KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 26/11/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 26/11/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

11:00 FT [3] Sydney FC Nữ 2 - 0 Melb. Victory Nữ [4] - 3/4 2-0

AUSW

11:00 FT [5] Brisbane Roar Nữ 1 - 1 Canberra Utd Nữ [6] - 1/2 0-1

AUSW

11:00 FT [10] Newcastle Jets Nữ 4 - 2 WS Wanderers Nữ [9] - 3/4 2-1

HQW

12:00 FT [1] Red Angels Nữ 2 - 0 Gyeongju Nữ [2] - 1/2 2-0

TQB

13:30 FT [12] Zibo Cuju 2 - 1 Beijing Sport Univ [16] - 1/4 1-1

TQB

13:30 FT 1 [1] Kunshan FC 0 - 2 Suzhou Dongwu [7] - 1 1/2 0-0

TQA

14:00 FT [11] Dalian Professional 2 - 1 Meizhou Hakka [10] +0 1-0

TQA

14:00 FT [12] Changchun Yatai 0 - 2 Cangzhou Mighty Lions [13] +0 0-1

HKGA

14:00 FT [3] Southern District 3 - 0 Sham Shui Po [9] 1-0

HKGA

14:00 FT [10] Hồng Kông U23 0 - 5 HK Ranger [6] +1 3/4 0-2

GHCLB

16:30 FT [9] Bohemians 1905 3 - 1 Taborsko [680] - 1 1/4 1-0

GHCLB

16:30 FT [201] SK Prostejov 2 - 2 Skalica [267] +0 1-1

GHCLB

16:30 FT [217] MFK Chrudim 2 - 0 Varnsdorf [258] 2-0

GEOA

16:30 FT [5] Torpedo Kut. 3 - 0 Sioni Bolnisi [9] - 1/2 1-0

GEOA

16:30 FT [4] Samgurali Tskh. 1 - 1 Dinamo Tbilisi [1] +1/2 1-0

GEOA

16:30 FT 1 [7] FC Telavi 1 - 1 Dila Gori [3] +3/4 0-1

GEOA

16:30 FT [10] Lokomotiv T 0 - 1 Saburtalo [6] 0-0

GEOA

16:30 FT [8] Gagra Tbilisi 1 - 4 Dinamo Batumi [2] +1 0-2

TQA

16:30 FT [2] Shandong Taishan 5 - 0 Wuhan Yangtze [15] - 3 1/2 3-0

WC

17:00 FT 3 [D-3] Tunisia 0 - 1 Australia [D-2] - 1/4 0-1

BLRC

17:00 FT [5] FK Slutsk 1 - 0 Dinamo Minsk [13] 1-0

HKGA

17:00 FT [1] Kitchee 3 - 0 Eastern AA [5] 0-0

GHCLB

17:30 FT [155] Cracovia Krakow 1 - 0 Dukla BB [349] - 1/4 1-0

TNKB

17:30 FT [14] Tuzlaspor 0 - 0 Malatyaspor [17] - 1/4 0-0

GHCLB

18:00 FT [131] Aarhus AGF 0 - 1 AC Horsens [83] 0-0

GHCLB

18:00 FT [48] St.Polten 7 - 1 C. Budejovice [683] +1/4 3-0

BDNLC

18:00 FT [G-4] UD Oliveirense 0 - 0 Feirense [G-2] +1/4 0-0

MNEA

18:00 FT [3] Decic Tuzi 0 - 1 Jedinstvo [6] 0-0

MNEA

18:00 FT [9] Iskra Danilo 2 - 1 Mornar Bar [10] 1-1

MNEA

18:00 FT [8] Rudar 0 - 0 Arsenal Tivat [5] 0-0

UKRA

18:00 FT [14] Inhulets Petrove 1 - 0 Veres Rivne [10] +0 1-0

TQA

18:00 FT [18] Hebei CFFC 1 - 6 Zhejiang Professional [3] +4 1-2

THAA

18:00 FT [9] Muang Thong Utd 1 - 1 Bangkok Utd [2] +1/4 0-0

TQA

18:30 FT [14] Shenzhen FC 0 - 4 Wuhan Three T. [1] +3 3/4 0-1

TQA

18:30 FT [17] Guangzhou FC 1 - 1 Henan Songshan [6] +1 1/4 0-0

GHCLB

19:00 FT [918] Ludwigsfelder 0 - 5 Hertha Berlin [10] 0-3

DUC4DB

19:00 FT [1] RW Erfurt 6 - 2 Babelsberg [9] - 1/2 2-0

BLRC

19:00 FT [12] FK Minsk 1 - 2 Shakhter Soligo. [4] 0-1

MKDA

19:00 FT 1 [5] Sileks Kratovo 1 - 2 FC Struga [1] 0-2

UKRA

19:00 FT [3] Dinamo Kiev 0 - 0 Metalist 1925 Kharkiv [8] - 1 1/2 0-0

TQA

19:00 FT [9] Tianjin Tigers 1 - 0 Shanghai Port [4] +1 0-0

THAA

19:00 FT [7] BG Pathum United 3 - 1 Chiangrai Utd [5] - 1 2-1

INDA

19:00 FT [4] FC Goa 0 - 2 Bengaluru [6] - 1 0-1

GHCLB

19:30 FT [603] Watford 1 - 1 Blackpool [567] 1-1

DUC4B

19:30 FT [12] Weiche Flensburg 4 - 1 Kickers Emden [19] - 2 1-1

FA

19:45 FT [37] Kings Lynn 0 - 3 Stevenage [24] +1/2 0-0

WC

20:00 FT 3 [C-2] Ba Lan 2 - 0 Arập Xêut [C-4] 2 - 3/4 1-0

GHCLB

20:00 FT [837] Hibernian 0 - 2 Middlesbrough [383] +1/4 0-0

GHCLB

20:00 FT [585] Millwall 1 - 1 Brondby [4] - 1 0-0

DUC4B

20:00 FT [18] St. Pauli II 0 - 3 Phonix Lubeck [6] +3/4 0-2

DUC4B

20:00 FT [10] Holstein Kiel II 1 - 1 TuS BW Lohne [13] - 1/2 1-0

DUC4B

20:00 FT [14] Atlas Delmenhorst 3 - 2 VfV 06 Hildesheim [15] - 1/2 1-1

DUC4BA

20:00 FT [16] Illertissen 0 - 0 Buchbach [15] - 1/2 0-0

DUC4BA

20:00 FT [12] Greuther Furth II 1 - 2 Turkgucu-Ataspor [5] +0 0-1

DUC4BA

20:00 FT [2] Wurzburger 3 - 1 VfB Eichstatt [19] - 1 3/4 1-0

DUC4BA

20:00 FT [9] Augsburg II 4 - 2 Schweinfurt [13] - 1/4 1-1

DUC4BA

20:00 FT [7] TSV Aubstadt 3 - 3 Ansbach [10] - 1 1-0

DUC4BA

20:00 FT [14] TSV 1896 Rain 2 - 1 Nurnberg II [4] +1/4 0-0

DUC4BA

20:00 FT [17] Hankofen-Hailing 1 - 1 FC Pipinsried [18] +0 1-1

DUC4BA

20:00 FT [8] Wacker Burghausen 1 - 1 V. Aschaffenburg [3] +0 0-1

DUC4N

20:00 FT [7] Stuttgart II 0 - 1 Bahlinger [13] - 1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [1] SSV Ulm 4 - 1 Mainz II [8] - 1/2 2-1

DUC4N

20:00 FT [4] Homburg 2 - 0 Koblenz [18] - 1 1/4 1-0

DUC4N

20:00 FT [11] Astoria Walldorf 2 - 1 Ein.Trier [17] - 1/2 2-0

DUC4N

20:00 FT [5] TSV Steinbach 1 - 1 Barockstadt FL [10] - 3/4 1-1

DUC4N

20:00 FT [2] TSG Balingen 0 - 2 FSV Frankfurt [9] - 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [12] Aalen 2 - 1 SGV Freiberg [14] +0 1-1

DUC4N

20:00 FT [3] Offenbach 3 - 0 Wormatia Worms [16] - 1 1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [2] M.gladbach II 2 - 1 Kaan-Marienborn [4] - 1/2 2-0

DUC4T

20:00 FT [15] FC Koln II 2 - 2 Rodinghausen [10] +1/4 2-0

DUC4T

20:00 FT [12] Wiedenbruck 3 - 1 Fort.Dusseldorf II [13] - 1/2 1-0

DUC4T

20:00 FT [18] SV Straelen 0 - 0 Schalke 04 II [8] +3/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [9] Lippstadt 2 - 2 Fortuna Koln [7] +1/2 2-2

DUC4T

20:00 FT [14] FC Bocholt 0 - 3 FC Duren [11] - 1/4 0-2

DUC4T

20:00 FT 1 [17] Wattenscheid 4 - 5 Preussen Munster [1] +1 3/4 1-4

DUC4T

20:00 FT [5] A.Aachen 3 - 1 Oberhausen [6] +0 2-1

NGC

20:00 FT [4-3] Torpedo Moscow 1 - 2 Ural S.r. [4-1] +1/2 0-0

NGC

20:00 FT [4-4] FK Sochi 1 - 2 CSKA Moscow [4-2] +1/4 1-1

ARMC

20:00 FT [8] Ararat-Armenia 0 - 4 Urartu [1] +0 0-1

BULA

20:00 FT [5] Slavia Sofia 1 - 2 Ludogorets [2] +1 0-1

TNKB

20:00 FT [9] Boluspor 1 - 0 Sakaryaspor [7] - 1/2 0-0

WALLC

20:00 FT [3] Bala Town 2 - 0 Cardiff Metropolitan [4] 1-0

WALLC

20:00 FT [5] Connah's QN 2 - 0 Taff's Well [8] 0-0

MASC

20:00 FT [1] Darul Takzim 2 - 1 Selangor FA [3] 1-1

ITA3

20:30 FT [B-18] US Olbia 0 - 1 Cesena [B-2] +1/2 0-1

ITA3

20:30 FT [B-11] Fiorenzuola 0 - 0 Alessandria [B-17] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT 1 [B-20] Montevarchi 1 - 1 Recanatese [B-15] - 1/4 0-0

ITA3

20:30 FT [B-4] Ancona 1 - 1 Torres [B-13] - 1/2 0-1

SCOFA

20:30 FT [17] Drumchapel Utd 1 - 0 Edinburgh City [38] 0-0

ITB

21:00 FT [8] Parma 1 - 2 Modena [11] - 3/4 0-2

DUC4B

21:00 FT [16] Rehden 1 - 1 Bremer SV [17] - 3/4 0-1

CZEC

21:00 FT [1] Slovan Liberec 4 - 1 Sigma Olomouc [15] - 1/4 2-1

INDA

21:00 FT [5] ATK 1 - 0 Hyderabad [2] - 1/4 1-0

SCOFA

21:30 FT [4] Hamilton 4 - 0 East Kilbride [49] - 1 1/4 1-0

GHU19

22:00 FT [42] Malta U19 0 - 7 Đức U19 [2] 0-3

FA

22:00 FT [39] Hartlepool 3 - 1 Harrogate Town [36] +1/4 2-0

FA

22:00 FT [30] Shrewsbury 3 - 1 Peterborough Utd [2] +1/4 3-1

FA

22:00 FT [9] Accrington 1 - 0 Barnet [4] - 3/4 0-0

FA

22:00 FT [41] Cambridge Utd 1 - 2 Grimsby [7] +0 0-0

FA

22:00 FT 1 [19] Forest Green 2 - 1 Alvechurch FC [25] - 1 1/2 1-0

FA

22:00 FT [3] Wimbledon 0 - 2 Chesterfield [32] +0 0-1

FA

22:00 FT [26] Barnsley 3 - 0 Crewe Alexandra [34] - 1 1-0

FA

22:00 FT [10] Charlton Athletic 2 - 2 Stockport [8] - 1/4 2-1

FA

22:00 FT [29] Oxford Utd 4 - 1 Exeter City [23] - 1/2 1-0

FA

22:00 FT [15] Portsmouth 3 - 2 Milton Keynes Dons [6] - 1/2 2-1

FA

22:00 FT [21] Sheffield Wed. 2 - 1 Mansfield [38] - 1 0-1

FA

22:00 FT [22] Walsall 2 - 1 Carlisle [27] - 1/4 0-1

TBN3

22:00 FT 1 [A1-18] San Fernando 1 - 2 Celta Vigo II [A1-5] +0 1-0

TBN3

22:00 FT [A1-13] Rayo Majada. 1 - 2 Alcorcon [A1-1] +1/2 0-1

TBN3

22:00 FT [A2-15] Sabadell 0 - 0 SD Logrones [A2-7] - 1/4 0-0

TBN3

22:00 FT [A2-11] Alcoyano 3 - 0 CD Calahorra [A2-20] - 1/2 1-0

SCOFA

22:00 FT [51] Wick Academy 0 - 6 Falkirk [2] 0-1

SCOFA

22:00 FT [6] Greenock Morton 4 - 1 Queen of South [45] - 3/4 1-1

SCOFA

22:00 FT [18] Linlithgow Rose 1 - 0 Sauchie Juniors FC [40] 1 1-0

SCOFA

22:00 FT [1] Cove Rangers 7 - 0 Dunipace FC [52] 2-0

SCOFA

22:00 FT [42] Formartine United 1 - 3 Stenhousemuir [11] +0 0-0

SCOFA

22:00 FT [43] Fraserburgh FC 0 - 2 Arbroath [12] +1 0-1

SCOFA

22:00 FT [37] Hill of Beath FC 1 - 2 Elgin City [15] 1-2

SCOFA

22:00 FT 1 [7] Partick Thistle 3 - 0 Kelty Hearts [47] - 1 1-0

SCOFA

22:00 FT [20] Dundee 2 - 2 Airdrieonians [19] - 1 1/4 1-1

TS 90': 2-2; HP: 4-0

SCOFA

22:00 FT [9] Raith Rovers 3 - 0 Auchinleck [46] 0-0

SCOFA

22:00 FT [21] Albion Rovers 0 - 0 Stirling Uni. [22] 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

SCOFA

22:00 FT [44] Montrose 2 - 5 Darvel FC [5] 1-3

SCOFA

22:00 FT [48] Peterhead 0 - 3 Queen's Park [8] +1 1/2 0-1

SCOFA

22:00 FT [3] Dunfermline 4 - 0 Forfar Athletic [50] - 1 1/2 3-0

SCOFA

22:00 FT [13] Inverness C.T. 3 - 2 Stirling Albion [35] - 1 2-2

BDNLC

22:00 FT [H-3] Famalicao 1 - 1 Academico Viseu [H-1] - 1/2 0-1

ARMC

22:00 FT [2] Pyunik 3 - 0 FC Noah [7] 1-0

BLRC

22:00 FT [16] Energetik-BGU 0 - 2 Bate Borisov [1] 0-1

NIRA

22:00 FT [12] Portadown FC 0 - 2 Glentoran [6] +2 0-1

NIRA

22:00 FT [11] Dungannon Swi. 1 - 0 Glenavon [8] +3/4 0-0

NIRA

22:00 FT [9] Carrick Rangers 0 - 2 Ballymena Utd [7] - 1/4 0-0

BIB

22:00 FT [10] Standard Liege II 1 - 2 Deinze [8] +1/4 1-1

LUXA

22:00 FT [7] Jeunesse Esch 1 - 0 Differdange [6] 0-0

CYPA

22:00 FT [10] Karmiotissa Pol. 2 - 1 Doxa Katokopia [12] - 1/4 0-1

EGYC

22:00 FT [1] Zamalek SC 1 - 0 Al Masry [5] - 3/4 0-0

FA

22:15 FT [12] Wrexham 4 - 1 Farnborough FC [18] - 2 0-0

TBNB

22:15 FT [4] Alaves 2 - 0 Villarreal B [13] - 3/4 1-0

TBNB

22:15 FT [20] Malaga 1 - 0 SD Ponferradina [19] - 1/4 0-0

WC

22:59 FT 1 [D-1] Pháp 2 - 1 Đan Mạch [D-4] 2 - 1/2 0-0

TNKB

22:59 FT [19] Genclerbirligi 1 - 3 Rizespor [5] +1/2 1-1

ITA3

23:30 FT 1 [B-3] Virtus Entella 2 - 1 Pesaro [B-14] - 3/4 1-0

ITA3

23:30 FT [B-12] US Fermana 1 - 0 Luchese [B-10] - 1/4 1-0

ITA3

23:30 FT [B-19] Imolese Calcio 1 - 2 Pontedera [B-6] +0 0-1

ITA3

23:30 FT [B-1] Reggiana 2 - 0 Rimini [B-9] - 1/2 1-0

ITA3

23:30 FT 1 [B-5] Gubbio 1 - 0 San Donato [B-16] - 1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [B-7] Siena 0 - 0 Carrarese [B-8] - 1/4 0-0

FA

00:00 FT [35] Dag & Red 1 - 1 Gillingham [5] +0 0-0

TBN3

00:00 FT [A1-8] Cultural Leonesa 2 - 0 Salamanca [A1-15] - 1/4 2-0

TBN3

00:00 FT [A1-11] Badajoz 2 - 4 Cordoba [A1-4] +1/2 2-1

TBN3

00:00 FT [A2-2] Castellon 1 - 0 Murcia [A2-5] - 1/2 0-0

ITB

00:00 FT [10] Pisa 3 - 1 Ternana [9] +0 3-1

CYPA

00:00 FT [1] AEK Larnaca 1 - 0 Apollon Limassol [7] - 1/4 0-0

TSB

00:00 FT [1] Wil 1900 0 - 0 Stade L. Ouchy [4] - 1/4 0-0

TSB

00:00 FT [6] Thun 1 - 1 Vaduz [9] - 1/2 0-0

TBNB

00:30 FT [12] Real Oviedo 1 - 0 Mirandes [17] - 1/4 1-0

TBNB

00:30 FT [6] Albacete 2 - 1 Racing Santander [18] - 1/4 1-0

TBN3

00:30 FT [A2-4] Barcelona B 1 - 2 Numancia [A2-12] - 1/4 0-2

NIRA

00:30 FT [5] Linfield 0 - 0 Crusaders Belfast [4] - 1/4 0-0

NIRA

00:30 FT [5] Linfield 0 - 0 Crusaders Belfast [4] - 1/4 0-0

GHU19

01:00 FT [26] Ba Lan U19 0 - 2 B.D.Nha U19 [1] 0-1

BDNLC

01:45 FT [D-1] Braga 3 - 0 Trofense [D-4] - 1 3/4 2-0

WC

02:00 FT 1 [C-1] Argentina 2 - 0 Mexico [C-3] 4 - 1 0-0

BIB

02:00 FT [7] Anderlecht II 1 - 2 Beerschot-Wilrijk [3] +1/4 1-1

SCOFA

02:45 FT [41] Clyde 1 - 3 Dumbarton [10] +0 0-2

BDNLC

03:45 FT [C-2] Benfica 2 - 0 Penafiel [C-4] - 2 1/4 0-0

TBNB

04:00 FT [1] Las Palmas 3 - 1 Tenerife [9] - 1/2 1-0

GHQG

06:00 FT [42] Bonaire 0 - 1 Aruba [18] 0-1

COLA

06:00 FT 1 [18] Rionegro Aguilas 3 - 4 Deportivo Pasto [9] - 3/4 2-1

COLA

08:05 FT [11] Inde.Medellin 2 - 1 America Cali [2] - 1 1-0

GHQG

08:10 FT [50] Curacao 2 - 2 Suriname [143] 0-1

TS 90': 2-2; Pen: 6-5

DUC4N

20:00 Hoãn [15] Hessen Kassel - Hoffenheim II [6] -

DUC4T

20:00 Hoãn [16] RW Ahlen - Wuppertaler [3] +1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 26/11/2022

Kết quả bóng đá ngày 26/11/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 26/11/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 26/11/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Italia › Vòng 21

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Đức › Vòng 3

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp FA › Vòng 4

02:4508/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Đức › Vòng 3

00:0008/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 20 28 50
2 Man City 21 32 45
3 Man Utd 21 8 42
4 Newcastle 21 22 40
5 Tottenham 22 10 39
6 Brighton 20 11 34
7 Brentford 21 7 33
8 Fulham 22 2 32
9 Chelsea 21 1 30
10 Liverpool 20 6 29
11 Aston Villa 21 -6 28
12 Crystal Palace 21 -10 24
13 Nottingham Forest 21 -18 24
14 Leicester City 21 -5 21
15 Wolves 21 -15 20
16 West Ham Utd 21 -8 19
17 Leeds Utd 20 -8 18
18 Everton 21 -12 18
19 Bournemouth 21 -24 17
20 Southampton 21 -21 15