LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/04/2021

Lịch bóng đá trong ngày 10/04/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [15] Blaublitz Akita vs Omiya Ardija [19] +0 -

NHAT3

11:00 - [3] Fujieda MYFC vs Nagano Parceiro [7] -

NHATW

11:00 - [1] Iga Kunoichi Nữ vs Angeviolet Hiroshima Nữ [12] -

NHATW

11:00 - [10] Ehime FC Nữ vs Yamato Sylphid Nữ -

NHATW

11:00 - [4] Orca Kamogawa Nữ vs NGU Loverledge Nữ [5] -

NHATW

11:00 - [9] Nippatsu Yokohama Nữ vs AS Harima Albion Nữ [6] -

AUSSL

12:00 - [6] Croydon Kings vs Sturt Lions [8] - 1 1/4 -

AUSVPL

12:00 - [5] Avondale Heights vs Eastern Lions [14] - 1 1/2 -

NHATA

12:00 - [5] Sanf Hiroshima vs Shonan Bellmare [15] - 1/2 -

NHATB

12:00 - Jubilo Iwata vs Matsumoto Yama. - 1/2 -

NHATB

12:00 - [13] Ventforet Kofu vs Giravanz Kita. - 1/2 -

NHATB

12:00 - [21] Thespa Kusatsu vs V-Varen Nagasaki [6] +1/4 -

HQA

12:00 - [8] Gangwon vs Daegu [9] +0 -

AUSA

12:05 - [9] Newcastle Jets vs Melb. Victory [2] - 3/4 -

AUSSL

12:30 - [11] Cumberland Utd vs Adelaide Olympic [10] - 1/4 -

AUSSL

12:30 - [3] Adelaide Comets vs Metro Stars [4] - 1/2 -

NHATA

13:00 - [4] Cerezo Osaka vs Avispa Fukuoka [13] - 1/2 -

HQ3

13:00 - [13] Daejeon Korail vs Mokpo City [14] -

HQ3

13:00 - [5] Gyeongju KHNP vs GimPo Citizen -

HQ3

13:00 - [9] Busan Transp. vs Changwon City [3] -

AUSFWP

14:00 - [1] Floreat Athena vs Inglewood Utd [7] - 1 -

AUSFWP

14:00 - [5] Sorrento vs Perth RedStar [3] -

AUSFWP

14:00 - [6] Perth SC vs Bayswater City [4] +0 -

AUSFWP

14:00 - [12] Balcatta vs Gwelup Croatia [11] +3/4 -

AUSFWP

14:00 - Rockingham City vs Armadale SC [9] +1/2 -

NHATB

14:00 - [11] Tokyo Verdy vs Renofa Yamaguchi [18] - 1/4 -

HQB

14:00 - [7] Seoul E-Land vs Chungnam Asan [5] - 3/4 -

HKGA

14:00 - [1] Southern District vs Happy Valley -

AUSA

14:05 - [8] Sydney FC vs Melbourne City [1] +1/4 -

HQA

14:30 - [7] FC Seoul vs Pohang Steelers [3] +1/4 -

UKRU21

15:00 - [3] Rukh Vynnyky U21 vs FC Mynai U21 [11] -

AUSBPL

15:00 - St George City vs Acacia Ridge -

AUSQSL

15:30 - [4] Peninsula Power vs Moreton Bay Utd [8] - 1 1/2 -

AUSVPL

15:30 - [10] Altona City vs Dandenong City [13] - 1/4 -

VNB

15:30 - [10] Đăk Lăk vs ĐT Long An [6] -

VNB

15:30 - [11] Phú Thọ vs Thừa Thiên Huế [7] -

MAPL

15:45 - [1] Kelantan vs Kuching FA [4] -

GHW

16:00 - [105] Lithuania Nữ vs Lebanon Nữ -

KAZA

16:00 - Zhetysu Taldykorgan vs Tobol Kostanay [4] +3/4 -

UKRU21

16:00 - [5] Vorskla U21 vs FC Lviv U21 [10] -

AUSNSW

16:00 - [10] North Shore Mariners vs Rockdale City [6] +1/4 -

AUSVPL

16:00 - [12] Hume City vs Port Melbourne [2] +0 -

AUSVPL

16:00 - [8] Dandenong Th. vs St Albans Saints [11] - 1/2 -

AUSA

16:10 - [4] Adelaide Utd vs WS Wanderers [10] - 1/4 -

AUSBPL

16:10 - [3] Albany Creek vs Toowong FC - 1 1/2 -

AUSBPL

16:10 - The Lakes vs UQ FC - 1 1/4 -

AUSQSL

16:15 - [12] Capalaba vs Magpies Crusaders +3/4 -

HQB

16:30 - Gimcheon Sangmu vs Bucheon 1995 [3] - 3/4 -

SINA

16:30 - [8] Young Lions vs Tanjong Pagar [3] -

SINA

16:30 - [7] Balestier Kh. vs Hougang Utd [5] -

BDNB

17:00 - Academica Coim vs Porto B [8] - 1/4 -

ESTA

17:00 - [4] Paide Linname. vs Kuressaare [5] - 2 3/4 -

HQA

17:00 - [12] Seongnam Ilhwa Ch. vs Gwangju - 1/4 -

VNB

17:00 - [8] Cần Thơ vs Phố Hiến [3] -

TNKA

17:30 - [16] Hatayspor vs Goztepe - 1/2 -

TNKB

17:30 - [13] Bandirmaspor vs Menemen Bld - 1/4 -

TNKB

17:30 - [19] Altay vs Boluspor [3] - 1 -

DUB

18:00 - Erzgebirge Aue vs St. Pauli [7] +1/4 -

DUB

18:00 - [1] Paderborn 07 vs Bochum +1/4 -

NGA

18:00 - [9] Khimki vs FK Tambov - 2 -

ALBA

18:00 - [10] Skenderbeu vs KF Tirana [1] -

ALBA

18:00 - [7] Kastrioti Kruje vs Kukesi [5] +1/4 -

BLRA

18:00 - [4] Isloch vs Rukh Brest +1/2 -

MKDA

18:00 - [12] Rabotnicki vs Pelister -

KAZA

18:00 - [6] Kairat Almaty vs Turan (KAZ) [11] - 2 -

CZEB

18:00 - [11] MFK Chrudim vs Usti & Labem - 1/4 -

UKRA

18:00 - [16] FC Mariupol vs Shakhtar Donetsk [1] +2 3/4 -

UKRU21

18:00 - [9] Zorya U21 vs Inhulets Petrove U21 [14] -

DENB

18:00 - Viborg vs Fredericia [10] - 1 1/4 -

DENB

18:00 - [3] Hvidovre IF vs Fremad Amager [6] - 1/4 -

AUSFWP

18:00 - [8] Perth Glory U21 vs Cockburn City [10] +1/4 -

GHCLB

18:15 - Persija Jakarta vs Barito Putera - 1 -

GHCLB

18:15 - Lahti vs KTP Kotka -

ANHA

18:30 - [1] Man City vs Leeds Utd [6] - 1 1/4 -

ANHB

18:30 - [4] Millwall vs Swansea City [13] +1/4 -

POLB

18:40 - Korona Kielce vs GKS Tychy [12] - 1/4 -

GHW

19:00 - Armenia Nữ vs Jordan Nữ [38] -

GHW

19:00 - [6] Mexico Nữ vs Slovakia Nữ [110] - 1/4 -

TBNA

19:00 - [19] Getafe vs Cadiz [16] - 1/2 -

TBNB

19:00 - [3] SD Ponferradina vs Fuenlabrada +0 -

ITB

19:00 - Virtus Entella vs Salernitana +1/4 -

ITB

19:00 - [5] Ascoli vs Monza +1/4 -

ITB

19:00 - [2] Brescia vs Pescara - 1/4 -

ITB

19:00 - Cremonese vs Pordenone - 1/2 -

ITB

19:00 - Lecce vs SPAL 1907 [18] - 3/4 -

DUC3

19:00 - [2] Ingolstadt vs Bayern Munich II - 1 -

DUC3

19:00 - [1] Munchen 1860 vs Verl [19] - 1/2 -

DUC3

19:00 - Lubeck vs Kaiserslautern +0 -

DUC3

19:00 - [3] Duisburg vs Waldhof Man. [9] +0 -

DUC3

19:00 - Hansa Rostock vs Magdeburg - 1/4 -

DUC3

19:00 - [4] Saarbrucken vs Turkgucu-Ataspor - 3/4 -

DUC4N

19:00 - Bayern Alzenau vs TSG Balingen [8] -

DUC4N

19:00 - [5] Stuttgart II vs Sonnenhof -

DUC4N

19:00 - [2] SSV Ulm vs Hoffenheim II [10] - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [1] Homburg vs Astoria Walldorf [11] - 1 -

DUC4N

19:00 - Pirmasens vs Koblenz [15] -

DUC4N

19:00 - Stadtallendorf vs Mainz II [13] -

DUC4N

19:00 - TSV Schott Mainz vs Bahlinger [7] -

DUC4N

19:00 - Giessen vs Offenbach [4] -

DUC4N

19:00 - [16] Hessen Kassel vs Aalen [3] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - Elversberg vs FSV Frankfurt [14] - 1 -

DUC4T

19:00 - [16] Fortuna Koln vs Lippstadt [5] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - Sportfreunde Lotte vs SV Straelen [18] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [8] M.gladbach II vs B.Dortmund II -

DUC4T

19:00 - [11] FC Koln II vs Homberg - 3/4 -

DUC4T

19:00 - Essen vs Bergisch Gladbach - 1 3/4 -

DUC4T

19:00 - [6] Wiedenbruck vs Rodinghausen [4] +0 -

DUC4T

19:00 - Bonner SC vs Schalke 04 II [13] -

DUC4T

19:00 - Wegberg-Beeck vs Fort.Dusseldorf II [12] -

DUC4T

19:00 - [7] RW Ahlen vs Preussen Munster [3] +1 -

DUC4T

19:00 - [15] A.Aachen vs Wuppertaler [10] +0 -

AZEA

19:00 - [3] Gabala FC vs Neftchi Baku [2] +1/2 -

GREA

19:00 - [10] Volos NFC vs Panetolikos [9] +0 -

LATA

19:00 - [3] FK Liepaja vs Valmiera / BSS [1] -

FINC

19:00 - [3] KuPS vs Honka - 3/4 -

CZEA

19:00 - [14] Jablonec vs Zlin [16] - 3/4 -

CZEA

19:00 - Pribram vs Sigma Olomouc [10] +3/4 -

CZEA

19:00 - MFk Karvina vs Vik.Plzen [3] +1 -

DENB

19:00 - Esbjerg FB vs Silkeborg IF +1/4 -

AUTB

19:30 - [8] SV Lafnitz vs Liefering [9] +1/4 -

AUTB

19:30 - Aust Lustenau vs Rapid Wien II [13] +0 -

HUNA

19:45 - MTK Budapest vs Budafoki MTE - 3/4 -

GHW

20:00 - [54] Nam Phi Nữ vs Zambia Nữ [61] -

ITA

20:00 - [10] Spezia vs Crotone - 1/2 -

ITA3

20:00 - [A-11] Albinoleffe vs Carrarese [B-11] +0 -

ITA3

20:00 - [C-3] Palermo vs Vibonese [C-19] - 1/2 -

PHB

20:00 - [9] Paris FC vs Troyes +0 -

POLA

20:00 - [3] Pogon Szczecin vs Wisla Plock [1] - 3/4 -

POLB

20:00 - [18] Resovia vs LKS Lodz [4] +1/4 -

BLRA

20:00 - [12] FK Slutsk vs Torpedo Zhodino [9] +3/4 -

KAZA

20:00 - [2] Astana vs Atyrau [8] - 1 1/2 -

TNKA

20:00 - Rizespor vs Trabzonspor [2] +1/4 -

TNKB

20:00 - [2] Samsunspor vs Balikesirspor - 1 1/4 -

TDA

20:00 - [4] Malmo vs Hammarby [1] - 1 -

TDB

20:00 - Falkenbergs vs GAIS - 1/4 -

TDB

20:00 - [10] Landskrona vs Varnamo +0 -

MASL

20:00 - [8] Selangor FA vs Perak FA - 1/2 -

MASL

20:00 - [9] Kuala Lumpur FA vs Pahang [5] - 1/2 -

MASL

20:00 - UiTM FC vs Melaka FA [6] +1/4 -

MASL

20:00 - [1] Darul Takzim vs Petaling Jaya City [11] - 2 -

MAPL

20:00 - Sarawak vs FAM-MSN [10] -

NPA

20:00 - [16] Cape Town City vs SuperSport Utd [14] - 1/4 -

DUA

20:30 - [10] Wer.Bremen vs Leipzig [11] +1 1/2 -

DUA

20:30 - [16] Ein.Frankfurt vs Wolfsburg [15] +0 -

DUA

20:30 - [14] Hertha Berlin vs M.gladbach [4] +1/4 -

DUA

20:30 - [1] Bayern Munich vs Union Berlin [5] - 1/2 -

NGA

20:30 - Ufa vs Akhmat Groznyi [8] +1/4 -

SVKA

20:30 - [8] Trencin vs MSK Zilina [3] +1/4 -

WALA

20:30 - [12] Connah's QN vs Penybont [2] - 1 1/2 -

WALA

20:30 - [4] Flint Town Utd vs Cardiff Metropolitan [1] +1/4 -

WALA

20:30 - Cefn Druids AFC vs Haverfordwest [5] +1/4 -

WALA

20:30 - [9] Caernarfon Town vs Barry Town +1/4 -

UZBA

20:30 - [5] Qyzylqum vs Nasaf Qarshi [3] -

ANHA

21:00 - [12] Liverpool vs Aston Villa [9] - 1 1/4 -

ANHB

21:00 - Bournemouth vs Coventry [22] - 3/4 -

ANHB

21:00 - Wycombe vs Luton Town [21] +1/4 -

ANHB

21:00 - Barnsley vs Middlesbrough [19] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [11] Birmingham vs Stoke City [16] +0 -

ANHB

21:00 - [23] Bristol City vs Nottingham Forest +1/4 -

ANHB

21:00 - [5] Cardiff City vs Blackburn Rovers [1] +0 -

ANHB

21:00 - Derby County vs Norwich [24] +1 -

ANHB

21:00 - [14] Huddersfield vs Rotherham Utd [8] +0 -

ANHB

21:00 - [7] Preston North End vs Brentford +1/2 -

ANHB

21:00 - [10] QPR vs Sheffield Wed. - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [17] Lincoln vs Blackpool +0 -

ANHL1

21:00 - [12] Fleetwood Town vs Rochdale - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [10] Accrington vs Wimbledon - 1/4 -

ANHL1

21:00 - Swindon vs Peterborough Utd [4] +3/4 -

ANHL1

21:00 - Crewe Alexandra vs Oxford Utd [20] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - Doncaster Rovers vs Wigan - 1/4 -

ANHL1

21:00 - Gillingham vs Shrewsbury [15] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [1] Ipswich vs Milton Keynes Dons [24] +0 -

ANHL1

21:00 - Northampton vs Bristol Rovers [3] +0 -

ANHL1

21:00 - [5] Plymouth Argyle vs Hull City +1 -

ANHL1

21:00 - [9] Portsmouth vs Burton Albion [22] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - Sunderland vs Charlton Athletic [14] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - Southend vs Crawley Town [21] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [3] Salford City vs Stevenage [5] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - Cambridge Utd vs Exeter City +0 -

ANHL2

21:00 - [6] Barrow vs Carlisle [10] +1/4 -

ANHL2

21:00 - Bolton vs Harrogate Town [12] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [11] Bradford City vs Grimsby [14] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - Cheltenham vs Leyton Orient [1] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - Port Vale vs Morecambe - 1/4 -

ANHL2

21:00 - Scunthorpe Utd vs Tranmere Rovers [15] +1/2 -

ANHL2

21:00 - [2] Walsall vs Forest Green +1/4 -

TBNB

21:00 - [20] Real Oviedo vs Las Palmas [12] - 1/2 -

ITB

21:00 - [8] Frosinone vs Cittadella [4] +0 -

SCOA

21:00 - [9] St. Johnstone vs Aberdeen [7] - 1/4 -

SCOA

21:00 - Hamilton vs Dundee Utd [10] +1/4 -

SCOA

21:00 - [1] Celtic vs Livingston [5] - 1 1/4 -

SCOA

21:00 - [11] Kilmarnock vs Ross County [12] - 3/4 -

SCOA

21:00 - [4] Motherwell vs St. Mirren [8] +0 -

SCOB

21:00 - [1] Dundee vs Greenock Morton [6] - 1 -

SCOB

21:00 - [9] Raith Rovers vs Arbroath [10] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [3] Ayr Utd vs Dunfermline +0 -

SCOB

21:00 - Queen of South vs Inverness C.T. [2] +1/4 -

SCO2

21:00 - Forfar Athletic vs East Fife +3/4 -

SCO2

21:00 - Cove Rangers vs Dumbarton - 1 1/4 -

SCO2

21:00 - [7] Montrose vs Airdrieonians [3] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [9] Peterhead vs Partick Thistle +1/4 -

SCO2

21:00 - [5] Falkirk vs Clyde [2] - 1 1/4 -

BDNA

21:00 - [16] Maritimo vs SC Farense +1/4 -

BDNB

21:00 - Cova Piedade vs Varzim +0 -

ALBA

21:00 - Apolonia Fier vs Teuta Durres [6] -

ALBA

21:00 - [2] KF Laci vs Vllaznia Shkoder [4] -

AZEA

21:00 - [1] Sabah FK vs Səbail FK [8] - 1/4 -

POLB

21:00 - [13] Sandecja vs Zaglebie Sosno [7] - 1/4 -

POLB

21:00 - GKS Jastrzebie vs Gornik Leczna [17] +1/4 -

POLB

21:00 - GKS Belchatow vs Stomil Olsztyn +0 -

NIRA

21:00 - [12] Portadown FC vs Carrick Rangers [4] +0 -

NIRA

21:00 - [7] Glentoran vs Dungannon Swi. [11] - 2 1/4 -

NIRA

21:00 - [6] Glenavon vs Ballymena Utd [5] - 1/4 -

NIRA

21:00 - [8] Larne vs Linfield [2] +0 -

NIRA

21:00 - [1] Crusaders Belfast vs Cliftonville [10] - 1/2 -

LUXA

21:00 - [15] Victoria Rosport vs Dudelange [1] -

CZEA

21:00 - [9] Banik Ostrava vs Opava - 1 -

CYPA

21:00 - [3] Apoel FC vs EN Paralimni - 1 -

UKRA

21:00 - [2] Dinamo Kiev vs SK Dnipro-1 [3] - 1 -

UKRU21

21:00 - [12] Olimpik Donetsk U21 vs Kolos Kovalivka U21 [7] -

JORA

21:00 - [4] Al Aqaba SC vs Ramtha [9] -

BHRA

21:10 - [2] Manama vs Al Ahli (BHR) [7] -

BHRA

21:10 - [6] East Riffa vs Al Hadd [9] -

TBNA

21:15 - [10] Athletic Bilbao vs Alaves - 1/2 -

BIA

21:15 - [15] Cercle Brugge vs OH Leuven [9] - 1/2 -

GREA

21:15 - [14] Apollon Smirnis vs OFI Creta [7] +0 -

BDNA

21:30 - [4] Boavista vs Rio Ave [15] +0 -

BULA

21:30 - [4] Ludogorets vs PFK Montana - 2 1/2 -

CZEB

21:30 - Slavoj Vysehrad vs Hradec Kralove -

CZEB

21:30 - [16] Dukla Praha vs Varnsdorf [6] - 1 1/4 -

TBN3

22:00 - Burgos CF vs Salamanca [A1-7] - 1/2 -

TBN3

22:00 - Osasuna B vs Real Union [A1-5] -

PHA

22:00 - [15] Strasbourg vs PSG [1] +3/4 -

BIHA

22:00 - [3] Zeljeznicar vs Mladost D. Kakanj -

CROA

22:00 - [6] HNK Gorica vs NK Varazdin [8] - 1 -

HUNA

22:00 - [9] MOL Fehervar FC vs Ujpest [10] - 3/4 -

ISRA

22:00 - [6] Hapoel Tel Aviv vs Hapoel Haifa [9] +0 -

FINC

22:00 - [8] Helsinki vs Inter Turku [6] - 3/4 -

SVKA

22:00 - [5] Spartak Trnava vs Zlate Moravce [12] - 3/4 -

SVKA

22:00 - Sered vs Nitra - 1/4 -

SVKA

22:00 - [9] Zemplin Michalovce vs FK Pohronie +1/4 -

SVKA

22:00 - Senica vs Ruzomberok [4] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [11] Hartberg vs Austria Wien [9] +0 -

AUTA

22:00 - [10] SCR Altach vs St.Polten - 1/4 -

AUTA

22:00 - Admira vs SV Ried [7] - 1/4 -

NPA

22:00 - [2] TS Galaxy vs Marumo Gallants FC [11] +0 -

GHW

22:10 - [60] Đức Nữ vs Australia Nữ [18] - 1 -

QATA

22:15 - [2] Al Arabi (QAT) vs Sailiya [8] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [C-4] Avellino vs Bari [C-1] +0 -

POLA

22:30 - [6] Warta Poznan vs Stal Mielec [2] +0 -

ISRA

22:30 - [4] Bnei Sakhnin vs Bnei Yehuda +0 -

TDA

22:30 - Orebro vs Goteborg [6] +1/4 -

ISRA

22:45 - [7] HIK Shmona vs Hap. Beer Sheva [2] +0 -

ACL

22:50 - [C-1] Foolad Khozestan vs Al Ain -

KSAA

22:55 - [13] Al Faisaly (KSA) vs Al Fateh [8] +0 -

KSAA

22:55 - [14] Al Baten vs Al Shabab (KSA) [4] +1 1/2 -

CAFCL

22:59 - [Bang D-3] Zamalek SC vs Teungueth FC -

CAFCL

22:59 - [Bang C-1] Esperanse ST vs MC Alger -

TBN3

22:59 - Don Benito vs Rayo Majada. [A1-9] +1/4 -

TBN3

22:59 - Hercules CF vs Badalona - 1/4 -

ITA

22:59 - Parma vs AC Milan [3] +3/4 -

PH3

22:59 - [7] Stade Briochin vs SC Bastia +0 -

PH3

22:59 - Stade Lavallois vs Villefranche [9] +1/4 -

NGA

22:59 - [3] Rostov vs Rubin Kazan +0 -

LATA

22:59 - [10] METTA/LU Riga vs Riga FC [4] -

LUXA

22:59 - [3] Etzella Ettelbruc vs Racing Union [5] -

RMNA

22:59 - [7] Sepsi OSK vs Steaua Bucuresti [12] +1/4 -

TNKA

22:59 - [9] Galatasaray vs Fatih Karagumruk [17] - 3/4 -

TNKB

22:59 - Akhisar Bld. vs Adana Demirspor +1 1/4 -

TBNB

23:15 - Rayo Vallecano vs Girona - 1/2 -

TSA

23:15 - [6] Lugano vs Lausanne Sports +0 -

TSB

23:15 - Winterthur vs Wil 1900 [1] +0 -

TSB

23:15 - [10] Neuchatel Xamax vs Aarau [5] +1/2 -

WALA

23:15 - [11] Bala Town vs The New Saints [7] +3/4 -

ANHA

23:30 - [16] Crystal Palace vs Chelsea [7] +1 -

TBNA

23:30 - Eibar vs Levante - 1/4 -

DUA

23:30 - [12] Stuttgart vs B.Dortmund [2] +3/4 -

NIRA

23:30 - Warrenpoint Town vs Coleraine [3] +1 -

BIA

23:30 - [11] KV Mechelen vs Zulte-Waregem [13] - 3/4 -

GREA

23:30 - [12] Atromitos vs Larissa +0 -

CZEA

23:30 - [7] Slovacko vs Slovan Liberec [4] - 1/4 -

CYPA

23:30 - [1] Apollon Limassol vs Anorthosis [4] - 1 -

UKRA

23:30 - [7] Desna Chernigiv vs PFK Aleksandriya [6] - 1/2 -

JORA

23:30 - [5] Sahab vs Faisaly (JOR) [1] -

HLA

23:45 - Heracles Almelo vs Willem II - 1/4 -

BHRA

23:45 - [4] Muharraq vs Busaiteen -

BDNA

00:00 - Tondela vs Porto [2] +1 1/2 -

BLRA

00:00 - [15] Dinamo Brest vs Dinamo Minsk [3] +1/2 -

BIHA

00:00 - [11] Zrinjski vs Radnik Bijeljina -

BULA

00:00 - [5] Cska Sofia vs Arda Kardzhali [8] - 3/4 -

IREA

00:00 - [10] Finn Harps vs Waterford Utd - 1/4 -

IREA

00:00 - [5] Sligo Rovers vs Shamrock Rovers [1] +1/2 -

IREA

00:00 - Longford Town vs Drogheda Utd [8] +1/4 -

LUXA

00:00 - [4] Fola Esch vs UT Petange [14] -

SRBA

00:00 - [2] Cukaricki Belgrade vs Backa Topola [5] - 1/2 -

SRBA

00:00 - [9] FK Vozdovac vs Proleter NS - 1/2 -

SRBA

00:00 - [12] Mladost Lucani vs Spartak Subotica [6] - 1 1/4 -

CROA

00:05 - [5] Sibenik vs HNK Rijeka [9] +3/4 -

GHW

00:10 - [45] Thụy Điển Nữ vs Mỹ Nữ [1] +3/4 -

ARGB

00:10 - [17] Ferro Carril Oeste vs Gimnasia Jujuy [21] +0 -

KSAA

00:15 - [12] Al Ettifaq vs Al Qadisiya - 1/4 -

HUNA

00:30 - [1] Ferencvaros vs Puskas Akademia [5] - 3/4 -

ISRA

00:30 - [5] Maccabi Netanya vs Beitar Jerusalem [13] +0 -

LUXA

00:30 - [2] Swift Hesperange vs RM Hamm Benfica -

QATA

00:30 - Al Kharaitiyat FC vs Al Wakra [1] +3/4 -

QATA

00:30 - [11] Umm salal vs Al Garrafa [4] +1 -

PHB

01:00 - [13] Niort vs Auxerre +1/4 -

PHB

01:00 - [17] Pau FC vs Clermont +1 -

PHB

01:00 - Chateauroux vs Dunkerque - 1/4 -

PHB

01:00 - [12] Grenoble vs Caen [3] - 1/2 -

PHB

01:00 - [16] Le Havre vs Ajaccio +0 -

PHB

01:00 - Nancy vs Sochaux [18] +1/4 -

PHB

01:00 - [11] Valenciennes vs Chambly - 1/4 -

PH3

01:00 - [3] Avranches vs Boulogne +1/4 -

PH3

01:00 - Creteil vs Bourg Peronnas [1] +0 -

HLA

01:00 - [16] Fortuna Sittard vs Emmen [14] - 1/4 -

HLA

01:00 - [5] AZ Alkmaar vs Sparta Rotterdam [11] - 1 1/4 -

POLA

01:00 - [8] Slask Wroclaw vs Lechia GD [16] +0 -

TSA

01:30 - [7] Luzern vs Basel [8] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [32] Villa Dalmine vs San Martin SJ [11] +0 -

ARGB

01:30 - [10] Def.Belgrano vs Guillermo [18] - 3/4 -

BRARJ

01:30 - Macae/RJ vs Resende/RJ [7] +3/4 -

BRARJ

01:30 - [6] Portuguesa/RJ vs Bangu/RJ [11] - 1 1/2 -

ITA

01:45 - [17] Udinese vs Torino [8] - 1/4 -

BIA

01:45 - [4] Gent vs Charleroi [8] - 3/4 -

BIB

01:45 - RFC Seraing vs Deinze [9] -

CAFCL

02:00 - [Bang B-4] Horoya AC vs Kaizer Chiefs - 1/4 -

CAFCL

02:00 - [Bang D-1] Wydad Casablanca vs Petro de Luanda [Bang D-2] -

TBNA

02:00 - [5] Real Madrid vs Barcelona [11] +0 -

PHA

02:00 - [9] Montpellier vs Marseille [3] +0 -

HLA

02:00 - Zwolle vs Twente [4] +1/4 -

BLVA

02:00 - [B-3] Always Ready vs Nacional Potosi [A-3] -

ARGA

02:15 - [18] Estudiantes LP vs Aldosivi [27] - 1/2 -

BDNA

02:30 - [18] Pacos Ferreira vs Benfica [3] +1 1/4 -

BDNB

02:30 - [1] Leixoes vs Penafiel [17] +0 -

ECUA

02:30 - [16] Macara vs 9 de Octubre [15] - 3/4 -

CHIA

03:00 - [4] U. Espanola vs Melipilla - 1/2 -

GHW

03:30 - [74] Ecuador Nữ vs Colombia Nữ [13] -

COLA

03:30 - [15] Inde.Medellin vs Alianza Petrolera [7] - 1 -

ARGB

04:00 - [12] Estudiantes Rio Cuarto vs Alvarado MDP [30] - 3/4 -

ARGB

04:10 - [29] Temperley vs Tigre +1/4 -

BLVA

04:15 - [A-1] CA Palmaflor vs Oriente Petrolero [A-4] -

ARGA

04:30 - [21] Defensa YJ vs Talleres Cordoba [24] +1/4 -

ECUA

05:00 - [5] Emelec vs LDU Quito [4] - 1/4 -

MEXA

05:00 - [12] Atlas vs Club Leon [11] - 1/4 -

CRCA

05:00 - Limon vs Sporting (CRC) [A-5] - 1/4 -

ARGB

05:05 - [1] Belgrano vs Atletico Atlanta [28] - 1/4 -

PARA

05:15 - [7] Sol de America vs Nacional(PAR) [6] +0 -

CHIA

05:30 - [7] Audax Italiano vs Univ. Catolica(CHL) [11] +1/2 -

COLA

05:40 - [10] Jag de Cordoba vs America Cali [12] +1/4 -

BRASP

06:00 - Sao Bento/SP vs Bragantino/SP [D-1] +1 1/4 -

BRASP

06:00 - [B-1] Sao Paulo/SP vs Sao Caetano/SP - 1 3/4 -

ARGA

07:00 - [6] Racing Club vs Independiente [25] +1/4 -

MEXA

07:00 - [15] Cruz Azul vs Chivas Guad. [17] - 1/2 -

CRCA

07:00 - [A-4] Guadalupe FC vs Herediano [A-1] +1/4 -

BRARJ

07:05 - [12] Volta Redonda/RJ vs Botafogo/RJ [4] +1/4 -

PARA

07:30 - [3] Olimpia Asuncion vs 12 de Octubre [12] - 1 1/4 -

BRASP

08:00 - [D-3] Santos/SP vs Botafogo/SP [C-3] - 3/4 -

COLA

08:00 - [20] Deportivo Cali vs Atl. Nacional [9] - 1/4 -

USDC

08:00 - [2] LA Galaxy vs Real Salt Lake [7] +0 -

CRCA

09:00 - [B-2] Dep. Saprissa vs Perez Zeledon [B-3] - 1 -

MEXA

09:05 - [3] Tigres UANL vs Club America [9] - 1/4 -

NHATJFL

10:00 - [9] Kochi United SC vs Sony Sendai [12] -

USDC

10:00 - [1] Colorado Rapids vs Phoenix Rising [12] - 1 -

GHW

20:00 Hoãn Namibia Nữ vs Angola Nữ -

GHW

21:00 Hoãn [36] Ethiopia Nữ vs South Sudan Nữ [180] -

Lịch bóng đá trong ngày 10/04/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 10/04/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 2

02:0016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

01:4516/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

00:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

23:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

22:3015/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0