KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 13/08/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 13/08/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

12:00 FT [1] Sydney Olympic 0 - 0 Manly Utd [2] - 1/2 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 3-4

NHATA

12:00 FT [10] Consa. Sapporo 0 - 2 Vissel Kobe [13] +0 0-2

AUSSL

12:30 FT [4] Metro Stars 2 - 1 SA Panthers [9] - 1 1/2 1-0

AUSSL

12:30 FT [1] Adelaide City 6 - 0 Adelaide Olympic [10] - 2 3-0

AUSSL

12:30 FT [5] Adelaide Utd U21 4 - 1 West Torrens [12] - 3/4 1-0

AUSSL

12:30 FT [11] Cumberland Utd 1 - 2 Campbelltown City [2] +1 1/2 0-2

AUSSL

12:30 FT [6] Croydon Kings 1 - 0 Adelaide Comets [3] +3/4 0-0

AUSSL

12:30 FT [8] Sturt Lions 1 - 0 White City W. [7] +1/2 1-0

NHATJFL

13:00 FT [10] Honda Lock 0 - 3 Verspah Oita [9] 0-0

AUSFWP

14:00 FT [1] Floreat Athena 3 - 1 Sorrento [4] - 1/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT [3] Stirling Macedonia 1 - 0 Inglewood Utd [6] - 3/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [11] Balcatta 0 - 3 Cockburn City [10] +1/4 0-1

AUSVPL

14:45 FT [1] South Melbourne 1 - 0 Dandenong City [13] - 1 3/4 0-0

AUSBPL

15:00 FT [6] Souths Utd 3 - 2 Grange Thistle [7] 1-1

AUSBPL

15:00 FT 1 [4] Samford Rang. 0 - 3 Wynnum Wolves [3] 0-0

AUSBPL

15:00 FT [12] Virginia Utd 2 - 2 Surfers Paradise [1] 0-0

AUSBPL

15:00 FT 1 [11] Coomera Colts 2 - 1 Holland Park Hawks [5] 1-1

HQ3

15:00 FT [9] Pocheon Citizen 0 - 1 Gyeongju KHNP [3] +1/4 0-1

TQB

15:00 FT [17] Xinjiang Tianshan 1 - 3 Jiangxi Liansheng [11] +3/4 1-1

TQB

15:00 FT [8] Nanjing City 1 - 2 Sichuan Jiuniu [6] +1/2 0-1

TQB

15:00 FT [13] Guangxi Pingguo 0 - 1 Shaanxi Changan [5] +1/4 0-0

CZEB

15:15 FT [14] Fotbal Trinec 2 - 0 Dukla Praha [13] 1 1-0

CZEB

15:15 FT [6] MFK Chrudim 1 - 2 Jihlava [8] - 1/4 0-2

CZEB

15:15 FT [2] MFK Vyskov 3 - 1 Taborsko [9] - 1/4 0-1

CZEB

15:15 FT [16] Slavia Praha B 4 - 2 Sparta Praha B [15] +0 3-1

CZEU19

16:00 FT [5] Mlada Boleslav U19 0 - 5 Jihlava U19 [4] 0-0

CZEU19

16:00 FT [1] Sparta Praha U19 3 - 0 C. Budejovice U19 [12] 0-0

CZEU19

16:00 FT [3] Sigma Olomouc U19 3 - 0 Banik Ostrava U19 [7] 2 0-0

CZEU19

16:00 FT [11] Vik. Plzen U19 4 - 1 Hradec Kralove U19 [15] 2-0

AUSFWP

16:00 FT [9] Perth SC 2 - 0 Gwelup Croatia [12] - 1 1/2 1-0

AUSVPL

16:00 FT [12] Hume City 2 - 1 Dandenong Th. [8] - 1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [22] Grulla Morioka 0 - 1 Blaublitz Akita [12] +0 0-0

NHATB

16:00 FT [18] Ventforet Kofu 2 - 2 Roas. Kumamoto [4] - 1/4 1-0

NHAT3

16:00 FT [17] Kamatamare San. 1 - 1 Tegevajaro Miyazaki [9] +1/4 0-1

HQA

16:00 FT [1] Ulsan Hyundai 4 - 0 Daegu [9] - 1 2-0

HQB

16:00 FT [11] Jeonnam Dragons 2 - 2 Anyang [3] +0 2-1

IDNA

16:00 FT [8] Persib Bandung 2 - 1 PSIS Semarang [12] - 1 1-1

MAPL

16:00 FT [2] Kelantan 2 - 1 PDRM FA [6] 0-1

VNB

16:00 FT [7] Thừa Thiên Huế 0 - 0 Phù Đổng [12] 0-0

GHCLB

16:30 FT [485] Numancia 1 - 0 S.S. Reyes [945] 0-0

NHATA

16:30 FT [18] Jubilo Iwata 0 - 6 Urawa Red [9] +3/4 0-3

SINA

16:30 FT [8] Young Lions 1 - 10 Lion City Sailors [1] 1-5

SINA

16:30 FT [5] Tanjong Pagar 3 - 4 Tampines Rovers [3] 2-2

VNB

16:30 FT [1] CA Nhân Dân 0 - 0 Khánh Hòa [2] 0-0

BDNB

17:00 FT [18] SC Covilha 0 - 2 Feirense [7] - 1/4 0-2

NHATB

17:00 FT [6] Montedio Yama. 4 - 1 Zweigen Kan. [14] - 3/4 2-0

NHATB

17:00 FT [7] Vegalta Sendai 2 - 3 Omiya Ardija [19] - 3/4 0-3

NHATB

17:00 FT [3] Okayama 3 - 2 Renofa Yamaguchi [16] - 3/4 2-2

NHATB

17:00 FT [11] V-Varen Nagasaki 2 - 3 Ryukyu [21] - 1/2 2-0

NHAT3

17:00 FT [10] Vanraure Hachinohe 0 - 5 Iwaki FC [1] +1 1/4 0-1

HQ3

17:00 FT [2] Paju Citizen 1 - 1 Busan Transp. [7] - 1/4 1-0

HQ3

17:00 FT [16] Dangjin Citizen 1 - 3 Hwaseong FC [4] +1/4 1-1

HQ3

17:00 FT [6] Gimhae City 1 - 0 Daejeon Korail [11] 1-0

VNA

17:00 FT [8] BCM Bình Dương 2 - 1 Sài Gòn FC [13] - 1/2 2-0

VNB

17:00 FT [10] Bình Phước 1 - 2 Phú Thọ [9] 0-2

CZEU19

17:15 FT [9] Slovacko U19 0 - 0 Pardubice U19 [8] 0-0

HQA

17:30 FT [4] Incheon Utd 3 - 1 Jeonbuk H.Motor [2] +1/4 1-1

DUB

18:00 FT [8] Holstein Kiel 3 - 0 Ein.Braunschweig [14] - 1/4 1-0

DUB

18:00 FT [16] A.Bielefeld 0 - 2 Hamburger [2] +1/4 0-1

DUB

18:00 FT [13] Karlsruher 3 - 2 Sandhausen [18] +0 1-1

DUC4B

18:00 FT [2] Hamburger II 2 - 2 SSV Jeddeloh [4] 1 - 3/4 2-0

DUC4DB

18:00 FT [4] C. Leipzig 1 - 2 VSG Altglienicke [9] +1/2 1-0

DUC4DB

18:00 FT 1 [2] E.Cottbus 3 - 0 Luckenwalde [16] 1 - 1 1/4 2-0

NGB

18:00 FT [13] Veles Moscow 0 - 2 Ufa [16] +1/2 0-1

TD3

18:00 FT [Sodra-2] Lunds BK 1 - 0 Tvaakers IF [Sodra-10] +0 0-0

TD3

18:00 FT [Norra-14] Stockholm Intl 3 - 2 Sollentuna FK [Norra-8] - 1/2 1-2

DENB

18:00 FT [5] Helsingor 0 - 3 Hvidovre IF [2] - 1/4 0-1

HQB

18:00 FT [4] Bucheon 1995 0 - 0 Seoul E-Land [7] - 1/4 0-0

HQB

18:00 FT 1 [9] Ansan Greeners 0 - 0 Gwangju [1] +3/4 0-0

TQA

18:00 FT 1 [6] Henan Songshan 0 - 1 Meizhou Hakka [10] - 1/2 0-1

THA

18:00 FT [3] Ratchaburi 1 - 0 Muang Thong Utd [10] +1/4 0-0

VNA

18:00 FT [12] Nam Định 0 - 1 SL Nghệ An [5] +0 0-0

CZEU19

18:15 FT [13] Dukla Praha U19 2 - 2 MFk Karvina U19 [14] 1-2

IDNA

18:15 FT [14] PSS Sleman 1 - 0 Barito Putera [17] - 1/4 1-0

ANHA

18:30 FT 4 [12] Aston Villa 2 - 1 Everton [17] 1 - 3/4 1-0

ANHB

18:30 FT 1 [19] Cardiff City 1 - 0 Birmingham [14] 4 - 1/4 1-0

ANHL1

18:30 FT [15] Bristol Rovers 1 - 0 Oxford Utd [14] +1/4 1-0

ESTA

18:30 FT 1 [9] TJK Legion 1 - 2 Nomme Kalju [4] +2 0-2

TQA

18:30 FT [17] Guangzhou City 0 - 5 Wuhan Yangtze [15] +1/4 0-4

TQB

18:30 FT 1 [18] Beijing BIT 0 - 2 Suzhou Dongwu [7] +1 0-1

THA

18:30 FT [16] Lampang 1 - 0 Nong Bua Pitchaya [15] +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [14] B.Dortmund II 1 - 0 Essen [13] +0 1-0

DUC3

19:00 FT [7] Vik.Koln 2 - 1 Dynamo Dresden [9] +1/4 2-1

DUC3

19:00 FT [4] Ingolstadt 0 - 0 Saarbrucken [2] - 1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [20] SpVgg Bayreuth 1 - 0 Osnabruck [10] +1/2 0-0

DUC3

19:00 FT [12] Verl 0 - 1 Munchen 1860 [6] +1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [1] Elversberg 5 - 0 Zwickau [17] - 3/4 2-0

DUC4B

19:00 FT [12] Holstein Kiel II 2 - 2 Teutonia Ottensen [11] +0 1-0

DUC4B

19:00 FT [19] Kickers Emden 1 - 3 Havelse [14] +1/2 0-0

DUC4BA

19:00 FT [13] Schweinfurt 1 - 1 Wacker Burghausen [8] - 1/2 1-1

DUC4BA

19:00 FT 1 [5] Turkgucu-Ataspor 0 - 0 Wurzburger [2] +1/2 0-0

DUC4BA

19:00 FT [11] DJK Vilzing 2 - 1 TSV Aubstadt [7] +1/4 2-0

DUC4BA

19:00 FT [1] Unterhaching 1 - 1 Bayern Munich II [6] +0 0-0

DUC4N

19:00 FT [1] SSV Ulm 1 - 0 Bahlinger [13] - 1 1/2 0-0

DUC4N

19:00 FT [11] Astoria Walldorf 1 - 0 Wormatia Worms [16] +0 0-0

DUC4N

19:00 FT [2] TSV Steinbach 0 - 1 Mainz II [7] - 1 1/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [3] TSG Balingen 3 - 2 SGV Freiberg [14] +1/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [12] Aalen 3 - 0 Barockstadt FL [8] +0 1-0

DUC4T

19:00 FT [8] Rodinghausen 2 - 0 Schalke 04 II [9] +0 2-0

DUC4T

19:00 FT [18] SV Straelen 0 - 1 FC Duren [13] +1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [6] Lippstadt 1 - 4 Kaan-Marienborn [5] - 1/4 1-1

DUC4T

19:00 FT [14] FC Bocholt 2 - 2 Wuppertaler [2] +1 1/4 0-2

DUC4T

19:00 FT [17] Wattenscheid 3 - 0 Fortuna Koln [10] +1 1/4 2-0

NGA

19:00 FT [14] Lok. Moscow 1 - 1 Krylya Sovetov [11] +0 0-0

BLRA

19:00 FT [5] Isloch 1 - 2 Dinamo Brest [13] - 3/4 0-0

FINB

19:00 FT [7] KPV Kokkola 1 - 1 PK-35 [10] +0 1-1

FIN3

19:00 FT [A-6] PK Keski Uusimaa 3 - 2 PPJ [A-7] +1/4 1-0

FIN3

19:00 FT [B-11] Espoo 3 - 4 Jazz [B-7] +1/2 2-1

THA

19:00 FT [11] Nakhon Ratch. 1 - 2 Buriram Utd [1] +1 1/2 1-1

MAPL

19:15 FT [1] Johor Darul Takzim II 1 - 0 Perak FA [8] 1-0

PHB

20:00 FT [11] Guingamp 0 - 0 Paris FC [12] 1 +0 0-0

POLA

20:00 FT [8] Cracovia Krakow 0 - 1 Piast Gliwice [16] - 1/4 0-0

POLB

20:00 FT [17] Skra Czestochowa 1 - 0 Zaglebie Sosno [12] +1/4 0-0

KAZC

20:00 FT [B-3] Caspiy Aktau 2 - 1 Akzhayik Oral [B-2] 1-0

KAZC

20:00 FT [C-2] FK Maktaaral 1 - 1 FK Taraz [C-1] +0 0-0

TDB

20:00 FT [16] Dalkurd FF 1 - 2 Orgryte [13] - 1/4 1-0

TDB

20:00 FT 1 [12] Jonkopings 0 - 5 Halmstads [2] +3/4 0-3

DENB

20:00 FT [12] Nykobing 1 - 3 Vendsyssel FF [4] +1/2 1-2

MASL

20:00 FT [2] Terengganu 1 - 0 Sarawak [11] - 1 1/2 0-0

MASL

20:00 FT [10] Melaka FA 2 - 2 Pahang [7] - 1/4 1-0

MASL

20:00 FT [9] Petaling Jaya City 0 - 2 Negeri Sembilan [4] +1/4 0-1

NPA

20:00 FT [1] Mamelodi Sun. 4 - 0 Kaizer Chiefs [4] - 1/2 2-0

NPA

20:00 FT [10] Stellenbosch FC 3 - 1 Royal AM [9] 1-0

NPA

20:00 FT [14] Marumo Gallants FC 1 - 1 Golden Arrows [7] +0 0-0

DUA

20:30 FT 1 1 [3] Leipzig 2 - 2 FC Koln [13] 4 - 1 1/4 1-1

DUA

20:30 FT 1 [11] Hoffenheim 3 - 2 Bochum [17] 1 - 1 2-2

DUA

20:30 FT 4 [9] Wer.Bremen 2 - 2 Stuttgart [16] 2 - 1/4 1-1

DUA

20:30 FT 3 [15] Hertha Berlin 1 - 1 Ein.Frankfurt [4] 1 +1/4 1-0

DUA

20:30 FT 1 [12] B.Leverkusen 1 - 2 Augsburg [14] 6 - 1 3/4 1-1

WALA

20:30 FT 1 [8] Newtown AFC 0 - 0 The New Saints [1] +3/4 0-0

WALA

20:30 FT [7] Haverfordwest 1 - 0 Caernarfon Town [6] - 1/4 0-0

WALA

20:30 FT [5] Cardiff Metropolitan 2 - 0 Connah's QN [2] +1/4 1-0

IDNA

20:30 FT [2] Bali United Pusam 1 - 2 Arema Indonesia [9] - 3/4 1-1

ANHA

21:00 FT 2 [7] Brighton 0 - 0 Newcastle [3] 3 - 1/4 0-0

ANHA

21:00 FT 1 [1] Arsenal 4 - 2 Leicester City [13] 1 - 1 2-0

ANHA

21:00 FT [2] Man City 4 - 0 Bournemouth [14] 3 - 2 3/4 3-0

ANHA

21:00 FT 1 [19] Southampton 2 - 2 Leeds Utd [15] 3 - 1/4 0-0

ANHA

21:00 FT 3 [20] Wolves 0 - 0 Fulham [9] 3 - 1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [16] Rotherham Utd 4 - 0 Reading [13] 2 - 1/2 4-0

ANHB

21:00 FT 1 [23] Blackpool 0 - 1 Swansea City [8] 3 +0 0-0

ANHB

21:00 FT 1 [24] Huddersfield 3 - 1 Stoke City [17] 3 +0 1-0

ANHB

21:00 FT 1 [20] Hull City 2 - 1 Norwich [5] 1 +1/4 1-0

ANHB

21:00 FT [11] Luton Town 0 - 1 Preston North End [9] 6 - 1/4 0-1

ANHB

21:00 FT 4 [7] Millwall 3 - 2 Coventry [12] 4 1 - 1/4 1-2

ANHB

21:00 FT 3 [10] Sunderland 2 - 2 QPR [6] 2 - 1/4 2-0

ANHB

21:00 FT 1 [22] Wigan 1 - 1 Bristol City [18] 2 - 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [12] Lincoln 1 - 1 Forest Green [21] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [19] Accrington 4 - 4 Burton Albion [23] - 1/2 0-2

ANHL1

21:00 FT [10] Wycombe 1 - 2 Shrewsbury [13] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT [24] Morecambe 1 - 1 Fleetwood Town [18] 1 +0 1-0

ANHL1

21:00 FT [20] Cambridge Utd 2 - 1 Exeter City [11] +1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [16] Cheltenham 0 - 2 Portsmouth [8] +1/2 0-1

ANHL1

21:00 FT [7] Derby County 2 - 1 Barnsley [4] - 1/2 2-0

ANHL1

21:00 FT [2] Ipswich 3 - 0 Milton Keynes Dons [22] - 3/4 2-0

ANHL1

21:00 FT [1] Plymouth Argyle 2 - 0 Peterborough Utd [6] - 1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [9] Port Vale 0 - 0 Bolton [5] 1 +0 0-0

ANHL1

21:00 FT [3] Sheffield Wed. 1 - 0 Charlton Athletic [17] - 3/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [14] Tranmere Rovers 3 - 0 Gillingham [23] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [21] Rochdale 0 - 1 Grimsby [16] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [11] Stockport 1 - 0 Colchester Utd [22] - 1 0-0

ANHL2

21:00 FT [20] Harrogate Town 0 - 0 Crawley Town [19] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [5] Carlisle 1 - 1 Swindon [12] +0 1-1

ANHL2

21:00 FT [8] Salford City 3 - 0 Crewe Alexandra [15] 1 - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [10] Wimbledon 2 - 2 Doncaster Rovers [13] - 1/2 0-0

ANHL2

21:00 FT [17] Sutton Utd 1 - 0 Barrow [4] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [6] Bradford City 2 - 0 Newport [18] 1 - 1/2 1-0

ANHL2

21:00 FT [1] Leyton Orient 1 - 0 Mansfield [7] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [3] Northampton 2 - 1 Hartlepool [24] - 3/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [9] Walsall 1 - 1 Stevenage [2] +0 1-0

SCOA

21:00 FT [7] St. Mirren 1 - 0 Ross County [10] - 1/4 0-0

SCOA

21:00 FT [3] Aberdeen 2 - 3 Motherwell [9] - 3/4 1-1

SCOA

21:00 FT [4] Livingston 2 - 1 Hibernian [8] +1/4 1-0

SCOA

21:00 FT [2] Rangers 4 - 0 St. Johnstone [6] - 2 1-0

SCOB

21:00 FT [3] Queen's Park 3 - 2 Partick Thistle [5] +1/2 1-0

SCOB

21:00 FT [7] Raith Rovers 2 - 1 Greenock Morton [4] - 1/4 0-0

SCOB

21:00 FT [1] Ayr Utd 2 - 2 Hamilton [10] - 3/4 1-1

SCOB

21:00 FT [6] Inverness C.T. 4 - 1 Cove Rangers [8] - 1/4 2-0

SCO2

21:00 FT [9] Clyde 3 - 0 Kelty Hearts [8] +0 0-0

SCO2

21:00 FT [5] Alloa Athletic 2 - 4 Edinburgh City [2] 1 - 1 1-2

SCO2

21:00 FT [7] Queen of South 1 - 1 Airdrieonians [6] +0 0-1

SCO2

21:00 FT [3] Falkirk 3 - 1 Peterhead [10] 1 - 3/4 1-1

NGA

21:00 FT [1] Zenit 2 - 1 CSKA Moscow [5] - 1 1/4 1-0

NGB

21:00 FT [17] Volga Ulyanovsk 0 - 2 Kamaz [7] +0 0-0

ARMA

21:00 FT [3] Pyunik 1 - 0 Shirak [8] - 1 1/4 0-0

BLRA

21:00 FT [6] FK Minsk 2 - 0 Vitebsk [15] - 1/2 0-0

NIRA

21:00 FT [6] Coleraine 3 - 1 Cliftonville [4] +1/4 2-0

NIRA

21:00 FT [8] Carrick Rangers 2 - 1 Newry City [10] 1 - 1/2 1-1

NIRA

21:00 FT [7] Ballymena Utd 2 - 2 Glenavon [9] 2 +0 2-1

NIRA

21:00 FT [2] Crusaders Belfast 5 - 1 Dungannon Swi. [11] - 1 1/2 2-1

BIA

21:00 FT [6] Westerlo 4 - 2 Standard Liege [8] - 1/2 1-0

BIB

21:00 FT 1 [1] Beerschot-Wilrijk 1 - 0 Beveren [2] 1 - 1/4 1-0

ESTA

21:00 FT [1] Flora Tallinn 1 - 1 Trans Narva [7] 1-1

ICEB

21:00 FT [9] Vestri 0 - 1 Fylkir [1] +1/2 0-0

LITA

21:00 FT [10] FK Jonava 1 - 2 Kauno Zalgiris [2] 1-1

NORA

21:00 FT [9] Aalesund 1 - 2 Haugesund [10] - 1/4 0-0

FINA

21:00 FT 1 [8] Ilves Tampere 0 - 4 Honka [3] +3/4 0-1

FINA

21:00 FT [10] Inter Turku 1 - 1 VPS Vaasa [6] - 1/2 1-1

FINB

21:00 FT [5] EIF Ekenas 4 - 0 PIF Parainen [12] - 1 1-0

FIN3

21:00 FT [B-3] Hameenlinna 2 - 1 Grankulla IFK [B-4] - 1/2 0-0

FIN3

21:00 FT [B-1] SalPa Salo 4 - 0 Honka 2 [B-2] - 1/2 1-0

FIN3

21:00 FT 1 [A-2] Lahden Reipas 1 - 2 KaPa [A-1] - 1 1/4 1-1

FIN3

21:00 FT [A-12] FC LaPa 0 - 4 JIPPO [A-3] +3 1/4 0-2

SVKA

21:00 FT [6] MSK Zilina 1 - 0 Zlate Moravce [10] - 1 0-0

CZEA

21:00 FT 1 [10] Banik Ostrava 3 - 1 Zlin [15] 1 - 3/4 3-0

CZEA

21:00 FT [11] Brno 3 - 1 Mlada Boleslav [6] +0 0-1

CZEA

21:00 FT 1 [12] Teplice 0 - 1 Bohemians 1905 [7] 1 +1/4 0-0

TNKB

21:00 FT [8] Manisa FK 0 - 1 Boluspor [7] 1 - 1/4 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-11] Lindome GIF 4 - 0 Atvidabergs [Sodra-12] +0 1-0

TD3

21:00 FT [Sodra-14] Oskarshamns AIK 3 - 0 Torns IF [Sodra-4] - 3/4 1-0

TD3

21:00 FT [Sodra-15] Vanersborgs FK 0 - 0 Angelholms [Sodra-9] - 1/2 0-0

BRB

21:00 FT [19] Operario/PR 1 - 1 Sampaio Correa/MA [5] - 1/4 0-0

BRB

21:00 FT [4] Vasco DG/RJ 3 - 1 Tombense FC/MG [15] - 3/4 2-0

BRAU20

21:00 FT [B-4] Internacional/RS U20 1 - 1 Flamengo/RJ U20 [A-1] 1-0

SCO2

21:15 FT [1] Dunfermline 1 - 0 Montrose [4] - 3/4 0-0

AZEA

21:20 FT [10] Sumqayit 0 - 2 Karabakh Agdam [1] 0-0

BDNB

21:30 FT [15] Uniao Torreense 0 - 2 Nacional Madeira [13] - 1/4 0-1

BDNB

21:30 FT [4] CD Estrela 1 - 1 SC Farense [2] +1/4 1-0

IRNA

21:30 FT 1 [9] Zobahan 0 - 0 Persepolis [1] 0-0

GHCLB

22:00 FT [964] Vicenza 1 - 1 Mantova [991] 1-0

TBNA

22:00 FT 5 [17] Celta Vigo 2 - 2 Espanyol [16] 2 - 3/4 1-0

TBNB

22:00 FT [4] Eibar 2 - 1 Tenerife [15] - 1/4 0-0

DUC4B

22:00 FT [6] Drochtersen/Assel 3 - 1 Ein. Norderstedt [5] +0 3-0

DUC4BA

22:00 FT [19] VfB Eichstatt 3 - 2 Nurnberg II [4] 0-2

PHA

22:00 FT 1 [6] Monaco 1 - 1 Rennes [3] 3 - 1/4 0-0

BIHA

22:00 FT [10] Sloboda Tuzla 2 - 0 Borac Banja Luka [3] 1-0

MKDA

22:00 FT [2] Shkupi 2 - 1 Makedonija [8] 0-0

KAZC

22:00 FT [A-1] Kairat Almaty 3 - 0 Atyrau [A-3] 2-0

KAZC

22:00 FT [A-4] FK Aksu 0 - 1 Ordabasy [A-2] 0-1

LUXA

22:00 FT [4] Racing Union 1 - 0 Mondorf-les. [7] 0-0

MDVA

22:00 FT [7] Dacia Buiucani 2 - 0 Sfintul Gheorghe [4] 1-0

FIN3

22:00 FT [C-9] OTP 0 - 1 Narpes Kraft [C-6] - 1/2 0-0

CZEB

22:00 FT [12] Sellier&Bellot Vlasim 1 - 2 SK Lisen [3] 1-0

AUTA

22:00 FT [7] Austria Klagenfurt 1 - 0 SV Ried [11] - 1/2 0-0

AUTA

22:00 FT 1 [6] Austria Wien 2 - 1 WSG Swarovski Tirol [5] - 3/4 1-0

CHIB

22:00 FT [14] San.Morning 1 - 2 Temuco [10] 1-1

POLA

22:30 FT 1 [12] Gornik Zabrze 1 - 3 Stal Mielec [7] - 3/4 1-2

POLB

22:30 FT [11] GKS Tychy 3 - 1 Wisla Krakow [10] +1/4 1-1

BIHA

22:30 FT [7] NK Posusje 3 - 2 FK Sloga Doboj [9] 1-1

SLOA

22:30 FT [5] Mura 2 - 2 Tabor Sezana [10] - 1 0-1

TDA

22:30 FT [15] Helsingborg 0 - 0 Sirius [11] +0 0-0

BULA

22:45 FT [9] Arda Kardzhali 0 - 1 CSKA 1948 Sofia [3] +1/2 0-1

GHCLB

22:59 FT [175] Pafos FC 1 - 0 Doxa Katokopia [313] 0-0

NGB

22:59 FT [9] Shinnik Yaroslavl 1 - 1 Rodina Moscow [15] - 1/2 1-0

BLRA

22:59 FT [10] Slavia Mozyr 0 - 1 Gomel [8] +1/4 0-1

GEOA

22:59 FT [7] FC Telavi 1 - 1 Samgurali Tskh. [4] 0-1

HUNA

22:59 FT [3] Kecskemeti 1 - 0 Mezokovesdi SE [9] +1/4 1-0

LITA

22:59 FT [4] FK Panevezys 1 - 2 Siauliai [7] - 1/2 0-1

RMNA

22:59 FT [15] UTA Arad 2 - 1 Universitaea Cluj [14] +0 1-1

SVKA

22:59 FT [5] Ruzomberok 0 - 0 Trencin [9] - 1/2 0-0

TSA

22:59 FT 1 [8] Sion 2 - 2 Grasshoppers [7] - 1/2 1-0

TSB

22:59 FT [2] Stade L. Ouchy 0 - 2 Schaffhausen [8] - 1/2 0-1

IRNA

22:59 FT [10] Foolad Khozestan 0 - 0 Sanat Naft [16] 0-0

IRNA

22:59 FT [3] Gol Gohar 2 - 1 Tractor SC [7] 1-0

JORA

22:59 FT [4] S.Al.Ordon 0 - 2 Faisaly (JOR) [1] 0-2

PERA

22:59 FT [2] Sporting Cristal 3 - 2 Carlos Stein [18] - 1 3/4 1-1

GHCLB

23:15 FT [94] AEK Athens 4 - 0 Proodeftiki [278] 3-0

BIA

23:15 FT [9] Cercle Brugge 0 - 0 KV Mechelen [13] - 1/4 0-0

BIA

23:15 FT [18] RFC Seraing 0 - 1 Charleroi [12] +3/4 0-0

ESTA

23:15 FT [8] Tallinna Kalev 2 - 5 Tammeka Tartu [6] 0-1

TNKA

23:15 FT [6] Kayserispor 1 - 0 Istanbulspor AS [18] - 1 1-0

TNKB

23:15 FT [3] Rizespor 1 - 1 Keciorengucu [5] - 3/4 0-0

GHCLB

23:30 FT [2] PAOK 3 - 1 Volos NFC [91] 1-0

ANHA

23:30 FT [10] Brentford 4 - 0 Man Utd [5] +3/4 4-0

ITAA

23:30 FT [2] AC Milan 4 - 2 Udinese [8] - 1 1/4 2-2

ITAA

23:30 FT [19] Sampdoria 0 - 2 Atalanta [6] +3/4 0-1

DUA

23:30 FT [18] Schalke 04 2 - 2 M.gladbach [8] +1/4 1-0

ARMA

23:30 FT 1 [1] Urartu 0 - 1 Van Yerevan [5] - 1/2 0-1

AZEA

23:30 FT [8] Səbail FK 0 - 1 Turan Tovuz [6] - 1/4 0-0

CROA

23:30 FT [10] HNK Gorica 3 - 2 Lok. Zagreb [7] +0 0-1

HLA

23:45 FT 1 [11] Go Ahead Eagles 2 - 5 PSV Eindhoven [3] +1 1-3

WALA

23:45 FT [11] Pontypridd Town 0 - 1 Flint Town Utd [10] +0 0-1

WC20W

00:00 FT [B-3] Đức U20 Nữ 3 - 0 New Zealand U20 Nữ [B-4] - 1 3/4 0-0

TBNA

00:00 FT [12] Valladolid 0 - 3 Villarreal [9] +1/4 0-0

TBNB

00:00 FT [17] Mirandes 1 - 1 Sporting Gijon [14] +0 1-1

PHB

00:00 FT [16] Nimes 1 - 0 Rodez [18] - 1/4 0-0

PHB

00:00 FT [15] Annecy FC 0 - 1 Stade Lavallois [10] +0 0-1

PHB

00:00 FT [14] SC Bastia 3 - 0 Grenoble [4] - 1/4 2-0

PHB

00:00 FT [2] Bordeaux 1 - 0 Niort [20] - 1/4 0-0

PHB

00:00 FT [17] Dijon 2 - 2 Caen [5] +0 0-0

PHB

00:00 FT [1] Le Havre 1 - 1 Pau FC [9] - 1/2 1-0

PHB

00:00 FT [8] Metz 2 - 0 Valenciennes [6] - 1/2 1-0

PHB

00:00 FT [3] Sochaux 0 - 1 Amiens [7] 1 - 1/2 0-0

BDNA

00:00 FT [5] Casa Pia AC 0 - 1 Benfica [1] 1 +1 1/2 0-0

NGA

00:00 FT [4] Din. Moscow 0 - 0 Krasnodar [7] - 3/4 0-0

GEOA

00:00 FT [1] Dinamo Tbilisi 3 - 1 Sioni Bolnisi [9] 0-0

LUXA

00:00 FT 1 [5] UT Petange 2 - 3 Fola Esch [16] 1 2-1

MDVA

00:00 FT [3] Zimbru 0 - 3 FC Balti [5] 0-1

SRBA

00:00 FT [10] FK Napredak 0 - 0 Backa Topola [3] +1/2 0-0

SRBA

00:00 FT [9] FK Kolubara 2 - 2 FK Vojvodina [5] +1 1/4 1-0

CZEA

00:00 FT 1 [5] Hradec Kralove 1 - 2 Vik.Plzen [1] +1/4 1-1

BRAU20

00:00 FT 1 [A-4] Sao Paulo/SP U20 3 - 1 Atletico/PR U20 [B-1] 1-0

ARGB

00:10 FT [37] Sacachispas 1 - 1 Belgrano [1] +3/4 0-0

CHIA

00:15 FT [5] Audax Italiano 1 - 0 Everton CD [9] - 1/4 0-0

AUTA

00:30 FT [2] Sturm Graz 4 - 0 SCR Altach [10] - 1 1/4 1-0

HLA

01:00 FT [16] Emmen 1 - 1 RKC Waalwijk [10] - 1/2 0-0

HLA

01:00 FT [7] Utrecht 0 - 0 Cambuur [17] - 1 0-0

POLA

01:00 FT [4] Pogon Szczecin 2 - 2 Wisla Plock [5] - 1/2 1-0

POLB

01:00 FT [16] Odra Opole 1 - 1 Resovia [14] +0 1-1

BULA

01:00 FT [11] Beroe 1 - 1 Botev Plovdiv [10] +0 0-0

BIB

01:00 FT [7] Club Brugge II 2 - 2 Standard Liege II [10] 2-2

AUTB

01:00 FT [13] Rapid Wien II 2 - 2 SKU Amstetten [7] +0 1-0

ARGB

01:00 FT [20] Deportivo Maipu 2 - 1 Temperley [26] - 3/4 2-1

ARGB

01:00 FT [19] Quilmes 1 - 0 Flandria [35] -

NPA

01:00 FT [8] Amazulu 2 - 1 Cape Town City [12] 1 - 1/4 1-1

HUNA

01:15 FT [12] Ujpest 1 - 1 Zalaegerzseg [5] 1 - 1/2 0-1

SLOA

01:15 FT [4] Koper 5 - 0 NK Radomlje [9] - 1/4 2-0

PERA

01:15 FT [17] Carlos A. Mannucci 3 - 2 Uni.San Martin [19] - 1 1-2

DUB

01:30 FT [1] Darmstadt 4 - 0 Hansa Rostock [9] - 1 2-0

TSA

01:30 FT [3] St. Gallen 4 - 1 Luzern [6] - 1/4 1-0

JORA

01:30 FT [5] Al Aqaba SC 2 - 0 Jazeera Amman [12] +0 0-0

ARGA

01:30 FT [12] Defensa YJ 0 - 0 Tigre [7] +1/4 0-0

ARGA

01:30 FT 1 [20] Rosario Central 3 - 1 Barracas Central [17] - 1/4 1-1

URUA

01:30 FT [11] CA Rentistas 0 - 1 Danubio [6] +1/4 0-1

ITAA

01:45 FT [14] Monza 1 - 2 Torino [9] +0 0-1

ITAA

01:45 FT [16] Lecce 1 - 2 Inter Milan [5] +1 1/2 0-1

ITB

01:45 FT [19] Como 1 - 1 Cagliari [11] +0 1-0

ITB

01:45 FT [13] Cittadella 4 - 3 Pisa [12] - 1/4 1-1

ITB

01:45 FT [15] Palermo 2 - 0 Perugia [20] 1 - 1/4 1-0

BIA

01:45 FT [2] Union Saint-Gilloise 2 - 1 Kortrijk [17] - 1 1/2 1-0

RMNA

01:45 FT [6] Petrolul Ploiesti 1 - 0 Rapid Bucuresti [3] +0 1-0

SRBA

01:45 FT [1] Crvena Zvezda 4 - 0 FK Vozdovac [7] 2-0

TNKA

01:45 FT [3] Adana Demirspor 3 - 0 Sivasspor [17] - 1/2 1-0

TNKA

01:45 FT [2] Galatasaray 0 - 1 Giresunspor [12] - 1 1/4 0-0

TNKB

01:45 FT [1] Eyupspor 1 - 0 Denizlispor [19] - 1 1/2 0-0

TNKB

01:45 FT [18] Genclerbirligi 3 - 3 Altinordu SK [16] - 1/4 3-3

TBNA

02:00 FT 1 [1] Barcelona 0 - 0 Rayo Vallecano [8] - 1 3/4 0-0

TBNB

02:00 FT [11] Leganes 1 - 2 Alaves [3] - 1/4 0-1

PHA

02:00 FT [1] PSG 5 - 2 Montpellier [14] - 3 1/4 2-0

HLA

02:00 FT [1] Feyenoord 0 - 0 Heerenveen [8] - 1 1/2 0-0

BIHA

02:00 FT [4] Zeljeznicar 4 - 2 FK Tuzla City [8] 1-0

BRB

02:00 FT [7] SC Recife/PE 4 - 0 CSA/AL [17] - 1/2 3-0

BLVA

02:00 FT [14] Real Santa Cruz 1 - 2 Bolivar [3] +1/2 1-0

CROA

02:05 FT [1] Dinamo Zagreb 4 - 1 Hajduk Split [2] - 1/2 0-1

BDNA

02:30 FT [4] Sporting Lisbon 3 - 0 Rio Ave [10] - 1 3/4 1-0

BRAA

02:30 FT 1 [13] Goias/GO 1 - 1 Avai/SC [19] - 1/2 0-1

BRB

02:30 FT [1] Cruzeiro/MG 1 - 1 Chapecoense [14] - 3/4 0-1

CHIA

02:45 FT [3] Curico Unido 3 - 1 Univ. de Chile [13] - 1/2 1-0

WC20W

03:00 FT [A-2] Brazil U20 Nữ 2 - 0 Australia U20 Nữ [A-3] - 1 2-0

COLB

03:00 FT [3] Dep.Quindio 1 - 0 Fortaleza [2] 0-0

COLB

03:00 FT [8] Bogota FC 1 - 0 Barranquilla [13] 1-0

COLB

03:00 FT [7] Llaneros FC 1 - 0 Boca Juniors Cali [15] 0-0

ECUA

03:00 FT [2] Independiente JT 2 - 0 Gualaceo SC [13] - 1 1/2 1-0

COLA

03:15 FT [20] Cortulua 0 - 2 Alianza Petrolera [17] - 1/2 0-2

PARA

03:30 FT [4] Libertad 4 - 1 Sol de America [10] - 1 1/4 1-1

PERA

03:30 FT [16] Ayacucho FC 1 - 2 AD Tarma [12] - 3/4 1-0

TBNB

04:00 FT [1] Las Palmas 0 - 0 Zaragoza [16] - 1/2 0-0

ARGA

04:00 FT [27] Lanus 1 - 1 Independiente [14] +0 1-0

VENA

04:00 FT [5] Dep.Guaira 2 - 0 Caracas [11] - 1/4 0-0

ARGB

04:10 FT [2] Instituto 1 - 1 Deportivo Riestra [11] - 1/2 1-0

BLVA

04:15 FT [1] The Strongest 1 - 1 CA Palmaflor [9] - 1 3/4 0-0

BRB

04:30 FT [10] Guarani/SP 1 - 0 Nautico/PE [20] - 1/2 0-0

URUA

04:30 FT [5] CA Penarol 2 - 0 Albion FC (URU) [16] 1 - 1 0-0

BRAA

05:00 FT [4] Corinthians/SP 0 - 1 Palmeiras/SP [1] +1/4 0-0

USAA

05:00 FT [Dong-4] New York RB 0 - 1 Orlando City [Dong-7] - 3/4 0-1

MEXA

05:00 FT [10] Club Leon 0 - 3 Mazatlan FC [14] - 1 0-3

CHIB

05:15 FT [17] CCDA Fernandez Vial 2 - 3 U.Concepcion [6] 1-2

COLA

05:30 FT [1] Santa Fe 2 - 1 Deportes Tolima [14] - 1/4 0-0

ECUA

05:30 FT 1 [16] 9 de Octubre 1 - 2 SD Aucas [1] +0 0-1

WC20W

06:00 FT [B-2] Mexico U20 Nữ 0 - 0 Colombia U20 Nữ [B-1] +0 0-0

PARA

06:00 FT [8] Guairena FC 2 - 1 12 de Octubre [12] - 3/4 0-1

USB

06:00 FT [A-10] Hartford Athletic 2 - 1 Indy Eleven [A-9] - 1/2 2-1

USB

06:00 FT [A-5] Pittsburgh R. 0 - 2 Memphis 901 [A-2] - 1/4 0-1

VENA

06:15 FT [7] Puerto Cabello 4 - 2 Mineros Guayana [13] - 1/4 2-1

ARGA

06:30 FT [3] River Plate 4 - 1 Newells Old Boys [11] - 1 1/4 2-0

BRAA

06:30 FT [16] Cuiaba/MT 1 - 0 Juventude/RS [20] - 1/2 1-0

BRB

06:30 FT 1 [11] CRB/AL 2 - 0 Gremio/RS [2] +1/2 2-0

BLVA

06:30 FT [6] CD Guabira 1 - 1 Inde. Petrolero [8] - 3/4 1-0

USAA

06:30 FT [Dong-5] Cincinnati 2 - 2 Atlanta United [Dong-11] - 1/2 2-1

USAA

06:30 FT [Dong-9] New England 1 - 0 D.C. Utd [Dong-14] - 3/4 1-0

USAA

06:30 FT [Dong-13] Toronto 3 - 1 Portland Timbers [Tay-8] - 1/2 1-0

USAA

06:30 FT [Dong-1] Philadelphia Union 4 - 1 Chicago Fire [Dong-12] - 1/2 2-0

USB

06:30 FT [A-1] Louisville City 1 - 0 Tampa Bay Rowdies [A-3] - 1/4 0-0

USB

06:30 FT 1 [A-13] Atlanta United II 0 - 2 Miami FC [A-6] +3/4 0-1

USB

06:30 FT [A-7] Detroit City FC 1 - 1 Oakland Roots [B-7] - 1/4 0-0

BRAA

07:00 FT 1 [11] Botafogo/RJ 0 - 0 Atletico/GO [18] - 1/2 0-0

PERA

07:00 FT 1 [4] Universitario 2 - 0 Binacional [10] - 1 1-0

USAA

07:00 FT [Dong-6] Inter Miami 3 - 2 New York City [Dong-3] +0 1-2

USB

07:00 FT [A-4] Birmingham Legion 1 - 0 San Diego Loyal [B-2] - 1/2 1-0

USW

07:00 FT [7] NC Courage (W) 3 - 4 Kansas City Nữ [5] 2-2

CRCA

07:00 FT [A-5] Santos Guapiles 2 - 1 Alajuelense [A-2] +3/4 2-1

MEXA

07:05 FT [16] Pumas UNAM 0 - 3 Club America [1] +1/4 0-1

CHIA

07:30 FT 1 [10] U. La Calera 1 - 1 Antofagasta [16] - 3/4 1-0

COLA

07:45 FT [8] Junior Barranquilla 4 - 2 Inde.Medellin [3] - 3/4 2-0

ECUA

08:00 FT [8] Barcelona SC 0 - 0 Catolica Quito [3] - 1/2 0-0

USAA

08:00 FT [Tay-9] Colorado Rapids 1 - 1 Columbus Crew [Dong-8] - 1/2 1-1

USAA

08:00 FT [Tay-3] Dallas 4 - 1 San Jose EQ [Tay-14] - 3/4 3-0

USAA

08:00 FT [Tay-13] Houston Dynamo 2 - 3 CF Montreal [Dong-2] +0 2-2

USAA

08:00 FT [Tay-2] Austin FC 4 - 3 Sporting Kansas [Tay-12] - 3/4 1-3

USB

08:00 FT [B-1] SA Scorpions 2 - 0 Las Vegas Lights [B-9] - 1 1/2 2-0

WC20W

09:00 FT [A-4] Costa Rica U20 Nữ 0 - 5 T.B.Nha U20 Nữ [A-1] +3 0-2

USAA

09:00 FT [Tay-5] LA Galaxy 5 - 2 Vancouver WC [Tay-10] - 1 4-1

USB

09:00 FT [B-12] Monterey Bay FC 1 - 0 Sacramento [B-4] +1/4 1-0

MEXA

09:05 FT 1 [9] Chivas Guad. 1 - 1 Atlas [17] - 1/4 0-0

USAA

09:30 FT [Tay-1] Los Angeles FC 5 - 0 Charlotte FC [Dong-10] - 1 1/2 0-0

USW

09:30 FT [3] San Diego Wave Nữ 0 - 1 Orlando Pride Nữ [10] 0-1

FIN3

21:00 Hoãn [B-10] MuSa Pori - Hameenlinna [B-3] -

Kết quả bóng đá ngày 13/08/2022

Kết quả bóng đá ngày 13/08/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 13/08/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 13/08/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10