KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 20/12/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 20/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATC

11:00 FT Fukui United 0 - 3 Fukuyama City 0-2

NHAT3

11:00 FT [3] Nagano Parceiro 0 - 2 Grulla Morioka [11] - 1 0-0

NHAT3

11:00 FT [17] Yokohama SCC 1 - 0 Fujieda MYFC [10] +1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [7] FC Imabari 1 - 2 Sagamihara [2] +0 0-1

NHAT3

11:00 FT [12] Azul Claro Numazu 3 - 2 Kataller Toyama [9] +1/4 1-0

NHAT3

11:00 FT [14] Gamba Osaka U23 2 - 1 FC Gifu [6] +1/2 2-1

NHAT3

11:00 FT [18] Cerezo Osaka U23 1 - 4 Vanraure Hachinohe [15] +1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [16] Kamatamare San. 3 - 2 Fukushima Utd [13] +0 1-1

NHAT3

11:00 FT [4] Kagoshima 3 - 0 Blaublitz Akita [1] +0 1-0

NHATB

12:00 FT [20] Tochigi SC 1 - 2 Jubilo Iwata [18] +0 0-1

NHATB

12:00 FT [14] Renofa Yamaguchi 0 - 2 Montedio Yama. [11] +3/4 0-0

NHATB

12:00 FT [9] JEF United Chiba 2 - 1 Giravanz Kita. [21] +0 1-1

NHATB

12:00 FT [5] Omiya Ardija 3 - 1 Alb. Niigata (JPN) [1] - 1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [12] Ventforet Kofu 0 - 2 Okayama [4] - 1/2 0-2

NHATB

12:00 FT Avispa Fukuoka 1 - 0 Tokushima Vortis +1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [3] Kyoto Sanga 0 - 1 Thespa Kusatsu [6] - 1/2 0-1

NHATB

12:00 FT [2] Tokyo Verdy 0 - 1 Mito Hollyhock [16] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [8] Ryukyu 0 - 1 Machida Zelvia [10] - 1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [7] V-Varen Nagasaki 3 - 1 Zweigen Kan. [17] - 1/2 1-0

NHATB

12:00 FT [13] Matsumoto Yama. 2 - 0 Ehime FC [22] - 1 1-0

NHAT3

13:00 FT [5] Gainare Tottori 2 - 1 Roas. Kumamoto [8] +0 1-0

NHATC

16:00 FT Honda FC 2 - 1 Univ Tsukuba 0-1

UZBC

17:00 FT FK AGMK 0 - 3 Pakhtakor +1 1/4 0-1

TNKA

17:30 FT 1 [20] Genclerbirligi 1 - 1 Ankaragucu [21] +0 0-0

TNKB

17:30 FT [11] Umraniyespor 1 - 0 Adanaspor [15] - 3/4 0-0

TBN3

18:00 FT [C1-7] UE Llagostera 1 - 1 UE Olot [C1-11] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [C1-10] Espanyol B 1 - 1 Gimnastic T. [C1-1] +1/4 0-0

AZEA

18:00 FT 1 [5] Gabala FC 1 - 1 Karabakh Agdam [1] +1 1/4 0-0

BDNB

18:15 FT [7] CD Mafra 2 - 2 UD Oliveirense [14] - 3/4 0-0

HLA

18:15 FT [4] Vitesse Arnhem 1 - 0 Feyenoord [5] - 1/2 1-0

HLB

18:15 FT [10] SBV Excelsior 0 - 1 Cambuur [1] +1 1/4 0-1

ITA

18:30 FT 1 [17] Torino 1 - 1 Bologna [11] 3 +0 0-0

NORB

18:30 FT 1 [17] Asker 1 - 3 Stjordals Blink [14] - 1/4 1-1

ANHA

19:00 FT 1 [16] Brighton 1 - 1 Sheffield Utd [20] 5 1 - 3/4 0-0

DUC3

19:00 FT 1 [8] Verl 0 - 1 Turkgucu-Ataspor [7] - 1/4 0-0

PHA

19:00 FT 2 [14] Stade Brestois 2 - 2 Montpellier [8] 1 +0 0-1

SCOA

19:00 FT 1 [11] Kilmarnock 0 - 2 Aberdeen [4] +1/4 0-0

SCO2

19:00 FT [1] Falkirk 0 - 1 Airdrieonians [4] - 1 1/4 0-0

AZEA

19:00 FT [3] Zire IK 2 - 2 Sumqayit [4] 0-1

AZEA

19:00 FT [8] Keşla FK 0 - 2 Səbail FK [6] 0-2

BULA

19:00 FT [1] Ludogorets 2 - 1 Botev Plovdiv [12] 1-0

RMNA

19:00 FT [15] Hermannstadt 0 - 1 CSMS Politehnica Iasi [16] - 1/4 0-0

SLOA

19:00 FT [4] Domzale 0 - 0 NK Bravo [6] - 1/4 0-0

DENB

19:00 FT [9] Hvidovre IF 0 - 1 Esbjerg FB [2] +1/4 0-1

DUB

19:30 FT 1 [16] Sandhausen 0 - 2 Holstein Kiel [2] +1/4 0-0

DUB

19:30 FT [13] Nurnberg 1 - 0 Erzgebirge Aue [9] - 1/2 1-0

DUB

19:30 FT [11] St. Pauli 0 - 3 Fort.Dusseldorf [7] +1/4 0-1

BIA

19:30 FT [1] Club Brugge 0 - 1 Gent [12] - 3/4 0-0

TBNA

20:00 FT 2 [11] Celta Vigo 2 - 0 Alaves [18] 2 - 3/4 1-0

TBNB

20:00 FT [19] Alcorcon 2 - 1 Cartagena [17] - 1/4 2-0

DUC3

20:00 FT [12] Zwickau 0 - 2 Hansa Rostock [2] +1/4 0-1

GREA

20:00 FT [1] Olympiakos 5 - 1 Larissa [14] - 2 3/4 2-1

MLTA

20:00 FT [2] Hibernians 2 - 1 Balzan [12] 0-0

CZEA

20:00 FT [7] Pardubice 0 - 0 Zlin [11] - 1/4 0-0

CZEA

20:00 FT [14] Teplice 1 - 0 Brno [16] - 1/4 0-0

TNKA

20:00 FT 1 [19] Denizlispor 1 - 0 Alanyaspor [7] +1/2 1-0

DENA

20:00 FT [11] Lyngby 0 - 0 Vejle [9] +1/4 0-0

DENA

20:00 FT 1 [7] Sonderjyske 0 - 1 Randers [5] +0 0-0

AZEA

20:15 FT [7] Sabah FK 0 - 2 Neftchi Baku [2] +1/4 0-1

HLA

20:30 FT [17] ADO Den Haag 2 - 4 Ajax [1] +3 1/4 0-4

HLA

20:30 FT 1 [10] Heerenveen 1 - 2 Heracles Almelo [11] - 1/2 0-1

HUNA

20:30 FT 1 [6] Mezokovesdi SE 1 - 0 Puskas Akademia [2] +1/4 1-0

AUTA

20:30 FT [1] RB Salzburg 2 - 3 Wolfsberger AC [5] - 2 0-0

AUTA

20:30 FT [6] Wattens 1 - 3 SV Ried [10] - 1 1-0

CHIA

20:30 FT [15] Palestino 1 - 0 Audax Italiano [11] - 3/4 1-0

NPA

20:30 FT [5] Amazulu 3 - 1 Chippa Utd [13] - 1/4 2-1

NPA

20:30 FT [15] Black Leopards 1 - 2 Moroka Swallows [4] +1/4 1-1

ITA

21:00 FT 1 [15] Benevento 2 - 0 Genoa [13] 3 - 1/2 0-0

ITA

21:00 FT 1 [8] Sassuolo 1 - 2 AC Milan [2] 3 +1/2 0-2

ITA

21:00 FT 2 [18] Cagliari 1 - 1 Udinese [12] 1 +1/4 1-0

ITA

21:00 FT 1 [1] Inter Milan 2 - 1 Spezia [14] 2 - 2 0-0

ITA3

21:00 FT [A-2] AC Renate 2 - 1 Pistoiese [A-17] - 3/4 0-0

ITA3

21:00 FT [A-11] Grosseto 3 - 4 Como [A-1] +0 2-3

ITA3

21:00 FT [A-14] Novara 0 - 0 Aurora Pro Patria [A-4] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [C-16] Paganese 0 - 3 SS Monopoli [C-14] +0 0-0

ITA3

21:00 FT 1 [C-17] Vibonese 0 - 0 Palermo [C-9] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [C-15] Potenza SC 0 - 1 Catania [C-6] +1/4 0-0

ITA3

21:00 FT [B-17] Pesaro 3 - 2 Arezzo [B-20] +0 1-1

ITA3

21:00 FT 1 [B-12] Gubbio 0 - 3 Padova [B-1] +1/4 0-1

ITA3

21:00 FT [C-2] Bari 4 - 1 Avellino [C-3] - 3/4 4-0

ITA3

21:00 FT [A-18] Livorno 1 - 1 Luchese [A-20] - 3/4 0-1

ITA3

21:00 FT 1 [A-6] Alessandria 1 - 1 Pro Sesto [A-13] - 3/4 1-0

ITA3

21:00 FT [C-1] Ternana 2 - 2 Turris Neapolis [C-12] - 1 1/4 1-2

PHA

21:00 FT 2 [20] Dijon 0 - 1 Monaco [4] 1 +1 1/4 0-1

PHA

21:00 FT 2 [16] Saint Etienne 2 - 2 Nimes [18] 3 - 1 1/4 1-1

PHA

21:00 FT 3 [19] Nantes 1 - 1 Angers [10] +0 0-1

PHA

21:00 FT 2 [15] Strasbourg 0 - 2 Bordeaux [11] 1 - 1/4 0-1

BDNB

21:00 FT 2 [3] Academica Coim 1 - 1 Casa Pia AC [8] - 1/2 0-0

POLA

21:00 FT [10] Piast Gliwice 0 - 0 Rakow Czestochowa [3] +1/4 0-0

SRBA

21:00 FT 1 [13] Javor Ivanjica 1 - 2 Backa Topola [6] 0-0

SLOA

21:00 FT [8] CM Celje 1 - 3 Mura [3] +0 0-1

CYPA

21:00 FT [3] Apollon Limassol 4 - 0 Ermis Aradippou [12] - 1 3/4 2-0

DENB

21:00 FT [10] Vendsyssel FF 2 - 0 Fremad Amager [5] +1/4 0-0

ANHA

21:15 FT 2 [8] Tottenham 0 - 2 Leicester City [3] 2 - 1/4 0-1

SCOC

21:15 FT Celtic 2 - 2 Hearts - 1 1/4 2-0

DUA

21:30 FT [8] Freiburg 4 - 1 Hertha Berlin [15] +0 1-0

RMNA

21:30 FT [5] Botosani 1 - 1 Voluntari [14] - 3/4 0-0

TBNB

22:00 FT [2] Espanyol 2 - 1 Almeria [3] - 3/4 1-0

BDNA

22:00 FT [5] Pacos Ferreira 1 - 1 Boavista [18] - 1/4 0-0

BDNB

22:00 FT [9] Benfica B 1 - 1 Vizela [4] +0 1-1

BIA

22:00 FT [6] OH Leuven 1 - 2 KV Mechelen [9] +1/2 0-2

BIB

22:00 FT [1] Union Saint-Gilloise 2 - 1 Westerlo [3] - 1 1/4 1-1

CZEA

22:00 FT [3] Slovacko 4 - 0 Vik.Plzen [6] +1/2 1-0

TSA

22:00 FT [9] Sion 2 - 1 Vaduz [10] - 1/4 0-0

TSA

22:00 FT [6] Lausanne Sports 2 - 1 Luzern [8] +1/4 0-1

TSA

22:00 FT [4] Zurich 0 - 1 Servette [5] - 1/2 0-0

DENA

22:00 FT [3] Aarhus AGF 3 - 0 Aalborg BK [8] - 1/2 3-0

BHRC

22:00 FT 1 Al Hala 1 - 2 East Riffa 0-1

BHRC

22:00 FT AL Riffa 1 - 0 Al Najma (BHR) 1 1-0

TBNA

22:15 FT 3 [8] Granada 2 - 0 Real Betis [6] 4 - 1/4 2-0

HLA

22:45 FT [3] AZ Alkmaar 5 - 3 Willem II [16] - 1 3/4 2-2

TBN3

22:59 FT [B1-10] Barakaldo 4 - 2 Alaves B [B1-7] +0 1-1

TBN3

22:59 FT [B1-8] CD Laredo 2 - 1 Leioa [B1-11] +0 1-0

TBN3

22:59 FT [B1-5] Arenas de Guecho 1 - 1 Racing Santander [B1-3] +1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [B1-4] Real Union 2 - 1 Portugalete [B1-9] - 1/4 1-0

PHA

22:59 FT 1 [17] Lorient 0 - 3 Rennes [9] 2 +1/2 0-1

BDNB

22:59 FT [5] Arouca 1 - 0 SC Covilha [13] - 3/4 0-0

HUNA

22:59 FT [9] Ujpest 2 - 1 Budapest Honved [8] +0 0-0

CYPA

22:59 FT [13] Ethnikos Achnas 0 - 1 Doxa Katokopia [9] +0 0-1

TNKA

22:59 FT [2] Besiktas 4 - 0 Erzurum BB [18] - 1 1/2 0-0

TNKB

22:59 FT [3] Istanbulspor AS 3 - 3 Bursaspor [9] - 1/2 2-0

AUTA

22:59 FT 1 [8] Austria Wien 1 - 1 Lask [3] +1 1/2 1-1

CROA

23:05 FT [5] Hajduk Split 2 - 4 HNK Gorica [3] - 1/4 1-1

MLTA

23:15 FT [8] Santa Lucia FC 3 - 2 Gudja United [11] 2-1

SLOA

23:15 FT [1] Maribor 2 - 2 Aluminij [9] - 1 1/2 2-2

ANHA

23:30 FT 1 [2] Man Utd 6 - 2 Leeds Utd [11] - 3/4 4-1

TBN3

23:30 FT 1 [C1-9] L'Hospitalet 0 - 1 Andorra FC [C1-2] 0-0

ITA3

23:30 FT [A-8] Pontedera 2 - 1 Juventus U23 [A-7] +0 1-0

ITA3

23:30 FT [C-11] Virtus Francavilla 2 - 1 AS Bisceglie [C-18] 1-0

ITA3

23:30 FT [B-18] Legnano 0 - 0 Mantova [B-10] +0 0-0

ITA3

23:30 FT [B-3] Modena 2 - 0 Fano [B-16] - 3/4 1-0

POLA

23:30 FT [8] Jagiellonia 1 - 0 Gornik Zabrze [6] +1/4 0-0

TBN3

00:00 FT [C1-4] Lleida Esportiu 1 - 0 AE Prat [C1-6] 0-0

TBN3

00:00 FT [C1-8] Cornella 0 - 1 Barcelona B [C1-3] 0-1

ITA

00:00 FT 2 [4] Atalanta 4 - 1 Roma [5] 3 - 1/4 0-1

DUA

00:00 FT 2 [3] Wolfsburg 1 - 0 Stuttgart [10] 3 +0 0-0

ISRA

00:00 FT [9] HIK Shmona 0 - 1 Bnei Sakhnin [14] - 1/4 0-0

DENA

00:00 FT [4] Kobenhavn 1 - 1 Odense BK [6] - 3/4 1-0

TBNB

00:15 FT [6] Rayo Vallecano 2 - 0 Las Palmas [13] - 3/4 0-0

BIA

00:15 FT [10] Standard Liege 0 - 1 RE Mouscron Peruwelz [17] - 1 0-1

TBNA

00:30 FT 2 [15] Cadiz 0 - 2 Getafe [14] 7 +1/4 0-1

BDNA

00:30 FT 1 [15] Gil Vicente 0 - 2 Benfica [4] +1 1/4 0-0

GREA

00:30 FT [3] PAOK 2 - 1 Panathinaikos [5] - 1/2 1-1

CZEA

00:30 FT [1] Slavia Praha 2 - 1 Bohemians 1905 [13] - 1 1/2 1-0

ISRA

01:15 FT [11] Hapoel Tel Aviv 0 - 3 Hap. Beer Sheva [4] +1/4 0-1

ITA3

01:30 FT [C-10] Casertana 0 - 3 Viterbese Calcio [C-13] 0-1

HLB

02:00 FT [8] Roda JC 0 - 3 Go Ahead Eagles [5] +1/4 0-2

BIB

02:00 FT [6] Deinze 0 - 0 RFC Seraing [2] - 1/4 0-0

RMNA

02:00 FT [6] Aca. Clinceni 1 - 1 Dinamo Bucuresti [13] +1/4 0-0

DENA

02:00 FT [12] AC Horsens 1 - 2 Brondby [2] +1/2 0-1

BRA

02:00 FT [9] Bragantino/SP 0 - 1 Atletico/PR [10] - 1/2 0-1

BRA

02:00 FT [17] Vasco DG/RJ 1 - 0 Santos/SP [8] +0 1-0

BRB

02:00 FT [2] America/MG 2 - 2 Chapecoense [1] - 1/2 0-1

BLVA

02:00 FT [2] Always Ready 1 - 0 Jorge Wilstermann [5] 1-0

ANHA

02:15 FT 1 1 [19] West Brom 0 - 3 Aston Villa [9] 2 +3/4 0-1

TBNB

02:30 FT 1 [14] Malaga 0 - 0 UD Logrones [16] - 1/4 0-0

ITA

02:45 FT 4 [6] Lazio 2 - 0 Napoli [7] 3 +1/4 1-0

BIA

02:45 FT [18] Waasland-Beveren 0 - 3 Antwerpen [2] +1 0-3

TBNA

03:00 FT 1 [16] Eibar 1 - 3 Real Madrid [3] +1 1-2

PHA

03:00 FT [1] Lille 0 - 0 PSG [2] 2 +1/4 0-0

BDNA

03:00 FT [2] Porto 2 - 0 Nacional Madeira [12] - 2 2-0

CHIA

03:00 FT [4] Antofagasta 1 - 1 San. Wanderers [13] +0 1-1

PERA

03:00 FT [1] Sporting Cristal 1 - 1 Universitario [12] - 1/4 0-0

ARGA

03:10 FT [B-2] Lanus 1 - 1 Defensa YJ [B-3] +1/4 1-1

ARGB

03:10 FT [A1-6] Guillermo 0 - 1 Belgrano [A1-3] +1/4 0-1

ARGB

03:10 FT [A1-7] Nueva Chicago 1 - 2 Ind.Rivadavia [A1-8] +0 1-0

ARGB

03:10 FT [B-7] Villa Dalmine 0 - 2 Atletico Rafaela [B-3] +0 0-2

ARGB

03:10 FT 1 [B-1] Def.Belgrano 1 - 0 Deportivo Riestra [B-5] - 3/4 1-0

ECUA

03:30 FT [5] Orense SC 1 - 0 Nacional Quito 0-0

ECUA

03:30 FT Liga de Portoviejo 3 - 2 SD Aucas [7] 1-1

BRA

04:15 FT 1 [1] Flamengo/RJ 4 - 3 Bahia/BA [14] - 1 1/2 2-0

BRB

04:15 FT [10] CRB/AL 1 - 0 Botafogo/SP [19] - 1/4 0-0

BRB

04:15 FT [14] Guarani/SP 2 - 2 Figueirense/SC [17] - 1/2 2-1

BLVA

04:15 FT [6] CD Guabira 4 - 0 San Jose [13] 2-0

CHIA

05:15 FT [5] Univ. de Chile 2 - 2 Huachipato [6] - 1/2 2-2

ARGA

05:20 FT [A-2] Estudiantes LP 1 - 1 Racing Club [A-11] - 1/4 0-1

ARGA

05:20 FT [B-4] Independiente 1 - 2 Boca Juniors [B-6] +0 1-0

COLA

06:00 FT [13] America Cali 3 - 0 Santa Fe [3] +0 1-0

ARGB

06:30 FT 1 [A1-1] San Martin SJ 1 - 1 CA Mitre Salta [A1-5] - 1/2 0-0

BRA

06:30 FT 1 [16] Fortaleza/CE 0 - 2 Ceara/CE [11] +0 0-0

ECUA

07:00 FT [9] Macara 1 - 0 Independiente JT [15] +0 1-0

ECUA

07:00 FT [3] Catolica Quito 0 - 0 Barcelona SC [2] +1/4 0-0

ECUA

07:00 FT [1] Emelec 4 - 1 Olmedo [13] - 1 3/4 4-1

ECUA

07:00 FT [4] LDU Quito 1 - 2 Tecnico Uni. [16] - 3/4 1-2

ARGA

07:30 FT [B-10] CA Huracan 1 - 3 River Plate [A-3] +1 0-2

CHIA

07:30 FT [14] Coquimbo Unido 0 - 3 O Higgins [17] +1/4 0-2

BLVA

08:00 FT [10] Oriente Petrolero 2 - 0 Real Potosi [11] - 1 3/4 2-0

MEXB

09:00 FT [4] Atlante 1 - 1 Tampico Madero [7] 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-2

CRCA

09:00 FT [A-1] Alajuelense 1 - 0 Herediano [A-5] - 3/4 1-0

DUC4DB

19:30 Hoãn [16] Auerbach - Luckenwalde [13] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [15] Ger.Halberstadt - CZ Jena [4] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [17] Meuselwitz - Chemnitzer [8] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [9] Babelsberg - Berlin AK 07 [5] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [6] Lok.Leipzig - Berliner FC Dynamo [7] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [10] Union Furstenwalde - Hertha Berlin II [14] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [3] VSG Altglienicke - C. Leipzig [2] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [11] SV Lichtenberg - Optik Rathenow [18] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [1] Viktoria Berlin - Bischofswerdaer [20] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [19] Tennis Borussia B. - E.Cottbus [12] -

ITA3

21:00 Hoãn [A-5] Lecco - Pro Vercelli [A-3] -

Kết quả bóng đá ngày 20/12/2020

Kết quả bóng đá ngày 20/12/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 20/12/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 20/12/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11