KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 06/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 06/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSQSL

11:00 FT [6] Brisbane Roar U21 1 - 2 Moreton Bay Utd [7] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [15] Reinmeer Aomori 3 - 0 Matsue City [10] 2-0

NHATW

11:00 FT [7] Vegalta Sendai Nữ 0 - 1 Iga Kunoichi Nữ [9] 0-1

AUSNSW

11:30 FT [3] Wollongong Wolves 2 - 0 Blacktown City [5] - 1/2 2-0

AUSNSW

12:00 FT [4] Rockdale City 1 - 3 WS Wanderers U21 [12] - 3/4 1-1

AUSNSW

12:00 FT [2] Sydney Utd 4 - 2 Sydney FC U21 [1] - 1/2 3-0

NHAT3

13:00 FT [13] Grulla Morioka 2 - 0 Gainare Tottori [6] +1/2 1-0

NHATJFL

13:00 FT [7] Veertien Mie 1 - 2 MIO Biwako [9] 0-0

NHATJFL

13:00 FT [6] Iwaki FC 1 - 2 Honda Lock [11] 0-1

AUSBPL

13:15 FT [3] Grange Thistle 4 - 2 Brisbane Knights [7] 3-2

NHATJFL

13:45 FT [12] Tokyo Musashino 2 - 0 Sony Sendai [3] 1-0

AUSQSL

14:00 FT [11] Brisbane City 1 - 4 Olympic FC QLD [2] +1/2 1-2

NHAT3

14:00 FT [12] Azul Claro Numazu 1 - 1 FC Gifu [4] +0 1-0

AUSBPL

15:00 FT [4] Toowong FC 1 - 3 St George Saints [1] 0-0

NHAT3

15:00 FT [17] Yokohama SCC 0 - 0 FC Imabari [7] +1/2 0-0

NHATW

15:00 FT [8] Nojima Stella nữ 2 - 3 Urawa RD Ladies Nữ [1] 1-2

HQA

15:30 FT [6] Gangwon 2 - 3 Incheon Utd [10] - 1/2 0-0

NHAT3

16:00 FT [16] Kamatamare San. 0 - 1 Kataller Toyama [8] +3/4 0-0

NHAT3

16:00 FT [1] Blaublitz Akita 0 - 0 Cerezo Osaka U23 [18] - 1 1/4 0-0

NHATW

16:00 FT [5] Alb. Niigata Nữ 2 - 1 INAC Leonessa Nữ [2] +1 0-0

NHATW

16:00 FT [4] Cerezo Osaka Nữ 2 - 2 JEF United Nữ [6] +0 0-1

NHATB

17:00 FT [10] Mito Hollyhock 1 - 2 Tochigi SC [12] +0 1-0

NHATB

17:00 FT [18] Machida Zelvia 4 - 2 Ryukyu [19] - 1/2 4-0

HQA

17:00 FT [2] Ulsan Hyundai 1 - 1 Gwangju [12] - 1 0-1

HQB

17:00 FT [9] Anyang 2 - 1 Seoul E-Land [3] +1/4 0-1

HQB

17:00 FT [5] Daejeon Hana Citizen 1 - 0 Bucheon 1995 [8] - 1/4 0-0

HQB

17:00 FT 1 [2] Suwon FC 2 - 2 Jeonnam Dragons [6] - 1/4 1-1

TQA

17:00 FT [B-8] Tianjin Teda 1 - 2 Chongqing Lifan [B-3] +1/2 0-2

HLB

17:15 FT [7] SBV Excelsior 4 - 6 Almere City [1] - 1/2 3-4

POLB

17:40 FT [15] Zaglebie Sosno 3 - 0 GKS Tychy [7] +0 0-0

ANHLC

18:00 FT Brentford 1 - 1 Wycombe - 1 1-0

DUC4B

18:00 FT [11] Hamburger II 1 - 1 Hansa Luneburg [13] 0-0

DUC4DB

18:30 FT [18] Optik Rathenow 1 - 1 Babelsberg [9] +1/2 0-1

DUC4DB

18:30 FT [13] Luckenwalde 2 - 5 Berliner FC Dynamo [7] +1/2 0-3

DUC4DB

18:30 FT 1 [20] Bischofswerdaer 0 - 2 Lok.Leipzig [6] +3/4 0-1

DUC4DB

18:30 FT [19] Tennis Borussia B. 1 - 2 Viktoria Berlin [1] +1 1/4 1-1

DUC4DB

18:30 FT [12] E.Cottbus 0 - 2 Ger.Halberstadt [15] - 1 1/4 0-1

GHCLB

19:00 FT St. Pauli 1 - 0 Sonderjyske - 1/2 1-0

DUC4B

19:00 FT [7] St. Pauli II 2 - 1 Heider SV [20] 0-0

DUC4B

19:00 FT [14] Oberneuland 0 - 2 Havelse [2] 0-0

DUC4N

19:00 FT [16] TSV Schott Mainz 4 - 2 Stadtallendorf [22] - 1/4 0-2

TQA

19:00 FT [B-5] Wuhan Zall 2 - 2 Beijing Guoan [B-2] +1 0-2

GHCLB

19:30 FT Groningen 1 - 1 A.Bielefeld +1/4 1-1

TDB

19:30 FT [15] Umea 1 - 1 Brage [7] +1/4 0-0

UEFA

20:00 FT 3 [D1-4] Andorra 0 - 1 Đảo Faroe [D1-1] 2 +1/4 0-1

UEFA

20:00 FT 2 [B4-1] Wales 1 - 0 Bulgaria [B4-4] 1 - 3/4 0-0

DUC4B

20:00 FT [8] Drochtersen/Assel 1 - 2 Teutonia Ottensen [5] -

DUC4B

20:00 FT [9] Oldenburg 1987 1 - 0 Hannoverscher SC [19] 1 1-0

DUC4N

20:00 FT 1 [20] Bayern Alzenau 0 - 2 Koblenz [17] 0-2

EGYA

20:30 FT [8] Al Intagh Al Harbi 3 - 0 Tanta FC [17] - 1/4 1-0

DUC4DB

21:00 FT [8] Chemnitzer 3 - 2 Union Furstenwalde [10] - 1/2 2-1

POLB

21:00 FT [3] Gornik Leczna 2 - 0 Resovia [16] - 1/4 1-0

ICEB

21:00 FT [11] Trottur Rey. 2 - 1 Vestri [6] 2-0

ICEB

21:00 FT [12] Leiknir Faskr. 1 - 3 Afturelding [8] 1-1

ICEW

21:00 FT [3] UMF Selfoss Nữ 2 - 3 Stjarnan Nữ [6] 1-3

ICEW

21:00 FT [2] Valur Nữ 4 - 0 Vestmannaeyjar Nữ [8] 3-0

ICEW

21:00 FT [9] Hafnarfjordur Nữ 4 - 2 KR Reykjavik Nữ [10] 2-0

ICEW

21:00 FT [4] Fylkir Nữ 4 - 2 Thor Akureyri Nữ [7] 1-1

BRA

21:00 FT 1 [13] Bragantino/SP 1 - 2 Palmeiras/SP [6] +1/4 0-0

BRB

21:00 FT [1] Chapecoense 1 - 0 Avai/SC [6] - 1/4 0-0

CHIA

21:00 FT 1 [4] Antofagasta 2 - 2 Audax Italiano [11] - 3/4 1-0

HLB

21:45 FT [18] Den Bosch 2 - 1 Dordrecht 90 [20] - 3/4 0-1

CHIB

22:00 FT [14] Barnechea 3 - 1 Dep. Copiapo [8] 1-1

CHIB

22:00 FT [6] Puerto Montt 0 - 0 Rangers Talca [2] 0-0

CHIB

22:00 FT [9] Cobreloa 0 - 1 Deportes Santa Cruz [15] 0-1

GHCLB

22:30 FT Parma 0 - 2 Empoli 0-2

GHCLB

22:30 FT Verona 4 - 3 Gorica 2-1

FINB

22:30 FT [3] Jaro 2 - 2 Gnistan [9] - 1 3/4 1-1

TDB

22:30 FT [8] Vasteras 1 - 0 Dalkurd FF [14] - 1/4 0-0

KSB

22:30 FT [16] Al Thuqbah 0 - 2 Al Ain (KSA) 0-0

KSB

22:35 FT [19] Al Nojoom 1 - 3 Al Jabalain [4] 0-1

KSB

22:50 FT Al Baten 2 - 1 Al Jeel [10] 0-1

UEFA

22:59 FT 2 [B4-3] Ireland 0 - 1 Phần Lan [B4-2] 1 - 3/4 0-0

UEFA

22:59 FT 1 [B3-1] Hungary 2 - 3 Nga [B3-2] 1 +1/2 0-2

UEFA

22:59 FT 2 [C3-1] Slovenia 1 - 0 Moldova [C3-4] 3 - 1 1-0

GHCLB

22:59 FT Pesaro 1 - 1 Ascoli +1/4 1-0

ICEB

22:59 FT [2] Leiknir Rey. 0 - 1 Fram Rey. [3] 0-1

ICEB

22:59 FT [9] Vik. Olafsvik 3 - 2 Magni Grenivik [10] 3-0

EGYA

22:59 FT [13] El Gouna 2 - 1 Pyramids FC [3] +1/2 0-1

EGYA

22:59 FT [7] Al Masry 1 - 1 ENPPI Cairo [6] - 1/4 0-1

KSB

23:05 FT [18] Al Tai 1 - 1 Ansar Medina 1-0

GHCLB

00:00 FT UD Logrones 1 - 0 Mirandes 1-0

GHCLB

00:00 FT Fatih Karagumruk 1 - 2 Istanbul BB 0-0

CHIA

00:00 FT [5] Univ. de Chile 1 - 1 Colo Colo [16] - 1/4 0-1

MEXB

00:00 FT [2] Atlante 0 - 1 Leones Negros UdeG [14] 0-0

CRCA

00:00 FT [B-2] Cartagines 4 - 0 San Carlos [B-3] 1-0

GHCLB

00:30 FT Castellon 0 - 1 Levante 0-1

GHCLB

00:30 FT Fiorentina 5 - 0 Luchese - 3 1/4 1-0

HLB

01:00 FT [15] Helmond Sport 0 - 2 NAC Breda [3] +1 1/2 0-1

URUA

01:00 FT [14] Danubio 0 - 0 Defensor SC [6] 0-0

ECUA

01:15 FT [13] Delfin SC 2 - 1 Dep.Cuenca [8] 0-1

EU21VL

01:30 FT 1 [4-6] San Marino U21 0 - 1 Hy Lạp U21 [4-4] +3 3/4 0-1

EGYA

01:30 FT [2] Zamalek SC 1 - 0 Tala'ea Al Jaish [12] - 3/4 0-0

UEFA

01:45 FT [C3-3] Kosovo 1 - 2 Hy Lạp [C3-2] +1/4 0-1

UEFA

01:45 FT [D1-2] Malta 1 - 1 Latvia [D1-3] +1/4 1-1

UEFA

01:45 FT 1 4 [B3-3] Serbia 0 - 0 T.N.Kỳ [B3-4] 2 - 1/2 0-0

UEFA

01:45 FT 1 [A4-1] T.B.Nha 4 - 0 Ukraina [A4-3] 2 - 1 1/4 3-0

UEFA

01:45 FT 1 [A4-4] Thụy Sỹ 1 - 1 Đức [A4-2] 2 +3/4 0-1

BRA

02:00 FT [4] Internacional/RS 2 - 2 Bahia/BA [11] - 1 1-1

BRA

02:00 FT [3] Sao Paulo/SP 3 - 1 Fluminense/RJ [5] - 1/2 0-1

ICEW

02:15 FT [5] Trottur Rey. Nữ 0 - 4 Breidablik Nữ [1] 0-1

CRCA

03:00 FT [B-5] Jicaral Sercoba 0 - 2 Limon [B-4] 0-0

URUA

03:15 FT [8] Dep. Maldonado 1 - 0 CA Progreso [11] 0-0

ECUA

03:30 FT 1 [9] SD Aucas 3 - 1 Guayaquil City [4] 2-1

BRA

04:00 FT [17] Vasco DG/RJ 1 - 0 Atletico/PR [10] - 1/4 1-0

CHIB

04:00 FT [1] Nublense 2 - 1 San.Morning [10] 0-0

PARA

04:00 FT [10] CS San Lorenzo 1 - 1 Sol de America [4] 1-0

BRA

05:00 FT [12] Atletico/GO 1 - 1 Gremio/RS [7] +1/2 1-1

ECUA

06:00 FT [1] Emelec 2 - 2 Independiente JT [12] +1/4 2-0

USA

06:00 FT 1 [Dong-13] D.C. Utd 0 - 0 New York City [Dong-5] 1 +3/4 0-0

USA

06:00 FT [Dong-8] New York RB 0 - 3 Philadelphia Union [Dong-1] - 1/4 0-1

URUA

06:15 FT [1] Nacional Montevideo 5 - 1 Cerro Montevideo [15] - 1 1/4 1-1

BRA

06:30 FT [16] SC Recife/PE 2 - 1 Goias/GO [20] - 1/2 0-0

BRA

06:30 FT [19] Coritiba/PR 0 - 1 Atl. Mineiro/MG [1] +3/4 0-1

PARA

06:30 FT [12] General Diaz 1 - 3 Cerro Porteno [3] +1 0-0

USA

06:30 FT 1 [Dong-4] Columbus Crew 3 - 0 Cincinnati [Dong-14] 3 0-0

USA

06:30 FT [Dong-11] Chicago Fire 1 - 2 New England [Dong-7] 1 - 1/4 1-1

USA

07:00 FT 1 [Tay-4] Minnesota Utd 4 - 0 Real Salt Lake [Tay-10] 1 - 1/2 0-0

USA

08:45 FT [Dong-10] Inter Miami 0 - 0 Nashville FC [Dong-6] - 1/2 0-0

USB

08:55 FT [H-1] Tampa Bay Rowdies 2 - 0 Philadelphia Union II [F-4] - 2 2-0

MEXB

09:00 FT [12] Dorados 0 - 2 Sonora [3] - 1/2 0-1

USA

09:10 FT 2 [Tay-1] Seattle Sounders 1 - 2 Portland Timbers [Tay-3] 4 - 1/2 1-1

USA

10:40 FT 1 [Tay-11] LA Galaxy 3 - 0 Los Angeles FC [Tay-6] 1 +1/2 0-0

GHU20

16:00 Hoãn Đức U20 - Đan Mạch U20 -

USA

06:00 Hoãn [Dong-5] New York City - D.C. Utd [Dong-13] - 1 -

USA

08:30 Hoãn [Tay-5] Dallas - Portland Timbers [Tay-3] -

Kết quả bóng đá ngày 06/09/2020

Kết quả bóng đá ngày 06/09/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 06/09/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 06/09/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1