LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/07/2022

Lịch bóng đá trong ngày 10/07/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [15] MIO Biwako vs Suzuka Point Getters [9] -

AUSBPL

12:00 - [8] North Star vs Samford Rang. [4] +1/2 -

AUSNSW

12:00 - [8] Sydney Utd vs Marconi Stallions [4] +3/4 -

AUSVPL

12:00 - [11] St Albans Saints vs Hume City [12] +1/2 -

NHATA

12:00 - [11] Consa. Sapporo vs Kashima Antlers [5] +1/4 -

AUSNSW

13:00 - [6] Rockdale City vs Sutherland Sharks [12] - 1 1/4 -

AUSQSL

13:00 - [1] Queensland Lion vs Eastern Suburbs [9] - 2 -

NHATJFL

13:00 - [7] Maruyasu Okazaki vs FC Osaka [1] +1/4 -

NHATJFL

13:00 - [4] Reinmeer Aomori vs Kagura Shimane [14] - 1 1/4 -

NHATJFL

13:30 - [6] Tokyo Musashino vs Veertien Mie [5] +0 -

AUSBPL

14:00 - [1] Surfers Paradise vs Holland Park Hawks [5] - 2 1/2 -

AUSQSL

14:00 - [10] Logan Light. vs Olympic FC QLD [3] +1 1/4 -

AUSQSL

14:30 - [7] Brisbane City vs Moreton Bay Utd [5] +0 -

AFFW

15:00 - [A-4] Singapore Nữ vs Australia Nữ [A-3] +4 -

HQ3

15:00 - [6] Yangju Citizen vs Dangjin Citizen [16] - 1/4 -

HQ3

15:00 - [11] Gangneung City vs Pocheon Citizen [7] +0 -

GHCLB

16:00 - [490] Vejle vs Kolding IF [638] - 1 1/4 -

NHATA

16:00 - [10] Nagoya Grampus vs Shimizu S-Pulse [15] - 1/2 -

NHATA

16:00 - [6] Sanf Hiroshima vs Shonan Bellmare [14] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [10] JEF United Chiba vs Tochigi SC [15] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [13] Ventforet Kofu vs Blaublitz Akita [17] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [14] Tokushima Vortis vs Yokohama FC [1] +1/4 -

NHATB

16:00 - [12] Mito Hollyhock vs Zweigen Kan. [16] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [5] V-Varen Nagasaki vs Grulla Morioka [19] - 1 -

VNB

16:00 - [7] Thừa Thiên Huế vs Phú Thọ [12] -

AFF19

17:00 - [A-6] Brunei U19 vs Philippines U19 [A-5] +2 1/2 -

GHCLB

17:00 - [132] Brondby vs Fremad Amager [480] +0 -

NHATA

17:00 - [9] Urawa Red vs FC Tokyo [7] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [12] Avispa Fukuoka vs Kyoto Sanga [13] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [3] Cerezo Osaka vs Yokohama FM [1] +1/4 -

NHATA

17:00 - [8] Sagan Tosu vs Kashiwa Reysol [2] +0 -

NHATB

17:00 - [18] Renofa Yamaguchi vs Alb. Niigata (JPN) [2] +1/2 -

NHATB

17:00 - [9] Oita Trinita vs Okayama [4] +0 -

NHATB

17:00 - [20] Omiya Ardija vs Tokyo Verdy [11] +1/2 -

NHATB

17:00 - [8] Montedio Yama. vs Roas. Kumamoto [6] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [21] Thespa Kusatsu vs Machida Zelvia [7] +3/4 -

NHATB

17:00 - [22] Ryukyu vs Vegalta Sendai [3] +3/4 -

NHAT3

17:00 - [7] Nagano Parceiro vs FC Imabari [8] +0 -

NHAT3

17:00 - [6] Ehime FC vs Tegevajaro Miyazaki [13] +0 -

NHAT3

17:00 - [9] FC Gifu vs Iwaki FC [1] +1/4 -

HQA

17:00 - [3] Pohang Steelers vs Suwon Bluewings [11] - 1/2 -

HQA

17:00 - [6] Suwon FC vs FC Seoul [8] +0 -

VNA

17:00 - [2] HA Gia Lai vs SHB Đà Nẵng [6] - 3/4 -

VNB

17:00 - [4] Khánh Hòa vs Phố Hiến [3] - 1/2 -

HQB

17:30 - [5] Chungnam Asan vs Jeonnam Dragons [10] - 1/4 -

TQA

17:30 - [14] Dalian Professional vs Shandong Taishan [2] +1 1/2 -

AFFW

18:00 - [A-2] Philippines Nữ vs Indonesia Nữ [A-6] - 3 3/4 -

AFFW

18:00 - [A-5] Malaysia Nữ vs Thái Lan Nữ [A-1] +3 3/4 -

TDB

18:00 - [11] Jonkopings vs Ostersunds [16] - 1/2 -

VNB

18:00 - [8] Cần Thơ vs CA Nhân Dân [2] +1/2 -

GHCLB

18:30 - [396] Watford vs Panathinaikos [172] - 1/4 -

TQA

18:30 - [6] Zhejiang Professional vs Guangzhou City [18] - 1 1/4 -

CAFCOS

19:00 - [A-1] Botswana vs Angola [A-2] +1/2 -

CAFCOS

19:00 - [A-4] Seychelles vs Comoros [A-3] +3/4 -

GHCLB

19:00 - [495] Munchen 1860 vs M.gladbach [138] +1 1/4 -

VNA

19:15 - [1] Hà Nội FC vs Hải Phòng [4] - 1/2 -

AFF19

20:00 - [A-3] Indonesia U19 vs Myanmar U19 [A-4] - 2 -

AFF19

20:00 - [A-1] Việt Nam U19 vs Thái Lan U19 [A-2] - 1/4 -

KAZC

20:00 - [B-3] Caspiy Aktau vs FK Kyzylzhar [B-4] -

NORB

20:00 - [1] Brann vs Stabaek [4] - 1 -

NORB

20:00 - [15] Stjordals Blink vs Raufoss IL [6] +1/4 -

NORB

20:00 - [3] Sandnes Ulf vs Ranheim IL [2] +0 -

FINA

20:00 - [7] Seinajoen JK vs Honka [3] +1/2 -

FINA

20:00 - [1] KuPS vs Lahti [11] - 1 1/4 -

TDA

20:00 - [10] Elfsborg vs AIK Solna [4] - 1/4 -

TDA

20:00 - [8] Mjallby AIF vs Hacken [1] +1/2 -

TDB

20:00 - [8] Utsiktens BK vs Osters [4] +0 -

BRAU20

20:00 - [B-9] Atletico/GO U20 vs Santos/SP U20 [B-5] +3/4 -

SCOLC

21:00 - [A-5] Peterhead vs Aberdeen [A-1] +2 -

BLRA

21:00 - [13] Arsenal Dzyarzhynsk vs Dnepr Mogilev [15] - 1/4 -

BRA

21:00 - [15] Coritiba/PR vs Juventude/RS [20] - 1/2 -

BRAU20

21:00 - [A-2] Palmeiras/SP U20 vs Ceara/CE U20 [A-8] - 1 1/4 -

LITA

21:55 - [9] Dziugas FC vs FK Riteriai [4] +3/4 -

CAFCOS

22:00 - [B-1] Eswatini vs Lesotho [B-2] - 1/4 -

CAFCOS

22:00 - [B-4] Mauritius vs Malawi [B-3] +1 -

GHCLB

22:00 - [224] Slavia Praha vs Puskas Akademia [545] - 1 1/4 -

GHCLB

22:00 - [101] Angers vs Niort [639] -

GHCLB

22:00 - [98] Istanbul BB vs Antalyaspor [397] -

TDB

22:00 - [5] Skovde vs Orgryte [15] - 1/2 -

URUA

22:00 - [6] Danubio vs CA River Plate (URU) [8] - 1/4 -

GHCLB

22:30 - [159] MOL Fehervar FC vs Aris Limassol [153] - 1/4 -

BULA

22:30 - [7] Lok. Sofia vs Cherno More [5] +1/2 -

FINB

22:30 - [12] PEPO vs PK-35 [9] +1/4 -

FINB

22:30 - [3] Jaro vs EIF Ekenas [7] - 1/4 -

FINB

22:30 - [11] PIF Parainen vs TPS Turku [1] +1 -

FIN3

22:30 - [C-7] GBK Kokkola vs JBK [C-10] +1/4 -

FIN3

22:30 - [B-8] Klubi 04 Helsinki vs KaaPo Kaarina [B-13] - 2 3/4 -

FIN3

22:30 - [C-1] Jyvaskyla JK vs VIFK Vaasa [C-2] - 1 1/2 -

TDA

22:45 - [7] Kalmar vs Sirius [9] - 3/4 -

EUW

22:59 - [D-2] Bỉ Nữ vs Iceland Nữ [D-3] +0 -

GHCLB

22:59 - [29] Lok. Moscow vs Din. Moscow [360] -

BLRA

22:59 - [16] Dinamo Brest vs Torpedo Zhodino [10] +1/2 -

NORA

22:59 - [2] Lillestrom vs Viking [5] - 1/4 -

NORA

22:59 - [6] Valerenga vs Kristiansund [16] - 1 1/4 -

NORA

22:59 - [1] Molde vs Tromso [14] - 3/4 -

NORA

22:59 - [4] Rosenborg vs FK Jerv [15] - 1 1/2 -

ARGA

22:59 - [23] Estudiantes LP vs C. Cordoba SdE [21] - 3/4 -

CHIB

23:30 - [16] CCDA Fernandez Vial vs Deportes Recoleta [15] - 3/4 -

MEXA

00:00 - [1] Toluca vs Atlas [14] +0 -

GHCLB

00:30 - [18] Fenerbahce vs Hull City [184] - 3/4 -

BULA

01:00 - [4] Cska Sofia vs Arda Kardzhali [6] - 1 -

NORA

01:00 - [12] Haugesund vs HamKam [13] - 1/2 -

SRBA

01:00 - [15] Radnik Surdulica vs Novi Sad [12] -

SRBA

01:00 - [3] FK Vojvodina vs FK Napredak [16] - 1 -

SRBA

01:00 - [1] Crvena Zvezda vs Radnicki Nis [14] - 3 -

ARGB

01:00 - [3] Instituto vs San Martin SJ [10] +0 -

ARGB

01:00 - [15] Deportivo Madryn vs Flandria [34] - 3/4 -

ARGB

01:00 - [37] Sacachispas vs Chaco For Ever [6] +1/4 -

BRAU20

01:00 - [A-6] Botafogo/RJ U20 vs Fortaleza/CE U20 [A-9] -

PERA

01:00 - [14] Atletico Grau vs Alianza Lima [4] +1/2 -

PERA

01:15 - [12] Carlos A. Mannucci vs Melgar [1] +1/2 -

ARGA

01:30 - [5] Racing Club vs Independiente [25] - 1/2 -

EUW

02:00 - [D-1] Pháp Nữ vs Italia Nữ [D-4] - 1 -

ARGB

02:00 - [21] CA Mitre Salta vs San Telmo [28] - 3/4 -

ARGB

02:00 - [8] Estudiantes Rio Cuarto vs Gimnasia Jujuy [18] - 1/2 -

BRA

02:00 - [2] Corinthians/SP vs Flamengo/RJ [5] +0 -

BRAU20

02:00 - [A-4] Sao Paulo/SP U20 vs America/MG U20 [A-3] -

BLVA

02:00 - [A-3] Nacional Potosi vs The Strongest [A-2] - 1/4 -

COLA

02:00 - [12] La Equidad vs Santa Fe [5] - 1/4 -

ECUA

02:00 - [3] Independiente JT vs Cumbaya FC [14] - 1 1/2 -

URUA

02:00 - [4] Boston River vs Defensor SC [10] +1/4 -

CAFW

03:00 - [C-1] Nam Phi Nữ vs Botswana Nữ [C-3] - 1 3/4 -

CAFW

03:00 - [C-2] Nigeria Nữ vs Burundi Nữ [C-4] - 2 3/4 -

PERA

03:00 - [15] AD Tarma vs Carlos Stein [18] - 3/4 -

CHIA

03:30 - [15] Antofagasta vs Univ. de Chile [12] +0 -

PERA

03:30 - [9] Universitario vs Academia Cantolao [16] - 1 -

ARGA

04:00 - [28] Lanus vs CA Huracan [7] +0 -

ARGA

04:00 - [1] Atletico Tucuman vs Gimnasia LP [2] - 1/4 -

BRA

04:00 - [7] Atl. Mineiro/MG vs Sao Paulo/SP [11] - 1 -

BRA

04:00 - [17] Fortaleza/CE vs Palmeiras/SP [1] +1/2 -

BRA

04:00 - [9] Santos/SP vs Atletico/GO [19] - 1/2 -

VENA

04:00 - [9] Estu.Merida vs Zulia FC [10] - 1/2 -

USW

04:05 - [10] Wash. Spirit Nữ vs Kansas City Nữ [5] -

BLVA

04:15 - [B-8] Real Tomayapo vs Bolivar [B-1] +1/2 -

ECUA

04:30 - [15] Macara vs Emelec [2] +0 -

BRA

05:00 - [18] Cuiaba/MT vs Botafogo/RJ [14] - 1/4 -

CHIA

05:00 - [1] Colo Colo vs La Serena [14] - 1 1/2 -

URUA

05:00 - [5] CA Penarol vs CA Fenix [7] - 3/4 -

MEXA

05:00 - [18] Queretaro vs Necaxa [5] +0 -

USW

05:05 - [4] Chicago RS Nữ vs NC Courage (W) [12] -

USW

05:05 - [6] OL Reign Nữ vs Portland Tho. Nữ [1] -

COLA

06:10 - [7] Atl. Nacional vs Cortulua [18] - 1/2 -

VENA

06:15 - [11] Portuguesa vs Dep.Tachira [4] +1/4 -

ARGA

06:30 - [8] River Plate vs Godoy Cruz [3] - 1 -

BLVA

06:30 - [B-6] Jorge Wilstermann vs Univ. De Sucre [A-8] -

ECUA

07:00 - [5] Barcelona SC vs Delfin SC [11] - 1 -

CHIA

07:30 - [13] U. La Calera vs Nublense [2] +0 -

COLA

08:15 - [14] Deportes Tolima vs Inde.Medellin [10] - 1/4 -

MEXB

09:00 - [4] Leones Negros UdeG vs Tepatitlan FC [11] +0 -

NHATJFL

13:00 Hoãn [3] Nara Club vs TIAMO Hirakata [11] -

GHCLB

18:00 Hoãn [295] Khimki vs Lok. Moscow [29] -

GHCLB

18:00 Hoãn [269] Hamburger vs Schalke 04 II [502] -

GHCLB

19:00 Hoãn [17] Rubin Kazan vs Ufa [278] -

CHIB

23:30 Hoãn [17] San. Wanderers vs Temuco [14] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 10/07/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 10/07/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0