LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/08/2022

Lịch bóng đá trong ngày 18/08/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

ACL

15:00 - [F-2] Daegu vs Jeonbuk H.Motor [H-2] +1/4 -

TQB

15:00 - [13] Liaoning Shenyang vs Jiangxi Liansheng [12] +1/4 -

TQB

15:00 - [8] Nanjing City vs Qingdao Y.Island [9] +1/4 -

TQB

15:00 - [14] Guangxi Pingguo vs Beijing Sport Univ [16] - 1/2 -

HQW

16:00 - [8] Sejong Sportstoto Nữ vs Hwacheon KSPO Nữ [4] -

IDNA

16:00 - [11] PSIS Semarang vs Persik Kediri [18] - 3/4 -

AUSBPL

16:30 - [8] North Star vs Taringa Rovers [9] +0 -

AUSBPL

16:30 - [11] Coomera Colts vs Albany Creek [2] +3/4 -

AUSVPL

16:30 - [4] Green Gully SC vs Eastern Lions [14] - 1 3/4 -

IDNA

16:30 - [17] Barito Putera vs Bali United Pusam [2] +1 -

HQW

17:00 - [7] Changnyeong Nữ vs Seoul Amaz Nữ [5] -

HQW

17:00 - [1] Red Angels Nữ vs Gyeongju Nữ [2] - 1/4 -

HQW

17:00 - [3] Suwon Nữ vs Boeun Sangmu Nữ [6] - 1 1/2 -

ACL

18:00 - [J-1] Vissel Kobe vs Yokohama FM [H-1] +3/4 -

TQA

18:30 - [11] Dalian Professional vs Cangzhou Mighty Lions [13] - 1/4 -

MASL

19:15 - [6] Kuala Lumpur FA vs Negeri Sembilan [4] - 1/4 -

MASL

20:00 - [12] Penang FA vs Pahang [7] +1/4 -

OMAA

20:45 - [9] Sur Club vs Mussanah Club [10] +1/2 -

OMAA

20:55 - [7] Al Seeb vs Al Bashaer (OMA) [14] - 1 1/2 -

UZBA

21:00 - [11] Surkhon Termiz vs Metallurg Bekabad [10] - 1/4 -

IRNA

21:30 - [15] Malavan Bandar vs Esteghlal Tehran [2] +1 1/4 -

UZBA

22:00 - [5] Qyzylqum vs Dinamo Samarkand [14] - 1 1/4 -

FINB

22:30 - [2] TPS Turku vs EIF Ekenas [5] - 3/4 -

FIN3

22:30 - [B-2] Honka 2 vs Espoo [B-11] - 3/4 -

C2

22:59 - [C-4] Helsinki vs Silkeborg IF +1/4 -

C3

22:59 - Rakow Czestochowa vs Slavia Praha [G-3] +1/4 -

IRNA

22:59 - [8] Mes Rafsanjan vs Gol Gohar [3] +0 -

C2

23:30 - [H-1] Ferencvaros vs Shamrock Rovers - 1 1/4 -

IRNA

23:30 - [4] Sepahan vs Nassaji Mazandaran [6] - 1 -

EGYA

23:30 - El Gouna vs Ghazl Al Mahalla [2] - 1/4 -

EGYA

23:30 - [10] Al Masry vs Ismaily SC [16] - 1/4 -

C2

00:00 - Apollon Limassol vs Olympiakos [G-4] +1/4 -

C2

00:00 - [D-4] Malmo vs Sivasspor - 1 -

C2

00:00 - [A-4] Zurich vs Hearts - 1/2 -

C3

00:00 - [F-3] Molde vs Wolfsberger AC - 1 1/2 -

C3

00:00 - [A-4] Rigas Futbola Skola vs Linfield - 1 -

C3

00:00 - Maccabi TA vs Nice [D-1] +0 -

C3

00:00 - [D-4] Slovacko vs AIK Solna - 3/4 -

C3

00:00 - Cska Sofia vs Basel [H-2] +1/4 -

C3

00:00 - Young Boys vs Anderlecht [B-2] - 1/4 -

ISRB

00:00 - [7] H. Petah Tikva vs Kafr Qasim [14] +1/4 -

ISRB

00:00 - [2] Hapoel Acre vs Ironi Tiberias [4] - 1/4 -

ISRB

00:00 - [11] Hapoel R. Gan vs Maccabi K.Jaffa [3] +0 -

ISRB

00:00 - [8] HR Letzion vs Hapoel Kfar Saba [5] +0 -

ISRB

00:00 - [9] Hapoel Afula vs Hapoel Umm Al Fahm [6] +1/4 -

C2

00:10 - Pyunik vs Sheriff Tiraspol [E-3] +1/4 -

C3

00:30 - Universitatea Craiova vs Hap. Beer Sheva [C-3] +0 -

ARGA

00:30 - [17] Barracas Central vs Defensa YJ [12] +1/4 -

C2

00:45 - [C-3] Ludogorets vs Zalgiris - 1 -

C3

00:45 - [A-1] Istanbul BB vs Antwerpen - 1/4 -

C2

01:00 - SK Dnipro-1 vs AEK Larnaca [B-3] +0 -

C3

01:00 - Zrinjski vs Slo. Bratislava [H-1] +1/4 -

C3

01:00 - [E-4] Vaduz(LIE) vs Rapid Wien +1 -

ICEB

01:00 - [12] Trottur Vogum vs Grotta [3] +1 -

ICEB

01:00 - [5] Kordrengir vs Vestri [9] - 1/4 -

ICEB

01:00 - [4] Fjolnir vs UMF Grindavik [10] - 1 1/4 -

BRAU20

01:00 - [A-2] Palmeiras/SP U20 vs Vasco DG/RJ U20 [B-3] -

C3

01:15 - Maribor vs CFR Cluj [G-2] +1/4 -

C2

01:30 - Gent vs Omonia Nicosia [E-4] - 1 3/4 -

C3

01:30 - [C-2] Lech Poznan vs Dudelange - 2 -

C3

01:30 - [D-3] FC Koln vs MOL Fehervar FC - 2 -

C3

01:30 - [B-4] Steaua Bucuresti vs Viking - 1/2 -

C3

01:45 - [C-1] Villarreal vs Hajduk Split - 1 3/4 -

C3

01:45 - [B-1] West Ham Utd vs Viborg - 2 -

C2

02:00 - Austria Wien vs Fenerbahce [B-1] +1/2 -

C3

02:00 - [D-2] FK Partizan vs Hamrun Spartans - 1 3/4 -

C3

02:00 - Shkupi vs KF Ballkani [G-4] - 1/4 -

C3

02:00 - [E-1] AZ Alkmaar vs Gil Vicente - 1 1/4 -

C3

02:00 - [A-2] Fiorentina vs Twente - 3/4 -

EGYA

02:00 - [3] Future FC vs Ceramica Cleopatra [14] - 1/2 -

ICEB

02:15 - [8] Afturelding vs Knat. Vesturbaejar [11] - 1 1/2 -

ICEB

02:15 - [1] Fylkir vs UMF Selfoss [6] - 1 1/2 -

ARGA

02:30 - [28] Aldosivi vs Velez Sarsfield [26] +1/2 -

ICEC

03:00 - [1] Vikingur Rey. vs KR Reykjavik [6] - 3/4 -

COLB

03:00 - [11] Atletico vs Tigres(COL) [5] - 1/2 -

VENA

04:00 - [14] Zulia FC vs Aragua [16] - 1/2 -

ARGA

05:00 - [13] Talleres Cordoba vs Patronato Parana [10] - 1/2 -

ARGA

05:00 - [22] Union Santa Fe vs Gimnasia LP [9] - 1/4 -

CHIC

05:00 - [6] Huachipato vs Coquimbo Unido [10] - 3/4 -

MEXB

05:00 - [10] Tepatitlan FC vs Correcaminos [13] +0 -

COLC

05:30 - [6] Union Magdalena vs La Equidad [31] - 1/4 -

BRB

06:00 - [17] CSA/AL vs Vasco DG/RJ [4] +0 -

VENA

06:15 - [13] Mineros Guayana vs Zamora Barinas [1] - 1/4 -

BRC

07:00 - [1] America/MG vs Sao Paulo/SP [5] +0 -

MEXB

07:00 - [18] Pumas Tabasco vs Atlante [2] +1/2 -

MEXA

07:05 - [3] Santos Laguna vs Club Leon [10] - 1/4 -

ARGA

07:30 - [8] Argentinos Jun. vs Estudiantes LP [18] - 1/4 -

ARGA

07:30 - [24] Banfield vs Racing Club [2] +1/4 -

BRB

07:30 - [15] Tombense FC/MG vs SC Recife/PE [7] +1/4 -

CHIC

07:30 - [9] Cobresal vs Univ. de Chile [7] - 1 -

COLC

08:00 - [25] Atl. Nacional vs Junior Barranquilla [30] - 1/4 -

TQB

09:00 - [4] Shijiazhuang Gongfu vs Xinjiang Tianshan [17] - 2 -

MEXA

09:05 - [13] San Luis vs Pumas UNAM [16] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 18/08/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/08/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0011/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

02:0010/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng Tu Ket

22:0009/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0007/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10