LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 19/08/2022

Lịch bóng đá trong ngày 19/08/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

ACL

15:00 - [G-1] BG Pathum United vs Kitchee [J-2] - 3/4 -

NGAU21

15:00 - [A-5] Ural U21 vs ORS 5 U21 [A-8] -

CZEU19

15:00 - [7] Banik Ostrava U19 vs Slovacko U19 [9] - 3/4 -

CZEU19

15:15 - [8] Pardubice U19 vs Mlada Boleslav U19 [5] - 1 -

IDNA

15:30 - [13] Bhayangkara vs Persis Solo FC [11] - 3/4 -

MAPL

15:45 - [5] Kelantan United vs Selangor II [9] -

NGAU21

16:00 - [A-7] Kryliya Sov. U21 vs Orenburg U21 [A-10] -

NGAU21

16:00 - [A-6] Nizhny Nov U21 vs CSKA Mos. U21 [A-3] -

CZEU19

16:00 - [15] Hradec Kralove U19 vs Brno U19 [2] +1 -

CZEU19

16:00 - [12] C. Budejovice U19 vs Sigma Olomouc U19 [3] +1 -

CZEU19

16:00 - [16] Pribram U19 vs Dukla Praha U19 [13] +0 -

IDNA

16:00 - [4] Borneo FC vs Persebaya Surabaya [10] - 1 -

NHATJFL

16:15 - [2] Nara Club vs TIAMO Hirakata [12] - 1/2 -

NGAU21

17:00 - [A-4] Strogino Moscow U21 vs Torpedo Moscow U21 [A-9] -

CZEU19

17:00 - [4] Jihlava U19 vs Vik. Plzen U19 [11] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [11] Daejeon Korail vs Changwon City [1] +1/4 -

VNA

17:00 - [6] HA Gia Lai vs Hải Phòng [2] - 1/2 -

NHATA

17:30 - [8] Nagoya Grampus vs Jubilo Iwata [18] - 3/4 -

ACL

18:00 - [I-1] Darul Takzim vs Urawa Red [F-1] +1 1/4 -

IDNA

18:15 - [5] Madura United FC vs Dewa United [15] - 1 -

CZEU19

18:30 - [14] MFk Karvina U19 vs Sparta Praha U19 [1] +1/2 -

SINA

18:45 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Tampines Rovers [3] -

TQA

19:00 - [18] Hebei CFFC vs Changchun Yatai [12] +2 -

THA

19:00 - [1] Buriram Utd vs Sukhothai [9] - 2 -

VNA

19:15 - [4] Viettel vs SL Nghệ An [5] - 1/4 -

VNA

19:15 - [11] HL Hà Tĩnh vs Nam Định [12] - 1/2 -

AZEA

19:30 - [7] Samaxı FK vs Səbail FK [8] +1/4 -

NGAU21

20:00 - [A-2] Spartak Mos. U21 vs Zenit U21 [A-1] -

ARMA

20:00 - [4] Alashkert vs Ararat-Armenia [2] +1/4 -

ARMA

20:00 - [6] Lernayin Artsakh vs BKMA Yerevan [9] - 1/4 -

IDNA

20:30 - [6] Persita Tangerang vs TIRA-Persikabo [7] +0 -

IDNA

20:30 - [14] PSS Sleman vs Persib Bandung [8] +0 -

OMAA

20:55 - [3] Bahla Club vs Rustaq Club [2] +0 -

ANHU23

21:00 - [1-6] Fulham U21 vs Crystal Palace U21 [1-5] -

NGAU21

21:00 - [B-9] Akhmat Gr. U21 vs Lok. Moscow U21 [B-2] -

NGAU21

21:00 - [B-6] Kuban U21 vs Din. Moscow U21 [B-5] -

NGAU21

21:00 - [B-7] FK Sochi U21 vs Krasnodar U21 [B-3] -

NGAU21

21:00 - [B-4] Chertanovo U21 vs Khimki U21 [B-10] -

IRNA

21:00 - [7] Tractor SC vs Zobahan [9] - 1/2 -

OMAA

21:00 - [1] Al Nahda (OMA) vs Dhofar [4] +1/4 -

NGAU21

22:00 - [B-1] Rostov U21 vs Fakel U21 [B-8] -

ALBA

22:00 - [8] Kukesi vs KF Tirana [1] -

BLRA

22:00 - [7] Torpedo Zhodino vs FK Minsk [6] - 1/2 -

RMNA

22:00 - [16] Mioveni vs Arges Pitesti [10] +0 -

IRNA

22:00 - [13] Mes Kerman vs Peykan [12] +0 -

IRNA

22:00 - [11] Havadar SC vs Naft M. Soleyman [14] - 1/4 -

FIN3

22:30 - [B-13] KaaPo Kaarina vs MuSa Pori [B-10] +2 -

DUC4BA

22:59 - [18] FC Pipinsried vs VfB Eichstatt [19] - 1/4 -

NGA

22:59 - [11] Krylya Sovetov vs Fakel [13] - 3/4 -

POLA

22:59 - [13] Jagiellonia vs Miedz Legnica [18] - 1/2 -

POLB

22:59 - [15] Chojniczanka vs Gornik Leczna [13] +0 -

FIN3

22:59 - [C-2] VIFK Vaasa vs Narpes Kraft [C-6] - 3/4 -

FIN3

22:59 - [A-7] PPJ vs NJS Nurmijarvi [A-9] - 3/4 -

CZEB

22:59 - [11] Opava vs MFK Vyskov [2] - 3/4 -

IRNA

22:59 - [1] Persepolis vs Foolad Khozestan [10] - 1/2 -

IRNA

22:59 - [16] Sanat Naft vs Aluminium Arak [5] +0 -

AUTB

23:10 - [3] Horn vs Floridsdorfer AC [5] +1/4 -

AUTB

23:10 - [7] SKU Amstetten vs Liefering [12] - 3/4 -

AUTB

23:10 - [15] Austria Wien II vs Rapid Wien II [13] +1/2 -

AUTB

23:10 - [1] St.Polten vs Kapfenberg [16] - 1 1/2 -

DUB

23:30 - [17] Magdeburg vs Hannover 96 [5] +0 -

DUB

23:30 - [2] Hamburger vs Darmstadt [1] - 1/4 -

DUC4BA

23:30 - [2] Wurzburger vs DJK Vilzing [11] - 1/4 -

MLTA

23:30 - [3] Birkirkara vs Sirens [11] -

DENB

23:30 - [2] Hvidovre IF vs HB Koge [7] - 1/4 -

EGYA

23:30 - Masr lel Maqassah vs Arab Contractors [10] +1 -

EGYA

23:30 - [7] Pharco FC vs Zamalek SC [2] +1 -

DUC3

00:00 - [6] Munchen 1860 vs Hallescher [15] - 1 -

DUC4BA

00:00 - [20] Heimstetten vs Illertissen [16] +0 -

DUC4BA

00:00 - [13] Schweinfurt vs Bayern Munich II [6] +0 -

DUC4BA

00:00 - [8] Wacker Burghausen vs Buchbach [15] - 3/4 -

DUC4DB

00:00 - [3] Chemnitzer vs Berliner FC Dynamo [10] +0 -

DUC4DB

00:00 - [7] Babelsberg vs VSG Altglienicke [9] +1/4 -

DUC4DB

00:00 - [16] Luckenwalde vs C. Leipzig [4] - 1/2 -

DUC4N

00:00 - [6] Hoffenheim II vs Astoria Walldorf [11] - 1/2 -

DUC4N

00:00 - [12] Aalen vs TSG Balingen [3] - 1/4 -

DUC4T

00:00 - [2] Wuppertaler vs A.Aachen [4] - 1/2 -

BDNB

00:00 - [10] Tondela vs SC Covilha [18] - 1/2 -

TD3

00:00 - [Sodra-3] Oddevold vs Lindome GIF [Sodra-11] - 1 1/2 -

TD3

00:00 - [Sodra-10] Tvaakers IF vs Vanersborgs FK [Sodra-15] - 3/4 -

DENA

00:00 - [12] Lyngby vs Kobenhavn [3] +3/4 -

DENB

00:00 - [5] Helsingor vs Fremad Amager [9] - 1 1/2 -

DUC4T

00:30 - [17] Wattenscheid vs Wiedenbruck [11] +1 1/4 -

PH3

00:30 - [7] Bourg Peronnas vs FC Bastia-Borgo [17] - 1 -

PH3

00:30 - [14] Orleans vs Nancy [9] - 1/4 -

PH3

00:30 - [15] Le Puy Foot vs Versailles [2] +0 -

PH3

00:30 - [16] Paris 13 Atletico vs Stade Briochin [18] +0 -

PH3

00:30 - [5] Dunkerque vs Concarneau [1] - 1/4 -

PH3

00:30 - [10] Avranches vs Chateauroux [12] +1/4 -

PH3

00:30 - [4] FC Martigues vs SO Cholet [8] - 1/2 -

PH3

00:30 - [3] Red Star 93 vs Villefranche [11] - 1/4 -

NPA

00:30 - [13] Moroka Swallows vs Amazulu [8] +0 -

ANHU23

01:00 - [1-7] Everton U21 vs Man Utd U21 [1-11] -

ANHU23

01:00 - [2-8] Aston Villa U21 vs Leeds Utd U21 [2-1] -

ANHU23

01:00 - [2-10] Stoke City U21 vs Southampton U21 [2-2] -

ANHU23

01:00 - [1-12] Leicester City U21 vs West Ham U21 [1-13] -

TBNA

01:00 - [16] Espanyol vs Rayo Vallecano [8] +0 -

TBNB

01:00 - [10] Villarreal B vs Eibar [6] +0 -

HLB

01:00 - [16] Dordrecht 90 vs Utrecht U21 [20] +0 -

HLB

01:00 - [13] Den Bosch vs Roda JC [8] +3/4 -

HLB

01:00 - [3] MVV Maastricht vs ADO Den Haag [17] +1/2 -

HLB

01:00 - [15] NAC Breda vs TOP Oss [18] - 3/4 -

HLB

01:00 - [19] Helmond Sport vs Eindhoven [4] +1/2 -

HLB

01:00 - [9] Willem II vs Telstar [14] - 1 3/4 -

BIHA

01:00 - [5] Sarajevo vs Sloboda Tuzla [10] -

BULA

01:00 - [10] Botev Plovdiv vs Cherno More [7] - 1/4 -

BIB

01:00 - [10] Standard Liege II vs Beerschot-Wilrijk [1] -

BIB

01:00 - [8] Deinze vs Genk II [11] - 3/4 -

CROA

01:00 - [4] Slaven Belupo vs HNK Gorica [10] - 1/4 -

RMNA

01:00 - [13] FC U Craiova 1948 vs Petrolul Ploiesti [6] - 1/2 -

SRBA

01:00 - [6] FK Novi Pazar vs FK Napredak [10] - 1/2 -

TNKA

01:00 - [19] Umraniyespor vs Galatasaray [2] +3/4 -

TNKB

01:00 - [7] Boluspor vs Genclerbirligi [18] - 1/2 -

URUA

01:00 - [6] Danubio vs CA Torque [13] - 1/4 -

SLOA

01:15 - [9] NK Radomlje vs Tabor Sezana [10] - 1/2 -

DUA

01:30 - [8] M.gladbach vs Hertha Berlin [15] - 1 -

POLA

01:30 - [2] Legia Wars. vs Gornik Zabrze [12] - 3/4 -

POLB

01:30 - [1] LKS Lodz vs Ruch Chorzow [3] +0 -

GREA

01:30 - [5] Volos NFC vs Asteras Tripolis [9] -

SVKA

01:30 - [4] Zelez. Podbrezova vs Dukla BB [7] - 1/2 -

AUTB

01:30 - [6] First Vienna vs Admira [9] +0 -

ARGB

01:30 - [7] Estudiantes BsAs vs Ramon Santamarina [36] -

BRAU20

01:30 - [B-1] Atletico/PR U20 vs Sao Paulo/SP U20 [A-4] -

ITB

01:45 - [4] Bari vs Palermo [14] - 1/4 -

SCOB

01:45 - [5] Partick Thistle vs Inverness C.T. [6] - 1/4 -

NIRA

01:45 - [3] Glentoran vs Crusaders Belfast [2] - 1/4 -

BIA

01:45 - [15] Eupen vs RFC Seraing [18] - 3/4 -

IREA

01:45 - [8] Drogheda Utd vs Derry City [2] +3/4 -

IREA

01:45 - [7] Shelbourne vs Bohemians [6] +0 -

IREA

01:45 - [9] UC Dublin vs St. Patrick's [4] +1 -

IREB

01:45 - [9] Cobh Ramblers vs Cork City [1] +1 3/4 -

IREB

01:45 - [8] Athlone vs Treaty United [5] +1/2 -

IREB

01:45 - [3] Galway vs Bray Wanderers [7] - 1 3/4 -

MLTA

01:45 - [8] Balzan vs Zebbug Rangers [12] -

WALA

01:45 - [2] Connah's QN vs Airbus UK [12] - 1 -

WALA

01:45 - [8] Newtown AFC vs Flint Town Utd [10] - 3/4 -

ANHB

02:00 - [5] Norwich vs Millwall [7] - 1/2 -

PHA

02:00 - [8] Lyon vs Troyes [13] - 1 3/4 -

IREA

02:00 - [10] Finn Harps vs Sligo Rovers [5] +1/4 -

BLVA

02:00 - [16] Univ de Vinto vs Nacional Potosi [4] +0 -

EGYA

02:00 - [3] Pyramids FC vs Semouha Club [11] - 1 1/2 -

BDNA

02:15 - [12] Estoril vs Rio Ave [10] - 1/4 -

HUNA

02:45 - [4] Puskas Akademia vs Kecskemeti [3] - 1 -

TBNA

03:00 - [18] Sevilla vs Valladolid [12] - 1 -

TBNB

03:00 - [3] Alaves vs Mirandes [17] - 3/4 -

ICEC

03:00 - [2] HK Kopavogur vs Breidablik [5] +1 1/2 -

PERA

03:00 - [7] UTC Cajamarca vs Ayacucho FC [16] - 1/4 -

COLA

04:00 - [15] Envigado vs Atl. Bucaramanga [11] - 1/4 -

PARA

04:00 - [11] Resistencia SC vs Sportivo Ameliano [6] +1/4 -

VENA

04:00 - [3] Monagas vs Hermanos Colmenares [8] - 1 -

BRB

05:00 - [6] Ituano/SP vs Novorizontino/SP [16] - 1/4 -

BLVA

05:00 - [12] Real Tomayapo vs Aurora [7] +0 -

URUA

06:00 - [15] Sportivo Cerrito vs Cerro Largo [14] +1/4 -

PARA

06:15 - [10] Sol de America vs Guairena FC [8] +0 -

VENA

06:15 - [12] Dep.Lara vs Dep.Tachira [6] +0 -

ECUA

07:00 - [13] Gualaceo SC vs Tecnico Uni. [7] - 1/4 -

USW

07:00 - [5] Kansas City Nữ vs Angel City Nữ [8] - 1/4 -

MEXA

07:00 - [12] Necaxa vs Chivas Guad. [9] +0 -

ARGB

07:10 - [1] Belgrano vs Instituto [2] - 1/4 -

BLVA

07:15 - [8] Inde. Petrolero vs Real Santa Cruz [14] - 1 1/4 -

BRB

07:30 - [20] Nautico/PE vs Vila Nova/GO [13] - 1/4 -

COLA

07:30 - [17] Alianza Petrolera vs Deportivo Cali [18] - 1/4 -

USAA

09:00 - [Tay-5] LA Galaxy vs Seattle Sounders [Tay-11] - 1/2 -

HUNA

23:00 Hoãn [8] MOL Fehervar FC vs Ujpest [12] -

HUNA

23:00 Hoãn [6] Paksi vs Ferencvaros [1] -

Lịch bóng đá trong ngày 19/08/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 19/08/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10