KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/12/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 19/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

12:00 FT [9] Urawa Red 0 - 2 Consa. Sapporo [10] +1/4 0-0

NHATA

12:00 FT Yokohama FC 3 - 1 Yokohama FM [1] +1/2 2-1

NHATA

12:00 FT [4] Kashima Antlers 1 - 1 Cerezo Osaka [5] - 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [8] Nagoya Grampus 1 - 0 Sanf Hiroshima [3] - 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [7] Kashiwa Reysol 2 - 3 Kawasaki Fro. [2] +1 1-0

NHATA

12:00 FT [11] Sagan Tosu 2 - 2 Oita Trinita - 1/4 0-1

NHATA

12:00 FT Vegalta Sendai 0 - 0 Shonan Bellmare [12] - 1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [15] Gamba Osaka 0 - 2 Shimizu S-Pulse [17] - 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [6] FC Tokyo 1 - 0 Vissel Kobe [13] - 1/2 0-0

TQC

14:00 FT [1] Jiangsu Suning 0 - 2 Shandong Taishan [8] +1 1/2 0-0

GEOA

16:00 FT 1 [4] Samgurali Tskh. 1 - 0 Chikhura Sach. 0-0

THAA

17:00 FT 1 Rayong FC 1 - 0 Bangkok Utd [3] +1 0-0

TNU21

17:00 FT [A-7] SL Nghệ An U21 0 - 1 Viettel U21 [A-2] 0-1

BLRA

17:30 FT [11] FK Slutsk 2 - 1 Krumkachy 2-0

TNKA

17:30 FT Goztepe 0 - 1 Hatayspor [17] - 1/4 0-0

TNKB

17:30 FT [7] Bandirmaspor 2 - 1 Osmanlispor - 3/4 1-1

TNKB

17:30 FT [3] Keciorengucu 2 - 1 Balikesirspor - 1 1-0

TBN3

18:00 FT 1 [A1-12] Algeciras 2 - 0 Cadiz B - 1/4 0-0

BDNB

18:00 FT Cova Piedade 2 - 3 Penafiel [10] +1/4 0-1

THAA

18:00 FT Trat FC 0 - 4 Samut Prakan City +1/2 0-4

THAA

18:00 FT [9] Muang Thong Utd 3 - 1 Suphanburi - 1/2 3-0

THAA

18:30 FT [11] Nakhon Ratch. 4 - 0 Police Tero FC [8] - 1/4 2-0

ACL

19:00 FT Persepolis 1 - 2 Ulsan Hyundai [I-3] +1/4 1-1

DUB

19:00 FT [1] Darmstadt 2 - 0 Wurzburger - 3/4 -

DUB

19:00 FT [14] Ein.Braunschweig 0 - 3 Greuther Furth [10] +1/4 0-0

DUB

19:00 FT 1 Osnabruck 0 - 1 Paderborn 07 [4] +1/4 0-0

BULA

19:00 FT [11] Beroe 0 - 0 PFK Montana - 1 0-0

NORB

19:00 FT [8] Ranheim IL 4 - 1 Asane Fotball [13] - 1 1/4 2-0

SLOA

19:00 FT [10] Tabor Sezana 3 - 4 Koper [4] +0 1-4

ANHA

19:30 FT 1 [12] Crystal Palace 0 - 7 Liverpool [9] +3/4 0-3

ANHB

19:30 FT [5] Norwich 2 - 0 Cardiff City [21] - 1/2 1-0

ALBA

19:45 FT Skenderbeu 1 - 1 KF Tirana [1] 1-0

ALBA

19:45 FT [9] Kastrioti Kruje 1 - 0 Kukesi [10] 1-0

ALBA

19:45 FT Apolonia Fier 0 - 1 Teuta Durres [7] 0-1

ALBA

19:45 FT [6] KF Laci 1 - 0 Vllaznia Shkoder [3] 0-0

ANHL1

20:00 FT Rochdale 1 - 4 Gillingham +0 0-3

TBNA

20:00 FT 1 [4] Atletico Madrid 3 - 1 Elche [20] 2 - 1 3/4 1-0

ITB

20:00 FT [13] Brescia 3 - 1 Reggiana - 3/4 2-1

ITB

20:00 FT 1 Chievo 1 - 1 Empoli - 1/4 1-0

ITB

20:00 FT Cremonese 1 - 0 Cosenza [20] - 1/4 1-0

ITB

20:00 FT Vicenza 2 - 1 Ascoli [12] - 3/4 1-0

ITB

20:00 FT Lecce 0 - 3 Pisa [7] - 1 0-2

DUC3

20:00 FT 1 [10] Vik.Koln 2 - 4 Dynamo Dresden [9] +1/2 1-0

DUC3

20:00 FT Lubeck 0 - 2 Meppen [20] - 1/4 0-1

DUC3

20:00 FT Uerdingen 0 - 2 Kaiserslautern - 1/4 0-2

DUC3

20:00 FT [3] Saarbrucken 3 - 3 Ingolstadt [7] +0 2-3

DUC3

20:00 FT Unterhaching 1 - 1 Bayern Munich II - 1/4 1-1

DUC4N

20:00 FT Bayern Alzenau 2 - 2 Homburg [4] +1 0-1

DUC4N

20:00 FT [7] Stuttgart II 8 - 1 TSV Schott Mainz 3-0

DUC4N

20:00 FT [6] Hoffenheim II 3 - 0 Astoria Walldorf [11] - 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [1] SSV Ulm 1 - 2 Hessen Kassel [15] 0-1

DUC4N

20:00 FT Freiburg II 1 - 1 Elversberg +0 1-1

DUC4N

20:00 FT Pirmasens 2 - 2 Bahlinger [13] 2-2

DUC4N

20:00 FT [5] TSV Steinbach 2 - 1 Koblenz [18] - 1 1/4 1-0

DUC4N

20:00 FT [2] TSG Balingen 0 - 1 FSV Frankfurt [9] 0-1

DUC4N

20:00 FT Giessen 1 - 1 Stadtallendorf 1-0

DUC4N

20:00 FT Sonnenhof 0 - 0 Mainz II [8] - 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [3] Offenbach 0 - 2 Aalen [12] 0-1

DUC4T

20:00 FT B.Dortmund II 3 - 0 Wuppertaler [4] - 1 3/4 1-0

DUC4T

20:00 FT [10] Fortuna Koln 3 - 2 Rodinghausen [8] - 1/4 1-2

DUC4T

20:00 FT [2] M.gladbach II 1 - 1 Oberhausen [6] 0-0

DUC4T

20:00 FT [12] Fort.Dusseldorf II 5 - 2 Bergisch Gladbach - 1 1/4 1-0

DUC4T

20:00 FT Essen 3 - 2 Wegberg-Beeck 2-1

DUC4T

20:00 FT [11] Wiedenbruck 0 - 0 Sportfreunde Lotte 0-0

DUC4T

20:00 FT [1] Preussen Munster 1 - 1 Schalke 04 II [9] 1-0

DUC4T

20:00 FT [7] Lippstadt 1 - 1 SV Straelen [18] +0 1-1

DUC4T

20:00 FT [16] RW Ahlen 5 - 1 Homberg - 1/2 3-0

HLB

20:00 FT [12] De Graafschap 3 - 1 Utrecht U21 [20] - 1 1/2 2-0

ISRA

20:00 FT [7] Hapoel Haifa 2 - 1 Hapoel Kfar Saba - 1/4 0-1

MLTA

20:00 FT [3] Birkirkara 1 - 1 Gzira Utd [2] 0-0

MLTA

20:00 FT [1] Hamrun Spartans 3 - 1 Floriana [7] 2-1

RMNA

20:00 FT [14] Chindia Targoviste 2 - 2 Arges Pitesti [11] - 1/2 2-1

CZEA

20:00 FT [14] Jablonec 2 - 1 C. Budejovice [13] - 3/4 1-0

CZEA

20:00 FT Pribram 0 - 1 MFk Karvina +1/4 0-1

TNKA

20:00 FT [5] Trabzonspor 2 - 1 Rizespor - 1/4 0-1

TNKA

20:00 FT Malatyaspor 2 - 0 Kasimpasa [14] +0 1-0

TNKB

20:00 FT Eskisehirspor 2 - 2 Menemen Bld +1/2 1-1

KUWA

20:00 FT [9] Fahaheel 2 - 1 Tadamon (KUW) [8] -

CHIB

20:00 FT [3] Dep. Copiapo 2 - 2 Barnechea [8] 1-0

CHIB

20:00 FT [15] San Luis Qui. 3 - 2 Deportes Valdivia 0-0

ALGA

20:30 FT [1] CR Belouizdad 2 - 0 Hussein Dey 1-0

ALGA

20:30 FT [7] USM Alger 1 - 3 O Medea 0-0

ALGA

20:30 FT [4] JS Saoura 2 - 0 USM Bel Abbes 0-0

ALGA

20:30 FT Ain M'lila 3 - 0 JSM Skikda 2-0

ALGA

20:30 FT [9] US Biskra 1 - 1 Paradou AC [14] 0-0

NPA

20:30 FT [9] Golden Arrows 1 - 1 Mamelodi Sun. [1] 1-1

NPA

20:30 FT Baroka FC 1 - 3 SuperSport Utd [3] 0-1

HUNA

20:45 FT MTK Budapest 3 - 1 Paksi [6] +0 0-0

ITA

21:00 FT 2 [11] Fiorentina 1 - 1 Verona [18] 2 - 1/4 1-1

ITA3

21:00 FT [B-10] Carrarese 1 - 0 Albinoleffe [A-11] 0-0

ITA3

21:00 FT 1 Giana Erminio 0 - 0 US Olbia [B-18] 0-0

ITA3

21:00 FT [A-15] Virtus Verona 2 - 2 Alto Adige 1-1

ITA3

21:00 FT [A-4] Lecco 2 - 0 Pro Vercelli [A-12] -

ITA3

21:00 FT [B-2] Cesena 2 - 1 Sambenedettese 1-0

ITA3

21:00 FT [A-19] Piacenza 1 - 1 Pergolettese [A-18] 0-1

ITA3

21:00 FT Ravenna 3 - 2 Imolese Calcio [B-20] 2-0

ITA3

21:00 FT [A-20] Triestina 2 - 1 Perugia 2-0

PHB

21:00 FT Clermont 3 - 2 Paris FC [9] - 1/2 2-1

PHB

21:00 FT Toulouse 4 - 3 Le Havre [1] - 1/2 3-1

POLA

21:00 FT [5] Pogon Szczecin 1 - 0 Zaglebie Lubin [15] - 1/2 0-0

CROA

21:00 FT [3] NK Osijek 1 - 0 Sibenik [9] - 1 1/2 1-0

GEOA

21:00 FT [5] Torpedo Kut. 1 - 1 Gagra Tbilisi [8] 1-0

CYPA

21:00 FT 1 [7] Nea Salamina 1 - 1 AEL Limassol [8] +3/4 0-1

DENB

21:00 FT [10] Fredericia 1 - 1 HB Koge [7] - 1/2 0-1

JORA

21:00 FT Ahli Amman 1 - 2 Jazeera Amman [12] 1-2

GHU20

21:30 FT [47] Ecuador U20 2 - 1 Colombia U20 [6] 1-1

DUA

21:30 FT 1 [2] Leipzig 0 - 0 FC Koln [10] - 1 1/4 0-0

DUA

21:30 FT 1 [14] Augsburg 0 - 2 Ein.Frankfurt [4] 4 +1/2 0-0

DUA

21:30 FT 2 [12] Mainz 0 - 1 Wer.Bremen [11] 2 - 1/4 0-0

DUA

21:30 FT 1 1 [9] M.gladbach 1 - 2 Hoffenheim [13] 3 - 1/2 1-0

DUA

21:30 FT 6 [18] Schalke 04 0 - 1 A.Bielefeld 5 - 1/4 0-0

NORA

21:30 FT [1] Molde 5 - 0 Sarpsborg [8] - 1 3/4 3-0

WALA

21:30 FT [1] The New Saints 2 - 1 Penybont [5] 2-1

WALA

21:30 FT [2] Connah's QN 3 - 1 Cardiff Metropolitan [3] 1-1

WALA

21:30 FT Barry Town 4 - 1 Cefn Druids AFC 2-0

TBN3

21:45 FT 1 [A2-4] Real Sociedad B 1 - 2 Athletic Bilbao B [A2-19] - 1/4 1-2

ANHA

22:00 FT 2 [20] Southampton 0 - 1 Man City [2] 2 +1 0-1

ANHB

22:00 FT [12] Swansea City 2 - 0 Barnsley - 1/4 1-0

ANHB

22:00 FT Wycombe 1 - 1 QPR [13] +1/2 0-1

ANHB

22:00 FT [19] Birmingham 1 - 4 Middlesbrough [6] +0 1-2

ANHB

22:00 FT Brentford 3 - 1 Reading [14] - 1/2 3-0

ANHB

22:00 FT [22] Huddersfield 2 - 0 Watford [3] +1/4 2-0

ANHB

22:00 FT [7] Luton Town 0 - 0 Bournemouth +3/4 0-0

ANHB

22:00 FT [8] Millwall 1 - 1 Nottingham Forest - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT Sheffield Wed. 1 - 0 Coventry [15] +0 0-0

ANHB

22:00 FT [18] Stoke City 1 - 0 Blackburn Rovers [4] +1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [17] Fleetwood Town 1 - 1 Wigan - 1 1-0

ANHL1

22:00 FT [20] Accrington 0 - 0 Blackpool +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT Swindon 2 - 2 Charlton Athletic [15] +1/4 1-1

ANHL1

22:00 FT Wimbledon 1 - 2 Crewe Alexandra +1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [22] Burton Albion 1 - 3 Doncaster Rovers +1/4 1-2

ANHL1

22:00 FT Northampton 0 - 4 Lincoln [16] +3/4 0-2

ANHL1

22:00 FT [1] Plymouth Argyle 1 - 0 Milton Keynes Dons [19] +1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [20] Harrogate Town 0 - 1 Salford City [5] +0 0-1

ANHL2

22:00 FT [19] Newport 2 - 4 Oldham - 1/2 2-1

ANHL2

22:00 FT Forest Green 1 - 0 Carlisle [4] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [7] Barrow 3 - 0 Cheltenham +1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT Bolton 0 - 3 Tranmere Rovers [14] - 1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [6] Bradford City 1 - 0 Cambridge Utd +0 1-0

ANHL2

22:00 FT [18] Colchester Utd 1 - 2 Morecambe +1/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [16] Grimsby 1 - 0 Scunthorpe Utd +1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [1] Leyton Orient 1 - 3 Crawley Town [21] +0 1-1

ANHL2

22:00 FT [8] Mansfield 1 - 1 Southend - 3/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [11] Walsall 4 - 3 Port Vale - 1/4 0-2

ANHU23

22:00 FT Liverpool U23 3 - 4 Tottenham U23 2-2

TBNB

22:00 FT Sabadell 1 - 1 Castellon +0 0-1

ITB

22:00 FT Pescara 3 - 2 Monza +1/2 1-1

SCOA

22:00 FT [7] St. Mirren 3 - 2 St. Johnstone [8] +1/4 1-2

SCOA

22:00 FT [12] Ross County 0 - 2 Hamilton - 1/2 0-1

SCOA

22:00 FT [6] Hibernian 1 - 1 Dundee Utd [10] - 3/4 1-0

SCOA

22:00 FT [2] Rangers 3 - 1 Motherwell [9] - 1 3/4 0-1

SCOB

22:00 FT [5] Greenock Morton 2 - 0 Queen of South - 1/4 1-0

SCOB

22:00 FT [3] Dundee 3 - 3 Dunfermline - 1/4 1-0

SCOB

22:00 FT [9] Arbroath 2 - 1 Ayr Utd [1] +0 2-0

SCOB

22:00 FT Alloa Athletic 2 - 1 Inverness C.T. [6] +1/2 0-1

SCO2

22:00 FT Cove Rangers 2 - 3 Clyde [9] - 1 2-1

SCO2

22:00 FT East Fife 2 - 0 Forfar Athletic - 1 1-0

SCO2

22:00 FT Partick Thistle 0 - 1 Peterhead [10] - 1 1/4 0-1

SCO2

22:00 FT [6] Montrose 4 - 0 Dumbarton - 3/4 3-0

BDNA

22:00 FT [17] Maritimo 1 - 0 Belenenses +0 0-0

BDNB

22:00 FT [5] Academico Viseu 2 - 1 Chaves +1/4 0-1

NIRA

22:00 FT [5] Linfield 4 - 0 Dungannon Swi. [10] - 2 0-0

NIRA

22:00 FT Warrenpoint Town 1 - 2 Glenavon [8] +1/2 1-1

NIRA

22:00 FT [7] Ballymena Utd 1 - 1 Glentoran [6] +1/4 0-0

CZEA

22:00 FT [9] Slovan Liberec 3 - 0 Mlada Boleslav [6] - 3/4 2-0

TBNA

22:15 FT 4 [1] Barcelona 2 - 2 Valencia [13] 2 - 1 3/4 1-1

GREA

22:15 FT [8] Panetolikos 0 - 1 Apollon Smirnis +0 0-1

ISRA

22:20 FT [9] Hapoel Hadera 1 - 1 Ashdod [5] +1/4 0-0

TBN3

22:30 FT Union Langreo 3 - 2 Covadonga - 1/2 2-1

HLA

22:30 FT [6] Sparta Rotterdam 2 - 3 Groningen [18] - 1/4 1-1

HLB

22:30 FT NEC Nijmegen 0 - 1 TOP Oss [19] - 1 0-1

KUWA

22:30 FT [1] Al Kuwait 1 - 3 Al Arabi (KUW) [2] 1-1

ALBA

22:45 FT [2] Partizani Tirana 0 - 0 Bylis Ballsh [8] 0-0

PHA

22:59 FT 1 Metz 2 - 0 Lens [2] 1 +1/4 1-0

HUNA

22:59 FT Diosgyori 1 - 3 Zalaegerzseg [5] +1/4 0-2

MLTA

22:59 FT [6] Mosta 3 - 0 Zejtun 1-0

TNKA

22:59 FT [13] Gaziantep B.B 3 - 1 Fenerbahce [2] +1/2 2-1

TNKB

22:59 FT [13] Altay 2 - 1 Akhisar Bld. - 1 1/4 1-1

AUTA

22:59 FT [12] Hartberg 1 - 0 SCR Altach [10] - 1/4 0-0

AUTA

22:59 FT [2] Sturm Graz 3 - 0 St.Polten - 1 1-0

AUTA

22:59 FT Admira 0 - 1 Rapid Wien [4] +1 1/4 0-1

NPA

22:59 FT [7] Cape Town City 3 - 2 TS Galaxy [14] 3-2

NPA

22:59 FT [6] Kaizer Chiefs 1 - 1 Blo. Celtic 1-0

CROA

23:05 FT [1] Dinamo Zagreb 4 - 0 NK Varazdin [4] - 2 2-0

ITA3

23:30 FT [C-1] Catanzaro 2 - 2 Juve Stabia [C-7] 1-0

ITA3

23:30 FT Teramo 1 - 1 Cavese 0-0

POLA

23:30 FT 1 [8] Cracovia Krakow 0 - 3 Lechia GD [14] +0 0-1

WALA

23:30 FT [9] Flint Town Utd 3 - 0 Aberystwyth [10] 1-0

JORA

23:30 FT [11] Sareeh 1 - 1 Faisaly (JOR) [1] 1-1

ISRA

23:45 FT Bnei Yehuda 1 - 1 Maccabi Netanya [8] +0 1-0

ITA

00:00 FT 2 [19] Sampdoria 3 - 1 Crotone 2 - 1/2 2-1

ITB

00:00 FT [18] Venezia 0 - 0 SPAL 1907 [14] +0 0-0

ITA3

00:00 FT [A-1] Feralpisalo 1 - 1 US Fermana [B-12] 0-0

NORA

00:00 FT [5] Odd Grenland 1 - 3 Stromsgodset [12] +1/4 1-1

NORA

00:00 FT [2] Bodo Glimt 3 - 0 Viking [11] - 2 2-0

SLOA

00:10 FT [1] O.Ljubljana 2 - 0 Gorica [8] 0-0

TBNB

00:15 FT 2 Mallorca 2 - 3 Fuenlabrada - 3/4 1-2

TSA

00:15 FT [1] Young Boys 2 - 2 Lugano [2] - 1 1/4 2-1

TSB

00:15 FT [5] Aarau 3 - 1 Thun [7] +1/4 1-0

ANHA

00:30 FT 1 [19] Everton 2 - 1 Arsenal [1] 3 +0 2-1

TBNA

00:30 FT 2 Levante 2 - 1 Real Sociedad [3] 1 +1/4 1-1

TBNA

00:30 FT 1 2 [7] Osasuna 1 - 3 Villarreal [5] 2 +1/4 0-2

DUA

00:30 FT 1 [8] B.Leverkusen 1 - 2 Bayern Munich [1] 1 +1/2 1-1

NIRA

00:30 FT [2] Cliftonville 0 - 2 Coleraine [4] +1/4 0-0

BIA

00:30 FT 1 [15] Zulte-Waregem 0 - 2 Sint Truiden [8] +0 0-0

GREA

00:30 FT [9] OFI Creta 0 - 3 Aris Salonica [5] +1/4 0-2

HLA

00:45 FT VVV Venlo 1 - 2 Twente [4] +3/4 0-1

ISRA

00:50 FT Maccabi P.Tikva 1 - 2 Maccabi Haifa [1] +3/4 1-1

PHA

01:00 FT 1 [3] Marseille 1 - 1 Stade Reims [11] 3 - 1/2 1-1

BDNA

01:00 FT 1 Tondela 0 - 0 Moreirense +0 0-0

HUNA

01:30 FT [1] Ferencvaros 2 - 1 Budafoki MTE - 2 0-0

RMNA

01:30 FT Gaz Metan Medias 1 - 0 Viitorul C. +3/4 0-0

BDNB

02:00 FT Varzim 0 - 2 Feirense [6] +1/2 0-1

HLA

02:00 FT [11] RKC Waalwijk 1 - 4 PSV Eindhoven [3] +1 3/4 0-2

POLA

02:00 FT [3] Lech Poznan 0 - 1 Wisla Krakow - 3/4 0-0

BLVA

02:00 FT [14] Real Santa Cruz 2 - 1 CA Palmaflor [9] 1-0

TSA

02:30 FT [5] Basel 0 - 0 St. Gallen [3] - 1/4 0-0

BRB

02:30 FT [20] Nautico/PE 1 - 0 Sampaio Correa/MA [5] - 1/4 0-0

ITA

02:45 FT Parma 0 - 4 Juventus [10] 1 +1 1/4 0-2

BIA

02:45 FT [1] Genk 2 - 0 Kortrijk [14] - 3/4 1-0

BIB

02:45 FT [3] RWD Molenbeek 1 - 0 Lierse [4] - 3/4 0-0

ANHA

03:00 FT 1 [3] Newcastle 1 - 1 Fulham [7] 3 1 +0 0-1

TBNA

03:00 FT 3 [15] Sevilla 1 - 1 Valladolid [18] 4 - 1 1/4 1-0

TBNB

03:00 FT [17] Zaragoza 1 - 0 Lugo [21] - 1/4 0-0

PHA

03:00 FT 1 [10] Nice 1 - 4 Lyon [9] 1 +1 1-2

HLA

03:00 FT [7] Utrecht 1 - 1 Fortuna Sittard [12] - 1 3/4 0-0

URUA

03:00 FT 2 [6] Danubio 1 - 4 CA Penarol [5] +1/4 0-3

ARGA

03:10 FT 1 [10] Patronato Parana 0 - 1 Aldosivi [28] - 1/4 0-0

ARGB

03:10 FT [22] Brown de Adrogue 0 - 1 Almagro [8] +0 0-1

ARGB

03:10 FT [15] Chacarita Jrs 0 - 1 Gimnasia Jujuy [23] - 1/4 0-0

ARGB

03:10 FT 1 [5] All Boys 0 - 0 Quilmes [19] +0 0-0

ARGB

03:10 FT Sarmiento Junin 1 - 0 San Martin Tucuman [3] - 1/4 1-0

ITB

03:30 FT [2] Reggina 1 - 3 Cittadella [17] +1/4 1-1

BDNA

03:30 FT [4] Sporting Lisbon 1 - 0 SC Farense - 1 1/2 0-0

ECUA

03:30 FT [14] Mushuc Runa 2 - 0 Delfin SC [10] 0-0

ECUA

03:30 FT [12] Guayaquil City 2 - 1 Dep.Cuenca [6] 1-0

CHIA

04:00 FT [2] Univ. Catolica(CHL) 0 - 0 Colo Colo [1] - 3/4 0-0

BLVA

04:15 FT [1] The Strongest 2 - 1 Bolivar [3] 1-0

BLVA

04:15 FT [7] Aurora 1 - 1 Nacional Potosi [4] 1-0

ARGB

05:00 FT [32] Alvarado MDP 0 - 1 Barracas Central +0 0-1

BRAA

05:00 FT SC Recife/PE 1 - 1 Gremio/RS +1/2 1-0

BRB

05:00 FT Confianca/SE 1 - 2 Ponte Preta/SP [12] - 1/4 1-1

ARGA

05:10 FT 1 [15] Godoy Cruz 0 - 3 Newells Old Boys [11] +0 0-2

ARGA

05:20 FT [6] San Lorenzo 2 - 2 Colon [25] - 1/4 1-0

PARA

05:30 FT [9] Guarani CA 1 - 0 Guairena FC [8] - 1/2 0-0

PARA

05:30 FT [4] Libertad 2 - 1 Olimpia Asuncion [1] - 1/4 1-1

COLB

06:00 FT Union Magdalena 2 - 0 Llaneros FC [7] 1-0

NZLA

07:00 FT [7] Hawke's Bay 2 - 0 Waitakare Utd [5] +3/4 1-0

BRAA

07:00 FT [15] Coritiba/PR 1 - 2 Botafogo/RJ [11] +0 1-0

BRAA

07:00 FT [2] Internacional/RS 2 - 0 Palmeiras/SP [1] +0 1-0

ARGA

07:30 FT [13] Talleres Cordoba 1 - 1 Atletico Tucuman [5] - 3/4 0-1

ARGB

07:30 FT [26] Temperley 0 - 0 Estudiantes Rio Cuarto [6] +0 0-0

BLVA

07:30 FT [10] Blooming 1 - 0 Royal Pari [13] +0 0-0

CCFCL

08:00 FT Tigres UANL 3 - 0 CD Olimpia [15] - 1 1/4 1-0

COLB

08:00 FT [14] Atletico Huila 1 - 0 Dep.Quindio [3] - 1/4 1-0

NZLA

10:00 FT [3] Wanderers SC 1 - 2 Eastern Suburbs (NZL) [4] - 1/4 1-2

CCFCL

10:30 FT 1 Los Angeles FC 3 - 1 Club America [14] - 1/4 0-1

COLB

02:00 Hoãn [3] Dep.Quindio - Fortaleza [2] -

COLB

02:00 Hoãn [15] Boca Juniors Cali - Real Santander [12] -

COLB

02:00 Hoãn [13] Barranquilla - Atletico [11] -

COLB

02:00 Hoãn [5] Tigres(COL) - Real Cartagena [4] -

COLB

02:00 Hoãn [10] Orsomarso - Bogota FC [8] -

Kết quả bóng đá ngày 19/12/2020

Kết quả bóng đá ngày 19/12/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 19/12/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 19/12/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Bồ Đào Nha › Vòng 17

03:1527/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15