LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/10/2022

Lịch bóng đá trong ngày 02/10/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [4] Roas. Kumamoto vs Blaublitz Akita [12] - 3/4 -

NHAT3

11:00 - [5] FC Imabari vs Gainare Tottori [12] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [10] Vanraure Hachinohe vs Ehime FC [7] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [15] Azul Claro Numazu vs Matsumoto Yama. [4] +1/2 -

NHAT3

11:00 - [1] Iwaki FC vs Kamatamare San. [17] - 1 1/2 -

NHATJFL

11:00 - [4] Reinmeer Aomori vs Honda FC [3] -

NHATW

11:00 - [11] Ehime FC Nữ vs Gunma W. Star Nữ [9] -

NHATW

11:00 - [3] AS Harima Albion Nữ vs NGU Loverledge Nữ [6] -

NHATW

11:00 - [12] Angeviolet Hiroshima Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ [8] -

HQB

11:30 - [2] Daejeon Hana Citizen vs Gwangju [1] +0 -

NHATB

12:00 - [16] Renofa Yamaguchi vs Grulla Morioka [22] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [13] Mito Hollyhock vs JEF United Chiba [10] +0 -

NHATB

12:00 - [7] Vegalta Sendai vs Tokyo Verdy [9] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [14] Zweigen Kan. vs Okayama [3] +3/4 -

NHAT3

12:00 - [13] Giravanz Kita. vs Tegevajaro Miyazaki [9] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [14] FC Gifu vs Fukushima Utd [11] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [6] Kataller Toyama vs Sagamihara [18] - 1/2 -

NHATW

12:00 - [2] Iga Kunoichi Nữ vs Setagaya Sfida Nữ [1] -

HQA

12:00 - [5] Jeju Utd vs Gangwon [6] - 1/2 -

HQ3

12:00 - [8] Yangju Citizen vs Changwon City [1] -

HQ3

12:00 - [7] Busan Transp. vs Ulsan Citizen [15] -

HQ3

13:00 - [12] Gangneung City vs Mokpo City [14] - 1/4 -

HQB

14:00 - [5] Gyeongnam vs Jeonnam Dragons [11] - 1/4 -

HKGC

14:00 - [6] Resources Capital vs Hong Kong FC [2] -

HQA

14:30 - [7] Suwon FC vs Gimcheon Sangmu [10] - 1/4 -

AFCFS

15:00 - [D-4] Hàn Quốc Futsal vs Arập Xêut Futsal [D-3] -

CZEB

15:15 - [16] Slavia Praha B vs MFK Vyskov [2] +1/4 -

AUTB

15:30 - [5] Floridsdorfer AC vs Blau Weiss Linz [2] +1/2 -

VNB

15:30 - [11] Đăk Lăk vs ĐT Long An [6] +0 -

KAZA

16:00 - [3] Tobol Kostanay vs Shakhter Kar. [7] - 3/4 -

KAZA

16:00 - [10] FK Kyzylzhar vs Kairat Almaty [4] - 1/4 -

VNB

16:00 - [12] Phù Đổng vs Quảng Nam [3] +3/4 -

SINA

16:30 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Hougang Utd [6] -

VNB

16:30 - [1] CA Nhân Dân vs Cần Thơ [8] - 2 -

TBN3

17:00 - [A2-2] Eldense vs Gimnastic T. [A2-5] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A2-7] Amorebieta vs Numancia [A2-12] +0 -

TBN3

17:00 - [A1-11] Linense vs Celta Vigo II [A1-12] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A2-20] CD Calahorra vs Athletic Bilbao B [A2-19] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [A2-6] Alcoyano vs Atl. Baleares [A2-15] +0 -

TBN3

17:00 - [A1-20] Ceuta vs Algeciras [A1-15] +0 -

TBN3

17:00 - [A1-2] Alcorcon vs Real Madrid B [A1-3] - 1/2 -

BLRA

17:00 - [14] Arsenal Dzyarzhynsk vs Neman Grodno [9] +3/4 -

RMNA

17:00 - [8] Hermannstadt vs Sepsi OSK [7] +1/4 -

UKRA

17:00 - [12] FC Mynai vs Dinamo Kiev [3] +1 1/2 -

HLA

17:15 - [12] Fortuna Sittard vs Volendam [18] - 1/2 -

ITAA

17:30 - [4] Lazio vs Spezia [17] - 1 1/4 -

POLA

17:30 - [18] Miedz Legnica vs Stal Mielec [7] - 1/2 -

TNKB

17:30 - [9] Bandirmaspor vs Samsunspor [2] +0 -

TNKB

17:30 - [8] Manisa FK vs Adanaspor [11] - 1/2 -

THA

17:30 - [3] Ratchaburi vs Lampang [16] - 1 1/4 -

POLB

17:40 - [3] Ruch Chorzow vs Sandecja [18] - 3/4 -

AFCFS

18:00 - [D-2] Việt Nam Futsal vs Nhật Bản Futsal [D-1] -

ANHB

18:00 - [17] Stoke City vs Watford [4] +0 -

DUC3

18:00 - [7] Vik.Koln vs Oldenburg 1897 [16] - 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [5] Berlin AK 07 vs VSG Altglienicke [9] +1/4 -

PHA

18:00 - [5] Lorient vs Lille [7] +1/4 -

NGA

18:00 - [13] Fakel vs Torpedo Moscow [16] - 1/2 -

ARMA

18:00 - [5] Van Yerevan vs FC Noah [10] - 1 -

KAZA

18:00 - [14] Akzhayik Oral vs Aktobe [2] +1/2 -

TDB

18:00 - [11] Utsiktens BK vs Vasteras [9] - 1/4 -

TD3

18:00 - [Norra-2] Karlstad BK vs Team Thoren [Norra-15] - 2 1/4 -

DENB

18:00 - [3] Naestved BK vs Hillerod [8] - 3/4 -

DENB

18:00 - [7] HB Koge vs Fredericia [10] - 1/2 -

THA

18:00 - [7] Port FC vs Bangkok Utd [4] +0 -

THA

18:00 - [2] Chonburi vs Nong Bua Pitchaya [15] - 1 -

VNB

18:00 - [4] Phố Hiến vs Khánh Hòa [2] +0 -

VNB

18:00 - [5] Bà Rịa Vũng Tàu vs Bình Phước [10] - 3/4 -

DUB

18:30 - [17] Magdeburg vs Jahn Regensburg [12] - 3/4 -

DUB

18:30 - [4] Kaiserslautern vs Ein.Braunschweig [14] - 1/2 -

DUB

18:30 - [13] Karlsruher vs Nurnberg [11] - 1/4 -

DUC4DB

18:30 - [14] Meuselwitz vs Luckenwalde [16] - 1/4 -

AZEA

18:30 - [7] Samaxı FK vs Sabah FK [2] +1 1/4 -

BIA

18:30 - [11] Anderlecht vs Charleroi [12] - 3/4 -

ESTA

18:30 - [3] Paide Linname. vs Trans Narva [7] -

GEOA

18:30 - [5] Torpedo Kut. vs Dinamo Tbilisi [1] +3/4 -

GEOA

18:30 - [9] Sioni Bolnisi vs Dinamo Batumi [2] +1 1/2 -

TNKA

18:30 - [17] Sivasspor vs Hatayspor [14] - 1/2 -

TNKA

18:30 - [9] Alanyaspor vs Giresunspor [12] - 1/2 -

TBNA

19:00 - [16] Espanyol vs Valencia [10] +0 -

DUC3

19:00 - [3] Wehen vs Essen [13] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [7] Mainz II vs SGV Freiberg [14] - 1/2 -

BLRA

19:00 - [6] FK Minsk vs Energetik-BGU [2] +1/4 -

GREA

19:00 - [9] Asteras Tripolis vs OFI Creta [10] - 1/2 -

KAZA

19:00 - [13] Turan (KAZ) vs Astana [1] +1 3/4 -

MDVA

19:00 - [7] Dacia Buiucani vs Petrocub [2] -

NORB

19:00 - [1] Brann vs Stjordals Blink [16] - 3 3/4 -

NORB

19:00 - [10] Fredrikstad vs Mjondalen [9] +0 -

NORB

19:00 - [11] Bryne vs Skeid Fotball [14] - 1/4 -

FINA

19:00 - [8] Ilves Tampere vs IFK Mariehamn [9] +0 -

UKRA

19:00 - [15] Chernomorets vs PFK Aleksandriya [5] +1/4 -

DENA

19:00 - [7] Midtjylland vs Viborg [2] - 1/2 -

DENA

19:00 - [4] Silkeborg IF vs AC Horsens [9] - 3/4 -

THA

19:00 - [1] Buriram Utd vs Prachuap FC [13] - 1 3/4 -

UZBA

19:00 - [14] Dinamo Samarkand vs Olympic FK [6] +1/2 -

TSA

19:15 - [8] Sion vs Winterthur [9] - 1 -

TSB

19:15 - [9] Vaduz vs Stade L. Ouchy [2] +0 -

ITA3

19:30 - [B-6] Virtus Entella vs Imolese Calcio [B-16] - 1 -

ITA3

19:30 - [A-6] AC Renate vs Pordenone [A-4] +1/4 -

ITA3

19:30 - [B-7] Carrarese vs Gubbio [B-2] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-9] Novara vs Vicenza [A-2] +0 -

ITA3

19:30 - [A-7] Aurora Pro Patria vs Pro Vercelli [A-8] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [B-13] US Fermana vs US Olbia [B-18] +0 -

ITA3

19:30 - [B-4] Fiorenzuola vs Reggiana [B-1] +3/4 -

ITA3

19:30 - [B-20] San Donato vs Luchese [B-11] +0 -

ITA3

19:30 - [B-8] Ancona vs Montevarchi [B-19] - 3/4 -

ITA3

19:30 - [B-3] Cesena vs Recanatese [B-14] - 3/4 -

ITA3

19:30 - [B-10] Rimini vs Alessandria [B-17] - 3/4 -

ITA3

19:30 - [A-20] Triestina vs Virtus Verona [A-16] - 1/4 -

HLA

19:30 - [14] SBV Excelsior vs Utrecht [7] +1 -

HLA

19:30 - [9] NEC Nijmegen vs Feyenoord [1] +3/4 -

AUTA

19:30 - [12] Hartberg vs Austria Klagenfurt [7] +1/2 -

AUTA

19:30 - [11] SV Ried vs SCR Altach [10] - 1/4 -

ANHA

20:00 - [2] Man City vs Man Utd [5] - 1 1/4 -

ANHU23

20:00 - [1-9] Wolves U21 vs Man City U21 [1-3] -

ITAA

20:00 - [15] Sassuolo vs Salernitana [12] - 1/4 -

ITAA

20:00 - [19] Sampdoria vs Monza [14] +0 -

ITAA

20:00 - [16] Lecce vs Cremonese [18] - 1/2 -

DUC4B

20:00 - [17] Bremer SV vs Holstein Kiel II [11] +3/4 -

PHA

20:00 - [18] Ajaccio vs Clermont [10] - 1/4 -

PHA

20:00 - [17] Auxerre vs Stade Brestois [16] +1/4 -

PHA

20:00 - [12] Toulouse vs Montpellier [14] - 1/2 -

PHA

20:00 - [13] Troyes vs Stade Reims [11] +0 -

POLA

20:00 - [13] Jagiellonia vs Korona Kielce [17] - 3/4 -

POLB

20:00 - [2] Puszcza Nie. vs Arka Gdynia [6] +1/2 -

MKDA

20:00 - [2] Shkupi vs Sileks Kratovo [4] -

MKDA

20:00 - [10] Pobeda vs Shkendija [3] -

MKDA

20:00 - [5] Tikves Kavadarci vs FK Skopje [11] -

CROA

20:00 - [8] HNK Rijeka vs Hajduk Split [2] +3/4 -

GREA

20:00 - [3] Olympiakos vs Atromitos [8] - 1 1/4 -

MLTA

20:00 - [3] Birkirkara vs Valletta [9] -

MNEA

20:00 - [1] Buducnost vs Iskra Danilo [10] -

FINA

20:00 - [4] Haka vs Seinajoen JK [7] - 1/2 -

FINA

20:00 - [5] AC Oulu vs Lahti [11] - 1/2 -

FINA

20:00 - [6] VPS Vaasa vs HIFK [12] - 1 1/2 -

FINA

20:00 - [2] KuPS vs Honka [3] - 1/4 -

SRBA

20:00 - [11] Spartak Subotica vs FK Radnicki 1923 [8] - 1/4 -

SLOA

20:00 - [9] Gorica vs Maribor [4] +1/2 -

TNKB

20:00 - [7] Boluspor vs Tuzlaspor [14] - 1/2 -

TDA

20:00 - [14] Varbergs BoIS vs Hacken [1] +3/4 -

TDA

20:00 - [16] GIF Sundsvall vs Norrkoping [12] +1 -

TDB

20:00 - [15] Norrby vs Skovde [5] - 1/4 -

UZBA

20:00 - [1] Pakhtakor vs Nasaf Qarshi [3] - 1/4 -

OMAA

20:10 - [8] Oman Club vs Sur Club [9] -

OMAA

20:15 - [3] Rustaq Club vs Al Oruba (OMA) [13] -

UAEA

20:15 - [13] Al Dhafra vs Al Shabab (UAE) [2] -

UAEA

20:15 - [9] Bataeh SC vs Al Wahda(UAE) [1] +3/4 -

DUA

20:30 - [15] Hertha Berlin vs Hoffenheim [11] +1/4 -

NGA

20:30 - [1] Zenit vs Rostov [3] - 1 3/4 -

IRNA

20:30 - [11] Havadar SC vs Sepahan [4] -

AFCFS

21:00 - [C-3] Đài Loan Futsal vs Indonesia Futsal [C-2] -

TBN3

21:00 - [A2-11] La Nucia vs Real Union [A2-16] - 1/2 -

AZEA

21:00 - [10] Sumqayit vs Kapaz [9] - 1/2 -

BLRA

21:00 - [10] Slavia Mozyr vs Isloch [5] +1/4 -

BIA

21:00 - [5] Gent vs Cercle Brugge [9] - 3/4 -

BIB

21:00 - [2] Beveren vs Lierse [5] - 1/4 -

MLTA

21:00 - [4] Gzira Utd vs Pieta Hotspurs [14] -

FINB

21:00 - [5] EIF Ekenas vs KTP Kotka [1] +3/4 -

FINB

21:00 - [6] MP Mikkeli vs PEPO [11] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [14] Jablonec vs Brno [11] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [15] Zlin vs Slovacko [8] +1/4 -

CZEA

21:00 - [12] Teplice vs Pardubice [16] - 1/4 -

CZEB

21:00 - [4] Varnsdorf vs Sellier&Bellot Vlasim [12] -

TNKA

21:00 - [4] Konyaspor vs Umraniyespor [19] - 1 -

TD3

21:00 - [Sodra-1] Falkenbergs vs Qviding [Sodra-16] - 1 1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-10] Vasalunds vs Pitea IF [Norra-7] - 1 1/4 -

UKRA

21:00 - [4] Zorya vs Kryvbas [9] - 3/4 -

DENA

21:00 - [10] Brondby vs Lyngby [12] - 1/2 -

URUA

21:00 - [8] CA River Plate (URU) vs Dep. Maldonado [3] - 1/2 -

TBNA

21:15 - [17] Celta Vigo vs Real Betis [6] - 1/4 -

TBNB

21:15 - [9] Leganes vs Albacete [10] - 1/4 -

TBNB

21:15 - [2] Alaves vs SD Ponferradina [19] - 3/4 -

ITB

21:15 - [15] Benevento vs Ascoli [10] - 1/2 -

ESTA

21:15 - [4] Nomme Kalju vs Levadia T. [2] -

BDNA

21:30 - [10] Rio Ave vs Santa Clara [14] - 1/4 -

HUNA

21:30 - [3] Kecskemeti vs Ferencvaros [1] +1 1/4 -

TSA

21:30 - [6] Luzern vs Young Boys [1] +1/2 -

TSA

21:30 - [4] Lugano vs Servette [2] - 1/4 -

TSB

21:30 - [6] Bellinzona vs Schaffhausen [8] +0 -

IRNA

21:30 - [1] Persepolis vs Tractor SC [7] -

HLA

21:45 - [10] RKC Waalwijk vs Sparta Rotterdam [6] - 1/2 -

LITA

21:55 - [4] FK Panevezys vs Suduva [6] - 1/4 -

ICEA

22:00 - [3] KA Akureyri vs KR Reykjavik [5] - 1/2 -

ICEA

22:00 - [6] Keflavik vs IA Akranes [12] - 1 -

LATA

22:00 - [7] BFC Daugava vs Valmiera / BSS [1] +2 1/4 -

MDVA

22:00 - [1] Sheriff Tiraspol vs Sfintul Gheorghe [4] -

NORA

22:00 - [13] HamKam vs FK Jerv [16] - 1 1/2 -

NORA

22:00 - [14] Sandefjord vs Sarpsborg [8] +1/2 -

NORA

22:00 - [9] Aalesund vs Viking [11] +0 -

NORA

22:00 - [10] Haugesund vs Odd Grenland [5] - 1/2 -

SRBA

22:00 - [15] Novi Sad vs Crvena Zvezda [1] +2 -

AUTA

22:00 - [6] Austria Wien vs Sturm Graz [2] +1/4 -

KUWA

22:00 - [8] Al Nasr (KUW) vs Al Quadisiya [6] -

CHIA

22:00 - [2] Nublense vs O Higgins [7] - 1/2 -

ALGA

22:00 - [15] Paradou AC vs USM Khenchela [6] - 3/4 -

ALGA

22:00 - [16] HB Chelghoum Laid vs JS Kabylie [14] +1/2 -

PHA

22:05 - [6] Monaco vs Nantes [15] - 1 1/4 -

MLTA

22:15 - [8] Balzan vs Hibernians Paola [2] -

KSAA

22:20 - [15] Al Feiha vs Al Shabab (KSA) [1] +1 -

KSAA

22:20 - [4] Al Hilal vs Al Taawon (KSA) [5] - 1 -

ANHA

22:30 - [15] Leeds Utd vs Aston Villa [12] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-10] Juventus U23 vs Pergolettese [A-15] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-12] ArzignanoChiampo vs AC Trento [A-18] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-14] Sangiuliano City vs Piacenza [A-19] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-17] Mantova vs Pro Sesto [A-5] - 1/4 -

DUA

22:30 - [18] Schalke 04 vs Augsburg [14] - 1/2 -

POLA

22:30 - [3] Widzew Lodz vs Rakow Czestochowa [1] +1 -

CROA

22:30 - [9] Sibenik vs HNK Gorica [10] +1/4 -

FINA

22:30 - [1] Helsinki vs Inter Turku [10] - 1 1/4 -

RMNA

22:30 - [1] Farul Constanta vs UTA Arad [15] - 1/2 -

SVKA

22:30 - [1] Slo. Bratislava vs Zelez. Podbrezova [4] - 1 1/2 -

SLOA

22:30 - [2] CM Celje vs NK Radomlje [8] - 1 1/4 -

TDA

22:30 - [4] Kalmar vs Helsingborg [15] - 1 -

TDA

22:30 - [11] Sirius vs AIK Solna [5] +1/4 -

IRNA

22:30 - [16] Sanat Naft vs Mes Rafsanjan [8] -

OMAA

22:30 - [1] Al Nahda (OMA) vs Al Suwaiq [6] -

GHW

22:59 - [73] B.D.Nha U17 Nữ vs Ireland U17 Nữ [126] -

TBN3

22:59 - [A2-3] Real Sociedad B vs Barcelona B [A2-9] +0 -

TBN3

22:59 - [A1-19] Talavera vs Cultural Leonesa [A1-8] +0 -

TBN3

22:59 - [A2-1] Castellon vs Osasuna B [A2-4] - 1/2 -

ITAA

22:59 - [6] Atalanta vs Fiorentina [10] - 1/4 -

NGA

22:59 - [6] Akhmat Groznyi vs Din. Moscow [4] +0 -

NGA

22:59 - [12] Nizhny Nov vs Spartak Moscow [2] +1 -

POLB

22:59 - [5] Nieciecza vs Podbeskidzie [8] - 1/2 -

ISRA

22:59 - [7] Bnei Sakhnin vs Sektzia Nes Tziona [13] - 3/4 -

SVKA

22:59 - [10] Zlate Moravce vs Spartak Trnava [3] +3/4 -

CYPA

22:59 - [14] Akritas vs Aris Limassol [4] +1/2 -

CYPA

22:59 - [2] Apoel FC vs AEL Limassol [10] - 3/4 -

TNKB

22:59 - [16] Altinordu SK vs Keciorengucu [3] +0 -

DENA

22:59 - [3] Kobenhavn vs Aarhus AGF [8] - 1/2 -

UAEA

22:59 - [8] Al Ain vs Ittihad Kalba [7] -

TBNA

23:30 - [13] Girona vs Real Sociedad [3] +1/4 -

TBNB

23:30 - [5] Granada vs Huesca [11] - 1/2 -

TBNB

23:30 - [14] Real Oviedo vs Cartagena [4] - 1/4 -

BIA

23:30 - [17] Kortrijk vs Antwerpen [3] +3/4 -

GREA

23:30 - [5] Volos NFC vs Aris Salonica [6] +1/2 -

HUNA

23:45 - [4] Puskas Akademia vs MOL Fehervar FC [8] - 1/4 -

AFCFS

00:00 - [C-1] Iran Futsal vs Lebanon Futsal [C-4] -

TBN3

00:00 - [A1-1] Cordoba vs S.S. Reyes [A1-7] - 1 1/2 -

TBN3

00:00 - [A1-4] Deportivo vs San Fernando [A1-13] - 1 -

BDNA

00:00 - [18] Pacos Ferreira vs Arouca [9] +0 -

ALBA

00:00 - [2] Partizani Tirana vs KF Tirana [1] -

NORA

00:00 - [15] Kristiansund vs Rosenborg [3] +1/2 -

SRBA

00:00 - [2] FK Partizan vs FK Vojvodina [5] - 1 1/4 -

CZEA

00:00 - [2] Slavia Praha vs Slovan Liberec [9] - 2 1/4 -

TNKA

00:00 - [8] Besiktas vs Fenerbahce [1] +0 -

USAA

00:00 - [Dong-3] New York City vs Orlando City [Dong-7] - 1/2 -

MEXA

00:00 - [6] Toluca vs Queretaro [18] - 1/2 -

ALGA

00:00 - [3] ES Setif vs CS Constantine [2] - 1/4 -

ICEA

00:15 - [8] Fram Rey. vs Leiknir Rey. [10] - 3/4 -

ISRA

00:15 - [9] Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Jerusalem [4] +0 -

KUWA

00:20 - [1] Al Kuwait vs Fahaheel [7] -

HLA

01:00 - [16] Emmen vs Heerenveen [8] +0 -

BIB

01:00 - [10] Standard Liege II vs Anderlecht II [4] +1/2 -

KSAA

01:00 - [8] Al Fateh vs Abha [9] - 1 -

KSAA

01:00 - [2] Al Nasr (KSA) vs Al Ittihad (KSA) [3] - 1/4 -

ECUA

01:00 - [9] Orense SC vs Delfin SC [10] - 1/2 -

GREA

01:30 - [4] PAOK vs Panathinaikos [1] - 1/4 -

RMNA

01:30 - [5] Steaua Bucuresti vs Arges Pitesti [11] - 1 1/4 -

ARGA

01:30 - [10] Patronato Parana vs Atletico Tucuman [5] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [26] Temperley vs Agropecuario AAC [30] - 1/2 -

ARGB

01:30 - [28] San Telmo vs Atletico Atlanta [18] +1/4 -

ITAA

01:45 - [3] Juventus vs Bologna [11] - 1 -

PHA

01:45 - [2] Lens vs Lyon [8] - 1/4 -

TBNA

02:00 - [2] Real Madrid vs Osasuna [7] - 1 1/2 -

TBNB

02:00 - [22] Ibiza-Eivissa vs Lugo [20] - 1/2 -

BIA

02:00 - [10] Sint Truiden vs Eupen [15] - 1/2 -

ARGB

02:00 - [25] Almirante Brown vs Def.Belgrano [12] +1/2 -

ARGB

02:00 - [27] CA Guemes vs Atletico Rafaela [29] +0 -

BLVA

02:00 - [16] Univ de Vinto vs Always Ready [2] +1/2 -

COLA

02:00 - [5] Pereira vs Deportivo Pasto [6] - 1/2 -

URUA

02:00 - [4] Boston River vs CA Rentistas [11] - 3/4 -

USAA

02:00 - [Tay-8] Portland Timbers vs Los Angeles FC [Tay-1] +1/4 -

ALGA

02:00 - [4] JS Saoura vs CR Belouizdad [1] +0 -

ALGA

02:00 - [12] MC Oran vs USM Alger [7] +0 -

BDNA

02:30 - [15] Famalicao vs Boavista [11] - 1/4 -

ARGB

02:30 - [4] Gim.Mendoza vs Estudiantes BsAs [7] - 1/2 -

ARGB

02:30 - [6] Estudiantes Rio Cuarto vs CA Mitre Salta [21] - 1/2 -

PARA

03:00 - [5] Tacuary FBC vs Sportivo Ameliano [6] +0 -

PARA

03:00 - [8] Guairena FC vs Olimpia Asuncion [1] +1/2 -

ECUA

03:30 - [11] Cumbaya FC vs SD Aucas [1] +1 -

ARGA

04:00 - [1] Boca Juniors vs Velez Sarsfield [26] - 1/2 -

ARGB

04:00 - [10] Chaco For Ever vs San Martin SJ [14] - 1/4 -

CHIA

04:00 - [4] Cobresal vs U. Espanola [11] - 3/4 -

VENA

04:00 - [10] Portuguesa vs Puerto Cabello [7] - 1/4 -

CRCA

04:00 - [A-6] Guanacasteca vs Cartagines [B-6] +1/4 -

COLA

04:05 - [8] Junior Barranquilla vs Deportivo Cali [18] - 1 1/4 -

BLVA

04:15 - [1] The Strongest vs Univ. De Sucre [15] - 2 1/4 -

ARGA

04:30 - [13] Talleres Cordoba vs Lanus [27] - 1/2 -

USAA

04:30 - [Tay-12] Sporting Kansas vs Seattle Sounders [Tay-11] - 1/4 -

USW

05:00 - [6] Chicago RS Nữ vs Angel City Nữ [8] -

PARA

05:30 - [4] Libertad vs General Caballero [7] - 1 1/4 -

URUA

05:30 - [9] Wanderers vs CA Penarol [5] +1/2 -

ECUA

06:00 - [8] Barcelona SC vs Guayaquil City [12] - 1 3/4 -

MEXA

06:05 - [3] Santos Laguna vs Mazatlan FC [14] - 3/4 -

COLA

06:10 - [7] America Cali vs Atl. Nacional [9] +0 -

VENA

06:15 - [12] Dep.Lara vs Dep.Tachira [6] +0 -

BLVA

06:30 - [5] Oriente Petrolero vs Blooming [10] - 1/2 -

CHIB

06:30 - [16] Melipilla vs CCDA Fernandez Vial [17] +0 -

CHIB

06:30 - [4] U. San Felipe vs CD Magallanes [1] +1/4 -

ARGA

06:45 - [8] Argentinos Jun. vs River Plate [3] +1/4 -

USB

07:00 - [B-11] LA Galaxy II vs Sacramento [B-4] +0 -

CRCA

07:00 - [B-5] Perez Zeledon vs Sporting (CRC) [A-3] +1/4 -

CRCA

07:00 - [A-4] Guadalupe FC vs Dep. Saprissa [B-1] +3/4 -

USAA

07:30 - [Tay-4] Nashville FC vs Houston Dynamo [Tay-13] - 1 -

MEXA

08:00 - [10] Club Leon vs Club Tijuana [15] - 3/4 -

COLA

08:15 - [1] Santa Fe vs Envigado [15] - 1/2 -

USB

09:00 - [B-12] Monterey Bay FC vs Tampa Bay Rowdies [A-3] +1/2 -

IDNA

16:00 Hoãn [8] Persib Bandung vs Persija Jakarta [6] - 1/4 -

DUC4B

19:00 Hoãn [5] Ein. Norderstedt vs Wer.Bremen II [12] +0 -

MKDA

20:00 Hoãn [12] Renova vs Academy Pandev [9] -

IDNA

20:30 Hoãn [12] PSIS Semarang vs Bhayangkara [15] - 1/4 -

GHW

21:00 Hoãn [105] Brazil U17 Nữ vs Mexico U17 Nữ [41] -

CHIA

01:00 Hoãn [1] Colo Colo vs Univ. Catolica(CHL) [6] - 3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 02/10/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 02/10/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10