LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 29/04/2022

Lịch bóng đá trong ngày 29/04/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [8] FC Imabari vs Tegevajaro Miyazaki [6] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [3] Iwaki FC vs Vanraure Hachinohe [16] - 3/4 -

NHATA

11:05 - [11] Consa. Sapporo vs Shonan Bellmare [17] - 1/2 -

NHATA

12:00 - [16] Shimizu S-Pulse vs Sanf Hiroshima [5] +1/2 -

NHAT3

12:00 - [12] Ehime FC vs Fukushima Utd [2] +0 -

NHAT3

12:00 - [14] Giravanz Kita. vs Fujieda MYFC [7] +0 -

NHAT3

12:00 - [10] Kataller Toyama vs Gainare Tottori [18] - 3/4 -

NHATA

13:00 - [13] Kyoto Sanga vs Avispa Fukuoka [9] +0 -

NHAT3

13:00 - [5] Nagano Parceiro vs Kagoshima [1] +0 -

NHATA

14:00 - [4] Kashiwa Reysol vs Sagan Tosu [8] +0 -

NHATA

14:00 - [6] Cerezo Osaka vs Kashima Antlers [1] +0 -

CZEU19

16:00 - [4] Banik Ostrava U19 vs Pribram U19 [14] - 2 -

AUSQSL

16:30 - [9] Moreton Bay Utd vs Capalaba [12] - 1 -

AUSA

16:45 - [2] Melb. Victory vs Wellington Phoenix [6] - 1 1/4 -

NGAU21

17:00 - [B-3] Lok. Moscow U21 vs Rubin Kazan U21 [A-7] -

NGAU21

17:00 - [B-9] Arsenal Tula U21 vs Strogino Moscow U21 [A-4] -

NGAU21

17:00 - [B-7] Khimki U21 vs Nizhny Nov U21 [A-6] -

AUSSL

17:00 - [10] Adelaide Olympic vs Croydon Kings [6] - 1/2 -

AUSVPL

17:00 - [3] Green Gully SC vs Heidelberg Utd [7] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [7] FC Tokyo vs Gamba Osaka [12] - 3/4 -

AUSBPL

17:45 - [7] Souths Utd vs Taringa Rovers [10] +0 -

DUC4B

18:00 - [A-5] Hamburger II vs Wer.Bremen II [B-2] - 1/4 -

AUSFWP

18:30 - [3] Perth Glory U21 vs Perth SC [8] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [10] Fort.Dusseldorf II vs FC Koln II [7] +1/4 -

NGAU21

19:00 - [B-2] Krasnodar U21 vs Ural U21 [A-8] -

GEOA

19:00 - [9] Sioni Bolnisi vs Dinamo Batumi [1] -

GEOA

19:00 - [3] Samgurali Tskh. vs Saburtalo [5] +1/2 -

GEOA

19:00 - [8] Gagra Tbilisi vs Dila Gori [4] -

NGAU21

20:00 - [B-1] Rostov U21 vs Kryliya Sov. U21 [A-5] -

NGAU21

20:00 - [B-8] Akhmat Gr. U21 vs Ufa U21 [A-10] -

NGAU21

20:00 - [B-5] FK Sochi U21 vs Din. Moscow U21 [A-3] -

ISRB

20:00 - [10] Hapoel R. Gan vs Hapoel Afula [8] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [11] INR HaSharon vs Beitar TA Ramla [16] - 3/4 -

ISRB

20:00 - [13] HR Letzion vs Hapoel Acre [9] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [7] Ahi Nazareth vs Hapoel Raanana [15] +1/2 -

ISRB

20:00 - [2] Sektzia Nes Tziona vs H. Petah Tikva [5] - 3/4 -

ISRB

20:00 - [3] Kafr Qasim vs Bnei Yehuda [14] - 3/4 -

ISRB

20:00 - [1] Maccabi Bnei Raina vs Hapoel Kfar Saba [6] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [4] AS Ashdod vs Hapoel Umm Al Fahm [12] - 1/4 -

MDVA

20:00 - [6] Dinamo-Auto vs Sheriff Tiraspol [1] -

NGAU21

20:30 - [B-10] ORS 5 U21 vs Akademiya Konoplev U21 [A-9] -

AZEC

20:30 - [1] Karabakh Agdam vs Gabala FC [2] -

MDVA

21:00 - [8] FC Floresti vs Milsami [3] -

MASL

21:00 - [6] Selangor FA vs Pahang [7] - 3/4 -

NGAU21

21:30 - [B-6] Chertanovo U21 vs CSKA Mos. U21 [A-1] -

BULA

21:30 - [8] Beroe vs Arda Kardzhali [10] - 1/2 -

RMNA

21:30 - [9] Sepsi OSK vs Gaz Metan Medias [14] -

ALBA

21:45 - [3] Partizani Tirana vs Dinamo Tirana [9] -

ALBA

21:45 - [2] KF Laci vs KF Tirana [1] -

ALGA

21:45 - [1] CR Belouizdad vs HB Chelghoum Laid [12] - 1 1/2 -

ALGA

21:45 - [8] CS Constantine vs RC Arbaa [11] - 1 1/4 -

ALGA

21:45 - [15] O Medea vs ES Setif [7] +0 -

ALGA

21:45 - [14] NC Magra vs USM Alger [4] +1/4 -

ALGA

21:45 - [17] RC Relizane vs ASO Chlef [9] +1 -

NORB

22:00 - [1] Mjondalen vs Bryne [14] - 1/2 -

FINA

22:00 - [6] Ilves Tampere vs Seinajoen JK [8] +0 -

FINA

22:00 - [9] Lahti vs Honka [4] +1/2 -

FINA

22:00 - [3] AC Oulu vs Haka [7] +1/2 -

FINA

22:00 - [5] Inter Turku vs IFK Mariehamn [11] - 1 -

FINA

22:00 - [1] KuPS vs VPS Vaasa [10] - 1 1/4 -

ALGA

22:00 - [18] WA Tlemcen vs US Biskra [10] +3/4 -

FINB

22:30 - [5] JaPS vs KPV Kokkola [9] +0 -

FINB

22:30 - [11] PEPO vs Jaro [7] +1/2 -

ARMA

22:59 - [2] Ararat-Armenia vs Pyunik [1] +0 -

POLA

22:59 - [11] Warta Poznan vs Piast Gliwice [5] +0 -

CROA

22:59 - [2] Hajduk Split vs Hrvatski Dragovoljac [10] - 2 1/2 -

ESTA

22:59 - [5] Kuressaare vs TJK Legion [8] - 3/4 -

GEOA

22:59 - [6] FC Telavi vs Lokomotiv T [10] - 3/4 -

CYPA

22:59 - [8] AEL Limassol vs Olympiakos Nic. [9] +0 -

CYPA

22:59 - [5] Pafos FC vs Aris Limassol [6] - 1/4 -

AUTB

23:10 - [8] St.Polten vs Kapfenberg [12] - 1 -

DUB

23:30 - [14] Sandhausen vs Schalke 04 [1] +3/4 -

DUB

23:30 - [6] Heidenheim vs Fort.Dusseldorf [10] - 1/4 -

DUB

23:30 - [2] Wer.Bremen vs Holstein Kiel [9] - 2 -

DUB

23:30 - [11] Hannover 96 vs Karlsruher [12] - 3/4 -

DUB

23:30 - [5] St. Pauli vs Nurnberg [8] - 1/4 -

DUC4DB

23:30 - [13] Meuselwitz vs Chemnitzer [5] +1/4 -

NGAU21

23:30 - [B-4] Zenit U21 vs Spartak Mos. U21 [A-2] -

AZEC

23:30 - [4] Neftchi Baku vs Zire IK [7] -

AUTB

23:30 - [13] Horn vs Floridsdorfer AC [2] +1/4 -

AUTB

23:30 - [6] Liefering vs Grazer AK [7] - 1/2 -

AUTB

23:30 - [4] SV Lafnitz vs Vorwarts Steyr [10] - 1/2 -

AUTB

23:30 - [14] Austria Wien II vs SKU Amstetten [5] +1/4 -

AUTB

23:30 - [15] LASK Juniors vs Wacker Innsbruck [9] +1/2 -

DENB

23:30 - [3] Hvidovre IF vs AC Horsens [4] +1/2 -

DUC3

00:00 - [17] Viktoria Berlin vs Saarbrucken [7] +1/4 -

DUC3

00:00 - [2] Ein.Braunschweig vs Magdeburg [1] +0 -

DUC4BA

00:00 - [7] Illertissen vs SpVgg Bayreuth [1] +1 -

DUC4BA

00:00 - [16] Eltersdorf vs Nurnberg II [11] +1/4 -

DUC4BA

00:00 - [4] Unterhaching vs V. Aschaffenburg [8] - 3/4 -

DUC4DB

00:00 - [18] Auerbach vs CZ Jena [2] +1 -

DUC4DB

00:00 - [20] Union Furstenwalde vs Berliner FC Dynamo [1] +2 -

DUC4DB

00:00 - [4] VSG Altglienicke vs C. Leipzig [11] - 1 -

DUC4DB

00:00 - [9] Tennis Borussia B. vs Optik Rathenow [16] - 1/2 -

DUC4DB

00:00 - [15] FC Eilenburg vs Babelsberg [8] +0 -

DUC4N

00:00 - [12] Hoffenheim II vs Aalen [14] +0 -

DUC4N

00:00 - [10] Astoria Walldorf vs Bahlinger [7] +0 -

PH3

00:00 - [13] SO Cholet vs Le Mans [10] +1/4 -

PH3

00:00 - [2] Annecy FC vs Sete [14] - 3/4 -

PH3

00:00 - [9] Orleans vs Bourg Peronnas [6] +1/4 -

PH3

00:00 - [15] FC Bastia-Borgo vs Creteil [18] - 1/4 -

PH3

00:00 - [12] Avranches vs Stade Briochin [7] +1/4 -

PH3

00:00 - [3] Villefranche vs Chateauroux [5] - 1/4 -

PH3

00:00 - [11] Red Star 93 vs Sedan [8] - 1 1/4 -

PH3

00:00 - [17] Boulogne vs Concarneau [4] +3/4 -

BDNB

00:00 - [15] Academico Viseu vs Porto B [10] +0 -

BULA

00:00 - [9] CSKA 1948 Sofia vs Lok. Plovdiv [7] - 1/2 -

GEOA

00:00 - [7] Torpedo Kut. vs Dinamo Tbilisi [2] -

DENA

00:00 - [6] Viborg vs Nordsjaelland [9] - 3/4 -

DENB

00:00 - [11] Fremad Amager vs Esbjerg FB [8] +0 -

DUC4B

00:30 - [A-3] Lubeck vs VfV 06 Hildesheim [B-6] - 1 -

DUC4BA

00:30 - [18] Memmingen vs TSV Aubstadt [6] +1/2 -

DUC4T

00:30 - [9] Schalke 04 II vs Oberhausen [4] +1/4 -

DUC4T

00:30 - [1] Essen vs Wegberg-Beeck [17] - 2 1/4 -

DUC4T

00:30 - [2] Preussen Munster vs Uerdingen [19] -

RMNA

00:30 - [11] Chindia Targoviste vs Rapid Bucuresti [8] +0 -

TNKA

00:30 - [16] Giresunspor vs Adana Demirspor [9] +0 -

TNKA

00:30 - [2] Fenerbahce vs Gaziantep B.B [15] - 1 1/2 -

TSB

00:30 - [6] Neuchatel Xamax vs Aarau [3] +3/4 -

ALBA

00:45 - [6] Teuta Durres vs Kukesi [5] +0 -

ANHU23

01:00 - [2-5] Norwich City U23 vs Wolves U23 [2-2] +0 -

ANHU23

01:00 - [2-3] Stoke City U23 vs West Brom U23 [2-9] - 1 -

ANHU23

01:00 - [2-1] Fulham U23 vs Burnley U23 [2-6] - 3/4 -

ANHU23

01:00 - [1-1] Man City U23 vs Everton U23 [1-11] - 1 3/4 -

ANHU23

01:00 - [1-3] Arsenal U23 vs Leeds Utd U23 [1-13] - 3/4 -

ANHU23

01:00 - [2-11] Birmingham U23 vs Nottingham Forest U23 [2-4] +1 -

HLA

01:00 - [7] Utrecht vs NEC Nijmegen [11] - 3/4 -

HLB

01:00 - [17] Dordrecht 90 vs Volendam [2] +1 -

HLB

01:00 - [13] AZ Alkmaar U21 vs Helmond Sport [20] - 3/4 -

HLB

01:00 - [9] De Graafschap vs PSV Eindhoven U21 [12] - 1 1/4 -

HLB

01:00 - [19] Telstar vs Utrecht U21 [18] - 1/2 -

HLB

01:00 - [10] VVV Venlo vs SBV Excelsior [6] +0 -

HLB

01:00 - [11] Den Bosch vs Roda JC [5] +3/4 -

HLB

01:00 - [16] MVV Maastricht vs Ajax U21 [7] +1 -

HLB

01:00 - [4] ADO Den Haag vs Almere City [14] +1/2 -

HLB

01:00 - [3] Eindhoven vs Emmen [1] +1/4 -

HLB

01:00 - [8] NAC Breda vs TOP Oss [15] - 1 -

BIHA

01:00 - [1] Zrinjski vs Siroki Brijeg [7] -

HUNA

01:00 - [6] Paksi vs Ferencvaros [1] +3/4 -

CHIA

01:00 - [11] Audax Italiano vs Univ. de Chile [10] +0 -

SLOA

01:15 - [8] CM Celje vs Mura [4] +0 -

TSB

01:15 - [1] Winterthur vs Schaffhausen [2] - 1/2 -

OMAA

01:15 - [9] Al Suwaiq vs Al Seeb [1] -

OMAA

01:15 - [13] Saham Club vs Oman Club [8] -

OMAA

01:15 - [3] Dhofar vs Al Ittihad (OMA) [10] -

OMAA

01:15 - [4] Mussanah Club vs Rustaq Club [7] -

OMAA

01:15 - [14] Nizwa Club vs Al Nahda (OMA) [2] -

OMAA

01:15 - [12] Muscat Club vs Sohar Club (OMA) [6] -

OMAA

01:15 - [11] Bahla Club vs Nasr Salalah [5] -

DUA

01:30 - [5] Union Berlin vs Greuther Furth [18] - 1 3/4 -

POLA

01:30 - [8] Gornik Zabrze vs Radomiak Radom [6] - 1/2 -

ANHB

01:45 - [11] QPR vs Sheffield Utd [5] +1 -

SCOB

01:45 - [2] Arbroath vs Greenock Morton [7] - 3/4 -

SCOB

01:45 - [5] Raith Rovers vs Kilmarnock [1] +1/4 -

SCOB

01:45 - [8] Ayr Utd vs Partick Thistle [4] - 1/2 -

SCOB

01:45 - [9] Dunfermline vs Queen of South [10] - 1 -

SCOB

01:45 - [3] Inverness C.T. vs Hamilton [6] - 1/2 -

BIA

01:45 - [8] Genk vs KV Mechelen [7] - 1 -

IREA

01:45 - [7] Bohemians vs UC Dublin [10] - 1 3/4 -

IREA

01:45 - [2] Dundalk vs Drogheda Utd [8] - 3/4 -

IREA

01:45 - [4] St. Patrick's vs Derry City [3] +0 -

IREA

01:45 - [5] Sligo Rovers vs Shamrock Rovers [1] +3/4 -

IREB

01:45 - [1] Cork City vs Longford Town [4] - 3/4 -

IREB

01:45 - [5] Treaty United vs Galway [2] +1/2 -

IREB

01:45 - [7] Bray Wanderers vs Cobh Ramblers [8] - 3/4 -

IREB

01:45 - [9] Athlone vs Wexford Youths [6] +1/2 -

TBNA

02:00 - [4] Sevilla vs Cadiz [16] - 1 -

TBN3

02:00 - [A2-15] Castellon vs Algeciras [A2-10] - 1/2 -

PHA

02:00 - [6] Strasbourg vs PSG [1] +1/2 -

IREA

02:00 - [9] Finn Harps vs Shelbourne [6] - 1/4 -

KUWC

02:00 - [7] Yarmouk (KUW) vs Fahaheel [3] -

KUWC

02:00 - [2] Al Nasr (KUW) vs Al Shabab (KUW) [8] -

BLVA

02:00 - [A-5] CD Guabira vs Nacional Potosi [A-3] - 3/4 -

BDNA

02:15 - [8] Famalicao vs Estoril [9] - 3/4 -

JORA

02:30 - [7] Moghayer Al Sarhan vs Al Aqaba SC [4] +1/4 -

EGYA

02:30 - [10] ENPPI Cairo vs NBE SC [7] +0 -

EGYA

02:30 - [17] Masr lel Maqassah vs Future FC [5] +3/4 -

EGYA

02:30 - [8] Pharco FC vs Semouha Club [6] +0 -

TBNB

03:00 - [6] Las Palmas vs Malaga [18] - 3/4 -

VENA

04:15 - [5] Dep.Tachira vs Dep.Guaira [10] - 3/4 -

ALGA

04:30 - [6] MC Alger vs JS Saoura [3] - 1/4 -

ALGA

04:30 - [13] MC Oran vs JS Kabylie [2] +0 -

ALGA

04:30 - [5] Paradou AC vs Hussein Dey [16] - 3/4 -

ARGLC

05:00 - [B-1] Estudiantes LP vs Aldosivi [B-4] - 1 -

BRB

05:00 - [9] Londrina/PR vs Vila Nova/GO [18] - 1/4 -

CHIB

05:00 - [7] Melipilla vs Barnechea [6] - 1/4 -

CHIB

05:00 - [2] U. San Felipe vs Cobreloa [4] - 1/4 -

PARA

05:00 - [4] Resistencia SC vs Sportivo Ameliano [10] +1/4 -

MEXB

05:00 - [4] Morelia vs Mineros de Zac. [5] - 1/2 -

ARGB

06:10 - [13] Estudiantes Rio Cuarto vs San Martin SJ [18] +0 -

VENA

06:30 - [14] Puerto Cabello vs Estu.Merida [9] - 1/4 -

ECUA

07:00 - [9] Gualaceo SC vs Macara [13] +0 -

MEXA

07:00 - [9] Necaxa vs Chivas Guad. [6] - 1/4 -

PARA

07:15 - [12] 12 de Octubre vs Tacuary FBC [8] +0 -

ARGLC

07:30 - [A-14] Patronato Parana vs Gimnasia LP [A-5] - 1/4 -

BRB

07:30 - [10] Ituano/SP vs Bahia/BA [3] +0 -

CHIB

07:30 - [14] U.Concepcion vs Iquique [11] - 1/4 -

CHIB

07:30 - [12] San Luis Qui. vs Temuco [10] +0 -

COLA

08:00 - [14] Pereira vs Union Magdalena [20] - 1/2 -

MEXA

09:05 - [12] Mazatlan FC vs Puebla [5] - 1/4 -

USW

09:30 - [2] Angel City Nữ vs NC Courage (W) [12] -

AUSBPL

17:00 Hoãn [12] Coomera Colts vs Magic United [5] -

Lịch bóng đá trong ngày 29/04/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 29/04/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.5

07:0829/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

05:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0029/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22