LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 20/08/2022

Lịch bóng đá trong ngày 20/08/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

12:00 - [10] Consa. Sapporo vs Sagan Tosu [11] - 1/4 -

AUSSL

12:30 - [3] Adelaide Comets vs Croydon Kings [6] - 1 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [6] Inglewood Utd vs Armadale SC [7] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [5] Bayswater City vs Perth SC [9] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [1] Floreat Athena vs Stirling Macedonia [3] +0 -

AUSFWP

14:00 - [4] Sorrento vs Perth RedStar [2] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [10] Cockburn City vs Perth Glory U21 [8] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [12] Gwelup Croatia vs Balcatta [11] - 1/4 -

NHAT3

14:30 - [1] Iwaki FC vs Fukushima Utd [11] - 1 -

AUSQSL

15:00 - [1] Queensland Lion vs Logan Light. [10] - 2 -

AUSQSL

15:00 - [12] Capalaba vs Peninsula Power [3] -

AUSQSL

15:00 - [4] Olympic FC QLD vs SC Wanderers [8] - 1 1/4 -

AUSQSL

15:00 - [2] Gold Coast Knights vs Moreton Bay Utd [9] - 1 -

AUSQSL

15:00 - [6] Gold Coast Utd vs Eastern Suburbs [7] - 3/4 -

HQ3

15:00 - [5] Siheung Citizen vs Busan Transp. [7] - 1/4 -

CZEB

15:15 - [14] Fotbal Trinec vs Slavia Praha B [16] +0 -

NHATA

16:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Kashiwa Reysol [7] +0 -

NHATB

16:00 - [2] Yokohama FC vs Okayama [3] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [1] Alb. Niigata (JPN) vs Roas. Kumamoto [4] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [10] JEF United Chiba vs Tokushima Vortis [8] +0 -

NHAT3

16:00 - [18] Sagamihara vs Kagoshima [3] +1/2 -

HQA

16:00 - [3] Pohang Steelers vs Incheon Utd [4] - 1/2 -

IDNA

16:00 - [3] PSM Makassar vs Arema Indonesia [9] +0 -

VNB

16:00 - [12] Phù Đổng vs Phú Thọ [9] - 1/2 -

NHATB

16:30 - [21] Ryukyu vs Montedio Yama. [6] +1/2 -

NHAT3

16:30 - [6] Kataller Toyama vs Ehime FC [7] +0 -

SINA

16:30 - [6] Hougang Utd vs Young Lions [8] -

SINA

16:30 - [1] Lion City Sailors vs Tanjong Pagar [5] -

AUSSL

16:45 - [4] Metro Stars vs Adelaide Utd U21 [5] - 3/4 -

BDNB

17:00 - [2] SC Farense vs Academico Viseu [6] - 3/4 -

NGA

17:00 - [10] Ural S.r. vs Nizhny Nov [12] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [3] Sanf Hiroshima vs Gamba Osaka [15] - 1 1/4 -

NHATA

17:00 - [14] Avispa Fukuoka vs Kawasaki Fro. [2] +1/2 -

NHATB

17:00 - [16] Renofa Yamaguchi vs Mito Hollyhock [13] +1/4 -

NHATB

17:00 - [5] Oita Trinita vs Grulla Morioka [22] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [19] Omiya Ardija vs Machida Zelvia [15] +1/2 -

NHATB

17:00 - [20] Thespa Kusatsu vs Vegalta Sendai [7] +1/2 -

NHATB

17:00 - [12] Blaublitz Akita vs Tochigi SC [17] +1/4 -

NHAT3

17:00 - [10] Vanraure Hachinohe vs Nagano Parceiro [8] +3/4 -

HQB

17:00 - [7] Seoul E-Land vs Gwangju [1] +1/2 -

HQ3

17:00 - [13] Cheongju FC vs Gangneung City [12] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [16] Dangjin Citizen vs Gimhae City [6] -

HQ3

17:00 - [3] Gyeongju KHNP vs Ulsan Citizen [15] - 1/4 -

VNA

17:00 - [8] BCM Bình Dương vs Hà Nội FC [1] +1/2 -

VNB

17:00 - [6] ĐT Long An vs CA Nhân Dân [1] -

DUB

18:00 - [12] Jahn Regensburg vs Karlsruher [13] - 1/4 -

DUB

18:00 - [18] Sandhausen vs Nurnberg [11] +0 -

DUB

18:00 - [6] Paderborn 07 vs Holstein Kiel [8] - 1 -

DUC4B

18:00 - [2] Hannover II vs Havelse [13] - 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [11] Hertha Berlin II vs Viktoria Berlin [14] +0 -

DUC4DB

18:00 - [8] Lok.Leipzig vs Tennis Borussia B. [17] - 1 1/2 -

BLRA

18:00 - [11] FK Slutsk vs Energetik-BGU [2] +1/2 -

LATA

18:00 - [6] Tukums/Salaspils vs FK Liepaja [4] -

TD3

18:00 - [Norra-7] Pitea IF vs Forward [Norra-5] - 1 -

TD3

18:00 - [Norra-6] Orebro Syrianska vs Taby IS [Norra-9] - 1/2 -

TD3

18:00 - [Sodra-6] Ljungskile SK vs Qviding [Sodra-16] - 1 -

TD3

18:00 - [Norra-10] Vasalunds vs Haninge/Brand. [Norra-12] - 1 -

DENB

18:00 - [1] Vejle vs Sonderjyske [6] - 1/2 -

HQA

18:00 - [5] Jeju Utd vs Suwon Bluewings [11] - 1/2 -

THA

18:00 - [15] Nong Bua Pitchaya vs Bangkok Utd [4] +1/2 -

VNA

18:00 - [3] Bình Định vs Thanh Hóa [7] - 1/4 -

ANHA

18:30 - [4] Tottenham vs Wolves [20] - 1 1/4 -

DUC4DB

18:30 - [13] Meuselwitz vs RW Erfurt [1] - 1/4 -

SCOA

18:30 - [8] Hibernian vs Rangers [2] +1 -

ESTA

18:30 - [8] Tallinna Kalev vs Paide Linname. [3] +2 1/2 -

TQA

18:30 - [4] Shanghai Port vs Zhejiang Professional [3] - 1/4 -

ANHL2

19:00 - [24] Hartlepool vs Bradford City [5] +1/4 -

DUC3

19:00 - [5] Freiburg II vs Vik.Koln [7] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [13] Essen vs Ingolstadt [4] +0 -

DUC3

19:00 - [3] Wehen vs Osnabruck [10] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [8] Waldhof Man. vs B.Dortmund II [14] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [9] Dynamo Dresden vs Elversberg [1] +1/4 -

DUC3

19:00 - [2] Saarbrucken vs Erzgebirge Aue [18] - 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [3] Nurnberg II vs Ansbach [9] - 1 -

DUC4BA

19:00 - [12] Greuther Furth II vs Unterhaching [1] +3/4 -

DUC4BA

19:00 - [16] Hankofen-Hailing vs Turkgucu-Ataspor [7] +3/4 -

DUC4N

19:00 - [17] Ein.Trier vs SSV Ulm [1] +3/4 -

DUC4N

19:00 - [14] SGV Freiberg vs Homburg [4] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [9] Barockstadt FL vs Mainz II [7] +0 -

DUC4N

19:00 - [16] Wormatia Worms vs Stuttgart II [10] +0 -

DUC4N

19:00 - [8] FSV Frankfurt vs Hessen Kassel [15] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [12] Bahlinger vs TSV Steinbach [2] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [11] Fortuna Koln vs Schalke 04 II [9] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [12] Fort.Dusseldorf II vs SV Straelen [18] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [1] Preussen Munster vs M.gladbach II [2] - 1 1/2 -

DUC4T

19:00 - [6] Kaan-Marienborn vs Rodinghausen [5] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [8] Oberhausen vs Lippstadt [7] - 1 -

DUC4T

19:00 - [15] RW Ahlen vs FC Bocholt [16] - 1/2 -

NGA

19:00 - [15] Khimki vs Lok. Moscow [14] +0 -

FIN3

19:00 - [A-11] PeKa vs PK Keski Uusimaa [A-6] +1/2 -

THA

19:00 - [8] Police Tero FC vs Chonburi [2] +0 -

MAPL

19:15 - [3] Kuching FA vs UiTM FC [7] -

VNA

19:15 - [13] Sài Gòn FC vs TP.HCM [9] +0 -

AUTB

19:30 - [8] SV Lafnitz vs Dornbirn [10] - 1 3/4 -

ANHU23

20:00 - [1-1] Arsenal U21 vs Chelsea U21 [1-4] -

ANHU23

20:00 - [1-2] Liverpool U21 vs Blackburn U21 [1-10] -

PHB

20:00 - [19] Saint Etienne vs Le Havre [1] - 1/4 -

ARMA

20:00 - [8] Shirak vs Ararat Y [7] -

ARMA

20:00 - [10] FC Noah vs Urartu [1] -

POLA

20:00 - [5] Wisla Plock vs Korona Kielce [17] - 1 -

POLB

20:00 - [8] Podbeskidzie vs Puszcza Nie. [2] - 1/2 -

BLRA

20:00 - [15] Vitebsk vs Arsenal Dzyarzhynsk [14] -

KAZA

20:00 - [14] Akzhayik Oral vs Caspiy Aktau [9] - 1/4 -

KAZA

20:00 - [7] Shakhter Kar. vs Atyrau [11] - 1/4 -

LATA

20:00 - [10] METTA/LU Riga vs Spartaks Jurmala [8] -

TDA

20:00 - [14] Varbergs BoIS vs Djurgardens [2] +3/4 -

TDB

20:00 - [6] Landskrona vs Jonkopings [12] - 1/2 -

TDB

20:00 - [14] Ostersunds vs Brommapojkarna [1] +1/4 -

DENB

20:00 - [11] Hobro I.K. vs Hillerod [8] - 3/4 -

URUA

20:00 - [11] CA Rentistas vs Liverpool P. (URU) [1] +3/4 -

NPA

20:00 - [7] Golden Arrows vs TS Galaxy [11] - 3/4 -

NPA

20:00 - [15] Sekhukhune Utd vs Mamelodi Sun. [1] +1/4 -

DUA

20:30 - [14] Augsburg vs Mainz [10] +1/2 -

DUA

20:30 - [6] B.Dortmund vs Wer.Bremen [9] - 1 1/4 -

DUA

20:30 - [12] B.Leverkusen vs Hoffenheim [11] - 1 -

DUA

20:30 - [16] Stuttgart vs Freiburg [2] +0 -

DUA

20:30 - [7] Wolfsburg vs Schalke 04 [18] - 1/2 -

GEOA

20:30 - [9] Sioni Bolnisi vs Samgurali Tskh. [3] -

WALA

20:30 - [1] The New Saints vs Penybont [3] - 1 1/2 -

WALA

20:30 - [4] Bala Town vs Haverfordwest [8] - 3/4 -

WALA

20:30 - [5] Caernarfon Town vs Pontypridd Town [11] - 1/4 -

IDNA

20:30 - [16] RANS Cilegon vs Persija Jakarta [6] +3/4 -

ANHA

21:00 - [11] Crystal Palace vs Aston Villa [12] +0 -

ANHA

21:00 - [17] Everton vs Nottingham Forest [18] - 1/2 -

ANHA

21:00 - [9] Fulham vs Brentford [10] +0 -

ANHA

21:00 - [13] Leicester City vs Southampton [19] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [8] Swansea City vs Luton Town [10] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [13] Birmingham vs Wigan [22] +1/4 -

ANHB

21:00 - [1] Burnley vs Blackpool [23] - 1 -

ANHB

21:00 - [9] Preston North End vs Watford [4] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [7] QPR vs Rotherham Utd [16] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [12] Reading vs Middlesbrough [14] +1/2 -

ANHB

21:00 - [2] Sheffield Utd vs Blackburn Rovers [3] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [17] Stoke City vs Sunderland [15] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [21] West Brom vs Hull City [20] - 1 -

ANHL1

21:00 - [17] Fleetwood Town vs Derby County [8] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [16] Shrewsbury vs Ipswich [2] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [4] Peterborough Utd vs Lincoln [9] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [21] Milton Keynes Dons vs Accrington [19] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [24] Forest Green vs Plymouth Argyle [1] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [11] Exeter City vs Cheltenham [18] - 1 -

ANHL1

21:00 - [6] Barnsley vs Wycombe [12] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [5] Bolton vs Sheffield Wed. [3] +0 -

ANHL1

21:00 - [22] Burton Albion vs Port Vale [10] +0 -

ANHL1

21:00 - [14] Charlton Athletic vs Cambridge Utd [20] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [13] Oxford Utd vs Morecambe [23] - 1 -

ANHL1

21:00 - [7] Portsmouth vs Bristol Rovers [15] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [8] Swindon vs Rochdale [21] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [18] Newport vs Tranmere Rovers [12] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [4] Barrow vs Harrogate Town [20] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [19] Crawley Town vs Wimbledon [13] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [15] Crewe Alexandra vs Northampton [3] +0 -

ANHL2

21:00 - [22] Colchester Utd vs Leyton Orient [1] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [10] Doncaster Rovers vs Salford City [9] +0 -

ANHL2

21:00 - [23] Gillingham vs Walsall [11] +0 -

ANHL2

21:00 - [16] Grimsby vs Sutton Utd [17] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [7] Mansfield vs Stockport [14] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [2] Stevenage vs Carlisle [6] - 3/4 -

SCOA

21:00 - [10] Ross County vs Kilmarnock [11] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [12] Dundee Utd vs St. Mirren [7] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [9] Motherwell vs Livingston [4] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [2] Greenock Morton vs Dundee [3] +1/2 -

SCOB

21:00 - [8] Cove Rangers vs Ayr Utd [1] +1/4 -

SCOB

21:00 - [10] Hamilton vs Raith Rovers [7] +0 -

SCOB

21:00 - [9] Arbroath vs Queen's Park [4] - 3/4 -

SCO2

21:00 - [8] Kelty Hearts vs Dunfermline [1] +1/4 -

SCO2

21:00 - [6] Airdrieonians vs Alloa Athletic [5] - 3/4 -

SCO2

21:00 - [3] Edinburgh City vs Falkirk [2] +3/4 -

SCO2

21:00 - [4] Montrose vs Clyde [9] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [10] Peterhead vs Queen of South [7] +1/2 -

NIRA

21:00 - [4] Cliftonville vs Carrick Rangers [7] - 1 1/4 -

NIRA

21:00 - [12] Portadown FC vs Coleraine [6] +1 1/4 -

NIRA

21:00 - [11] Dungannon Swi. vs Ballymena Utd [9] +1/4 -

NIRA

21:00 - [8] Glenavon vs Larne [2] +1/2 -

BIA

21:00 - [14] Oostende vs Sint Truiden [10] +0 -

BIB

21:00 - [2] Beveren vs Excelsior Virton [12] - 1 -

ESTA

21:00 - [7] Trans Narva vs TJK Legion [9] -

LITA

21:00 - [3] Hegelmann Litauen vs Kauno Zalgiris [2] -

LUXA

21:00 - [13] Victoria Rosport vs Jeunesse Esch [6] -

NORB

21:00 - [7] Sogndal vs Brann [1] +1 3/4 -

FINA

21:00 - [7] Seinajoen JK vs KuPS [2] +1/2 -

FINA

21:00 - [6] VPS Vaasa vs Lahti [11] - 3/4 -

FINB

21:00 - [10] PK-35 vs Gnistan [4] - 1/4 -

FINB

21:00 - [11] PEPO vs KTP Kotka [1] +1/4 -

FINB

21:00 - [3] Jaro vs JaPS [9] - 1 1/4 -

FIN3

21:00 - [B-4] Grankulla IFK vs Klubi 04 Helsinki [B-8] +1/2 -

FIN3

21:00 - [C-10] Vaajakoski vs OLS Oulu [C-5] +1/4 -

FIN3

21:00 - [C-12] Kajaanin Haka vs FC Komeetat [C-11] - 3/4 -

FIN3

21:00 - [A-5] Atlantis vs FC LaPa [A-12] -

FIN3

21:00 - [A-3] JIPPO vs FC Kiffen [A-4] - 3/4 -

FIN3

21:00 - [B-7] Jazz vs Ilves II [B-6] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [10] Banik Ostrava vs Teplice [12] - 1 -

TNKB

21:00 - [14] Tuzlaspor vs Bandirmaspor [9] +1/2 -

TD3

21:00 - [Norra-4] Gefle IF vs Sandvikens [Norra-1] +1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-8] Sollentuna FK vs Karlstad BK [Norra-2] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-14] Oskarshamns AIK vs Falkenbergs [Sodra-1] +3/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-4] Torns IF vs GAIS [Sodra-5] +1 1/2 -

DENA

21:00 - [7] Midtjylland vs Aarhus AGF [8] - 3/4 -

OMAA

21:00 - [12] Al Ittihad (OMA) vs Oman Club [8] -

BRB

21:00 - [12] Ponte Preta/SP vs Guarani/SP [10] - 1/4 -

SCOA

21:15 - [6] St. Johnstone vs Aberdeen [3] +1/4 -

BDNA

21:30 - [14] Santa Clara vs Arouca [9] - 1/2 -

BDNB

21:30 - [1] Moreirense vs Uniao Torreense [15] - 3/4 -

HLA

21:30 - [13] Vitesse Arnhem vs Heerenveen [8] - 1/4 -

NGA

21:30 - [4] Din. Moscow vs Spartak Moscow [2] +1/2 -

DUC4BA

22:00 - [6] TSV Aubstadt vs V. Aschaffenburg [5] - 1/2 -

PHA

22:00 - [6] Monaco vs Lens [2] - 1/2 -

ALBA

22:00 - [3] Erzeni Shijak vs Vllaznia Shkoder [4] -

BLRA

22:00 - [8] Gomel vs Belshina Bobruisk [12] - 3/4 -

BIHA

22:00 - [3] Borac Banja Luka vs Zeljeznicar [4] -

BULA

22:00 - [16] Spartak Varna vs Arda Kardzhali [9] +1/2 -

MKDA

22:00 - [8] Makedonija vs Pobeda [10] -

ISRA

22:00 - [12] Hapoel Haifa vs Hapoel Tel Aviv [9] +0 -

KAZA

22:00 - [8] FK Maktaaral vs Turan (KAZ) [13] +0 -

LATA

22:00 - [9] Supernova Riga vs BFC Daugava [7] -

MDVA

22:00 - [4] Sfintul Gheorghe vs Dinamo-Auto [8] -

FIN3

22:00 - [B-5] Ilves-Kissat vs Hameenlinna [B-3] - 1/4 -

FIN3

22:00 - [C-4] RoPS Rovaniemi vs OTP [C-9] - 3/4 -

FIN3

22:00 - [A-1] KaPa vs Lahden Reipas [A-2] +1/4 -

CZEB

22:00 - [7] SK Prostejov vs Sigma Olomouc II [10] -

CZEB

22:00 - [3] SK Lisen vs Pribram [1] - 3/4 -

CZEB

22:00 - [5] MFk Karvina vs Jihlava [8] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [1] RB Salzburg vs Austria Klagenfurt [7] - 2 -

AUTA

22:00 - [10] SCR Altach vs Aust Lustenau [8] - 1/4 -

CHIB

22:00 - [13] Deportes Recoleta vs Puerto Montt [5] -

TBNA

22:30 - [7] Osasuna vs Cadiz [19] - 1/2 -

TBNB

22:30 - [12] Sporting Gijon vs Andorra FC [6] - 1/2 -

POLA

22:30 - [11] Slask Wroclaw vs Cracovia Krakow [8] +0 -

POLB

22:30 - [10] Wisla Krakow vs Skra Czestochowa [17] - 1 -

BIHA

22:30 - [8] FK Tuzla City vs Leotar Trebinje [11] -

SLOA

22:30 - [7] NK Bravo vs Mura [3] +1/4 -

NPA

22:30 - [12] Cape Town City vs Stellenbosch FC [10] - 1/4 -

SRBA

22:55 - [5] FK Vojvodina vs Mladost Lucani [12] - 1 1/4 -

ESTA

22:59 - [1] Flora Tallinn vs Vaprus Parnu [10] -

GEOA

22:59 - [1] Dinamo Tbilisi vs Dila Gori [4] -

LITA

22:59 - [7] Siauliai vs Dziugas FC [9] -

MNEA

22:59 - [7] FK Jerezo vs OFK Petrovac [4] -

NORA

22:59 - [5] Odd Grenland vs Sarpsborg [8] +0 -

NORA

22:59 - [2] Bodo Glimt vs HamKam [13] - 2 -

FIN3

22:59 - [B-12] VJS vs SalPa Salo [B-1] +1/2 -

SVKA

22:59 - [3] Spartak Trnava vs Dunajska Stred [2] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [8] Zemplin Michalovce vs Skalica [11] - 1/2 -

SVKA

22:59 - [10] Zlate Moravce vs Ruzomberok [5] +1/4 -

SVKA

22:59 - [9] Trencin vs Liptovsky Mikulas [12] - 1 -

TD3

22:59 - [Norra-15] Team Thoren vs Sylvia [Norra-13] +1 -

OMAA

22:59 - [3] Sohar Club (OMA) vs Al Nasr (OMA) [11] +0 -

ISRA

23:00 - [4] Hapoel Jerusalem vs Hapoel Hadera [5] -

BIA

23:15 - [1] Genk vs Cercle Brugge [9] - 3/4 -

TNKA

23:15 - [14] Hatayspor vs Gaziantep B.B [10] +0 -

TNKA

23:15 - [12] Giresunspor vs Kasimpasa [13] - 1/4 -

ANHA

23:30 - [14] Bournemouth vs Arsenal [1] +1 1/4 -

ITAA

23:30 - [9] Torino vs Lazio [4] +0 -

ITAA

23:30 - [8] Udinese vs Salernitana [12] - 3/4 -

DUA

23:30 - [5] Union Berlin vs Leipzig [3] +1/4 -

AZEA

23:30 - [2] Sabah FK vs Neftchi Baku [3] +0 -

CROA

23:30 - [5] NK Varazdin vs Sibenik [9] - 1/4 -

MLTA

23:30 - [2] Gzira Utd vs Santa Lucia FC [12] -

EGYA

23:30 - [2] Ittihad Alexandria vs NBE SC [8] - 1/4 -

HLA

23:45 - [12] Fortuna Sittard vs Cambuur [17] - 1/4 -

WALA

23:45 - [7] Aberystwyth vs Cardiff Metropolitan [6] +1/4 -

PHB

00:00 - [20] Niort vs Paris FC [12] +0 -

PHB

00:00 - [18] Rodez vs Annecy FC [15] +0 -

PHB

00:00 - [9] Pau FC vs Sochaux [3] +1/4 -

PHB

00:00 - [5] Caen vs Guingamp [11] - 1/4 -

PHB

00:00 - [17] Dijon vs Nimes [16] - 3/4 -

PHB

00:00 - [10] Stade Lavallois vs Metz [8] +0 -

PHB

00:00 - [7] Amiens vs SC Bastia [14] - 1/4 -

PHB

00:00 - [6] Valenciennes vs Quevilly [13] - 1/4 -

BDNA

00:00 - [8] Chaves vs Vizela [13] - 1/4 -

BDNB

00:00 - [17] Trofense vs Vilafranquense [5] - 1/4 -

NGA

00:00 - [3] Rostov vs FK Sochi [9] +0 -

BIHA

00:00 - [9] FK Sloga Doboj vs Siroki Brijeg [2] -

GREA

00:00 - [8] Atromitos vs OFI Creta [10] - 1/4 -

LUXA

00:00 - [2] Swift Hesperange vs Racing Union [5] -

LUXA

00:00 - [16] Fola Esch vs Etzella Ettelbruc [15] -

MDVA

00:00 - [2] Petrocub vs Zimbru [3] -

CZEA

00:00 - [6] Mlada Boleslav vs Sparta Praha [3] +1/2 -

TNKB

00:00 - [6] Samsunspor vs Eyupspor [1] +0 -

ARGB

00:10 - [4] Gim.Mendoza vs Def.Belgrano [12] - 1/2 -

BULA

00:15 - [6] Levski Sofia vs Hebar Pazardzhik [15] - 2 1/4 -

ISRA

00:15 - [8] Maccabi Netanya vs Beitar Jerusalem [11] - 3/4 -

CHIC

00:15 - [8] CD Magallanes vs U.Concepcion [3] - 3/4 -

TBNA

00:30 - [11] Mallorca vs Real Betis [6] +1/4 -

TBNB

00:30 - [9] Albacete vs Burgos CF [3] - 1/4 -

TBNB

00:30 - [17] Zaragoza vs Levante [4] +0 -

ALBA

00:30 - [2] Partizani Tirana vs Egnatia Rrogozhine [5] -

MLTA

00:30 - [6] Mosta vs Gudja United [7] -

AUTA

00:30 - [2] Sturm Graz vs Lask [3] +0 -

POLA

01:00 - [9] Warta Poznan vs Widzew Lodz [3] - 1/4 -

POLB

01:00 - [5] Nieciecza vs Stal Rzeszow [9] - 3/4 -

BIB

01:00 - [3] RWD Molenbeek vs Dender [9] - 3/4 -

MNEA

01:00 - [9] Mornar Bar vs Jedinstvo [6] -

MNEA

01:00 - [10] Iskra Danilo vs Arsenal Tivat [5] -

MNEA

01:00 - [1] Buducnost vs Sutjeska [2] -

SRBA

01:00 - [14] Javor Ivanjica vs FK Radnicki 1923 [8] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [31] Villa Dalmine vs Sacachispas [37] - 1/2 -

ARGB

01:00 - [35] Flandria vs Ind.Rivadavia [9] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [11] Deportivo Riestra vs Agropecuario AAC [30] - 1/2 -

URUA

01:00 - [7] CA Fenix vs CA River Plate (URU) [8] +0 -

NPA

01:00 - [16] Maritzburg Utd vs Chippa Utd [6] - 1/2 -

NPA

01:00 - [4] Kaizer Chiefs vs Richards Bay [2] - 3/4 -

SLOA

01:15 - [4] Koper vs O.Ljubljana [1] +0 -

PERA

01:15 - [14] Dep. Municipal vs Alianza Atletico [9] - 1/4 -

DUB

01:30 - [14] Ein.Braunschweig vs Fort.Dusseldorf [7] +1/2 -

GREA

01:30 - [11] Lamia FC vs AEK Athens [2] +1 1/2 -

IREB

01:30 - [4] Longford Town vs Wexford Youths [6] - 1/2 -

RMNA

01:30 - [3] Rapid Bucuresti vs UTA Arad [14] - 1/2 -

ITAA

01:45 - [15] Sassuolo vs Lecce [16] - 3/4 -

ITAA

01:45 - [5] Inter Milan vs Spezia [17] - 2 1/4 -

ITB

01:45 - [20] Perugia vs Parma [6] +0 -

ITB

01:45 - [9] Ascoli vs SPAL 1907 [14] - 1/4 -

ITB

01:45 - [3] Genoa vs Benevento [15] - 1 -

GREA

01:45 - [4] PAOK vs Panetolikos [7] - 1 -

MLTA

01:45 - [5] Floriana vs Pieta Hotspurs [14] -

TNKA

01:45 - [11] Antalyaspor vs Trabzonspor [7] +0 -

TNKB

01:45 - [16] Altinordu SK vs Sakaryaspor [10] - 1/4 -

ARGB

01:45 - [14] San Martin SJ vs Guillermo [24] - 1/2 -

PHA

02:00 - [4] Marseille vs Nantes [15] - 3/4 -

HLA

02:00 - [16] Emmen vs Utrecht [7] +0 -

BLVA

02:00 - [13] Royal Pari vs The Strongest [1] +0 -

COLA

02:00 - [5] Pereira vs Cortulua [20] - 1/2 -

CROA

02:05 - [1] Dinamo Zagreb vs NK Osijek [3] - 1 -

BDNA

02:30 - [2] Porto vs Sporting Lisbon [4] - 1/2 -

BRAA

02:30 - [6] Atl. Mineiro/MG vs Goias/GO [13] - 1 3/4 -

BRB

02:30 - [14] Chapecoense vs Brusque FC/SC [18] - 1/4 -

CHIC

02:45 - [17] Cobreloa vs San.Morning [16] - 3/4 -

TBNA

03:00 - [17] Celta Vigo vs Real Madrid [2] +3/4 -

TBNB

03:00 - [8] Granada vs Racing Santander [16] - 3/4 -

ECUA

03:00 - [9] Orense SC vs Barcelona SC [8] +1/4 -

PARA

03:00 - [7] General Caballero vs Olimpia Asuncion [1] +3/4 -

PERA

03:30 - [11] Cienciano vs Atletico Grau [3] - 1 1/2 -

ARGA

04:00 - [25] Colon vs Tigre [7] +0 -

URUA

04:00 - [2] Nacional(URU) vs Wanderers [9] - 1 1/2 -

VENA

04:00 - [15] UCV FC vs Portuguesa [10] +1/4 -

COLA

04:05 - [19] Patriotas vs Rionegro Aguilas [2] +0 -

ARGB

04:10 - [26] Temperley vs Quilmes [19] +0 -

BLVA

04:15 - [3] Bolivar vs Oriente Petrolero [5] - 1 3/4 -

BRAA

05:00 - [3] Fluminense/RJ vs Coritiba/PR [15] - 1 1/4 -

BRB

05:00 - [5] Sampaio Correa/MA vs CRB/AL [11] - 1/2 -

COLB

05:00 - [13] Barranquilla vs Dep.Quindio [3] -

USAA

05:00 - [Dong-4] New York RB vs Cincinnati [Dong-5] - 1/4 -

MEXA

05:00 - [18] Queretaro vs Club Tijuana [15] - 1/4 -

WC20W

05:30 - [A-1] T.B.Nha U20 Nữ vs Mexico U20 Nữ [B-2] -

CHIC

05:30 - [2] Univ. Catolica(CHL) vs Audax Italiano [11] - 3/4 -

ECUA

05:30 - [4] LDU Quito vs Cumbaya FC [11] - 1 1/2 -

PARA

05:30 - [12] 12 de Octubre vs Tacuary FBC [5] +1/4 -

USB

06:00 - [A-10] Hartford Athletic vs Miami FC [A-6] +1/4 -

USB

06:00 - [A-5] Pittsburgh R. vs New York RB II [A-14] - 2 -

USW

06:00 - [12] NJ/NY Gotham Nữ vs Orlando Pride Nữ [10] -

USW

06:00 - [7] NC Courage (W) vs Chicago RS Nữ [6] -

ARGB

06:10 - [5] All Boys vs San Martin Tucuman [3] +0 -

COLA

06:10 - [4] Millonarios vs Jag de Cordoba [16] - 1 1/2 -

VENA

06:15 - [4] Carabobo vs Metropolitano [2] +0 -

ARGA

06:30 - [4] CA Huracan vs Newells Old Boys [11] - 1/2 -

BLVA

06:30 - [11] Jorge Wilstermann vs Univ. De Sucre [15] - 1 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-14] D.C. Utd vs Philadelphia Union [Dong-1] +1/2 -

USAA

06:30 - [Dong-2] CF Montreal vs New England [Dong-9] - 3/4 -

USB

06:30 - [A-11] Loudoun United vs Atlanta United II [A-13] - 1/2 -

USB

06:30 - [A-7] Detroit City FC vs Louisville City [A-1] +1/4 -

USAA

07:00 - [Tay-6] Minnesota Utd vs Austin FC [Tay-2] - 1/4 -

USAA

07:00 - [Dong-6] Inter Miami vs Toronto [Dong-13] +0 -

CRCA

07:00 - [A-5] Santos Guapiles vs Herediano [A-1] +1/2 -

MEXA

07:05 - [2] Monterrey vs Tigres UANL [5] - 1/4 -

MEXA

07:05 - [17] Atlas vs Puebla [8] - 1/2 -

USB

07:30 - [A-8] FC Tulsa vs Indy Eleven [A-9] - 1/2 -

USB

07:30 - [A-2] Memphis 901 vs Birmingham Legion [A-4] - 1/2 -

ECUA

08:00 - [15] Macara vs SD Aucas [1] +1/2 -

USAA

08:00 - [Tay-9] Colorado Rapids vs Houston Dynamo [Tay-13] - 3/4 -

USB

08:00 - [B-1] SA Scorpions vs Rio Grande Valley [B-6] - 1/2 -

USB

08:00 - [B-3] Colorado Springs vs Tampa Bay Rowdies [A-3] +1/4 -

USB

08:00 - [B-5] New Mexico United vs Monterey Bay FC [B-12] - 3/4 -

COLA

08:15 - [3] Inde.Medellin vs Santa Fe [1] - 1/4 -

USB

08:30 - [B-8] El Paso Locomotive vs San Diego Loyal [B-2] - 1/4 -

WC20W

09:00 - [B-1] Colombia U20 Nữ vs Brazil U20 Nữ [A-2] -

USAA

09:00 - [Tay-7] Real Salt Lake vs Vancouver WC [Tay-10] - 3/4 -

USAA

09:00 - [Tay-14] San Jose EQ vs Los Angeles FC [Tay-1] +1/2 -

USW

09:00 - [3] San Diego Wave Nữ vs Houston Dash Nữ [4] -

CRCA

09:00 - [B-1] Dep. Saprissa vs Perez Zeledon [B-5] - 1 1/4 -

MEXA

09:05 - [1] Club America vs Cruz Azul [7] - 3/4 -

MEXA

09:05 - [11] Juarez vs Mazatlan FC [14] - 1/2 -

CRCA

09:15 - [B-4] San Carlos vs Municipal Grecia [B-3] - 1/2 -

USB

09:30 - [B-11] LA Galaxy II vs Ch. Battery [A-12] - 3/4 -

USB

09:30 - [B-9] Las Vegas Lights vs Sacramento [B-4] +1/4 -

GHU23

18:00 Hoãn [8] Campuchia U23 vs Nhật Bản U23 [15] -

ANHB

21:00 Hoãn [11] Coventry vs Huddersfield [24] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 20/08/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 20/08/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5928/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10