KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 19/12/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 19/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

12:00 FT [12] Urawa Red 0 - 2 Consa. Sapporo [1] +1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [20] Yokohama FC 3 - 1 Yokohama FM [19] +1/2 2-1

NHATA

12:00 FT [17] Kashima Antlers 1 - 1 Cerezo Osaka [3] - 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [5] Nagoya Grampus 1 - 0 Sanf Hiroshima [10] - 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [18] Kashiwa Reysol 2 - 3 Kawasaki Fro. [4] +1 1-0

NHATA

12:00 FT [6] Sagan Tosu 2 - 2 Oita Trinita [9] - 1/4 0-1

NHATA

12:00 FT [13] Vegalta Sendai 0 - 0 Shonan Bellmare [16] - 1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [15] Gamba Osaka 0 - 2 Shimizu S-Pulse [2] - 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [8] FC Tokyo 1 - 0 Vissel Kobe [7] - 1/2 0-0

TQC

14:00 FT [2] Jiangsu Suning 0 - 2 Shandong Luneng [1] +1 1/2 0-0

GEOA

16:00 FT 1 [6] Samgurali Tskh. 1 - 0 Chikhura Sach. 0-0

THA

17:00 FT 1 [16] Rayong FC 1 - 0 Bangkok Utd [5] +1 0-0

TNU21

17:00 FT [C-1] SL Nghệ An U21 0 - 1 Viettel U21 [A-1] 0-1

BLRA

17:30 FT [14] FK Slutsk 2 - 1 Krumkachy [17] 2-0

TNKA

17:30 FT [9] Goztepe 0 - 1 Hatayspor [5] - 1/4 0-0

TNKB

17:30 FT [10] Bandirmaspor 2 - 1 Osmanlispor [17] - 3/4 1-1

TNKB

17:30 FT [8] Keciorengucu 2 - 1 Balikesirspor [14] - 1 1-0

TBN3

18:00 FT 1 [D1-1] Algeciras 2 - 0 Cadiz B [D1-5] - 1/4 0-0

BDNB

18:00 FT [12] Cova Piedade 2 - 3 Penafiel [10] +1/4 0-1

THA

18:00 FT [15] Trat FC 0 - 4 Samut Prakan City [7] +1/2 0-4

THA

18:00 FT [4] Muang Thong Utd 3 - 1 Suphanburi [14] - 1/2 3-0

THA

18:30 FT [10] Nakhon Ratch. 4 - 0 Police Tero FC [9] - 1/4 2-0

ACL

19:00 FT [C-1] Persepolis 1 - 2 Ulsan Hyundai [F-1] +1/4 1-1

DUB

19:00 FT [14] Darmstadt 2 - 0 Wurzburger [18] - 3/4 -

DUB

19:00 FT [17] Ein.Braunschweig 0 - 3 Greuther Furth [3] +1/4 0-0

DUB

19:00 FT 1 [15] Osnabruck 0 - 1 Paderborn 07 [10] +1/4 0-0

BULA

19:00 FT [5] Beroe 0 - 0 PFK Montana [10] - 1 0-0

NORB

19:00 FT [4] Ranheim IL 4 - 1 Asane Fotball [5] - 1 1/4 2-0

SLOA

19:00 FT [7] Tabor Sezana 3 - 4 Koper [5] +0 1-4

ANHA

19:30 FT 1 [13] Crystal Palace 0 - 7 Liverpool [6] +3/4 0-3

ANHB

19:30 FT [1] Norwich 2 - 0 Cardiff City [6] - 1/2 1-0

ALBA

19:45 FT [10] Skenderbeu 1 - 1 KF Tirana [6] 1-0

ALBA

19:45 FT [7] Kastrioti Kruje 1 - 0 Kukesi [5] 1-0

ALBA

19:45 FT [9] Apolonia Fier 0 - 1 Teuta Durres [4] 0-1

ALBA

19:45 FT [3] KF Laci 1 - 0 Vllaznia Shkoder [1] 0-0

ANHL1

20:00 FT [23] Rochdale 1 - 4 Gillingham [14] +0 0-3

TBNA

20:00 FT 1 [1] Atletico Madrid 3 - 1 Elche [19] 2 - 1 3/4 1-0

ITB

20:00 FT [14] Brescia 3 - 1 Reggiana [16] - 3/4 2-1

ITB

20:00 FT 1 [5] Chievo 1 - 1 Empoli [1] - 1/4 1-0

ITB

20:00 FT [15] Cremonese 1 - 0 Cosenza [17] - 1/4 1-0

ITB

20:00 FT [13] Vicenza 2 - 1 Ascoli [18] - 3/4 1-0

ITB

20:00 FT [6] Lecce 0 - 3 Pisa [9] - 1 0-2

DUC3

20:00 FT 1 [16] Vik.Koln 2 - 4 Dynamo Dresden [1] +1/2 1-0

DUC3

20:00 FT [20] Lubeck 0 - 2 Meppen [13] - 1/4 0-1

DUC3

20:00 FT [14] Uerdingen 0 - 2 Kaiserslautern [17] - 1/4 0-2

DUC3

20:00 FT [6] Saarbrucken 3 - 3 Ingolstadt [4] +0 2-3

DUC3

20:00 FT [19] Unterhaching 1 - 1 Bayern Munich II [11] - 1/4 1-1

DUC4N

20:00 FT [21] Bayern Alzenau 2 - 2 Homburg [6] +1 0-1

DUC4N

20:00 FT [7] Stuttgart II 8 - 1 TSV Schott Mainz [20] 3-0

DUC4N

20:00 FT [16] Hoffenheim II 3 - 0 Astoria Walldorf [17] - 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [5] SSV Ulm 1 - 2 Hessen Kassel [18] 0-1

DUC4N

20:00 FT [1] Freiburg II 1 - 1 Elversberg [3] +0 1-1

DUC4N

20:00 FT [13] Pirmasens 2 - 2 Bahlinger [9] 2-2

DUC4N

20:00 FT [2] TSV Steinbach 2 - 1 Koblenz [12] - 1 1/4 1-0

DUC4N

20:00 FT [10] TSG Balingen 0 - 1 FSV Frankfurt [8] 0-1

DUC4N

20:00 FT [19] Giessen 1 - 1 Stadtallendorf [22] 1-0

DUC4N

20:00 FT [14] Sonnenhof 0 - 0 Mainz II [15] - 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [4] Offenbach 0 - 2 Aalen [11] 0-1

DUC4T

20:00 FT [5] B.Dortmund II 3 - 0 Wuppertaler [12] - 1 3/4 1-0

DUC4T

20:00 FT Fortuna Koln 3 - 2 Rodinghausen [1] - 1/4 1-2

DUC4T

20:00 FT [4] M.gladbach II 1 - 1 Oberhausen [3] 0-0

DUC4T

20:00 FT [7] Fort.Dusseldorf II 5 - 2 Bergisch Gladbach - 1 1/4 1-0

DUC4T

20:00 FT [2] Essen 3 - 2 Wegberg-Beeck 2-1

DUC4T

20:00 FT [16] Wiedenbruck 0 - 0 Sportfreunde Lotte 0-0

DUC4T

20:00 FT Preussen Munster 1 - 1 Schalke 04 II 1-0

DUC4T

20:00 FT [15] Lippstadt 1 - 1 SV Straelen [13] +0 1-1

DUC4T

20:00 FT RW Ahlen 5 - 1 Homberg - 1/2 3-0

HLB

20:00 FT [2] De Graafschap 3 - 1 Utrecht U21 [14] - 1 1/2 2-0

ISRA

20:00 FT [8] Hapoel Haifa 2 - 1 Hapoel Kfar Saba [12] - 1/4 0-1

MLTA

20:00 FT [4] Birkirkara 1 - 1 Gzira Utd [3] 0-0

MLTA

20:00 FT [1] Hamrun Spartans 3 - 1 Floriana [10] 2-1

RMNA

20:00 FT [8] Chindia Targoviste 2 - 2 Arges Pitesti [9] - 1/2 2-1

CZEA

20:00 FT [4] Jablonec 2 - 1 C. Budejovice [10] - 3/4 1-0

CZEA

20:00 FT [17] Pribram 0 - 1 MFk Karvina [12] +1/4 0-1

TNKA

20:00 FT [4] Trabzonspor 2 - 1 Rizespor [15] - 1/4 0-1

TNKA

20:00 FT [13] Malatyaspor 2 - 0 Kasimpasa [14] +0 1-0

TNKB

20:00 FT [18] Eskisehirspor 2 - 2 Menemen Bld [12] +1/2 1-1

KUWA

20:00 FT [9] Fahaheel 2 - 1 Tadamon (KUW) [13] -

CHIB

20:00 FT [9] Dep. Copiapo 2 - 2 Barnechea [13] 1-0

CHIB

20:00 FT [11] San Luis Qui. 3 - 2 Deportes Valdivia [14] 0-0

ALGA

20:30 FT [7] CR Belouizdad 2 - 0 Hussein Dey [12] 1-0

ALGA

20:30 FT [9] USM Alger 1 - 3 O Medea [3] 0-0

ALGA

20:30 FT [2] JS Saoura 2 - 0 USM Bel Abbes [15] 0-0

ALGA

20:30 FT [6] Ain M'lila 3 - 0 JSM Skikda [19] 2-0

ALGA

20:30 FT [17] US Biskra 1 - 1 Paradou AC [8] 0-0

NPA

20:30 FT [7] Golden Arrows 1 - 1 Mamelodi Sun. [1] 1-1

NPA

20:30 FT [9] Baroka FC 1 - 3 SuperSport Utd [2] 0-1

HUNA

20:45 FT [4] MTK Budapest 3 - 1 Paksi [5] +0 0-0

ITA

21:00 FT 2 [16] Fiorentina 1 - 1 Verona [9] 2 - 1/4 1-1

ITA3

21:00 FT [A-9] Carrarese 1 - 0 Albinoleffe [A-10] 0-0

ITA3

21:00 FT 1 [A-19] Giana Erminio 0 - 0 US Olbia [A-16] 0-0

ITA3

21:00 FT [B-8] Virtus Verona 2 - 2 Alto Adige [B-4] 1-1

ITA3

21:00 FT [B-6] Cesena 2 - 1 Sambenedettese [B-9] 1-0

ITA3

21:00 FT [A-15] Piacenza 1 - 1 Pergolettese [A-12] 0-1

ITA3

21:00 FT [B-19] Ravenna 3 - 2 Imolese Calcio [B-15] 2-0

ITA3

21:00 FT [B-5] Triestina 2 - 1 Perugia [B-2] 2-0

PHB

21:00 FT [2] Clermont 3 - 2 Paris FC [5] - 1/2 2-1

PHB

21:00 FT [3] Toulouse 4 - 3 Le Havre [14] - 1/2 3-1

POLA

21:00 FT [2] Pogon Szczecin 1 - 0 Zaglebie Lubin [7] - 1/2 0-0

CROA

21:00 FT [2] NK Osijek 1 - 0 Sibenik [6] - 1 1/2 1-0

GEOA

21:00 FT [9] Torpedo Kut. 1 - 1 Gagra Tbilisi 1-0

CYPA

21:00 FT 1 [10] Nea Salamina 1 - 1 AEL Limassol [2] +3/4 0-1

DENB

21:00 FT [7] Fredericia 1 - 1 HB Koge [6] - 1/2 0-1

JORA

21:00 FT [12] Ahli Amman 1 - 2 Jazeera Amman [2] 1-2

GHU20

21:30 FT Ecuador U20 2 - 1 Colombia U20 1-1

DUA

21:30 FT 1 [2] Leipzig 0 - 0 FC Koln [14] - 1 1/4 0-0

DUA

21:30 FT 1 [13] Augsburg 0 - 2 Ein.Frankfurt [4] 4 +1/2 0-0

DUA

21:30 FT 2 [17] Mainz 0 - 1 Wer.Bremen [12] 2 - 1/4 0-0

DUA

21:30 FT 1 1 [9] M.gladbach 1 - 2 Hoffenheim [11] 3 - 1/2 1-0

DUA

21:30 FT 6 [18] Schalke 04 0 - 1 A.Bielefeld [16] 5 - 1/4 0-0

NORA

21:30 FT [2] Molde 5 - 0 Sarpsborg [12] - 1 3/4 3-0

WALA

21:30 FT [1] The New Saints 2 - 1 Penybont [6] 2-1

WALA

21:30 FT [2] Connah's QN 3 - 1 Cardiff Metropolitan [8] 1-1

WALA

21:30 FT [4] Barry Town 4 - 1 Cefn Druids AFC [11] 2-0

TBN3

21:45 FT 1 [B1-6] Real Sociedad B 1 - 2 Athletic Bilbao B [B1-2] - 1/4 1-2

ANHA

22:00 FT 2 [14] Southampton 0 - 1 Man City [1] 2 +1 0-1

ANHB

22:00 FT [4] Swansea City 2 - 0 Barnsley [8] - 1/4 1-0

ANHB

22:00 FT [24] Wycombe 1 - 1 QPR [16] +1/2 0-1

ANHB

22:00 FT [21] Birmingham 1 - 4 Middlesbrough [9] +0 1-2

ANHB

22:00 FT [2] Brentford 3 - 1 Reading [5] - 1/2 3-0

ANHB

22:00 FT [19] Huddersfield 2 - 0 Watford [3] +1/4 2-0

ANHB

22:00 FT [13] Luton Town 0 - 0 Bournemouth [7] +3/4 0-0

ANHB

22:00 FT [10] Millwall 1 - 1 Nottingham Forest [17] - 1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [23] Sheffield Wed. 1 - 0 Coventry [20] +0 0-0

ANHB

22:00 FT [11] Stoke City 1 - 0 Blackburn Rovers [15] +1/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [16] Fleetwood Town 1 - 1 Wigan [24] - 1 1-0

ANHL1

22:00 FT [10] Accrington 0 - 0 Blackpool [13] +1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [19] Swindon 2 - 2 Charlton Athletic [8] +1/4 1-1

ANHL1

22:00 FT [21] Wimbledon 1 - 2 Crewe Alexandra [11] +1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [18] Burton Albion 1 - 3 Doncaster Rovers [6] +1/4 1-2

ANHL1

22:00 FT [22] Northampton 0 - 4 Lincoln [3] +3/4 0-2

ANHL1

22:00 FT [12] Plymouth Argyle 1 - 0 Milton Keynes Dons [15] +1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [11] Harrogate Town 0 - 1 Salford City [5] +0 0-1

ANHL2

22:00 FT [7] Newport 2 - 4 Oldham [17] - 1/2 2-1

ANHL2

22:00 FT [4] Forest Green 1 - 0 Carlisle [12] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [23] Barrow 3 - 0 Cheltenham [1] +1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [10] Bolton 0 - 3 Tranmere Rovers [3] - 1/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [8] Bradford City 1 - 0 Cambridge Utd [2] +0 1-0

ANHL2

22:00 FT [21] Colchester Utd 1 - 2 Morecambe [6] +1/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [24] Grimsby 1 - 0 Scunthorpe Utd [18] +1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT [13] Leyton Orient 1 - 3 Crawley Town [14] +0 1-1

ANHL2

22:00 FT [19] Mansfield 1 - 1 Southend [22] - 3/4 0-1

ANHL2

22:00 FT [15] Walsall 4 - 3 Port Vale [20] - 1/4 0-2

ANHU23

22:00 FT [1-8] Liverpool U23 3 - 4 Tottenham U23 [1-4] 2-2

TBNB

22:00 FT [18] Sabadell 1 - 1 Castellon [20] +0 0-1

ITB

22:00 FT [19] Pescara 3 - 2 Monza [3] +1/2 1-1

SCOA

22:00 FT [6] St. Mirren 3 - 2 St. Johnstone [8] +1/4 1-2

SCOA

22:00 FT [10] Ross County 0 - 2 Hamilton [12] - 1/2 0-1

SCOA

22:00 FT [3] Hibernian 1 - 1 Dundee Utd [7] - 3/4 1-0

SCOA

22:00 FT [1] Rangers 3 - 1 Motherwell [9] - 1 3/4 0-1

SCOB

22:00 FT [8] Greenock Morton 2 - 0 Queen of South [4] - 1/4 1-0

SCOB

22:00 FT [5] Dundee 3 - 3 Dunfermline [3] - 1/4 1-0

SCOB

22:00 FT [6] Arbroath 2 - 1 Ayr Utd [9] +0 2-0

SCOB

22:00 FT [10] Alloa Athletic 2 - 1 Inverness C.T. [7] +1/2 0-1

SCO2

22:00 FT [2] Cove Rangers 2 - 3 Clyde [9] - 1 2-1

SCO2

22:00 FT [6] East Fife 2 - 0 Forfar Athletic [10] - 1 1-0

SCO2

22:00 FT [5] Partick Thistle 0 - 1 Peterhead [7] - 1 1/4 0-1

SCO2

22:00 FT [3] Montrose 4 - 0 Dumbarton [8] - 3/4 3-0

BDNA

22:00 FT [17] Maritimo 1 - 0 Belenenses [10] +0 0-0

BDNB

22:00 FT [16] Academico Viseu 2 - 1 Chaves [6] +1/4 0-1

NIRA

22:00 FT [1] Linfield 4 - 0 Dungannon Swi. [11] - 2 0-0

NIRA

22:00 FT [9] Warrenpoint Town 1 - 2 Glenavon [7] +1/2 1-1

NIRA

22:00 FT [8] Ballymena Utd 1 - 1 Glentoran [6] +1/4 0-0

CZEA

22:00 FT [5] Slovan Liberec 3 - 0 Mlada Boleslav [15] - 3/4 2-0

TBNA

22:15 FT 4 [2] Barcelona 2 - 2 Valencia [13] 2 - 1 3/4 1-1

GREA

22:15 FT [13] Panetolikos 0 - 1 Apollon Smirnis [9] +0 0-1

ISRA

22:20 FT [10] Hapoel Hadera 1 - 1 Ashdod [3] +1/4 0-0

TBN3

22:30 FT [A2-3] Union Langreo 3 - 2 Covadonga [A2-10] - 1/2 2-1

HLA

22:30 FT [13] Sparta Rotterdam 2 - 3 Groningen [6] - 1/4 1-1

HLB

22:30 FT [6] NEC Nijmegen 0 - 1 TOP Oss [15] - 1 0-1

KUWA

22:30 FT [6] Al Kuwait 1 - 3 Al Arabi (KUW) [4] 1-1

ALBA

22:45 FT [2] Partizani Tirana 0 - 0 Bylis Ballsh [8] 0-0

PHA

22:59 FT 1 [5] Metz 2 - 0 Lens [6] 1 +1/4 1-0

HUNA

22:59 FT [12] Diosgyori 1 - 3 Zalaegerzseg [11] +1/4 0-2

MLTA

22:59 FT [6] Mosta 3 - 0 Zejtun [13] 1-0

TNKA

22:59 FT [6] Gaziantep B.B 3 - 1 Fenerbahce [3] +1/2 2-1

TNKB

22:59 FT [6] Altay 2 - 1 Akhisar Bld. [16] - 1 1/4 1-1

AUTA

22:59 FT [7] Hartberg 1 - 0 SCR Altach [11] - 1/4 0-0

AUTA

22:59 FT [4] Sturm Graz 3 - 0 St.Polten [9] - 1 1-0

AUTA

22:59 FT [12] Admira 0 - 1 Rapid Wien [2] +1 1/4 0-1

NPA

22:59 FT [6] Cape Town City 3 - 2 TS Galaxy [8] 3-2

NPA

22:59 FT [10] Kaizer Chiefs 1 - 1 Blo. Celtic [11] 1-0

CROA

23:05 FT [1] Dinamo Zagreb 4 - 0 NK Varazdin [7] - 2 2-0

ITA3

23:30 FT [C-4] Catanzaro 2 - 2 Juve Stabia [C-8] 1-0

ITA3

23:30 FT [C-5] Teramo 1 - 1 Cavese [C-19] 0-0

POLA

23:30 FT 1 [14] Cracovia Krakow 0 - 3 Lechia GD [4] +0 0-1

WALA

23:30 FT [10] Flint Town Utd 3 - 0 Aberystwyth [12] 1-0

JORA

23:30 FT [11] Sareeh 1 - 1 Faisaly (JOR) [5] 1-1

ISRA

23:45 FT [13] Bnei Yehuda 1 - 1 Maccabi Netanya [6] +0 1-0

ITA

00:00 FT 2 [10] Sampdoria 3 - 1 Crotone [20] 2 - 1/2 2-1

ITB

00:00 FT [2] Venezia 0 - 0 SPAL 1907 [8] +0 0-0

ITA3

00:00 FT [B-7] Feralpisalo 1 - 1 US Fermana [B-13] 0-0

NORA

00:00 FT [7] Odd Grenland 1 - 3 Stromsgodset [13] +1/4 1-1

NORA

00:00 FT [1] Bodo Glimt 3 - 0 Viking [6] - 2 2-0

SLOA

00:10 FT [2] O.Ljubljana 2 - 0 Gorica [10] 0-0

TBNB

00:15 FT 2 [1] Mallorca 2 - 3 Fuenlabrada [12] - 3/4 1-2

TSA

00:15 FT [1] Young Boys 2 - 2 Lugano [7] - 1 1/4 2-1

TSB

00:15 FT [4] Aarau 3 - 1 Thun [3] +1/4 1-0

ANHA

00:30 FT 1 [7] Everton 2 - 1 Arsenal [10] 3 +0 2-1

TBNA

00:30 FT 2 [9] Levante 2 - 1 Real Sociedad [5] 1 +1/4 1-1

TBNA

00:30 FT 1 2 [12] Osasuna 1 - 3 Villarreal [7] 2 +1/4 0-2

DUA

00:30 FT 1 [6] B.Leverkusen 1 - 2 Bayern Munich [1] 1 +1/2 1-1

NIRA

00:30 FT [5] Cliftonville 0 - 2 Coleraine [2] +1/4 0-0

BIA

00:30 FT 1 [7] Zulte-Waregem 0 - 2 Sint Truiden [15] +0 0-0

GREA

00:30 FT [11] OFI Creta 0 - 3 Aris Salonica [2] +1/4 0-2

HLA

00:45 FT [15] VVV Venlo 1 - 2 Twente [7] +3/4 0-1

ISRA

00:50 FT [5] Maccabi P.Tikva 1 - 2 Maccabi Haifa [1] +3/4 1-1

PHA

01:00 FT 1 [7] Marseille 1 - 1 Stade Reims [13] 3 - 1/2 1-1

BDNA

01:00 FT 1 [9] Tondela 0 - 0 Moreirense [8] +0 0-0

HUNA

01:30 FT [1] Ferencvaros 2 - 1 Budafoki MTE [10] - 2 0-0

RMNA

01:30 FT [12] Gaz Metan Medias 1 - 0 Viitorul C. [11] +3/4 0-0

BDNB

02:00 FT [17] Varzim 0 - 2 Feirense [2] +1/2 0-1

HLA

02:00 FT [14] RKC Waalwijk 1 - 4 PSV Eindhoven [2] +1 3/4 0-2

POLA

02:00 FT [9] Lech Poznan 0 - 1 Wisla Krakow [11] - 3/4 0-0

BLVA

02:00 FT [14] Real Santa Cruz 2 - 1 CA Palmaflor [9] 1-0

TSA

02:30 FT [2] Basel 0 - 0 St. Gallen [3] - 1/4 0-0

BRB

02:30 FT [16] Nautico/PE 1 - 0 Sampaio Correa/MA [6] - 1/4 0-0

ITA

02:45 FT [19] Parma 0 - 4 Juventus [3] 1 +1 1/4 0-2

BIA

02:45 FT [4] Genk 2 - 0 Kortrijk [13] - 3/4 1-0

BIB

02:45 FT [5] RWD Molenbeek 1 - 0 Lierse [7] - 3/4 0-0

ANHA

03:00 FT 1 [17] Newcastle 1 - 1 Fulham [18] 3 1 +0 0-1

TBNA

03:00 FT 3 [4] Sevilla 1 - 1 Valladolid [17] 4 - 1 1/4 1-0

TBNB

03:00 FT [21] Zaragoza 1 - 0 Lugo [15] - 1/4 0-0

PHA

03:00 FT 1 [12] Nice 1 - 4 Lyon [3] 1 +1 1-2

HLA

03:00 FT [8] Utrecht 1 - 1 Fortuna Sittard [9] - 1 3/4 0-0

URUA

03:00 FT 2 [14] Danubio 1 - 4 CA Penarol [4] +1/4 0-3

ARGA

03:10 FT 1 [B-13] Patronato Parana 0 - 1 Aldosivi [A-6] - 1/4 0-0

ARGB

03:10 FT [B1-5] Brown de Adrogue 0 - 1 Almagro [B1-2] +0 0-1

ARGB

03:10 FT [B1-8] Chacarita Jrs 0 - 1 Gimnasia Jujuy [B1-6] - 1/4 0-0

ARGB

03:10 FT 1 [B1-7] All Boys 0 - 0 Quilmes [B1-1] +0 0-0

ARGB

03:10 FT [B-2] Sarmiento Junin 1 - 0 San Martin Tucuman [B-8] - 1/4 1-0

ITB

03:30 FT [12] Reggina 1 - 3 Cittadella [7] +1/4 1-1

BDNA

03:30 FT [1] Sporting Lisbon 1 - 0 SC Farense [14] - 1 1/2 0-0

ECUA

03:30 FT [11] Mushuc Runa 2 - 0 Delfin SC [6] 0-0

ECUA

03:30 FT [10] Guayaquil City 2 - 1 Dep.Cuenca [8] 1-0

CHIA

04:00 FT [1] Univ. Catolica 0 - 0 Colo Colo [16] - 3/4 0-0

BLVA

04:15 FT [3] The Strongest 2 - 1 Bolivar [1] 1-0

BLVA

04:15 FT [12] Aurora 1 - 1 Nacional Potosi [7] 1-0

ARGB

05:00 FT [A1-4] Alvarado MDP 0 - 1 Barracas Central [A1-2] +0 0-1

BRA

05:00 FT [15] SC Recife/PE 1 - 1 Gremio/RS [6] +1/2 1-0

BRB

05:00 FT [15] Confianca/SE 1 - 2 Ponte Preta/SP [8] - 1/4 1-1

ARGA

05:10 FT 1 [A-7] Godoy Cruz 0 - 3 Newells Old Boys [B-12] +0 0-2

ARGA

05:20 FT [A-10] San Lorenzo 2 - 2 Colon [A-1] - 1/4 1-0

PARA

05:30 FT [3] Guarani CA 1 - 0 Guairena FC [4] - 1/2 0-0

PARA

05:30 FT [1] Libertad 2 - 1 Olimpia Asuncion [2] - 1/4 1-1

COLB

06:00 FT [3] Union Magdalena 2 - 0 Llaneros FC [13] 1-0

NZLA

07:00 FT [7] Hawke's Bay 2 - 0 Waitakare Utd [4] +3/4 1-0

BRA

07:00 FT [19] Coritiba/PR 1 - 2 Botafogo/RJ [20] +0 1-0

BRA

07:00 FT [2] Internacional/RS 2 - 0 Palmeiras/SP [7] +0 1-0

ARGA

07:30 FT [B-8] Talleres Cordoba 1 - 1 Atletico Tucuman [B-9] - 3/4 0-1

ARGB

07:30 FT [A-8] Temperley 0 - 0 Estudiantes Rio Cuarto [A-1] +0 0-0

BLVA

07:30 FT [8] Blooming 1 - 0 Royal Pari [4] +0 0-0

CCFCL

08:00 FT