KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 05/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 05/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGB

12:00 FT [9] SKA-Khabarovsk 2 - 4 Torpedo Moscow [2] 2-0

AUSSL

12:00 FT [4] Croydon Kings 1 - 0 Adelaide Olympic [8] - 1/4 1-0

NHATA

12:00 FT [13] Consa. Sapporo 0 - 2 Sanf Hiroshima [8] +1/2 0-0

HQ3

12:00 FT [15] Jeonju EM 1 - 0 Chuncheon FC [16] 0-0

HQ3

12:00 FT [13] Yangju FC 3 - 2 Gyeongju Citizen [14] 1-0

AUSSL

12:30 FT [10] Adelaide Utd U21 0 - 2 Metro Stars [3] +3/4 0-0

AUSSL

12:30 FT 1 [9] Ade. Blue Eagles 2 - 0 Modbury Jets [11] - 1 0-0

AUSSL

12:30 FT [1] Adelaide Comets 1 - 0 Para Hills Knights [12] - 2 1-0

AUSNSW

13:00 FT [6] Marconi Stallions 1 - 2 Sydney Olympic [7] - 1/4 0-0

NHATJFL

13:00 FT 1 [13] Nara Club 1 - 2 Verspah Oita [1] 0-1

NHATJFL

13:00 FT [5] Suzuka Unlimited 0 - 1 Honda FC [4] +3/4 0-0

HQ3

13:00 FT [7] Hwaseong FC 2 - 3 Mokpo City [5] 0-1

HQ3

13:00 FT [12] Pyeongtaek FC 2 - 1 Busan Transp. [3] 0-1

HQ3

13:00 FT [4] Gyeongju KHNP 1 - 0 Cheonan City [10] 1-0

AUSQSL

13:30 FT [8] Gold Coast Utd 0 - 0 Sunshine Coast [9] - 1/4 0-0

NHATW

13:30 FT [10] Ehime FC Nữ 1 - 5 NTV Beleza Nữ [3] 0-4

AUSBPL

14:00 FT [5] Taringa Rovers 2 - 1 Centenary Stormers [9] - 1/2 0-1

AUSBPL

14:00 FT [8] Bayside Utd 2 - 3 Acacia Ridge [6] - 2 1/2 1-2

AUSFWP

14:00 FT 1 [6] Bayswater City 4 - 2 Floreat Athena [1] +3/4 2-1

AUSFWP

14:00 FT [5] Perth SC 1 - 1 Sorrento [7] - 1/2 1-1

AUSFWP

14:00 FT [9] Perth Glory U21 2 - 1 Inglewood Utd [8] +1/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [4] ECU Joondalup 3 - 0 Balcatta [11] - 3/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [3] Cockburn City 2 - 0 Armadale SC [10] - 3/4 2-0

AUSFWP

14:00 FT [2] Gwelup Croatia 7 - 2 Rockingham City [12] - 3 2-0

GHCLB

15:00 FT Espanyol 4 - 0 Almeria - 3/4 1-0

GHCLB

15:00 FT Malaga 0 - 2 Alcorcon 0-1

AUSBPL

15:00 FT [2] Albany Creek 6 - 1 Caboolture Sports [10] - 3 3-0

NHAT3

15:00 FT [2] Sagamihara 3 - 2 Fukushima Utd [11] - 1/4 2-0

AUSQSL

15:30 FT [5] Brisbane Strikers 1 - 1 Eastern Suburbs [10] 0-0

HQA

15:30 FT 1 [9] Seongnam Ilhwa Ch. 2 - 0 Jeonbuk H.Motor [1] +3/4 1-0

HQ3

15:30 FT [11] GimPo Citizen 1 - 0 Daejeon Korail [8] 1-0

AUSQSL

15:45 FT [12] Capalaba 1 - 3 Gold Coast Knights [3] +1 3/4 1-1

CZEU19

16:00 FT [6] Banik Ostrava U19 0 - 4 Vik. Plzen U19 [3] 0-1

CZEU19

16:00 FT [15] MFk Karvina U19 0 - 2 Slovacko U19 [7] 0-0

AUSBPL

16:00 FT [12] North Star 0 - 0 The Gap [11] 0-0

AUSNSW

16:00 FT [11] Mt Druitt Town 1 - 1 North Shore Mariners [9] - 1/4 0-0

AUSQSL

16:00 FT [4] Queensland Lion 3 - 1 Peninsula Power [1] - 1/2 0-1

NHATA

16:00 FT [3] Nagoya Grampus 1 - 3 Kashima Antlers [4] +0 0-2

NHATA

16:00 FT [17] Shimizu S-Pulse 1 - 2 Kashiwa Reysol [10] +1/4 0-2

NHATA

16:00 FT [7] Yokohama FM 1 - 3 Kawasaki Fro. [1] +3/4 1-1

NHATB

16:00 FT [5] Alb. Niigata (JPN) 1 - 3 Jubilo Iwata [11] +1/4 1-1

NHATB

16:00 FT [7] Tokyo Verdy 0 - 1 Ehime FC [21] - 3/4 0-1

NHATB

16:00 FT [17] Matsumoto Yama. 1 - 0 Montedio Yama. [9] +1/4 0-0

NHAT3

16:00 FT [14] Gamba Osaka U23 1 - 3 Fujieda MYFC [10] +1/4 1-1

HQB

16:00 FT [4] Gyeongnam 3 - 3 Jeju Utd [1] +1/2 1-1

GHCLB

16:30 FT Athletic Bilbao 2 - 2 Eibar 2-0

GHCLB

16:30 FT Real Sociedad 2 - 2 Alaves - 1/2 0-1

NHATA

16:30 FT [11] Oita Trinita 0 - 1 FC Tokyo [5] +1/4 0-1

NHATA

16:30 FT [16] Shonan Bellmare 1 - 1 Vissel Kobe [12] +1/2 0-0

NHATA

16:30 FT [18] Vegalta Sendai 1 - 4 Gamba Osaka [2] +0 1-2

NHATB

16:30 FT [8] Kyoto Sanga 2 - 0 JEF United Chiba [16] - 1/2 2-0

NHATA

16:45 FT [15] Sagan Tosu 3 - 0 Yokohama FC [14] - 1/4 1-0

GHCLB

17:00 FT Hà Nội FC 3 - 0 Viettel 3-0

NGB

17:00 FT [21] Tom Tomsk 0 - 1 Alania Vla [5] +1/2 0-1

NHATB

17:00 FT [15] Omiya Ardija 1 - 1 Okayama [13] - 1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [2] Avispa Fukuoka 2 - 0 Renofa Yamaguchi [22] - 1/2 1-0

NHATB

17:00 FT [1] Tokushima Vortis 2 - 0 Thespa Kusatsu [20] - 1 1-0

NHATB

17:00 FT [4] Giravanz Kita. 0 - 3 Ventforet Kofu [6] - 1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [14] Zweigen Kan. 1 - 1 V-Varen Nagasaki [3] - 1/4 0-1

HQA

17:00 FT [8] FC Seoul 1 - 1 Busan I'Park [11] +0 1-0

HQB

17:00 FT [10] Chungnam Asan 1 - 1 Ansan Greeners [7] +0 0-1

HQ3

17:00 FT [2] Gangneung City 0 - 1 Cheongju FC [9] 0-1

HQ3

17:00 FT [1] Gimhae City 1 - 0 Changwon City [6] 0-0

TQA

17:00 FT [B-4] Hebei CFFC 2 - 0 Shanghai SIPG [B-1] +1 1-0

DUC4N

17:30 FT [14] Stuttgart II 0 - 2 Hessen Kassel [19] 0-0

NHATA

17:30 FT [6] Cerezo Osaka 3 - 0 Urawa Red [9] - 1/4 0-0

POLB

17:40 FT [8] Korona Kielce 3 - 2 GKS Jastrzebie [17] - 1/2 2-1

GHCLB

18:00 FT Wer.Bremen 2 - 0 Hannover 96 1-0

ANHLC

18:00 FT Derby County 0 - 0 Barrow - 1 1/2 0-0

NGB

18:00 FT [22] Shinnik Yaroslavl 0 - 0 Chayka FK Pesch [12] - 1/4 0-0

CZEU19

18:00 FT [13] Opava U19 4 - 1 Mlada Boleslav U19 [10] 1-0

HQA

18:00 FT [3] Pohang Steelers 3 - 2 Daegu [5] - 1/4 1-2

GHCLB

18:30 FT Kaiserslautern 3 - 0 Sandhausen 0-0

GHCLB

18:30 FT Vitesse Arnhem 2 - 2 Darmstadt +0 1-0

ANHLC

18:30 FT Plymouth Argyle 3 - 2 QPR +1/4 1-1

DUC4B

18:30 FT [1] Weiche Flensburg 3 - 1 Ein. Norderstedt [6] - 1/2 3-0

DUC4DB

18:30 FT [3] VSG Altglienicke 2 - 1 Auerbach [16] - 1 0-0

DUC4DB

18:30 FT [11] SV Lichtenberg 1 - 1 Meuselwitz [17] +1/4 0-0

GHCLB

19:00 FT Erzgebirge Aue 0 - 1 Dynamo Dresden 0-1

GHCLB

19:00 FT Heerenveen 0 - 1 Zwolle - 1/4 0-1

GHCLB

19:00 FT Leicester City 1 - 1 Blackburn Rovers - 3/4 0-0

GHCLB

19:00 FT Newcastle 0 - 1 Stoke City 0-1

ANHLC

19:00 FT Crawley Town 1 - 3 Millwall +1 1-2

ANHLC

19:00 FT 1 Gillingham 1 - 0 Southend - 3/4 1-0

DUC4DB

19:00 FT [4] CZ Jena 3 - 0 Hertha Berlin II [14] - 1/4 2-0

DUC4N

19:00 FT [12] Hoffenheim II 1 - 2 Mainz II [13] - 1/2 1-1

DUC4N

19:00 FT [6] SSV Ulm 2 - 0 Elversberg [3] 1 +0 1-0

DUC4N

19:00 FT [11] Pirmasens 1 - 0 Sonnenhof [18] +1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [1] TSV Steinbach 5 - 1 Astoria Walldorf [15] - 1 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [9] TSG Balingen 4 - 1 Aalen [10] +1/2 1-0

DUC4N

19:00 FT 1 [21] Giessen 1 - 2 Homburg [4] +1/2 1-0

DUC4N

19:00 FT [5] Offenbach 0 - 0 Bahlinger [8] - 1 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT Bergisch Gladbach 0 - 2 Fortuna Koln +1 0-0

DUC4T

19:00 FT [2] Essen 1 - 1 Wiedenbruck [16] - 1 3/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [13] Wuppertaler 1 - 0 RW Ahlen - 3/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [15] SV Straelen 1 - 1 Fort.Dusseldorf II [8] 1 - 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT 1 Homberg 0 - 2 Lippstadt [14] - 1/4 0-1

DUC4T

19:00 FT [7] A.Aachen 0 - 1 B.Dortmund II [6] +1/2 0-0

NGB

19:00 FT [20] Chertanovo 0 - 1 Tekstilshchik Ivanov [14] +0 0-0

NGB

19:00 FT [18] Akron Togliatti 0 - 1 Veles Moscow [6] +1/2 0-0

TQA

19:00 FT [B-7] Qingdao Huanghai 0 - 1 Shijiazhuang YJ [B-6] +3/4 0-0

GHCLB

19:30 FT Ein.Braunschweig 2 - 0 Heracles Almelo 1-0

BLRC

19:30 FT Ostrovets 0 - 3 FK Minsk 0-1

UEFA

20:00 FT [D2-1] Gibraltar 1 - 0 San Marino [D2-3] - 1 1-0

UEFA

20:00 FT [C2-2] North Macedonia 2 - 1 Armenia [C2-1] - 1 2-0

GHCLB

20:00 FT Holstein Kiel 3 - 1 Hansa Rostock 1-1

GHCLB

20:00 FT Heidenheim 6 - 2 St. Gallen 4-1

GHCLB

20:00 FT Lorient 3 - 1 Niort 3-0

ANHLC

20:00 FT Bristol City 2 - 0 Exeter City - 1 1-0

DUC4B

20:00 FT [12] SSV Jeddeloh 1 - 1 VfV 06 Hildesheim [15] - 1/4 1-1

NGB

20:00 FT [3] Krylya Sovetov 3 - 0 Nizhny Nov [1] - 1 1/4 1-0

IREA

20:00 FT [1] Shamrock Rovers 1 - 0 Bohemians [2] - 3/4 1-0

TDB

20:00 FT [16] Ljungskile SK 2 - 1 Akropolis IF [5] +0 1-1

MASL

20:00 FT [2] Kedah FA 2 - 1 Petaling Jaya City [6] - 3/4 1-1

MASL

20:00 FT [12] PDRM FA 1 - 1 Felda United [11] +1/4 0-0

MASL

20:00 FT [8] UiTM FC 1 - 0 Pahang [7] +1/2 0-0

MAPL

20:00 FT [2] Terengganu II 2 - 3 Johor Darul Takzim II [5] 1-2

MAPL

20:00 FT [12] Perak II 5 - 1 Kuching FA [6] 2-0

MAPL

20:00 FT [7] Selangor II 0 - 0 Kelantan [4] 0-0

UZBA

20:00 FT [14] Buxoro 0 - 4 Pakhtakor [1] 0-2

ANHLC

20:15 FT Walsall 0 - 0 Sheffield Wed. +1 0-0

GHCLB

20:30 FT Magdeburg 1 - 4 Wolfsburg 1-3

GHCLB

20:30 FT Bologna 2 - 0 Feralpisalo - 1 1/2 2-0

GHCLB

20:30 FT Schalke 04 3 - 0 Bochum - 1/2 3-0

FINB

20:30 FT [6] VPS Vaasa 1 - 0 EIF Ekenas [4] +1/4 1-0

NPA

20:30 FT [12] Amazulu 1 - 1 Highlands Park +0 1-0

NPA

20:30 FT 1 Wits 3 - 1 Polokwane - 1 1-0

NPA

20:30 FT [15] Blo. Celtic 3 - 1 Maritzburg Utd [16] - 1/4 1-1

NPA

20:30 FT [13] Chippa Utd 1 - 0 Golden Arrows [6] +0 1-0

NPA

20:30 FT [1] Mamelodi Sun. 3 - 0 Black Leopards [14] - 1 1-0

NPA

20:30 FT [4] Baroka FC 1 - 1 Kaizer Chiefs [10] +3/4 0-1

NPA

20:30 FT [5] Cape Town City 1 - 0 SuperSport Utd [8] +1/2 0-0

NPA

20:30 FT [3] Orlando Pirates 1 - 0 Stellenbosch FC [9] - 1 1-0

GHCLB

21:00 FT Fort.Dusseldorf 1 - 0 Paderborn 07 - 1/2 1-0

GHCLB

21:00 FT Brighton 0 - 0 West Brom 0-0

GHCLB

21:00 FT Crystal Palace 1 - 1 Brondby - 1 1-0

GHCLB

21:00 FT Everton 2 - 0 Preston North End - 1 1/4 1-0

GHCLB

21:00 FT Liverpool 7 - 2 Blackpool - 2 3/4 1-2

GHCLB

21:00 FT Stuttgart 4 - 2 Strasbourg - 1/2 2-2

GHCLB

21:00 FT Watford 2 - 1 Tottenham +1/2 2-0

GHCLB

21:00 FT West Ham Utd 3 - 5 Bournemouth - 1/2 2-2

ANHLC

21:00 FT Tranmere Rovers 1 - 1 Harrogate Town - 1/4 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 7-8

ANHLC

21:00 FT Rochdale 0 - 1 Huddersfield +3/4 0-0

ANHLC

21:00 FT Fleetwood Town 3 - 2 Wigan - 1 1-2

ANHLC

21:00 FT Peterborough Utd 0 - 1 Cheltenham - 1 0-0

ANHLC

21:00 FT Swindon 1 - 3 Charlton Athletic - 1/4 0-1

ANHLC

21:00 FT Salford City 1 - 1 Rotherham Utd +1/2 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 4-2

ANHLC

21:00 FT Milton Keynes Dons 0 - 1 Coventry +1/2 0-0

ANHLC

21:00 FT Newport 2 - 0 Swansea City +1 2-0

ANHLC

21:00 FT Forest Green 1 - 2 Leyton Orient - 1/4 1-0

ANHLC

21:00 FT Crewe Alexandra 1 - 2 Lincoln - 1/4 0-0

ANHLC

21:00 FT Barnsley 1 - 0 Nottingham Forest - 1/4 0-0

ANHLC

21:00 FT Birmingham 0 - 1 Cambridge Utd - 1 0-1

ANHLC

21:00 FT Bolton 1 - 2 Bradford City - 1/4 0-1

ANHLC

21:00 FT Grimsby 1 - 1 Morecambe - 1/4 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 3-4

ANHLC

21:00 FT Ipswich 3 - 0 Bristol Rovers - 1/2 2-0

ANHLC

21:00 FT Luton Town 3 - 1 Norwich +0 0-0

ANHLC

21:00 FT Northampton 3 - 0 Cardiff City +3/4 1-0

ANHLC

21:00 FT Oldham 3 - 0 Carlisle +0 2-0

ANHLC

21:00 FT Oxford Utd 1 - 1 Wimbledon - 3/4 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 4-3

ANHLC

21:00 FT Reading 3 - 1 Colchester Utd - 1/2 1-1

ANHLC

21:00 FT Scunthorpe Utd 1 - 2 Port Vale +1/4 0-1

ANHLC

21:00 FT Sunderland 0 - 0 Hull City - 1/2 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-5

DUC4DB

21:00 FT [2] C. Leipzig 0 - 0 Berlin AK 07 [5] +0 0-0

NGB

21:00 FT [17] Fakel 0 - 2 FK Orenburg [4] +1/4 0-1

NGB

21:00 FT [16] Dinamo Bryansk 0 - 3 Spartak Moscow B [11] +1/4 -

FINB

21:00 FT [10] AC Kajaani 3 - 1 MuSa Pori [5] - 1/4 2-1

FINB

21:00 FT [1] AC Oulu 4 - 0 Mypa [12] - 2 1/4 1-0

FINB

21:00 FT [8] KPV Kokkola 1 - 2 MP Mikkeli [7] - 3/4 0-1

BRB

21:00 FT [20] Oeste/SP 1 - 3 Juventude/RS [4] +0 0-1

HLB

21:30 FT [11] Eindhoven 2 - 3 Telstar [9] +0 0-1

NGB

21:30 FT 1 [13] Volgar Astrakhan 1 - 1 Yenisey [8] +0 0-1

GHCLB

22:00 FT Hamburger 2 - 0 Hertha Berlin +1/4 2-0

NGB

22:00 FT [15] Krasnodar B 3 - 1 Baltika [10] +1/2 1-1

NGB

22:00 FT [7] Neftekhimik Nizh 1 - 0 Irtysh Omsk [19] - 1 0-0

CHIA

22:00 FT [12] Iquique 1 - 0 Huachipato [6] +1/4 0-0

GHCLB

22:30 FT Union Berlin 2 - 1 Nurnberg 0-0

GHCLB

22:30 FT Roma 4 - 2 Sambenedettese 3-2

TDB

22:30 FT [10] Orgryte 2 - 0 Norrby [12] +0 0-0

TDB

22:30 FT [6] GIF Sundsvall 1 - 2 Osters [4] - 1/4 0-0

TDB

22:30 FT [3] Jonkopings 3 - 0 Eskilstuna City [13] - 3/4 1-0

KSB

22:30 FT [12] Al Nahda (KSA) 2 - 2 Jeddah Club [14] 2-1

URUA

22:30 FT [2] CA Rentistas 2 - 1 Plaza Colonia [13] - 1/4 1-0

KSB

22:50 FT [9] Najran 1 - 2 Al Kawkab [11] 1-2

KSB

22:55 FT Hettein Club 3 - 5 Al Qadisiya 0-4

KSB

22:55 FT Al Taqaddum 2 - 2 Al Khaleej(KSA) [13] 2-2

KSB

22:55 FT [17] Al Bukiryah 3 - 1 Al Shoalah [15] 1-1

UEFA

22:59 FT 1 [C1-3] Azerbaijan 1 - 2 Luxembourg [C1-2] - 1/4 1-0

UEFA

22:59 FT [C1-4] Síp 0 - 2 Montenegro [C1-1] +1/4 0-0

UEFA

22:59 FT [C2-4] Estonia 0 - 1 Georgia [C2-3] +3/4 0-1

UEFA

22:59 FT 1 [A2-4] Iceland 0 - 1 Anh [A2-2] +1 1/2 0-0

GHCLB

22:59 FT Torino 1 - 2 Pro Vercelli 1-0

POLB

22:59 FT [11] GKS Belchatow 1 - 0 Miedz Legnica [9] +1/4 0-0

IREA

22:59 FT [9] Shelbourne 1 - 1 Cork City [10] - 1/2 1-0

BHRA

22:59 FT [6] Manama 2 - 0 Al Ahli (BHR) [7] +1/4 2-0

EGYA

22:59 FT 2 [14] Aswan FC 3 - 3 Semouha Club [5] +1/4 2-2

GHCLB

23:00 FT Lugo 0 - 1 Mallorca 0-1

KSB

23:10 FT [8] Ohud Medina 0 - 0 Al Mujazzal 0-0

GHCLB

23:30 FT Celta Vigo 1 - 1 Sporting Gijon 1-1

HLB

23:45 FT [16] MVV Maastricht 1 - 7 Cambuur [2] +1 1/4 1-4

GHCLB

00:00 FT Albacete 0 - 0 Leganes +1/4 0-0

GHCLB

01:00 FT Benfica 2 - 0 Rennes - 1 1-0

GHCLB

01:00 FT Braga 2 - 2 Valladolid 0-1

URUA

01:00 FT [7] Wanderers 0 - 2 CA River Plate (URU) [12] - 1/4 0-1

GHCLB

01:30 FT Real Sociedad 1 - 0 Osasuna 1-0

GHCLB

01:30 FT Villarreal 1 - 2 Levante - 1/2 1-1

CHIA

01:30 FT [1] Univ. Catolica 4 - 1 Coquimbo Unido [14] - 1 1/4 3-0

UEFA

01:45 FT [A2-3] Đan Mạch 0 - 2 Bỉ [A2-1] +1/4 0-1

UEFA

01:45 FT [A3-2] B.D.Nha 4 - 1 Croatia [A3-3] - 1/2 1-0

UEFA

01:45 FT [A3-4] Thụy Điển 0 - 1 Pháp [A3-1] +3/4 0-1

GHCLB

01:45 FT AC Milan 4 - 1 Monza - 1 1/2 2-1

HLB

02:00 FT [12] Roda JC 3 - 0 TOP Oss [17] - 1 1/4 3-0

CHIB

02:00 FT [3] Melipilla 0 - 1 U. San Felipe [5] - 1/4 0-0

ECUA

02:00 FT [5] Catolica Quito 3 - 1 Olmedo [10] 1 1-0

BRB

02:30 FT 1 [10] CSA/AL 1 - 1 Confianca/SE [8] +0 1-0

BRB

02:30 FT 1 [16] Vitoria/BA 4 - 2 Cuiaba/MT [5] +0 2-1

BRA

03:00 FT [2] Flamengo/RJ 2 - 1 Fortaleza/CE [9] - 1 1-1

URUA

03:30 FT [4] CA Penarol 3 - 2 Liverpool P. (URU) [9] - 1 3-1

USB

04:00 FT [F-3] New York RB II 0 - 3 Pittsburgh R. [F-2] 0-1

CRCA

04:00 FT [A-6] Municipal Grecia 2 - 3 Alajuelense [A-1] 1-0

URUA

04:15 FT [16] Boston River 0 - 0 CA Fenix [10] -

ECUA

04:30 FT [16] Liga de Portoviejo 1 - 1 LDU Quito [3] 1-1

PARA

04:30 FT [6] Libertad 5 - 2 Guairena FC [8] - 3/4 1-2

BRA

05:00 FT [14] Corinthians/SP 2 - 2 Botafogo/RJ [18] - 1/2 1-1

BRB

05:00 FT [13] Operario/PR 1 - 2 Guarani/SP [12] - 1/4 1-1

BRB

05:00 FT [2] Sampaio Correa/MA 1 - 0 America/MG [3] +3/4 0-0

MEXA

05:00 FT [2] Pumas UNAM 4 - 1 Puebla [12] - 3/4 2-1

CRCA

05:00 FT [A-3] Guadalupe FC 2 - 3 Herediano [A-2] 2-1

CHIA

05:30 FT 1 [13] San. Wanderers 2 - 0 Curico Unido [7] - 1/4 2-0

USB

06:00 FT [E-3] Indy Eleven 1 - 3 Louisville City [E-1] 1-3

USB

06:00 FT [G-1] Ch.Independence 3 - 1 North Carolina [G-3] 2-0

USB

06:00 FT [F-1] Hartford Athletic 2 - 1 Loudoun United [F-5] 1-1

BRA

07:00 FT 2 [15] Ceara/CE 0 - 1 Santos/SP [8] - 1/2 0-1

BRB

07:00 FT [15] Brasil Pelotas/RS 2 - 1 Nautico/PE [17] +0 1-0

ECUA

07:00 FT 1 [6] Macara 1 - 0 Nacional Quito [15] - 3/4 1-0

PARA

07:00 FT [2] Olimpia Asuncion 4 - 0 Nacional [5] - 3/4 1-0

USB

07:00 FT [C-3] Colorado Springs 0 - 0 OKC Energy [D-4] +0 0-0

USB

07:00 FT 1 [G-4] Memphis 901 1 - 1 Birmingham Legion [G-2] +1/4 1-0

MEXA

07:00 FT [16] Atlas 1 - 0 Cruz Azul [4] +3/4 0-0

USB

07:05 FT [H-3] Miami Fusion 1 - 1 Ch. Battery [H-2] +0 0-0

USB

08:00 FT [D-1] SA Scorpions 3 - 2 Rio Grande Valley [D-5] - 1 3/4 3-1

USA

08:15 FT [Tay-12] Houston Dynamo 2 - 1 Sporting Kansas [Tay-2] 0-1

USA

08:25 FT [Dong-3] Orlando City 1 - 1 Atlanta United [Dong-12] - 3/4 1-0

USA

08:30 FT [Tay-9] Vancouver WC 3 - 2 Toronto [Dong-2] +1 1-1

USB

08:30 FT [C-1] El Paso Locomotive 3 - 2 New Mexico United [C-2] 1-2

USB

09:00 FT [B-4] Orange C. Blues 1 - 2 LA Galaxy II [B-3] - 1/2 0-2

USB

09:00 FT [A-1] Reno 1868 7 - 1 Portland Timbers II [A-4] 4-0

MEXA

09:00 FT 1 [6] Tigres UANL 1 - 3 Chivas Guad. [7] - 1/2 0-1

CRCA

09:00 FT 1 [A-4] Perez Zeledon 0 - 2 Santos Guapiles [A-5] - 1/4 0-1

USA

09:30 FT [Tay-7] San Jose EQ 1 - 1 Colorado Rapids [Tay-8] +0 0-0

USB

09:30 FT [B-5] Las Vegas Lights 0 - 2 Phoenix FC [B-1] +3/4 0-0

USB

09:35 FT [D-3] Austin Bold 1 - 1 Tulsa Roughnecks [D-2] - 1/2 0-1

NHATJFL

10:00 FT [14] Kochi United SC 0 - 2 Maruyasu Okazaki [16] 0-0

GHU17

16:00 Hoãn Đức U17 - Bỉ U17 -

GHU19

20:00 Hoãn Séc U19 - Slovakia U19 -

GHCLB

20:30 Hoãn FC Koln - Uerdingen -

GHCLB

21:30 Hoãn Padova - Chievo -

GHCLB

22:59 Hoãn Maritimo - Rio Ave