LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/04/2021

Lịch bóng đá trong ngày 09/04/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

KAZA

15:00 - [10] FK Taraz vs Shakhter Kar. [8] -

UKRU21

16:00 - [8] Mariupol Youth vs Shakhtar Donetsk U21 [2] -

UKRU21

16:00 - [13] Desna U21 vs Oleksandria U21 [4] -

AUSNSW

16:00 - [4] Manly Utd vs Sydney Olympic [5] +1/4 -

VNB

16:00 - [4] Phù Đổng vs Quảng Nam [9] +1/2 -

AUSA

16:05 - [6] Macarthur FC vs Brisbane Roar [4] - 1/4 -

AUSQSL

16:30 - [5] Queensland Lion vs Redlands Utd [12] - 2 1/4 -

AUSQSL

16:30 - [9] Eastern Suburbs vs Olympic FC QLD [3] +1 1/2 -

KAZA

17:00 - [7] Akzhayik Oral vs FK Kyzylzhar [5] +1/4 -

UKRU21

17:00 - [1] Dinamo Kiev U21 vs Dnipro-1 U21 [6] - 1 3/4 -

AUSVPL

17:00 - [10] Green Gully SC vs South Melbourne [9] +0 -

AUSVPL

17:30 - [2] Oakleigh Cannons vs Melb. Knights [8] - 1/4 -

AUSSL

17:45 - [3] Campbelltown City vs Adelaide City [2] - 1/2 -

ARMA

18:00 - [5] FC Noah vs Pyunik [3] - 1/4 -

KAZA

18:00 - [14] Kaisar Kyzylorda vs Caspiy Aktau [9] -

UZBA

18:15 - [10] Surkhon Termiz vs Lok. Tashkent [6] +1/4 -

ANHU23

19:00 - [2-12] Reading U23 vs Middlesbrough U23 [2-11] -

ANHU23

19:00 - [2-1] Fulham U23 vs Aston Villa U23 [2-3] -

UZBA

19:00 - [11] Mash'al Mubarek vs Kokand-1912 [8] +0 -

CAFCL

20:00 - [Bang B-1] Mamelodi Sun. vs CR Belouizdad [Bang B-2] - 1/4 -

CAFCL

20:00 - [Bang B-3] TP Mazembe vs Al Hilal Al Sudani [Bang B-4] - 1/4 -

ANHU23

20:00 - [1-4] Brighton U23 vs Southampton U23 [2-13] -

ISRB

20:00 - [4] Sektzia Nes Tziona vs Hapoel Iksal - 1/2 -

ISRB

20:00 - Hapoel Jerusalem vs HR Letzion [7] -

ISRB

20:00 - [15] Hapoel Afula vs Hapoel Umm Al Fahm [2] -

ISRB

20:00 - [3] Kafr Qasim vs Hapoel Kfar Shalem - 1/2 -

ISRB

20:00 - Hapoel Nof HaGalil vs INR HaSharon [8] - 1 -

KAZA

20:00 - [6] Aktobe vs Ordabasy [4] +1/2 -

TNKB

20:00 - [18] Keciorengucu vs Altinordu SK [15] - 1/4 -

TNKB

20:00 - Eskisehirspor vs Giresunspor +2 1/4 -

MASL

20:00 - [4] Kedah FA vs Terengganu [3] - 1/2 -

MAPL

20:00 - [1] Negeri Sembilan vs Kelantan United [8] -

EURWVL

21:00 - [D-2] Séc Nữ vs Thụy Sỹ Nữ [H-2] +1/4 -

GHW

21:00 - [24] Bosnia & Herz Nữ vs Albania Nữ - 3/4 -

CZEB

21:00 - [11] Jihlava vs Fotbal Trinec [16] - 1/4 -

CYPA

21:00 - [10] Doxa Katokopia vs Nea Salamina +0 -

BHRA

21:10 - [10] Budaiya (BHR) vs Malkiya -

BLRA

21:30 - [14] Energetik-BGU vs Sputnik Rechitsa [16] - 1 1/4 -

RMNA

21:30 - Astra Giurgiu vs UTA Arad [6] +0 -

HLB

22:00 - [8] Roda JC vs Almere City [19] +0 -

LITA

22:00 - [8] Dainava Alytus vs FK Panevezys [4] +1 1/4 -

NPA

22:00 - [2] Stellenbosch FC vs Amazulu [8] +0 -

QATA

22:15 - [2] Al Duhail SC vs Ahli Doha [8] - 3/4 -

QATA

22:15 - [1] Al Sadd vs Qatar SC [7] - 1/2 -

POLB

22:40 - [1] Widzew Lodz vs Puszcza Nie. [13] - 1/2 -

EURWVL

22:59 - [I-2] Ukraina Nữ vs Bắc Ireland Nữ [C-3] - 1 1/2 -

PH3

22:59 - [18] FC Bastia-Borgo vs Annecy FC [1] +0 -

HLB

22:59 - [13] NAC Breda vs Utrecht U21 [9] - 1 -

POLA

22:59 - [10] Jagiellonia vs Cracovia Krakow [7] +1/4 -

TNKB

22:59 - [13] Istanbulspor AS vs Tuzlaspor [7] - 3/4 -

KSAA

22:59 - [16] Al Taawon (KSA) vs Al Ain (KSA) - 3/4 -

KSAA

23:05 - [1] Dhamak vs Al Nasr (KSA) [6] +1/2 -

CZEA

23:15 - [14] Pardubice vs Bohemians 1905 [10] +1/4 -

DUB

23:30 - [6] Hamburger vs Darmstadt [7] - 3/4 -

BULA

23:30 - [4] Slavia Sofia vs CSKA 1948 Sofia [11] +1/4 -

AUTB

23:30 - Austria Klagenfurt vs Kapfenberg [12] - 3/4 -

AUTB

23:30 - [16] Vorwarts Steyr vs Horn [9] +1/4 -

AUTB

23:30 - [13] Austria Wien II vs Floridsdorfer AC [7] +0 -

AUTB

23:30 - [15] LASK Juniors vs SKU Amstetten [5] +0 -

DENA

23:30 - [7] Odense BK vs Vejle [12] - 1/4 -

DENB

23:30 - [12] Hobro I.K. vs Kolding IF - 1/2 -

JORA

23:30 - [7] Jazeera Amman vs Jalil Club [10] -

IREA

23:45 - [2] St. Patrick's vs Derry City [4] - 1/2 -

BHRA

23:45 - [2] AL Riffa vs Al Najma (BHR) [4] -

GHW

00:00 - [16] T.B.Nha Nữ vs Hà Lan Nữ - 1/4 -

GHW

00:00 - Brazil U20 Nữ vs Mexico U20 Nữ -

GHW

00:00 - Wales Nữ vs Canada Nữ [13] +1 -

ANHL2

00:00 - [23] Mansfield vs Newport [12] - 1/4 -

DUC3

00:00 - [10] Hallescher vs Uerdingen +1/4 -

TSB

00:00 - Chiasso vs SC Kriens [10] +0 -

DENB

00:00 - [1] Helsingor vs HB Koge [8] - 1/2 -

EURWVL

00:30 - [E-2] B.D.Nha Nữ vs Nga Nữ [A-2] - 1/4 -

RMNA

00:30 - [8] Arges Pitesti vs Chindia Targoviste [10] +0 -

RMNA

00:30 - [5] Voluntari vs Botosani [4] +1/2 -

RMNA

00:30 - [15] Dinamo Bucuresti vs Aca. Clinceni [16] +1/4 -

QATA

00:30 - [6] Al Rayyan vs Al Khor [10] - 2 1/4 -

KSAA

00:50 - [2] Al Ittihad (KSA) vs Al Hilal [4] +3/4 -

ANHL2

01:00 - [22] Oldham vs Colchester Utd [19] +0 -

ANHU23

01:00 - [1-13] Everton U23 vs Blackburn U23 [1-12] -

ANHU23

01:00 - [1-1] Man City U23 vs Liverpool U23 [1-9] -

ANHU23

01:00 - [1-6] Man Utd U23 vs West Ham U23 [1-2] -

PH3

01:00 - [10] SO Cholet vs Quevilly +1/4 -

PH3

01:00 - [3] Concarneau vs Sete [16] +0 -

HLA

01:00 - [6] Vitesse Arnhem vs ADO Den Haag - 1 3/4 -

HLB

01:00 - [6] Ajax U21 vs TOP Oss [18] - 3/4 -

HLB

01:00 - [2] SBV Excelsior vs NEC Nijmegen +1/2 -

HLB

01:00 - [1] Volendam vs Helmond Sport [16] - 1 1/4 -

HLB

01:00 - [17] Den Bosch vs Cambuur +2 -

HLB

01:00 - [10] Eindhoven vs PSV Eindhoven U21 [15] +0 -

BIB

01:00 - [1] Westerlo vs RWD Molenbeek [6] - 3/4 -

HUNA

01:00 - [7] Mezokovesdi SE vs Kisvarda FC [1] - 1/4 -

TSB

01:00 - [8] Schaffhausen vs Grasshoppers +0 -

TSB

01:00 - [6] Stade L. Ouchy vs Thun [3] - 1/4 -

AUTB

01:25 - [6] Wacker Innsbruck vs Dornbirn [14] - 1 1/2 -

DUA

01:30 - [17] A.Bielefeld vs Freiburg [3] +0 -

POLA

01:30 - [13] Wisla Krakow vs Rakow Czestochowa [2] +1/2 -

ANHB

01:45 - Watford vs Reading [13] - 3/4 -

SCOB

01:45 - Hearts vs Alloa Athletic - 2 -

BIA

01:45 - [5] Eupen vs Standard Liege [13] +1/2 -

IREA

01:45 - [7] Dundalk vs Bohemians [5] - 1/2 -

IREB

01:45 - [7] Cork City vs Athlone [6] +0 -

IREB

01:45 - [1] Shelbourne vs Wexford Youths [10] - 2 -

IREB

01:45 - [8] Cabinteely vs Galway [2] +1/2 -

IREB

01:45 - [4] Treaty United vs Cobh Ramblers [9] +1/4 -

IREB

01:45 - [3] UC Dublin vs Bray Wanderers [5] +1/4 -

WALA

01:45 - [11] Aberystwyth vs Newtown AFC [3] +1/4 -

CAFCL

02:00 - [Bang A-2] Ahly Cairo vs Simba SC [Bang A-1] - 1 3/4 -

CAFCL

02:00 - [Bang A-3] AS Vita Club vs Merreikh Al Sudan [Bang A-4] - 3/4 -

ANHA

02:00 - Fulham vs Wolves [11] +0 -

TBNA

02:00 - Huesca vs Elche [15] - 1/4 -

TBNB

02:00 - [5] Tenerife vs Sporting Gijon [3] - 1/4 -

ITB

02:00 - Reggiana vs Empoli +3/4 -

PHA

02:00 - [19] Metz vs Lille [10] +3/4 -

BDNA

02:00 - [6] Portimonense vs Vitoria Guimaraes [7] +0 -

BLVA

02:00 - [5] Royal Pari vs Real Santa Cruz [11] - 1 -

GHW

02:10 - Pháp Nữ vs Anh Nữ - 1/4 -

COLB

03:30 - [6] Valledupar vs Union Magdalena [2] - 1/4 -

COLB

03:30 - [5] Cortulua vs Boca Juniors Cali [13] - 3/4 -

COLB

03:30 - [7] Fortaleza vs Bogota FC [14] - 1 -

COLB

03:30 - [15] Barranquilla vs Dep.Quindio [3] +3/4 -

COLB

03:30 - [4] Leones FC vs Real San Andres [16] - 3/4 -

COLB

03:30 - [8] Atletico vs Orsomarso [10] - 1/4 -

COLB

03:30 - [1] Atletico Huila vs Real Cartagena [9] - 3/4 -

CRCA

04:00 - [6] Municipal Grecia vs Alajuelense [2] -

ECUA

05:00 - [15] Manta FC vs Tecnico Uni. [9] - 1/4 -

BRARS

06:00 - [12] Esportivo/RS vs Ypiranga/RS [4] +1/4 -

ARGA

07:00 - [19] CA Platense vs San Lorenzo [23] +1/2 -

BLVA

07:00 - [14] Blooming vs Aurora [12] - 1/2 -

MEXA

07:30 - [13] Necaxa vs Pumas UNAM [14] - 1/4 -

CRCA

09:00 - [3] Cartagines vs San Carlos [9] - 1/4 -

MEXA

09:30 - [16] Juarez vs San Luis [12] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 09/04/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 09/04/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2