KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 13/10/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 13/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

VNB

15:00 FT 1 [B-4] Đăk Lăk 2 - 1 ĐT Long An [B-5] 1-0

NGB

15:30 FT [9] SKA-Khabarovsk 0 - 1 Yenisey [8] - 1/2 0-1

VNB

16:00 FT [B-1] XM Fico Tây Ninh 1 - 0 Đồng Tháp [B-6] - 3/4 0-0

VNB

17:00 FT [B-2] Cần Thơ 1 - 0 Thừa Thiên Huế [B-3] - 3/4 0-0

VNB

17:00 FT [A-4] Phố Hiến 0 - 1 Bà Rịa Vũng Tàu [A-2] +1/4 0-1

VNB

17:00 FT [A-1] Bình Định 4 - 1 Bình Phước [A-5] - 3/4 1-0

NGB

18:30 FT [15] Krasnodar B 2 - 0 Tom Tomsk [21] - 3/4 2-0

EU21VL

19:30 FT [6-2] North Macedonia U21 1 - 1 Israel U21 [6-3] 0-1

EU21VL

20:00 FT [5-5] Estonia U21 0 - 0 Serbia U21 [5-4] +2 3/4 0-0

NGB

20:00 FT [19] Irtysh Omsk 1 - 0 Akron Togliatti [18] 1-0

EU21VL

21:00 FT [4-4] Hy Lạp U21 0 - 1 Croatia U21 [4-2] +1 0-1

EU21VL

21:00 FT [5-6] Latvia U21 1 - 4 Nga U21 [5-1] +1 3/4 0-1

EU21VL

21:00 FT [9-5] Moldova U21 1 - 0 Bỉ U21 [9-2] +3 1-0

GHQG

21:00 FT Cameroon 0 - 0 South Sudan 0-0

GHQG

21:10 FT Angola 3 - 0 Mozambique 1-0

NGB

21:30 FT [13] Volgar Astrakhan 0 - 0 Tekstilshchik Ivanov [14] - 3/4 0-0

GHQG

21:45 FT Nhật Bản 1 - 0 B.B.Ngà +0 0-0

EU21VL

22:00 FT 1 [1-6] Luxembourg U21 0 - 2 Iceland U21 [1-3] +1 1/2 0-2

EU21VL

22:00 FT [2-3] Georgia U21 1 - 0 Azerbaijan U21 [2-5] - 1 1-0

EU21VL

22:00 FT [1-1] Italia U21 2 - 0 Ireland U21 [1-2] - 3/4 1-0

NGB

22:00 FT [3] Krylya Sovetov 2 - 1 Spartak Moscow B [11] - 1 1/2 1-0

NGB

22:00 FT [12] Chayka FK Pesch 0 - 1 FK Orenburg [4] +3/4 0-1

SLOA

22:00 FT [10] Aluminij 1 - 1 Koper [3] +0 0-1

EU21VL

22:30 FT [4-6] San Marino U21 0 - 7 Scotland U21 [4-3] +4 0-3

EU21VL

22:30 FT [4-5] Lithuania U21 0 - 1 Séc U21 [4-1] +1 1/2 0-1

NGB

22:30 FT 1 [22] Shinnik Yaroslavl 1 - 2 Neftekhimik Nizh [7] +1/4 0-1

PERA

22:30 FT 1 [8] Cusco FC 1 - 1 Dep. Municipal [12] - 1/4 1-0

UEFA

22:59 FT 1 [C1-3] Azerbaijan 0 - 0 Síp [C1-4] 5 - 1/4 0-0

UEFA

22:59 FT 4 [D1-3] Latvia 0 - 1 Malta [D1-2] 2 - 3/4 0-0

EU21VL

22:59 FT [6-5] Đảo Faroe U21 1 - 0 Montenegro U21 [6-6] +1 1-0

EU21VL

22:59 FT [5-2] Ba Lan U21 1 - 1 Bulgaria U21 [5-3] - 1 0-1

EU21VL

22:59 FT [2-2] Thụy Sỹ U21 3 - 0 Liechtenstein U21 [2-6] 2-0

EU21VL

22:59 FT [7-5] Síp U21 0 - 7 Hà Lan U21 [7-1] +2 3/4 0-1

EU21VL

22:59 FT [8-1] Đan Mạch U21 2 - 1 Phần Lan U21 [8-4] - 1 3/4 1-0

HLB

22:59 FT [10] Go Ahead Eagles 0 - 0 De Graafschap [4] +1/4 0-0

NGB

22:59 FT 2 [6] Veles Moscow 1 - 3 Nizhny Nov [1] +0 0-0

NGB

22:59 FT 1 [17] Fakel 0 - 0 Alania Vla [5] +1/4 0-0

CHIB

22:59 FT [5] U. San Felipe 1 - 2 CD Magallanes [3] - 1/4 0-1

EU21VL

23:15 FT [9-1] Đức U21 1 - 0 Bosnia & Herz U21 [9-3] - 1 3/4 1-0

EU21VL

23:30 FT [1-4] Thụy Điển U21 10 - 0 Armenia U21 [1-5] - 3 1/4 3-0

NGB

23:30 FT [2] Torpedo Moscow 3 - 0 Dinamo Bryansk [16] - 1 1/2 3-0

EU21VL

23:45 FT [6-1] T.B.Nha U21 3 - 0 Kazakhstan U21 [6-4] - 3 1/4 0-0

EU21VL

00:00 FT [3-5] Kosovo U21 1 - 0 Andorra U21 [3-6] - 1 0-0

EU21VL

00:00 FT [7-6] Gibraltar U21 0 - 3 B.D.Nha U21 [7-2] +5 0-1

EU21VL

00:00 FT 1 [8-2] Romania U21 4 - 1 Malta U21 [8-6] - 3 3/4 4-0

EU21VL

00:00 FT [8-5] Bắc Ireland U21 1 - 0 Ukraina U21 [8-3] +3/4 0-0

PH3

00:00 FT [9] Avranches 4 - 1 Quevilly [4] +0 1-1

SCOLC

00:30 FT [A-3] Inverness C.T. 0 - 0 Cowdenbeath [A-5] - 2 1/4 0-0

NGB

00:30 FT 1 [10] Baltika 1 - 2 Chertanovo [20] - 1 1/4 0-1

GHQG

01:00 FT Ma Rốc 1 - 1 CHDC Congo - 1 1/4 1-0

ANHL2

01:00 FT [2] Cheltenham 1 - 3 Grimsby [20] - 1 1-2

ANHL2

01:00 FT [15] Walsall 2 - 1 Leyton Orient [10] - 1/4 1-1

PH3

01:00 FT [10] Stade Briochin 1 - 0 Annecy FC [16] - 1/2 0-0

PH3

01:00 FT [14] Orleans 1 - 1 Red Star 93 [2] - 1/4 1-0

PH3

01:00 FT [7] FC Bastia-Borgo 0 - 1 Villefranche [17] - 1/4 0-1

PH3

01:00 FT [11] Sete 1 - 0 Bourg Peronnas [13] - 1/4 0-0

PERA

01:15 FT 1 [20] Alianza Lima 0 - 1 Uni.San Martin [2] +0 0-0

EU21VL

01:30 FT [3-1] Anh U21 2 - 1 T.N.Kỳ U21 [3-4] - 2 1-0

GHQG

01:30 FT Nigeria 1 - 1 Tunisia +0 1-1

SCOLC

01:30 FT [F-3] Stranraer 2 - 2 Albion Rovers [F-5] - 1 1-2

TS 90': 2-2; Pen: 14-15

SCOLC

01:30 FT [H-5] Stenhousemuir 0 - 2 Airdrieonians [H-4] +1/2 0-0

GHQG

01:40 FT Niger 1 - 0 Sierra Leone 0-0

UEFA

01:45 FT 2 [C1-1] Montenegro 1 - 2 Luxembourg [C1-2] - 1/2 1-1

UEFA

01:45 FT [D1-1] Đảo Faroe 2 - 0 Andorra [D1-4] - 1 2-0

UEFA

01:45 FT 2 [A4-2] Đức 3 - 3 Thụy Sỹ [A4-4] 4 1 - 1 1/4 1-2

UEFA

01:45 FT [D2-2] Liechtenstein 0 - 0 San Marino [D2-3] - 1 1/2 0-0

UEFA

01:45 FT [A4-3] Ukraina 1 - 0 T.B.Nha [A4-1] +1 1/2 0-0

ANHFLT

01:45 FT [S.B-3] Crawley Town 1 - 2 Arsenal U21 [S.B-1] - 1/4 1-1

PH3

01:45 FT [6] Concarneau 3 - 1 Le Mans [12] +1/4 1-0

SCOLC

01:45 FT [G-3] Greenock Morton 1 - 0 Queen's Park [G-5] - 3/4 0-0

SCOLC

01:45 FT [B-5] Forfar Athletic 0 - 1 Hibernian [B-1] +2 1/4 0-0

SCOLC

01:45 FT [B-4] Brora Rangers 2 - 2 Cove Rangers [B-3] +3/4 1-2

TS 90': 2-2; Pen: 5-6

SCOLC

01:45 FT [D-1] Ross County 2 - 1 Arbroath [D-2] - 1 0-0

SCOLC

01:45 FT [H-2] Alloa Athletic 2 - 1 Edinburgh City [H-3] - 3/4 1-0

SCOLC

01:45 FT [F-2] Ayr Utd 1 - 0 Annan Athletic [F-1] - 2 1-0

SCOLC

01:45 FT [G-2] Queen of South 0 - 0 Partick Thistle [G-4] +0 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 2-3

SCOLC

01:45 FT [D-5] Montrose 0 - 2 Elgin City [D-3] - 3/4 0-2

SCOLC

01:45 FT [C-3] Peterhead 3 - 1 Brechin City [C-5] - 2 1/4 3-1

SCOLC

01:45 FT [C-2] Dundee Utd 1 - 0 Kelty Hearts [C-4] 1-0

SCOLC

01:45 FT [E-2] Falkirk 2 - 1 Clyde [E-4] - 1 1-1

SCOLC

01:45 FT [A-1] Hearts 3 - 1 Raith Rovers [A-2] - 1 2-0

SCOLC

01:45 FT [E-3] Kilmarnock 0 - 3 Dunfermline [E-1] - 1/4 0-0

IREA

01:45 FT [10] Cork City 0 - 2 Dundalk [3] +1 1/2 0-0

WALA

01:45 FT [1] The New Saints 1 - 0 Connah's QN [2] - 1 1-0

GHQG

02:00 FT Mexico 2 - 2 Algeria - 1/2 1-1

COLB

02:30 FT [5] Bogota FC 1 - 0 Real Cartagena [15] 1-0

WNM

03:00 FT 3 [10] Bolivia 1 - 2 Argentina [2] 3 +1 1-1

COLB

03:00 FT [16] Barranquilla 0 - 0 Valledupar [4] +0 0-0

COLB

03:00 FT [10] Real San Andres 2 - 0 Tigres(COL) [14] - 1/2 1-0

PERA

03:30 FT [18] Sport Huancayo 1 - 0 Binacional [6] - 1/4 1-0

WNM

04:00 FT 2 [3] Ecuador 4 - 2 Uruguay [5] +0 2-0

BRA

04:00 FT [2] Flamengo/RJ 2 - 1 Goias/GO [20] - 1 3/4 1-1

COLB

04:15 FT 1 [6] Leones FC 2 - 0 Orsomarso [11] - 1/2 0-0

WNM

05:00 FT 3 [8] Venezuela 0 - 1 Paraguay [4] 3 - 1/4 0-0

MEXB

05:00 FT [2] Atlante 0 - 1 Tampico Madero [8] - 3/4 0-1

BRB

05:15 FT [6] Avai/SC 1 - 1 CSA/AL [9] - 1/4 1-1

WNM

07:00 FT 1 2 [9] Peru 2 - 4 Brazil [1] +1 1/4 1-1

WNM

07:30 FT 5 [6] Chile 2 - 2 Colombia [7] 2 +1/4 2-1

BRB

07:30 FT 1 [14] Guarani/SP 1 - 0 Cuiaba/MT [5] +1/4 1-0

GHQG

09:00 FT Costa Rica 0 - 1 Panama - 1/4 0-1

VNB

09:00 FT [A-3] Khánh Hòa 3 - 1 An Giang [A-6] - 1 1/4 3-1

MEXB

09:05 FT [9] CD Tapatio 0 - 0 Cancun FC [5] 0-0

NHATJFL

10:00 FT [1] Verspah Oita 1 - 0 Tokyo Musashino [12] 0-0

WA

12:30 Hoãn [A-5] Đảo Guam - Trung Quốc [A-2] -

WA

15:30 Hoãn [G-5] Indonesia - UAE [G-4] -

WA

16:30 Hoãn [F-4] Myanmar - Kyrgyzstan [F-2] -

WA

17:00 Hoãn [B-4] Nepal - Australia [B-1] -

WA

17:00 Hoãn [D-4] Yemen - Uzbekistan [D-1] -

WA

17:30 Hoãn [F-5] Mông Cổ - Nhật Bản [F-1] -

WA

18:00 Hoãn [A-4] Maldives - Syria [A-1] -

WA

18:00 Hoãn [H-1] Turkmenistan - Lebanon [H-3] -

WA

18:30 Hoãn [C-5] Campuchia - Iran [C-3] -

WA

18:45 Hoãn [D-3] Singapore - Arập Xêut [D-2] -

WA

19:00 Hoãn [C-4] Hồng Kông - Iraq [C-1] -

WA

19:45 Hoãn [G-2] Malaysia - Việt Nam [G-1] -

GHQG

20:30 Hoãn Iran - Tajikistan -

WA

21:00 Hoãn [H-5] Sri Lanka - Hàn Quốc [H-2] -

WA

21:00 Hoãn [E-3] Afghanistan - Oman [E-2] -

GHQG

21:00 Hoãn Mali - Iran -

ICEB

22:00 Hoãn [1] Keflavik - UMF Grindavik [4] -

WA

22:35 Hoãn [B-2] Kuwait - Jordan [B-3] -

WA

23:30 Hoãn [E-1] Qatar - Bangladesh [E-5] -

EU21VL

00:00 Hoãn [7-3] Na Uy U21 - Belarus U21 [7-4] - 1 3/4 -

GHQG

02:00 Hoãn Senegal - Mauritania - 1 -

Kết quả bóng đá ngày 13/10/2020

Kết quả bóng đá ngày 13/10/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 13/10/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 13/10/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1