KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 24/06/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 24/06/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

VN19

15:30 FT [C-2] HA Gia Lai U19 1 - 0 An Giang U19 [E-2] -

VN19

15:30 FT [A-3] PVF Việt Nam U19 1 - 1 Hồ Chí Minh U19 [D-1] -

VNA

17:00 FT [A-5] BCM Bình Dương 0 - 2 Hà Nội FC [A-2] +1/4 0-1

VNA

17:00 FT [B-1] SHB Đà Nẵng 3 - 1 HA Gia Lai [A-7] - 1/2 1-1

VNB

17:00 FT [B-4] Cần Thơ 3 - 2 Bình Định [A-2] +1/4 2-2

VNA

18:00 FT [A-4] Than Quảng Ninh 3 - 1 Quảng Nam [B-6] - 3/4 1-0

VNA

19:00 FT [A-3] Sài Gòn FC 1 - 1 HL Hà Tĩnh [A-8] - 3/4 0-0

ARMC

20:30 FT 1 FC Noah 2 - 1 Urartu - 1/4 1-1

NGC

21:00 FT 1 Shinnik Yaroslavl 0 - 2 Ural S.r. +3/4 0-1

LITA

21:00 FT [2] Suduva 3 - 0 FK Panevezys [6] - 2 1/2 3-0

ALBC

21:30 FT [A-2] Kukesi 3 - 1 Apolonia Fier 2-0

ALBC

21:30 FT Beselidhja Lezhe 1 - 1 KF Tirana 0-0

ALBC

21:30 FT [B-4] Teuta Durres 1 - 0 Vllaznia Shkoder 0-0

HUNA

21:55 FT [11] Mezokovesdi SE 0 - 1 Debreceni - 1/2 0-0

FINC

22:00 FT [A-3] Inter Turku 4 - 4 KuPS [B-2] +1/4 1-2

CZEB

22:00 FT [6] Jihlava 4 - 0 Slavoj Vysehrad [13] -

CZEB

22:00 FT [8] Varnsdorf 0 - 1 Brno -

CZEB

22:00 FT [7] MFK Chrudim 3 - 3 Usti & Labem [4] -

CZEB

22:00 FT [3] SK Lisen 1 - 3 Banik Sokolov -

CZEB

22:00 FT [5] Dukla Praha 4 - 0 MFK Vitkovice -

CZEA

22:30 FT [6] Jablonec 1 - 1 Slovan Liberec [5] +0 0-1

ARMC

22:45 FT 1 Gandzasar 0 - 2 Ararat-Armenia +3/4 0-1

POLA

22:59 FT [9] Lechia GD 1 - 0 Piast Gliwice [16] +1/4 0-0

GREC

22:59 FT Aris Salonica 2 - 1 AEK Athens +1/4 0-0

LITA

22:59 FT [1] Zalgiris 2 - 3 Kauno Zalgiris [3] - 1 0-2

NORA

22:59 FT [14] Start Kristiansand 2 - 3 Molde [2] +1 1-2

NORA

22:59 FT [8] Stabaek 2 - 0 Sandefjord [13] 1 - 1/2 1-0

NORA

22:59 FT [16] Aalesund 2 - 2 Brann [12] +1/4 1-0

NORA

22:59 FT [10] Haugesund 2 - 2 Kristiansund [5] - 1/4 0-1

NORA

22:59 FT [7] Viking 1 - 1 Mjondalen [15] - 1/4 1-1

SVKC

22:59 FT Ruzomberok 3 - 0 Dunajska Stred +1/4 1-0

DENB

22:59 FT Naestved BK 1 - 1 Vejle +3/4 1-0

DENB

22:59 FT [12] Skive IK 0 - 1 Viborg [1] +3/4 0-1

TSA

23:15 FT Neuchatel Xamax 1 - 2 Basel [5] +1/2 1-1

TSB

23:15 FT [3] SC Kriens 2 - 2 Stade L. Ouchy [1] - 1/4 1-1

AUTB

23:15 FT [9] Wacker Innsbruck 1 - 4 Liefering [2] +1/4 1-2

UKRC

23:30 FT FC Mariupol 1 - 1 Vorskla +0 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-3

AUTA

23:30 FT [11] Hartberg 1 - 5 Lask [5] +1 3/4 0-0

AUTA

23:30 FT [10] Wolfsberger AC 2 - 0 Sturm Graz [6] - 1/2 0-0

AUTB

23:30 FT [13] SKU Amstetten 2 - 0 Kapfenberg [15] - 3/4 1-0

AUTB

23:30 FT [16] Austria Wien II 1 - 4 Vorwarts Steyr [12] - 1/2 0-3

IRNA

23:30 FT [3] Foolad Khozestan 2 - 1 Esteghlal Tehran [2] 1-1

ANHA

00:00 FT 1 [15] Man Utd 3 - 0 Sheffield Utd [19] - 1 1/4 2-0

ANHA

00:00 FT 2 [13] Newcastle 1 - 1 Aston Villa [2] 2 - 1/4 0-0

ANHA

00:00 FT Norwich 0 - 1 Everton [1] 1 +1/2 0-0

ANHA

00:00 FT 3 [6] Wolves 1 - 0 Bournemouth 3 - 1 0-0

DUC3

00:00 FT Preussen Munster 2 - 1 Zwickau [6] - 1/4 0-0

DUC3

00:00 FT Sonnenhof 1 - 2 Meppen [19] +0 1-0

DUC3

00:00 FT [11] Unterhaching 0 - 0 Magdeburg [18] +1/4 0-0

HUNA

00:00 FT [7] Varda SE 1 - 1 Puskas Akademia [6] +0 0-0

HUNA

00:00 FT [10] Budapest Honved 4 - 2 Kaposvar - 1 1/4 1-0

LITA

00:00 FT [4] Banga 1 - 1 FK Riteriai [5] +1/4 0-1

FINC

00:00 FT [A-2] Honka 0 - 1 Lahti [A-4] - 3/4 0-1

RMNC

00:00 FT Sepsi OSK 5 - 1 Politehnica Iasi 1-1

ISRA

00:15 FT [4] Ashdod 2 - 3 Hapoel Kfar Saba [3] - 1/4 1-2

ISRA

00:15 FT Sektzia Nes Tziona 0 - 0 Bnei Yehuda [6] 0-0

ISRA

00:15 FT 1 [5] HIK Shmona 0 - 3 Hapoel Hadera [12] - 1 0-1

TBNA

00:30 FT 2 [18] Alaves 0 - 1 Osasuna [11] 3 +0 0-0

TBNA

00:30 FT 4 [1] Real Sociedad 0 - 1 Celta Vigo [17] 2 - 1/2 0-1

TBNB

00:30 FT Huesca 1 - 1 Cadiz - 1/4 0-0

TBNB

00:30 FT [15] Girona 2 - 0 Numancia - 3/4 2-0

TBNB

00:30 FT [14] Tenerife 4 - 1 Mirandes [10] - 1/2 2-0

ITA

00:30 FT 1 3 [6] Inter Milan 3 - 3 Sassuolo [2] 1 - 1 2-1

ALBC

00:30 FT [A-1] Skenderbeu 1 - 1 Bylis Ballsh [B-1] 1-0

BULC

00:30 FT Cska Sofia 2 - 0 Botev Plovdiv - 1 1/2 1-0

BDNA

01:00 FT [16] Tondela 1 - 3 Pacos Ferreira [13] +0 0-2

ICEW

01:00 FT [2] Valur Nữ 6 - 0 Thor Akureyri Nữ [7] -

ICEW

01:00 FT [8] Vestmannaeyjar Nữ 0 - 1 Stjarnan Nữ [6] -

CZEA

01:00 FT [2] Slavia Praha 1 - 0 Vik.Plzen [3] - 3/4 0-0

DUC3

01:30 FT [13] Bayern Munich II 2 - 1 Munchen 1860 [3] - 1/4 1-1

DUC3

01:30 FT [7] Ingolstadt 2 - 0 Waldhof Man. [12] - 3/4 1-0

DUC3

01:30 FT [14] Hallescher 5 - 3 CZ Jena - 1 1/2 2-2

POLA

01:30 FT [5] Jagiellonia 0 - 0 Legia Wars. [4] +1 0-0

POLA

01:30 FT [10] Lech Poznan 0 - 0 Pogon Szczecin [7] - 1 0-0

GREC

01:30 FT Olympiakos 2 - 0 PAOK - 1 0-0

NORA

01:30 FT [6] Odd Grenland 4 - 1 Valerenga [4] +0 1-1

TSA

01:30 FT [7] Sion 1 - 1 Servette [6] +1/2 1-1

TSA

01:30 FT [4] Lugano 2 - 0 Luzern [8] +0 0-0

AUTA

01:30 FT [2] Rapid Wien 2 - 7 RB Salzburg [1] +1 1/2 1-4

HUNA

02:05 FT [3] Paksi 4 - 2 Diosgyori [12] - 1 1/4 1-0

ANHA

02:15 FT [3] Liverpool 4 - 0 Crystal Palace [14] - 1 1/2 2-0

TBNB

02:45 FT [4] SD Ponferradina 1 - 1 Racing Santander - 1/2 1-1

TBNB

02:45 FT [21] Albacete 0 - 0 Las Palmas [5] - 1/4 0-0

ITA

02:45 FT 2 [4] Atalanta 3 - 2 Lazio [15] 2 - 1/4 1-2

ITA

02:45 FT 1 [8] Roma 2 - 1 Sampdoria [9] 2 - 1 0-1

TBNA

03:00 FT 4 [3] Real Madrid 2 - 0 Mallorca 1 - 2 1-0

BDNA

03:15 FT [10] Moreirense 1 - 1 Famalicao [12] +1/4 0-0

CRCA

09:30 FT [A-1] Alajuelense 0 - 2 Dep. Saprissa [B-2] +0 0-2

COP

05:00 Hoãn [B-4] Chile - Paraguay [B-5] -

Kết quả bóng đá ngày 24/06/2020

Kết quả bóng đá ngày 24/06/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 24/06/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 24/06/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1