LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/04/2022

Lịch bóng đá trong ngày 30/04/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHU20

17:59 - Iraq U20 vs Mauritania U20 -

AUSSL

12:00 - West Torrens vs Metro Stars [1] +3/4 -

NHATB

12:00 - [6] Renofa Yamaguchi vs Tochigi SC [19] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [8] JEF United Chiba vs Oita Trinita [10] - 1/2 -

NHAT3

12:00 - [18] Kamatamare San. vs FC Gifu [12] +1/2 -

AUSVPL

12:15 - [2] Avondale Heights vs Dandenong City [7] - 2 1/4 -

AUSSL

12:30 - [10] Adelaide City vs Sturt Lions -

AUSSL

12:30 - [3] Adelaide Comets vs Campbelltown City [4] +0 -

AUSSL

12:30 - [12] SA Panthers vs Cumberland Utd - 3/4 -

HQ3

13:00 - Cheongju FC vs Yangju Citizen -

HQ3

13:00 - [4] Gimhae City vs Pocheon Citizen [13] -

AUSA

13:05 - [1] Central Coast vs Western United [11] - 1/2 -

NGB

14:00 - [12] SKA-Khabarovsk vs Fakel +0 -

NGB

14:00 - [6] Yenisey vs Kamaz [13] - 1 -

AUSFWP

14:00 - [12] Inglewood Utd vs Bayswater City [5] +0 -

AUSFWP

14:00 - [4] Floreat Athena vs Gwelup Croatia - 1 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [8] Armadale SC vs Perth RedStar [3] +1/2 -

AUSFWP

14:00 - [10] Balcatta vs Sorrento +1 -

NHATB

14:00 - [16] Mito Hollyhock vs Ventforet Kofu [11] +1/2 -

AUSQSL

15:00 - [7] Gold Coast Utd vs Queensland Lion [2] +1 -

CZEB

15:15 - Fotbal Trinec vs Pribram [13] - 1/4 -

CZEB

15:15 - [5] MFK Chrudim vs MFK Vyskov [4] - 3/4 -

CZEB

15:15 - [1] Dukla Praha vs Sparta Praha B [11] +0 -

AUSBPL

15:15 - Virginia Utd vs Wynnum Wolves -

AUSVPL

15:45 - [1] South Melbourne vs Port Melbourne [6] - 1/4 -

ACL

16:00 - [I-3] Darul Takzim vs Ulsan Hyundai [I-2] +3/4 -

ACL

16:00 - [I-1] Kawasaki Fro. vs Guangzhou FC -

CZEU19

16:00 - [12] Mlada Boleslav U19 vs Sparta Praha U19 [1] -

CZEU19

16:00 - [5] C. Budejovice U19 vs Slavia Praha U19 [4] -

AUSNSW

16:00 - [3] Marconi Stallions vs Wollongong Wolves [9] - 3/4 -

AUSNSW

16:00 - Mt Druitt Town vs Manly Utd [11] +1/2 -

AUSQSL

16:00 - Eastern Suburbs vs SC Wanderers [8] +1/4 -

AUSVPL

16:00 - [5] Hume City vs Eastern Lions - 1 1/4 -

NHATB

16:00 - Ryukyu vs Alb. Niigata (JPN) +3/4 -

RMNA

16:30 - [14] Dinamo Bucuresti vs Aca. Clinceni - 2 -

AUSBPL

16:30 - [5] Grange Thistle vs Holland Park Hawks [1] -

AUSA

16:45 - [8] Adelaide Utd vs Brisbane Roar [9] - 1/4 -

AUSA

16:45 - [12] Perth Glory vs WS Wanderers [7] +1/2 -

AUSVPL

16:45 - Bentleigh Greens vs Altona Magic SC [8] - 3/4 -

GHU16

17:00 - Thụy Điển U16 vs Đan Mạch U16 -

TBN3

17:00 - [A2-10] Real Madrid B vs Cornella [A1-18] - 3/4 -

BDNB

17:00 - SC Farense vs Chaves +1/4 -

BDNB

17:00 - Academica Coim vs CD Mafra [10] +0 -

BLRA

17:00 - [1] Torpedo Zhodino vs Belshina Bobruisk -

LITA

17:00 - [2] Hegelmann Litauen vs FK Jonava -

CZEU19

17:00 - Opava U19 vs Meteor Praha U19 -

NHAT3

17:00 - [10] Matsumoto Yama. vs Azul Claro Numazu [3] - 1/2 -

POLB

17:40 - [7] Miedz Legnica vs Chrobry Glogow [13] - 3/4 -

DENB

17:45 - Lyngby vs Helsingor [12] +0 -

ACL

18:00 - [I-4] BG Pathum United vs Jeonnam Dragons - 3/4 -

ACL

18:00 - [G-1] Shandong Taishan vs Urawa Red [J-2] -

ACL

18:00 - [F-3] Lion City Sailors vs Daegu +1 1/2 -

DUC4DB

18:00 - [18] Berlin AK 07 vs Luckenwalde [15] - 1 -

NGA

18:00 - [8] Rubin Kazan vs FK Sochi [16] +1/2 -

NGA

18:00 - [3] Din. Moscow vs Ural S.r. [13] - 1 1/4 -

NGB

18:00 - [10] Torpedo Moscow vs Krasnodar B - 1 1/2 -

NGB

18:00 - Veles Moscow vs Metallurg Lipetsk - 3/4 -

NGB

18:00 - Tekstilshchik Ivanov vs FK Orenburg +2 -

ARMA

18:00 - [2] FC Noah vs BKMA Yerevan [10] - 1 1/4 -

CZEU19

18:00 - Hradec Kralove U19 vs Zlin U19 [13] -

CZEU19

18:00 - [15] MFk Karvina U19 vs Pardubice U19 [10] -

TDB

18:00 - Brommapojkarna vs Jonkopings - 3/4 -

THAA

18:00 - Samut Prakan City vs Khonkaen Utd [7] - 3/4 -

THAA

18:00 - Chiangmai United vs Police Tero FC [15] +1/4 -

CZEU19

18:15 - [7] Sigma Olomouc U19 vs Brno U19 [3] -

THAA

18:15 - [6] Ratchaburi vs Chonburi [14] - 1/4 -

ANHA

18:30 - [7] Newcastle vs Liverpool [3] +1 -

ANHB

18:30 - Barnsley vs Preston North End [10] +1/2 -

ANHL1

18:30 - [7] Lincoln vs Crewe Alexandra - 3/4 -

ANHL1

18:30 - [19] Shrewsbury vs Wigan [10] -

ANHL1

18:30 - Morecambe vs Sunderland +3/4 -

ANHL1

18:30 - [18] Cambridge Utd vs Cheltenham [21] +1/4 -

ANHL1

18:30 - Wimbledon vs Accrington +1/4 -

ANHL1

18:30 - [3] Bolton vs Fleetwood Town [22] - 1/4 -

ANHL1

18:30 - [20] Burton Albion vs Wycombe [11] +3/4 -

ANHL1

18:30 - Gillingham vs Rotherham Utd +3/4 -

ANHL1

18:30 - Ipswich vs Charlton Athletic [17] - 1/2 -

ANHL1

18:30 - [5] Oxford Utd vs Doncaster Rovers - 1 1/2 -

ANHL1

18:30 - Plymouth Argyle vs Milton Keynes Dons +1/4 -

ANHL1

18:30 - Sheffield Wed. vs Portsmouth [1] - 1 -

DUB

18:30 - Ingolstadt vs Hamburger [4] +1 1/4 -

DUB

18:30 - Dynamo Dresden vs Jahn Regensburg [19] - 1/4 -

DUB

18:30 - [17] Hansa Rostock vs Paderborn 07 [7] - 1/4 -

DUC4B

18:30 - [15] Weiche Flensburg vs Hannover II [1] - 1 1/4 -

TBNA

19:00 - [10] Alaves vs Villarreal [8] +1/4 -

ITB

19:00 - Monza vs Benevento - 1/2 -

ITB

19:00 - Pordenone vs Crotone +1/4 -

ITB

19:00 - SPAL 1907 vs Frosinone +0 -

ITB

19:00 - [13] Pisa vs Cosenza [9] - 3/4 -

ITB

19:00 - [14] Cittadella vs Brescia [8] +1/2 -

ITB

19:00 - [4] Cremonese vs Ascoli [17] - 1/2 -

ITB

19:00 - Vicenza vs Lecce +3/4 -

ITB

19:00 - [1] Parma vs Alessandria - 1/4 -

ITB

19:00 - [16] Ternana vs Perugia +0 -

DUC3

19:00 - [20] Freiburg II vs Osnabruck +1/2 -

DUC3

19:00 - [15] Munchen 1860 vs Havelse - 1 1/4 -

DUC3

19:00 - Meppen vs Wurzburger +0 -

DUC3

19:00 - [12] Verl vs Wehen - 1/4 -

DUC3

19:00 - [17] Hallescher vs Vik.Koln [13] +1/4 -

DUC3

19:00 - Kaiserslautern vs B.Dortmund II [11] - 1 1/4 -

DUC4BA

19:00 - Rosenheim vs Schweinfurt [11] +1 1/4 -

DUC4BA

19:00 - Heimstetten vs Augsburg II [7] +0 -

DUC4BA

19:00 - [17] Schalding Hein. vs Buchbach [16] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [19] VfB Eichstatt vs Wacker Burghausen [9] +1/2 -

DUC4DB

19:00 - [10] Lok.Leipzig vs Hertha Berlin II [14] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - SSV Ulm vs TSV Steinbach [12] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [18] Koblenz vs Giessen - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [5] Homburg vs FSV Frankfurt [9] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [10] Hessen Kassel vs TSG Balingen [17] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - Elversberg vs Stuttgart II [1] - 1 1/2 -

DUC4T

19:00 - [4] Fortuna Koln vs A.Aachen [1] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [3] Wuppertaler vs M.gladbach II [13] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - SV Straelen vs Sportfreunde Lotte - 3/4 -

DUC4T

19:00 - Homberg vs Wiedenbruck [10] +1/2 -

DUC4T

19:00 - [15] Lippstadt vs Bonner SC +0 -

DUC4T

19:00 - [18] RW Ahlen vs Rodinghausen [8] +1/4 -

FINB

19:00 - PIF Parainen vs MP Mikkeli [10] +1/4 -

FINB

19:00 - Gnistan vs EIF Ekenas +0 -

DENB

19:00 - [3] Vendsyssel FF vs Hobro I.K. [6] - 1/4 -

CZEU19

19:30 - [9] Slovacko U19 vs Vik. Plzen U19 [2] -

AUTB

19:30 - [14] Dornbirn vs Rapid Wien II +1/4 -

AUTB

19:30 - Blau Weiss Linz vs Aust Lustenau - 1/4 -

HUNA

19:45 - [3] Puskas Akademia vs Mezokovesdi SE [12] - 1 -

ITA

20:00 - [17] Cagliari vs Verona [13] +0 -

ITA

20:00 - [9] Napoli vs Sassuolo [19] - 1 1/2 -

DUC4B

20:00 - [14] SSV Jeddeloh vs Phonix Lubeck [3] +0 -

DUC4B

20:00 - Oberneuland vs Ein. Norderstedt [12] +1 -

PHB

20:00 - [1] Auxerre vs Dunkerque [16] - 1 1/4 -

BDNB

20:00 - CD Estrela vs Penafiel [13] - 1/4 -

NGB

20:00 - Spartak Moscow B vs Neftekhimik Nizh [11] +0 -

NGB

20:00 - [8] Alania Vla vs Akron Togliatti [3] - 1 1/4 -

NGB

20:00 - [16] Volgar Astrakhan vs Baltika +1/2 -

POLA

20:00 - [1] Jagiellonia vs Slask Wroclaw [2] +0 -

BLRA

20:00 - [12] FK Slutsk vs Slavia Mozyr [5] - 1/4 -

BIHA

20:00 - Radnik Bijeljina vs NK Posusje [5] -

LATA

20:00 - [6] Tukums/Salaspils vs BFC Daugava -

MDVA

20:00 - Sfintul Gheorghe vs Zimbru [3] -

TNKA

20:00 - [16] Konyaspor vs Fatih Karagumruk [17] - 3/4 -

TNKA

20:00 - [6] Kasimpasa vs Istanbul BB [4] +0 -

TDA

20:00 - [2] Djurgardens vs Sirius [12] - 1 1/4 -

TDB

20:00 - Eskilstuna City vs Skovde [8] - 3/4 -

TDB

20:00 - [5] Trelleborgs vs Brage [6] - 1/4 -

DENB

20:00 - Nykobing vs Fredericia [4] +1/2 -

NPA

20:00 - [10] Kaizer Chiefs vs Cape Town City [7] +1/2 -

DUC4B

20:10 - Rehden vs Heider SV - 1 1/4 -

DUA

20:30 - [11] Augsburg vs FC Koln [17] +1/4 -

DUA

20:30 - A.Bielefeld vs Hertha Berlin +0 -

DUA

20:30 - [5] B.Dortmund vs Bochum [16] - 1 1/4 -

DUA

20:30 - [13] Mainz vs Bayern Munich [3] +1 -

DUA

20:30 - [2] Stuttgart vs Wolfsburg [12] - 1/2 -

NGA

20:30 - [2] Krasnodar vs Rostov [7] +0 -

UZBA

20:30 - [13] Bunyodkor vs Olympic FK [11] - 1 1/4 -

UZBA

20:40 - [12] Dinamo Samarkand vs Neftchi [6] - 1/4 -

ACL

21:00 - Ceres FC vs Melbourne City [H-2] +2 1/4 -

ANHA

21:00 - [4] Aston Villa vs Norwich - 1 1/4 -

ANHA

21:00 - Southampton vs Crystal Palace [10] +0 -

ANHA

21:00 - Watford vs Burnley [19] +0 -

ANHA

21:00 - [14] Wolves vs Brighton [11] +0 -

ANHB

21:00 - Nottingham Forest vs Swansea City [14] - 1 -

ANHB

21:00 - Blackpool vs Derby County - 3/4 -

ANHB

21:00 - [19] Blackburn Rovers vs Bournemouth +1/4 -

ANHB

21:00 - [11] Bristol City vs Hull City [7] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [12] Cardiff City vs Birmingham [22] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [9] Coventry vs Huddersfield [23] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [8] Middlesbrough vs Stoke City [17] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [13] Millwall vs Peterborough Utd - 1 1/4 -

ANHB

21:00 - Reading vs West Brom [5] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [16] Tranmere Rovers vs Oldham - 1 -

ANHL2

21:00 - Rochdale vs Bristol Rovers +1/2 -

ANHL2

21:00 - [19] Swindon vs Barrow [8] - 1 -

ANHL2

21:00 - Carlisle vs Stevenage +0 -

ANHL2

21:00 - [24] Forest Green vs Harrogate Town [13] - 1 1/4 -

ANHL2

21:00 - [7] Crawley Town vs Leyton Orient +0 -

ANHL2

21:00 - [23] Sutton Utd vs Bradford City [9] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [22] Colchester Utd vs Walsall [11] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - Northampton vs Exeter City - 1/4 -

ANHL2

21:00 - Scunthorpe Utd vs Hartlepool +3/4 -

TBNB

21:00 - [5] Real Oviedo vs Mirandes [18] - 1/2 -

DUC4BA

21:00 - FC Pipinsried vs TSV 1896 Rain - 1/4 -

SCOA

21:00 - [10] St. Johnstone vs St. Mirren [6] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [5] Aberdeen vs Dundee [9] - 3/4 -

SCOA

21:00 - Dundee Utd vs Motherwell [8] +0 -

SCOA

21:00 - [3] Hearts vs Ross County [11] - 1 -

SCOA

21:00 - [12] Livingston vs Hibernian [7] +0 -

SCO2

21:00 - East Fife vs Cove Rangers [5] +1 -

SCO2

21:00 - Airdrieonians vs Peterhead [13] - 3/4 -

SCO2

21:00 - Queen's Park vs Falkirk [1] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [11] Dumbarton vs Clyde - 1/4 -

SCO2

21:00 - [3] Alloa Athletic vs Montrose [4] - 1/4 -

BDNA

21:00 - [7] Arouca vs Portimonense [16] - 1/2 -

NGB

21:00 - Olim. Dolgiye Prudy vs Tom Tomsk - 1/4 -

ESTA

21:00 - [7] Vaprus Parnu vs Nomme Kalju [2] -

LITA

21:00 - [6] Kauno Zalgiris vs FK Panevezys [10] -

LUXA

21:00 - [10] Racing Union vs Victoria Rosport [7] -

MNEA

21:00 - [5] FK Jerezo vs Mornar Bar [2] -

MNEA

21:00 - [10] Rudar vs OFK Petrovac [6] -

SRBA

21:00 - [7] FK Novi Pazar vs FK Radnicki 1923 [5] -

CZEA

21:00 - [5] Mlada Boleslav vs C. Budejovice [16] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [6] Slovacko vs Banik Ostrava [4] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [7] Slovan Liberec vs Sigma Olomouc [8] - 1/4 -

TBNA

21:15 - [1] Real Madrid vs Espanyol - 1 1/4 -

ITB

21:15 - Reggina vs Como [2] +0 -

ITA3

21:30 - Bari vs Alto Adige +0 -

BDNB

21:30 - [14] Leixoes vs Nacional Madeira [2] - 1/4 -

BIHA

21:30 - Rudar Prijedor vs Sloboda Tuzla -

BULA

21:30 - [5] Levski Sofia vs Botev Plovdiv [6] - 1 -

GREA

21:30 - [10] OFI Creta vs Panetolikos [11] - 1/2 -

ALBA

21:45 - Kastrioti Kruje vs Egnatia Rrogozhine [2] -

ALBA

21:45 - [3] Vllaznia Shkoder vs Skenderbeu [4] -

TBN3

22:00 - [A2-16] San Fernando vs Barcelona B [A1-2] +0 -

TBN3

22:00 - Tudelano vs Salamanca [A1-7] +1/4 -

TBN3

22:00 - Badajoz vs Athletic Bilbao B - 1/2 -

PHA

22:00 - [7] Lens vs Nantes [14] - 3/4 -

BIHA

22:00 - [1] Borac Banja Luka vs Sarajevo [4] -

MKDA

22:00 - [12] Bregalnica Stip vs Shkupi [3] -

MKDA

22:00 - [2] Shkendija vs Rabotnicki [7] -

CROA

22:00 - [9] Slaven Belupo vs HNK Gorica [7] +0 -

HUNA

22:00 - Budapest Honved vs Kisvarda FC [11] - 1/4 -

MDVA

22:00 - [1] Petrocub vs FC Balti [5] -

MNEA

22:00 - Zeta vs FK Podgorica -

CZEB

22:00 - [6] Opava vs Varnsdorf [14] - 1/2 -

CZEB

22:00 - [8] SK Lisen vs SK Prostejov [12] - 1 -

CYPA

22:00 - [10] Ethnikos Achnas vs PAEEK Kyrenia - 1 1/4 -

ARGLC

22:00 - Atletico Tucuman vs Talleres Cordoba - 1/4 -

POLA

22:30 - [8] Zaglebie Lubin vs Lechia GD +0 -

ISRA

22:30 - [4] Hapoel Haifa vs Hapoel Jerusalem [7] +1/4 -

ISRA

22:30 - [8] Beitar Jerusalem vs Maccabi P.Tikva [9] +0 -

ISRA

22:30 - Hapoel Nof HaGalil vs Hapoel Hadera [11] - 1/2 -

SLOA

22:30 - Tabor Sezana vs NK Radomlje [9] +0 -

C1W

22:59 - Wolfsburg Nữ vs Barcelona Nữ [A-1] +1 1/2 -

ITA

22:59 - Sampdoria vs Genoa [11] +0 -

BDNA

22:59 - Maritimo vs Benfica [2] +1 -

NGB

22:59 - [18] Kuban vs Rotor Volgograd - 1/2 -

POLB

22:59 - Korona Kielce vs Gornik Polkowice - 1/2 -

LITA

22:59 - [7] Siauliai vs Zalgiris [1] +1 1/2 -

MNEA

22:59 - Iskra Danilo vs Sutjeska [4] -

NORA

22:59 - [5] Viking vs Haugesund [9] - 1 1/4 -

SVKA

22:59 - Sered vs Dunajska Stred [4] +1/4 -

SVKA

22:59 - FK Pohronie vs Zemplin Michalovce [11] +1/4 -

SVKA

22:59 - [6] Trencin vs Liptovsky Mikulas - 1/2 -

SVKA

22:59 - Senica vs Zlate Moravce [12] +1 1/4 -

CYPA

22:59 - [6] Anorthosis vs Apollon Limassol [7] +0 -

TSA

22:59 - [2] Lugano vs Grasshoppers [11] - 1/4 -

TSB

22:59 - [6] Wil 1900 vs Yverdon - 3/4 -

TSB

22:59 - SC Kriens vs Stade L. Ouchy +3/4 -

TSB

22:59 - [2] Thun vs Vaduz [3] - 1/2 -

CHIA

22:59 - Antofagasta vs O Higgins [10] - 1/4 -

TBNB

23:15 - [3] Eibar vs Zaragoza [14] - 1/2 -

ANHA

23:30 - Leeds Utd vs Man City [1] +1 1/2 -

TBNA

23:30 - [9] Valencia vs Levante - 1/4 -

DUA

23:30 - [7] Hoffenheim vs Freiburg [10] - 1/4 -

NGA

23:30 - [1] Zenit vs Lok. Moscow [4] - 2 -

NIRA

23:30 - Portadown FC vs Carrick Rangers [6] +3/4 -

NIRA

23:30 - [5] Glentoran vs Cliftonville [3] +1 -

NIRA

23:30 - [2] Linfield vs Coleraine [8] - 1 1/4 -

NIRA

23:30 - [7] Dungannon Swi. vs Ballymena Utd [11] +1/4 -

NIRA

23:30 - [10] Glenavon vs Warrenpoint Town - 3/4 -

NIRA

23:30 - [4] Crusaders Belfast vs Larne [1] +1/2 -

BIA

23:30 - [12] Charleroi vs Gent [5] +1/4 -

ESTA

23:30 - [1] Levadia T. vs Trans Narva [9] - 2 -

SRBA

23:30 - FK Kolubara vs Mladost Lucani [9] +0 -

HLA

23:45 - [5] Ajax vs Zwolle [12] - 2 -

TBN3

00:00 - Linense vs Sevilla B - 1/2 -

TBN3

00:00 - Real Betis B vs Andorra FC +1 -

TBN3

00:00 - [A1-1] Deportivo vs UD Logrones - 3/4 -

PHB

00:00 - Niort vs Dijon - 1/4 -

PHB

00:00 - [18] Quevilly vs Pau FC [10] - 1/4 -

PHB

00:00 - [5] Paris FC vs Valenciennes [20] - 1/2 -

PHB

00:00 - [15] Ajaccio vs Le Havre - 1 1/4 -

PHB

00:00 - [11] Grenoble vs Amiens [8] +0 -

PHB

00:00 - [9] Guingamp vs Caen [6] - 1/4 -

PHB

00:00 - Nancy vs Nimes - 1/2 -

PHB

00:00 - Sochaux vs SC Bastia [13] - 3/4 -

BIHA

00:00 - [11] FK Tuzla City vs Zeljeznicar [6] -

BULA

00:00 - [1] Ludogorets vs Cska Sofia [2] - 3/4 -

MNEA

00:00 - [3] Buducnost vs Decic Tuzi [1] -

RMNA

00:00 - [4] Universitatea Craiova vs Voluntari [15] - 1 1/4 -

CZEA

00:00 - [1] Sparta Praha vs Hradec Kralove [9] - 1 1/2 -

CROA

00:05 - Sibenik vs HNK Rijeka [2] +1 1/4 -

ARGB

00:10 - Villa Dalmine vs Belgrano +1/4 -

ISRA

00:15 - [6] Bnei Sakhnin vs Maccabi TA [1] +1 -

HUNA

00:30 - [5] Debreceni vs MOL Fehervar FC [4] +1/2 -

GREA

00:30 - [12] Volos NFC vs Atromitos [8] - 1/2 -

TNKA

00:30 - [3] Trabzonspor vs Antalyaspor [10] - 3/4 -

TNKA

00:30 - [15] Hatayspor vs Altay - 3/4 -

USAA

00:30 - [Tay-8] Houston Dynamo vs Austin FC [Tay-5] - 1/4 -

BDNA

01:00 - [3] Porto vs Vizela [17] - 2 -

HLA

01:00 - [14] Heracles Almelo vs Twente [3] +1/4 -

POLA

01:00 - [11] Stal Mielec vs Legia Wars. [3] +1/2 -

UAEA

01:00 - [11] Baniyas vs Al Jazira [7] +0 -

UAEA

01:00 - [5] Al Sharjah vs Al Oruba (UAE) - 1 3/4 -

UAEA

01:00 - [3] Al Ain vs Al Shabab (UAE) [2] - 1 1/4 -

BDNB

01:15 - Varzim vs SC Covilha - 1/2 -

SLOA

01:15 - [2] Maribor vs Koper [5] - 1/2 -

PERA

01:15 - [2] Sporting Cristal vs Binacional - 1 1/4 -

TBNB

01:30 - [11] Burgos CF vs Almeria +1/2 -

DUB

01:30 - Darmstadt vs Erzgebirge Aue - 1 1/2 -

TSA

01:30 - [3] Servette vs St. Gallen [5] +0 -

ARGB

01:30 - [B-12] Deportivo Moron vs San Telmo [B-2] - 1/4 -

ARGB

01:30 - Flandria vs All Boys [A-6] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [B-16] Almagro vs Estudiantes BsAs [A-4] +0 -

ARGB

01:30 - [B-11] Deportivo Madryn vs Chaco For Ever [B-13] +0 -

CHIB

01:30 - Puerto Montt vs Deportes Santa Cruz [7] - 3/4 -

CHIB

01:30 - Dep. Copiapo vs CCDA Fernandez Vial +0 -

ITA

01:45 - Spezia vs Lazio [7] +1 1/4 -

BIA

01:45 - RFC Seraing vs RWD Molenbeek [14] +0 -

C1W

02:00 - [C-1] PSG Nữ vs Lyon Nữ [B-1] +1/4 -

TBNA

02:00 - [5] Athletic Bilbao vs Atletico Madrid [4] +0 -

PHA

02:00 - [10] Rennes vs Saint Etienne - 1 1/2 -

HLA

02:00 - [8] Sparta Rotterdam vs AZ Alkmaar [4] +3/4 -

KUWC

02:00 - Al Kuwait vs Kazma -

ARGLC

02:00 - Racing Club vs Banfield - 1/2 -

ARGLC

02:00 - Velez Sarsfield vs Tigre - 1/4 -

BRB

02:00 - CSA/AL vs SC Recife/PE [5] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [A-1] The Strongest vs Real Santa Cruz [A-4] - 1 1/2 -

COLA

02:00 - [8] La Equidad vs Atl. Bucaramanga [1] - 1/2 -

USAA

02:00 - [Dong-7] Toronto vs Cincinnati [Dong-2] - 1/2 -

ICEA

02:15 - [3] Valur Rey. vs KR Reykjavik [5] - 1/4 -

JORA

02:30 - [2] Faisaly (JOR) vs Sareeh - 3/4 -

BRAA

02:30 - Ceara/CE vs Bragantino/SP [8] - 1/2 -

BRAA

02:30 - America/MG vs Athletico/PR [1] - 1/2 -

BRB

02:30 - Sampaio Correa/MA vs Operario/PR [12] - 1/4 -

BRB

02:30 - Gremio/RS vs CRB/AL [13] - 1 1/2 -

EGYA

02:30 - [8] Tala'ea Al Jaish vs Ismaily SC [13] - 1/4 -

EGYA

02:30 - [5] Ittihad Alexandria vs Ghazl Al Mahalla - 1/4 -

EGYA

02:30 - [7] Ceramica Cleopatra vs Ahly Cairo [10] +1 1/4 -

BDNA

03:00 - Belenenses vs Braga [4] +1/2 -

ECUA

03:00 - [11] Mushuc Runa vs Guayaquil City - 1/2 -

USAA

03:00 - [Dong-13] CF Montreal vs Atlanta United [Dong-12] - 1/4 -

USB

03:00 - [A-5] Detroit City FC vs New York RB II - 1 -

KUWC

03:30 - Al Arabi (KUW) vs Salmiya -

PERA

03:30 - [3] Melgar vs Cienciano [7] - 1/4 -

USAA

03:55 - [Tay-1] Real Salt Lake vs LA Galaxy [Tay-3] +0 -

ARGB

04:00 - Ind.Rivadavia vs Chacarita Jrs [A-12] - 1/2 -

CHIB

04:00 - [2] Rangers Talca vs San.Morning [13] +0 -

COLA

04:05 - [9] Inde.Medellin vs Atl. Nacional [12] +0 -

BLVA

04:15 - [B-1] Aurora vs Univ. De Sucre - 1 -

VENA

04:15 - [11] Caracas vs Monagas [10] +1/4 -

BRAA

04:30 - Goias/GO vs Atl. Mineiro/MG [7] +1 1/4 -

PARA

04:30 - [9] General Caballero vs Libertad [1] +3/4 -

ARGLC

05:00 - Arsenal Sarandi vs Colon - 1/2 -

ARGLC

05:00 - Boca Juniors vs Barracas Central - 1 1/4 -

ARGB

05:00 - [A-5] Gimnasia Jujuy vs CA Guemes [A-14] +0 -

BRAA

05:00 - [20] Cuiaba/MT vs Atletico/GO [19] - 1/4 -

BRB

05:00 - [11] Chapecoense vs Cruzeiro/MG +0 -

USB

05:00 - [A-8] Loudoun United vs El Paso Locomotive [B-12] +1/2 -

USW

05:00 - [4] Portland Tho. Nữ vs Kansas City Nữ [2] -

MEXA

05:00 - [10] Queretaro vs Juarez [12] - 3/4 -

MEXB

05:00 - [9] Oaxaca vs Sonora [10] -

ARGB

05:30 - [A-8] Alvarado MDP vs Atletico Atlanta [B-8] +0 -

ECUA

05:30 - 9 de Octubre vs Delfin SC [15] - 1/4 -

COLA

06:10 - [3] Santa Fe vs Jag de Cordoba [14] - 1 1/4 -

BRB

06:30 - [15] Ponte Preta/SP vs Brusque FC/SC [18] - 1/4 -

BLVA

06:30 - [B-4] Royal Pari vs Real Tomayapo [A-3] - 1 1/4 -

BLVA

06:30 - [C-2] Inde. Petrolero vs Jorge Wilstermann [D-4] - 1/2 -

CHIB

06:30 - [10] Deportes Recoleta vs San. Wanderers [14] +0 -

VENA

06:30 - [8] Inter de Barinas vs Carabobo [3] +0 -

USAA

06:30 - [Dong-4] Columbus Crew vs D.C. Utd [Dong-9] - 1/2 -

USAA

06:30 - [Dong-15] New England vs Inter Miami [Dong-1] - 1 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-11] Orlando City vs Charlotte FC [Dong-6] - 1/2 -

USB

06:30 - [A-2] Louisville City vs Pittsburgh R. [A-9] - 1/2 -

USB

06:30 - [A-4] Tampa Bay Rowdies vs San Diego Loyal - 1 -

PARA

06:45 - [2] Cerro Porteno vs Nacional(PAR) [11] - 1/2 -

USB

06:45 - [A-3] Indy Eleven vs Hartford Athletic [A-10] - 1/2 -

BRC

07:00 - Palmeiras/SP vs Juazeirense/BA - 2 3/4 -

USAA

07:00 - [Dong-14] Chicago Fire vs New York RB [Dong-5] +1/4 -

USB

07:00 - [B-3] Memphis 901 vs Miami FC [A-12] - 1/4 -

USW

07:00 - [6] Chicago RS Nữ vs Racing Louisville Nữ [8] -

MEXA

07:00 - [17] Atlas vs Tigres UANL [5] - 1/4 -

CRCA

07:00 - [12] Santos Guapiles vs Guadalupe FC - 1/4 -

MEXA

07:06 - [4] Monterrey vs Club Tijuana [16] - 1 -

ARGB

07:15 - [B-18] Almirante Brown vs Deportivo Riestra - 1/2 -

ARGLC

07:30 - Sarmiento Junin vs River Plate +1 1/2 -

ARGLC

07:30 - Lanus vs Independiente +1/4 -

USAA

07:30 - [Tay-13] Sporting Kansas vs Dallas [Tay-12] - 1/4 -

USB

07:30 - [B-7] SA Scorpions vs Monterey Bay FC [B-6] - 1 1/4 -

USB

07:30 - Rio Grande Valley vs Orange County SC [B-5] - 1/4 -

ECUA

08:00 - [9] Tecnico Uni. vs SD Aucas [4] +1/4 -

USAA

08:00 - [Tay-6] Colorado Rapids vs Portland Timbers [Tay-10] - 1 -

COLA

08:15 - [2] Deportes Tolima vs Interna. Palmira - 3/4 -

USB

09:00 - [B-2] Sacramento vs Las Vegas Lights [B-10] - 1 1/4 -

USB

09:00 - [B-8] Oakland Roots vs Colorado Springs [B-9] +1/4 -

MEXA

09:00 - [1] Club America vs Cruz Azul [2] - 3/4 -

CRCA

09:00 - [2] Herediano vs Cartagines [9] - 3/4 -

CRCA

09:10 - [4] San Carlos vs Municipal Grecia [11] - 1/4 -

GHU16

19:00 Hoãn Hà Lan U16 vs Bỉ U16 -

DUC3

19:00 Hoãn Zwickau vs Turkgucu-Ataspor -

UKRA

22:00 Hoãn [8] PFK Aleksandriya vs Desna Chernigiv -

UKRA

22:00 Hoãn [12] Kolos Kovalivka vs Zorya [10] -

UKRA

22:00 Hoãn FC Mariupol vs Veres Rivne [13] -

UKRA

22:00 Hoãn Inhulets Petrove vs Metalist 1925 Kharkiv [16] -

UKRA

22:00 Hoãn [4] SK Dnipro-1 vs Dinamo Kiev [2] -

UKRA

22:00 Hoãn FC Lviv vs Chernomorets [11] -

UKRA

22:00 Hoãn [15] FC Mynai vs Rukh Vynnyky [6] -

UKRA

22:00 Hoãn [1] Shakhtar Donetsk vs Vorskla [9] -

Lịch bóng đá trong ngày 30/04/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 30/04/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0030/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16