B. vs Greifswalder FC [11] +1 -

NGA

18:00 - [8] FK Orenburg vs FK Sochi [9] +1/4 -

NGB

18:00 - [13] Veles Moscow vs Volgar Astrakhan [8] +0 -

ARMA

18:00 - [8] Shirak vs Lernayin Artsakh [6] +0 -

KAZA

18:00 - [9] Caspiy Aktau vs FK Aksu [6] - 1/2 -

FIN3

18:00 - [B-3] Hameenlinna vs Ilves II [B-6] - 1/4 -

FIN3

18:00 - [C-7] GBK Kokkola vs JS Hercules [C-3] - 1/2 -

FIN3

18:00 - [A-4] FC Kiffen vs PK Keski Uusimaa [A-6] - 1 -

FIN3

18:00 - [B-10] MuSa Pori vs SalPa Salo [B-1] +1 -

FIN3

18:00 - [B-4] Grankulla IFK vs Jazz [B-7] - 1/4 -

FIN3

18:00 - [B-5] Ilves-Kissat vs VJS [B-12] - 1/2 -

FIN3

18:00 - [C-5] OLS Oulu vs OTP [C-9] - 1 -

FIN3

18:00 - [C-10] Vaajakoski vs JBK [C-8] +1/2 -

FIN3

18:00 - [B-13] KaaPo Kaarina vs Klubi 04 Helsinki [B-8] -

FIN3

18:00 - [B-9] Tampere Utd vs Espoo [B-11] +0 -

FIN3

18:00 - [C-11] FC Komeetat vs VIFK Vaasa [C-2] +1 -

FIN3

18:00 - [C-12] Kajaanin Haka vs RoPS Rovaniemi [C-4] - 1/4 -

FIN3

18:00 - [A-12] FC LaPa vs NJS Nurmijarvi [A-9] -

FIN3

18:00 - [A-8] KuPS Akatemia vs Lahden Reipas [A-2] +1 1/4 -

FIN3

18:00 - [A-5] Atlantis vs PeKa [A-11] - 1 -

FIN3

18:00 - [A-3] JIPPO vs KaPa [A-1] - 1/4 -

FIN3

18:00 - [C-1] Jyvaskyla JK vs Narpes Kraft [C-6] - 2 -

FIN3

18:00 - [A-10] Futura vs PPJ [A-7] +1/4 -

TDB

18:00 - [8] Eskilstuna City vs Orebro [10] +0 -

TD3

18:00 - [Norra-8] Sollentuna FK vs Taby IS [Norra-9] - 3/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-10] Tvaakers IF vs BK Olympic Malmo [Sodra-7] - 1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-15] Vanersborgs FK vs GAIS [Sodra-5] +1 -

TD3

18:00 - [Norra-6] Orebro Syrianska vs Forward [Norra-5] - 1 -

THA

18:00 - [11] Nakhon Ratch. vs Khonkaen Utd [14] - 3/4 -

VNA

18:00 - [5] SL Nghệ An vs Viettel [4] +0 -

VNA

18:00 - [12] Nam Định vs HL Hà Tĩnh [11] - 1/4 -

ANHA

18:30 - [1] Arsenal vs Tottenham [4] - 1/2 -

DUC4B

18:30 - [8] Weiche Flensburg vs Teutonia Ottensen [11] - 1/2 -

SCOA

18:30 - [5] Hearts vs Rangers [2] +1 -

AZEA

18:30 - [6] Turan Tovuz vs Zire IK [4] +0 -

ESTA

18:30 - [8] Tallinna Kalev vs Vaprus Parnu [10] -

GEOA

18:30 - [4] Samgurali Tskh. vs Saburtalo [6] -

GEOA

18:30 - [8] Gagra Tbilisi vs Dila Gori [3] +1/2 -

TNKA

18:30 - [13] Kasimpasa vs Gaziantep B.B [10] - 1/4 -

IRNA

18:30 - [6] Nassaji Mazandaran vs Naft M. Soleyman [14] -

THA

18:30 - [8] Police Tero FC vs Lamphun Warrior [12] - 1/2 -

CZEU19

18:45 - [12] C. Budejovice U19 vs Dukla Praha U19 [13] -

ANHL2

19:00 - [20] Harrogate Town vs Bradford City [6] +1/4 -

TBNA

19:00 - [19] Cadiz vs Villarreal [9] +3/4 -

ITB

19:00 - [16] SPAL 1907 vs Genoa [5] +1/2 -

ITB

19:00 - [3] Bari vs Brescia [6] +0 -

ITB

19:00 - [10] Cagliari vs Venezia [18] - 1/2 -

ITB

19:00 - [13] Cittadella vs Ternana [7] - 1/4 -

ITB

19:00 - [11] Modena vs Reggina [2] - 1/4 -

ITB

19:00 - [14] Palermo vs Alto Adige [8] - 1/2 -

ITB

19:00 - [4] Parma vs Frosinone [1] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [14] B.Dortmund II vs Munchen 1860 [6] +0 -

DUC3

19:00 - [1] Elversberg vs Verl [12] - 1 1/4 -

DUC3

19:00 - [11] Duisburg vs Hallescher [15] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [10] Osnabruck vs Waldhof Man. [8] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [2] Saarbrucken vs Freiburg II [5] - 3/4 -

DUC4B

19:00 - [19] Kickers Emden vs Phonix Lubeck [9] +1 1/4 -

DUC4DB

19:00 - [3] Chemnitzer vs C. Leipzig [4] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [9] Stuttgart II vs Homburg [5] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [11] Astoria Walldorf vs Hessen Kassel [15] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [16] Wormatia Worms vs Hoffenheim II [6] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [13] Bahlinger vs FSV Frankfurt [10] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [8] Rodinghausen vs Wuppertaler [2] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [3] M.gladbach II vs FC Bocholt [14] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [15] FC Koln II vs Wattenscheid [17] - 1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [18] SV Straelen vs Wiedenbruck [11] +1/2 -

DUC4T

19:00 - [5] Kaan-Marienborn vs Fort.Dusseldorf II [12] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [4] A.Aachen vs Fortuna Koln [10] - 1/4 -

NGB

19:00 - [17] Volga Ulyanovsk vs SKA-Khabarovsk [5] +1/4 -

BLRA

19:00 - [4] Dinamo Minsk vs Shakhter Soligo. [1] - 1/4 -

BIHA

19:00 - [3] Borac Banja Luka vs FK Sloga Doboj [9] -

MKDA

19:00 - [8] Makedonija vs FC Struga [1] -

KAZA

19:00 - [5] Ordabasy vs Atyrau [11] - 1/2 -

LATA

19:00 - [3] Rigas Futbola Skola vs METTA/LU Riga [10] -

LITA

19:00 - [10] FK Jonava vs Dziugas FC [9] -

MDVA

19:00 - [3] Zimbru vs Dinamo-Auto [8] -

FINB

19:00 - [9] JaPS vs Jaro [3] +1 -

FINB

19:00 - [12] PIF Parainen vs SJK Akatemia [8] +3/4 -

UKRA

19:00 - [16] FC Lviv vs SK Dnipro-1 [1] +1 -

DENB

19:00 - [4] Vendsyssel FF vs Helsingor [5] +0 -

THA

19:00 - [6] Chiangrai Utd vs Sukhothai [9] - 1 1/4 -

DUC3

19:15 - [20] SpVgg Bayreuth vs Dynamo Dresden [9] +3/4 -

MASL

19:15 - [11] Sarawak vs Pahang [7] +1/4 -

MASL

19:15 - [1] Darul Takzim vs Negeri Sembilan [4] - 2 1/4 -

VNA

19:15 - [1] Hà Nội FC vs BCM Bình Dương [8] - 1 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-12] Torres vs Pesaro [B-15] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-13] Albinoleffe vs Lecco [A-3] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [C-20] Messina vs Giugliano [C-4] +0 -

HUNA

19:30 - [2] Kisvarda FC vs Ujpest [12] - 1/4 -

AUTB

19:30 - [4] Grazer AK vs Sturm Graz II [11] +1/4 -

AUTB

19:30 - [13] Rapid Wien II vs SV Lafnitz [8] +1/4 -

AUTB

19:30 - [9] Admira vs Liefering [12] - 3/4 -

THA

19:30 - [5] BG Pathum United vs Muang Thong Utd [10] - 1 -

ASI17VL

20:00 - [C-1] Qatar U17 vs Iraq U17 [C-3] -

ASI17VL

20:00 - [B-3] UAE U17 vs Đảo Guam U17 [B-5] -

ANHU23

20:00 - [1-13] West Ham U21 vs Crystal Palace U21 [1-5] -

ANHU23

20:00 - [1-2] Liverpool U21 vs Arsenal U21 [1-1] -

ITAA

20:00 - [1] Napoli vs Torino [9] - 3/4 -

PHB

20:00 - [19] Saint Etienne vs Grenoble [4] - 3/4 -

NGB

20:00 - [3] Rubin Kazan vs Arsenal-Tula [6] - 1/2 -

NGB

20:00 - [7] Kamaz vs Rodina Moscow [15] - 1/4 -

ALBA

20:00 - [5] Egnatia Rrogozhine vs Kastrioti Kruje [6] -

ALBA

20:00 - [7] KF Laci vs Kukesi [8] -

ARMA

20:00 - [3] Pyunik vs Alashkert [4] +0 -

POLA

20:00 - [12] Gornik Zabrze vs Zaglebie Lubin [15] - 1/4 -

POLB

20:00 - [17] Skra Czestochowa vs Katowice [7] +1/4 -

BIHA

20:00 - [11] Leotar Trebinje vs Zeljeznicar [4] -

MKDA

20:00 - [6] Bregalnica Stip vs Rabotnicki [7] -

LATA

20:00 - [4] FK Liepaja vs Spartaks Jurmala [8] -

MLTA

20:00 - [5] Mosta vs Sirens [11] -

MLTA

20:00 - [1] Hamrun Spartans vs Floriana [7] -

MNEA

20:00 - [2] Sutjeska vs Jedinstvo [6] -

MNEA

20:00 - [8] Rudar vs FK Jerezo [7] -

FINB

20:00 - [10] PK-35 vs Gnistan [4] - 1/4 -

SRBA

20:00 - [3] Backa Topola vs Radnik Surdulica [16] - 1 1/2 -

SLOA

20:00 - [6] Domzale vs Mura [3] +0 -

TNKB

20:00 - [10] Sakaryaspor vs Malatyaspor [17] - 1 1/4 -

TDA

20:00 - [7] Malmo vs Hammarby [3] - 1/4 -

TDB

20:00 - [13] Orgryte vs Brage [7] - 1/4 -

TDB

20:00 - [6] Landskrona vs Dalkurd FF [16] - 1/2 -

TDB

20:00 - [14] Ostersunds vs Halmstads [2] +3/4 -

DENB

20:00 - [12] Nykobing vs Sonderjyske [6] +1 1/4 -

IDNA

20:00 - [12] Arema Indonesia vs Persebaya Surabaya [8] - 3/4 -

MASL

20:00 - [2] Terengganu vs Sabah FA [3] - 3/4 -

MASL

20:00 - [8] Kedah FA vs Petaling Jaya City [9] - 1 -

MASL

20:00 - [5] Selangor FA vs Melaka FA [10] - 1 1/4 -

UAEA

20:15 - [10] Baniyas vs Al Jazira [6] +3/4 -

UAEA

20:15 - [4] Al Sharjah vs Khorfakkan [11] - 1 1/2 -

ASI17VL

20:30 - [A-4] Turkmenistan U17 vs Philippines U17 [A-5] -

DUA

20:30 - [3] Leipzig vs Bochum [17] - 1 3/4 -

DUA

20:30 - [4] Ein.Frankfurt vs Union Berlin [5] - 1/4 -

DUA

20:30 - [2] Freiburg vs Mainz [10] - 1/4 -

DUA

20:30 - [13] FC Koln vs B.Dortmund [6] +1/4 -

DUA

20:30 - [7] Wolfsburg vs Stuttgart [16] +0 -

NGA

20:30 - [15] Khimki vs CSKA Moscow [5] +1 1/4 -

WALA

20:30 - [2] Connah's QN vs Haverfordwest [7] - 3/4 -

WALA

20:30 - [10] Flint Town Utd vs Penybont [4] +1/4 -

WALA

20:30 - [5] Cardiff Metropolitan vs Aberystwyth [9] - 1 -

WALA

20:30 - [11] Pontypridd Town vs Caernarfon Town [6] - 1/4 -

UZBA

20:30 - [8] Bunyodkor vs Navbahor [2] +1/2 -

AFCFS

21:00 - [A-1] Thái Lan Futsal vs Oman Futsal [A-4] -

ANHA

21:00 - [14] Bournemouth vs Brentford [10] +1/4 -

ANHA

21:00 - [11] Crystal Palace vs Chelsea [8] +3/4 -

ANHA

21:00 - [9] Fulham vs Newcastle [3] +0 -

ANHA

21:00 - [6] Liverpool vs Brighton [7] - 1 1/2 -

ANHA

21:00 - [19] Southampton vs Everton [17] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [16] Rotherham Utd vs Wigan [22] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [23] Blackpool vs Norwich [5] +1/2 -

ANHB

21:00 - [3] Blackburn Rovers vs Millwall [7] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [18] Bristol City vs QPR [6] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [19] Cardiff City vs Burnley [1] +1/4 -

ANHB

21:00 - [12] Coventry vs Middlesbrough [15] +1/4 -

ANHB

21:00 - [13] Reading vs Huddersfield [24] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [2] Sheffield Utd vs Birmingham [14] - 1 -

ANHB

21:00 - [10] Sunderland vs Preston North End [9] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [21] West Brom vs Swansea City [8] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [18] Fleetwood Town vs Barnsley [4] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [19] Accrington vs Morecambe [24] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [10] Wycombe vs Plymouth Argyle [1] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [22] Milton Keynes Dons vs Peterborough Utd [6] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [20] Cambridge Utd vs Derby County [7] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [11] Exeter City vs Bristol Rovers [15] - 1 -

ANHL1

21:00 - [5] Bolton vs Lincoln [12] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [23] Burton Albion vs Forest Green [21] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [17] Charlton Athletic vs Oxford Utd [14] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [16] Cheltenham vs Shrewsbury [13] +0 -

ANHL1

21:00 - [2] Ipswich vs Portsmouth [8] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [9] Port Vale vs Sheffield Wed. [3] +1/2 -

ANHL2

21:00 - [14] Tranmere Rovers vs Barrow [4] +0 -

ANHL2

21:00 - [21] Rochdale vs Doncaster Rovers [13] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [11] Stockport vs Walsall [9] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [12] Swindon vs Northampton [3] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [5] Carlisle vs Crewe Alexandra [15] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [8] Salford City vs Grimsby [16] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [10] Wimbledon vs Colchester Utd [22] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [19] Crawley Town vs Stevenage [2] +1/2 -

ANHL2

21:00 - [23] Gillingham vs Sutton Utd [17] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [1] Leyton Orient vs Newport [18] - 3/4 -

DUC4B

21:00 - [4] SSV Jeddeloh vs St. Pauli II [18] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [7] St. Mirren vs Livingston [4] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [10] Ross County vs Hibernian [8] +1/2 -

SCOA

21:00 - [3] Aberdeen vs Kilmarnock [11] - 3/4 -

SCOA

21:00 - [1] Celtic vs Motherwell [9] - 2 1/2 -

SCOA

21:00 - [12] Dundee Utd vs St. Johnstone [6] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [8] Cove Rangers vs Arbroath [9] +0 -

SCOB

21:00 - [10] Hamilton vs Dundee [2] +1/2 -

SCOB

21:00 - [5] Partick Thistle vs Greenock Morton [4] - 3/4 -

SCOB

21:00 - [3] Queen's Park vs Raith Rovers [7] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [1] Ayr Utd vs Inverness C.T. [6] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [8] Kelty Hearts vs Airdrieonians [6] +1/2 -

SCO2

21:00 - [7] Queen of South vs Alloa Athletic [5] - 1/4 -

SCO2

21:00 - [4] Montrose vs Edinburgh City [2] - 3/4 -

SCO2

21:00 - [1] Dunfermline vs Peterhead [10] - 1 1/2 -

SCO2

21:00 - [3] Falkirk vs Clyde [9] - 3/4 -

AZEA

21:00 - [1] Karabakh Agdam vs Neftchi Baku [3] - 1 1/4 -

BLRA

21:00 - [3] Bate Borisov vs Torpedo Zhodino [7] - 3/4 -

NIRA

21:00 - [4] Cliftonville vs Newry City [10] - 1 1/2 -

NIRA

21:00 - [11] Dungannon Swi. vs Linfield [5] +1 1/2 -

NIRA

21:00 - [8] Carrick Rangers vs Crusaders Belfast [2] +1 -

BIA

21:00 - [7] OH Leuven vs Union Saint-Gilloise [2] +1/2 -

BIB

21:00 - [6] Lommel vs RWD Molenbeek [3] +0 -

ESTA

21:00 - [5] Kuressaare vs Tammeka Tartu [6] -

GEOA

21:00 - [7] FC Telavi vs Lokomotiv T [10] -

ICEW

21:00 - [2] Stjarnan Nữ vs Keflavik IF Nữ [8] -

ICEW

21:00 - [3] Breidablik Nữ vs Trottur Rey. Nữ [4] -

ICEW

21:00 - [1] Valur Nữ vs UMF Selfoss Nữ [5] -

ICEW

21:00 - [6] Vestmannaeyjar Nữ vs Afturelding Nữ [9] -

ICEW

21:00 - [10] KR Reykjavik Nữ vs Thor Akureyri Nữ [7] -

KAZA

21:00 - [12] FK Taraz vs FK Maktaaral [8] - 1/2 -

LITA

21:00 - [3] Hegelmann Litauen vs Siauliai [7] - 1 1/4 -

LITC

21:00 - [2] Zalgiris vs Kauno Zalgiris [4] -

MNEA

21:00 - [3] Decic Tuzi vs Mornar Bar [9] -

MNEA

21:00 - [4] OFK Petrovac vs Arsenal Tivat [5] -

NORA

21:00 - [7] Tromso vs Molde [1] +1/4 -

CZEA

21:00 - [10] Banik Ostrava vs C. Budejovice [13] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [6] Mlada Boleslav vs Sigma Olomouc [4] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [7] Bohemians 1905 vs Vik.Plzen [1] +1/2 -

CZEB

21:00 - [7] SK Prostejov vs Sparta Praha B [15] - 1/4 -

CZEB

21:00 - [3] SK Lisen vs MFk Karvina [5] - 1/2 -

TNKA

21:00 - [6] Kayserispor vs Trabzonspor [7] +1/2 -

TNKA

21:00 - [16] Ankaragucu vs Istanbul BB [5] +1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-2] Lunds BK vs Oskarshamns AIK [Sodra-14] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-11] Lindome GIF vs IFK Malmo [Sodra-13] - 3/4 -

TD3

21:00 - [Norra-12] Haninge/Brand. vs Stockholm Intl [Norra-14] +3/4 -

TD3

21:00 - [Norra-16] Hammarby Talang vs Gefle IF [Norra-4] +1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-6] Ljungskile SK vs Torns IF [Sodra-4] - 3/4 -

TD3

21:00 - [Norra-11] Umea vs Sandvikens [Norra-1] +3/4 -

BRB

21:00 - [18] Brusque FC/SC vs Criciuma/SC [8] - 1/4 -

TBNA

21:15 - [15] Getafe vs Valladolid [12] - 1/4 -

TBNB

21:15 - [17] Mirandes vs Las Palmas [1] +1/2 -

TBNB

21:15 - [18] Racing Santander vs Malaga [21] - 1/4 -

ITB

21:15 - [20] Perugia vs Pisa [12] - 1/4 -

UKRA

21:15 - [11] Metalist Kharkiv vs Shakhtar Donetsk [2] +1 -

BDNA

21:30 - [13] Vizela vs Portimonense [7] - 1/2 -

HLA

21:30 - [17] Cambuur vs PSV Eindhoven [3] +2 -

IRNA

21:30 - [5] Aluminium Arak vs Malavan Bandar [15] -

CROA

21:55 - [3] NK Osijek vs Lok. Zagreb [7] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [A1-10] Salamanca vs Rayo Majada. [A1-17] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [A1-8] Merida vs Pontevedra [A1-18] +0 -

TBN3

22:00 - [A2-18] CF Intercity vs Cornella [A2-14] - 3/4 -

PHA

22:00 - [19] Strasbourg vs Rennes [3] +1/4 -

NGB

22:00 - [14] Kuban vs Krasnodar B [18] - 1/4 -

NGB

22:00 - [10] Neftekhimik Nizh vs Akron Togliatti [12] - 1/2 -

HUNA

22:00 - [7] Debreceni vs Budapest Honved [10] - 1/4 -

ISRA

22:00 - [14] HIK Shmona vs Hapoel Haifa [12] +0 -

MDVA

22:00 - [6] Milsami vs FC Balti [5] -

SRBA

22:00 - [14] Javor Ivanjica vs FK Vozdovac [7] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [1] RB Salzburg vs Lask [3] - 1 1/4 -

AUTA

22:00 - [8] Aust Lustenau vs Wolfsberger AC [9] +1/2 -

AUTA

22:00 - [5] WSG Swarovski Tirol vs Rapid Wien [4] +1/2 -

IRNA

22:00 - [3] Gol Gohar vs Esteghlal Tehran [2] -

JORA

22:00 - [2] Wehdat Amman vs Al Salt [8] -

CHIA

22:00 - [12] Huachipato vs Antofagasta [16] - 1/4 -

ASI17VL

22:15 - [D-3] Kuwait U17 vs Maldives U17 [D-5] -

MLTA

22:15 - [12] Zebbug Rangers vs Marsaxlok [10] -

MLTA

22:15 - [13] Santa Lucia FC vs Gudja United [6] -

KUWA

22:15 - [9] Tadamon (KUW) vs Al Sahel [10] +0 -

ITA3

22:30 - [C-17] Taranto vs Foggia [C-15] +1/4 -

ITA3

22:30 - [B-5] Pontedera vs Siena [B-9] +1/4 -

ITA3

22:30 - [C-19] Viterbese Calcio vs Latina [C-8] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-13] Virtus Francavilla vs Fidelis Andria [C-18] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [C-11] AZ Picerno vs SS Monopoli [C-7] +1/4 -

ITA3

22:30 - [C-14] Turris Neapolis vs Catanzaro [C-1] +1/4 -

ITA3

22:30 - [C-5] Audace Cerignola vs Gelbison [C-12] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [C-9] Avellino vs Potenza SC [C-16] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [C-2] Crotone vs Juve Stabia [C-6] - 1 -

ITA3

22:30 - [C-3] Pescara vs Monterosi FC [C-10] - 1 -

POLA

22:30 - [6] Lech Poznan vs Legia Wars. [2] - 3/4 -

POLB

22:30 - [9] Stal Rzeszow vs Resovia [14] - 1/4 -

SLOA

22:30 - [1] O.Ljubljana vs Tabor Sezana [10] - 1 1/4 -

TDA

22:30 - [13] Degerfors IF vs Djurgardens [2] +3/4 -

KSAA

22:30 - [11] Al Raed vs Al Adalah [13] - 3/4 -

KSAA

22:30 - [6] Dhamak vs Al Tai [7] - 1/4 -

IRNA

22:30 - [10] Foolad Khozestan vs Mes Kerman [13] -

IRNA

22:30 - [9] Zobahan vs Peykan [12] -

URUA

22:30 - [13] CA Torque vs Sportivo Cerrito [15] - 1 -

GHU17

22:59 - [21] Costa Rica U17 vs Nicaragua U17 [36] -

TBN3

22:59 - [A2-15] UD Logrones vs Sabadell [A2-12] - 1/2 -

ITAA

22:59 - [5] Inter Milan vs Roma [7] - 1/2 -

NGA

22:59 - [14] Lok. Moscow vs Ural S.r. [10] - 3/4 -

ICEC

22:59 - [3] Hafnarfjordur vs Vikingur Rey. [1] +3/4 -

NORA

22:59 - [4] Lillestrom vs Bodo Glimt [2] +1/4 -

NORA

22:59 - [6] Valerenga vs Stromsgodset [12] - 1 -

SVKA

22:59 - [12] Liptovsky Mikulas vs Dunajska Stred [2] +1/2 -

SVKA

22:59 - [6] MSK Zilina vs Trencin [9] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [7] Dukla BB vs Zemplin Michalovce [8] - 1/4 -

CYPA

22:59 - [6] Apollon Limassol vs Pafos FC [1] - 1/4 -

CYPA

22:59 - [11] Doxa Katokopia vs Omonia Nicosia [5] +1/2 -

TNKB

22:59 - [3] Rizespor vs Bodrumspor SK [6] - 1/4 -

TNKB

22:59 - [11] Altay vs Eyupspor [1] +1 -

TSA

22:59 - [5] Basel vs St. Gallen [3] - 1/4 -

UAEA

22:59 - [12] Al Nasr (UAE) vs Al Wasl [3] +0 -

UAEA

22:59 - [14] Dubba Al Fujairah vs Ajman [5] +1/4 -

ARGA

22:59 - [19] CA Platense vs Defensa YJ [12] - 1/4 -

ARGA

22:59 - [16] C. Cordoba SdE vs Sarmiento Junin [21] - 1/4 -

NGB

23:00 - [2] Alania Vla vs Shinnik Yaroslavl [9] - 1 -

BIA

23:15 - [6] Westerlo vs Zulte-Waregem [16] - 1 -

BIA

23:15 - [14] Oostende vs Genk [1] +1 -

ISRA

23:15 - [6] Ashdod vs Hapoel Hadera [5] - 1/2 -

ANHA

23:30 - [16] West Ham Utd vs Wolves [20] - 1/2 -

TBNA

23:30 - [18] Sevilla vs Atletico Madrid [5] +1/4 -

TBNB

23:30 - [8] Andorra FC vs Levante [4] +1/4 -

DUA

23:30 - [9] Wer.Bremen vs M.gladbach [8] +0 -

NIRA

23:30 - [1] Larne vs Coleraine [6] - 1/2 -

ESTA

23:30 - [1] Flora Tallinn vs TJK Legion [9] -

GREA

23:30 - [11] Lamia FC vs Levadiakos [13] - 1/2 -

RMNA

23:30 - [16] Mioveni vs FC U Craiova 1948 [13] +0 -

ASI17VL

23:45 - [C-4] Bahrain U17 vs Lebanon U17 [C-5] -

HLA

23:45 - [15] Groningen vs AZ Alkmaar [4] +3/4 -

AFCFS

00:00 - [A-2] Kuwait Futsal vs Iraq Futsal [A-3] -

TBN3

00:00 - [A1-11] Fuenlabrada vs Linares Deportivo [A1-6] - 3/4 -

TBN3

00:00 - [A2-5] Murcia vs SD Logrones [A2-10] - 3/4 -

PHB

00:00 - [20] Niort vs Guingamp [11] +1/4 -

PHB

00:00 - [16] Nimes vs Paris FC [12] +1/4 -

PHB

00:00 - [15] Annecy FC vs SC Bastia [14] +0 -

PHB

00:00 - [18] Rodez vs Amiens [7] +0 -

PHB

00:00 - [5] Caen vs Quevilly [13] - 1/2 -

PHB

00:00 - [17] Dijon vs Le Havre [1] +0 -

PHB

00:00 - [8] Metz vs Pau FC [9] - 3/4 -

PHB

00:00 - [6] Valenciennes vs Sochaux [3] +1/4 -

BDNA

00:00 - [8] Chaves vs Estoril [12] - 1/4 -

BIHA

00:00 - [2] Siroki Brijeg vs Igman Konjic [12] -

ISRA

00:00 - [8] Maccabi Netanya vs Hap. Beer Sheva [3] +1/4 -

SRBA

00:00 - [10] FK Napredak vs FK Kolubara [9] - 1/2 -

CZEA

00:00 - [3] Sparta Praha vs Hradec Kralove [5] - 1 -

CYPA

00:00 - [4] AEK Larnaca vs Anorthosis [7] - 1/4 -

TNKA

00:00 - [3] Adana Demirspor vs Galatasaray [2] +1/4 -

KUWA

00:20 - [2] Al Arabi (KUW) vs Al Jahra [5] -

CROA

00:30 - [1] Dinamo Zagreb vs Slaven Belupo [4] - 1 3/4 -

HUNA

00:30 - [11] Vasas Budapest vs Zalaegerzseg [5] - 1/4 -

ISRA

00:30 - [1] Maccabi Haifa vs Maccabi TA [2] - 1/2 -

JORA

00:30 - [1] Faisaly (JOR) vs Sheikh Hussein [3] -

USAA

00:30 - [Dong-9] New England vs Atlanta United [Dong-11] +0 -

ASI17VL

01:00 - [A-3] Jordan U17 vs Syria U17 [A-2] -

TBN3

01:00 - [A1-16] Badajoz vs Racing Ferrol [A1-4] +0 -

HLA

01:00 - [2] Ajax vs Go Ahead Eagles [11] - 2 3/4 -

POLB

01:00 - [13] Gornik Leczna vs GKS Tychy [11] - 1/4 -

BIB

01:00 - [1] Beerschot-Wilrijk vs Deinze [8] - 3/4 -

KSAA

01:00 - [12] Al Wehda (KSA) vs Al Ettifaq [10] +0 -

KSAA

01:00 - [14] Al Khaleej(KSA) vs Al Baten [16] -

BRAA

01:00 - [6] Atl. Mineiro/MG vs Fluminense/RJ [3] - 3/4 -

BRAA

01:00 - [17] Ceara/CE vs America/MG [10] - 1/2 -

BRAA

01:00 - [2] Internacional/RS vs Santos/SP [12] - 3/4 -

CHIA

01:00 - [8] Palestino vs Everton CD [9] +0 -

ARGB

01:05 - [8] Almagro vs Ind.Rivadavia [9] - 1/4 -

SLOA

01:15 - [5] Koper vs NK Bravo [7] - 1/2 -

ASI17VL

01:30 - [D-1] Arập Xêut U17 vs Myanmar U17 [D-4] -

DUB

01:30 - [15] St. Pauli vs Heidenheim [3] - 1/4 -

POLA

01:30 - [4] Pogon Szczecin vs Lechia GD [14] - 3/4 -

RMNA

01:30 - [2] CFR Cluj vs Petrolul Ploiesti [6] - 1 -

TSA

01:30 - [7] Grasshoppers vs Zurich [10] +1/2 -

ARGA

01:30 - [6] San Lorenzo vs CA Huracan [4] +0 -

ITAA

01:45 - [13] Empoli vs AC Milan [2] +1 -

BIA

01:45 - [4] Club Brugge vs KV Mechelen [13] - 1 1/4 -

IREA

01:45 - [5] Sligo Rovers vs Shamrock Rovers [1] +1/2 -

ARGB

01:45 - [31] Villa Dalmine vs Brown de Adrogue [22] - 1/4 -

TBNA

02:00 - [11] Mallorca vs Barcelona [1] +1 1/2 -

TBNB

02:00 - [12] Villarreal B vs Burgos CF [2] - 1/4 -

PHA

02:00 - [1] PSG vs Nice [9] - 2 -

HLA

02:00 - [5] Twente vs Vitesse Arnhem [13] - 3/4 -

ARGB

02:00 - [32] Alvarado MDP vs Ferro Carril Oeste [16] -

COLA

02:00 - [20] Cortulua vs Atl. Bucaramanga [11] - 1/4 -

ARGB

02:20 - [17] Deportivo Madryn vs Sacachispas [37] - 1/2 -

BDNA

02:30 - [6] Vitoria Guimaraes vs Benfica [1] +1 1/2 -

SUD

03:00 - [D-1] Sao Paulo/SP vs Independiente JT [Play off-3] - 3/4 -

COLB

03:00 - [9] Valledupar vs Barranquilla [13] - 1/4 -

BLVA

03:15 - [4] Nacional Potosi vs Royal Pari [13] - 1 1/4 -

GHQG

03:30 - [56] Grenada vs St.Vincent [136] -

CHIB

03:30 - [5] Puerto Montt vs San.Morning [14] -

CHIB

03:30 - [3] Dep. Copiapo vs Rangers Talca [7] -

USAA

03:50 - [Tay-9] Colorado Rapids vs Dallas [Tay-3] - 1/2 -

ARGA

04:00 - [24] Banfield vs Godoy Cruz [15] - 1/4 -

COLB

04:00 - [4] Real Cartagena vs Boca Juniors Cali [15] - 1/4 -

URUA

04:00 - [7] CA Fenix vs Nacional(URU) [2] +1 -

VENA

04:00 - [3] Monagas vs Metropolitano [2] - 1/4 -

COLA

04:05 - [10] Once Caldas vs Jag de Cordoba [16] - 3/4 -

BLVA

04:15 - [7] Aurora vs CA Palmaflor [9] - 1/4 -

BRB

04:30 - [6] Ituano/SP vs CRB/AL [11] - 1/4 -

USAA

04:30 - [Dong-10] Charlotte FC vs Philadelphia Union [Dong-1] +1/4 -

BRAA

05:00 - [7] Athletico/PR vs Juventude/RS [20] - 1 1/4 -

BRAA

05:00 - [19] Avai/SC vs Atletico/GO [18] - 1/4 -

BRAA

05:00 - [5] Flamengo/RJ vs Bragantino/SP [14] - 1 -

BRAA

05:00 - [13] Goias/GO vs Fortaleza/CE [8] +1/4 -

USW

05:00 - [12] NJ/NY Gotham Nữ vs Portland Tho. Nữ [2] -

MEXA

05:00 - [13] San Luis vs Tigres UANL [5] +0 -

MEXA

05:05 - [2] Monterrey vs Pachuca [4] - 1/4 -

USB

05:30 - [A-11] Loudoun United vs Detroit City FC [A-7] +1/2 -

ECUA

05:45 - [16] 9 de Octubre vs LDU Quito [4] +0 -

CHIA

06:00 - [3] Curico Unido vs La Serena [15] - 3/4 -

USB

06:00 - [A-9] Indy Eleven vs FC Tulsa [A-8] - 1/2 -

USB

06:00 - [A-10] Hartford Athletic vs Ch. Battery [A-12] - 1/2 -

USB

06:00 - [A-6] Miami FC vs Memphis 901 [A-2] +0 -

USB

06:00 - [A-5] Pittsburgh R. vs SA Scorpions [B-1] - 1/4 -

USW

06:00 - [11] Wash. Spirit Nữ vs Houston Dash Nữ [4] -

COLA

06:10 - [13] La Equidad vs Millonarios [4] +1/2 -

VENA

06:15 - [4] Carabobo vs Zamora Barinas [1] - 1/2 -

ARGA

06:30 - [23] Arsenal Sarandi vs Independiente [14] +0 -

BLVA

06:30 - [3] Bolivar vs Inde. Petrolero [8] - 2 -

URUA

06:30 - [10] Defensor SC vs Albion FC (URU) [16] - 3/4 -

USAA

06:30 - [Dong-8] Columbus Crew vs New York RB [Dong-4] - 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-5] Cincinnati vs Chicago Fire [Dong-12] - 1 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-2] CF Montreal vs D.C. Utd [Dong-14] - 1 -

USW

06:30 - [9] Racing Louisville Nữ vs Kansas City Nữ [5] -

BRAA

07:00 - [4] Corinthians/SP vs Cuiaba/MT [16] - 3/4 -

MEXA

07:05 - [17] Atlas vs Necaxa [12] - 1/4 -

USB

07:30 - [B-6] Rio Grande Valley vs Louisville City [A-1] +0 -

ECUA

08:00 - [14] Mushuc Runa vs Emelec [5] +1/2 -

COLA

08:15 - [2] Rionegro Aguilas vs Deportes Tolima [14] - 1/4 -

USAA

09:00 - [Tay-14] San Jose EQ vs Minnesota Utd [Tay-6] +0 -

USAA

09:00 - [Tay-10] Vancouver WC vs Austin FC [Tay-2] - 1/4 -

USB

09:00 - [B-13] Orange County SC vs San Diego Loyal [B-2] +1/4 -

USB

09:00 - [B-7] Oakland Roots vs Birmingham Legion [A-4] - 1/4 -

USW

09:00 - [1] OL Reign Nữ vs Orlando Pride Nữ [10] -

CRCA

09:00 - [B-2] Puntarenas vs Santos Guapiles [A-5] - 1 -

CRCA

09:00 - [A-2] Alajuelense vs Municipal Grecia [B-3] - 1/4 -

CRCA

09:00 - [A-1] Herediano vs San Carlos [B-4] - 1/2 -

MEXA

09:05 - [7] Cruz Azul vs Chivas Guad. [9] +0 -

USAA

09:30 - [Tay-5] LA Galaxy vs Real Salt Lake [Tay-7] - 3/4 -

USB

09:30 - [B-10] Phoenix Rising vs New York RB II [A-14] - 1 3/4 -

COLB

06:10 Hoãn [11] Atletico vs Cucuta [16] -

Lịch bóng đá trong ngày 01/10/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 01/10/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10