KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 27/11/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 27/11/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HKGA

14:00 FT [8] Tai Po 1 - 2 Hong Kong FC [4] +1/4 0-2

AUSW

15:00 FT [8] Perth Glory Nữ 0 - 1 Adelaide Utd Nữ [7] +3/4 0-1

GHU18

16:00 FT [1] Đức U18 8 - 0 UAE U18 [53] 1-0

WC

17:00 FT 3 [E-1] Nhật Bản 0 - 1 Costa Rica [E-4] 3 - 1 0-0

GHU16

17:00 FT [7] T.B.Nha U16 2 - 1 Bỉ U16 [18] 1-1

NGB

17:00 FT [18] Krasnodar B 2 - 2 Kamaz [7] +1/4 1-1

HKGA

17:00 FT [2] Lee Man FC 3 - 1 Resources Capital [7] 1-0

VNC

17:00 FT [1] Hà Nội FC 2 - 0 Bình Định [2] 0-0

TNKB

17:30 FT [4] Pendikspor 0 - 0 Eyupspor [2] +1/4 0-0

TNKB

17:30 FT [6] Keciorengucu 1 - 1 Samsunspor [1] +1/4 0-1

THAA

17:30 FT [14] Lamphun Warrior 3 - 1 Sukhothai [10] - 1/4 1-0

GHU16

18:00 FT [26] Wales U16 1 - 1 Đức U16 [2] 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 1-4

TBN3

18:00 FT [A2-16] Atl. Baleares 0 - 0 CF Intercity [A2-17] - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-18] UD Logrones 1 - 1 Amorebieta [A2-6] - 1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [A1-14] Algeciras 0 - 2 S.S. Reyes [A1-12] - 3/4 0-2

TBN3

18:00 FT [A1-6] Linares Deportivo 0 - 2 Real Madrid B [A1-3] +1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [A2-14] La Nucia 1 - 0 Eldense [A2-1] +1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [A1-16] Talavera 0 - 0 Linense [A1-9] +1/4 0-0

TBN3

18:00 FT 1 [A1-20] Ceuta 1 - 2 Pontevedra [A1-19] +0 1-0

TBN3

18:00 FT [A2-12] Real Union 2 - 3 Gimnastic T. [A2-10] +1/4 0-2

ITA3

18:00 FT [A-11] Pro Vercelli 2 - 1 Sangiuliano City [A-16] +0 1-1

ITA3

18:00 FT [C-6] Audace Cerignola 2 - 0 Viterbese Calcio [C-20] - 1/2 1-0

BDNLC

18:00 FT [E-3] Portimonense 2 - 0 SC Covilha [E-4] - 1 1/4 1-0

NGB

18:00 FT [13] Veles Moscow 2 - 0 Yenisey [4] +1/2 0-0

NGB

18:00 FT [8] Volgar Astrakhan 1 - 1 Rodina Moscow [15] - 1/4 0-1

NGC

18:00 FT [3-1] Din. Moscow 1 - 0 FK Orenburg [3-4] - 1/2 0-0

NGC

18:00 FT [3-3] Rostov 3 - 0 Akhmat Groznyi [3-2] - 1/4 2-0

ESTA

18:00 FT [9] TJK Legion 0 - 1 FC Elva - 2 0-0

LATA

18:00 FT Grobinas 2 - 3 METTA/LU Riga [10] 0-3

LITA

18:00 FT Neptunas Klaipeda 0 - 4 Dziugas FC [9] 0-1

MNEA

18:00 FT 1 [1] Sutjeska 2 - 0 OFK Petrovac [4] 0-0

MNEA

18:00 FT [2] Buducnost 2 - 1 FK Jerezo [7] 0-1

UKRA

18:00 FT 1 [16] FC Lviv 0 - 1 Kolos Kovalivka [6] +1/4 0-0

THAA

18:00 FT [15] Nong Bua Pitchaya 1 - 1 Khonkaen Utd [11] - 1/4 1-0

THAA

18:00 FT [12] Prachuap FC 1 - 1 Lampang [16] - 3/4 1-0

ITB

18:30 FT [3] Reggina 2 - 2 Benevento [19] - 1/2 2-0

DUC4DB

19:00 FT [2] E.Cottbus 4 - 0 Ger.Halberstadt [18] - 2 1/4 2-0

NGB

19:00 FT [3] Rubin Kazan 2 - 0 Neftekhimik Nizh [10] - 3/4 1-0

NGB

19:00 FT [12] Akron Togliatti 1 - 1 SKA-Khabarovsk [5] 0-0

AZEA

19:00 FT [3] Neftchi Baku 3 - 1 Səbail FK [10] - 1 3/4 1-0

MKDA

19:00 FT [8] Rabotnicki 2 - 1 Makedonija [7] 2-0

MKDA

19:00 FT [10] Pobeda 0 - 6 Shkupi [2] 0-3

MKDA

19:00 FT [11] FK Skopje 2 - 1 Academy Pandev [9] 0-0

MKDA

19:00 FT [3] Shkendija 0 - 0 Tikves Kavadarci [4] 0-0

UKRA

19:00 FT [4] Zorya 1 - 1 FC Mynai [13] - 1 1/4 0-0

THAA

19:00 FT [8] Police Tero FC 1 - 0 Nakhon Ratch. [13] - 1/4 1-0

FA

19:30 FT [28] Ebbsfleet 0 - 1 Fleetwood Town [14] +1/2 0-0

DUC4DB

19:30 FT [14] Meuselwitz 2 - 1 Hertha Berlin II [13] +1/4 0-1

WC

20:00 FT 1 [F-3] Bỉ 0 - 2 Ma Rốc [F-1] 1 - 1/2 0-0

TBNB

20:00 FT [7] Burgos CF 2 - 2 Zaragoza [16] +0 0-0

DUC4B

20:00 FT [14] Havelse 2 - 0 Ein. Norderstedt [6] +0 2-0

DUC4B

20:00 FT [12] Teutonia Ottensen 4 - 2 Hannover II [3] +1/4 4-0

DUC4DB

20:00 FT [3] Chemnitzer 4 - 0 CZ Jena [5] - 1/4 2-0

NGB

20:00 FT [9] Shinnik Yaroslavl 0 - 0 Dyn. Makhachkala [11] - 1/2 0-0

NGB

20:00 FT [14] Kuban 1 - 0 Volga Ulyanovsk [17] +0 0-0

NGC

20:00 FT [2-2] Krylya Sovetov 1 - 0 Fakel [2-4] - 1 1/4 0-0

NGC

20:00 FT [2-3] Zenit 0 - 0 Spartak Moscow [2-1] - 1 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-2

TNKB

20:00 FT [15] Erzurumspor FK 1 - 2 Bandirmaspor [8] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT 1 [A-9] Novara 1 - 1 Piacenza [A-19] - 3/4 1-1

ITA3

20:30 FT [C-19] Fidelis Andria 2 - 0 Giugliano [C-12] +0 1-0

ITA3

20:30 FT [C-13] Monterosi FC 1 - 1 Foggia [C-5] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-13] Juventus U23 2 - 2 Mantova [A-17] - 1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [A-18] Pergolettese 0 - 2 Virtus Verona [A-15] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [C-15] Gelbison 0 - 0 AZ Picerno [C-7] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [A-4] Pro Sesto 2 - 2 Pordenone [A-1] +1/2 1-1

ITA3

20:30 FT [C-8] Avellino 4 - 0 Taranto [C-14] - 1/2 1-0

ITA3

20:30 FT [C-2] Crotone 1 - 0 Latina [C-10] - 1 0-0

ITA3

20:30 FT 1 [C-18] Messina 0 - 1 Turris Neapolis [C-17] +0 0-0

ITA3

20:30 FT [C-3] Pescara 0 - 3 Catanzaro [C-1] - 1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [A-20] Triestina 1 - 2 Lecco [A-3] - 1/4 1-1

GHU16

21:00 FT [11] Mỹ U16 2 - 1 Anh U16 [20] 1-0

FA

21:00 FT [31] Bristol Rovers 0 - 2 Boreham Wood [13] - 3/4 0-2

FA

21:00 FT [16] Burton Albion 6 - 1 Chippenham [33] - 1 3/4 2-0

ITB

21:00 FT [15] Como 1 - 1 Bari [5] +0 1-0

ITB

21:00 FT [4] Alto Adige 2 - 2 Ascoli [13] - 1/4 0-1

ITB

21:00 FT [14] Perugia 1 - 0 Genoa [2] +1/4 0-0

ITB

21:00 FT [1] Frosinone 2 - 3 Cagliari [6] - 1/2 1-1

ITB

21:00 FT [16] Brescia 2 - 0 SPAL 1907 [17] - 1/2 2-0

ITB

21:00 FT [12] Cittadella 1 - 1 Cosenza [20] - 3/4 1-0

DUC4B

21:00 FT [4] SSV Jeddeloh 0 - 0 Drochtersen/Assel [7] +0 0-0

NGB

21:00 FT [2] Alania Vla 2 - 1 Ufa [16] - 1 1-1

LUXA

21:00 FT [3] Progres Niedercorn 3 - 2 Fola Esch [16] 2-0

LUXA

21:00 FT 1 [4] Racing Union 0 - 2 UT Petange [5] 0-1

LUXA

21:00 FT [13] Victoria Rosport 0 - 0 Swift Hesperange [2] 0-0

LUXA

21:00 FT [8] UNA Strassen 2 - 0 Mondercange [12] 0-0

INDA

21:00 FT [10] Jamshedpur 1 - 3 East Bengal [9] - 3/4 1-2

LUXA

21:30 FT [10] Wiltz 4 - 4 Mondorf-les. [9] 2-2

SVKA

21:30 FT [5] Ruzomberok 2 - 2 Zlate Moravce [10] - 3/4 1-0

GHU16

22:00 FT [5] Nhật Bản U16 2 - 0 Mexico U16 [24] 2-0

TBNB

22:00 FT [8] Leganes 1 - 0 Granada [6] +0 0-0

TBN3

22:00 FT [A2-8] Cornella 2 - 2 Real Sociedad B [A2-3] +1/4 1-1

BDNLC

22:00 FT [E-1] Gil Vicente 2 - 0 Nacional Madeira [E-2] - 1 2-0

LUXA

22:00 FT 1 [14] Hostert 0 - 3 Etzella Ettelbruc [15] 0-0

LUXA

22:00 FT [11] Kaerjeng 97 2 - 4 Dudelange [1] 1-2

CYPA

22:00 FT [2] Apoel FC 4 - 0 Omonia Nicosia [6] - 1/2 1-0

EGYC

22:00 FT [2] Ahly Cairo 1 - 1 Arab Contractors [7] - 1 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-3

EGYC

22:00 FT [9] National Bank SC 0 - 1 Pyramids FC [3] +3/4 0-1

FA

22:15 FT [20] Newport 1 - 2 Derby County [1] +1/4 1-0

TBNB

22:15 FT [21] Lugo 1 - 1 Levante [4] +1/2 1-1

BIB

22:30 FT [2] Beveren 2 - 3 Lommel [6] - 1 1-2

TSB

22:30 FT [3] Lausanne Sports 2 - 2 Aarau [5] - 3/4 2-0

BHRA

22:30 FT [9] East Riffa 3 - 5 Manama [2] +1/4 1-1

BHRA

22:30 FT [4] Al Khaldiya(BHR) 2 - 2 Al Hala [7] - 1 1-0

WC

22:59 FT 2 [F-2] Croatia 4 - 1 Canada [F-4] 2 - 1/4 2-1

GHU18

22:59 FT [25] Israel U18 1 - 3 Séc U18 [5] 1-3

GHU20

22:59 FT 1 [7] Colombia U20 3 - 2 Ecuador U20 [48] 2 - 1/4 1-2

TBN3

22:59 FT 1 [A1-17] Fuenlabrada 0 - 3 Deportivo [A1-2] +1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [A2-7] Osasuna B 3 - 2 Athletic Bilbao B [A2-19] - 3/4 2-0

TBN3

22:59 FT [A1-5] Racing Ferrol 1 - 1 Merida [A1-10] - 3/4 0-1

NGC

22:59 FT [1-2] Krasnodar 4 - 1 Khimki [1-4] - 1 3/4 2-1

NGC

22:59 FT [1-1] Lok. Moscow 3 - 1 Nizhny Nov [1-3] - 1/4 2-0

ITA3

23:30 FT [C-9] Juve Stabia 0 - 0 Potenza SC [C-16] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [A-2] Feralpisalo 1 - 0 AC Trento [A-14] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [C-4] SS Monopoli 1 - 0 Virtus Francavilla [C-11] - 3/4 0-0

ITA3

23:30 FT 1 [A-10] Padova 0 - 1 AC Renate [A-7] - 1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [A-12] Albinoleffe 0 - 1 Aurora Pro Patria [A-5] - 1/4 0-0

FA

00:00 FT [11] Ipswich 4 - 0 Buxton FC [17] - 2 1/2 2-0

TBNB

00:00 FT [10] Cartagena 2 - 1 Eibar [2] +0 0-1

ITB

00:00 FT [10] Palermo 0 - 1 Venezia [18] - 1/4 0-0

BDNLC

00:00 FT 1 [C-1] Moreirense 4 - 2 CD Estrela [C-3] - 3/4 2-1

CYPA

00:00 FT [8] AEL Limassol 0 - 1 Anorthosis [9] +0 0-1

WC

02:00 FT 1 [E-2] T.B.Nha 1 - 1 Đức [E-3] 3 +0 0-0

BIB

02:00 FT 1 [4] Lierse 2 - 2 Excelsior Virton [12] - 1 1-0

BDNLC

03:45 FT [F-1] Boavista 1 - 0 Vilafranquense [F-4] - 1/2 0-0

CHIB

05:00 FT 2 [2] Cobreloa 0 - 5 Dep. Copiapo [3] - 1/4 0-2

COLA

06:00 FT 1 [15] Millonarios 1 - 0 Junior Barranquilla [13] - 1 1/4 0-0

COLA

08:05 FT [17] Pereira 5 - 1 Santa Fe [19] - 3/4 4-0

MKDA

19:00 Hoãn [6] Bregalnica Stip - Renova [12] -

TNKB

22:59 Hoãn [10] Goztepe - Altay [13] - 3/4 -

Kết quả bóng đá ngày 27/11/2022

Kết quả bóng đá ngày 27/11/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 27/11/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 27/11/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

00:3005/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

22:0004/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

22:0004/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

22:0004/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

22:0004/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 22

19:3004/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 20 28 50
2 Man City 20 33 45
3 Man Utd 21 8 42
4 Newcastle 21 22 40
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 20 11 34
7 Brentford 21 7 33
8 Fulham 22 2 32
9 Chelsea 21 1 30
10 Liverpool 20 6 29
11 Aston Villa 21 -6 28
12 Crystal Palace 21 -10 24
13 Leicester City 21 -5 21
14 Nottingham Forest 20 -19 21
15 Wolves 21 -15 20
16 West Ham Utd 21 -8 19
17 Leeds Utd 19 -7 18
18 Everton 21 -12 18
19 Bournemouth 21 -24 17
20 Southampton 21 -21 15