KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 07/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 07/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 FT [7] FC Imabari 2 - 3 FC Gifu [4] +0 2-0

NHAT3

11:00 FT [13] Grulla Morioka 1 - 1 Kamatamare San. [16] - 1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [12] Azul Claro Numazu 1 - 0 Vanraure Hachinohe [15] - 1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [11] Fukushima Utd 3 - 0 Cerezo Osaka U23 [18] - 1/4 1-0

TQB

14:00 FT [C-6] Xinjiang Tianshan 1 - 2 Sichuan Jiuniu [C-4] +1/4 0-1

TQB

14:00 FT [A-6] Nei Mongol 0 - 2 Suzhou Dongwu [A-5] - 1/4 0-0

TQB

14:30 FT [B-2] Meizhou Hakka 3 - 2 Jiangxi Liansheng [B-6] - 2 1/2 2-2

NHAT3

15:00 FT [10] Fujieda MYFC 1 - 2 Kataller Toyama [8] +0 0-1

NHAT3

16:00 FT [1] Blaublitz Akita 0 - 0 Yokohama SCC [17] - 1 1/2 0-0

AUSQSL

16:15 FT [12] Capalaba 0 - 3 Queensland Lion [4] +2 3/4 0-1

CZEU19

16:30 FT [4] Brno U19 3 - 0 MFk Karvina U19 [15] - 1 3/4 0-0

AUSQSL

16:30 FT [2] Olympic FC QLD 4 - 1 Moreton Bay Utd [7] - 1 3/4 1-0

NHATA

17:00 FT [15] Sagan Tosu 1 - 2 Gamba Osaka [2] +0 0-2

NHATLC

17:00 FT [A-1] Kawasaki Fro. 0 - 2 FC Tokyo [A-4] - 1 0-1

NHATLC

17:00 FT [A-6] Yokohama FM 0 - 1 Kashiwa Reysol [D-1] - 1/4 0-1

NHAT3

17:00 FT [3] Nagano Parceiro 1 - 0 Roas. Kumamoto [5] - 1/4 0-0

NHAT3

17:00 FT [2] Sagamihara 1 - 0 Gamba Osaka U23 [14] - 1/4 0-0

NHAT3

17:00 FT [6] Gainare Tottori 1 - 3 Kagoshima [9] +1/4 1-2

TQB

18:35 FT [A-1] Chengdu Better City 0 - 0 Taizhou Yuanda [A-4] - 1/2 0-0

TQB

18:35 FT [B-1] Zhejiang Greentown 0 - 1 Shaanxi Changan [B-4] - 3/4 0-1

AUSFWP

19:00 FT [4] ECU Joondalup 1 - 1 Perth SC [5] +1/4 1-1

TS 90': 1-1; HP: 0-2

AUSFWP

19:00 FT [3] Cockburn City 0 - 2 Floreat Athena [1] - 1/4 0-2

TQB

19:00 FT 1 [C-2] Kunshan FC 0 - 1 Heil. Lava Spring [C-5] - 1/2 0-0

EU21VL

20:00 FT [3-6] Andorra U21 3 - 3 Anh U21 [3-1] +4 1-1

GHQG

20:00 FT Zambia 1 - 0 Malawi - 1/4 1-0

ITA3

20:00 FT [B-9] Matelica 1 - 1 Alto Adige [B-3] +1/4 1-1

ITA3

20:00 FT [C-14] Virtus Francavilla 2 - 2 Vibonese [C-10] - 1/4 0-1

ITA3

20:00 FT [C-1] Ternana 0 - 0 Palermo [C-12] - 1/4 0-0

ITA3

20:00 FT [B-5] Triestina 1 - 0 Modena [B-4] - 1/2 0-0

CZEC

20:00 FT Brno 1 - 0 Jihlava - 1 1/4 0-0

GHU20

21:00 FT Đức U20 3 - 1 Thụy Sỹ U20 2-1

DENC

21:00 FT Aarhus Fremad 5 - 0 Vendsyssel FF +1/4 1-0

DENC

21:00 FT 1 Allerod FK 0 - 0 AB Gladsaxe +1 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-2

DENC

21:00 FT Grindsted GIF 1 - 2 ASA Fodbold 0-2

DENC

21:00 FT Kolding BK 0 - 4 Holstebro BK +3/4 0-3

DENC

21:00 FT OKS Odense 1 - 2 VSK Aarhus 1-0

DENC

21:00 FT Hillerod 1 - 2 Odense BK +2 1/2 1-2

DENC

21:00 FT FK Utopia 0 - 5 Kolding IF 0-2

DENC

21:00 FT KFUM Kobenhavn 0 - 2 Hvidovre IF +1 3/4 0-0

DENC

21:00 FT Naesby BK 0 - 3 AC Horsens +2 0-1

DUC4B

21:30 FT [18] Holstein Kiel II 2 - 1 Heider SV [20] - 1 0-1

DUC4B

21:30 FT 1 [22] Atlas Delmenhorst 0 - 2 Hannoverscher SC [19] - 3/4 0-1

DUC4B

21:30 FT 1 [13] Hansa Luneburg 1 - 1 Ein. Norderstedt [6] +1/4 0-1

BHRA

22:30 FT [6] Manama 0 - 1 Muharraq [2] +1 3/4 0-0

BHRA

22:30 FT [1] Al Hadd 2 - 0 Busaiteen [8] - 1 1/2 1-0

BHRA

22:30 FT [7] Al Ahli (BHR) 2 - 0 Al Shabab (BHR) [9] - 1/2 0-0

EGYA

22:30 FT [3] Pyramids FC 1 - 0 FC Masr [18] - 2 0-0

GHQG

22:59 FT Montenegro 1 - 1 Latvia - 3/4 0-1

GHQG

22:59 FT Síp 1 - 2 Séc +1 1/2 1-2

GHQG

22:59 FT 1 Đan Mạch 4 - 0 Đảo Faroe 3 - 2 1/4 4-0

GHQG

22:59 FT Estonia 1 - 3 Lithuania +0 0-2

GHQG

22:59 FT Malta 2 - 0 Gibraltar - 3/4 1-0

NORB

22:59 FT [9] HamKam 2 - 3 FK Jerv [13] - 3/4 1-2

ITA3

23:30 FT [C-4] Catanzaro 1 - 0 Paganese [C-13] - 3/4 0-0

ITA3

23:30 FT [B-2] Feralpisalo 2 - 1 Imolese Calcio [B-14] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [C-19] Cavese 2 - 3 Bari [C-2] +3/4 0-1

ITA3

23:30 FT [A-18] Pistoiese 1 - 1 Pergolettese [A-14] - 1/4 1-1

ITA3

23:30 FT [A-19] US Olbia 0 - 1 Aurora Pro Patria [A-7] +0 0-0

ITA3

23:30 FT [C-6] Turris Neapolis 2 - 1 Viterbese Calcio [C-17] 1 - 1/4 1-1

ITA3

23:30 FT [C-8] Catania 1 - 0 Juve Stabia [C-5] - 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [B-8] Carpi 0 - 0 Fano [B-19] +0 0-0

ITA3

23:30 FT [A-20] Luchese 0 - 2 Grosseto [A-12] +0 0-1

URUA

23:30 FT [2] CA Rentistas 2 - 0 Defensor SC [6] - 1/4 1-0

DUC4B

00:00 FT [2] Havelse 3 - 1 Wolfsburg II [17] - 1/4 1-1

DUC4B

00:00 FT [10] Hannover II 1 - 2 SSV Jeddeloh [12] - 1/2 1-2

DUC4B

00:00 FT [7] St. Pauli II 0 - 3 Phonix Lubeck [16] +0 0-1

DUC4B

00:00 FT [4] Rehden 2 - 0 VfV 06 Hildesheim [15] - 1/4 1-0

DENC

00:00 FT Holbaek 0 - 3 Fremad Amager +1 3/4 0-0

DENC

00:00 FT Slagelse B&I 2 - 0 Skovshoved IF 0-0

DENC

00:00 FT Bronshoj 4 - 4 Lyngby +2 2-3

DUC4B

00:30 FT [21] Altona 93 1 - 4 Teutonia Ottensen [5] +3/4 1-2

PERA

01:00 FT 1 [20] Alianza Lima 1 - 1 Sport Boys [7] - 3/4 1-0

EGYA

01:00 FT [6] ENPPI Cairo 0 - 3 Ahly Cairo [1] +1 0-2

GHQG

01:15 FT Luxembourg 1 - 2 Liechtenstein - 1 3/4 0-1

GHQG

01:30 FT Áo 2 - 1 Hy Lạp - 1/2 0-0

ITA3

01:30 FT [A-17] Piacenza 2 - 0 Livorno [A-15] +0 1-0

GHQG

01:45 FT Đức 3 - 3 T.N.Kỳ - 1 1/2 1-0

GHQG

01:45 FT Italia 6 - 0 Moldova - 3 5-0

GHQG

01:45 FT Hà Lan 0 - 1 Mexico - 3/4 0-0

GHQG

01:45 FT Ba Lan 5 - 1 Phần Lan - 3/4 3-0

GHQG

01:45 FT B.D.Nha 0 - 0 T.B.Nha +0 0-0

GHQG

01:45 FT Slovenia 4 - 0 San Marino - 4 3-0

GHQG

01:45 FT Thụy Sỹ 1 - 2 Croatia - 1/4 1-1

ITA3

01:45 FT [A-2] AC Renate 2 - 1 Pro Vercelli [A-1] - 1/4 1-1

ITA3

01:45 FT [A-3] Carrarese 2 - 1 Pontedera [A-9] - 1/4 1-0

ITA3

01:45 FT [A-13] Novara 2 - 1 Giana Erminio [A-16] - 1/4 2-0

ITA3

01:45 FT [B-10] Sambenedettese 1 - 1 US Fermana [B-17] - 3/4 0-1

ITA3

01:45 FT [C-15] Potenza SC 2 - 2 Casertana [C-18] - 1/4 2-1

ITA3

01:45 FT [B-11] Virtus Verona 0 - 0 Legnano [B-13] +0 0-0

ITA3

01:45 FT [A-4] Lecco 2 - 1 Alessandria [A-11] 1 +0 2-0

ITA3

01:45 FT [B-1] Padova 3 - 1 Mantova [B-12] - 1/2 2-1

ITA3

01:45 FT [A-10] Albinoleffe 0 - 1 Pro Sesto [A-5] +0 0-1

SCOLC

01:45 FT [G-1] St. Mirren 4 - 1 Partick Thistle [G-4] - 1 1-0

SCOLC

01:45 FT [H-4] Airdrieonians 0 - 2 Alloa Athletic [H-2] +0 0-1

SCOLC

01:45 FT [C-5] Brechin City 2 - 6 Dundee Utd [C-2] +2 3/4 0-3

SCOLC

01:45 FT [D-5] Montrose 3 - 3 Ross County [D-1] +1 1/2 0-2

SCOLC

01:45 FT [B-1] Hibernian 3 - 1 Brora Rangers [B-4] - 3 1/4 2-0

COLB

02:00 FT [7] Llaneros FC 0 - 0 Cortulua [1] +1/4 0-0

URUA

02:00 FT 1 [16] Boston River 1 - 1 Nacional Montevideo [1] +1 1/4 1-0

GHQG

02:10 FT Pháp 7 - 1 Ukraina - 1 1/2 4-0

GHQG

02:45 FT Andorra 1 - 2 Cape Verde +3/4 1-1

COLB

03:00 FT [15] Real Cartagena 2 - 3 Real San Andres [10] - 1/4 1-2

COLB

03:00 FT 1 [12] Boca Juniors Cali 1 - 3 Bogota FC [5] +0 1-0

PERA

03:30 FT [19] Atletico Grau 2 - 2 Binacional [6] - 1/4 1-1

COLA

04:00 FT [4] Deportivo Cali 1 - 0 La Equidad [8] - 3/4 0-0

URUA

04:15 FT 1 [5] Cerro Largo 2 - 1 Cerro Montevideo [15] - 3/4 1-0

BRA

05:00 FT [14] Corinthians/SP 1 - 1 Santos/SP [8] - 1/4 1-1

MEXB

05:00 FT [7] Tepatitlan FC 1 - 1 Celaya [1] +0 0-1

BRA

05:15 FT [11] Bahia/BA 3 - 0 Vasco DG/RJ [17] - 1/2 3-0

BRA

05:15 FT [2] Flamengo/RJ 3 - 0 SC Recife/PE [16] - 1 1/4 0-0

BRA

05:15 FT [7] Gremio/RS 2 - 1 Coritiba/PR [19] - 1 2-0

USA

06:00 FT [Dong-8] New York RB 1 - 2 Inter Miami [Dong-10] - 1/4 0-0

USA

06:00 FT [Dong-12] Atlanta United 0 - 0 Orlando City [Dong-3] - 1/4 0-0

COLA

06:05 FT [12] Envigado 1 - 1 America Cali [7] +1/2 1-1

BRA

06:30 FT [20] Goias/GO 2 - 4 Fluminense/RJ [5] +1/4 1-1

BRA

06:30 FT [3] Sao Paulo/SP 3 - 0 Atletico/GO [12] - 3/4 1-0

URUA

06:30 FT [3] CA Torque 2 - 1 Liverpool P. (URU) [9] - 1/4 2-1

USA

06:30 FT [Dong-4] Columbus Crew 1 - 2 Montreal Impact [Dong-9] - 1 1-1

USA

06:30 FT [Dong-7] New England 0 - 1 Toronto [Dong-2] +0 0-1

USA

06:30 FT [Dong-1] Philadelphia Union 3 - 0 Cincinnati [Dong-14] - 3/4 0-0

USA

07:00 FT 1 [Tay-12] Houston Dynamo 2 - 0 Dallas [Tay-5] +0 1-0

BRA

07:30 FT [18] Botafogo/RJ 2 - 1 Palmeiras/SP [6] +1/2 0-0

BRA

07:30 FT 1 [9] Fortaleza/CE 2 - 1 Atl. Mineiro/MG [1] +1/2 1-1

USA

07:30 FT [Tay-2] Sporting Kansas 1 - 0 Chicago Fire [Dong-11] - 3/4 0-0

COLA

08:10 FT [6] Junior Barranquilla 0 - 1 Deportivo Pasto [5] - 1/4 0-0

USA

08:15 FT [Dong-5] New York City 4 - 1 D.C. Utd [Dong-13] - 1 1/2 1-1

USA

09:00 FT [Tay-1] Seattle Sounders 2 - 1 Real Salt Lake [Tay-10] - 1 1/4 1-0

CRCA

09:00 FT [B-1] Dep. Saprissa 2 - 1 Sporting (CRC) [B-6] - 1 1-0

MEXB

09:05 FT [3] Sonora 3 - 1 Tampico Madero [8] +0 3-1

USA

09:30 FT [Tay-11] LA Galaxy 3 - 6 Portland Timbers [Tay-3] - 1/4 1-2

USA

09:30 FT [Tay-7] San Jose EQ 3 - 0 Vancouver WC [Tay-9] - 3/4 0-0

GHQG

20:00 Hoãn Armenia - Albania +1/2 -

CZEC

20:30 Hoãn Jiskra Domazlice - Sigma Olomouc -

ITA3

23:30 Hoãn [C-20] Trapani - SS Monopoli [C-11] -

WA

00:30 Hoãn [D-2] Arập Xêut - Yemen [D-4] -

ICEW

02:15 Hoãn [4] Fylkir Nữ - KR Reykjavik Nữ [10] - 1/2 -

USA

08:00 Hoãn [Tay-8] Colorado Rapids - Los Angeles FC [Tay-6] - 1/4 -

Kết quả bóng đá ngày 07/10/2020

Kết quả bóng đá ngày 07/10/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 07/10/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 07/10/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1