LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 25/07/2020

Lịch bóng đá trong ngày 25/07/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [15] Vanraure Hachinohe vs Azul Claro Numazu [12] - 1/4 -

AUSSL

12:30 - [10] Adelaide Utd U21 vs Adelaide Comets [1] +3/4 -

AUSSL

12:30 - [5] Adelaide Raiders vs Adelaide City [6] +1/4 -

AUSSL

12:30 - [2] Campbelltown City vs Metro Stars [3] - 1/4 -

AUSSL

12:30 - [9] Ade. Blue Eagles vs Para Hills Knights [12] - 1/2 -

NHAT3

13:00 - [11] Fukushima Utd vs Kataller Toyama [8] +0 -

AUSA

14:00 - [3] Wellington Phoenix vs Adelaide Utd [7] +1/4 -

AUSBPL

14:00 - [8] Bayside Utd vs Brisbane Knights [7] - 1 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [8] Inglewood Utd vs Cockburn City [3] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [1] Floreat Athena vs Rockingham City [12] - 2 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [7] Sorrento vs Bayswater City [6] +1/2 -

AUSFWP

14:00 - [9] Perth Glory U21 vs ECU Joondalup [4] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [10] Armadale SC vs Gwelup Croatia [2] +3/4 -

AUSFWP

14:00 - [11] Balcatta vs Perth SC [5] +1/2 -

AUSQSL

14:00 - [13] Redlands Utd vs Moreton Bay Utd [7] +1 -

AUSQSL

14:00 - [12] Capalaba vs Olympic FC QLD [2] +1 1/2 -

HQ3

14:00 - [15] Jeonju EM vs Mokpo City [5] -

NHAT3

15:00 - [10] Fujieda MYFC vs Blaublitz Akita [1] +0 -

NHAT3

15:00 - [2] Sagamihara vs Grulla Morioka [13] - 3/4 -

HQ3

15:00 - [14] Gyeongju Citizen vs Cheongju FC [9] -

HQ3

15:00 - [16] Chuncheon FC vs Gyeongju KHNP [4] -

AUSQSL

15:30 - [5] Brisbane Strikers vs Sunshine Coast [9] -

HQ3

15:30 - [11] GimPo Citizen vs Yangju FC [13] -

VNB

15:30 - [B-6] Đồng Tháp vs An Giang [A-6] -

AUSBPL

16:00 - [5] Taringa Rovers vs North Star [12] - 1 3/4 -

NHATB

16:00 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs Mito Hollyhock [10] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [6] Ventforet Kofu vs JEF United Chiba [16] - 1/4 -

NHATB

16:00 - [7] Tokyo Verdy vs Montedio Yama. [9] +0 -

NHAT3

16:00 - [3] Nagano Parceiro vs Yokohama SCC [17] - 3/4 -

NHAT3

16:00 - [18] Cerezo Osaka U23 vs Kagoshima [9] +1/2 -

NHAT3

16:00 - [16] Kamatamare San. vs Roas. Kumamoto [5] +1/2 -

NHATW

16:00 - [5] Alb. Niigata Nữ vs Urawa RD Ladies Nữ [1] -

AUSA

16:35 - [10] Melb. Victory vs Western United [5] +1/4 -

NHATB

17:00 - [11] Jubilo Iwata vs Tokushima Vortis [1] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [15] Omiya Ardija vs Matsumoto Yama. [17] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [2] Avispa Fukuoka vs Okayama [13] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [21] Ehime FC vs Ryukyu [19] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [4] Giravanz Kita. vs Renofa Yamaguchi [22] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [3] V-Varen Nagasaki vs Kyoto Sanga [8] +0 -

NHAT3

17:00 - [6] Gainare Tottori vs FC Imabari [7] - 1/2 -

HQA

17:00 - [9] Seongnam Ilhwa Ch. vs Gangwon [6] +1/4 -

HQA

17:00 - [4] Sangju Sangmu vs Ulsan Hyundai [2] +1/2 -

HQB

17:00 - [9] Anyang vs Suwon FC [2] +3/4 -

HQB

17:00 - [3] Seoul E-Land vs Chungnam Asan [10] - 1/2 -

HQ3

17:00 - [6] Changwon City vs Hwaseong FC [7] -

HQ3

17:00 - [10] Cheonan City vs Gangneung City [2] -

HQ3

17:00 - [1] Gimhae City vs Pyeongtaek FC [12] -

HQ3

17:00 - [3] Busan Transp. vs Daejeon Korail [8] -

VNB

17:00 - [A-4] Phố Hiến vs Thừa Thiên Huế [B-3] -

VNB

17:00 - [A-3] Khánh Hòa vs Bà Rịa Vũng Tàu [A-2] -

TQA

17:15 - [A-1] Guangzhou Ever. vs Sh. Shenhua [A-4] - 1 -

GHCLB

17:30 - Bate Borisov Re. vs FK Minsk Re. -

GHCLB

18:00 - AZ Alkmaar vs Genk -

TDB

18:00 - [15] Umea vs Ljungskile SK [16] +0 -

HQA

18:00 - [12] Gwangju vs Suwon Bluewings [7] +0 -

HQB

18:00 - [8] Bucheon 1995 vs Ansan Greeners [7] - 1/2 -

GHCLB

19:00 - De Graafschap vs Helmond Sport -

GHCLB

19:00 - Fortuna Sittard vs Dordrecht 90 -

TQA

19:30 - [B-5] Wuhan Zall vs Qingdao Huanghai [B-7] - 1/2 -

GHCLB

20:00 - Shakhter Soligorsk Re. vs Smolevichi Re. -

ESTA

20:00 - [2] Paide Linname. vs Levadia T. [3] +1/4 -

FINB

20:00 - [2] KTP Kotka vs MP Mikkeli [7] - 1 -

TDB

20:00 - [8] Vasteras vs Norrby [12] - 1/2 -

TDB

20:00 - [4] Osters vs GIF Sundsvall [6] - 1/4 -

BLRA

20:30 - [7] Isloch vs Dinamo Brest [5] +1/4 -

QATA

20:45 - [4] Al Duhail SC vs Umm salal [12] - 1 1/4 -

GHCLB

21:00 - Zulte-Waregem vs Sint Truiden - 1/4 -

GHCLB

21:00 - Oostende vs Union Saint-Gilloise - 1/2 -

GHCLB

21:00 - Anderlecht vs Nantes +0 -

NGC

21:00 - Khimki vs Zenit -

GEOA

21:00 - [7] Samtredia vs Dinamo Tbilisi [1] +3/4 -

FINA

21:00 - [11] TPS Turku vs Lahti [6] +0 -

FINB

21:00 - [10] AC Kajaani vs EIF Ekenas [4] +0 -

FINB

21:00 - [5] MuSa Pori vs Gnistan [9] - 3/4 -

FINB

21:00 - [8] KPV Kokkola vs AC Oulu [1] - 1/4 -

DENB

21:00 - [1] Viborg vs Kolding IF [10] - 1 -

DENB

21:00 - [11] Vendsyssel FF vs Skive IK [12] - 1/4 -

DENB

21:00 - [5] Fremad Amager vs Vejle - 1/4 -

DENB

21:00 - [7] HB Koge vs Naestved BK - 3/4 -

DENB

21:00 - [9] Hvidovre IF vs Roskilde - 1/4 -

GHCLB

22:00 - Telstar vs ADO Den Haag -

LATA

22:00 - [4] Ventspils vs Rigas Futbola Skola [2] +3/4 -

MDVA

22:00 - [10] Codru Lozova FC vs CSCT Buiucani [6] -

RMNA

22:00 - [7] Viitorul C. vs Chindia Targoviste [8] - 1 1/4 -

AUTB

22:00 - [8] Floridsdorfer AC vs Kapfenberg [14] - 1 1/2 -

ITA

22:15 - Brescia vs Parma [17] +3/4 -

BLRA

22:30 - [15] Belshina Bobruisk vs Neman Grodno [3] +1/2 -

FINA

22:30 - [1] Helsinki vs Ilves [5] - 1 -

TDB

22:30 - [9] Trelleborgs vs Dalkurd FF [14] +0 -

TDB

22:30 - [3] Jonkopings vs Brage [7] - 1/4 -

TDB

22:30 - [1] Halmstads vs Akropolis IF [5] - 1 1/4 -

POLB

22:40 - Podbeskidzie vs Chrobry Glogow [13] - 1/2 -

POLB

22:40 - Olimpia Grudz. vs Sandecja [18] - 1/2 -

POLB

22:40 - Warta Poznan vs Stomil Olsztyn [14] +0 -

POLB

22:40 - [1] Nieciecza vs Odra Opole [5] - 1/2 -

POLB

22:40 - [9] Miedz Legnica vs GKS Jastrzebie [17] +0 -

POLB

22:40 - [7] GKS Tychy vs GKS Belchatow [11] - 1/4 -

POLB

22:40 - [10] Puszcza Nie. vs Radomiak Radom [6] - 3/4 -

POLB

22:40 - Wigry Suwalki vs Zaglebie Sosno [15] +3/4 -

POLB

22:40 - Stal Mielec vs Chojniczanka - 1 1/2 -

GHCLB

22:59 - Standard Liege vs Nice -

GHCLB

22:59 - Clermont vs Troyes -

GHCLB

22:59 - Angers vs Bordeaux +0 -

GHCLB

22:59 - Club Brugge vs Lille - 1/2 -

ESTA

22:59 - [8] Trans Narva vs TJK Legion [7] - 1 -

NORA

22:59 - [5] Odd Grenland vs Aalesund [16] - 3/4 -

QATA

22:59 - [2] Al Sadd vs Al Khor [11] - 1 1/2 -

UKRA

23:00 - [5] Kolos Kovalivka vs SK Dnipro-1 [11] -

GHCLB

23:15 - Rangers vs Coventry - 2 1/4 -

TSA

23:15 - [8] Sion vs Thun - 1/4 -

TSB

23:15 - [10] Chiasso vs Vaduz +1 3/4 -

CROA

23:55 - Inter Zapresic vs Hajduk Split [5] +1 1/2 -

GHCLB

00:00 - OH Leuven vs KV Mechelen -

GEOA

00:00 - [5] Lokomotiv T vs FC Telavi [6] +0 -

LATA

00:00 - [3] Valmiera / BSS vs Riga FC [1] +1 3/4 -

AUTB

00:00 - [5] Grazer AK vs Vorwarts Steyr [12] - 1/4 -

ITA

00:30 - [19] Genoa vs Inter Milan [5] +1 1/4 -

BLRA

00:30 - [6] Dinamo Minsk vs FK Gorodeya [13] - 1 1/4 -

MDVA

00:30 - [7] Speranta vs Petrocub [2] +1 1/2 -

BDNA

01:00 - [15] Boavista vs Rio Ave [7] +1 -

BDNA

01:00 - [14] Maritimo vs Famalicao [9] +1/4 -

RMNA

01:00 - [9] Gaz Metan Medias vs Steaua Bucuresti [1] +1/4 -

TNKA

01:00 - [18] Kayserispor vs Trabzonspor [15] +1/2 -

TNKA

01:00 - [12] Goztepe vs Sivasspor [14] +3/4 -

TNKA

01:00 - [8] Konyaspor vs Alanyaspor [1] +1/2 -

TNKA

01:00 - [20] Denizlispor vs Ankaragucu [21] - 3/4 -

TNKA

01:00 - [19] Genclerbirligi vs Besiktas [7] +1 -

TNKA

01:00 - [13] Malatyaspor vs Gaziantep B.B [4] - 1/2 -

TNKA

01:00 - [2] Fenerbahce vs Rizespor [9] - 1/4 -

NORA

01:30 - [12] Brann vs Kristiansund [6] - 1/4 -

TSA

01:30 - [4] Zurich vs St. Gallen [3] +3/4 -

CROA

02:05 - [4] HNK Rijeka vs Istra 1961 [10] - 2 -

CROA

02:05 - [2] NK Osijek vs Lok. Zagreb [8] - 3/4 -

ITA

02:45 - [6] Napoli vs Sassuolo [2] - 1 -

PARA

03:00 - [10] CS San Lorenzo vs Libertad [6] +1 -

BDNA

03:15 - [2] Benfica vs Sporting Lisbon [1] - 3/4 -

BDNA

03:15 - [4] Braga vs Porto [3] +0 -

BRARS

05:00 - [A-4] Esportivo/RS vs Internacional/RS [A-3] +1 1/4 -

PARA

05:30 - [11] River Plate (PAR) vs Cerro Porteno [3] +3/4 -

USB

06:00 - [F-1] Hartford Athletic vs Philadelphia Union II [F-4] - 1 1/4 -

USB

06:30 - [G-2] Birmingham Legion vs Tampa Bay Rowdies [H-1] +0 -

USA

07:00 - [Dong-3] Orlando City vs Montreal Impact [Dong-9] - 1/2 -

USB

07:00 - [E-1] Louisville City vs Sporting Kansas II [E-4] - 1 1/2 -

MEXA

07:00 - [7] Chivas Guad. vs Club Leon [1] +1/4 -

USB

07:30 - [G-4] Memphis 901 vs Ch.Independence [G-1] +0 -

USB

08:00 - [D-1] SA Scorpions vs Rio Grande Valley [D-5] - 3/4 -

USB

09:00 - [B-3] LA Galaxy II vs Sacramento [A-2] +1/4 -

USB

09:00 - [B-4] Orange C. Blues vs Phoenix FC [B-1] +1/4 -

USB

09:00 - [B-2] San Diego Loyal vs Las Vegas Lights [B-5] - 1/2 -

MEXA

09:00 - [4] Cruz Azul vs Santos Laguna [8] - 1/2 -

MEXA

09:00 - [15] Club Tijuana vs Atlas [16] - 1/2 -

USA

09:30 - [Dong-1] Philadelphia Union vs New England [Dong-7] +1/4 -

AUSQSL

13:30 Hoãn [8] Gold Coast Utd vs Brisbane City [11] +1/4 -

AUSQSL

16:00 Hoãn [4] Queensland Lion vs Gold Coast Knights [3] -

AUSQSL

16:00 Hoãn [10] Eastern Suburbs vs Peninsula Power [1] +1 1/2 -

GHCLB

18:00 Hoãn Energetik-BGU Re. vs Torpedo Zhodino Re. -

Lịch bóng đá trong ngày 25/07/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 25/07/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1