LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 28/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 28/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATC

11:00 - Fukuyama City vs Mitsubishi Mizushima -

TQB

13:30 - [B-6] Jiangxi Liansheng vs Heil. Lava Spring [C-5] +3/4 -

NHATC

14:00 - Honda FC vs Maruyasu Okazaki - 1 1/2 -

TQB

14:00 - [C-4] Sichuan Jiuniu vs Guizhou Zhicheng [B-3] +3/4 -

TQB

14:00 - [C-2] Kunshan FC vs Chengdu Better City [A-1] +3/4 -

TQA

14:30 - [A-5] Shenzhen FC vs Shijiazhuang YJ [B-6] - 3/4 -

NHATC

16:00 - Niigata Univ HW vs Fukui United -

NHATA

17:00 - [8] Sanf Hiroshima vs Yokohama FM [7] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [18] Vegalta Sendai vs Vissel Kobe [11] +1/2 -

NHATA

17:00 - [6] FC Tokyo vs Kashiwa Reysol [10] +0 -

NHATC

17:00 - Arterivo Wakayama vs TIAMO Hirakata -

NHATC

17:00 - Univ Tsukuba vs Tokyo Musashino -

NHATC

17:00 - NIFS Kanoya vs Verspah Oita +1 1/2 -

NHATC

17:00 - Fuji University vs Reinmeer Aomori -

NHAT3

17:00 - [14] Gamba Osaka U23 vs Fukushima Utd [11] +1/4 -

TQB

17:00 - [C-3] Nantong Zhiyun vs Suzhou Dongwu [A-5] - 3/4 -

UZBA

17:00 - [12] Surkhon Termiz vs Lok. Tashkent [7] +3/4 -

LATC

18:00 - Ventspils vs Rigas Futbola Skola +3/4 -

NGB

18:30 - [21] Tom Tomsk vs SKA-Khabarovsk [7] +1/4 -

TQA

18:35 - [B-2] Beijing Guoan vs Guangzhou Ever. [A-1] +0 -

TQB

18:35 - [A-3] Beijing BG vs Xinjiang Tianshan [C-6] - 3/4 -

TQB

18:35 - [A-4] Taizhou Yuanda vs Changchun Yatai [C-1] +1 -

NGB

19:00 - [10] Spartak Moscow B vs Yenisey [11] +0 -

POLB

19:00 - [6] Radomiak Radom vs GKS Tychy [7] - 1/2 -

UZBA

19:00 - [10] Mash'al Mubarek vs Pakhtakor [1] +2 -

ITC

20:00 - Torino vs Lecce - 3/4 -

DUC4DB

20:00 - [5] Berlin AK 07 vs VSG Altglienicke [3] +3/4 -

NGB

20:00 - [14] Tekstilshchik Ivanov vs Torpedo Moscow [2] +1 -

NGB

20:00 - [1] Nizhny Nov vs FK Orenburg [4] - 1/4 -

LATC

20:00 - FK Liepaja vs Valmiera / BSS - 1/2 -

NORB

20:00 - [14] Grorud IL vs Asane Fotball [5] +0 -

NORB

20:00 - [8] KFUM Oslo vs Ullensaker/Kisa [11] - 1 -

ITC

20:30 - Cagliari vs Cremonese - 1 -

DUC4N

20:30 - [2] Freiburg II vs Bahlinger [8] - 1 1/4 -

ITC

21:00 - Cosenza vs SS Monopoli - 3/4 -

ITC

21:00 - Cittadella vs Spezia +1/4 -

NGB

21:00 - [5] Alania Vla vs Akron Togliatti [19] - 1 1/4 -

CYPA

21:00 - [12] Nea Salamina vs Ermis Aradippou [10] - 3/4 -

CHIB

21:00 - [6] Puerto Montt vs Deportes Santa Cruz [15] -

CHIB

21:00 - [13] Deportes Valdivia vs Rangers Talca [2] +0 -

CHIB

21:00 - [9] Cobreloa vs San.Morning [10] -

CHIB

21:00 - [3] Melipilla vs Dep. Copiapo [8] +0 -

NGB

21:30 - [18] Irtysh Omsk vs Veles Moscow [6] +1/2 -

NGB

21:30 - [13] Volgar Astrakhan vs Fakel [16] - 1/2 -

KUWA

21:30 - [12] Tadamon (KUW) vs Sulaibikhat [14] - 3/4 -

KUWA

21:30 - [15] Yarmouk (KUW) vs Burgan SC [9] -

KSB

21:40 - [13] Al Nahda (KSA) vs Al Bukiryah [17] -

KSB

21:40 - [20] Al Nojoom vs Al Khaleej(KSA) [14] -

KSB

21:50 - [15] Al Shoalah vs Najran [8] -

ITC

22:00 - Benevento vs Empoli - 1 -

ITC

22:00 - Brescia vs Perugia - 3/4 -

NGB

22:00 - [3] Krylya Sovetov vs Shinnik Yaroslavl [22] - 1 3/4 -

NGB

22:00 - [20] Chertanovo vs Chayka FK Pesch [12] +3/4 -

NGB

22:00 - [8] Neftekhimik Nizh vs Krasnodar B [15] - 3/4 -

NGB

22:00 - [17] Dinamo Bryansk vs Baltika [9] +3/4 -

SLOA

22:00 - [9] Gorica vs Tabor Sezana [5] +0 -

CYPA

22:00 - [13] Ethnikos Achnas vs Anorthosis [2] +1 1/4 -

OMAA

22:00 - [9] Saham Club vs Dhofar [2] -

OMAA

22:00 - [3] Fanja vs Rustaq Club [8] -

OMAA

22:00 - [7] Muscat Club vs Al Seeb [1] -

OMAA

22:00 - [14] Mirbat SC vs Al Suwaiq [11] -

OMAA

22:00 - [5] Nasr Salalah vs Sohar Club (OMA) [10] -

OMAA

22:00 - [6] Bahla Club vs Oman Club [13] -

OMAA

22:00 - [12] Al Oruba (OMA) vs Al Nahda (OMA) [4] -

KSB

22:05 - [1] Hazm vs Al Tai [19] -

KSB

22:25 - [11] Jeddah Club vs Al Jabalain [4] +0 -

BIHA

22:30 - [2] Zeljeznicar vs Zrinjski [3] - 1/4 -

ITC

22:59 - Crotone vs SPAL 1907 - 3/4 -

ITC

22:59 - Genoa vs Catanzaro - 1 3/4 -

ITC

22:59 - Verona vs Venezia - 1 1/4 -

CROA

22:59 - [7] Slaven Belupo vs Lok. Zagreb [9] - 1/2 -

GEOA

22:59 - [6] FC Telavi vs Saburtalo [5] +1/4 -

ITC

23:30 - Fiorentina vs Padova - 2 1/2 -

ITA3

23:30 - [C-7] Avellino vs Turris Neapolis [C-6] -

LITA

23:30 - [6] FK Riteriai vs FK Panevezys [5] +0 -

CHIB

23:30 - [4] CD Magallanes vs Nublense [1] +0 -

KUWA

23:45 - [11] Al Shabab (KUW) vs Salmiya [2] +3/4 -

ITC

00:00 - Parma vs Pescara - 1 -

ITC

00:00 - Udinese vs Vicenza - 1 1/2 -

PH3

00:00 - [9] FC Bastia-Borgo vs Boulogne [15] +0 -

POLA

00:00 - [12] Wisla Krakow vs Lechia GD [4] +0 -

ESTA

00:00 - [1] Flora Tallinn vs Paide Linname. [2] - 1/2 -

NORB

00:00 - [6] Raufoss IL vs Lillestrom [2] +1/2 -

NORB

00:00 - [1] Tromso vs HamKam [9] - 1 -

NORB

00:00 - [15] Oygarden FK vs Kongsvinger [16] +1/4 -

NORB

00:00 - [3] Sogndal vs FK Jerv [13] - 2 -

NORB

00:00 - [7] Sandnes Ulf vs Strommen [10] - 1/4 -

SLOA

00:00 - [2] Koper vs CM Celje [6] +0 -

CHIB

00:00 - [7] San Marcos A. vs Temuco [12] -

DUB

00:30 - [6] Osnabruck vs Darmstadt [14] +1/4 -

NPA

00:30 - [2] Moroka Swallows vs Blo. Celtic [14] - 1/4 -

NPA

00:30 - [16] Maritzburg Utd vs Cape Town City [5] +0 -

NPA

00:30 - [6] Golden Arrows vs SuperSport Utd [8] +1/2 -

NPA

00:30 - [1] Mamelodi Sun. vs Tshakhuma TM [11] - 1 1/2 -

NPA

00:30 - [7] TS Galaxy vs Amazulu [12] +0 -

NPA

00:30 - [3] Orlando Pirates vs Stellenbosch FC [9] - 3/4 -

HLC

00:45 - ADO Den Haag vs Sparta Rotterdam +1/4 -

C1

00:55 - [H-4] Istanbul BB vs PSG [H-2] +1 3/4 -

C1

00:55 - [E-4] Krasnodar vs Chelsea [E-1] +1 1/2 -

TBNB

01:00 - [20] Albacete vs Las Palmas [15] +0 -

TBNB

01:00 - [19] Castellon vs Almeria [5] +0 -

TBNB

01:00 - [2] Espanyol vs SD Ponferradina [12] - 1 -

DUC4DB

01:00 - [15] Ger.Halberstadt vs C. Leipzig [2] +1 -

DUC4DB

01:00 - [9] Babelsberg vs Auerbach [16] - 1/2 -

DUC4DB

01:00 - [7] Berliner FC Dynamo vs SV Lichtenberg [11] - 3/4 -

DUC4DB

01:00 - [6] Lok.Leipzig vs Meuselwitz [17] - 3/4 -

DUC4DB

01:00 - [20] Bischofswerdaer vs Chemnitzer [8] +1 1/2 -

TDA

01:00 - [4] Hacken vs Djurgardens [3] +0 -

DUC4DB

01:30 - [13] Luckenwalde vs Optik Rathenow [18] - 1/4 -

HLC

01:45 - Emmen vs Eindhoven - 1 1/4 -

HLC

01:45 - Heracles Almelo vs Telstar - 1 -

HLC

01:45 - RKC Waalwijk vs Cambuur +3/4 -

ANHB

02:00 - [15] Preston North End vs Millwall [10] - 1/4 -

ITA3

02:00 - [A-7] Juventus U23 vs Como [A-5] - 1/4 -

PH3

02:00 - [12] Stade Briochin vs Orleans [10] +0 -

NORB

02:00 - [4] Ranheim IL vs Stjordals Blink [12] - 1 1/4 -

BRC

02:00 - [8] Santos/SP vs Ceara/CE [7] - 1/2 -

CHIA

02:00 - [8] Everton CD vs Colo Colo [16] - 1/2 -

ITA3

02:30 - [C-15] AS Bisceglie vs Cavese [C-19] - 1/4 -

ANHB

02:45 - [20] Rotherham Utd vs Sheffield Wed. [19] +1/4 -

ANHB

02:45 - [2] Bournemouth vs Bristol City [3] - 3/4 -

ANHB

02:45 - [17] Birmingham vs Huddersfield [16] +0 -

ANHB

02:45 - [24] Derby County vs Cardiff City [18] +0 -

ANHB

02:45 - [11] Luton Town vs Nottingham Forest [21] +1/2 -

IREA

02:45 - [8] Finn Harps vs St. Patrick's [6] +1/2 -

C1

03:00 - [G-4] Ferencvaros vs Dinamo Kiev [G-3] +1/4 -

C1

03:00 - [F-3] Club Brugge vs Lazio [F-2] - 1/4 -

C1

03:00 - [F-1] B.Dortmund vs Zenit [F-4] - 1 3/4 -

C1

03:00 - [G-2] Juventus vs Barcelona [G-1] +0 -

C1

03:00 - [H-1] Man Utd vs Leipzig [H-3] - 1/4 -

C1

03:00 - [E-2] Sevilla vs Rennes [E-3] - 1 1/4 -

HLC

03:00 - Roda JC vs Fortuna Sittard +1/4 -

TBNB

03:30 - [14] Real Oviedo vs UD Logrones [11] - 1/2 -

VENA

04:00 - [A-7] Puerto Cabello vs Carabobo [A-9] - 1/2 -

CRCA

04:00 - [B-6] Sporting (CRC) vs Perez Zeledon [A-4] - 1/4 -

BDNA

04:45 - [1] Sporting Lisbon vs Gil Vicente [17] - 1 1/4 -

BRC

05:00 - [38] Atletico/GO vs Internacional/RS +0 -

SUD

05:15 - [12] Sportivo Luqueno vs Defensa YJ [15] +3/4 -

SUD

05:15 - CA Fenix vs Huachipato - 1/4 -

SUD

05:15 - Atl. Nacional vs CA River Plate (URU) - 1 -

SUD

05:15 - Lanus vs Sao Paulo/SP [35] +1/4 -

USA

06:00 - [Dong-8] New York RB vs New England [Dong-7] +0 -

MEXB

06:00 - [1] Celaya vs Venados [11] - 3/4 -

USA

06:30 - [Dong-14] Cincinnati vs Sporting Kansas [Tay-2] +1/2 -

USA

06:30 - [Dong-2] Toronto vs New York City [Dong-5] +1/2 -

USA

06:30 - [Dong-1] Philadelphia Union vs Chicago Fire [Dong-11] - 1/2 -

USA

06:45 - [Dong-3] Orlando City vs Atlanta United [Dong-12] - 1 -

COLC

07:00 - [1] Dep.Quindio vs Jag de Cordoba [15] +0 -

VENA

07:00 - [A-4] Yaracuyanos vs Atl.Venezuela [A-8] +0 -

USA

07:00 - [Tay-4] Minnesota Utd vs Colorado Rapids [Tay-8] - 1/4 -

USA

07:00 - [Dong-13] D.C. Utd vs Columbus Crew [Dong-4] +0 -

SUD

07:30 - Millonarios vs Deportivo Cali [3] - 1/4 -

SUD

07:30 - Vasco DG/RJ vs Caracas [2] - 3/4 -

SUD

07:30 - Velez Sarsfield vs CA Penarol - 1/2 -

BRC

07:30 - [15] Atletico/PR vs Flamengo/RJ [18] +3/4 -

BRC

07:30 - Corinthians/SP vs America/MG [10] - 1/4 -

USA

07:30 - [Tay-5] Dallas vs Inter Miami [Dong-10] +0 -

COLC

07:40 - [18] Once Caldas vs Envigado [13] - 1 -

MEXB

08:05 - [16] Correcaminos vs CD Tapatio [9] - 1/4 -

USA

09:00 - [Tay-3] Portland Timbers vs LA Galaxy [Tay-11] - 3/4 -

CRCA

09:00 - [A-1] Alajuelense vs Jicaral Sercoba [B-5] - 3/4 -

USA

09:30 - [Tay-6] Los Angeles FC vs Houston Dynamo [Tay-12] - 1 -

USA

09:30 - [Tay-7] San Jose EQ vs Real Salt Lake [Tay-10] - 1/4 -

MEXB

10:05 - [14] Leones Negros UdeG vs Morelia [4] -

CZEU19

17:00 Hoãn [14] Zlin U19 vs Slovacko U19 [7] -

SINA

18:45 Hoãn [3] Lion City Sailors vs DPMM FC [9] -

DUC4DB

20:00 Hoãn [10] Union Furstenwalde vs Viktoria Berlin [1] -

DUC4DB

01:00 Hoãn [14] Hertha Berlin II vs Tennis Borussia B. [19] -

DUC4T

01:30 Hoãn [8] Fort.Dusseldorf II vs A.Aachen [7] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 28/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 28/10/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1