LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/04/2021

Lịch bóng đá trong ngày 10/04/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [13] Blaublitz Akita vs Omiya Ardija [15] +0 -

NHAT3

11:00 - [10] Fujieda MYFC vs Nagano Parceiro [9] -

NHATW

11:00 - [1] Iga Kunoichi Nữ vs Angeviolet Hiroshima Nữ [11] -

NHATW

11:00 - [6] Ehime FC Nữ vs Yamato Sylphid Nữ [12] -

NHATW

11:00 - [8] Orca Kamogawa Nữ vs NGU Loverledge Nữ [9] -

NHATW

11:00 - [5] Nippatsu Yokohama Nữ vs AS Harima Albion Nữ [7] -

AUSSL

12:00 - [8] Croydon Kings vs Sturt Lions [5] - 1 1/4 -

AUSVPL

12:00 - [1] Avondale Heights vs Eastern Lions [11] - 1 1/2 -

NHATA

12:00 - [10] Sanf Hiroshima vs Shonan Bellmare [13] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [1] Jubilo Iwata vs Matsumoto Yama. [21] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [3] Ventforet Kofu vs Giravanz Kita. [20] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [17] Thespa Kusatsu vs V-Varen Nagasaki [4] +1/4 -

HQA

12:00 - [10] Gangwon vs Daegu [3] +0 -

AUSA

12:05 - [11] Newcastle Jets vs Melb. Victory [12] - 3/4 -

AUSSL

12:30 - [10] Cumberland Utd vs Adelaide Olympic [7] - 1/4 -

AUSSL

12:30 - [1] Adelaide Comets vs Metro Stars [4] - 1/2 -

NHATA

13:00 - [9] Cerezo Osaka vs Avispa Fukuoka [7] - 1/2 -

HQ3

13:00 - [12] Daejeon Korail vs Mokpo City [3] -

HQ3

13:00 - [5] Gyeongju KHNP vs GimPo Citizen [2] -

HQ3

13:00 - [4] Busan Transp. vs Changwon City [9] -

AUSFWP

14:00 - [2] Floreat Athena vs Inglewood Utd [5] - 1 -

AUSFWP

14:00 - [3] Sorrento vs ECU Joondalup [6] -

AUSFWP

14:00 - [1] Perth SC vs Bayswater City [8] +0 -

AUSFWP

14:00 - [11] Balcatta vs Gwelup Croatia [10] +3/4 -

AUSFWP

14:00 - [12] Rockingham City vs Armadale SC [7] +1/2 -

NHATB

14:00 - [12] Tokyo Verdy vs Renofa Yamaguchi [16] - 1/4 -

HQB

14:00 - [9] Seoul E-Land vs Chungnam Asan [8] - 3/4 -

HKGA

14:00 - [1] Southern District vs Happy Valley -

AUSA

14:05 - [2] Sydney FC vs Melbourne City [1] +1/4 -

HQA

14:30 - [9] FC Seoul vs Pohang Steelers [7] +1/4 -

UKRU21

15:00 - [3] Rukh Vynnyky U21 vs FC Mynai U21 [11] -

AUSBPL

15:00 - [3] St George Willawong vs Acacia Ridge [6] -

AUSQSL

15:30 - [1] Peninsula Power vs Moreton Bay Utd [7] - 1 1/2 -

AUSVPL

15:30 - [12] Altona City vs Dandenong City [13] - 1/4 -

VNB

15:30 - [5] Đăk Lăk vs ĐT Long An [3] -

VNB

15:30 - [10] Phú Thọ vs Thừa Thiên Huế [7] -

MAPL

15:45 - [7] Kelantan vs Kuching FA [6] -

GHW

16:00 - Lithuania Nữ vs Lebanon Nữ -

KAZA

16:00 - [13] Zhetysu Taldykorgan vs Tobol Kostanay [1] +3/4 -

UKRU21

16:00 - [5] Vorskla U21 vs FC Lviv U21 [10] -

AUSNSW

16:00 - [10] North Shore Mariners vs Rockdale City [3] +1/4 -

AUSVPL

16:00 - [4] Hume City vs Port Melbourne [7] +0 -

AUSVPL

16:00 - [5] Dandenong Th. vs St Albans Saints [14] - 1/2 -

AUSA

16:10 - [5] Adelaide Utd vs WS Wanderers [8] - 1/4 -

AUSBPL

16:10 - [1] Albany Creek vs Toowong FC [7] - 1 1/2 -

AUSBPL

16:10 - [2] The Lakes vs UQ FC [8] - 1 1/4 -

AUSQSL

16:15 - [11] Capalaba vs Magpies Crusaders [14] +3/4 -

HQB

16:30 - [1] Gimcheon Sangmu vs Bucheon 1995 [10] - 3/4 -

SINA

16:30 - [8] Young Lions vs Tanjong Pagar [5] -

SINA

16:30 - [7] Balestier Kh. vs Hougang Utd [3] -

BDNB

17:00 - [18] Academica Coim vs Porto B [13] - 1/4 -

ESTA

17:00 - [3] Paide Linname. vs Kuressaare [8] - 2 3/4 -

HQA

17:00 - [11] Seongnam Ilhwa Ch. vs Gwangju [12] - 1/4 -

VNB

17:00 - [8] Cần Thơ vs Phố Hiến [12] -

TNKA

17:30 - [2] Hatayspor vs Goztepe [18] - 1/2 -

TNKB

17:30 - [5] Bandirmaspor vs Menemen Bld [12] - 1/4 -

TNKB

17:30 - Altay vs Boluspor [10] - 1 -

DUB

18:00 - [17] Erzgebirge Aue vs St. Pauli [1] +1/4 -

DUB

18:00 - [5] Paderborn 07 vs Bochum +1/4 -

NGA

18:00 - [14] Khimki vs FK Tambov - 2 -

ALBA

18:00 - [10] Skenderbeu vs KF Tirana [1] -

ALBA

18:00 - [9] Kastrioti Kruje vs Kukesi [2] +1/4 -

BLRA

18:00 - [8] Isloch vs Rukh Brest [5] +1/2 -

MKDA

18:00 - [6] Rabotnicki vs Pelister [12] -

KAZA

18:00 - [3] Kairat Almaty vs Turan (KAZ) [12] - 2 -

CZEB

18:00 - [14] MFK Chrudim vs Usti & Labem [10] - 1/4 -

UKRA

18:00 - [16] FC Mariupol vs Shakhtar Donetsk [2] +2 3/4 -

UKRU21

18:00 - [9] Zorya U21 vs Inhulets Petrove U21 [14] -

DENB

18:00 - Viborg vs Fredericia [4] - 1 1/4 -

DENB

18:00 - [3] Hvidovre IF vs Fremad Amager [9] - 1/4 -

AUSFWP

18:00 - [4] Perth Glory U21 vs Cockburn City [9] +1/4 -

GHCLB

18:15 - Persija Jakarta vs Barito Putera - 1 -

GHCLB

18:15 - Lahti vs KTP Kotka -

ANHA

18:30 - [3] Man City vs Leeds Utd [17] - 1 1/4 -

ANHB

18:30 - [10] Millwall vs Swansea City [17] +1/4 -

POLB

18:40 - [3] Korona Kielce vs GKS Tychy [6] - 1/4 -

GHW

19:00 - Armenia Nữ vs Jordan Nữ [6] -

GHW

19:00 - [4] Mexico Nữ vs Slovakia Nữ - 1/4 -

TBNA

19:00 - [20] Getafe vs Cadiz [17] - 1/2 -

TBNB

19:00 - [6] SD Ponferradina vs Fuenlabrada [14] +0 -

ITB

19:00 - Virtus Entella vs Salernitana +1/4 -

ITB

19:00 - [9] Ascoli vs Monza [11] +1/4 -

ITB

19:00 - [2] Brescia vs Pescara - 1/4 -

ITB

19:00 - [5] Cremonese vs Pordenone [20] - 1/2 -

ITB

19:00 - [4] Lecce vs SPAL 1907 [14] - 3/4 -

DUC3

19:00 - Ingolstadt vs Bayern Munich II - 1 -

DUC3

19:00 - [16] Munchen 1860 vs Verl [14] - 1/2 -

DUC3

19:00 - Lubeck vs Kaiserslautern [7] +0 -

DUC3

19:00 - [17] Duisburg vs Waldhof Man. [5] +0 -

DUC3

19:00 - Hansa Rostock vs Magdeburg [1] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [3] Saarbrucken vs Turkgucu-Ataspor [12] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - Bayern Alzenau vs TSG Balingen [16] -

DUC4N

19:00 - [13] Stuttgart II vs Sonnenhof [14] -

DUC4N

19:00 - [1] SSV Ulm vs Hoffenheim II [9] - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [6] Homburg vs Astoria Walldorf [19] - 1 -

DUC4N

19:00 - [15] Pirmasens vs Koblenz [12] -

DUC4N

19:00 - Stadtallendorf vs Mainz II [2] -

DUC4N

19:00 - [17] TSV Schott Mainz vs Bahlinger [7] -

DUC4N

19:00 - [18] Giessen vs Offenbach [3] -

DUC4N

19:00 - [8] Hessen Kassel vs Aalen [10] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [4] Elversberg vs FSV Frankfurt [11] - 1 -

DUC4T

19:00 - [3] Fortuna Koln vs Lippstadt [9] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [18] Sportfreunde Lotte vs SV Straelen [12] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [8] M.gladbach II vs B.Dortmund II -

DUC4T

19:00 - [4] FC Koln II vs Homberg [19] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [1] Essen vs Bergisch Gladbach - 1 3/4 -

DUC4T

19:00 - [6] Wiedenbruck vs Rodinghausen [10] +0 -

DUC4T

19:00 - [16] Bonner SC vs Schalke 04 II [14] -

DUC4T

19:00 - [17] Wegberg-Beeck vs Fort.Dusseldorf II [7] -

DUC4T

19:00 - [13] RW Ahlen vs Preussen Munster [5] +1 -

DUC4T

19:00 - [15] A.Aachen vs Wuppertaler [2] +0 -

AZEA

19:00 - [3] Gabala FC vs Neftchi Baku [1] +1/2 -

GREA

19:00 - [5] Volos NFC vs Panetolikos [11] +0 -

LATA

19:00 - [4] FK Liepaja vs Valmiera / BSS [3] -

FINC

19:00 - [C-1] KuPS vs Honka [B-2] - 3/4 -

CZEA

19:00 - [12] Jablonec vs Zlin [13] - 3/4 -

CZEA

19:00 - Pribram vs Sigma Olomouc [7] +3/4 -

CZEA

19:00 - [16] MFk Karvina vs Vik.Plzen [1] +1 -

DENB

19:00 - [10] Esbjerg FB vs Silkeborg IF +1/4 -

AUTB

19:30 - [4] SV Lafnitz vs Liefering [2] +1/4 -

AUTB

19:30 - [1] Aust Lustenau vs Rapid Wien II [11] +0 -

HUNA

19:45 - [9] MTK Budapest vs Budafoki MTE - 3/4 -

GHW

20:00 - [5] Nam Phi Nữ vs Zambia Nữ -

ITA

20:00 - [17] Spezia vs Crotone - 1/2 -

ITA3

20:00 - [A-5] Albinoleffe vs Carrarese [B-12] +0 -

ITA3

20:00 - [C-3] Palermo vs Vibonese [C-18] - 1/2 -

PHB

20:00 - [6] Paris FC vs Troyes +0 -

POLA

20:00 - [4] Pogon Szczecin vs Wisla Plock [14] - 3/4 -

POLB

20:00 - [11] Resovia vs LKS Lodz [8] +1/4 -

BLRA

20:00 - [12] FK Slutsk vs Torpedo Zhodino [10] +3/4 -

KAZA

20:00 - [2] Astana vs Atyrau [11] - 1 1/2 -

TNKA

20:00 - [20] Rizespor vs Trabzonspor [1] +1/4 -

TNKB

20:00 - [9] Samsunspor vs Balikesirspor [19] - 1 1/4 -

TDA

20:00 - [3] Malmo vs Hammarby [5] - 1 -

TDB

20:00 - [15] Falkenbergs vs GAIS [14] - 1/4 -

TDB

20:00 - [5] Landskrona vs Varnamo [1] +0 -

MASL

20:00 - [5] Selangor FA vs Perak FA [11] - 1/2 -

MASL

20:00 - [6] Kuala Lumpur FA vs Pahang [10] - 1/2 -

MASL

20:00 - [12] UiTM FC vs Melaka FA [7] +1/4 -

MASL

20:00 - [1] Darul Takzim vs Petaling Jaya City [8] - 2 -

MAPL

20:00 - [2] Sarawak vs FAM-MSN [11] -

NPA

20:00 - [11] Cape Town City vs SuperSport Utd [2] - 1/4 -

DUA

20:30 - Wer.Bremen vs Leipzig [6] +1 1/2 -

DUA

20:30 - [15] Ein.Frankfurt vs Wolfsburg [9] +0 -

DUA

20:30 - [10] Hertha Berlin vs M.gladbach [12] +1/4 -

DUA

20:30 - [1] Bayern Munich vs Union Berlin [5] - 1/2 -

NGA

20:30 - [15] Ufa vs Akhmat Groznyi [10] +1/4 -

SVKA

20:30 - [5] Trencin vs MSK Zilina [7] +1/4 -

WALA

20:30 - [9] Connah's QN vs Penybont [5] - 1 1/2 -

WALA

20:30 - [2] Flint Town Utd vs Cardiff Metropolitan [10] +1/4 -

WALA

20:30 - [12] Cefn Druids AFC vs Haverfordwest [8] +1/4 -

WALA

20:30 - [6] Caernarfon Town vs Barry Town [7] +1/4 -

UZBA

20:30 - [9] Qyzylqum vs Nasaf Qarshi [4] -

ANHA

21:00 - [2] Liverpool vs Aston Villa [13] - 1 1/4 -

ANHB

21:00 - [1] Bournemouth vs Coventry [4] - 3/4 -

ANHB

21:00 - Wycombe vs Luton Town [5] +1/4 -

ANHB

21:00 - [24] Barnsley vs Middlesbrough [6] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [19] Birmingham vs Stoke City [9] +0 -

ANHB

21:00 - [18] Bristol City vs Nottingham Forest [16] +1/4 -

ANHB

21:00 - [22] Cardiff City vs Blackburn Rovers [12] +0 -

ANHB

21:00 - [15] Derby County vs Norwich +1 -

ANHB

21:00 - [8] Huddersfield vs Rotherham Utd +0 -

ANHB

21:00 - [20] Preston North End vs Brentford +1/2 -

ANHB

21:00 - [7] QPR vs Sheffield Wed. - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [12] Lincoln vs Blackpool +0 -

ANHL1

21:00 - [21] Fleetwood Town vs Rochdale - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [11] Accrington vs Wimbledon [15] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - Swindon vs Peterborough Utd +3/4 -

ANHL1

21:00 - [24] Crewe Alexandra vs Oxford Utd [6] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [23] Doncaster Rovers vs Wigan [3] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [19] Gillingham vs Shrewsbury [20] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [10] Ipswich vs Milton Keynes Dons [7] +0 -

ANHL1

21:00 - Northampton vs Bristol Rovers +0 -

ANHL1

21:00 - [1] Plymouth Argyle vs Hull City +1 -

ANHL1

21:00 - [16] Portsmouth vs Burton Albion [8] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [5] Sunderland vs Charlton Athletic [22] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - Southend vs Crawley Town [16] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [17] Salford City vs Stevenage [20] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - Cambridge Utd vs Exeter City [4] +0 -

ANHL2

21:00 - [13] Barrow vs Carlisle [21] +1/4 -

ANHL2

21:00 - Bolton vs Harrogate Town [5] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [11] Bradford City vs Grimsby - 1/2 -

ANHL2

21:00 - Cheltenham vs Leyton Orient [10] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [2] Port Vale vs Morecambe - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [24] Scunthorpe Utd vs Tranmere Rovers [9] +1/2 -

ANHL2

21:00 - [14] Walsall vs Forest Green [1] +1/4 -

TBNB

21:00 - [11] Real Oviedo vs Las Palmas [4] - 1/2 -

ITB

21:00 - [7] Frosinone vs Cittadella [12] +0 -

SCOA

21:00 - [10] St. Johnstone vs Aberdeen [8] - 1/4 -

SCOA

21:00 - Hamilton vs Dundee Utd [3] +1/4 -

SCOA

21:00 - [4] Celtic vs Livingston [9] - 1 1/4 -

SCOA

21:00 - Kilmarnock vs Ross County [12] - 3/4 -

SCOA

21:00 - [6] Motherwell vs St. Mirren [7] +0 -

SCOB

21:00 - Dundee vs Greenock Morton [9] - 1 -

SCOB

21:00 - [3] Raith Rovers vs Arbroath [4] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [6] Ayr Utd vs Dunfermline [10] +0 -

SCOB

21:00 - [8] Queen of South vs Inverness C.T. [2] +1/4 -

SCO2

21:00 - Forfar Athletic vs East Fife [10] +3/4 -

SCO2

21:00 - [1] Cove Rangers vs Dumbarton [7] - 1 1/4 -

SCO2

21:00 - [3] Montrose vs Airdrieonians [4] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [8] Peterhead vs Partick Thistle +1/4 -

SCO2

21:00 - [5] Falkirk vs Clyde [9] - 1 1/4 -

BDNA

21:00 - [13] Maritimo vs SC Farense +1/4 -

BDNB

21:00 - Cova Piedade vs Varzim [15] +0 -

ALBA

21:00 - Apolonia Fier vs Teuta Durres [3] -

ALBA

21:00 - [7] KF Laci vs Vllaznia Shkoder [4] -

AZEA

21:00 - [8] Sabah FK vs Səbail FK [5] - 1/4 -

POLB

21:00 - [4] Sandecja vs Zaglebie Sosno [15] - 1/4 -

POLB

21:00 - [16] GKS Jastrzebie vs Gornik Leczna +1/4 -

POLB

21:00 - GKS Belchatow vs Stomil Olsztyn [17] +0 -

NIRA

21:00 - [11] Portadown FC vs Carrick Rangers [7] +0 -

NIRA

21:00 - [5] Glentoran vs Dungannon Swi. [9] - 2 1/4 -

NIRA

21:00 - [8] Glenavon vs Ballymena Utd [10] - 1/4 -

NIRA

21:00 - [2] Larne vs Linfield [3] +0 -

NIRA

21:00 - [6] Crusaders Belfast vs Cliftonville [1] - 1/2 -

LUXA

21:00 - [13] Victoria Rosport vs Dudelange [2] -

CZEA

21:00 - [5] Banik Ostrava vs Opava - 1 -

CYPA

21:00 - [6] Apoel FC vs EN Paralimni - 1 -

UKRA

21:00 - [1] Dinamo Kiev vs SK Dnipro-1 [5] - 1 -

UKRU21

21:00 - [12] Olimpik Donetsk U21 vs Kolos Kovalivka U21 [7] -

JORA

21:00 - [8] Al Aqaba SC vs Ramtha [1] -

BHRA

21:10 - [1] Manama vs Al Ahli (BHR) [7] -

BHRA

21:10 - [5] East Riffa vs Al Hadd [8] -

TBNA

21:15 - [7] Athletic Bilbao vs Alaves [16] - 1/2 -

BIA

21:15 - [17] Cercle Brugge vs OH Leuven [14] - 1/2 -

GREA

21:15 - [12] Apollon Smirnis vs OFI Creta [10] +0 -

BDNA

21:30 - [8] Boavista vs Rio Ave +0 -

BULA

21:30 - [1] Ludogorets vs PFK Montana - 2 1/2 -

CZEB

21:30 - Slavoj Vysehrad vs Hradec Kralove -

CZEB

21:30 - [4] Dukla Praha vs Varnsdorf [7] - 1 1/4 -

TBN3

22:00 - [A2-1] Burgos CF vs Salamanca [A1-1] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [B2-7] Osasuna B vs Real Union [B1-7] -

PHA

22:00 - [12] Strasbourg vs PSG [1] +3/4 -

BIHA

22:00 - [6] Zeljeznicar vs Mladost D. Kakanj -

CROA

22:00 - [6] HNK Gorica vs NK Varazdin - 1 -

HUNA

22:00 - [5] MOL Fehervar FC vs Ujpest [12] - 3/4 -

ISRA

22:00 - [2] Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Haifa [4] +0 -

FINC

22:00 - [A-2] Helsinki vs Inter Turku [B-1] - 3/4 -

SVKA

22:00 - [2] Spartak Trnava vs Zlate Moravce [11] - 3/4 -

SVKA

22:00 - [9] Sered vs Nitra - 1/4 -

SVKA

22:00 - [6] Zemplin Michalovce vs FK Pohronie [12] +1/4 -

SVKA

22:00 - [8] Senica vs Ruzomberok [3] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [5] Hartberg vs Austria Wien [4] +0 -

AUTA

22:00 - [9] SCR Altach vs St.Polten - 1/4 -

AUTA

22:00 - [8] Admira vs SV Ried [10] - 1/4 -

NPA

22:00 - [16] TS Galaxy vs Marumo Gallants FC [15] +0 -

GHW

22:10 - Đức Nữ vs Australia Nữ [8] - 1 -

QATA

22:15 - [3] Al Arabi (QAT) vs Sailiya [12] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [C-8] Avellino vs Bari [C-1] +0 -

POLA

22:30 - [16] Warta Poznan vs Stal Mielec [9] +0 -

ISRA

22:30 - [12] Bnei Sakhnin vs Bnei Yehuda +0 -

TDA

22:30 - [15] Orebro vs Goteborg [11] +1/4 -

ISRA

22:45 - [8] HIK Shmona vs Hap. Beer Sheva [1] +0 -

ACL

22:50 - [D-4] Foolad Khozestan vs Al Ain -

KSAA

22:55 - [9] Al Faisaly (KSA) vs Al Fateh [7] +0 -

KSAA

22:55 - [14] Al Baten vs Al Shabab (KSA) [3] +1 1/2 -

CAFCL

22:59 - [Bang D-3] Zamalek SC vs Teungueth FC [Bang D-4] -

CAFCL

22:59 - [Bang D-1] Esperanse ST vs MC Alger [Bang D-2] -

TBN3

22:59 - [E2-4] Don Benito vs Rayo Majada. [E1-2] +1/4 -

TBN3

22:59 - [C2-6] Hercules CF vs Badalona [C1-6] - 1/4 -

ITA

22:59 - Parma vs AC Milan [1] +3/4 -

PH3

22:59 - [14] Stade Briochin vs SC Bastia +0 -

PH3

22:59 - [8] Stade Lavallois vs Villefranche [4] +1/4 -

NGA

22:59 - [12] Rostov vs Rubin Kazan [8] +0 -

LATA

22:59 - [7] METTA/LU Riga vs Riga FC [2] -

LUXA

22:59 - [12] Etzella Ettelbruc vs Racing Union [11] -

RMNA

22:59 - [14] Sepsi OSK vs Steaua Bucuresti [3] +1/4 -

TNKA

22:59 - [8] Galatasaray vs Fatih Karagumruk [6] - 3/4 -

TNKB

22:59 - Akhisar Bld. vs Adana Demirspor +1 1/4 -

TBNB

23:15 - Rayo Vallecano vs Girona [19] - 1/2 -

TSA

23:15 - [5] Lugano vs Lausanne Sports [10] +0 -

TSB

23:15 - [1] Winterthur vs Wil 1900 [7] +0 -

TSB

23:15 - [5] Neuchatel Xamax vs Aarau [4] +1/2 -

WALA

23:15 - [4] Bala Town vs The New Saints [1] +3/4 -

ANHA

23:30 - [15] Crystal Palace vs Chelsea [1] +1 -

TBNA

23:30 - Eibar vs Levante [19] - 1/4 -

DUA

23:30 - [13] Stuttgart vs B.Dortmund [2] +3/4 -

NIRA

23:30 - [12] Warrenpoint Town vs Coleraine [4] +1 -

BIA

23:30 - [6] KV Mechelen vs Zulte-Waregem [15] - 3/4 -

GREA

23:30 - [14] Atromitos vs Larissa +0 -

CZEA

23:30 - [3] Slovacko vs Slovan Liberec [11] - 1/4 -

CYPA

23:30 - [2] Apollon Limassol vs Anorthosis [11] - 1 -

UKRA

23:30 - [9] Desna Chernigiv vs PFK Aleksandriya [6] - 1/2 -

JORA

23:30 - [9] Sahab vs Faisaly (JOR) [4] -

HLA

23:45 - [14] Heracles Almelo vs Willem II [5] - 1/4 -

BHRA

23:45 - [9] Muharraq vs Busaiteen -

BDNA

00:00 - [11] Tondela vs Porto [2] +1 1/2 -

BLRA

00:00 - [6] Dinamo Brest vs Dinamo Minsk [2] +1/2 -

BIHA

00:00 - [1] Zrinjski vs Radnik Bijeljina [12] -

BULA

00:00 - [3] Cska Sofia vs Arda Kardzhali [9] - 3/4 -

IREA

00:00 - [9] Finn Harps vs Waterford Utd [8] - 1/4 -

IREA

00:00 - [3] Sligo Rovers vs Shamrock Rovers [1] +1/2 -

IREA

00:00 - [10] Longford Town vs Drogheda Utd [6] +1/4 -

LUXA

00:00 - [3] Fola Esch vs UT Petange [6] -

SRBA

00:00 - [3] Cukaricki Belgrade vs Backa Topola [4] - 1/2 -

SRBA

00:00 - [6] FK Vozdovac vs Proleter NS [9] - 1/2 -

SRBA

00:00 - [10] Mladost Lucani vs Spartak Subotica [8] - 1 1/4 -

CROA

00:05 - [8] Sibenik vs HNK Rijeka [1] +3/4 -

GHW

00:10 - [17] Thụy Điển Nữ vs Mỹ Nữ [1] +3/4 -

ARGB

00:10 - [B-2] Ferro Carril Oeste vs Gimnasia Jujuy [B-7] +0 -

KSAA

00:15 - [12] Al Ettifaq vs Al Qadisiya - 1/4 -

HUNA

00:30 - [2] Ferencvaros vs Puskas Akademia [3] - 3/4 -

ISRA

00:30 - [10] Maccabi Netanya vs Beitar Jerusalem [9] +0 -

LUXA

00:30 - [7] Swift Hesperange vs RM Hamm Benfica [15] -

QATA

00:30 - Al Kharaitiyat FC vs Al Wakra [5] +3/4 -

QATA

00:30 - [9] Umm salal vs Al Garrafa [4] +1 -

PHB

01:00 - [7] Niort vs Auxerre [5] +1/4 -

PHB

01:00 - [8] Pau FC vs Clermont +1 -

PHB

01:00 - Chateauroux vs Dunkerque [17] - 1/4 -

PHB

01:00 - [14] Grenoble vs Caen [10] - 1/2 -

PHB

01:00 - [4] Le Havre vs Ajaccio [3] +0 -

PHB

01:00 - [20] Nancy vs Sochaux [2] +1/4 -

PHB

01:00 - [15] Valenciennes vs Chambly - 1/4 -

PH3

01:00 - [9] Avranches vs Boulogne [15] +1/4 -

PH3

01:00 - [17] Creteil vs Bourg Peronnas [2] +0 -

HLA

01:00 - [16] Fortuna Sittard vs Emmen - 1/4 -

HLA

01:00 - [11] AZ Alkmaar vs Sparta Rotterdam [17] - 1 1/4 -