LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/07/2022

Lịch bóng đá trong ngày 09/07/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

12:00 - [2] Manly Utd vs Blacktown City [3] -

AUSSL

12:00 - [6] Croydon Kings vs Sturt Lions [8] - 1/4 -

AUSVPL

12:00 - [5] Avondale Heights vs Oakleigh Cannons [3] +0 -

AUSSL

12:30 - [1] Campbelltown City vs SA Panthers [9] - 1 1/2 -

AUSSL

12:30 - [11] Cumberland Utd vs West Torrens [12] +1/4 -

AUSNSW

13:00 - [1] Sydney Olympic vs Sydney FC U21 [7] - 1 1/4 -

NHATJFL

13:00 - [16] Criacao Shinjuku vs Kochi United SC [9] +0 -

NHATJFL

13:00 - [12] Sony Sendai vs Honda FC [2] +3/4 -

NHATW

13:00 - [7] Nittaidai FIELDS (W) vs Ehime FC Nữ [10] - 3/4 -

AUSQSL

13:30 - [3] Gold Coast Knights vs SC Wanderers [7] - 1 -

AUSVPL

13:45 - [13] Dandenong City vs Altona City [10] +3/4 -

GHCLB

14:00 - [449] Petrolul Ploiesti vs Chindia Targoviste [392] -

AUSFWP

14:00 - [7] Inglewood Utd vs Gwelup Croatia [11] - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [4] Bayswater City vs Sorrento [5] +0 -

AUSFWP

14:00 - [1] Floreat Athena vs Cockburn City [10] - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [6] Perth SC vs Balcatta [12] - 1 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [9] Armadale SC vs Perth Glory U21 [8] - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [2] Stirling Macedonia vs Perth RedStar [3] - 1/4 -

AUSQSL

14:00 - [12] Capalaba vs Gold Coast Utd [6] +1 1/2 -

NHAT3

14:00 - [11] Azul Claro Numazu vs Kamatamare San. [15] - 1/4 -

NHATW

14:00 - [1] Iga Kunoichi Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [3] -

AUSNSW

14:30 - [5] APIA Tigers vs North Shore Mariners [10] - 1 3/4 -

AUSSL

14:30 - [2] Adelaide City vs Adelaide Utd U21 [5] - 1 3/4 -

AUSVPL

14:30 - [2] Port Melbourne vs Heidelberg Utd [7] - 1/4 -

TQB

14:30 - [18] Beijing BIT vs Shaanxi Changan [5] +1 1/4 -

TQB

14:30 - [17] Liaoning Shenyang vs Beijing Sport Univ [14] +0 -

TQB

14:30 - [3] Qingdao Hainiu vs Kunshan FC [2] +1/4 -

AFFW

15:00 - [B-2] Myanmar Nữ vs Campuchia Nữ [B-3] - 3 3/4 -

AFF19

15:00 - [B-1] Lào U19 vs Singapore U19 [B-5] - 3/4 -

GHCLB

15:00 - [389] Fakel vs Torpedo Moscow [102] -

AUSBPL

15:00 - [12] Virginia Utd vs Taringa Rovers [7] -

NHAT3

15:00 - [18] Yokohama SCC vs Vanraure Hachinohe [16] +1/4 -

HQ3

15:00 - [1] Siheung Citizen vs Hwaseong FC [4] - 1/2 -

GHCLB

15:30 - [14] Hradec Kralove vs Sparta Praha B [609] -

GHCLB

15:30 - [28] SK Prostejov vs SK Lisen [699] -

GHCLB

15:30 - [194] Slovacko vs MFK Vyskov [293] - 2 1/4 -

AUSSL

15:30 - [4] Metro Stars vs White City W. [7] - 3/4 -

AUSSL

15:30 - [10] Adelaide Olympic vs Adelaide Comets [3] +1/2 -

AUSVPL

15:45 - [1] South Melbourne vs Dandenong Th. [8] - 3/4 -

GHCLB

16:00 - [289] Vaduz vs Dornbirn [612] - 2 -

GHCLB

16:00 - [6] Banik Ostrava vs MSK Zilina [362] - 3/4 -

GHCLB

16:00 - [288] Jablonec vs Varnsdorf [183] -

GHCLB

16:00 - [3] Mlada Boleslav vs Jihlava [701] -

GHCLB

16:00 - [377] Odra Opole vs Opava [212] -

GHCLB

16:00 - [107] MFK Chrudim vs Dukla Praha [8] -

GHCLB

16:00 - [960] NK Radomlje vs HNK Gorica [620] -

GHCLB

16:00 - [4] C. Budejovice vs Sellier&Bellot Vlasim [632] -

GHCLB

16:00 - [636] Vizela vs Braga [39] -

GHCLB

16:00 - [78] Zlin vs Trencin [423] -

NHAT3

16:00 - [14] Sagamihara vs Fujieda MYFC [3] +1/4 -

NHAT3

16:00 - [4] Matsumoto Yama. vs Kataller Toyama [6] - 1/4 -

HQB

16:00 - [9] Ansan Greeners vs Bucheon 1995 [4] +1/2 -

HQB

16:00 - [6] Gyeongnam vs Busan I'Park [11] - 1/2 -

GHCLB

16:30 - [352] Podbeskidzie vs Wisla Krakow [323] +1/4 -

AUSBPL

16:30 - [6] Souths Utd vs Magic United [9] +1/4 -

AUSBPL

16:30 - [10] Grange Thistle vs Wynnum Wolves [2] - 1/4 -

NHAT3

16:30 - [17] Gainare Tottori vs Giravanz Kita. [12] +0 -

SINA

16:30 - [7] Balestier Kh. vs Tampines Rovers [4] -

SINA

16:30 - [1] Lion City Sailors vs Hougang Utd [5] -

GHCLB

17:00 - [219] GKS Tychy vs Katowice [458] -

GHCLB

17:00 - [371] Ural S.r. vs Krylya Sovetov [104] -

GHCLB

17:00 - [5] Slovan Liberec vs Miedz Legnica [667] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [6] Kawasaki Fro. vs Gamba Osaka [17] - 1 1/4 -

NHATA

17:00 - [18] Jubilo Iwata vs Vissel Kobe [16] +1/2 -

NHAT3

17:00 - [2] Kagoshima vs Fukushima Utd [10] - 1/2 -

HQA

17:00 - [2] Jeonbuk H.Motor vs Incheon Utd [5] - 1 -

HQ3

17:00 - [11] Cheongju FC vs Daejeon Korail [13] +0 -

HQ3

17:00 - [12] Ulsan Citizen vs Paju Citizen [2] +0 -

HQ3

17:00 - [15] Cheonan City vs Gyeongju KHNP [5] +0 -

HQ3

17:00 - [9] Busan Transp. vs Gimhae City [6] +1/4 -

VNB

17:00 - [4] Quảng Nam vs Phù Đổng [9] -

VNB

17:15 - [12] Bình Phước vs Bà Rịa Vũng Tàu [5] -

GHCLB

17:30 - [161] Club Brugge vs Kobenhavn [55] -

AFFW

18:00 - [B-1] Việt Nam Nữ vs Lào Nữ [B-4] - 4 -

GHCLB

18:00 - [9] Randers vs Fredericia [16] - 1 1/2 -

GHCLB

18:00 - [119] Viborg vs AC Horsens [144] -

GHCLB

18:00 - [752] Preussen Munster vs Heracles Almelo [84] - 1/4 -

GHCLB

18:00 - [284] Hobro I.K. vs Vendsyssel FF [285] -

GHCLB

18:00 - [33] Newcastle vs Gateshead [982] -

GHCLB

18:00 - [12] Paderborn 07 vs Osnabruck [61] -

GHCLB

18:00 - [91] Schalke 04 vs Meppen [390] - 1 3/4 -

TDB

18:00 - [2] Brommapojkarna vs Dalkurd FF [15] - 1 1/4 -

HQA

18:00 - [9] Daegu vs Ulsan Hyundai [1] +1/2 -

VNA

18:00 - [10] HL Hà Tĩnh vs BCM Bình Dương [9] +0 -

VNA

18:00 - [8] Thanh Hóa vs Nam Định [11] - 1/2 -

TQB

18:30 - [13] Shanghai Jiading vs Xinjiang Tianshan [16] - 1 1/4 -

AFF19

19:00 - [B-3] Đông Timo U19 vs Malaysia U19 [B-2] +1 3/4 -

GHCLB

19:00 - [209] Jahn Regensburg vs Norwich [60] -

GHCLB

19:00 - [165] Magdeburg vs Cambuur [663] -

GHCLB

19:00 - [416] Liptovsky Mikulas vs MFk Karvina [290] - 1/2 -

GHCLB

19:00 - [246] Wehen vs TSV Steinbach [757] - 3/4 -

GHCLB

19:00 - [947] Waldhof Man. vs Elversberg [443] - 3/4 -

GHCLB

19:00 - [499] Hallescher vs Teplice [134] +1/4 -

GHCLB

19:00 - [24] Ajax vs Lok. Zagreb [661] -

GHCLB

19:00 - [63] Cardiff City vs Cambridge Utd [342] - 3/4 -

GHCLB

19:00 - [10] Crystal Palace vs Millwall [386] -

GHCLB

19:00 - [2] Young Boys vs Schaffhausen [668] -

GHCLB

19:00 - [8] Hannover 96 vs Groningen [11] -

GHCLB

19:00 - [27] Leicester City vs Notts County [268] -

GHCLB

19:00 - [67] Nurnberg vs Schweinfurt [592] -

GHCLB

19:00 - [313] Hansa Rostock vs Brondby [132] - 1/4 -

GHCLB

19:00 - [988] Walsall vs Aston Villa [58] +2 -

VNA

19:15 - [13] Sài Gòn FC vs Bình Định [5] +0 -

GHCLB

19:30 - [15] RB Salzburg vs Feyenoord [185] - 3/4 -

GHCLB

19:30 - [465] Volendam vs Genk [347] +1 1/4 -

GHCLB

19:30 - [361] NEC Nijmegen vs RKC Waalwijk [181] +0 -

EUW19

20:00 - [A-1] T.B.Nha U19 Nữ vs Na Uy U19 Nữ [B-2] - 1 1/4 -

GHCLB

20:00 - [434] Gornik Leczna vs Motor Lublin [461] -

GHCLB

20:00 - [197] Lask vs Ein.Frankfurt [44] +1/2 -

GHCLB

20:00 - [145] St. Gallen vs Freiburg [19] +1/4 -

GHCLB

20:00 - [411] Oldenburg 1897 vs Go Ahead Eagles [174] -

GHCLB

20:00 - [296] Wolfsberger AC vs Sparta Praha [23] +1/2 -

GHCLB

20:00 - [136] Kaiserslautern vs Eupen [460] -

KAZC

20:00 - [A-1] Kairat Almaty vs Ordabasy [A-2] -

FIN3

20:00 - [C-9] FC Komeetat vs OTP [C-11] +1/4 -

TDA

20:00 - [4] Malmo vs Varbergs BoIS [12] - 1 3/4 -

TDB

20:00 - [12] Norrby vs Vasteras [14] - 3/4 -

URUA

20:00 - [3] Dep. Maldonado vs Wanderers [9] - 1/4 -

GHCLB

20:30 - [54] Hoffenheim vs Heidenheim [175] - 3/4 -

GHCLB

20:30 - [302] A.Bielefeld vs PSV Eindhoven [250] +1/4 -

GHCLB

20:30 - [227] B.Leverkusen vs Duisburg [812] - 2 -

GHCLB

21:00 - [948] Warrington Town vs Tranmere Rovers [346] -

GHCLB

21:00 - [276] Sturm Graz vs Brno [273] +1/2 -

GHCLB

21:00 - [49] Besiktas vs Wer.Bremen [472] +1/2 -

GHCLB

21:00 - [283] Stevenage vs West Brom [114] +1 3/4 -

SCOLC

21:00 - [E-3] St. Mirren vs Arbroath [E-1] - 3/4 -

SCOLC

21:00 - [D-3] Greenock Morton vs Falkirk [D-1] +0 -

SCOLC

21:00 - [B-5] Fraserburgh FC vs Kilmarnock [B-1] +2 1/4 -

SCOLC

21:00 - [H-4] Stranraer vs Queen's Park [H-2] +3/4 -

SCOLC

21:00 - [G-5] Kelty Hearts vs Inverness C.T. [G-1] +1/4 -

SCOLC

21:00 - [C-4] East Fife vs Dunfermline [C-2] +1 -

SCOLC

21:00 - [H-1] Dundee vs Hamilton [H-3] - 3/4 -

SCOLC

21:00 - [A-4] Dumbarton vs Stirling Albion [A-2] - 1/4 -

SCOLC

21:00 - [E-5] Cowdenbeath vs Airdrieonians [E-2] +2 -

SCOLC

21:00 - [F-4] Ayr Utd vs Elgin City [F-5] - 1 1/2 -

SCOLC

21:00 - [F-3] Queen of South vs Annan Athletic [F-1] - 1 -

SCOLC

21:00 - [B-3] Stenhousemuir vs Partick Thistle [B-2] +1 1/4 -

SCOLC

21:00 - [G-4] Albion Rovers vs Livingston [G-2] +2 1/4 -

SCOLC

21:00 - [C-5] Buckie Thistle vs Ross County [C-1] +1 1/2 -

SCOLC

21:00 - [D-2] Hibernian vs Clyde [D-5] - 2 1/4 -

BLRA

21:00 - [2] Energetik-BGU vs Gomel [7] - 1/4 -

ICEB

21:00 - [11] Knat. Vesturbaejar vs UMF Selfoss [6] +1/4 -

ICEB

21:00 - [9] Vestri vs HK Kopavogur [2] +1/4 -

ICEB

21:00 - [10] Kordrengir vs Trottur Vogum [12] - 1 1/2 -

ICEB

21:00 - [8] UMF Grindavik vs Grotta [4] +0 -

ICEB

21:00 - [3] Fjolnir vs Afturelding [5] - 3/4 -

LITA

21:00 - [2] Hegelmann Litauen vs Banga [8] -

NORA

21:00 - [2] Bodo Glimt vs Sarpsborg [14] - 1 1/2 -

FINA

21:00 - [12] HIFK vs Haka [4] +1/2 -

FIN3

21:00 - [A-5] PK Keski Uusimaa vs FC Kiffen [A-4] +1/2 -

FIN3

21:00 - [B-3] SalPa Salo vs MuSa Pori [B-9] - 1/2 -

FIN3

21:00 - [A-9] NJS Nurmijarvi vs FC LaPa [A-12] - 2 1/2 -

FIN3

21:00 - [A-3] Lahden Reipas vs KuPS Akatemia [A-8] - 1 1/2 -

FIN3

21:00 - [C-12] Kajaanin Haka vs Narpes Kraft [C-2] - 1/4 -

FIN3

21:00 - [B-12] Espoo vs Tampere Utd [B-7] +1/2 -

BRB

21:00 - [18] Guarani/SP vs Cruzeiro/MG [1] +1/4 -

BRAU20

21:00 - [B-3] Vasco DG/RJ U20 vs Atletico/PR U20 [B-1] -

BRAU20

21:00 - [A-1] Flamengo/RJ U20 vs Cruzeiro/MG U20 [A-7] -

GHCLB

21:30 - [286] Thun vs Lausanne Sports [123] -

FINA

21:30 - [8] VPS Vaasa vs IFK Mariehamn [10] - 1/2 -

GHCLB

22:00 - [200] Annecy FC vs Nimes [986] +0 -

GHCLB

22:00 - [116] Piast Gliwice vs Sigma Olomouc [20] - 1/2 -

GHCLB

22:00 - [403] Dijon vs Villefranche [287] - 3/4 -

GHCLB

22:00 - [79] Dynamo Dresden vs B.Dortmund [235] +1 1/2 -

GHCLB

22:00 - [122] Grenoble vs Clermont [170] +1/2 -

GHCLB

22:00 - [432] Stade Lavallois vs Guingamp [80] +0 -

GHCLB

22:00 - [258] Reading vs Benfica [32] +1 1/4 -

KAZC

22:00 - [C-1] FK Taraz vs Tobol Kostanay [C-4] -

KAZC

22:00 - [C-2] FK Maktaaral vs Aktobe [C-3] -

FIN3

22:00 - [C-5] OLS Oulu vs JS Hercules [C-3] +1/4 -

FIN3

22:00 - [A-1] KaPa vs JIPPO [A-2] +1/2 -

GHCLB

22:30 - [316] WSG Swarovski Tirol vs Wolfsburg [70] +1 -

GHCLB

22:30 - [477] Quevilly vs Le Havre [494] -

GHCLB

22:30 - [179] Auxerre vs Amiens [251] - 3/4 -

GHCLB

22:30 - [93] Strasbourg vs Sion [814] -

GHCLB

22:30 - [38] Stuttgart vs Zurich [12] +1/2 -

BULA

22:30 - [2] Lok. Plovdiv vs Pirin Blagoevgrad [14] - 1 -

FIN3

22:30 - [A-11] PeKa vs Atlantis [A-6] +3/4 -

FIN3

22:30 - [B-11] VJS vs Ilves-Kissat [B-4] - 1/4 -

TDA

22:30 - [14] Degerfors IF vs Norrkoping [11] +1/2 -

EUW

22:59 - [C-4] B.D.Nha Nữ vs Thụy Sỹ Nữ [C-3] +1/4 -

GHCLB

22:59 - [967] Cork City vs Stoke City [483] +1 1/4 -

GHCLB

22:59 - [265] Stade Brestois vs Avranches [452] - 1 1/4 -

GHCLB

22:59 - [90] Rapid Wien vs Celtic [150] +0 -

GHCLB

22:59 - [25] Toulouse vs Troyes [369] -

NGASC

22:59 - [1] Zenit vs Spartak Moscow [2] - 1 -

BLRA

22:59 - [5] FK Minsk vs Bate Borisov [1] +1 -

ICEA

22:59 - [2] KA Akureyri vs Vestmannaeyjar [9] - 1 -

ICEA

22:59 - [3] Vikingur Rey. vs IA Akranes [12] - 1 1/2 -

ICEB

22:59 - [1] Fylkir vs Thor Akureyri [7] - 1 -

LITA

22:59 - [5] Suduva vs Siauliai [7] - 3/4 -

NORA

22:59 - [7] Stromsgodset vs Odd Grenland [12] - 1/2 -

FIN3

22:59 - [C-8] Vaajakoski vs RoPS Rovaniemi [C-6] - 1/4 -

ARGA

22:59 - [7] Patronato Parana vs Arsenal Sarandi [14] - 1/4 -

GHCLB

23:30 - [115] Luzern vs Dinamo Kiev [7] +1/2 -

CHIB

23:30 - [1] CD Magallanes vs San Luis Qui. [13] - 3/4 -

CHIB

23:30 - [7] Barnechea vs Puerto Montt [6] +0 -

GHCLB

00:00 - [391] Bourg Peronnas vs Lyon [292] +1 1/2 -

GHCLB

00:00 - [112] Brighton vs Union Saint-Gilloise [195] -

GHCLB

00:00 - [983] Montpellier vs Rodez [655] -

GHCLB

00:00 - [398] NAC Breda vs SBV Excelsior [488] -

USA

00:00 - [Dong-2] New York City vs New England [Dong-6] - 3/4 -

GHCLB

00:30 - [255] Gent vs Midtjylland [139] +1/4 -

GHCLB

00:30 - [276] Sturm Graz vs Galatasaray [50] -

RMNSC

00:30 - [2] CFR Cluj vs Sepsi OSK [1] +0 -

BULA

01:00 - [1] CSKA 1948 Sofia vs Levski Sofia [10] +1/4 -

CROSC

01:00 - Dinamo Zagreb vs Hajduk Split - 1/2 -

SRBA

01:00 - [4] Javor Ivanjica vs FK Partizan [8] +1 3/4 -

SRBA

01:00 - [2] Cukaricki Belgrade vs Backa Topola [5] - 1/4 -

SRBA

01:00 - [12] Mladost Lucani vs Spartak Subotica [6] - 1/2 -

ARGB

01:00 - [35] Tristan Suarez vs Estudiantes BsAs [6] +0 -

ARGB

01:00 - [16] Brown de Adrogue vs Guillermo [17] +0 -

ARGB

01:00 - [8] Almagro vs Villa Dalmine [32] - 1/2 -

BRAU20

01:00 - [B-4] Internacional/RS U20 vs Chapecoense U20 [B-10] -

BRAU20

01:00 - [B-7] Gremio/RS U20 vs Corinthians/SP U20 [B-2] -

PERA

01:00 - [3] Sporting Cristal vs Sport Huancayo [2] - 3/4 -

URUA

01:00 - [1] Liverpool P. (URU) vs CA Rentistas [11] - 3/4 -

POLSC

01:10 - [2] Lech Poznan vs Rakow Czestochowa [1] +1/4 -

ARGA

01:30 - [13] San Lorenzo vs Boca Juniors [11] +1/2 -

ARGB

01:30 - [13] Deportivo Maipu vs Deportivo Riestra [15] - 3/4 -

EUW

02:00 - [C-2] Hà Lan Nữ vs Thụy Điển Nữ [C-1] +0 -

GHCLB

02:00 - [281] Sunderland vs Rangers [168] +3/4 -

BRB

02:00 - [5] SC Recife/PE vs Londrina/PR [6] - 1/2 -

BLVA

02:00 - [A-6] Real Santa Cruz vs CA Palmaflor [A-1] - 1/4 -

CHIA

02:00 - [2] Curico Unido vs Cobresal [6] - 1/4 -

GHCLB

02:15 - [300] HNK Rijeka vs Koper [279] - 3/4 -

BRA

02:30 - [9] Bragantino/SP vs Avai/SC [17] - 1 -

BRB

02:30 - [11] Criciuma/SC vs Vasco DG/RJ [4] - 1/4 -

CAFW

03:00 - [B-2] Cameroon Nữ vs Tunisia Nữ [B-3] - 1/2 -

CAFW

03:00 - [B-1] Zambia Nữ vs Togo Nữ [B-4] - 1 1/4 -

COLB

03:00 - [1] Leones FC vs Bogota FC [8] - 3/4 -

COLB

03:00 - [5] Tigres(COL) vs Fortaleza [2] +1/4 -

COLB

03:00 - [12] Real Santander vs Llaneros FC [7] +0 -

ECUA

03:00 - [1] SD Aucas vs Orense SC [9] - 3/4 -

COLA

03:15 - [18] Envigado vs America Cali [12] +1/4 -

PERA

03:15 - [19] Ayacucho FC vs Dep. Municipal [10] - 1/2 -

USA

03:55 - [Tay-9] Seattle Sounders vs Portland Timbers [Tay-7] - 1/2 -

CSUW

04:00 - [B-4] Uruguay Nữ vs Venezuela Nữ [B-3] +1 1/4 -

ARGA

04:00 - [19] Banfield vs Union Santa Fe [10] - 1/2 -

ARGB

04:00 - [26] Agropecuario AAC vs Atletico Atlanta [28] - 1/4 -

VENA

04:00 - [2] Metropolitano vs Hermanos Colmenares [9] - 3/4 -

BLVA

04:15 - [A-7] Aurora vs Always Ready [B-3] - 1/4 -

BRB

04:30 - [7] Sampaio Correa/MA vs Ituano/SP [10] - 1/4 -

CHIA

04:30 - [7] Audax Italiano vs Huachipato [10] - 1/2 -

BRA

05:00 - [4] Fluminense/RJ vs Ceara/CE [14] - 3/4 -

ARGB

05:10 - [9] Ind.Rivadavia vs All Boys [3] - 1/2 -

ECUA

05:30 - [15] 9 de Octubre vs Tecnico Uni. [14] - 1/2 -

COLA

06:00 - [1] Millonarios vs Deportivo Pasto [6] - 1 1/4 -

PERA

06:00 - [5] Cienciano vs Cesar Vallejo [7] - 3/4 -

URUA

06:00 - [2] Nacional(URU) vs Plaza Colonia [12] - 1 -

USB

06:05 - [A-9] Indy Eleven vs Detroit City FC [A-7] - 1/4 -

USB

06:05 - [A-10] Hartford Athletic vs Tampa Bay Rowdies [A-2] +3/4 -

USB

06:05 - [A-5] Pittsburgh R. vs Miami FC [A-6] - 1/2 -

USA

06:07 - [Dong-11] Atlanta United vs Austin FC [Tay-2] - 1/2 -

ARGB

06:10 - [24] Quilmes vs CA Guemes [22] - 3/4 -

VENA

06:15 - [1] Zamora Barinas vs Dep.Lara [14] - 1/2 -

ARGA

06:30 - [24] Talleres Cordoba vs Barracas Central [23] - 3/4 -

ARGA

06:30 - [8] CA Platense vs Newells Old Boys [15] +0 -

BRA

06:30 - [12] Goias/GO vs Athletico/PR [5] +0 -

BLVA

06:30 - [B-7] Inde. Petrolero vs Blooming [B-2] - 3/4 -

USA

06:30 - [Dong-13] Charlotte FC vs Nashville FC [Tay-8] +0 -

USA

06:37 - [Dong-7] Cincinnati vs New York RB [Dong-4] +0 -

USA

06:37 - [Dong-12] Toronto vs San Jose EQ [Tay-13] - 1/4 -

USA

06:37 - [Dong-3] CF Montreal vs Sporting Kansas [Tay-14] - 1/2 -

CSUW

07:00 - [B-1] Brazil Nữ vs Argentina Nữ [B-2] - 3 -

CHIA

07:00 - [16] Coquimbo Unido vs Everton CD [8] +0 -

USA

07:00 - [Dong-10] Chicago Fire vs Columbus Crew [Dong-5] - 1/4 -

USB

07:00 - [A-1] Louisville City vs New York RB II [A-14] - 1 3/4 -

MEXA

07:05 - [11] Club Leon vs Pumas UNAM [13] - 1/2 -

MEXA

07:05 - [17] Chivas Guad. vs San Luis [14] - 1/2 -

ARGB

07:10 - [23] Deportivo Moron vs Temperley [29] - 1/4 -

USA

07:30 - [Tay-12] Houston Dynamo vs Dallas [Tay-3] - 1/4 -

USB

07:30 - [A-8] FC Tulsa vs Atlanta United II [A-13] - 1 -

USB

07:30 - [A-3] Memphis 901 vs Phoenix Rising [B-10] - 1/4 -

ECUA

08:00 - [10] Gualaceo SC vs LDU Quito [4] +3/4 -

COLB

08:05 - [14] Atletico Huila vs Valledupar [9] - 1/2 -

USB

08:05 - [A-12] Ch. Battery vs Birmingham Legion [A-4] +1/4 -

USB

08:30 - [B-6] El Paso Locomotive vs Colorado Springs [B-3] - 1/2 -

USA

09:00 - [Tay-5] Real Salt Lake vs Colorado Rapids [Tay-10] - 1/4 -

USB

09:00 - [B-12] Orange County SC vs Monterey Bay FC [B-11] - 3/4 -

USB

09:00 - [B-2] San Diego Loyal vs LA Galaxy II [B-8] - 1 -

MEXA

09:05 - [15] Cruz Azul vs Pachuca [4] +0 -

MEXA

09:05 - [2] Monterrey vs Club America [9] - 1/4 -

USA

09:25 - [Dong-8] Orlando City vs Inter Miami [Dong-9] - 1/2 -

USW

09:30 - [7] Angel City Nữ vs San Diego Wave Nữ [3] -

USB

10:00 - [B-4] Sacramento vs Oakland Roots [B-9] - 3/4 -

GHCLB

17:00 Hoãn [271] OH Leuven vs Fortuna Sittard [207] -

GHCLB

17:59 Hoãn [394] Saint Etienne vs Evian [845] -

GHCLB

18:00 Hoãn [36] Fort.Dusseldorf vs Twente [129] -

GHCLB

18:00 Hoãn [189] Wolves vs Burnley [340] -

GHCLB

18:30 Hoãn [89] Holstein Kiel vs Silkeborg IF [59] -

BLRA

21:00 Hoãn [8] Neman Grodno vs Dinamo Minsk [3] -

BLRA

21:00 Hoãn [6] Shakhter Soligo. vs FK Slutsk [12] -

GHCLB

22:59 Hoãn [528] Aarau vs Neuchatel Xamax [818] -

COLA

05:00 Hoãn [14] Atl. Bucaramanga vs Rionegro Aguilas [17] - 1/4 -

COLA

05:00 Hoãn [20] Deportivo Cali vs Jag de Cordoba [10] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 09/07/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 09/07/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 2

02:0016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

01:4516/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0