LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 26/07/2020

Lịch bóng đá trong ngày 26/07/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:05 - [14] Consa. Sapporo vs Yokohama FM [7] +1/4 -

NHATW

14:00 - [8] Nojima Stella nữ vs JEF United Nữ [6] -

TQA

14:30 - [A-7] Dalian Yifang vs Shandong Luneng [A-3] +0 -

NHATW

15:00 - [7] Vegalta Sendai Nữ vs NTV Beleza Nữ [4] -

NHATA

16:00 - [13] Yokohama FC vs Urawa Red [9] +1/2 -

NHATA

16:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Oita Trinita [12] - 1/4 -

NHAT3

16:00 - [6] FC Gifu vs Gamba Osaka U23 [12] - 1 -

NHATW

16:00 - [3] Cerezo Osaka Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [9] -

HQB

16:00 - [3] Jeonnam Dragons vs Gyeongnam [6] - 1/4 -

NHATA

16:30 - [6] Kashima Antlers vs FC Tokyo [3] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Shonan Bellmare [16] - 1 1/2 -

NHATA

17:00 - [8] Kashiwa Reysol vs Vegalta Sendai [18] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [11] Vissel Kobe vs Gamba Osaka [4] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [15] Sagan Tosu vs Cerezo Osaka [2] +1/2 -

NHATB

17:00 - [18] Thespa Kusatsu vs Zweigen Kan. [10] +3/4 -

NHATB

17:00 - [15] Machida Zelvia vs Tochigi SC [12] - 1/4 -

NHATW

17:00 - [10] Ehime FC Nữ vs INAC Leonessa Nữ [2] -

HQA

17:00 - [3] Pohang Steelers vs Incheon Utd [12] - 1 1/4 -

HQA

17:00 - [5] Daegu vs Busan I'Park [10] - 1/4 -

HQA

17:00 - [2] Jeonbuk H.Motor vs FC Seoul [7] - 1 1/2 -

HQB

17:00 - [4] Daejeon Hana Citizen vs Jeju Utd [1] +1/4 -

TQA

17:00 - [A-5] Shenzhen FC vs Guangzhou Fuli [A-6] -

TQA

17:00 - [B-4] Hebei CFFC vs Shijiazhuang YJ [B-6] +1/4 -

RMNA

18:30 - [8] Aca. Clinceni vs Politehnica Iasi +1/4 -

DENA

19:00 - [12] AC Horsens vs Odense BK [8] +1/4 -

TQA

19:00 - [B-3] Chongqing Lifan vs Beijing Guoan [B-2] +1 1/2 -

TQA

19:00 - [A-8] Henan Jianye vs Jiangsu Suning [A-2] +1/2 -

GHCLB

19:30 - Volendam vs Vitesse Arnhem -

TDA

19:30 - [4] Elfsborg vs Varbergs BoIS [12] - 3/4 -

TDA

19:30 - [3] Hacken vs Goteborg [13] - 1/4 -

TDA

19:30 - [15] Falkenbergs vs Norrkoping [2] +1 -

BLRA

20:00 - [9] Energetik-BGU vs Torpedo Zhodino [5] +0 -

LATA

20:00 - [7] Jelgava vs Tukums/Salaspils [10] - 1 1/4 -

BRAMG

20:00 - [7] Uberlandia/MG vs Villa Nova/MG [11] - 1/2 -

BRAMG

20:00 - [8] Patrocinense/MG vs Boa Esporte/MG [6] +1/4 -

QATA

20:45 - [6] Al Wakra vs Sailiya [8] -

ICEB

21:00 - [10] Magni Grenivik vs UMF Grindavik [4] -

ICEB

21:00 - [1] Keflavik vs Vestri [6] - 1 1/4 -

FINA

21:00 - [4] Honka vs RoPS Rovaniemi [12] - 1 1/4 -

TNKA

21:00 - [5] Kasimpasa vs Istanbul BB [20] - 1/4 -

TSA

21:00 - [6] Servette vs Neuchatel Xamax - 1/2 -

TSA

21:00 - [5] Basel vs Lugano [4] - 3/4 -

TSA

21:00 - [3] Young Boys vs Luzern [8] - 1 3/4 -

BRAMG

21:00 - [5] Cruzeiro/MG vs URT/MG [9] - 1 1/2 -

BRARS

21:00 - [A-2] Gremio/RS vs Ypiranga/RS [A-5] - 1 1/2 -

ANHA

22:00 - [6] Arsenal vs Watford - 1/2 -

ANHA

22:00 - [18] Burnley vs Brighton [16] - 1/4 -

ANHA

22:00 - [9] Chelsea vs Wolves [7] - 1/2 -

ANHA

22:00 - [14] Crystal Palace vs Tottenham [8] +1 1/4 -

ANHA

22:00 - [1] Everton vs Bournemouth - 1/4 -

ANHA

22:00 - [5] Leicester City vs Man Utd [15] +1/2 -

ANHA

22:00 - [11] Man City vs Norwich - 3 3/4 -

ANHA

22:00 - [13] Newcastle vs Liverpool [4] +1 -

ANHA

22:00 - [12] Southampton vs Sheffield Utd [19] - 1/2 -

ANHA

22:00 - [10] West Ham Utd vs Aston Villa [2] +0 -

BLRA

22:00 - [1] Bate Borisov vs FK Minsk [11] - 1 1/2 -

LATA

22:00 - [6] Spartaks Jurmala vs METTA/LU Riga [9] - 1 1/4 -

BRARS

22:00 - [A-6] Sao Jose PoA/RS vs Novo Hamburgo/RS [A-10] -

ITA

22:15 - [16] Bologna vs Lecce - 1/2 -

GHCLB

22:30 - FC Struga vs Shkupi -

FINA

22:30 - [9] Haka vs Inter Turku [3] +1/4 -

FINA

22:30 - [10] IFK Mariehamn vs HIFK [7] +0 -

FINB

22:30 - [3] Jaro vs Mypa [12] - 1 1/4 -

TDA

22:30 - [10] AIK Solna vs Djurgardens [5] +0 -

TDA

22:30 - [7] Sirius vs Malmo [1] +1 -

ICEA

22:59 - [7] KA Akureyri vs KR Reykjavik [5] +1/2 -

ICEB

22:59 - [9] Vik. Olafsvik vs Leiknir Faskr. [12] -

ICEB

22:59 - [3] Fram Rey. vs Thor Akureyri [7] - 1/4 -

LATA

22:59 - [5] FK Liepaja vs BFC Daugava [8] - 1 -

NORA

22:59 - [14] Start Kristiansand vs Stabaek [8] +0 -

NORA

22:59 - [4] Valerenga vs Stromsgodset [11] - 1/4 -

NORA

22:59 - [13] Sandefjord vs Mjondalen [15] +1/4 -

NORA

22:59 - [1] Bodo Glimt vs Molde [2] - 3/4 -

NORA

22:59 - [7] Viking vs Sarpsborg [9] +0 -

SLOA

22:59 - [10] Gorica vs Triglav -

QATA

22:59 - Shahaniya SC vs Ahli Doha [1] -

FINA

23:45 - [2] KuPS vs Seinajoen JK [8] - 1 1/4 -

BLRA

00:00 - [3] Shakhter Soligo. vs FC Smolevichi [16] - 2 1/2 -

GEOA

00:00 - [3] Dila Gori vs Dinamo Batumi [1] +1/4 -

RMNA

00:00 - [9] Voluntari vs Sepsi OSK [4] +0 -

DENA

00:00 - [5] Midtjylland vs Aalborg BK [6] - 1 1/4 -

DENA

00:00 - [2] Aarhus AGF vs Brondby [1] - 1 -

DENA

00:00 - [10] Kobenhavn vs Nordsjaelland [7] - 1 -

MEXA

00:00 - [2] Pumas UNAM vs Queretaro [17] - 1/2 -

ANHB

00:30 - [5] Swansea City vs Brentford [7] +1/2 -

ITA

00:30 - SPAL 1907 vs Torino [19] +3/4 -

ITA

00:30 - [13] Cagliari vs Udinese [17] +1/4 -

ITA

00:30 - [8] Roma vs Fiorentina [11] - 1 -

ITA

00:30 - [7] Verona vs Lazio [15] +1/2 -

MDVA

00:30 - [1] Sheriff Tiraspol vs Dinamo-Auto [6] - 1 3/4 -

TBN3

01:00 - [C-8] Barcelona B vs Sabadell [C-2] +0 -

TNKB

01:00 - [12] Akhisar Bld. vs Fatih Karagumruk - 1/2 -

TNKB

01:00 - [5] Adana Demirspor vs Bursaspor [10] - 1/4 -

BDNA

01:30 - [15] Portimonense vs Aves - 2 -

BDNA

01:30 - [10] Moreirense vs Tondela [13] +0 -

BDNA

01:30 - Vitoria Setubal vs Belenenses [11] - 3/4 -

NORA

01:30 - [10] Haugesund vs Rosenborg [3] +0 -

BRAMG

02:00 - [12] Tupynambas/MG vs Caldense/MG [4] +1 1/2 -

BRAMG

02:00 - [2] America/MG vs Atl. Mineiro/MG [3] +1/2 -

BRAPR

02:00 - [5] Cianorte/PR vs Coritiba/PR [1] +3/4 -

BRARS

02:00 - [A-9] Brasil Pelotas/RS vs Juventude/RS [A-8] +1/4 -

BRARS

02:00 - [A-1] Caxias/RS vs EC Pelotas/RS [A-12] -

BRASP

02:00 - [B-3] Novorizontino/SP vs Santos/SP [A-1] +1/2 -

BRASP

02:00 - [D-4] Ferroviaria/SP vs Inter Limeira/SP [C-4] - 1/4 -

BRASP

02:00 - [B-2] Santo Andre/SP vs Ituano/SP [C-3] +0 -

BRASP

02:00 - [A-4] Oeste/SP vs Corinthians/SP [D-2] +1 1/4 -

BRASP

02:00 - [D-1] Bragantino/SP vs Botafogo/SP [B-4] - 3/4 -

BRASP

02:00 - [C-2] Mirassol/SP vs Ponte Preta/SP [A-2] +1/2 -

BRASP

02:00 - [D-3] Guarani/SP vs Sao Paulo/SP [C-1] +1/4 -

BRASP

02:00 - [B-1] Palmeiras/SP vs Agua Santa/SP [A-3] - 1 1/2 -

ICEA

02:15 - [3] Breidablik vs IA Akranes [8] - 1 -

ITA

02:45 - [5] Juventus vs Sampdoria [9] - 1 1/2 -

TBN3

03:00 - [C-3] Castellon vs Cornella [C-1] - 1/4 -

PARA

03:00 - [6] Nacional vs Sportivo Luqueno [11] - 1/2 -

BRAPR

04:00 - [3] Atletico/PR vs Cascavel/PR [2] -

USB

04:00 - [F-3] New York RB II vs Pittsburgh R. [F-2] +1/4 -

USB

04:00 - [E-2] Saint Louis FC vs Indy Eleven [E-3] +0 -

BRARS

05:00 - [A-7] Aimore/RS vs Sao Luiz/RS [A-11] -

PARA

05:30 - [7] Olimpia Asuncion vs Sol de America [4] - 1 1/4 -

BRAMG

07:30 - [10] Coimbra/MG vs Tombense FC/MG [1] +1/2 -

USA

07:30 - [Dong-1] Toronto vs New York City [Dong-6] +0 -

USA

10:00 - [Tay-3] Sporting Kansas vs Vancouver WC [Tay-9] - 1 1/2 -

NHATA

16:00 Hoãn [10] Sanf Hiroshima vs Nagoya Grampus [5] - 1/4 -

CZEA

22:00 Hoãn [4] Sigma Olomouc vs Zlin [11] -

CZEA

22:00 Hoãn [8] MFk Karvina vs Pribram [17] -

CZEA

22:00 Hoãn [12] Teplice vs Opava [15] -

COLB

02:00 Hoãn [2] Bogota FC vs Boca Juniors Cali [12] -

COLB

02:00 Hoãn [4] Cortulua vs Llaneros FC [6] -

COLB

02:00 Hoãn [10] Fortaleza vs Orsomarso [11] -

COLB

02:00 Hoãn [14] Barranquilla vs Tigres(COL) [16] -

COLB

02:00 Hoãn [5] Leones FC vs Dep.Quindio [7] -

COLB

02:00 Hoãn [13] Atletico vs Valledupar [9] -

COLB

02:00 Hoãn [8] Real San Andres vs Real Cartagena [15] -

COLB

02:00 Hoãn [3] Atletico Huila vs Union Magdalena [1] -

Lịch bóng đá trong ngày 26/07/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 26/07/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 5 7 12
3 Leeds Utd 6 3 10
4 Liverpool 5 0 10
5 Leicester City 5 4 9
6 Arsenal 5 2 9
7 Wolves 5 -2 9
8 Tottenham 5 7 8
9 Chelsea 5 4 8
10 West Ham Utd 5 4 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1