KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 14/08/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 14/08/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSC

11:00 FT [3] Sydney Utd 1 - 1 Western United [10] +1 1/2 0-1

TS 90': 1-1; Pen: 4-3

AUSVPL

12:00 FT [10] St Albans Saints 2 - 1 Oakleigh Cannons [3] +1 1/4 0-1

AUSVPL

12:00 FT [6] Heidelberg Utd 1 - 4 Avondale Heights [7] +1/4 0-3

AUSC

13:00 FT [5] Peninsula Power 2 - 1 Green Gully SC [13] +1/4 0-0

AUSNSW

13:00 FT [3] Blacktown City 2 - 0 APIA Tigers [5] - 1/4 1-0

AUSQSL

13:00 FT [1] Queensland Lion 3 - 1 Moreton Bay Utd [9] - 1 3/4 1-0

AUSQSL

13:00 FT [7] Eastern Suburbs 1 - 0 Brisbane Roar U21 [11] - 1/2 0-0

AUSQSL

13:00 FT [8] SC Wanderers 0 - 0 Gold Coast Utd [6] +1/4 0-0

AUSQSL

13:00 FT [5] Brisbane City 4 - 0 Capalaba [12] - 2 1-0

AUSQSL

13:00 FT [2] Gold Coast Knights 2 - 2 Olympic FC QLD [4] +1/4 2-1

NHAT3

14:00 FT [5] FC Imabari 1 - 0 FC Gifu [14] - 1/4 1-0

AUSVPL

15:00 FT [5] Bentleigh Greens 0 - 1 Port Melbourne [2] +0 0-0

NHAT3

15:00 FT [16] Yokohama SCC 1 - 0 Giravanz Kita. [13] +1/2 0-0

HQ3

15:00 FT [12] Gangneung City 2 - 1 Yangju Citizen [8] - 1/4 1-0

TQB

15:00 FT [14] Liaoning Shenyang 0 - 3 Nantong Zhiyun [3] +1 3/4 0-1

TQB

15:00 FT [9] Qingdao Y.Island 2 - 1 Beijing Sport Univ [16] - 1 2-0

TQB

15:00 FT [4] Shijiazhuang Gongfu 1 - 2 Kunshan FC [1] +1 3/4 1-1

CZEB

15:15 FT [10] Sigma Olomouc II 1 - 0 Opava [11] 0-0

IDNA

15:15 FT [15] Dewa United 2 - 0 Bhayangkara [13] +1/4 1-0

AUTB

15:30 FT [16] Kapfenberg 1 - 5 SV Lafnitz [8] +1/2 0-3

NHATA

16:00 FT [4] Kashima Antlers 2 - 0 Avispa Fukuoka [14] - 3/4 1-0

NHATB

16:00 FT [17] Tochigi SC 0 - 2 Alb. Niigata (JPN) [1] +1/4 0-1

NHATB

16:00 FT [10] JEF United Chiba 1 - 2 Machida Zelvia [15] +1/4 0-1

NHAT3

16:00 FT [8] Nagano Parceiro 1 - 0 Kataller Toyama [6] +0 1-0

NHAT3

16:00 FT [7] Ehime FC 7 - 2 Gainare Tottori [12] - 1/2 3-1

NHAT3

16:00 FT [3] Kagoshima 4 - 2 Matsumoto Yama. [4] - 1/4 2-1

HQB

16:00 FT [2] Daejeon Hana Citizen 2 - 1 Chungnam Asan [6] - 1/4 2-1

IDNA

16:00 FT [10] Persebaya Surabaya 2 - 2 Madura United FC [3] - 1/4 1-1

NHATA

16:30 FT [7] Kashiwa Reysol 2 - 3 Sanf Hiroshima [3] +1/4 1-1

SINA

16:30 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 2 - 2 Geylang Intl [4] 0-0

BDNB

17:00 FT 1 [6] Academico Viseu 1 - 3 Moreirense [1] +1/4 0-1

TD3

17:00 FT [Norra-15] Team Thoren 0 - 2 Gefle IF [Norra-4] +1 3/4 0-0

NHATA

17:00 FT [11] Sagan Tosu 0 - 0 Nagoya Grampus [8] +1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [15] Gamba Osaka 0 - 2 Shimizu S-Pulse [17] +1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [8] Tokushima Vortis 2 - 2 Oita Trinita [5] - 1/4 0-2

HQA

17:00 FT [5] Jeju Utd 5 - 0 Pohang Steelers [3] +1/4 2-0

HQ3

17:00 FT [15] Ulsan Citizen 0 - 1 Cheongju FC [13] - 1/4 0-1

VNA

17:00 FT [10] SHB Đà Nẵng 0 - 2 Viettel [4] +0 0-0

HLA

17:15 FT [18] Volendam 1 - 4 NEC Nijmegen [9] +1/4 1-2

HLB

17:15 FT [17] ADO Den Haag 0 - 2 Den Bosch [13] - 3/4 0-2

HQA

17:30 FT [11] Suwon Bluewings 4 - 1 Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1/4 1-0

POLB

17:40 FT [9] Stal Rzeszow 1 - 0 LKS Lodz [1] +0 0-0

DUC3

18:00 FT [19] Meppen 6 - 2 Waldhof Man. [8] +1/2 3-1

DUC4DB

18:00 FT [18] Ger.Halberstadt 0 - 3 Meuselwitz [14] +1/4 0-2

DUC4DB

18:00 FT [17] Tennis Borussia B. 0 - 6 CZ Jena [8] +1 1/4 0-2

DUC4DB

18:00 FT [11] Greifswalder FC 0 - 0 Chemnitzer [3] +1/2 0-0

SCOA

18:00 FT [11] Kilmarnock 0 - 5 Celtic [1] +2 0-3

FIN3

18:00 FT 1 [C-5] OLS Oulu 0 - 1 JBK [C-8] - 3/4 0-0

TDB

18:00 FT [11] Utsiktens BK 1 - 1 Norrby [15] - 1/4 1-0

HQB

18:00 FT [8] GimPo Citizen 1 - 3 Gyeongnam [5] +1/2 1-1

THA

18:00 FT [6] Chiangrai Utd 1 - 0 Police Tero FC [8] - 3/4 1-0

IDNA

18:15 FT [11] Persis Solo FC 1 - 2 Persita Tangerang [6] - 1/4 1-0

DUB

18:30 FT [7] Fort.Dusseldorf 2 - 2 Greuther Furth [10] - 1/2 0-1

DUB

18:30 FT [5] Hannover 96 1 - 0 Jahn Regensburg [12] - 1/4 0-0

DUB

18:30 FT [15] St. Pauli 3 - 0 Magdeburg [17] - 3/4 2-0

BIA

18:30 FT [10] Sint Truiden 0 - 3 Anderlecht [11] +1/4 0-2

THA

18:30 FT [9] Sukhothai 0 - 3 Prachuap FC [13] - 1/4 0-1

DUC3

19:00 FT [18] Erzgebirge Aue 1 - 5 Wehen [3] - 1/4 0-2

DUC4B

19:00 FT [9] Phonix Lubeck 0 - 2 Atlas Delmenhorst [13] - 1/2 0-1

DUC4B

19:00 FT [10] Wer.Bremen II 2 - 0 St. Pauli II [18] 1 - 3/4 2-0

DUC4N

19:00 FT [9] Stuttgart II 4 - 2 Ein.Trier [17] 1 - 1/2 1-2

DUC4N

19:00 FT [5] Homburg 7 - 0 FSV Frankfurt [10] - 1/2 3-0

DUC4N

19:00 FT [15] Hessen Kassel 2 - 2 Koblenz [18] - 1/2 0-2

DUC4T

19:00 FT [3] M.gladbach II 3 - 0 Fort.Dusseldorf II [12] - 1/2 0-0

NGA

19:00 FT [15] Khimki 1 - 3 Akhmat Groznyi [6] +0 0-2

KAZC

19:00 FT [D-4] Zhetysu Taldykorgan 0 - 0 Turan (KAZ) [D-3] +1/4 0-0

KAZC

19:00 FT [D-2] Shakhter Kar. 1 - 7 Astana [D-1] +1 1/4 0-1

TD3

19:00 FT [Norra-5] Forward 0 - 2 Sylvia [Norra-13] +1/2 0-0

TD3

19:00 FT [Norra-3] Motala AIF 1 - 3 Vasalunds [Norra-10] +1 1-0

DENA

19:00 FT [2] Viborg 2 - 0 Silkeborg IF [4] +1/4 2-0

THA

19:00 FT [7] Port FC 0 - 0 Lamphun Warrior [12] - 1 1/4 0-0

TSA

19:15 FT [9] Winterthur 1 - 1 Zurich [10] +1/4 0-0

TSB

19:15 FT [9] Vaduz 2 - 4 Thun [7] +1/4 0-1

VNA

19:15 FT [1] Hà Nội FC 2 - 1 HA Gia Lai [6] - 1/2 0-0

HLA

19:30 FT [2] Ajax 6 - 1 Groningen [15] - 2 1/4 3-1

HLA

19:30 FT [5] Twente 3 - 0 Fortuna Sittard [12] - 1 1/4 2-0

ANHA

20:00 FT 4 [18] Nottingham Forest 1 - 0 West Ham Utd [16] 1 +1/2 1-0

ANHB

20:00 FT 2 [15] Middlesbrough 2 - 2 Sheffield Utd [2] 3 - 1/4 1-1

ANHU23

20:00 FT [1-10] Blackburn U21 0 - 1 Wolves U21 [1-9] 0-0

ANHU23

20:00 FT [1-3] Man City U21 3 - 1 Leicester City U21 [1-12] 1-1

DUC4B

20:00 FT [17] Bremer SV 1 - 3 Lubeck [1] +1 1/2 1-1

DUC4B

20:00 FT [16] VfV 06 Hildesheim 3 - 0 Rehden [15] - 1/2 1-0

PHA

20:00 FT 5 [18] Ajaccio 0 - 0 Lens [2] 2 +1/4 0-0

PHA

20:00 FT 1 5 [17] Auxerre 2 - 2 Angers [20] 3 - 1/4 2-1

PHA

20:00 FT 1 3 [11] Stade Reims 2 - 4 Clermont [10] 3 - 1/2 2-0

PHA

20:00 FT 2 [13] Troyes 0 - 3 Toulouse [12] 1 +0 0-1

POLA

20:00 FT [10] Radomiak Radom 4 - 1 Lechia GD [14] - 1/2 2-1

POLB

20:00 FT [13] Gornik Leczna 1 - 2 Arka Gdynia [6] +0 1-1

LATA

20:00 FT [8] Spartaks Jurmala 2 - 3 FK Liepaja [4] +1 1-0

NORB

20:00 FT [10] Fredrikstad 1 - 1 Ranheim IL [8] - 1/4 0-0

NORB

20:00 FT [11] Bryne 2 - 1 Grorud IL [15] - 3/4 0-1

NORB

20:00 FT [6] Kongsvinger 2 - 2 Start Kristiansand [3] +1/4 1-1

FINA

20:00 FT [2] KuPS 1 - 0 IFK Mariehamn [9] - 1 1/4 0-0

RMNA

20:00 FT [5] Universitatea Craiova 1 - 0 Mioveni [16] - 1 1/4 1-0

TDA

20:00 FT [2] Djurgardens 3 - 2 Kalmar [4] - 3/4 2-0

TDA

20:00 FT [5] AIK Solna 2 - 2 Varnamo [10] - 3/4 1-1

TDA

20:00 FT [7] Malmo 3 - 1 GIF Sundsvall [16] - 2 1/2 3-0

TDB

20:00 FT [5] Skovde 1 - 3 Ostersunds [14] - 3/4 0-2

MAPL

20:00 FT [10] FAM-MSN 0 - 3 Kuching FA [3] 0-1

NPA

20:00 FT [5] Orlando Pirates 0 - 1 Chippa Utd [6] - 3/4 0-0

DUA

20:30 FT 1 [10] Mainz 0 - 0 Union Berlin [5] - 1/4 0-0

DUC4DB

20:30 FT [1] RW Erfurt 5 - 0 SV Lichtenberg [15] - 1/4 3-0

WALA

20:30 FT 1 [4] Penybont 2 - 0 Bala Town [3] +1/2 0-0

IDNA

20:30 FT [7] TIRA-Persikabo 1 - 1 Persija Jakarta [4] +1/2 1-1

GHU23

21:00 FT 1 [2] Arập Xêut U23 2 - 1 Algeria U23 [4] +1/4 2-1

GHU23

21:00 FT [1] T.N.Kỳ U23 1 - 0 Azerbaijan U23 [5] - 1 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT 4 [3] Blackburn Rovers 2 - 1 West Brom [21] 1 +1/4 1-0

ANHU23

21:00 FT [1-8] Brighton U21 1 - 1 Liverpool U21 [1-2] 0-0

DUC4DB

21:00 FT [10] Berliner FC Dynamo 0 - 1 Berlin AK 07 [5] - 3/4 0-0

SCOA

21:00 FT [5] Hearts 4 - 1 Dundee Utd [12] - 1 1-0

NIRA

21:00 FT [5] Linfield 4 - 0 Portadown FC [12] - 2 1/4 1-0

BIA

21:00 FT [15] Eupen 0 - 1 Antwerpen [3] +1/2 0-0

BIB

21:00 FT [11] Genk II 4 - 1 Lierse [5] +3/4 1-1

LUXA

21:00 FT [10] Wiltz 3 - 1 Victoria Rosport [14] 1-1

CZEA

21:00 FT [16] Pardubice 2 - 1 Slovan Liberec [9] +0 2-0

CZEA

21:00 FT 1 [14] Jablonec 2 - 3 Slavia Praha [2] +3/4 0-1

CZEA

21:00 FT 1 [13] C. Budejovice 2 - 2 Slovacko [8] +1/4 1-1

TNKB

21:00 FT [6] Bodrumspor SK 3 - 1 Malatyaspor [17] - 1/4 3-0

TD3

21:00 FT [Norra-9] Taby IS 1 - 2 Pitea IF [Norra-7] - 1/4 0-2

TD3

21:00 FT [Sodra-1] Falkenbergs 2 - 0 Oddevold [Sodra-3] - 1 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-12] Haninge/Brand. 1 - 4 Orebro Syrianska [Norra-6] +0 0-1

DENA

21:00 FT [11] Aalborg BK 0 - 0 Nordsjaelland [1] +0 0-0

BRAA

21:00 FT [15] Coritiba/PR 0 - 1 Atl. Mineiro/MG [6] +3/4 0-0

BRB

21:00 FT [16] Novorizontino/SP 3 - 1 Criciuma/SC [8] - 1/4 1-1

ESTA

21:15 FT [3] Paide Linname. 0 - 0 Kuressaare [5] - 1 1/2 0-0

AZEA

21:20 FT [5] Gabala FC 3 - 1 Samaxı FK [7] - 1 1/4 3-0

BDNA

21:30 FT [11] Boavista 2 - 1 Santa Clara [14] 2 - 1/4 0-1

BDNB

21:30 FT [5] Vilafranquense 2 - 1 UD Oliveirense [14] - 1/2 1-1

BDNB

21:30 FT [16] Belenenses 2 - 3 Porto B [9] +0 1-1

NGA

21:30 FT [8] FK Orenburg 1 - 0 Torpedo Moscow [16] - 1/4 1-0

NGA

21:30 FT [12] Nizhny Nov 3 - 4 Rostov [3] +1/2 1-2

BLRA

21:30 FT 1 [3] Bate Borisov 2 - 2 Belshina Bobruisk [12] - 1 1/2 1-0

TSA

21:30 FT [5] Basel 0 - 2 Lugano [4] - 1/2 0-0

TSA

21:30 FT [1] Young Boys 3 - 0 Servette [2] - 1 1/4 1-0

TD3

21:30 FT [Norra-11] Umea 3 - 4 Hammarby Talang [Norra-16] - 1/4 2-0

HLA

21:45 FT [6] Sparta Rotterdam 2 - 3 AZ Alkmaar [4] +1/2 1-1

LITA

21:55 FT [5] FK Riteriai 1 - 5 Zalgiris [1] +1 1-2

NGB

22:00 FT [6] Arsenal-Tula 1 - 1 Dyn. Makhachkala [11] - 1 0-1

NGB

22:00 FT 1 [5] SKA-Khabarovsk 2 - 2 Baltika [1] +1/4 0-0

NGB

22:00 FT [8] Volgar Astrakhan 2 - 0 Yenisey [4] +1/4 0-0

MKDA

22:00 FT [6] Bregalnica Stip 0 - 1 FC Struga [1] 0-0

MKDA

22:00 FT [7] Rabotnicki 0 - 5 Academy Pandev [9] 0-3

MKDA

22:00 FT [10] Pobeda 0 - 1 Tikves Kavadarci [5] 0-1

MKDA

22:00 FT [3] Shkendija 1 - 1 Sileks Kratovo [4] 1-0

GEOA

22:00 FT [10] Lokomotiv T 0 - 2 Gagra Tbilisi [8] 0-2

KAZC

22:00 FT [B-1] Kaisar Kyzylorda 3 - 1 FK Kyzylzhar [B-4] - 1/4 2-1

KAZC

22:00 FT [C-3] Aktobe 1 - 0 Tobol Kostanay [C-4] - 3 1-0

MDVA

22:00 FT [1] Sheriff Tiraspol 2 - 0 Dinamo-Auto [8] 1-0

CZEB

22:00 FT [4] Varnsdorf 2 - 0 SK Prostejov [7] - 1/2 1-0

TD3

22:00 FT [Norra-1] Sandvikens 1 - 3 Karlstad BK [Norra-2] - 1 1-3

TD3

22:00 FT 1 [Sodra-5] GAIS 3 - 0 Ljungskile SK [Sodra-6] - 1 1/4 1-0

AUTA

22:00 FT [1] RB Salzburg 2 - 1 Wolfsberger AC [9] - 2 2-0

AUTA

22:00 FT [3] Lask 2 - 1 Rapid Wien [4] - 3/4 2-0

AUTA

22:00 FT [8] Aust Lustenau 4 - 1 Hartberg [12] - 1/4 2-1

PHA

22:05 FT 1 [9] Nice 1 - 1 Strasbourg [19] 4 - 1/4 1-0

ANHA

22:30 FT 3 [8] Chelsea 2 - 2 Tottenham [4] - 1/4 1-0

TBNA

22:30 FT 4 [19] Cadiz 0 - 1 Real Sociedad [3] 2 +1/4 0-1

TBNB

22:30 FT [18] Racing Santander 0 - 2 Villarreal B [10] - 1/4 0-0

DUA

22:30 FT 2 [1] Bayern Munich 2 - 0 Wolfsburg [7] 1 - 2 1/2 2-0

POLA

22:30 FT [1] Rakow Czestochowa 2 - 2 Jagiellonia [13] - 1 2-0

BIHA

22:30 FT 2 [12] Igman Konjic 2 - 0 Sarajevo [5] 1-0

FIN3

22:30 FT [B-8] Klubi 04 Helsinki 4 - 3 VJS [B-12] - 1 3/4 1-1

FIN3

22:30 FT [C-3] JS Hercules 4 - 0 RoPS Rovaniemi [C-4] - 1/4 1-0

FIN3

22:30 FT [C-1] Jyvaskyla JK 5 - 1 Kajaanin Haka [C-12] - 2 2-1

FIN3

22:30 FT 1 [A-10] Futura 2 - 6 Atlantis [A-5] +1/2 0-3

RMNA

22:30 FT [2] CFR Cluj 0 - 1 Botosani [12] - 3/4 0-1

TDA

22:30 FT [6] Elfsborg 1 - 1 Norrkoping [12] - 1/2 1-0

TDA

22:30 FT [13] Degerfors IF 1 - 1 Varbergs BoIS [14] - 1/2 0-0

URUA

22:30 FT 1 [13] CA Torque 0 - 2 Defensor SC [10] +0 0-1

NPA

22:30 FT [11] TS Galaxy 2 - 0 SuperSport Utd [3] +0 1-0

NGB

22:59 FT [18] Krasnodar B 0 - 1 Akron Togliatti [12] - 1/4 0-1

NGB

22:59 FT [2] Alania Vla 1 - 0 Neftekhimik Nizh [10] - 3/4 1-0

POLB

22:59 FT [4] Chrobry Glogow 0 - 1 Podbeskidzie [8] +1/4 0-0

HUNA

22:59 FT [2] Kisvarda FC 1 - 1 Puskas Akademia [4] +0 0-1

ICEA

22:59 FT [3] KA Akureyri 3 - 0 IA Akranes [12] - 2 0-0

ICEA

22:59 FT [9] Vestmannaeyjar 4 - 1 Hafnarfjordur [11] - 1/4 3-0

IREA

22:59 FT 1 [4] St. Patrick's 1 - 0 Sligo Rovers [5] - 3/4 1-0

LUXA

22:59 FT [9] UNA Strassen 3 - 2 Differdange [8] 1 2-1

NORA

22:59 FT [7] Tromso 2 - 1 Kristiansund [15] - 1 1-0

NORA

22:59 FT [16] FK Jerv 1 - 0 Lillestrom [4] +1 1/4 0-0

NORB

22:59 FT [1] Brann 3 - 0 Raufoss IL [12] - 2 1/2 1-0

NORB

22:59 FT [4] KFUM Oslo 3 - 2 Sandnes Ulf [5] - 1/2 0-0

NORB

22:59 FT [14] Skeid Fotball 2 - 0 Asane Fotball [13] - 1/4 1-0

NORB

22:59 FT [16] Stjordals Blink 3 - 2 Stabaek [2] +1 1/4 1-1

NORB

22:59 FT [9] Mjondalen 0 - 4 Sogndal [7] - 1/4 0-1

SVKA

22:59 FT [8] Zemplin Michalovce 0 - 4 Spartak Trnava [3] +1/2 0-1

SVKA

22:59 FT [12] Liptovsky Mikulas 1 - 5 Slo. Bratislava [1] +1 1-1

DENA

22:59 FT [10] Brondby 2 - 0 Odense BK [5] - 1/2 2-0

ARGB

22:59 FT 1 [33] Tristan Suarez 0 - 1 All Boys [5] +0 0-0

PERA

22:59 FT [9] Alianza Atletico 3 - 0 Cesar Vallejo [6] - 1/4 2-0

FIN3

23:15 FT [A-8] KuPS Akatemia 1 - 1 NJS Nurmijarvi [A-9] - 1/2 0-0

TNKA

23:15 FT [19] Umraniyespor 0 - 1 Antalyaspor [11] +1/4 0-0

TNKA

23:15 FT [10] Gaziantep B.B 1 - 0 Ankaragucu [16] - 1/4 0-0

ITAA

23:30 FT [10] Fiorentina 3 - 2 Cremonese [18] 3 1 - 1 2-1

ITAA

23:30 FT 1 2 [4] Lazio 2 - 1 Bologna [11] 6 1 - 3/4 0-1

AZEA

23:30 FT [3] Neftchi Baku 5 - 2 Kapaz [9] - 1 1/2 3-0

BLRA

23:30 FT [14] Arsenal Dzyarzhynsk 0 - 1 Dinamo Minsk [4] +1 1/4 0-0

BIA

23:30 FT [7] OH Leuven 0 - 3 Club Brugge [4] +3/4 0-2

LUXA

23:30 FT [3] Progres Niedercorn 2 - 3 Dudelange [1] 1-1

CHIB

23:30 FT [7] Rangers Talca 0 - 1 Deportes Recoleta [13] 0-1

CROA

23:55 FT [3] NK Osijek 2 - 2 NK Varazdin [5] - 3/4 0-0

WC20W

00:00 FT [D-1] Nhật Bản U20 Nữ 2 - 0 Ghana U20 Nữ [D-4] - 2 1/4 0-0

BDNA

00:00 FT [13] Vizela 0 - 1 Porto [2] +1 1/2 0-0

NGA

00:00 FT [2] Spartak Moscow 3 - 0 FK Sochi [9] - 1/2 0-0

BULA

00:00 FT [1] Cska Sofia 1 - 0 Septemvri Sofia [12] - 1 1/2 0-0

GEOA

00:00 FT [3] Dila Gori 0 - 1 Dinamo Batumi [2] 0-0

LITA

00:00 FT [8] Banga 0 - 0 Suduva [6] +1 0-0

LUXA

00:00 FT [13] Hostert 0 - 4 Swift Hesperange [2] 0-1

LUXA

00:00 FT [6] Jeunesse Esch 0 - 0 Kaerjeng 97 [11] 0-0

MDVA

00:00 FT 1 [6] Milsami 1 - 0 Petrocub [2] 1-0

SRBA

00:00 FT [11] Spartak Subotica 2 - 2 Javor Ivanjica [14] - 1/4 2-1

SRBA

00:00 FT [12] Mladost Lucani 3 - 2 Radnik Surdulica [16] - 1/2 1-1

CZEA

00:00 FT [3] Sparta Praha 2 - 0 Sigma Olomouc [4] - 1 1-0

TNKB

00:00 FT 1 [10] Sakaryaspor 0 - 1 Goztepe [13] +0 0-1

CRCA

00:00 FT [B-3] Municipal Grecia 3 - 5 Cartagines [B-6] +1/4 2-2

TBNA

00:30 FT 1 2 [10] Valencia 1 - 0 Girona [13] 3 - 1/2 1-0

TBNB

00:30 FT [22] Ibiza-Eivissa 0 - 2 Granada [7] +0 0-0

LUXA

00:30 FT [12] Mondercange 1 - 2 Etzella Ettelbruc [15] 1-0

SRBA

00:30 FT [15] Novi Sad 0 - 1 FK Partizan [2] +2 0-0

ARGB

00:45 FT 1 [15] Chacarita Jrs 1 - 1 San Martin SJ [14] +0 0-1

POLA

01:00 FT [6] Lech Poznan 0 - 1 Slask Wroclaw [11] - 3/4 0-1

BIB

01:00 FT [4] Anderlecht II 0 - 0 Deinze [8] +1/2 0-0

HUNA

01:00 FT 1 [10] Budapest Honved 3 - 3 Paksi [6] - 1/4 2-0

HUNA

01:00 FT [1] Ferencvaros 4 - 0 MOL Fehervar FC [8] - 3/4 3-0

ICEB

01:00 FT [10] UMF Grindavik 2 - 0 Kordrengir [5] +1/4 1-0

ICEB

01:00 FT [7] Thor Akureyri 2 - 0 HK Kopavogur [2] +1/2 2-0

NORA

01:00 FT [13] HamKam 1 - 1 Valerenga [6] +1/2 0-1

ARGB

01:00 FT [24] Guillermo 1 - 0 Atletico Atlanta [18] - 1/2 1-0

ARGB

01:00 FT [22] Brown de Adrogue 1 - 2 Chaco For Ever [10] +0 1-1

ARGB

01:00 FT [8] Almagro 1 - 1 Deportivo Madryn [17] - 1/4 0-1

ARGB

01:00 FT [12] Def.Belgrano 0 - 0 San Telmo [28] - 1/2 0-0

ECUA

01:00 FT 1 [11] Cumbaya FC 1 - 0 Macara [15] +0 1-0

PERA

01:00 FT [3] Atletico Grau 2 - 1 Dep. Municipal [14] - 1/2 1-0

EGYC

01:00 FT [3] Ahly Cairo 1 - 0 Masr lel Maqassah [11] - 1 3/4 0-0

SLOA

01:15 FT [6] Domzale 3 - 2 Maribor [2] +0 1-1

PERA

01:15 FT [13] Sport Boys 2 - 1 Cienciano [11] +1/4 2-0

RMNA

01:30 FT [4] Steaua Bucuresti 3 - 2 Chindia Targoviste [11] - 3/4 0-2

SVKA

01:30 FT [2] Dunajska Stred 3 - 0 Dukla BB [7] - 1 1/2 1-0

ARGA

01:30 FT 1 [26] Velez Sarsfield 1 - 1 Gimnasia LP [9] - 1/2 0-0

URUA

01:30 FT [1] Liverpool P. (URU) 0 - 1 Nacional(URU) [2] +1/2 0-0

ITAA

01:45 FT 2 [17] Spezia 1 - 0 Empoli [13] 1 - 1/4 1-0

ITAA

01:45 FT 3 [12] Salernitana 0 - 1 Roma [7] 2 +1 0-1

ITB

01:45 FT [18] Venezia 1 - 2 Genoa [4] +1/2 0-1

ITB

01:45 FT [14] Benevento 0 - 1 Cosenza [16] - 1 0-0

ITB

01:45 FT [17] SPAL 1907 1 - 3 Reggina [2] - 1/2 0-1

ITB

01:45 FT [9] Ascoli 2 - 1 Ternana [5] - 1/4 2-0

ITB

01:45 FT [6] Brescia 2 - 0 Alto Adige [8] - 3/4 1-0

ITB

01:45 FT [10] Modena 0 - 1 Frosinone [1] - 1/4 0-1

PHA

01:45 FT 1 [16] Stade Brestois 1 - 1 Marseille [4] 4 +1/2 0-1

TNKA

01:45 FT [9] Alanyaspor 3 - 3 Besiktas [8] 1 +0 1-3

BIA

02:00 FT [16] Zulte-Waregem 1 - 4 Genk [1] +1/2 1-3

CROA

02:00 FT [8] HNK Rijeka 0 - 1 Slaven Belupo [4] - 1/2 0-0

ARGB

02:00 FT [32] Alvarado MDP 0 - 1 Estudiantes Rio Cuarto [6] 0-0

BRAA

02:00 FT [17] Ceara/CE 0 - 1 Fortaleza/CE [8] +0 0-1

BRAA

02:00 FT [5] Flamengo/RJ 5 - 0 Athletico/PR [7] - 1 1/2 0-0

BRAA

02:00 FT [9] Sao Paulo/SP 3 - 0 Bragantino/SP [14] - 1/4 1-0

BRAU20

02:00 FT [B-3] Vasco DG/RJ U20 1 - 0 Palmeiras/SP U20 [A-2] 0-0

BLVA

02:00 FT [4] Nacional Potosi 1 - 0 Jorge Wilstermann [11] - 1 1-0

CHIA

02:00 FT 1 [15] La Serena 0 - 1 Huachipato [12] - 1/4 0-1

USW

02:00 FT [1] OL Reign Nữ 4 - 1 NJ/NY Gotham Nữ [12] 2-0

ICEA

02:15 FT [4] Valur Rey. 6 - 1 Stjarnan [7] - 1/2 3-1

BDNA

02:30 FT [6] Vitoria Guimaraes 1 - 0 Estoril [12] 1 - 1/4 1-0

ARGB

02:30 FT [21] CA Mitre Salta 3 - 2 Villa Dalmine [31] - 1/4 0-2

PARA

02:30 FT 1 [1] Olimpia Asuncion 2 - 0 Cerro Porteno [2] - 1/4 1-0

TBNA

03:00 FT 3 [14] Almeria 1 - 2 Real Madrid [2] 1 +1 1/4 1-0

TBNB

03:00 FT [2] Burgos CF 1 - 0 Malaga [21] - 1/4 0-0

COLB

03:00 FT [9] Valledupar 1 - 1 Tigres(COL) [5] - 1/2 0-1

COLB

03:00 FT [11] Atletico 2 - 1 Orsomarso [10] - 1/4 1-1

ECUA

03:30 FT [7] Tecnico Uni. 3 - 1 Guayaquil City [12] - 3/4 1-1

PERA

03:30 FT [8] Sport Huancayo 4 - 0 UTC Cajamarca [7] - 1 0-0

ARGB

03:40 FT [3] San Martin Tucuman 0 - 0 Gim.Mendoza [4] - 1/4 0-0

ARGA

04:00 FT [8] Argentinos Jun. 2 - 0 Union Santa Fe [22] - 1/2 1-0

ARGA

04:00 FT [18] Estudiantes LP 1 - 0 Talleres Cordoba [13] - 1/4 0-0

BRAA

04:00 FT [10] America/MG 1 - 0 Santos/SP [12] - 1/4 1-0

COLA

04:00 FT [16] Jag de Cordoba 1 - 2 Pereira [5] +0 1-1

VENA

04:00 FT [8] Hermanos Colmenares 2 - 0 UCV FC [15] 0-0

BLVA

04:15 FT [15] Univ. De Sucre 2 - 1 Univ de Vinto [16] - 1/4 0-0

CHIA

04:30 FT [1] Colo Colo 1 - 0 Palestino [8] - 1 1/4 0-0

WC20W

05:00 FT [C-3] Hàn Quốc U20 Nữ 0 - 1 Nigeria U20 Nữ [C-1] +0 0-0

BRAA

05:00 FT [2] Internacional/RS 3 - 0 Fluminense/RJ [3] - 1/4 1-0

MEXA

05:00 FT 1 [7] Cruz Azul 2 - 3 Toluca [6] - 1/4 1-2

PARA

05:30 FT [9] Guarani CA 1 - 1 Nacional(PAR) [3] 0-0

WC20W

06:00 FT [D-3] Mỹ U20 Nữ 0 - 3 Hà Lan U20 Nữ [D-2] - 1 1/2 0-1

ECUA

06:00 FT [4] LDU Quito 2 - 0 Emelec [5] - 1/4 1-0

CRCA

06:00 FT [B-1] Dep. Saprissa 3 - 0 San Carlos [B-4] - 3/4 1-0

COLA

06:05 FT [2] Rionegro Aguilas 0 - 0 Millonarios [4] +1/4 0-0

VENA

06:15 FT [6] Dep.Tachira 0 - 0 Carabobo [4] 0-0

ARGA

06:30 FT [2] Racing Club 0 - 0 Boca Juniors [1] - 1/4 0-0

BLVA

06:30 FT 1 [5] Oriente Petrolero 3 - 0 Real Tomayapo [12] - 1 1/4 1-0

CHIA

07:00 FT [2] Nublense 1 - 2 U. Espanola [11] - 3/4 1-0

USB

07:00 FT [B-11] LA Galaxy II 2 - 2 New Mexico United [B-5] - 1/4 0-2

USW

07:00 FT [8] Angel City Nữ 1 - 0 Chicago RS Nữ [6] +1/4 0-0

CRCA

07:00 FT [A-4] Guadalupe FC 1 - 0 Guanacasteca [A-6] - 3/4 1-0

MEXA

07:05 FT 1 [5] Tigres UANL 2 - 0 Santos Laguna [3] - 1 1-0

USAA

08:00 FT [Tay-4] Nashville FC 1 - 2 Minnesota Utd [Tay-6] - 1/2 0-1

WC20W

09:00 FT [C-2] Pháp U20 Nữ 3 - 1 Canada U20 Nữ [C-4] - 1 1/2 0-0

USAA

09:00 FT [Tay-11] Seattle Sounders 1 - 2 Real Salt Lake [Tay-7] - 3/4 0-1

Kết quả bóng đá ngày 14/08/2022

Kết quả bóng đá ngày 14/08/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 14/08/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 14/08/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10