KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 12/08/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 12/08/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 FT [2] Qingdao Hainiu 5 - 1 Heilongjiang Ice City [9] - 1 1/2 2-0

GHW

15:00 FT [25] Romania U17 Nữ 2 - 0 Bosnia & Herz U17 Nữ [138] 1-0

NGAU21

15:00 FT [A-5] Ural U21 0 - 1 Strogino Moscow U21 [A-4] 0-0

AFF16

15:30 FT [B-1] Thái Lan U16 3 - 0 Myanmar U16 [C-1] 0-0

IDNA

15:30 FT [18] Persik Kediri 1 - 2 Borneo FC [4] +0 0-0

VNB

15:30 FT [11] Đăk Lăk 0 - 0 Phố Hiến [4] +1/2 0-0

CZEU19

16:00 FT [10] Slavia Praha U19 3 - 0 Pribram U19 [16] 3-0

CZEU19

16:00 FT 1 [2] Brno U19 3 - 3 Zlin U19 [6] - 1/2 3-2

AUSVPL

16:30 FT [9] Melb. Knights 1 - 1 Altona City [11] - 1/4 0-0

GHU23

17:00 FT [5] Azerbaijan U23 2 - 2 Ma Rốc U23 [6] +3/4 1-1

NGAU21

17:00 FT [B-10] Khimki U21 1 - 2 Akhmat Gr. U21 [B-9] 1-1

HQ3

17:00 FT [1] Changwon City 2 - 0 Cheonan City [10] - 1/2 0-0

HQ3

17:00 FT [14] Mokpo City 0 - 2 Siheung Citizen [5] +0 0-1

VNB

17:00 FT [6] ĐT Long An 2 - 1 Cần Thơ [8] - 1/4 0-0

GHU23

17:30 FT [21] Cameroon U23 0 - 2 Senegal U23 [3] +1/4 0-1

NGAU21

18:00 FT [A-9] Torpedo Moscow U21 2 - 5 Spartak Mos. U21 [A-2] 2-1

NGAU21

18:00 FT [A-10] Orenburg U21 0 - 1 ORS 5 U21 [A-8] 0-1

VNA

18:00 FT [7] Thanh Hóa 2 - 0 HL Hà Tĩnh [11] - 1/4 1-0

VNB

18:00 FT [5] Bà Rịa Vũng Tàu 0 - 1 Quảng Nam [3] +1/4 0-1

TQA

18:30 FT [1] Wuhan Three T. 5 - 1 Beijing Guoan [7] - 1 3/4 2-1

TQB

18:30 FT [15] Shanghai Jiading 3 - 1 Zibo Cuju [12] - 1 3/4 1-0

SINA

18:45 FT [7] Balestier Kh. 6 - 1 Hougang Utd [6] 3-1

NGAU21

19:00 FT [A-1] Zenit U21 2 - 0 Nizhny Nov U21 [A-6] 2-0

TQA

19:00 FT [13] Cangzhou Mighty Lions 0 - 2 Shandong Taishan [2] +1 1/4 0-2

TQA

19:00 FT [16] Guangzhou FC 1 - 2 Chengdu Rongcheng [4] +1/2 1-0

THA

19:00 FT [4] Bangkok Utd 2 - 0 Khonkaen Utd [14] - 1 3/4 1-0

VNA

19:15 FT [9] TP.HCM 1 - 2 Bình Định [3] - 1/4 1-0

AFF16

20:00 FT [A-1] Indonesia U16 1 - 0 Việt Nam U16 [A-2] 1-0

GHU19

20:00 FT [27] Afghanistan U19 1 - 1 Uzbekistan U19 [10] +2 1-1

ARMA

20:00 FT [6] Lernayin Artsakh 0 - 1 Alashkert [4] +1 0-0

NGAU21

21:00 FT [A-3] CSKA Mos. U21 0 - 0 Kryliya Sov. U21 [A-7] 0-0

UZBA

21:00 FT [10] Metallurg Bekabad 0 - 2 Nasaf Qarshi [3] +1/2 0-0

UZBA

21:00 FT 1 [9] Neftchi 0 - 2 Pakhtakor [1] +3/4 0-1

OMASC

21:05 FT [1] Al Seeb 2 - 0 Al Nahda (OMA) [2] 0-0

IRNA

21:30 FT [12] Peykan 1 - 0 Malavan Bandar [15] 1-0

GHU23

22:00 FT [1] T.N.Kỳ U23 1 - 1 Algeria U23 [4] - 1/2 1-1

NGAU21

22:00 FT [B-3] Krasnodar U21 2 - 1 Rostov U21 [B-1] 2-1

ARMA

22:00 FT [9] BKMA Yerevan 2 - 2 FC Noah [10] +0 1-1

AZEA

22:00 FT [4] Zire IK 1 - 3 Sabah FK [2] +1/4 1-2

BLRA

22:00 FT [7] Torpedo Zhodino 4 - 0 Energetik-BGU [2] +0 1-0

LITA

22:00 FT [3] Hegelmann Litauen 5 - 0 Dziugas FC [9] - 2 2-0

FINA

22:00 FT [4] Haka 3 - 2 AC Oulu [5] - 1 1-1

CZEB

22:00 FT [1] Pribram 1 - 1 MFk Karvina [5] +1/4 0-1

JORA

22:00 FT [7] Sahab 2 - 2 Wehdat Amman [2] +1 1-2

BIHA

22:30 FT [11] Leotar Trebinje 1 - 0 Velez Mostar [6] 1-0

BULA

22:30 FT [7] Cherno More 1 - 0 Pirin Blagoevgrad [14] - 1 1/2 1-0

FINB

22:30 FT [1] KTP Kotka 1 - 0 SJK Akatemia [8] - 1 1-0

FINB

22:30 FT [9] JaPS 0 - 1 PEPO [11] - 3/4 0-0

FINB

22:30 FT [2] TPS Turku 1 - 0 MP Mikkeli [6] - 1 1/4 0-0

FINB

22:30 FT [4] Gnistan 2 - 2 Jaro [3] +1/2 2-0

IRNA

22:30 FT [2] Esteghlal Tehran 0 - 2 Sepahan [4] 0-0

IRNA

22:30 FT [5] Aluminium Arak 0 - 1 Havadar SC [11] 0-1

GHU19

22:59 FT [13] Tajikistan U19 0 - 4 Iran U19 [6] 0-3

DUC4BA

22:59 FT [18] FC Pipinsried 3 - 0 TSV 1896 Rain [14] - 1/4 2-0

NGAU21

22:59 FT [B-5] Din. Moscow U21 2 - 0 FK Sochi U21 [B-7] 1-0

NGAU21

22:59 FT [B-2] Lok. Moscow U21 1 - 0 Kuban U21 [B-6] 1-0

POLA

22:59 FT [18] Miedz Legnica 0 - 1 Zaglebie Lubin [15] +1/4 0-0

ESTA

22:59 FT [2] Levadia T. 3 - 0 Vaprus Parnu [10] - 3 1/4 2-0

SRBA

22:59 FT [13] Radnicki Nis 1 - 3 FK Novi Pazar [6] - 3/4 0-1

IRNA

22:59 FT [14] Naft M. Soleyman 3 - 2 Mes Kerman [13] 2-2

IRNA

22:59 FT [6] Nassaji Mazandaran 1 - 1 Mes Rafsanjan [8] 0-0

AUTB

23:10 FT [10] Dornbirn 0 - 1 Horn [3] +1/2 0-0

AUTB

23:10 FT [12] Liefering 1 - 1 First Vienna [6] +0 0-1

AUTB

23:10 FT [5] Floridsdorfer AC 2 - 1 Vorwarts Steyr [14] - 3/4 2-0

AUTB

23:10 FT 2 [1] St.Polten 2 - 5 Sturm Graz II [11] - 1/2 1-1

AUTB

23:10 FT [9] Admira 3 - 2 Austria Wien II [15] - 1 2-1

DUC4BA

23:15 FT [10] Ansbach 1 - 1 Hankofen-Hailing [17] - 1/4 1-0

DUB

23:30 FT 1 [4] Kaiserslautern 0 - 1 Paderborn 07 [6] +1/4 0-0

DUB

23:30 FT [11] Nurnberg 0 - 3 Heidenheim [3] - 1/2 0-1

NGA

23:30 FT [13] Fakel 0 - 0 Ural S.r. [10] - 1/2 0-0

DENB

23:30 FT [9] Fremad Amager 0 - 0 Naestved BK [3] +1/4 0-0

DENB

23:30 FT [11] Hobro I.K. 0 - 3 Sonderjyske [6] +3/4 0-2

DENB

23:30 FT [10] Fredericia 0 - 1 Vejle [1] +1/2 0-1

DUC3

00:00 FT [15] Hallescher 2 - 0 Oldenburg 1897 [16] +1/4 0-0

DUC4B

00:00 FT [3] Hannover II 0 - 3 Weiche Flensburg [8] +1/4 0-1

DUC4BA

00:00 FT [16] Illertissen 1 - 5 Augsburg II [9] - 1/4 1-3

DUC4BA

00:00 FT [15] Buchbach 2 - 0 Heimstetten [20] +0 1-0

DUC4BA

00:00 FT [3] V. Aschaffenburg 0 - 0 Greuther Furth II [12] - 1/2 0-0

DUC4DB

00:00 FT [13] Hertha Berlin II 0 - 1 Babelsberg [7] +0 0-1

DUC4DB

00:00 FT [12] Viktoria Berlin 2 - 2 Lok.Leipzig [6] +0 1-2

DUC4N

00:00 FT [4] Offenbach 5 - 2 Hoffenheim II [6] - 3/4 2-1

DUC4T

00:00 FT [11] Wiedenbruck 5 - 0 RW Ahlen [16] - 1/4 2-0

BDNB

00:00 FT [10] Tondela 1 - 1 Benfica B [3] 1 - 1/2 1-1

BLRA

00:00 FT [9] Neman Grodno 1 - 0 FK Slutsk [11] 0-0

NORA

00:00 FT 1 [14] Sandefjord 2 - 5 Rosenborg [3] +1 2-2

NORA

00:00 FT [8] Sarpsborg 1 - 4 Bodo Glimt [2] +1/2 0-2

DENA

00:00 FT [9] AC Horsens 3 - 3 Midtjylland [7] +3/4 0-3

DUC4T

00:30 FT [15] FC Koln II 4 - 1 Oberhausen [7] +0 2-1

PH3

00:30 FT [8] SO Cholet 1 - 3 Avranches [10] - 1/4 0-1

PH3

00:30 FT [18] Stade Briochin 2 - 2 Red Star 93 [3] - 1/4 0-0

PH3

00:30 FT [17] FC Bastia-Borgo 1 - 0 Le Puy Foot [15] +0 0-0

PH3

00:30 FT [5] Dunkerque 3 - 0 Le Mans [6] - 1/2 1-0

PH3

00:30 FT [1] Concarneau 1 - 1 Orleans [14] - 1/2 1-1

PH3

00:30 FT [2] Versailles 2 - 1 FC Martigues [4] - 1/2 1-1

PH3

00:30 FT [11] Villefranche 1 - 1 Sedan [13] 1 - 3/4 1-1

PH3

00:30 FT [12] Chateauroux 0 - 0 Paris 13 Atletico [16] - 1/2 0-0

CYPSC

00:30 FT 1 [1] Apollon Limassol 2 - 0 Omonia Nicosia [2] +0 1-0

TSB

00:30 FT [10] Neuchatel Xamax 0 - 1 Lausanne Sports [4] +3/4 0-1

TSB

00:30 FT 1 [3] Yverdon 1 - 3 Wil 1900 [1] - 1/2 0-3

JORA

00:30 FT [11] Sareeh 0 - 0 Ramtha [9] +0 0-0

NPA

00:30 FT [16] Maritzburg Utd 0 - 0 Moroka Swallows [13] - 1/4 0-0

NPA

00:30 FT [2] Richards Bay 1 - 0 Sekhukhune Utd [15] - 1/4 -

ANHU23

01:00 FT [1-13] West Ham U21 2 - 3 Arsenal U21 [1-1] 1-2

ANHU23

01:00 FT [2-2] Southampton U21 4 - 1 West Brom U21 [2-3] 1-1

ANHU23

01:00 FT [1-11] Man Utd U21 1 - 5 Crystal Palace U21 [1-5] 1-2

ANHU23

01:00 FT [1-14] Tottenham U21 0 - 2 Everton U21 [1-7] 0-2

ANHU23

01:00 FT [2-7] Middlesbrough U21 3 - 1 Derby County U21 [2-11] 1-1

HLA

01:00 FT [14] SBV Excelsior 3 - 1 Vitesse Arnhem [13] 1 +3/4 2-1

HLB

01:00 FT [11] De Graafschap 1 - 2 VVV Venlo [6] - 3/4 1-1

HLB

01:00 FT [14] Telstar 0 - 5 Zwolle [2] +3/4 0-3

HLB

01:00 FT [5] Almere City 3 - 0 TOP Oss [18] - 1 1-0

HLB

01:00 FT [4] Eindhoven 2 - 1 Willem II [9] +0 1-0

HLB

01:00 FT [19] Helmond Sport 1 - 3 AZ Alkmaar U21 [7] - 1/4 1-1

HLB

01:00 FT [8] Roda JC 1 - 0 Ajax U21 [10] - 3/4 0-0

BULA

01:00 FT [15] Hebar Pazardzhik 0 - 3 Slavia Sofia [5] +1/2 0-1

BIB

01:00 FT [12] Excelsior Virton 1 - 1 RWD Molenbeek [3] +1 0-0

BIB

01:00 FT 1 [9] Dender 1 - 4 Lommel [6] +0 1-2

CROA

01:00 FT [9] Sibenik 0 - 0 Istra 1961 [6] - 1/4 0-0

HUNA

01:00 FT [7] Debreceni 1 - 1 Vasas Budapest [11] 1 - 1/4 0-1

TNKA

01:00 FT [7] Trabzonspor 1 - 0 Hatayspor [14] - 1 1/4 0-0

TNKB

01:00 FT [11] Altay 0 - 2 Samsunspor [2] +1/2 0-1

EGYC

01:00 FT [6] ENPPI Cairo 2 - 2 National Bank SC [9] +0 2-2

SLOA

01:15 FT [3] CM Celje 1 - 0 NK Bravo [7] - 3/4 1-0

TSB

01:15 FT [6] Bellinzona 0 - 4 Aarau [5] +1/4 0-1

DUA

01:30 FT 1 [2] Freiburg 1 - 3 B.Dortmund [6] 3 +1/4 1-0

POLA

01:30 FT [3] Widzew Lodz 1 - 2 Legia Wars. [2] +1/4 0-2

POLB

01:30 FT [7] Katowice 0 - 0 Sandecja [18] - 1/4 0-0

RMNA

01:30 FT [10] Arges Pitesti 0 - 2 FC U Craiova 1948 [13] +1/4 0-1

SVKA

01:30 FT [11] Skalica 1 - 1 Zelez. Podbrezova [4] +0 0-1

AUTB

01:30 FT [2] Blau Weiss Linz 1 - 1 Grazer AK [4] - 1 1-0

URUA

01:30 FT [4] Boston River 1 - 2 CA River Plate (URU) [8] +0 1-0

ITB

01:45 FT [5] Parma 2 - 2 Bari [4] - 1/2 2-2

SCOB

01:45 FT [2] Dundee 4 - 2 Arbroath [9] - 1/2 1-0

NIRA

01:45 FT [1] Larne 0 - 0 Glentoran [3] - 1/4 0-0

BIA

01:45 FT [14] Oostende 1 - 3 Gent [5] +3/4 1-2

IREA

01:45 FT [8] Drogheda Utd 3 - 1 Shelbourne [7] +1/2 1-1

IREA

01:45 FT [2] Derry City 0 - 0 Shamrock Rovers [1] - 1/4 0-0

IREA

01:45 FT [6] Bohemians 0 - 1 Dundalk [3] +0 0-1

IREA

01:45 FT 1 [9] UC Dublin 2 - 1 Finn Harps [10] +1/4 1-1

IREB

01:45 FT [1] Cork City 0 - 2 Treaty United [5] - 1 3/4 0-1

IREB

01:45 FT [7] Bray Wanderers 0 - 3 Longford Town [4] +1/2 0-2

IREB

01:45 FT [2] Waterford Utd 2 - 1 Galway [3] - 1/4 1-1

IREB

01:45 FT [6] Wexford Youths 2 - 2 Cobh Ramblers [9] - 1 1/2 0-0

WALA

01:45 FT [12] Airbus UK 1 - 2 Aberystwyth [9] +0 0-1

ANHB

02:00 FT 1 1 [4] Watford 1 - 0 Burnley [1] 1 - 1/4 1-0

TBNA

02:00 FT 5 [7] Osasuna 2 - 1 Sevilla [18] 3 +0 1-1

TBNB

02:00 FT [4] Levante 0 - 0 Huesca [9] - 1 0-0

PHA

02:00 FT 1 [15] Nantes 1 - 1 Lille [7] 4 +1/4 1-0

DENA

02:00 FT [3] Kobenhavn 1 - 3 Randers [6] - 1 1/4 0-0

CHIB

02:00 FT [1] CD Magallanes 0 - 1 San. Wanderers [9] 0-0

BDNA

02:15 FT [15] Famalicao 0 - 3 Braga [3] +1/2 0-2

ICEB

02:15 FT [3] Grotta 4 - 2 Afturelding [8] +0 0-1

ICEB

02:15 FT [11] Knat. Vesturbaejar 1 - 4 Fjolnir [4] +1 0-2

VENA

04:00 FT [10] Portuguesa 0 - 0 Dep.Lara [12] +0 0-0

ARGB

04:35 FT [29] Atletico Rafaela 1 - 2 Estudiantes BsAs [7] - 1/4 0-1

ARGA

05:00 FT [19] CA Platense 3 - 1 Banfield [24] +0 0-1

ARGA

05:00 FT [4] CA Huracan 4 - 1 Sarmiento Junin [21] - 3/4 2-1

BRB

05:00 FT [13] Vila Nova/GO 0 - 0 Londrina/PR [9] - 1/4 0-0

URUA

05:00 FT [12] Plaza Colonia 2 - 0 Cerro Largo [14] +0 1-0

USB

06:00 FT 1 [A-14] New York RB II 1 - 3 Ch. Battery [A-12] +0 0-2

VENA

06:15 FT [2] Metropolitano 2 - 0 Estu.Merida [9] - 3/4 1-0

ECUA

07:00 FT [14] Mushuc Runa 1 - 1 Orense SC [9] +0 1-0

ARGA

07:30 FT [10] Patronato Parana 3 - 2 San Lorenzo [6] +0 1-1

BRB

07:30 FT [18] Brusque FC/SC 2 - 1 Ponte Preta/SP [12] - 1/4 1-0

BRB

07:30 FT 1 [3] Bahia/BA 2 - 0 Ituano/SP [6] - 3/4 0-0

CHIA

07:30 FT [14] Coquimbo Unido 3 - 1 Cobresal [4] - 1/4 1-0

USW

07:30 FT [4] Houston Dash Nữ 0 - 0 Racing Louisville Nữ [9] 0-0

COLA

07:40 FT 1 [11] Atl. Bucaramanga 1 - 0 Union Magdalena [12] - 1/2 1-0

USB

08:00 FT [B-3] Colorado Springs 4 - 4 El Paso Locomotive [B-8] - 1/2 3-0

USB

09:00 FT [B-13] Orange County SC 2 - 1 Phoenix Rising [B-10] +0 1-1

MEXA

09:00 FT [12] Necaxa 1 - 2 Monterrey [2] +1/4 1-0

CRCA

09:00 FT [A-1] Herediano 4 - 2 Sporting (CRC) [A-3] - 3/4 1-2

MEXA

09:05 FT [15] Club Tijuana 3 - 3 Puebla [8] - 1/4 1-1

Kết quả bóng đá ngày 12/08/2022

Kết quả bóng đá ngày 12/08/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 12/08/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 12/08/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10