LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 11/04/2021

Lịch bóng đá trong ngày 11/04/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [8] Yokohama SCC vs Kagoshima [7] -

NHAT3

11:00 - [11] Vanraure Hachinohe vs Grulla Morioka [5] -

NHAT3

11:00 - [4] Fukushima Utd vs Roas. Kumamoto [1] -

NHATJFL

11:00 - [12] MIO Biwako vs FC Kariya [17] -

NHATJFL

11:00 - [3] Verspah Oita vs TIAMO Hirakata [5] -

NHATJFL

11:00 - [10] Matsue City vs Veertien Mie [8] -

NHATJFL

11:00 - [2] Iwaki FC vs Reinmeer Aomori [6] -

NHATJFL

11:00 - [15] Honda Lock vs Honda FC [1] -

NHATJFL

11:00 - [7] Suzuka Point Getters vs FC Osaka [9] -

NHATW

11:00 - [4] Cerezo Osaka Nữ vs Setagaya Sfida Nữ [3] -

NHATW

11:00 - [2] Nippon SS Univ Nữ vs Sperenza Osaka Nữ [10] -

NHATA

11:05 - [11] Consa. Sapporo vs Kashima Antlers [6] +0 -

GHW

11:30 - Nhật Bản Nữ vs Panama Nữ [33] -

HQB

11:30 - [7] Ansan Greeners vs Jeonnam Dragons [4] +1/4 -

NGB

12:00 - [6] SKA-Khabarovsk vs Nizhny Nov +1/4 -

AUSNSW

12:00 - [2] Sydney Utd vs Wollongong Wolves [7] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [15] Vegalta Sendai vs Yokohama FM [3] +1 -

NHATA

12:00 - [12] FC Tokyo vs Kawasaki Fro. [1] +3/4 -

NHATB

12:00 - [14] Tochigi SC vs Sagamihara [22] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [6] Montedio Yama. vs Alb. Niigata (JPN) [5] +0 -

NHATB

12:00 - [10] Mito Hollyhock vs Ryukyu [8] +0 -

NHATB

12:00 - [7] Machida Zelvia vs Kyoto Sanga [2] +1/4 -

NHATB

12:00 - [18] Zweigen Kan. vs JEF United Chiba [9] - 1/4 -

NHAT3

12:00 - [2] Tegevajaro Miyazaki vs Gainare Tottori [15] +0 -

NHAT3

12:00 - [14] Kamatamare San. vs Kataller Toyama [3] +1/2 -

HQ3

12:00 - [14] Yangju FC vs Hwaseong FC [10] -

AUSNSW

12:15 - [1] Blacktown City vs Mt Druitt Town [6] - 1 -

AUSQSL

13:00 - [6] Gold Coast Knights vs Brisbane Roar U21 [2] - 1/4 -

NHATA

13:00 - [19] Oita Trinita vs Nagoya Grampus [2] +1/2 -

NHATA

13:00 - [4] Sagan Tosu vs Yokohama FC [20] - 3/4 -

HQ3

13:00 - [8] Paju Citizen vs Pyeongtaek FC [13] -

HQ3

13:00 - [11] Cheongju FC vs Ulsan Citizen [7] -

HQ3

13:00 - [1] Cheonan City vs Gimhae City [6] -

AUSW

13:05 - [1] Sydney FC Nữ vs Melb. Victory Nữ [3] +0 -

AUSNSW

13:45 - [8] APIA Tigers vs Marconi Stallions [9] +1/4 -

AUSVPL

14:00 - [3] Bentleigh Greens vs Heidelberg Utd [6] +0 -

NHATA

14:00 - [5] Urawa Red vs Tokushima Vortis [14] - 1/4 -

NHATB

14:00 - [19] Ehime FC vs Okayama [11] +1/2 -

HQA

14:00 - [6] Jeju Utd vs Suwon Bluewings [4] - 1/4 -

HQB

14:00 - [2] Anyang vs Busan I'Park [5] - 1/4 -

HKGA

14:00 - [3] Kitchee vs Resources Capital [7] -

AUSQSL

14:15 - [8] Gold Coast Utd vs Sunshine Coast [4] -

AUSSL

14:30 - [6] SA Panthers vs Adelaide Utd U21 [9] +0 -

HQA

14:30 - [5] Suwon FC vs Ulsan Hyundai [2] +1/2 -

AUSQSL

15:00 - [13] Brisbane Strikers vs Logan Light. [10] +1 -

NHATA

15:00 - [18] Kashiwa Reysol vs Gamba Osaka [16] - 1/4 -

NHATA

15:00 - [8] Vissel Kobe vs Shimizu S-Pulse [17] - 1/2 -

CZEB

15:15 - [15] Vik.Zizkov vs FK Blansko - 3/4 -

AUTB

15:30 - [3] Blau Weiss Linz vs Grazer AK [8] - 3/4 -

AUSNSW

15:30 - [12] Sydney FC U21 vs Sutherland Sharks [11] - 1/2 -

VNB

15:30 - [13] An Giang vs Bình Phước [11] -

AUSA

16:05 - [7] Wellington Phoenix vs Western United [10] - 1/4 -

TBN3

16:30 - [A2-4] Valladolid II vs Zamora CF [A1-3] - 1/4 -

TBN3

16:30 - [D2-3] Sevilla B vs UD Tamaraceite [D1-5] - 1/4 -

HQB

16:30 - [3] Daejeon Hana Citizen vs Gyeongnam [6] - 1/4 -

HKGA

16:30 - [5] Lee Man FC vs Pegasus -

SINA

16:30 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Tampines Rovers [4] -

SINA

16:30 - [6] Geylang Intl vs Lion City Sailors [1] -

TBN3

17:00 - [B2-4] Tudelano vs Athletic Bilbao B [B1-2] +0 -

TBN3

17:00 - [C2-4] Levante B vs UE Llagostera [C1-8] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [E2-3] Villanovense vs Atl. Baleares [E1-5] +1/4 -

TBN3

17:00 - [B2-3] Ebro vs Arenas de Guecho [B1-5] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [B2-5] SD Tarazona vs Racing Santander [B1-3] +3/4 -

TBN3

17:00 - [C2-7] La Nucía vs Cornella [C1-5] +0 -

TBN3

17:00 - [E2-5] Talavera vs Inter de Madrid [E1-4] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [E2-1] Badajoz vs Real Madrid B [E1-3] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A2-3] Numancia vs Racing Ferrol [A1-7] - 1/4 -

NGB

17:00 - [1] FK Orenburg vs Spartak Moscow B [11] - 1 1/2 -

ESTA

17:00 - [10] Vaprus Parnu vs Tammeka Tartu [9] -

ESTA

17:00 - [7] Trans Narva vs Tulevik Viljandi [6] -

GEOA

17:00 - [2] Dinamo Tbilisi vs Samtredia [10] -

MDVA

17:00 - Speranta vs Sfintul Gheorghe [4] -

MDVA

17:00 - [6] Dinamo-Auto vs Codru Lozova FC -

HQA

17:00 - [1] Jeonbuk H.Motor vs Incheon Utd [8] - 1 1/4 -

VNA

17:00 - [8] Bình Định vs Viettel [2] +0 -

VNB

17:00 - [1] Khánh Hòa vs CA Nhân Dân [6] -

BDNB

17:15 - Estoril vs Vilafranquense [16] - 1 -

HLA

17:15 - [3] Utrecht vs Feyenoord [4] - 1/4 -

HLB

17:15 - [4] De Graafschap vs Go Ahead Eagles - 1/4 -

ITA

17:30 - [3] Inter Milan vs Cagliari [20] - 1 1/2 -

ITA3

17:30 - Cavese vs Teramo [B-16] +1/2 -

ITA3

17:30 - [A-9] Juventus U23 vs Pontedera [B-15] - 1/4 -

TNKA

17:30 - [14] Sivasspor vs Konyaspor [7] - 1/4 -

POLB

17:40 - [10] Chrobry Glogow vs Miedz Legnica [2] +1/4 -

POLB

17:40 - [5] Arka Gdynia vs Odra Opole [9] - 1/2 -

GHW

18:00 - [54] North Macedonia Nữ vs Kosovo Nữ +1 -

GHW

18:00 - [7] Uzbekistan Nữ vs Belarus Nữ +1/4 -

ANHA

18:00 - [18] Burnley vs Newcastle [19] - 1/4 -

DUC3

18:00 - [13] Zwickau vs Vik.Koln [18] - 1/4 -

PHA

18:00 - [5] Rennes vs Nantes [7] - 1/2 -

NGA

18:00 - [13] Arsenal-Tula vs Krasnodar [4] +1/2 -

BLRA

18:00 - [11] FK Minsk vs Bate Borisov [3] +1 1/4 -

MKDA

18:00 - Sileks Kratovo vs Vardar -

MKDA

18:00 - [3] Academy Pandev vs Shkupi [1] -

MKDA

18:00 - Belasica Strumica vs Makedonija [9] -

MKDA

18:00 - [10] Borec Veles vs FC Struga [8] -

MKDA

18:00 - [2] Renova vs Shkendija [5] -

MNEA

18:00 - [10] Zeta vs FK Jerezo [8] -

TDB

18:00 - [8] Orgryte vs Osters [7] +0 -

TDB

18:00 - [12] Akropolis IF vs Brage [13] +0 -

UKRA

18:00 - [4] Zorya vs Inhulets Petrove [12] - 1 -

UKRA

18:00 - [3] Vorskla vs FC Lviv [14] - 1 -

GHCLB

18:15 - Persib Bandung vs Persebaya Surabaya -

DUB

18:30 - Wurzburger vs Nurnberg [4] +1/2 -

DUB

18:30 - [14] Hannover 96 vs Heidenheim [11] - 1/4 -

DUB

18:30 - Osnabruck vs Ein.Braunschweig - 1/4 -

BIA

18:30 - [10] Genk vs Sint Truiden [12] - 1 -

TBNA

19:00 - [12] Villarreal vs Osasuna [6] - 3/4 -

TBNB

19:00 - [9] Malaga vs Albacete - 1/4 -

DUC3

19:00 - Unterhaching vs Dynamo Dresden +1/2 -

DUC4N

19:00 - Freiburg II vs TSV Steinbach [5] -

NGB

19:00 - Shinnik Yaroslavl vs Alania Vla [5] +1 1/2 -

NGB

19:00 - Chertanovo vs Veles Moscow [10] +1/2 -

NGB

19:00 - [7] Akron Togliatti vs Dinamo Bryansk - 3/4 -

NGB

19:00 - [4] Fakel vs Tekstilshchik Ivanov [18] - 1 1/4 -

ARMA

19:00 - Shirak vs Alashkert [9] -

ESTA

19:00 - [4] Nomme Kalju vs Levadia T. [1] -

GEOA

19:00 - [4] Saburtalo vs Shukura [9] -

GREA

19:00 - [3] Aris Salonica vs AEK Athens [2] - 1/4 -

LITA

19:00 - [3] Kauno Zalgiris vs Zalgiris [2] +1/4 -

MNEA

19:00 - OFK Titograd vs Rudar [7] -

CZEA

19:00 - [9] C. Budejovice vs Brno - 1/4 -

DENA

19:00 - [3] Randers vs Nordsjaelland [10] - 1/2 -

DENA

19:00 - [11] Sonderjyske vs AC Horsens - 1/4 -

VNA

19:15 - [7] Hà Nội FC vs Than Quảng Ninh [3] - 3/4 -

VNA

19:15 - [13] Sài Gòn FC vs HL Hà Tĩnh [10] +0 -

HLA

19:30 - VVV Venlo vs PSV Eindhoven [2] +2 -

HLA

19:30 - [15] Groningen vs Heerenveen [9] - 1/4 -

HUNA

19:30 - Diosgyori vs Paksi [4] +1/4 -

AUTA

19:30 - [11] Lask vs Wolfsberger AC [3] - 1 -

AUTA

19:30 - [2] Sturm Graz vs Wattens [12] - 1/2 -

IRNA

19:30 - Machine Sazi vs Aluminium Arak [8] -

ITA

20:00 - [6] Juventus vs Genoa [18] - 1 3/4 -

ITA

20:00 - [15] Sampdoria vs Napoli [2] +3/4 -

ITA

20:00 - [11] Verona vs Lazio [8] +1/4 -

ITB

20:00 - [6] Reggina vs Vicenza [19] - 1/4 -

ITA3

20:00 - Como vs Grosseto [B-20] - 1 1/4 -

ITA3

20:00 - Perugia vs Triestina [A-8] - 1/4 -

ITA3

20:00 - [B-18] Pistoiese vs AC Renate [A-4] +1/4 -

ITA3

20:00 - [B-5] SS Monopoli vs Paganese [C-13] - 1/2 -

ITA3

20:00 - [B-19] US Fermana vs Feralpisalo [A-2] - 1/4 -

ITA3

20:00 - Sambenedettese vs Cesena [B-2] +0 -

ITA3

20:00 - [B-14] US Olbia vs Giana Erminio [A-17] - 1/4 -

ITA3

20:00 - [C-7] Turris Neapolis vs Ternana +1/2 -

ITA3

20:00 - [A-1] Padova vs Gubbio [B-7] - 1 -

ITA3

20:00 - Fano vs Modena [B-3] +1/4 -

ITA3

20:00 - [C-9] Catania vs Potenza SC [C-15] - 3/4 -

ITA3

20:00 - Carpi vs Matelica - 1/4 -

ITA3

20:00 - [B-11] Luchese vs Livorno +0 -

PHA

20:00 - [18] Stade Brestois vs Nimes - 1/2 -

PHA

20:00 - [20] Saint Etienne vs Bordeaux [17] - 1/4 -

PHA

20:00 - [2] Lens vs Lorient [11] - 1/4 -

PHA

20:00 - [3] Nice vs Stade Reims [16] - 1/4 -

BDNB

20:00 - [9] Chaves vs SC Covilha [14] - 3/4 -

NGB

20:00 - [16] Krasnodar B vs Irtysh Omsk +0 -

NGB

20:00 - Chayka FK Pesch vs Yenisey [15] - 1/4 -

NGB

20:00 - [3] Neftekhimik Nizh vs Torpedo Moscow [2] +0 -

AZEA

20:00 - [4] Zire IK vs Keşla FK [7] - 1/4 -

POLA

20:00 - [11] Zaglebie Lubin vs Podbeskidzie - 1/4 -

BLRA

20:00 - [4] Gomel vs Neman Grodno [9] - 1/4 -

BIHA

20:00 - [2] FK Tuzla City vs Sloboda Tuzla [3] -

CROA

20:00 - [9] Slaven Belupo vs NK Osijek [2] +3/4 -

MDVA

20:00 - CSCT Buiucani vs Sheriff Tiraspol [3] -

MNEA

20:00 - [9] FK Podgorica vs OFK Petrovac [4] -

SRBA

20:00 - Javor Ivanjica vs Crvena Zvezda [2] +2 1/4 -

TNKA

20:00 - [15] Kayserispor vs Antalyaspor [17] +0 -

TNKA

20:00 - Ankaragucu vs Genclerbirligi - 1/4 -

TNKB

20:00 - [1] Umraniyespor vs Bursaspor [11] - 1/2 -

TDA

20:00 - [13] Mjallby AIF vs Varbergs BoIS [10] - 1/4 -

TDA

20:00 - [14] Halmstads vs Hacken [8] +1/4 -

TDB

20:00 - [4] Trelleborgs vs Norrby [6] - 1/2 -

TDB

20:00 - [9] Jonkopings vs Vasalunds [16] - 1/2 -

DENB

20:00 - [11] Vendsyssel FF vs Skive IK +0 -

MASL

20:00 - [2] Penang FA vs Sabah FA [9] - 1/2 -

MAPL

20:00 - [3] Johor Darul Takzim II vs Selangor II [5] -

MAPL

20:00 - [9] PDRM FA vs Perak II [10] -

BRAMG

20:00 - [9] Uberlandia/MG vs Athletic Club/MG [8] - 1/4 -

NPA

20:00 - [10] Golden Arrows vs Blo. Celtic - 1/4 -

ANHA

20:05 - [4] West Ham Utd vs Leicester City [9] +1/4 -

DUA

20:30 - Schalke 04 vs Augsburg [16] +1/4 -

NGA

20:30 - [2] Din. Moscow vs Ural S.r. [16] - 1 1/4 -

NGA

20:30 - [6] FK Sochi vs Zenit [1] +1 -

GHCLB

21:00 - Flamengo/RJ vs Palmeiras/SP - 1/2 -

TBNB

21:00 - [18] Zaragoza vs Almeria [1] +1/4 -

SCOA

21:00 - [1] Rangers vs Hibernian [5] - 1 -

BDNA

21:00 - [10] Gil Vicente vs Moreirense [14] - 1/4 -

ALBA

21:00 - [8] Partizani Tirana vs Bylis Ballsh -

BIA

21:00 - Waasland-Beveren vs Kortrijk [8] +1/2 -

BIB

21:00 - Club Brugge II vs Lierse [5] +1/4 -

GEOA

21:00 - [8] Torpedo Kut. vs Lokomotiv T [5] -

LATA

21:00 - [5] Spartaks Jurmala vs Rigas Futbola Skola [1] -

LUXA

21:00 - [5] Progres Niedercorn vs Wiltz [10] -

LUXA

21:00 - [9] Mondorf-les. vs UNA Strassen [1] -

LUXA

21:00 - [14] Hostert vs Jeunesse Esch [8] -

LUXA

21:00 - [16] Rodange 91 vs Differdange [4] -

MNEA

21:00 - [1] Sutjeska vs Buducnost [2] -

SVKA

21:00 - [4] Dunajska Stred vs Slo. Bratislava [1] +1/4 -

CZEA

21:00 - [15] Teplice vs Mlada Boleslav [8] +1/4 -

CYPA

21:00 - [1] AEK Larnaka vs AEL Limassol [4] +1/2 -

TSA

21:00 - Vaduz vs Sion [7] - 1/2 -

TSA

21:00 - [2] Young Boys vs St. Gallen [9] - 1 1/4 -

TSA

21:00 - [3] Zurich vs Servette [6] +1/2 -

UKRA

21:00 - [10] Rukh Vynnyky vs FC Mynai [13] - 1/4 -

DENA

21:00 - [6] Brondby vs Kobenhavn [2] +1/4 -

IRNA

21:00 - [14] Mes Rafsanjan vs SaiPa Karadj -

ARGA

21:00 - [11] Godoy Cruz vs Arsenal Sarandi [26] - 1/4 -

TBNA

21:15 - [11] Valencia vs Real Sociedad [1] +0 -

GREA

21:15 - [8] Asteras Tripolis vs PAOK [4] +3/4 -

BDNA

21:30 - [17] Santa Clara vs Nacional Madeira - 3/4 -

CZEB

21:30 - [8] Sellier&Bellot Vlasim vs SK Lisen [3] -

CZEB

21:30 - [5] Taborsko vs SK Prostejov [6] +0 -

HLA

21:45 - [13] RKC Waalwijk vs Ajax [1] +2 1/4 -

TBN3

22:00 - [D2-4] Real Betis B vs Atl. Sanluqueno [D1-4] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [A2-5] Marino de Luanco vs Compostela [A1-5] +0 -

TBN3

22:00 - [A2-6] Union Langreo vs Deportivo [A1-4] +1/2 -

TBN3

22:00 - [B2-1] CD Calahorra vs Real Sociedad B [B1-4] +0 -

TBN3

22:00 - [D2-5] Cordoba vs Linense [D1-3] +0 -

TBN3

22:00 - [C2-2] Alcoyano vs Gimnastic T. [C1-2] +1/4 -

TBN3

22:00 - [B2-2] SD Logrones vs Amorebieta [B1-1] +0 -

BLRA

22:00 - [13] Slavia Mozyr vs Vitebsk [7] +0 -

BIHA

22:00 - [5] Siroki Brijeg vs FK Krupa -

HUNA

22:00 - [6] Zalaegerzseg vs Budapest Honved [8] +0 -

MNEA

22:00 - [5] Decic Tuzi vs Iskra Danilo [3] -

AUTA

22:00 - [7] Rapid Wien vs RB Salzburg [1] +3/4 -

EGYA

22:00 - [7] Ceramica Cleopatra vs Al Intagh Al Harbi [17] - 1/2 -

NPA

22:00 - [13] Moroka Swallows vs Black Leopards - 1/2 -

PHA

22:05 - [8] Monaco vs Dijon - 2 -

CROA

22:05 - [7] Istra 1961 vs Hajduk Split [4] +1/2 -

AZEA

22:15 - [2] Karabakh Agdam vs Sumqayit [6] - 2 -

ANHA

22:30 - [6] Tottenham vs Man Utd [7] +1/4 -

TBN3

22:30 - [C2-3] Villarreal B vs Andorra FC [C1-4] - 1/4 -

TBN3

22:30 - [C2-1] Ibiza-Eivissa vs Barcelona B [C1-1] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [A-3] Alto Adige vs Virtus Verona [A-12] - 1 -

ITA3

22:30 - [A-10] Aurora Pro Patria vs Novara - 1/4 -

ITA3

22:30 - AS Bisceglie vs Virtus Francavilla [C-5] +0 -

ITA3

22:30 - [A-16] Pergolettese vs Piacenza [A-19] +1/4 -

ITA3

22:30 - [A-20] Pro Sesto vs Alessandria +3/4 -

ITA3

22:30 - Arezzo vs Pesaro [B-10] +0 -

ITA3

22:30 - [A-18] Mantova vs Legnano [A-15] - 1/2 -

POLA

22:30 - [1] Lech Poznan vs Legia Wars. [15] +1/4 -

TDA

22:30 - [4] Elfsborg vs Djurgardens [1] +1/4 -

TDA

22:30 - [6] Norrkoping vs Sirius [9] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [D2-1] UCAM Murcia vs San Fernando [D1-2] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-2] Cultural Leonesa vs Celta Vigo II [A1-2] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [E2-2] Extremadura UD vs S.S. Reyes [E1-1] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [E2-8] Merida vs Navalcarnero [E1-6] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [D2-2] Linares Deportivo vs Algeciras [D1-1] -

ITA

22:59 - [4] Roma vs Bologna [9] - 1/2 -

DUA

22:59 - [8] FC Koln vs Mainz [7] +0 -

BDNB

22:59 - [3] Benfica B vs Feirense [2] +0 -

NGA

22:59 - [5] Lok. Moscow vs Spartak Moscow [7] +1/2 -

NGB

22:59 - [8] Baltika vs Tom Tomsk [12] - 3/4 -

ESTA

22:59 - [5] TJK Legion vs Flora Tallinn [2] -

ISRA

22:59 - Hapoel Kfar Saba vs Hapoel Hadera [7] +1/4 -

TNKA

22:59 - Erzurum BB vs Besiktas [3] +1/2 -

TNKB

22:59 - [16] Adanaspor vs Osmanlispor - 1/4 -

DENA

22:59 - [9] Aarhus AGF vs Midtjylland [1] +1/2 -

TBNB

23:15 - [17] Mirandes vs UD Logrones - 1/4 -

TBNB

23:15 - Sabadell vs Cartagena [8] - 1/4 -

TBNB

23:15 - Mallorca vs Lugo [13] - 3/4 -

BIA

23:15 - [3] Anderlecht vs Club Brugge [2] +1/4 -

TBNA

23:30 - Valladolid vs Granada [18] - 1/4 -

BDNA

23:30 - [5] Braga vs Belenenses [18] - 1 1/4 -

GREA

23:30 - [1] Olympiakos vs Panathinaikos [6] - 1 -

CZEA

23:30 - [4] Slavia Praha vs Sparta Praha [2] - 1/2 -

CYPA

23:30 - [7] Omonia Nicosia vs Olympiakos Nic. [5] - 1 1/2 -

UKRA

23:30 - Olimpik Donetsk vs Kolos Kovalivka [11] +1/2 -

BULA

23:45 - [5] Cherno More vs Levski Sofia [10] - 1/2 -

ITB

00:00 - Venezia vs Cosenza [13] - 3/4 -

PHB

00:00 - [18] Amiens vs Rodez [11] +0 -

BLRA

00:00 - [1] Shakhter Soligo. vs FK Smorgon [15] -

BIHA

00:00 - [7] Borac Banja Luka vs Olimpik Sarajevo -

SRBA

00:00 - [1] FK Partizan vs Radnicki Nis [11] - 2 -

ARGA

00:00 - [21] Patronato Parana vs Gimnasia LP [12] +0 -

ARGA

00:00 - [14] Argentinos Jun. vs C. Cordoba SdE [25] - 1/2 -

MEXA

00:00 - [3] Toluca vs Monterrey [7] +1/2 -

EGYA

00:00 - [10] Al Masry vs El Gouna [8] - 1/2 -

CROA

00:10 - [5] Lok. Zagreb vs Dinamo Zagreb [3] +1 1/4 -

ARGB

00:10 - [B-11] All Boys vs Tristan Suarez [B-10] +0 -

ISRA

00:15 - [13] Maccabi TA vs Maccabi P.Tikva [5] - 1 -

GHW

00:30 - Bỉ Nữ vs Ireland Nữ [19] - 1 -

ANHA

01:00 - Sheffield Utd vs Arsenal [10] +3/4 -

PH3

01:00 - Lyon Duchere vs Red Star 93 [12] +1/4 -

BIB

01:00 - [3] Lommel vs Union Saint-Gilloise +1/4 -

GHW

01:30 - Áo Nữ vs Phần Lan Nữ - 1/2 -

ITA3

01:30 - [B-6] Imolese Calcio vs Ravenna +0 -

RMNA

01:30 - [11] FC U Craiova 1948 vs CFR Cluj [1] +0 -

ARGB

01:30 - [B-8] Almagro vs Ind.Rivadavia [B-4] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [B-12] San Telmo vs Brown de Adrogue [B-6] - 1/2 -

BRARJ

01:30 - [8] Madureira/RJ vs Boavista/RJ [9] +1/4 -

ITA

01:45 - [7] Fiorentina vs Atalanta [5] +1 1/4 -

BIA

01:45 - [18] Beerschot-Wilrijk vs Oostende [11] +1/2 -

TBNA

02:00 - [5] Real Betis vs Atletico Madrid [4] +1/4 -

TBNB

02:00 - Espanyol vs Leganes [20] - 3/4 -

PHA

02:00 - [9] Lyon vs Angers [6] - 1 1/2 -

BDNA

02:00 - [3] Sporting Lisbon vs Famalicao [15] - 1 -

ARGB

02:00 - [A-7] Gim.Mendoza vs Estudiantes BsAs [A-13] - 1/4 -

ARGB

02:00 - [A-12] Deportivo Maipu vs Quilmes [A-2] +0 -

BRAMG

02:00 - [3] Cruzeiro/MG vs Atl. Mineiro/MG [1] +1 1/4 -

BLVA

02:00 - [8] CD Guabira vs Real Tomayapo [13] -

CHIA

02:00 - [11] La Serena vs Univ. de Chile [10] +1/4 -

ARGB

02:10 - [B-5] Deportivo Moron vs Instituto [B-15] - 1/4 -

ARGA

02:15 - [13] Rosario Central vs Banfield [24] - 1 -

BDNB

02:30 - Arouca vs UD Oliveirense - 1 -

ARGB

02:30 - [B-18] Ramon Santamarina vs Atletico Rafaela [B-16] +0 -

BRAMG

02:30 - [10] Patrocinense/MG vs Pouso Alegre/MG [6] +0 -

BRAMG

03:15 - [5] URT/MG vs Boa Esporte/MG [11] - 1/4 -

BRAMG

03:30 - [12] Coimbra/MG vs Caldense/MG [7] -

COLA

03:30 - [16] Envigado vs Pereira [14] - 1/4 -

COLA

03:30 - [18] Rionegro Aguilas vs Boyaca Chico [13] - 1/4 -

BRARJ

04:00 - [2] Fluminense/RJ vs Nova Iguacu/RJ [7] -

CRCA

04:00 - [5] Santos Guapiles vs Jicaral Sercoba [10] - 1/2 -

BRAMG

04:15 - [4] Tombense FC/MG vs America/MG [2] -

BLVA

04:15 - [7] Jorge Wilstermann vs The Strongest [2] -

ARGA

04:30 - [17] Union Santa Fe vs Boca Juniors [5] +1/2 -

CHIA

04:30 - [17] San. Wanderers vs U. La Calera [4] +3/4 -

GHW

05:00 - El Salvador Nữ vs Nicaragua Nữ