KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 05/09/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 05/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGB

12:00 FT [15] SKA-Khabarovsk 2 - 4 Torpedo Moscow 2-0

AUSSL

12:00 FT [7] Croydon Kings 1 - 0 Adelaide Olympic [10] - 1/4 1-0

NHATA

12:00 FT [11] Consa. Sapporo 0 - 2 Sanf Hiroshima [6] +1/2 0-0

HQ3

12:00 FT Jeonju EM 1 - 0 Chuncheon FC 0-0

HQ3

12:00 FT [6] Yangju Citizen 3 - 2 Gyeongju Citizen 1-0

AUSSL

12:30 FT [5] Adelaide Utd U21 0 - 2 Metro Stars [4] +3/4 0-0

AUSSL

12:30 FT 1 Ade. Blue Eagles 2 - 0 Modbury Jets - 1 0-0

AUSSL

12:30 FT [2] Adelaide Comets 1 - 0 Para Hills Knights - 2 1-0

AUSNSW

13:00 FT [4] Marconi Stallions 1 - 2 Sydney Olympic [1] - 1/4 0-0

NHATJFL

13:00 FT 1 [3] Nara Club 1 - 2 Verspah Oita [10] 0-1

NHATJFL

13:00 FT [9] Suzuka Point Getters 0 - 1 Honda FC [2] +3/4 0-0

HQ3

13:00 FT [4] Hwaseong FC 2 - 3 Mokpo City [14] 0-1

HQ3

13:00 FT Pyeongtaek FC 2 - 1 Busan Transp. [9] 0-1

HQ3

13:00 FT [5] Gyeongju KHNP 1 - 0 Cheonan City [15] 1-0

AUSQSL

13:30 FT [6] Gold Coast Utd 0 - 0 SC Wanderers [8] - 1/4 0-0

NHATW

13:30 FT [10] Ehime FC Nữ 1 - 5 NTV Beleza Nữ 0-4

AUSBPL

14:00 FT [6] Taringa Rovers 2 - 1 Centenary Stormers - 1/2 0-1

AUSBPL

14:00 FT Bayside Utd 2 - 3 Acacia Ridge - 2 1/2 1-2

AUSFWP

14:00 FT 1 [4] Bayswater City 4 - 2 Floreat Athena [1] +3/4 2-1

AUSFWP

14:00 FT [8] Perth SC 1 - 1 Sorrento [5] - 1/2 1-1

AUSFWP

14:00 FT [7] Perth Glory U21 2 - 1 Inglewood Utd [6] +1/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [2] Perth RedStar 3 - 0 Balcatta [12] - 3/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [10] Cockburn City 2 - 0 Armadale SC [9] - 3/4 2-0

AUSFWP

14:00 FT [11] Gwelup Croatia 7 - 2 Rockingham City - 3 2-0

GHCLB

15:00 FT [215] Espanyol 4 - 0 Almeria [339] - 3/4 1-0

GHCLB

15:00 FT [594] Malaga 0 - 2 Alcorcon [625] 0-1

AUSBPL

15:00 FT [2] Albany Creek 6 - 1 Caboolture Sports - 3 3-0

NHAT3

15:00 FT [14] Sagamihara 3 - 2 Fukushima Utd [10] - 1/4 2-0

AUSQSL

15:30 FT Brisbane Strikers 1 - 1 Eastern Suburbs [9] 0-0

HQA

15:30 FT 1 [12] Seongnam Ilhwa Ch. 2 - 0 Jeonbuk H.Motor [2] +3/4 1-0

HQ3

15:30 FT GimPo Citizen 1 - 0 Daejeon Korail [13] 1-0

AUSQSL

15:45 FT [12] Capalaba 1 - 3 Gold Coast Knights [2] +1 3/4 1-1

CZEU19

16:00 FT [4] Banik Ostrava U19 0 - 4 Vik. Plzen U19 [14] 0-1

CZEU19

16:00 FT [8] MFk Karvina U19 0 - 2 Slovacko U19 [10] 0-0

AUSBPL

16:00 FT [8] North Star 0 - 0 The Gap 0-0

AUSNSW

16:00 FT [11] Mt Druitt Town 1 - 1 North Shore Mariners [10] - 1/4 0-0

AUSQSL

16:00 FT [1] Queensland Lion 3 - 1 Peninsula Power [4] - 1/2 0-1

NHATA

16:00 FT [10] Nagoya Grampus 1 - 3 Kashima Antlers [5] +0 0-2

NHATA

16:00 FT [15] Shimizu S-Pulse 1 - 2 Kashiwa Reysol [2] +1/4 0-2

NHATA

16:00 FT [1] Yokohama FM 1 - 3 Kawasaki Fro. [4] +3/4 1-1

NHATB

16:00 FT [2] Alb. Niigata (JPN) 1 - 3 Jubilo Iwata +1/4 1-1

NHATB

16:00 FT [11] Tokyo Verdy 0 - 1 Ehime FC - 3/4 0-1

NHATB

16:00 FT Matsumoto Yama. 1 - 0 Montedio Yama. [8] +1/4 0-0

NHAT3

16:00 FT Gamba Osaka U23 1 - 3 Fujieda MYFC [2] +1/4 1-1

HQB

16:00 FT [6] Gyeongnam 3 - 3 Jeju Utd +1/2 1-1

GHCLB

16:30 FT [87] Athletic Bilbao 2 - 2 Eibar [37] 2-0

GHCLB

16:30 FT [126] Real Sociedad 2 - 2 Alaves [105] - 1/2 0-1

NHATA

16:30 FT Oita Trinita 0 - 1 FC Tokyo [7] +1/4 0-1

NHATA

16:30 FT [14] Shonan Bellmare 1 - 1 Vissel Kobe [18] +1/2 0-0

NHATA

16:30 FT Vegalta Sendai 1 - 4 Gamba Osaka [16] +0 1-2

NHATB

16:30 FT Kyoto Sanga 2 - 0 JEF United Chiba [10] - 1/2 2-0

NHATA

16:45 FT [8] Sagan Tosu 3 - 0 Yokohama FC - 1/4 1-0

GHCLB

17:00 FT [230] Hà Nội FC 3 - 0 Viettel [791] 3-0

NGB

17:00 FT Tom Tomsk 0 - 1 Alania Vla [2] +1/2 0-1

NHATB

17:00 FT [20] Omiya Ardija 1 - 1 Okayama [4] - 1/4 1-0

NHATB

17:00 FT Avispa Fukuoka 2 - 0 Renofa Yamaguchi [18] - 1/2 1-0

NHATB

17:00 FT [14] Tokushima Vortis 2 - 0 Thespa Kusatsu [21] - 1 1-0

NHATB

17:00 FT Giravanz Kita. 0 - 3 Ventforet Kofu [13] - 1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [16] Zweigen Kan. 1 - 1 V-Varen Nagasaki [5] - 1/4 0-1

HQA

17:00 FT [8] FC Seoul 1 - 1 Busan I'Park +0 1-0

HQB

17:00 FT [5] Chungnam Asan 1 - 1 Ansan Greeners [9] +0 0-1

HQ3

17:00 FT [11] Gangneung City 0 - 1 Cheongju FC [12] 0-1

HQ3

17:00 FT [8] Gimhae City 1 - 0 Changwon City [1] 0-0

TQA

17:00 FT [17] Hebei CFFC 2 - 0 Shanghai Port [9] +1 1-0

DUC4N

17:30 FT [11] Stuttgart II 0 - 2 Hessen Kassel [16] 0-0

NHATA

17:30 FT [3] Cerezo Osaka 3 - 0 Urawa Red [9] - 1/4 0-0

POLB

17:40 FT Korona Kielce 3 - 2 GKS Jastrzebie - 1/2 2-1

GHCLB

18:00 FT [472] Wer.Bremen 2 - 0 Hannover 96 [8] 1-0

ANHLC

18:00 FT [18] Derby County 0 - 0 Barrow [38] - 1 1/2 0-0

NGB

18:00 FT [12] Shinnik Yaroslavl 0 - 0 Chayka FK Pesch - 1/4 0-0

CZEU19

18:00 FT Opava U19 4 - 1 Mlada Boleslav U19 [7] 1-0

HQA

18:00 FT [3] Pohang Steelers 3 - 2 Daegu [9] - 1/4 1-2

GHCLB

18:30 FT [136] Kaiserslautern 3 - 0 Sandhausen [140] 0-0

GHCLB

18:30 FT [482] Vitesse Arnhem 2 - 2 Darmstadt [524] +0 1-0

ANHLC

18:30 FT [59] Plymouth Argyle 3 - 2 QPR [37] +1/4 1-1

DUC4B

18:30 FT [1] Weiche Flensburg 3 - 1 Ein. Norderstedt [12] - 1/2 3-0

DUC4DB

18:30 FT [5] VSG Altglienicke 2 - 1 Auerbach - 1 0-0

DUC4DB

18:30 FT [7] SV Lichtenberg 1 - 1 Meuselwitz [12] +1/4 0-0

GHCLB

19:00 FT [137] Erzgebirge Aue 0 - 1 Dynamo Dresden [79] 0-1

GHCLB

19:00 FT [47] Heerenveen 0 - 1 Zwolle [173] - 1/4 0-1

GHCLB

19:00 FT [27] Leicester City 1 - 1 Blackburn Rovers [205] - 3/4 0-0

GHCLB

19:00 FT [33] Newcastle 0 - 1 Stoke City [483] 0-1

ANHLC

19:00 FT [25] Crawley Town 1 - 3 Millwall [53] +1 1-2

ANHLC

19:00 FT 1 [10] Gillingham 1 - 0 Southend - 3/4 1-0

DUC4DB

19:00 FT [11] CZ Jena 3 - 0 Hertha Berlin II [18] - 1/4 2-0

DUC4N

19:00 FT [10] Hoffenheim II 1 - 2 Mainz II [18] - 1/2 1-1

DUC4N

19:00 FT [2] SSV Ulm 2 - 0 Elversberg 1 +0 1-0

DUC4N

19:00 FT Pirmasens 1 - 0 Sonnenhof +1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [13] TSV Steinbach 5 - 1 Astoria Walldorf [17] - 1 1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [14] TSG Balingen 4 - 1 Aalen [6] +1/2 1-0

DUC4N

19:00 FT 1 Giessen 1 - 2 Homburg [4] +1/2 1-0

DUC4N

19:00 FT [1] Offenbach 0 - 0 Bahlinger [5] - 1 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT Bergisch Gladbach 0 - 2 Fortuna Koln [15] +1 0-0

DUC4T

19:00 FT Essen 1 - 1 Wiedenbruck [3] - 1 3/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [9] Wuppertaler 1 - 0 RW Ahlen [4] - 3/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [16] SV Straelen 1 - 1 Fort.Dusseldorf II [10] 1 - 1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT 1 Homberg 0 - 2 Lippstadt [2] - 1/4 0-1

DUC4T

19:00 FT [13] A.Aachen 0 - 1 B.Dortmund II +1/2 0-0

NGB

19:00 FT Chertanovo 0 - 1 Tekstilshchik Ivanov +0 0-0

NGB

19:00 FT [17] Akron Togliatti 0 - 1 Veles Moscow [16] +1/2 0-0

TQA

19:00 FT Qingdao FC 0 - 1 Cangzhou Mighty Lions [15] +3/4 0-0

GHCLB

19:30 FT Ein.Braunschweig 2 - 0 Heracles Almelo [84] 1-0

BLRC

19:30 FT Ostrovets 0 - 3 FK Minsk [23] 0-1

UEFA

20:00 FT [C4-4] Gibraltar 1 - 0 San Marino [D2-3] - 1 1-0

UEFA

20:00 FT [C4-2] North Macedonia 2 - 1 Armenia [B1-4] - 1 2-0

GHCLB

20:00 FT [89] Holstein Kiel 3 - 1 Hansa Rostock [313] 1-1

GHCLB

20:00 FT [175] Heidenheim 6 - 2 St. Gallen [145] 4-1

GHCLB

20:00 FT [436] Lorient 3 - 1 Niort [639] 3-0

ANHLC

20:00 FT [5] Bristol City 2 - 0 Exeter City [1] - 1 1-0

DUC4B

20:00 FT [3] SSV Jeddeloh 1 - 1 VfV 06 Hildesheim [4] - 1/4 1-1

NGB

20:00 FT Krylya Sovetov 3 - 0 Nizhny Nov - 1 1/4 1-0

IREA

20:00 FT [1] Shamrock Rovers 1 - 0 Bohemians [6] - 3/4 1-0

TDB

20:00 FT Ljungskile SK 2 - 1 Akropolis IF +0 1-1

MASL

20:00 FT [6] Kedah FA 2 - 1 Petaling Jaya City [11] - 3/4 1-1

MASL

20:00 FT PDRM FA 1 - 1 Felda United +1/4 0-0

MASL

20:00 FT UiTM FC 1 - 0 Pahang [4] +1/2 0-0

MAPL

20:00 FT [3] Terengganu II 2 - 3 Johor Darul Takzim II [2] 1-2

MAPL

20:00 FT Perak II 5 - 1 Kuching FA [4] 2-0

MAPL

20:00 FT [9] Selangor II 0 - 0 Kelantan [1] 0-0

UZBA

20:00 FT Buxoro 0 - 4 Pakhtakor [2] 0-2

ANHLC

20:15 FT [14] Walsall 0 - 0 Sheffield Wed. [13] +1 0-0

GHCLB

20:30 FT [165] Magdeburg 1 - 4 Wolfsburg [70] 1-3

GHCLB

20:30 FT [664] Bologna 2 - 0 Feralpisalo [969] - 1 1/2 2-0

GHCLB

20:30 FT [91] Schalke 04 3 - 0 Bochum [13] - 1/2 3-0

FINB

20:30 FT VPS Vaasa 1 - 0 EIF Ekenas [7] +1/4 1-0

NPA

20:30 FT [3] Amazulu 1 - 1 Highlands Park +0 1-0

NPA

20:30 FT 1 Wits 3 - 1 Polokwane - 1 1-0

NPA

20:30 FT Blo. Celtic 3 - 1 Maritzburg Utd [12] - 1/4 1-1

NPA

20:30 FT [14] Chippa Utd 1 - 0 Golden Arrows [16] +0 1-0

NPA

20:30 FT [9] Mamelodi Sun. 3 - 0 Black Leopards - 1 1-0

NPA

20:30 FT Baroka FC 1 - 1 Kaizer Chiefs [8] +3/4 0-1

NPA

20:30 FT [15] Cape Town City 1 - 0 SuperSport Utd [13] +1/2 0-0

NPA

20:30 FT [4] Orlando Pirates 1 - 0 Stellenbosch FC [10] - 1 1-0

GHCLB

21:00 FT [36] Fort.Dusseldorf 1 - 0 Paderborn 07 [12] - 1/2 1-0

GHCLB

21:00 FT [112] Brighton 0 - 0 West Brom [114] 0-0

GHCLB

21:00 FT [10] Crystal Palace 1 - 1 Brondby [132] - 1 1-0

GHCLB

21:00 FT [368] Everton 2 - 0 Preston North End [353] - 1 1/4 1-0

GHCLB

21:00 FT [66] Liverpool 7 - 2 Blackpool [671] - 2 3/4 1-2

GHCLB

21:00 FT [38] Stuttgart 4 - 2 Strasbourg [93] - 1/2 2-2

GHCLB

21:00 FT [396] Watford 2 - 1 Tottenham [94] +1/2 2-0

GHCLB

21:00 FT [82] West Ham Utd 3 - 5 Bournemouth [633] - 1/2 2-2

ANHLC

21:00 FT [35] Tranmere Rovers 1 - 1 Harrogate Town [50] - 1/4 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 7-8

ANHLC

21:00 FT [12] Rochdale 0 - 1 Huddersfield [64] +3/4 0-0

ANHLC

21:00 FT [26] Fleetwood Town 3 - 2 Wigan [56] - 1 1-2

ANHLC

21:00 FT [11] Peterborough Utd 0 - 1 Cheltenham [70] - 1 0-0

ANHLC

21:00 FT [61] Swindon 1 - 3 Charlton Athletic [36] - 1/4 0-1

ANHLC

21:00 FT [67] Salford City 1 - 1 Rotherham Utd [19] +1/2 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 4-2

ANHLC

21:00 FT [27] Milton Keynes Dons 0 - 1 Coventry [63] +1/2 0-0

ANHLC

21:00 FT [15] Newport 2 - 0 Swansea City [34] +1 2-0

ANHLC

21:00 FT [9] Forest Green 1 - 2 Leyton Orient [58] - 1/4 1-0

ANHLC

21:00 FT [68] Crewe Alexandra 1 - 2 Lincoln [7] - 1/4 0-0

ANHLC

21:00 FT [22] Barnsley 1 - 0 Nottingham Forest [22] - 1/4 0-0

ANHLC

21:00 FT [31] Birmingham 0 - 1 Cambridge Utd [23] - 1 0-1

ANHLC

21:00 FT [2] Bolton 1 - 2 Bradford City [17] - 1/4 0-1

ANHLC

21:00 FT [4] Grimsby 1 - 1 Morecambe [40] - 1/4 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 3-4

ANHLC

21:00 FT [51] Ipswich 3 - 0 Bristol Rovers [49] - 1/2 2-0

ANHLC

21:00 FT [43] Luton Town 3 - 1 Norwich [32] +0 0-0

ANHLC

21:00 FT [46] Northampton 3 - 0 Cardiff City [65] +3/4 1-0

ANHLC

21:00 FT [33] Oldham 3 - 0 Carlisle [42] +0 2-0

ANHLC

21:00 FT [33] Oxford Utd 1 - 1 Wimbledon [62] - 3/4 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 4-3

ANHLC

21:00 FT [48] Reading 3 - 1 Colchester Utd [24] - 1/2 1-1

ANHLC

21:00 FT [77] Scunthorpe Utd 1 - 2 Port Vale [47] +1/4 0-1

ANHLC

21:00 FT [60] Sunderland 0 - 0 Hull City [44] - 1/2 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-5

DUC4DB

21:00 FT [14] C. Leipzig 0 - 0 Berlin AK 07 [4] +0 0-0

NGB

21:00 FT Fakel 0 - 2 FK Orenburg +1/4 0-1

NGB

21:00 FT Dinamo Bryansk 0 - 3 Spartak Moscow B +1/4 -

FINB

21:00 FT AC Kajaani 3 - 1 MuSa Pori - 1/4 2-1

FINB

21:00 FT AC Oulu 4 - 0 Mypa - 2 1/4 1-0

FINB

21:00 FT [6] KPV Kokkola 1 - 2 MP Mikkeli [11] - 3/4 0-1

BRB

21:00 FT Oeste/SP 1 - 3 Juventude/RS +0 0-1

HLB

21:30 FT [4] Eindhoven 2 - 3 Telstar [13] +0 0-1

NGB

21:30 FT 1 [9] Volgar Astrakhan 1 - 1 Yenisey [3] +0 0-1

GHCLB

22:00 FT [269] Hamburger 2 - 0 Hertha Berlin [280] +1/4 2-0

NGB

22:00 FT [8] Krasnodar B 3 - 1 Baltika [6] +1/2 1-1

NGB

22:00 FT [11] Neftekhimik Nizh 1 - 0 Irtysh Omsk - 1 0-0

CHIA

22:00 FT Iquique 1 - 0 Huachipato [11] +1/4 0-0

GHCLB

22:30 FT [9] Union Berlin 2 - 1 Nurnberg [67] 0-0

GHCLB

22:30 FT [125] Roma 4 - 2 Sambenedettese 3-2

TDB

22:30 FT [15] Orgryte 2 - 0 Norrby [12] +0 0-0

TDB

22:30 FT GIF Sundsvall 1 - 2 Osters [4] - 1/4 0-0

TDB

22:30 FT [11] Jonkopings 3 - 0 Eskilstuna City [7] - 3/4 1-0

KSB

22:30 FT [18] Al Nahda (KSA) 2 - 2 Jeddah Club [15] 2-1

URUA

22:30 FT [11] CA Rentistas 2 - 1 Plaza Colonia [12] - 1/4 1-0

KSB

22:50 FT [9] Najran 1 - 2 Al Kawkab [19] 1-2

KSB

22:55 FT Hettein Club 3 - 5 Al Qadisiya [7] 0-4

KSB

22:55 FT Al Taqaddum 2 - 2 Al Khaleej(KSA) [1] 2-2

KSB

22:55 FT Al Bukiryah 3 - 1 Al Shoalah [13] 1-1

UEFA

22:59 FT 1 [C3-3] Azerbaijan 1 - 2 Luxembourg [C1-2] - 1/4 1-0

UEFA

22:59 FT [C2-4] Síp 0 - 2 Montenegro [B3-2] +1/4 0-0

UEFA

22:59 FT [D2-1] Estonia 0 - 1 Georgia [C4-1] +3/4 0-1

UEFA

22:59 FT 1 [B2-2] Iceland 0 - 1 Anh [A3-4] +1 1/2 0-0

GHCLB

22:59 FT [166] Torino 1 - 2 Pro Vercelli 1-0

POLB

22:59 FT GKS Belchatow 1 - 0 Miedz Legnica +1/4 0-0

IREA

22:59 FT [7] Shelbourne 1 - 1 Cork City - 1/2 1-0

BHRA

22:59 FT [2] Manama 2 - 0 Al Ahli (BHR) [7] +1/4 2-0

EGYA

22:59 FT 2 Aswan FC 3 - 3 Semouha Club [6] +1/4 2-2

GHCLB

23:00 FT [466] Lugo 0 - 1 Mallorca [124] 0-1

KSB

23:10 FT [6] Ohud Medina 0 - 0 Al Mujazzal 0-0

GHCLB

23:30 FT [388] Celta Vigo 1 - 1 Sporting Gijon [756] 1-1

HLB

23:45 FT [16] MVV Maastricht 1 - 7 Cambuur +1 1/4 1-4

GHCLB

00:00 FT [730] Albacete 0 - 0 Leganes [211] +1/4 0-0

GHCLB

01:00 FT [32] Benfica 2 - 0 Rennes [169] - 1 1-0

GHCLB

01:00 FT [39] Braga 2 - 2 Valladolid [99] 0-1

URUA

01:00 FT [9] Wanderers 0 - 2 CA River Plate (URU) [8] - 1/4 0-1

GHCLB

01:30 FT [126] Real Sociedad 1 - 0 Osasuna [51] 1-0

GHCLB

01:30 FT [41] Villarreal 1 - 2 Levante [62] - 1/2 1-1

CHIA

01:30 FT [10] Univ. Catolica(CHL) 4 - 1 Coquimbo Unido [16] - 1 1/4 3-0

UEFA

01:45 FT [A1-1] Đan Mạch 0 - 2 Bỉ [A4-2] +1/4 0-1

UEFA

01:45 FT [A2-2] B.D.Nha 4 - 1 Croatia [A1-2] - 1/2 1-0

UEFA

01:45 FT [B4-3] Thụy Điển 0 - 1 Pháp [A1-4] +3/4 0-1

GHCLB

01:45 FT [88] AC Milan 4 - 1 Monza [299] - 1 1/2 2-1

HLB

02:00 FT [5] Roda JC 3 - 0 TOP Oss [9] - 1 1/4 3-0

CHIB

02:00 FT [11] Melipilla 0 - 1 U. San Felipe [3] - 1/4 0-0

ECUA

02:00 FT [4] Catolica Quito 3 - 1 Olmedo 1 1-0

BRB

02:30 FT 1 [17] CSA/AL 1 - 1 Confianca/SE +0 1-0

BRB

02:30 FT 1 Vitoria/BA 4 - 2 Cuiaba/MT +0 2-1

BRA

03:00 FT [5] Flamengo/RJ 2 - 1 Fortaleza/CE [17] - 1 1-1

URUA

03:30 FT [5] CA Penarol 3 - 2 Liverpool P. (URU) [1] - 1 3-1

USB

04:00 FT [A-14] New York RB II 0 - 3 Pittsburgh R. [A-4] 0-1

CRCA

04:00 FT [B-3] Municipal Grecia 2 - 3 Alajuelense [A-3] 1-0

URUA

04:15 FT [4] Boston River 0 - 0 CA Fenix [7] -

ECUA

04:30 FT Liga de Portoviejo 1 - 1 LDU Quito [8] 1-1

PARA

04:30 FT [1] Libertad 5 - 2 Guairena FC [8] - 3/4 1-2

BRA

05:00 FT [2] Corinthians/SP 2 - 2 Botafogo/RJ [14] - 1/2 1-1

BRB

05:00 FT [16] Operario/PR 1 - 2 Guarani/SP [20] - 1/4 1-1

BRB

05:00 FT [6] Sampaio Correa/MA 1 - 0 America/MG +3/4 0-0

MEXA

05:00 FT [10] Pumas UNAM 4 - 1 Puebla [7] - 3/4 2-1

CRCA

05:00 FT [A-5] Guadalupe FC 2 - 3 Herediano [A-2] 2-1

CHIA

05:30 FT 1 San. Wanderers 2 - 0 Curico Unido [3] - 1/4 2-0

USB

06:00 FT [A-9] Indy Eleven 1 - 3 Louisville City [A-1] 1-3

USB

06:00 FT Ch.Independence 3 - 1 North Carolina 2-0

USB

06:00 FT [A-11] Hartford Athletic 2 - 1 Loudoun United [A-10] 1-1

BRA

07:00 FT 2 [12] Ceara/CE 0 - 1 Santos/SP [9] - 1/2 0-1

BRB

07:00 FT Brasil Pelotas/RS 2 - 1 Nautico/PE [19] +0 1-0

ECUA

07:00 FT 1 [15] Macara 1 - 0 Nacional Quito - 3/4 1-0

PARA

07:00 FT [3] Olimpia Asuncion 4 - 0 Nacional(PAR) [6] - 3/4 1-0

USB

07:00 FT [B-3] Colorado Springs 0 - 0 OKC Energy +0 0-0

USB

07:00 FT 1 [A-3] Memphis 901 1 - 1 Birmingham Legion [A-5] +1/4 1-0

MEXA

07:00 FT [14] Atlas 1 - 0 Cruz Azul [12] +3/4 0-0

USB

07:05 FT [A-7] Miami FC 1 - 1 Ch. Battery [A-13] +0 0-0

USB

08:00 FT [B-1] SA Scorpions 3 - 2 Rio Grande Valley [B-12] - 1 3/4 3-1

USA

08:15 FT [Tay-12] Houston Dynamo 2 - 1 Sporting Kansas [Tay-14] 0-1

USA

08:25 FT [Dong-9] Orlando City 1 - 1 Atlanta United [Dong-12] - 3/4 1-0

USA

08:30 FT [Tay-11] Vancouver WC 3 - 2 Toronto [Dong-13] +1 1-1

USB

08:30 FT [B-6] El Paso Locomotive 3 - 2 New Mexico United [B-5] 1-2

USB

09:00 FT [B-13] Orange County SC 1 - 2 LA Galaxy II [B-8] - 1/2 0-2

USB

09:00 FT Reno 1868 7 - 1 Portland Timbers II 4-0

MEXA

09:00 FT 1 [3] Tigres UANL 1 - 3 Chivas Guad. [17] - 1/2 0-1

CRCA

09:00 FT 1 [B-2] Perez Zeledon 0 - 2 Santos Guapiles [B-5] - 1/4 0-1

USA

09:30 FT [Tay-13] San Jose EQ 1 - 1 Colorado Rapids [Tay-10] +0 0-0

USB

09:30 FT [B-7] Las Vegas Lights 0 - 2 Phoenix Rising [B-10] +3/4 0-0

USB

09:35 FT Austin Bold 1 - 1 FC Tulsa [A-8] - 1/2 0-1

NHATJFL

10:00 FT [8] Kochi United SC 0 - 2 Maruyasu Okazaki [7] 0-0

GHU17

16:00 Hoãn [2] Đức U17 - Bỉ U17 [17] -

GHU19

20:00 Hoãn [45] Séc U19 - Slovakia U19 [35] -

GHCLB

20:30 Hoãn [108] FC Koln - Uerdingen [998] -

GHCLB

21:30 Hoãn Padova - Chievo -

GHCLB

22:59 Hoãn [441] Maritimo - Rio Ave [578] -

COLB

02:00 Hoãn [3] Dep.Quindio - Real Santander [12] -

COLB

02:00 Hoãn [9] Valledupar - Leones FC [1] -

COLB

02:00 Hoãn Union Magdalena - Bogota FC [8] -

COLB

02:00 Hoãn [13] Barranquilla - Atletico Huila [14] -

COLB

02:00 Hoãn [5] Tigres(COL) - Boca Juniors Cali [15] -

COLB

02:00 Hoãn [10] Orsomarso - Real Cartagena [4] -

COLB

02:00 Hoãn [11] Atletico - Cortulua -

Kết quả bóng đá ngày 05/09/2020

Kết quả bóng đá ngày 05/09/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 05/09/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 05/09/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0