LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 01/05/2022

Lịch bóng đá trong ngày 01/05/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - Grulla Morioka vs Roas. Kumamoto [15] +1/4 -

NHATB

11:00 - [4] Okayama vs Tokyo Verdy - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - Nara Club vs Criacao Shinjuku [15] -

NHATJFL

11:00 - [9] Rayluck Shiga vs Sony Sendai [10] -

NHATJFL

11:00 - [13] Maruyasu Okazaki vs Tokyo Musashino -

NHATJFL

11:00 - FC Osaka vs Verspah Oita [6] -

NHATJFL

11:00 - Kagura Shimane vs Honda FC [7] -

NHATJFL

11:00 - [5] Reinmeer Aomori vs Minebea Mitsumi FC [16] -

NHATJFL

11:00 - [11] Suzuka Point Getters vs TIAMO Hirakata [4] -

NHATW

11:00 - [9] Ehime FC Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ [2] -

NHATW

11:00 - [5] Orca Kamogawa Nữ vs NGU Loverledge Nữ [3] -

NHATW

11:00 - Angeviolet Hiroshima Nữ vs Sperenza Osaka Nữ [10] -

NHATW

11:00 - [12] Gunma W. Star Nữ vs AS Harima Albion Nữ [11] -

AUSBPL

12:00 - [7] Samford Rang. vs Albany Creek -

AUSBPL

12:00 - Surfers Paradise vs North Star [4] -

AUSNSW

12:00 - [3] Blacktown City vs Sutherland Sharks [14] - 1 1/4 -

AUSNSW

12:00 - [5] Sydney Utd vs Sydney FC U21 [12] - 1/2 -

AUSSL

12:00 - [7] Adelaide Utd U21 vs White City W. [6] +1/2 -

AUSVPL

12:00 - [12] St Albans Saints vs Dandenong Th. [10] +1/2 -

NHATB

12:00 - [13] Montedio Yama. vs V-Varen Nagasaki [2] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [20] Thespa Kusatsu vs Yokohama FC [3] +1/2 -

NHATB

12:00 - Machida Zelvia vs Tokushima Vortis [10] - 1/4 -

NHATB

12:00 - Zweigen Kan. vs Omiya Ardija - 1/4 -

NHATW

12:00 - [6] Setagaya Sfida Nữ vs Nittaidai FIELDS (W) [8] -

HQ3

12:00 - [1] Siheung Citizen vs Paju Citizen [11] -

AUSNSW

13:00 - [1] Rockdale Ilinden FC vs Bulls FC Academy - 1 -

HQ3

13:00 - [8] Daejeon Korail vs Mokpo City [5] -

HQ3

13:00 - [6] Hwaseong FC vs Ulsan Citizen [9] - 1/4 -

HQ3

13:00 - Dangjin Citizen vs Changwon City [4] -

HQ3

13:00 - [2] Gyeongju KHNP vs Gangneung City [7] - 1 -

HQ3

13:00 - [15] Busan Transp. vs Cheonan City +0 -

AUSA

13:05 - [5] Macarthur FC vs Newcastle Jets [10] - 1/2 -

NHATB

14:00 - [6] Vegalta Sendai vs Blaublitz Akita [11] - 1/2 -

AUSNSW

14:15 - [9] Sydney Olympic vs APIA Tigers [4] - 1/4 -

AUSQSL

15:00 - [8] Olympic FC QLD vs Peninsula Power [4] +0 -

TBN3

17:00 - UCAM Murcia vs Linares Deportivo [A2-17] +0 -

TBN3

17:00 - Villarreal B vs Atl. Baleares [A2-19] - 3/4 -

TBN3

17:00 - [A2-11] Alcoyano vs Albacete +0 -

TBN3

17:00 - Racing Santander vs Celta Vigo II [A1-4] - 3/4 -

TBN3

17:00 - [A1-15] Real Union vs Rayo Majada. [A1-20] - 1/4 -

BDNB

17:00 - Vilafranquense vs Benfica B [8] +0 -

KAZA

17:00 - [9] Astana vs Turan (KAZ) [11] - 1 1/2 -

HLA

17:15 - [11] Heerenveen vs Cambuur - 1/2 -

ITAA

17:30 - [3] Juventus vs Venezia - 1 1/2 -

POLB

17:40 - [17] Podbeskidzie vs Zaglebie Sosno [18] - 3/4 -

ACL

18:00 - [F-4] Kitchee vs Vissel Kobe +1/2 -

ACL

18:00 - HA Gia Lai vs Sydney FC +1/4 -

DUC4DB

18:00 - Ger.Halberstadt vs Tasmania Berlin - 1 1/4 -

PHA

18:00 - Troyes vs Lille [4] +1/4 -

SCOA

18:00 - [1] Celtic vs Rangers [2] - 1/2 -

NGA

18:00 - [5] Spartak Moscow vs Krylya Sovetov [9] - 3/4 -

LATA

18:00 - [3] Valmiera / BSS vs Riga FC [2] -

TDB

18:00 - Vasteras vs Orebro [10] - 1/4 -

THAA

18:00 - [2] Bangkok Utd vs Suphanburi - 1 1/2 -

THAA

18:00 - Nakhon Ratch. vs Muang Thong Utd [5] +1 1/4 -

CZEB

18:15 - [7] Sellier&Bellot Vlasim vs Brno [9] -

BIA

18:30 - [6] Antwerpen vs Union Saint-Gilloise [1] +1/2 -

ESTA

18:30 - [4] Paide Linname. vs Tallinna Kalev [7] -

BDNB

18:45 - [16] Feirense vs Trofense +0 -

ANHU23

19:00 - Middlesbrough U23 vs Reading U23 -

ANHU23

19:00 - Blackburn U23 vs Chelsea U23 -

TBNA

19:00 - Elche vs Osasuna [11] +0 -

TBNB

19:00 - [19] Amorebieta vs Fuenlabrada - 3/4 -

DUC4B

19:00 - [6] Holstein Kiel II vs Atlas Delmenhorst - 1/2 -

DUC4B

19:00 - [9] Teutonia Ottensen vs Oldenburg 1897 [5] +3/4 -

DUC4BA

19:00 - [6] Bayern Munich II vs Greuther Furth II [8] - 1 3/4 -

DUC4N

19:00 - [8] Mainz II vs Pirmasens - 1 -

DUC4N

19:00 - [11] Offenbach vs Sonnenhof - 1 1/4 -

KAZA

19:00 - [7] Atyrau vs Ordabasy [1] +0 -

LITA

19:00 - [7] Banga vs Suduva [9] +1 -

DENA

19:00 - [11] Odense BK vs Aarhus AGF [5] - 1/2 -

DENA

19:00 - [8] Vejle vs Sonderjyske - 1/2 -

DENB

19:00 - Jammerbugt vs HB Koge [10] +1/4 -

THAA

19:00 - [3] Port FC vs Nong Bua Pitchaya - 1/2 -

TSA

19:15 - Sion vs Young Boys [1] +1 1/4 -

ITA3

19:30 - Lecco vs Aurora Pro Patria [A-12] - 1/4 -

HLA

19:30 - [9] Go Ahead Eagles vs Vitesse Arnhem [17] +0 -

HLA

19:30 - [1] PSV Eindhoven vs Willem II - 2 1/4 -

HUNA

19:30 - [9] Zalaegerzseg vs MTK Budapest [8] - 3/4 -

ANHA

20:00 - [15] Everton vs Chelsea [6] +3/4 -

ANHA

20:00 - [5] Tottenham vs Leicester City - 1 1/2 -

ANHU23

20:00 - Southampton U23 vs Sunderland U23 -

ANHU23

20:00 - Liverpool U23 vs Man Utd U23 -

ITAA

20:00 - [16] Empoli vs Torino [10] +0 -

ITAA

20:00 - [2] AC Milan vs Fiorentina [8] - 1 -

DUC4B

20:00 - Hannoverscher SC vs Drochtersen/Assel [4] +3/4 -

DUC4B

20:00 - Luneburger SK vs Altona 93 - 1/2 -

PHA

20:00 - [3] Stade Brestois vs Clermont [18] +0 -

PHA

20:00 - [16] Lorient vs Stade Reims [9] - 1/4 -

PHA

20:00 - [2] Monaco vs Angers - 1 1/2 -

PHA

20:00 - [12] Montpellier vs Metz [17] - 3/4 -

BDNB

20:00 - Rio Ave vs Casa Pia AC +0 -

POLA

20:00 - Nieciecza vs Wisla Plock - 1/4 -

POLB

20:00 - GKS Jastrzebie vs Odra Opole [6] +1/4 -

POLB

20:00 - [16] Resovia vs Arka Gdynia [3] +1/4 -

BLRA

20:00 - [9] Isloch vs FK Minsk [16] - 1/4 -

LATA

20:00 - [1] Rigas Futbola Skola vs Spartaks Jurmala - 2 1/2 -

TNKA

20:00 - [11] Kayserispor vs Besiktas [5] +1/4 -

TNKA

20:00 - [8] Alanyaspor vs Malatyaspor - 2 1/4 -

TNKB

20:00 - [1] Eyupspor vs Istanbulspor AS - 1/2 -

TNKB

20:00 - Ankaragucu vs Samsunspor - 1/2 -

TNKB

20:00 - Denizlispor vs Genclerbirligi [8] +0 -

TNKB

20:00 - [9] Bandirmaspor vs Keciorengucu [13] - 3/4 -

TNKB

20:00 - [11] Umraniyespor vs Balikesirspor - 3 -

TNKB

20:00 - Menemen Bld vs Tuzlaspor [16] +1/4 -

TNKB

20:00 - [10] Erzurumspor FK vs Kocaelispor [6] - 3/4 -

TNKB

20:00 - [12] Manisa FK vs Bursaspor - 1/4 -

TNKB

20:00 - [14] Adanaspor vs Boluspor [7] +1/4 -

TDA

20:00 - [3] Mjallby AIF vs Helsingborg - 1/4 -

TDA

20:00 - Degerfors IF vs Elfsborg [5] +3/4 -

TDB

20:00 - [15] Orgryte vs Utsiktens BK [7] - 1/2 -

NGA

20:30 - Khimki vs Ufa +0 -

UZBA

20:30 - [12] Lok. Tashkent vs Surkhon Termiz [9] - 1 1/4 -

UZBA

20:30 - [10] Qyzylqum vs Navbahor [6] - 1/4 -

UZBA

20:35 - [3] Sogdiana Jizzakh vs Metallurg Bekabad [14] - 1 -

ACL

21:00 - [F-2] Jeonbuk H.Motor vs Yokohama FM [G-3] +3/4 -

TBNB

21:00 - [20] Alcorcon vs Girona +1/2 -

TBNB

21:00 - [5] Sporting Gijon vs UD Ibiza - 3/4 -

ITA3

21:00 - [B-6] Pescara vs Carrarese [B-3] - 3/4 -

GREA

21:00 - [3] Olympiakos vs Pas Giannina [14] - 1 3/4 -

LUXA

21:00 - [3] Dudelange vs Swift Hesperange [2] -

LUXA

21:00 - [11] Wiltz vs Rodange 91 -

LUXA

21:00 - [4] Progres Niedercorn vs RM Hamm Benfica -

LUXA

21:00 - [9] Mondorf-les. vs Etzella Ettelbruc -

LUXA

21:00 - Hostert vs Fola Esch [14] -

LUXA

21:00 - [8] UT Petange vs Differdange [1] -

LUXA

21:00 - [5] Jeunesse Esch vs UNA Strassen [6] -

NORC

21:00 - Molde vs Bodo Glimt -

CZEA

21:00 - [12] Jablonec vs MFk Karvina [14] - 1 1/4 -

CZEA

21:00 - [11] Bohemians 1905 vs Pardubice [13] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [15] Zlin vs Teplice [10] - 1/2 -

DENA

21:00 - [6] Randers vs Brondby [2] - 1/2 -

BRAA

21:00 - [1] Botafogo/RJ vs Juventude/RS [13] - 1/2 -

BRB

21:00 - Criciuma/SC vs Novorizontino/SP [6] - 1/2 -

TBNA

21:15 - [20] Granada vs Celta Vigo [14] +0 -

ESTA

21:15 - [3] Flora Tallinn vs Tammeka Tartu [5] - 2 3/4 -

ITA3

21:30 - [A-7] Pro Vercelli vs Pergolettese [A-14] - 1/4 -

BDNA

21:30 - [5] Vitoria Guimaraes vs Santa Clara - 3/4 -

BIHA

21:30 - Leotar Trebinje vs Velez Mostar [3] -

TSA

21:30 - [6] Luzern vs Lausanne Sports [10] - 3/4 -

TSA

21:30 - [8] Basel vs Zurich [4] - 1/4 -

HLA

21:45 - [10] Fortuna Sittard vs Feyenoord [2] +1 1/2 -

LITA

21:55 - FK Riteriai vs Dziugas FC [4] - 1 1/4 -

TBN3

22:00 - [A2-14] Atl. Sanluqueno vs UE Costa Brava - 1 1/4 -

TBN3

22:00 - S.S. Reyes vs Valladolid II - 1/2 -

TBN3

22:00 - [A1-6] Cultural Leonesa vs Zamora CF - 1/4 -

TBN3

22:00 - CD Calahorra vs Inter de Madrid - 3/4 -

MKDA

22:00 - [11] Makedonija vs Academy Pandev [5] -

MKDA

22:00 - Borec Veles vs FK Skopje -

MKDA

22:00 - Renova vs FC Struga [1] -

MKDA

22:00 - Pelister vs Tikves Kavadarci [4] -

CROA

22:00 - [4] NK Osijek vs Istra 1961 [8] - 1 1/2 -

HUNA

22:00 - [10] Ujpest vs Gyirmot SE - 1 -

SRBA

22:00 - [4] FK Vojvodina vs Crvena Zvezda [1] +1 3/4 -

CZEB

22:00 - [3] Taborsko vs Usti & Labem - 1/2 -

CYPA

22:00 - [1] Apoel FC vs AEK Larnaca [3] - 3/4 -

WALC

22:00 - Penybont vs The New Saints -

AUTC

22:00 - RB Salzburg vs SV Ried - 2 -

VENA

22:00 - [2] UCV FC vs Mineros Guayana - 1/4 -

PHA

22:05 - Bordeaux vs Nice [5] +1/4 -

ANHA

22:30 - [9] West Ham Utd vs Arsenal [2] +3/4 -

ITA3

22:30 - [C-11] Foggia vs Turris Neapolis [C-15] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [C-17] SS Monopoli vs AZ Picerno [C-6] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [B-7] Juventus U23 vs Piacenza - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-5] Gubbio vs Luchese [B-14] - 1/4 -

POLA

22:30 - [13] Cracovia Krakow vs Wisla Krakow - 1/4 -

SLOA

22:30 - [6] Domzale vs Aluminij [10] - 1/2 -

TDA

22:30 - [4] Hacken vs Varbergs BoIS - 1 -

TDA

22:30 - GIF Sundsvall vs AIK Solna [8] +1 -

ITAA

22:59 - [15] Udinese vs Inter Milan [1] +1 1/4 -

ITA3

22:59 - [B-16] Ancona vs US Olbia [B-20] - 1/4 -

NGA

22:59 - [10] Akhmat Groznyi vs CSKA Moscow [6] +0 -

POLB

22:59 - Puszcza Nie. vs Katowice [2] - 1/4 -

BULA

22:59 - [10] Slavia Sofia vs Cherno More [3] +1/4 -

GREA

22:59 - [4] Panathinaikos vs Aris Salonica [5] - 1/2 -

ICEA

22:59 - Vestmannaeyjar vs Leiknir Rey. - 3/4 -

ISRA

22:59 - [13] Ashdod vs HIK Shmona - 1/4 -

RMNA

22:59 - FC U Craiova 1948 vs UTA Arad [7] - 1/4 -

CZEB

22:59 - [15] Jihlava vs Vik.Zizkov [10] - 1 -

CYPA

22:59 - [14] Doxa Katokopia vs Omonia Nicosia [5] - 1/4 -

DENA

22:59 - [1] Midtjylland vs Kobenhavn [3] +0 -

PERA

22:59 - [16] Alianza Atletico vs Ayacucho FC - 3/4 -

TBNB

23:15 - Lugo vs Tenerife [12] +1/4 -

TBNB

23:15 - SD Ponferradina vs Cartagena [15] - 1/2 -

TBNA

23:30 - [17] Rayo Vallecano vs Real Sociedad [6] +1/4 -

BIA

23:30 - [2] Anderlecht vs Club Brugge [3] +0 -

SRBA

23:30 - [3] Backa Topola vs FK Vozdovac [15] - 1/2 -

TBN3

00:00 - [A1-16] Sabadell vs Gimnastic T. [A1-3] - 1/4 -

BDNA

00:00 - [6] Moreirense vs Boavista [15] - 1/4 -

CZEA

00:00 - [2] Slavia Praha vs Vik.Plzen [3] - 3/4 -

MEXA

00:00 - [3] Pumas UNAM vs Pachuca [15] +1/4 -

CRCA

00:00 - [3] Alajuelense vs Jicaral Sercoba - 1 1/4 -

CROA

00:05 - [5] Lok. Zagreb vs Dinamo Zagreb [1] +1 1/4 -

SRBA

00:05 - [13] FK Napredak vs FK Partizan [2] +1 1/2 -

ISRA

00:15 - [10] Maccabi Netanya vs Hap. Beer Sheva [3] +0 -

BLRA

00:30 - [4] Dinamo Brest vs Arsenal Dzyarzhynsk [6] -

TNKA

00:30 - Goztepe vs Rizespor [9] - 1/4 -

TNKA

00:30 - [1] Galatasaray vs Sivasspor [7] - 1/2 -

HLA

01:00 - [15] RKC Waalwijk vs Groningen +0 -

GREA

01:00 - [1] PAOK vs AEK Athens [2] - 1/4 -

SVKA

01:00 - [1] Slo. Bratislava vs Spartak Trnava [3] - 1/4 -

PERA

01:00 - [11] Atletico Grau vs Universitario [1] +1/4 -

USAA

01:07 - [Dong-5] New York City vs San Jose EQ [Tay-14] - 1 1/2 -

SLOA

01:15 - [3] O.Ljubljana vs NK Bravo [4] - 3/4 -

PERA

01:15 - [17] Carlos A. Mannucci vs AD Tarma [6] - 1/2 -

RMNA

01:30 - [1] CFR Cluj vs Farul Constanta [15] - 1 1/4 -

ITAA

01:45 - [6] Roma vs Bologna [5] - 1 -

PHA

01:45 - [8] Marseille vs Lyon [6] - 1/4 -

TBNA

02:00 - [2] Barcelona vs Mallorca [15] - 1 3/4 -

BRAA

02:00 - [19] Corinthians/SP vs Fortaleza/CE [8] - 1/2 -

BRAA

02:00 - Coritiba/PR vs Fluminense/RJ [20] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [C-4] Always Ready vs Bolivar [D-1] +1/2 -

BLVA

02:00 - [C-1] Univ de Vinto vs Blooming [B-3] - 1/4 -

COLA

02:00 - [6] Once Caldas vs Deportivo Cali [15] - 1/2 -

ECUA

02:00 - [12] Orense SC vs Univ Catolica Quito [5] +0 -

ICEA

02:15 - [3] Breidablik vs Hafnarfjordur [5] - 3/4 -

BDNA

02:30 - [1] Sporting Lisbon vs Gil Vicente [12] - 1 1/4 -

JORA

02:30 - [11] Sahab vs Sheikh Hussein [1] +1/4 -

EGYA

02:30 - [13] El Gouna vs Pyramids FC [1] +3/4 -

EGYA

02:30 - [3] Al Masry vs Arab Contractors [17] - 1/4 -

EGYA

02:30 - Al Sharqiyah vs Zamalek SC [5] +1 1/4 -

USAA

03:00 - [Dong-9] Nashville FC vs Philadelphia Union [Dong-15] - 1/4 -

GHQG

03:30 - El Salvador vs Panama +1/4 -

PERA

03:30 - [4] Alianza Lima vs Carlos Stein - 1 1/2 -

BRB

04:00 - Tombense FC/MG vs Vasco DG/RJ +0 -

BRC

04:00 - Altos/PI vs Flamengo/RJ +2 1/2 -

PARA

04:00 - [7] Sol de America vs Guarani CA [5] +0 -

USW

04:00 - [3] Wash. Spirit Nữ vs OL Reign Nữ [13] +1/4 -

MEXA

04:00 - [4] San Luis vs Santos Laguna [14] - 1/4 -

MEXB

04:00 - [2] Leones Negros UdeG vs Atlante [3] +0 -

CRCA

04:00 - [6] Sporting (CRC) vs Guanacasteca [7] - 1 -

COLA

04:05 - [20] Patriotas vs Millonarios [5] +1/2 -

ECUA

04:30 - [13] Cumbaya FC vs Dep.Cuenca [10] -

BRAA

05:00 - [12] Internacional/RS vs Avai/SC - 1 -

CRCA

05:00 - [1] Dep. Saprissa vs Perez Zeledon [8] - 3/4 -

VENA

05:15 - [5] Portuguesa vs Metropolitano [1] - 1/4 -

PERA

06:00 - [13] Sport Huancayo vs Cesar Vallejo [10] - 3/4 -

USW

06:00 - [12] Houston Dash Nữ vs San Diego Wave Nữ [10] -

USW

06:00 - [1] Orlando Pride Nữ vs NJ/NY Gotham Nữ [4] +0 -

MEXB

06:05 - [5] Celaya vs Cancun FC [6] - 1/4 -

PARA

06:15 - [3] Olimpia Asuncion vs Guairena FC - 3/4 -

BLVA

07:00 - [D-3] Oriente Petrolero vs CA Palmaflor - 1 -

ECUA

07:00 - [1] Independiente JT vs LDU Quito [3] - 1/4 -

USB

07:00 - LA Galaxy II vs Phoenix Rising [B-9] +1/2 -

MEXA

08:00 - [17] Club Leon vs Toluca [5] - 1 1/4 -

COLA

08:15 - [7] Junior Barranquilla vs Envigado [18] - 3/4 -

USAA

10:25 - [Tay-2] Los Angeles FC vs Minnesota Utd [Tay-9] - 1 1/4 -

DUC4DB

18:00 Hoãn [1] E.Cottbus vs SV Lichtenberg -

ACL

18:59 Hoãn Shanghai Port vs Chiangrai Utd -

TBN3

22:00 Hoãn Racing Ferrol vs Talavera - 3/4 -

ITA3

22:00 Hoãn [C-19] Virtus Francavilla vs Monterosi FC [C-18] -

TBN3

23:00 Hoãn [A1-19] SD Logrones vs Extremadura UD -

Lịch bóng đá trong ngày 01/05/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 01/05/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3019/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3019/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

05:0019/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3018/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

05:0018/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3017/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

07:3017/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Sudamericana › Vòng Play off

05:0017/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16