LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 21/08/2022

Lịch bóng đá trong ngày 21/08/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSQSL

12:00 - [5] Brisbane City vs Brisbane Roar U21 [11] - 1 -

AUSSL

12:00 - [1] Adelaide City vs Campbelltown City [2] - 1/2 -

AUSVPL

12:00 - [2] Port Melbourne vs Melb. Knights [9] - 1 1/4 -

AUSVPL

12:00 - [14] Eastern Lions vs Heidelberg Utd [6] +2 1/4 -

AUSVPL

12:00 - [7] Avondale Heights vs South Melbourne [1] - 1/2 -

AUSVPL

12:00 - [13] Dandenong City vs Bentleigh Greens [5] +1 3/4 -

AUSVPL

12:00 - [11] Altona City vs St Albans Saints [10] - 3/4 -

AUSVPL

12:00 - [3] Oakleigh Cannons vs Hume City [12] - 1 1/2 -

AUSVPL

12:00 - [8] Dandenong Th. vs Green Gully SC [4] +1/4 -

NHAT3

13:00 - [9] Tegevajaro Miyazaki vs Gainare Tottori [12] - 3/4 -

AUSBPL

14:00 - [8] North Star vs Wynnum Wolves [3] -

AUSBPL

14:00 - [9] Taringa Rovers vs Albany Creek [2] +1/2 -

AUSBPL

14:00 - [12] Virginia Utd vs Souths Utd [6] -

AUSBPL

14:00 - [5] Holland Park Hawks vs Samford Rang. [4] +1/2 -

AUSBPL

14:00 - [7] Grange Thistle vs Coomera Colts [11] -

AUSBPL

14:00 - [10] Magic United vs Surfers Paradise [1] +2 1/2 -

NHAT3

14:00 - [5] FC Imabari vs Kamatamare San. [17] - 3/4 -

NHAT3

15:00 - [16] Yokohama SCC vs Azul Claro Numazu [15] +1/4 -

HQ3

15:00 - [8] Yangju Citizen vs Paju Citizen [2] +1/4 -

CZEB

15:30 - [15] Sparta Praha B vs Sellier&Bellot Vlasim [12] -

AUTB

15:30 - [14] Vorwarts Steyr vs Grazer AK [4] +1/4 -

AUTB

15:30 - [11] Sturm Graz II vs Blau Weiss Linz [2] +1/2 -

NHATB

16:00 - [9] Tokyo Verdy vs Ventforet Kofu [18] +0 -

NHAT3

16:00 - [13] Giravanz Kita. vs Matsumoto Yama. [4] +1/2 -

HQA

16:00 - [8] FC Seoul vs Seongnam Ilhwa Ch. [12] - 1 -

HQB

16:00 - [2] Daejeon Hana Citizen vs Anyang [3] - 1/2 -

MAPL

16:00 - [2] Kelantan vs Terengganu II [4] +1/4 -

VNB

16:00 - [7] Thừa Thiên Huế vs Phố Hiến [4] +1/4 -

SINA

16:30 - [4] Geylang Intl vs Balestier Kh. [7] -

NGB

16:45 - [17] Volga Ulyanovsk vs Rubin Kazan [2] +1 -

BDNB

17:00 - [7] Feirense vs Leixoes [8] - 1/4 -

NGB

17:00 - [4] Yenisey vs Shinnik Yaroslavl [10] - 1 -

NHATA

17:00 - [12] Shonan Bellmare vs Kashima Antlers [4] +0 -

HQA

17:00 - [10] Gimcheon Sangmu vs Ulsan Hyundai [1] +1 1/2 -

HQ3

17:00 - [4] Hwaseong FC vs Pocheon Citizen [9] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [10] Cheonan City vs Mokpo City [14] - 1/2 -

VNB

17:00 - [10] Bình Phước vs Quảng Nam [3] +3/4 -

VNB

17:00 - [2] Khánh Hòa vs Đăk Lăk [11] - 3/4 -

HLA

17:15 - [15] Groningen vs Go Ahead Eagles [11] - 1/2 -

HLB

17:15 - [6] VVV Venlo vs Zwolle [2] +3/4 -

POLB

17:40 - [6] Arka Gdynia vs Odra Opole [16] - 1 -

ANHB

18:00 - [18] Bristol City vs Cardiff City [19] - 1/4 -

ANHU23

18:00 - [1-3] Man City U21 vs Tottenham U21 [1-14] -

DUC3

18:00 - [16] Oldenburg 1897 vs Verl [12] - 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [9] CZ Jena vs Greifswalder FC [12] - 3/4 -

DUC4DB

18:00 - [14] SV Lichtenberg vs E.Cottbus [2] +1 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [3] Berlin AK 07 vs Ger.Halberstadt [18] - 1 1/4 -

PHA

18:00 - [19] Strasbourg vs Stade Reims [11] - 3/4 -

BLRA

18:00 - [3] Bate Borisov vs Dnepr Mogilev [16] - 2 1/4 -

TDB

18:00 - [8] Eskilstuna City vs Utsiktens BK [11] +0 -

TDB

18:00 - [4] Trelleborgs vs Dalkurd FF [16] - 3/4 -

DENB

18:00 - [3] Naestved BK vs Nykobing [12] - 3/4 -

HQB

18:00 - [8] GimPo Citizen vs Jeonnam Dragons [11] +1/2 -

TQA

18:00 - [15] Wuhan Yangtze vs Henan Songshan [7] +3/4 -

TQA

18:00 - [2] Shandong Taishan vs Chengdu Rongcheng [6] - 1 1/4 -

THA

18:00 - [13] Prachuap FC vs Nakhon Ratch. [11] - 1/2 -

VNB

18:00 - [8] Cần Thơ vs Bà Rịa Vũng Tàu [5] -

DUB

18:30 - [3] Heidenheim vs A.Bielefeld [16] - 3/4 -

DUB

18:30 - [10] Greuther Furth vs Kaiserslautern [4] - 1/4 -

DUB

18:30 - [9] Hansa Rostock vs St. Pauli [15] +0 -

BIA

18:30 - [4] Club Brugge vs Kortrijk [17] - 1 1/2 -

TQA

18:30 - [16] Guangzhou FC vs Shenzhen FC [14] +0 -

TQA

18:30 - [9] Tianjin Tigers vs Sh. Shenhua [8] -

THA

18:30 - [12] Lamphun Warrior vs Chiangrai Utd [6] +0 -

THA

18:30 - [10] Muang Thong Utd vs Lampang [16] - 1 -

ANHU23

19:00 - [2-11] Derby County U21 vs Sunderland U21 [2-9] -

DUC3

19:00 - [19] Meppen vs Duisburg [11] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [18] St. Pauli II vs TuS BW Lohne [8] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [15] Holstein Kiel II vs Weiche Flensburg [7] +1/2 -

DUC4B

19:00 - [9] Phonix Lubeck vs Rehden [12] - 1 -

DUC4B

19:00 - [10] Wer.Bremen II vs Atlas Delmenhorst [11] - 1/2 -

DUC4B

19:00 - [19] Kickers Emden vs Ein. Norderstedt [6] +1 -

DUC4N

19:00 - [18] Koblenz vs Offenbach [3] +1 1/4 -

DUC4T

19:00 - [13] FC Duren vs FC Koln II [14] - 1/2 -

NGA

19:00 - [5] CSKA Moscow vs Akhmat Groznyi [6] - 3/4 -

LATA

19:00 - [5] FK Auda vs Riga FC [2] +1 1/4 -

TD3

19:00 - [Norra-11] Umea vs Motala AIF [Norra-3] - 3/4 -

DENA

19:00 - [1] Nordsjaelland vs Silkeborg IF [4] - 1/4 -

DENB

19:00 - [10] Fredericia vs Vendsyssel FF [4] - 1/2 -

THA

19:00 - [14] Khonkaen Utd vs Ratchaburi [3] +1/4 -

MASL

19:15 - [7] Pahang vs Terengganu [2] +0 -

MAPL

19:15 - [6] PDRM FA vs Johor Darul Takzim II [1] -

HLA

19:30 - [6] Sparta Rotterdam vs Ajax [2] +1 3/4 -

ANHA

20:00 - [15] Leeds Utd vs Chelsea [8] +1 -

ANHA

20:00 - [16] West Ham Utd vs Brighton [7] - 1/4 -

ANHU23

20:00 - [2-5] Norwich U21 vs Newcastle U21 [2-6] -

DUC4B

20:00 - [17] Bremer SV vs SSV Jeddeloh [3] +3/4 -

DUC4B

20:00 - [13] VfV 06 Hildesheim vs Lubeck [1] +1/2 -

DUC4B

20:00 - [5] Drochtersen/Assel vs Hamburger II [4] +1/2 -

PHA

20:00 - [10] Clermont vs Nice [9] +1/4 -

PHA

20:00 - [20] Angers vs Stade Brestois [16] - 1/4 -

PHA

20:00 - [14] Montpellier vs Auxerre [17] - 1/2 -

PHA

20:00 - [12] Toulouse vs Lorient [5] - 1/2 -

BDNB

20:00 - [13] Nacional Madeira vs CD Mafra [12] - 1/4 -

NGB

20:00 - [15] Ufa vs Volgar Astrakhan [8] - 3/4 -

POLA

20:00 - [15] Zaglebie Lubin vs Radomiak Radom [10] - 1/4 -

POLB

20:00 - [12] Zaglebie Sosno vs Chrobry Glogow [4] - 1/4 -

BLRA

20:00 - [4] Dinamo Minsk vs Slavia Mozyr [10] - 1 1/4 -

NIRA

20:00 - [10] Newry City vs Linfield [5] +1 -

KAZA

20:00 - [3] Tobol Kostanay vs FK Taraz [12] - 1 -

KAZA

20:00 - [1] Astana vs FK Kyzylzhar [10] - 1 1/2 -

NORB

20:00 - [2] Stabaek vs Start Kristiansand [3] - 1/2 -

NORB

20:00 - [5] Sandnes Ulf vs Stjordals Blink [16] - 1 1/2 -

FINA

20:00 - [4] Haka vs Helsinki [1] +1/2 -

FINA

20:00 - [5] AC Oulu vs Inter Turku [10] +3/4 -

TDA

20:00 - [9] Mjallby AIF vs Malmo [7] +3/4 -

TDA

20:00 - [10] Varnamo vs Elfsborg [6] +1/2 -

TDB

20:00 - [7] Brage vs Osters [3] +1/4 -

TDB

20:00 - [2] Halmstads vs Vasteras [9] - 1 1/4 -

MASL

20:00 - [5] Selangor FA vs Petaling Jaya City [9] - 1 1/4 -

MAPL

20:00 - [8] Perak FA vs FAM-MSN [10] -

NPA

20:00 - [9] Royal AM vs Marumo Gallants FC [14] - 1/4 -

DUA

20:30 - [4] Ein.Frankfurt vs FC Koln [13] - 1/4 -

GEOA

20:30 - [5] Torpedo Kut. vs Lokomotiv T [10] -

GEOA

20:30 - [8] Gagra Tbilisi vs FC Telavi [7] - 1/4 -

TNKB

20:30 - [4] Keciorengucu vs Bodrumspor SK [7] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [1] Celtic vs Hearts [5] - 2 1/4 -

NGB

21:00 - [7] Kamaz vs Akron Togliatti [12] +0 -

AZEA

21:00 - [9] Kapaz vs Gabala FC [5] +1 -

BIA

21:00 - [16] Zulte-Waregem vs Charleroi [12] +1/4 -

BIB

21:00 - [9] Lommel vs Anderlecht II [4] +0 -

LUXA

21:00 - [9] Wiltz vs Mondercange [11] -

LUXA

21:00 - [8] Mondorf-les. vs UNA Strassen [14] -

LUXA

21:00 - [7] Differdange vs UT Petange [4] -

LUXA

21:00 - [10] Kaerjeng 97 vs Progres Niedercorn [5] -

CZEA

21:00 - [15] Zlin vs Jablonec [14] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [4] Sigma Olomouc vs Slovacko [8] +0 -

CZEA

21:00 - [9] Slovan Liberec vs C. Budejovice [13] - 1/2 -

TNKB

21:00 - [3] Pendikspor vs Altay [10] - 1 -

TD3

21:00 - [Sodra-12] Atvidabergs vs BK Olympic Malmo [Sodra-7] +1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-8] Trollhattan vs Lunds BK [Sodra-2] - 1/2 -

DENA

21:00 - [6] Randers vs Viborg [2] - 1/4 -

BRAA

21:00 - [20] Juventude/RS vs Botafogo/RJ [11] - 1/4 -

URUA

21:15 - [10] Defensor SC vs Boston River [4] - 1/2 -

BDNA

21:30 - [5] Casa Pia AC vs Boavista [11] - 1/4 -

BDNB

21:30 - [9] Porto B vs UD Oliveirense [14] - 1 1/4 -

NGA

21:30 - [1] Zenit vs Torpedo Moscow [16] - 2 1/4 -

LATA

21:30 - [3] Rigas Futbola Skola vs Valmiera / BSS [1] +1/4 -

HLA

21:45 - [10] RKC Waalwijk vs Feyenoord [1] +1 1/4 -

LITA

21:55 - [4] FK Panevezys vs Banga [8] - 1 1/4 -

NGB

22:00 - [1] Baltika vs Krasnodar B [18] - 1 -

NGB

22:00 - [9] Neftekhimik Nizh vs Veles Moscow [13] - 3/4 -

ALBA

22:00 - [9] Bylis Ballsh vs Kastrioti Kruje [6] -

ALBA

22:00 - [7] KF Laci vs Teuta Durres [10] -

BLRA

22:00 - [1] Shakhter Soligo. vs Isloch [5] - 3/4 -

MKDA

22:00 - [5] Sileks Kratovo vs FK Skopje [11] -

MKDA

22:00 - [9] Academy Pandev vs Shkendija [3] -

MKDA

22:00 - [1] FC Struga vs Rabotnicki [7] -

MKDA

22:00 - [4] Tikves Kavadarci vs Bregalnica Stip [6] -

ESTA

22:00 - [4] Nomme Kalju vs Tammeka Tartu [6] -

KAZA

22:00 - [2] Aktobe vs Ordabasy [5] - 1/2 -

KAZA

22:00 - [6] FK Aksu vs Kairat Almaty [4] +1/4 -

MDVA

22:00 - [7] Dacia Buiucani vs Milsami [6] -

CZEB

22:00 - [9] Taborsko vs MFK Chrudim [6] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [11] SV Ried vs WSG Swarovski Tirol [5] +0 -

AUTA

22:00 - [9] Wolfsberger AC vs Austria Wien [6] - 1/4 -

PHA

22:05 - [3] Rennes vs Ajaccio [18] - 1 -

ANHA

22:30 - [3] Newcastle vs Man City [2] +1 1/4 -

TBNA

22:30 - [4] Athletic Bilbao vs Valencia [10] - 3/4 -

TBNB

22:30 - [15] Real Oviedo vs Leganes [13] +0 -

DUA

22:30 - [17] Bochum vs Bayern Munich [1] +2 1/4 -

POLA

22:30 - [16] Piast Gliwice vs Stal Mielec [7] - 3/4 -

BIHA

22:30 - [7] NK Posusje vs Igman Konjic [12] -

FINA

22:30 - [9] IFK Mariehamn vs Ilves Tampere [8] - 1/4 -

FINB

22:30 - [6] MP Mikkeli vs KPV Kokkola [7] - 1/4 -

FIN3

22:30 - [C-7] GBK Kokkola vs Jyvaskyla JK [C-1] +1 3/4 -

FIN3

22:30 - [A-10] Futura vs KuPS Akatemia [A-8] +3/4 -

FIN3

22:30 - [C-8] JBK vs JS Hercules [C-3] - 1/4 -

SLOA

22:30 - [5] Maribor vs CM Celje [2] +0 -

TDA

22:30 - [12] Norrkoping vs AIK Solna [5] +0 -

TDA

22:30 - [16] GIF Sundsvall vs Helsingborg [15] +0 -

NPA

22:30 - [3] SuperSport Utd vs Orlando Pirates [5] +1/4 -

BULA

22:45 - [3] CSKA 1948 Sofia vs Lok. Sofia [8] - 1 -

ESTA

22:45 - [5] Kuressaare vs Levadia T. [2] -

HUNA

22:55 - [5] Zalaegerzseg vs Kisvarda FC [2] +1/4 -

NGB

22:59 - [11] Dyn. Makhachkala vs SKA-Khabarovsk [5] +0 -

ARMA

22:59 - [4] Pyunik vs Van Yerevan [5] - 3/4 -

POLB

22:59 - [14] Resovia vs Katowice [7] +0 -

LITA

22:59 - [1] Zalgiris vs FK Jonava [10] -

NORA

22:59 - [4] Lillestrom vs Sandefjord [14] - 2 -

NORA

22:59 - [6] Valerenga vs Tromso [7] - 3/4 -

NORA

22:59 - [12] Stromsgodset vs FK Jerv [16] - 1 3/4 -

NORA

22:59 - [10] Haugesund vs Molde [1] +1/2 -

SRBA

22:59 - [16] Radnik Surdulica vs Radnicki Nis [13] +0 -

SRBA

22:59 - [3] Backa Topola vs Novi Sad [15] - 1 1/4 -

DENA

22:59 - [11] Aalborg BK vs Brondby [10] +0 -

ARGA

22:59 - [27] Lanus vs Arsenal Sarandi [23] - 1/4 -

CHIC

22:59 - [21] Curico Unido vs Antofagasta [4] - 3/4 -

PERA

22:59 - [1] Alianza Lima vs Sport Huancayo [8] - 3/4 -

ARGB

23:10 - [25] Almirante Brown vs CA Mitre Salta [21] - 1/4 -

TNKA

23:15 - [5] Istanbul BB vs Kayserispor [6] - 3/4 -

TNKB

23:15 - [17] Malatyaspor vs Adanaspor [12] +1/2 -

ITAA

23:30 - [13] Empoli vs Fiorentina [10] +1/4 -

ITAA

23:30 - [1] Napoli vs Monza [14] - 1 3/4 -

AZEA

23:30 - [4] Zire IK vs Sumqayit [10] - 1/2 -

BIA

23:30 - [8] Standard Liege vs OH Leuven [7] - 1/2 -

LUXA

23:30 - [2] Dudelange vs Hostert [12] -

MLTA

23:30 - [8] Valletta vs Hibernians Paola [3] -

CROA

23:55 - [6] Istra 1961 vs HNK Rijeka [8] +3/4 -

BDNA

00:00 - [3] Braga vs Maritimo [17] - 1 3/4 -

NGA

00:00 - [7] Krasnodar vs FK Orenburg [8] - 1/2 -

NGB

00:00 - [16] Kuban vs Alania Vla [3] +1/4 -

NGB

00:00 - [14] Rodina Moscow vs Arsenal-Tula [6] +1/4 -

GEOA

00:00 - [2] Dinamo Batumi vs Saburtalo [6] -

GREA

00:00 - [1] Panathinaikos vs Ionikos [14] - 1 1/2 -

ICEA

00:00 - [12] IA Akranes vs Vestmannaeyjar [9] +1/2 -

LITA

00:00 - [6] Suduva vs FK Riteriai [5] - 1/4 -

MDVA

00:00 - [5] FC Balti vs Sheriff Tiraspol [1] -

CZEA

00:00 - [2] Slavia Praha vs Pardubice [16] - 2 -

MEXA

00:00 - [16] Pumas UNAM vs Santos Laguna [3] +0 -

ISRA

00:15 - [2] Maccabi TA vs Maccabi Bnei Raina [10] -

TBNA

00:30 - [5] Atletico Madrid vs Villarreal [9] - 1/2 -

TBNB

00:30 - [10] Huesca vs Cartagena [7] - 1/4 -

GREA

00:30 - [6] Aris Salonica vs Levadiakos [13] - 1 1/4 -

BULA

01:00 - [12] Septemvri Sofia vs Beroe [11] +0 -

BIB

01:00 - [5] Lierse vs Club Brugge II [7] - 1/4 -

HUNA

01:00 - [11] Vasas Budapest vs Budapest Honved [10] - 1/4 -

IREA

01:00 - [1] Shamrock Rovers vs Dundalk [3] - 1/2 -

MNEA

01:00 - [3] Decic Tuzi vs Rudar [8] -

NORA

01:00 - [3] Rosenborg vs Aalesund [9] - 1 1/4 -

ARGB

01:00 - [17] Deportivo Madryn vs Nueva Chicago [34] - 1/2 -

ARGB

01:00 - [23] Gimnasia Jujuy vs Ferro Carril Oeste [16] - 1/4 -

PERA

01:00 - [18] Carlos Stein vs Melgar [5] +1 -

ARGB

01:10 - [10] Chaco For Ever vs Chacarita Jrs [15] - 1/2 -

PERA

01:15 - [6] Cesar Vallejo vs Carlos A. Mannucci [17] - 1/2 -

SVKA

01:30 - [1] Slo. Bratislava vs MSK Zilina [6] - 1 1/4 -

ARGA

01:30 - [15] Godoy Cruz vs Independiente [14] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [28] San Telmo vs Brown de Adrogue [22] +0 -

ITAA

01:45 - [6] Atalanta vs AC Milan [2] +1/4 -

ITAA

01:45 - [11] Bologna vs Verona [20] - 1/2 -

ITB

01:45 - [8] Alto Adige vs Venezia [19] - 1/4 -

ITB

01:45 - [17] Cosenza vs Modena [11] +1/4 -

ITB

01:45 - [1] Frosinone vs Brescia [7] - 1/4 -

ITB

01:45 - [10] Pisa vs Como [18] - 1/2 -

ITB

01:45 - [12] Cagliari vs Cittadella [16] - 1/4 -

ITB

01:45 - [5] Ternana vs Reggina [2] - 1/2 -

PHA

01:45 - [7] Lille vs PSG [1] +1 1/2 -

TNKA

01:45 - [8] Besiktas vs Fatih Karagumruk [15] - 3/4 -

TNKB

01:45 - [13] Goztepe vs Erzurumspor FK [15] - 1/2 -

BIA

02:00 - [13] KV Mechelen vs Westerlo [6] +1/4 -

GREA

02:00 - [3] Olympiakos vs Pas Giannina [12] - 1 1/2 -

BRAA

02:00 - [1] Palmeiras/SP vs Flamengo/RJ [5] - 1/2 -

BRB

02:00 - [2] Gremio/RS vs Cruzeiro/MG [1] - 1/2 -

BRAU20

02:00 - [B-2] Corinthians/SP U20 vs America/MG U20 [A-3] -

BLVA

02:00 - [9] CA Palmaflor vs Always Ready [2] +0 -

CHIB

02:00 - [12] Iquique vs CCDA Fernandez Vial [17] -

CHIB

02:00 - [9] San. Wanderers vs Dep. Copiapo [3] -

EGYA

02:00 - [1] Ahly Cairo vs Ismaily SC [15] - 1/2 -

CROA

02:05 - [2] Hajduk Split vs Lok. Zagreb [7] - 1 -

ICEA

02:15 - [7] Stjarnan vs KA Akureyri [3] +0 -

BDNA

02:30 - [7] Portimonense vs Vitoria Guimaraes [6] - 1/4 -

ARGB

02:30 - [6] Estudiantes Rio Cuarto vs Almagro [8] - 1/4 -

PARA

02:30 - [3] Nacional(PAR) vs Libertad [4] +1/2 -

ARGB

02:45 - [13] Deportivo Moron vs Deportivo Maipu [20] - 1/2 -

TBNA

03:00 - [3] Real Sociedad vs Barcelona [1] +1/4 -

TBNB

03:00 - [14] Tenerife vs Lugo [20] - 3/4 -

COLB

03:00 - [2] Fortaleza vs Atletico [11] - 1 -

PERA

03:00 - [12] AD Tarma vs Universitario [4] - 1/4 -

COLA

03:30 - [7] America Cali vs Junior Barranquilla [8] +1/4 -

COLB

03:30 - [16] Cucuta vs Llaneros FC [7] - 1/4 -

PERA

03:30 - [19] Uni.San Martin vs Sporting Cristal [2] +1 1/2 -

ARGA

04:00 - [3] River Plate vs C. Cordoba SdE [16] - 1 1/2 -

BRAA

04:00 - [7] Athletico/PR vs America/MG [10] - 1/2 -

BRAA

04:00 - [18] Atletico/GO vs Cuiaba/MT [16] - 1/4 -

BRAA

04:00 - [14] Bragantino/SP vs Ceara/CE [17] - 1/2 -

BRAA

04:00 - [8] Fortaleza/CE vs Corinthians/SP [4] - 1/2 -

VENA

04:00 - [11] Caracas vs Puerto Cabello [7] - 1/2 -

CRCA

04:00 - [A-6] Guanacasteca vs Alajuelense [A-2] +3/4 -

BLVA

04:15 - [10] Blooming vs CD Guabira [6] - 1/2 -

CHIC

04:30 - [5] Colo Colo vs Nublense [14] - 1 -

BRAA

05:00 - [12] Santos/SP vs Sao Paulo/SP [9] - 1/4 -

PARA

05:00 - [2] Cerro Porteno vs Guarani CA [9] - 1/2 -

USAA

05:00 - [Dong-12] Chicago Fire vs New York City [Dong-3] - 1/4 -

MEXA

05:00 - [13] San Luis vs Toluca [6] - 1/4 -

CRCA

05:00 - [B-2] Puntarenas vs Cartagines [B-6] - 1/4 -

WC20W

05:30 - [C-1] Nigeria U20 Nữ vs Hà Lan U20 Nữ [D-2] +0 -

COLA

05:35 - [12] Union Magdalena vs Atl. Nacional [9] +1/4 -

USAA

05:45 - [Dong-8] Columbus Crew vs Atlanta United [Dong-11] - 3/4 -

PERA

06:00 - [10] Binacional vs Sport Boys [13] - 1 3/4 -

USAA

06:00 - [Dong-10] Charlotte FC vs Orlando City [Dong-7] - 1/4 -

VENA

06:15 - [9] Estu.Merida vs Dep.Guaira [5] +1/4 -

ARGA

06:30 - [12] Defensa YJ vs Boca Juniors [1] +0 -

CHIC

07:00 - [1] U. Espanola vs O Higgins [12] - 1/4 -

MEXA

07:05 - [4] Pachuca vs Club Leon [10] - 3/4 -

CRCA

07:15 - [A-3] Sporting (CRC) vs Guadalupe FC [A-4] - 1/2 -

USAA

07:30 - [Tay-4] Nashville FC vs Dallas [Tay-3] - 1/2 -

COLA

07:40 - [14] Deportes Tolima vs La Equidad [13] - 1/2 -

USAA

07:55 - [Tay-12] Sporting Kansas vs Portland Timbers [Tay-8] - 1/4 -

WC20W

09:00 - [D-1] Nhật Bản U20 Nữ vs Pháp U20 Nữ [C-2] - 1/2 -

MEXB

09:00 - [6] Morelia vs Sonora [4] - 1/2 -

RMNA

20:00 Hoãn [5] Hermannstadt vs CFR Cluj [2] +1/2 -

RMNA

22:30 Hoãn [11] Chindia Targoviste vs Universitatea Craiova [4] +1/2 -

RMNA

01:30 Hoãn [12] Botosani vs Steaua Bucuresti [6] +1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 21/08/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 21/08/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

23:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0028/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5927/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

20:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

17:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0027/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5926/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10