KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 14/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 14/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQB

14:30 FT [A-2] Beijing Renhe 1 - 2 Taizhou Yuanda [A-4] - 1/4 0-1

NHATA

16:45 FT [15] Sagan Tosu 0 - 2 Kashima Antlers [4] +1/2 0-1

NHATA

17:00 FT [10] Kashiwa Reysol 1 - 1 Urawa Red [9] - 3/4 1-0

NHATA

17:00 FT [12] Vissel Kobe 1 - 1 Oita Trinita [11] +0 1-0

NHATA

17:00 FT [8] Sanf Hiroshima 0 - 2 Kawasaki Fro. [1] +1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [18] Vegalta Sendai 0 - 0 Yokohama FC [14] +0 0-0

NHATA

17:00 FT [2] Gamba Osaka 1 - 1 Yokohama FM [7] +1/2 1-1

NHATA

17:00 FT [5] FC Tokyo 3 - 1 Shimizu S-Pulse [17] - 1 1-0

NHATB

17:00 FT [12] Tochigi SC 0 - 1 Montedio Yama. [9] +1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [5] Alb. Niigata (JPN) 1 - 2 Avispa Fukuoka [2] - 1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [15] Omiya Ardija 0 - 0 JEF United Chiba [16] - 1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [6] Ventforet Kofu 3 - 2 Giravanz Kita. [4] - 1/4 2-1

NHATB

17:00 FT 1 [21] Ehime FC 1 - 4 Tokyo Verdy [7] +1/4 0-3

NHATB

17:00 FT [13] Okayama 1 - 1 Tokushima Vortis [1] +1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [18] Machida Zelvia 3 - 0 Kyoto Sanga [8] +1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [14] Zweigen Kan. 4 - 2 Renofa Yamaguchi [22] - 3/4 2-0

NHATB

17:00 FT [19] Ryukyu 0 - 1 Thespa Kusatsu [20] - 3/4 0-0

NHATB

17:00 FT [17] Matsumoto Yama. 2 - 2 Mito Hollyhock [10] +1/4 1-0

NHAT3

17:00 FT [4] FC Gifu 0 - 5 Blaublitz Akita [1] +1/2 0-1

VNA

17:00 FT [A-6] BCM Bình Dương 3 - 1 Sài Gòn FC [A-3] +1/2 1-0

NHATA

17:30 FT [3] Nagoya Grampus 3 - 0 Consa. Sapporo [13] - 1/4 2-0

NHATA

17:30 FT [6] Cerezo Osaka 1 - 0 Shonan Bellmare [16] - 3/4 0-0

NHATB

17:30 FT [11] Jubilo Iwata 1 - 0 V-Varen Nagasaki [3] - 1/4 0-0

TQB

18:00 FT [C-1] Changchun Yatai 1 - 1 Sichuan Jiuniu [C-4] - 1 0-0

TQB

18:35 FT [B-3] Guizhou Zhicheng 1 - 1 Jiangxi Liansheng [B-6] - 1 1/2 1-0

VNA

19:15 FT [A-5] TP.HCM 0 - 1 Viettel [A-1] +1/4 0-1

ITA3

20:00 FT 1 [C-9] Foggia 1 - 3 AS Bisceglie [C-16] - 1/2 1-1

CHIA

21:00 FT [18] La Serena 4 - 2 Palestino [15] +1/2 2-0

DUC4N

21:30 FT [8] Bahlinger 2 - 1 Bayern Alzenau [20] - 1/2 1-1

EGYA

22:00 FT [15] Wadi Degla SC 0 - 2 El Gouna [13] 0-0

UEFA

22:59 FT 1 [B4-2] Phần Lan 1 - 0 Ireland [B4-3] 1 +0 0-0

UEFA

22:59 FT 1 [C4-3] Lithuania 0 - 0 Albania [C4-1] 3 +1/2 0-0

NORB

22:59 FT [13] FK Jerv 2 - 1 Ullensaker/Kisa [11] - 1/4 0-0

COLA

22:59 FT [17] Patriotas 1 - 1 Deportivo Pasto [5] +1/4 0-0

PERA

22:59 FT [11] Melgar 3 - 0 Atletico Grau [19] - 3/4 1-0

ECUA

23:15 FT [14] Mushuc Runa 3 - 2 Independiente JT [12] +1/4 2-2

CHIA

23:30 FT [9] Cobresal 0 - 1 Coquimbo Unido [14] - 3/4 0-1

DUC4N

00:00 FT [17] Koblenz 1 - 0 Stuttgart II [14] +1/4 1-0

DUC4N

00:00 FT 1 [15] Astoria Walldorf 1 - 2 Giessen [21] - 1 1-1

DUC4T

00:30 FT Wegberg-Beeck 2 - 3 Oberhausen [4] +3/4 0-3

PERA

01:15 FT 2 [7] Sport Boys 2 - 1 Cienciano [9] - 1/4 1-0

ECUA

01:30 FT [13] Delfin SC 2 - 2 SD Aucas [9] - 1/2 0-1

EGYC

01:30 FT Tala'ea Al Jaish 0 - 0 Pyramids FC +3/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-1

UEFA

01:45 FT [C4-2] Belarus 2 - 0 Kazakhstan [C4-4] 1 - 1/2 1-0

UEFA

01:45 FT 3 [B4-4] Bulgaria 0 - 1 Wales [B4-1] 4 +1/4 0-0

UEFA

01:45 FT 3 [A3-3] Croatia 1 - 2 Pháp [A3-1] 2 +1/2 0-1

UEFA

01:45 FT 2 4 [A2-2] Anh 0 - 1 Đan Mạch [A2-3] 2 - 1/2 0-1

UEFA

01:45 FT 3 [C2-4] Estonia 1 - 1 Armenia [C2-1] 1 +1/2 1-1

UEFA

01:45 FT 2 [C3-2] Hy Lạp 0 - 0 Kosovo [C3-3] 3 - 3/4 0-0

UEFA

01:45 FT [A2-4] Iceland 1 - 2 Bỉ [A2-1] 1 +1 1/2 1-2

UEFA

01:45 FT 3 [A1-1] Italia 1 - 1 Hà Lan [A1-2] - 1/2 1-1

UEFA

01:45 FT 1 [C2-2] North Macedonia 1 - 1 Georgia [C2-3] +0 0-0

UEFA

01:45 FT 2 [C3-4] Moldova 0 - 4 Slovenia [C3-1] 1 +1 0-3

UEFA

01:45 FT 2 [B1-2] Na Uy 1 - 0 Bắc Ireland [B1-4] - 1 1/4 0-0

UEFA

01:45 FT 2 [A1-3] Ba Lan 3 - 0 Bosnia & Herz [A1-4] 3 1 - 1/2 2-0

UEFA

01:45 FT 2 [A3-2] B.D.Nha 3 - 0 Thụy Điển [A3-4] 4 - 1 2-0

UEFA

01:45 FT 2 [B1-3] Romania 0 - 1 Áo [B1-1] 4 +1/2 0-0

UEFA

01:45 FT 2 [B3-2] Nga 0 - 0 Hungary [B3-1] 3 - 1 1/4 0-0

UEFA

01:45 FT 2 [B2-2] Scotland 1 - 0 Séc [B2-1] 1 +1/4 1-0

UEFA

01:45 FT 1 [B2-4] Slovakia 2 - 3 Israel [B2-3] 1 +0 2-0

UEFA

01:45 FT 1 3 [B3-4] T.N.Kỳ 2 - 2 Serbia [B3-3] 3 +0 0-1

WALA

01:45 FT [3] Bala Town 4 - 0 Barry Town [4] - 3/4 3-0

BRB

02:00 FT [2] Sampaio Correa/MA 3 - 0 Figueirense/SC [18] +1/4 1-0

CHIA

02:00 FT [6] Huachipato 1 - 0 Everton CD [8] +0 1-0

COLA

02:00 FT [4] Deportivo Cali 3 - 1 Boyaca Chico [19] - 1 1/2 3-1

PERA

03:30 FT 1 [3] Cesar Vallejo 2 - 1 Ayacucho FC [5] - 1/4 2-0

BRA

04:00 FT [6] Palmeiras/SP 1 - 3 Coritiba/PR [19] - 1 1-2

COLA

04:00 FT [11] Once Caldas 1 - 1 Cucuta [20] - 1 0-1

ECUA

04:00 FT [3] LDU Quito 5 - 0 Dep.Cuenca [8] - 1 1/2 4-0

VENA

04:00 FT [A-7] Estu.Merida 1 - 2 Yaracuyanos [A-4] - 3/4 1-0

CRCA

04:00 FT 1 [B-4] Limon 0 - 2 San Carlos [B-3] +1/4 0-1

CHIA

04:30 FT [16] Colo Colo 3 - 5 U. Espanola [3] - 1/4 3-2

MEXB

05:00 FT [7] Tepatitlan FC 4 - 0 Dorados [12] - 1/2 2-0

BRA

05:15 FT 1 [7] Gremio/RS 3 - 1 Botafogo/RJ [18] - 1 1-1

BRB

05:15 FT [8] CRB/AL 0 - 1 Chapecoense [1] 0-0

BRC

05:15 FT 2 [17] Fortaleza/CE 3 - 3 Sao Paulo/SP +1/4 2-2

COLA

06:05 FT [12] Envigado 1 - 2 Millonarios [10] +1/4 1-1

BRA

06:30 FT [8] Santos/SP 0 - 1 Atletico/GO [12] - 1/4 0-0

ECUA

06:30 FT [11] Tecnico Uni. 0 - 2 Barcelona SC [2] +1/2 0-1

USA

06:30 FT [Dong-14] Cincinnati 2 - 1 Columbus Crew [Dong-4] +1/2 1-1

USA

06:30 FT [Dong-2] Toronto 1 - 1 New York RB [Dong-8] - 3/4 1-0

USA

06:30 FT [Dong-9] Montreal Impact 2 - 3 New England [Dong-7] +1/2 1-2

USA

06:30 FT [Dong-3] Orlando City 1 - 1 New York City [Dong-5] +0 1-1

VENA

07:00 FT 1 [A-3] Mineros Guayana 2 - 1 Atl.Venezuela [A-8] - 1/4 2-0

USA

07:00 FT [Dong-13] D.C. Utd 2 - 2 Philadelphia Union [Dong-1] +1/2 0-0

USA

07:00 FT [Tay-12] Houston Dynamo 1 - 3 Nashville FC [Dong-6] - 3/4 0-3

USA

07:00 FT [Dong-10] Inter Miami 1 - 1 Atlanta United [Dong-12] - 1 0-0

MEXB

07:05 FT [6] Mineros de Zac. 1 - 1 Celaya [1] - 1/4 0-1

BRA

07:30 FT [10] Atletico/PR 0 - 1 Corinthians/SP [14] - 1/4 0-0

BRA

07:30 FT [1] Atl. Mineiro/MG 1 - 1 Fluminense/RJ [5] - 1 0-1

BRA

07:30 FT [16] SC Recife/PE 3 - 5 Internacional/RS [4] +1/2 1-2

USA

07:30 FT [Tay-5] Dallas 1 - 0 Sporting Kansas [Tay-2] - 1/4 1-0

COLA

08:10 FT [6] Junior Barranquilla 1 - 1 America Cali [7] - 1/4 1-1

USA

08:30 FT [Tay-10] Real Salt Lake 2 - 1 Portland Timbers [Tay-3] - 1/4 2-0

ECUA

09:00 FT [1] Emelec 1 - 0 Orense SC [7] - 1 0-0

USA

09:00 FT [Tay-9] Vancouver WC 2 - 1 Los Angeles FC [Tay-6] +3/4 1-0

MEXB

09:05 FT [11] Venados 1 - 1 Morelia [4] +0 1-0

USA

09:30 FT [Tay-11] LA Galaxy 0 - 4 San Jose EQ [Tay-7] - 3/4 0-1

BRA

02:00 Hoãn [15] Ceara/CE - Sao Paulo/SP [3] -

USA

09:00 Hoãn [Tay-1] Seattle Sounders - Colorado Rapids [Tay-8] - 3/4 -

Kết quả bóng đá ngày 14/10/2020

Kết quả bóng đá ngày 14/10/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 14/10/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 14/10/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1