KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 18/12/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 18/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

THA

17:00 FT [8] Ratchaburi 1 - 4 BG Pathum United [1] +1/4 0-0

THA

18:00 FT [10] Prachuap FC 0 - 1 Buriram Utd [2] +1 0-1

IRNA

18:30 FT [4] Gol Gohar 3 - 1 Shahr Khodrou [11] - 1/4 1-0

IRNA

18:30 FT [14] SaiPa Karadj 0 - 0 Machine Sazi [16] - 1/4 0-0

IRNA

18:30 FT [13] Zobahan 0 - 0 Esteghlal Tehran [3] +1/2 0-0

THA

18:30 FT [14] Sukhothai 1 - 2 Chonburi [12] - 1/4 0-1

IRNA

18:45 FT [12] Naft M. Soleyman 1 - 0 Foolad Khozestan [7] +1/4 0-0

ANHU23

19:00 FT [1-4] Chelsea U23 6 - 1 Man Utd U23 [1-8] - 1/2 3-0

EGYA

19:30 FT [6] Masr lel Maqassah 0 - 1 ENPPI Cairo [10] +0 0-1

OMAA

19:40 FT [7] Rustaq Club 2 - 0 Bahla Club [6] 0-0

ISRB

20:00 FT [8] HR Letzion 3 - 0 Kafr Qasim [12] - 1/4 1-0

ISRB

20:00 FT [4] Beitar TA Ramla 1 - 1 H. Petah Tikva [14] - 1 1-0

ISRB

20:00 FT [9] Hapoel Afula 2 - 0 Hapoel Kfar Shalem [16] - 3/4 0-0

ISRB

20:00 FT [13] Hapoel Umm Al Fahm 0 - 0 Hapoel Nof HaGalil [1] +1/2 0-0

KUWA

20:00 FT Burgan SC 1 - 2 Salmiya [6] +3/4 0-1

CHIB

20:00 FT [15] Cobreloa 1 - 1 Puerto Montt [2] - 1/2 0-1

IRNA

20:15 FT [8] Tractor SC 3 - 1 Peykan [9] - 1/2 3-1

CHIB

20:30 FT [10] San.Morning 0 - 3 Melipilla +0 0-0

ANHU23

21:00 FT [2-8] Aston Villa U23 1 - 1 Middlesbrough U23 [2-6] 0-1

CYPA

21:00 FT [4] Anorthosis 1 - 0 Pafos FC [7] - 1/2 0-0

JORA

21:00 FT [2] Ramtha 1 - 1 Al Aqaba SC [6] - 1/2 1-0

OMAA

21:00 FT 1 [11] Sohar Club (OMA) 2 - 1 Oman Club [10] 1-1

UAEA

21:00 FT [8] Ittihad Kalba 0 - 0 Al Wahda(UAE) [7] +1/2 0-0

UAEA

21:00 FT [12] Al Fujairah 3 - 2 Al Shabab (UAE) [3] +1 1/4 3-2

ALGA

21:00 FT [13] ASO Chlef 0 - 2 JS Kabylie [5] - 1/2 0-0

ALGA

21:00 FT [20] CA BB Arreridj 0 - 1 RC Relizane [12] - 1/2 0-0

ALGA

21:00 FT [3] MC Oran 2 - 1 WA Tlemcen [14] - 3/4 1-1

NGA

22:00 FT [16] FK Tambov 1 - 1 Ural S.r. [12] +1/4 1-1

EGYA

22:00 FT [4] Ittihad Alexandria 1 - 1 Semouha Club [8] +0 1-1

KUWA

22:30 FT [5] Al Nasr (KUW) 1 - 0 Al Jahra - 1 1/4 1-0

BULA

22:59 FT 1 [3] Cska Sofia 1 - 0 Levski Sofia [9] - 1 1/4 1-0

MLTA

22:59 FT [15] Lija Athletic 1 - 2 Valletta [7] 1-1

CYPA

22:59 FT [14] Karmiotissa Pol. 1 - 5 Omonia Nicosia [1] +1 0-2

TNKA

22:59 FT 1 [8] Fatih Karagumruk 2 - 1 Galatasaray [3] +3/4 0-0

OMAA

22:59 FT [5] Al Suwaiq 1 - 0 Muscat Club [14] 0-0

JORA

23:30 FT [11] Wihdat 4 - 1 S.Al.Ordon [3] - 3/4 3-0

POLA

00:00 FT [14] Wisla Plock 4 - 1 Podbeskidzie [15] - 1/2 3-0

CZEA

00:00 FT [8] Banik Ostrava 1 - 1 Sigma Olomouc [9] - 1/2 0-0

DENB

00:00 FT [9] Hobro I.K. 1 - 1 Kolding IF [12] - 3/4 1-0

UAEA

00:00 FT [5] Al Nasr (UAE) 1 - 2 Al Ain [6] - 1/2 0-1

UAEA

00:00 FT 1 [13] Ajman 1 - 2 Khorfakkan [10] +0 0-2

CHIB

00:00 FT [4] San Marcos A. 2 - 1 U. San Felipe [16] 0-1

NPA

00:00 FT [13] Maritzburg Utd 2 - 2 Stellenbosch FC [12] - 1/4 2-1

ANHL1

00:30 FT [1] Hull City 0 - 2 Portsmouth [8] +0 0-1

DUB

00:30 FT [14] Jahn Regensburg 0 - 0 Hannover 96 [10] +1/4 0-0

DUB

00:30 FT [1] Bochum 3 - 0 Heidenheim [5] - 1/4 2-0

PH3

00:30 FT [9] SO Cholet 1 - 2 Boulogne [14] +0 1-1

PH3

00:30 FT [6] Stade Briochin 1 - 1 Bourg Peronnas [10] +0 1-0

PH3

00:30 FT [17] Annecy FC 1 - 1 SC Bastia [1] +1/2 1-0

PH3

00:30 FT 1 [3] Orleans 2 - 0 Sete [12] - 1/2 0-0

PH3

00:30 FT 1 [18] Lyon Duchere 1 - 3 Le Mans [11] +0 0-1

PH3

00:30 FT [16] FC Bastia-Borgo 1 - 3 Stade Lavallois [13] +1/4 1-1

PH3

00:30 FT [7] Avranches 1 - 2 Villefranche [4] +1/2 0-1

PH3

00:30 FT [2] Quevilly 2 - 2 Red Star 93 [5] +0 1-2

PH3

00:30 FT [15] Creteil 1 - 1 Concarneau [8] - 1/4 0-1

EGYA

00:30 FT [2] Ahly Cairo 3 - 0 Ghazl Al Mahalla [11] 0-0

HLB

00:45 FT [20] Den Bosch 1 - 1 Eindhoven [15] +1/2 1-0

HLB

00:45 FT [3] NAC Breda 3 - 0 Volendam [7] +0 0-0

TBNB

01:00 FT [8] SD Ponferradina 1 - 0 Real Oviedo [14] +1/4 1-0

ITB

01:00 FT [20] Virtus Entella 0 - 1 Pordenone [14] +1/4 0-1

DUC3

01:00 FT [4] Munchen 1860 2 - 2 Wehen [6] - 1/2 0-1

TSB

01:00 FT [10] Chiasso 3 - 2 SC Kriens [8] +0 1-1

TSB

01:00 FT [3] Stade L. Ouchy 1 - 0 Neuchatel Xamax [9] - 1 1/4 0-0

DENB

01:00 FT [4] Helsingor 0 - 1 Viborg [1] +3/4 0-0

DENB

01:00 FT [10] Skive IK 0 - 4 Silkeborg IF [2] +1 1/4 0-3

RMNA

01:30 FT [3] FC Uni.Craiova 0 - 2 Steaua Bucuresti [1] +1/4 0-1

ANHU23

02:00 FT [1-9] Brighton U23 2 - 2 Everton U23 [1-7] 1-2

ANHU23

02:00 FT [1-10] Arsenal U23 2 - 1 Leicester City U23 [1-12] 1-1

PHB

02:00 FT [11] Rodez 1 - 1 Chateauroux [20] - 1/4 0-0

PHB

02:00 FT [18] Dunkerque 2 - 3 Caen [17] +0 1-2

PHB

02:00 FT 1 [19] Chambly 3 - 0 Guingamp [16] +1/4 1-0

PHB

02:00 FT [10] Ajaccio 1 - 0 Nancy [8] - 1/4 1-0

PHB

02:00 FT [6] Auxerre 2 - 1 Pau FC [14] - 3/4 1-1

PHB

02:00 FT 1 [7] Sochaux 1 - 1 Grenoble [4] +0 1-1

PHB

02:00 FT [1] Troyes 1 - 0 Niort [15] - 1 0-0

PHB

02:00 FT [13] Valenciennes 0 - 2 Amiens [9] +0 0-0

HLA

02:00 FT [13] Zwolle 0 - 0 Emmen [17] - 1/2 0-0

BIB

02:00 FT [8] Club Brugge II 0 - 2 Lommel [3] +3/4 0-1

HUNA

02:00 FT [3] MOL Fehervar FC 3 - 0 Varda SE [5] - 1 1-0

TSB

02:00 FT [5] Schaffhausen 2 - 1 Grasshoppers [1] +0 1-1

TSB

02:00 FT [6] Winterthur 3 - 2 Wil 1900 [7] - 3/4 2-1

BRB

02:00 FT [20] Oeste/SP 2 - 1 Vitoria/BA [13] +0 1-0

DUA

02:30 FT 1 [8] Union Berlin 2 - 1 B.Dortmund [5] 1 +3/4 0-0

POLA

02:30 FT [1] Legia Wars. 2 - 3 Stal Mielec [16] - 1 1/2 2-2

BIA

02:45 FT [13] Charleroi 1 - 0 Anderlecht [3] +1/4 0-0

WALA

02:45 FT [6] Caernarfon Town 1 - 1 Newtown AFC [9] 1-0

ANHB

03:00 FT [14] Preston North End 1 - 0 Bristol City [16] - 1/4 1-0

TBNA

03:00 FT [10] Athletic Bilbao 2 - 0 Huesca [18] 3 1 - 1/2 0-0

ITB

03:00 FT [15] Frosinone 0 - 0 Salernitana [3] - 1/2 0-0

HLB

03:00 FT [17] AZ Alkmaar U21 2 - 2 Helmond Sport [12] - 1/2 1-1

HLB

03:00 FT [13] MVV Maastricht 3 - 1 Dordrecht 90 [19] +0 0-0

COLB

03:00 FT [6] Valledupar 0 - 0 Leones FC [4] - 1/4 0-0

MLTA

03:15 FT [14] Tarxien Rainbows 1 - 2 Sliema Wanderers [5] 1-0

BDNA

03:30 FT [10] Portimonense 0 - 0 Famalicao [13] - 1/4 0-0

BRB

04:00 FT [3] Juventude/RS 1 - 0 CSA/AL [5] +0 1-0

CHIB

04:00 FT [7] Temuco 0 - 0 Rangers Talca [3] 0-0

PARA

05:30 FT [8] 12 de Octubre 2 - 1 Cerro Porteno [4] +1/4 1-0

PARA

05:30 FT CS San Lorenzo 0 - 0 River Plate (PAR) [10] 0-0

PARA

05:30 FT 1 [7] Sportivo Luqueno 0 - 3 Sol de America [9] +1/4 0-1

BRB

06:15 FT [9] Avai/SC 1 - 1 Cruzeiro/MG [11] +1/4 0-1

ARGA

07:10 FT [A-13] Arsenal Sarandi 0 - 1 Argentinos Jun. [A-10] +1/4 0-1

ARGB

07:10 FT 1 [A-14] Estudiantes BsAs 3 - 3 Atletico Atlanta [A-3] - 1/4 0-1

COLB

07:40 FT [14] Bogota FC 3 - 2 Cortulua [5] +1/4 1-0

NZLA

08:00 FT [2] Team Wellington 3 - 1 Canterbury [6] - 1 1/4 1-0

NZLA

08:00 FT [1] Auckland City 4 - 1 Wellington Phoenix (R) [8] - 1 0-1

BRB

08:30 FT [4] Cuiaba/MT 2 - 0 Operario/PR [7] - 3/4 1-0

CAFSC

02:00 Hoãn Ahly Cairo - Renai. Berkane -

CHIA

06:15 Hoãn [15] Cobresal - U. La Calera [3] -

Kết quả bóng đá ngày 18/12/2020

Kết quả bóng đá ngày 18/12/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 18/12/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 18/12/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 33 45 77
2 Man Utd 32 29 66
3 Leicester City 32 21 59
4 Chelsea 32 19 55
5 West Ham Utd 32 11 55
6 Tottenham 33 18 53
7 Liverpool 32 16 53
8 Everton 31 3 49
9 Arsenal 32 8 46
10 Leeds Utd 32 0 46
11 Aston Villa 31 9 44
12 Wolves 32 -9 41
13 Crystal Palace 31 -19 38
14 Southampton 32 -18 36
15 Newcastle 32 -18 35
16 Brighton 32 -5 34
17 Burnley 32 -19 33
18 Fulham 33 -18 27
19 West Brom 32 -34 24
20 Sheffield Utd 32 -39 14