KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 26/01/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 26/01/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

IDNA

15:15 FT [18] Persiraja Banda Aceh 2 - 2 Persela Lamon [17] +3/4 1-1

GHCLB

17:00 FT [49] SK Prostejov 3 - 1 Pardubice [225] +0 1-0

GHCLB

18:00 FT [182] Maribor 1 - 2 FK Vozdovac 1-1

THAA

18:00 FT [12] Ratchaburi 0 - 1 Muang Thong Utd [4] - 1/4 0-0

THAA

18:00 FT [11] Nakhon Ratch. 1 - 0 Chiangrai Utd [6] +0 0-0

GHCLB

19:00 FT [61] Ruzomberok 2 - 1 Radnicki Nis [220] 0-0

GHCLB

19:00 FT [103] Brno 1 - 3 Trencin [83] - 1/2 0-1

KSB

19:30 FT [15] Al Shoalah 1 - 1 Al Ain (KSA) [12] - 1/4 0-0

ALBC

19:45 FT [5] Egnatia Rrogozhine 1 - 1 KF Laci [4] 1-1

ALBC

19:45 FT [7] Flamurtari Vlore 1 - 2 Vllaznia Shkoder [1] 0-1

GHCLB

20:00 FT [76] Ural S.r. 1 - 1 Pyunik [243] 1-1

KSB

20:00 FT 1 [20] Bisha FC 1 - 1 Al Akhdood [11] +1/4 0-1

GHCLB

20:30 FT [98] Zaglebie Lubin 3 - 1 FK Metalac GM 1-0

IDNA

20:30 FT [15] Persita Tangerang 1 - 2 Persija Jakarta [7] +3/4 1-1

ASIW

21:00 FT [A-2] Đài Loan Nữ 5 - 0 Iran Nữ [A-4] - 1 3-0

CYPC

21:00 FT [2] Ethnikos Achnas 3 - 1 Doxa Katokopia [7] - 1/2 1-0

INDA

21:00 FT [6] Bengaluru 3 - 0 Chennaiyin FC [8] - 1/4 2-0

GHCLB

22:00 FT Gornik Zabrze 2 - 2 PFK Aleksandriya [134] 1-2

GHCLB

22:00 FT [38] Sparta Praha 2 - 3 Lok. Moscow [15] - 1/4 0-2

ITA3

22:00 FT [A-1] Alto Adige 1 - 0 Triestina [A-7] - 3/4 1-0

KSB

22:00 FT [3] Hajer 1 - 1 Ohud Medina [6] - 1/4 1-0

CAF

22:59 FT 3 [E-1] B.B.Ngà 0 - 0 Ai Cập [D-2] 1 - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 4-5

GHCLB

22:59 FT [201] Slask Wroclaw 0 - 2 FK Vojvodina 0-1

CYPC

22:59 FT [10] Apollon Limassol 1 - 0 AEL Limassol [9] 0-0

BIA

00:45 FT [16] Zulte-Waregem 1 - 1 OH Leuven [11] +0 1-1

BIA

00:45 FT [15] Eupen 0 - 2 Standard Liege [14] +1/4 0-1

TBN3

01:00 FT [A1-8] Salamanca 2 - 0 Inter de Madrid [A1-10] - 1/2 1-0

TBN3

01:00 FT [A2-18] UCAM Murcia 1 - 0 Linense [A2-16] - 1/4 1-0

TBN3

01:00 FT [A1-3] Celta Vigo II 1 - 2 Real Union [A1-6] - 1/4 0-2

TBN3

01:00 FT [A2-10] Algeciras 3 - 2 Cornella [A2-14] - 1/2 3-1

TBN3

01:00 FT [A1-12] Rayo Majada. 3 - 1 Valladolid II [A1-19] - 1 2-0

TBN3

01:00 FT [A2-8] Gimnastic T. 0 - 3 Andorra FC [A2-1] - 1/4 0-3

DUC3

01:00 FT [19] Havelse 0 - 1 Wehen [8] +3/4 0-1

DUC3

01:00 FT [10] Zwickau 1 - 0 Ein.Braunschweig [2] +0 1-0

DUC3

01:00 FT [16] Verl 0 - 1 Meppen [12] - 1/4 0-0

DUC3

01:00 FT 1 [15] Duisburg 0 - 5 Magdeburg [1] +1/4 0-3

DUC3

01:00 FT [7] Saarbrucken 2 - 0 B.Dortmund II [9] - 1/4 0-0

PHA

01:00 FT 1 [14] Angers 0 - 1 Saint Etienne [18] 1 - 1/4 0-1

PHB

01:00 FT [18] Quevilly 1 - 1 Amiens [14] +1/4 0-1

GREC

01:00 FT [11] Lamia FC 0 - 0 Aris Salonica [5] +1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-0

MLTA

01:00 FT [4] Hamrun Spartans 0 - 0 Birkirkara [3] - 1/4 0-0

MLTA

01:00 FT [12] Sliema Wanderers 1 - 0 Balzan [10] +3/4 1-0

BRASP

01:00 FT [A-4] Agua Santa/SP 0 - 1 Sao Bernardo/SP [B-2] - 1/4 0-1

BRARJ

01:30 FT [9] Audax Rio/RJ 0 - 0 Nova Iguacu/RJ [5] +0 0-0

CAF

02:00 FT 1 [F-1] Mali 0 - 0 Equatorial Guinea [E-2] 4 - 3/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 5-6

TBN3

02:00 FT [A1-17] Zamora CF 0 - 1 Deportivo [A1-2] +1/2 0-0

ITB

02:00 FT [1] Lecce 2 - 1 Vicenza [17] - 1 2-0

ICERT

02:00 FT [A-1] Valur Rey. 2 - 0 Fylkir [A-3] 2-0

BRARS

02:00 FT [10] Juventude/RS 1 - 2 Internacional/RS [3] +1/2 0-0

COLA

02:00 FT 1 [7] La Equidad 1 - 2 Once Caldas [11] - 1/4 1-0

ICERT

02:30 FT [B-1] Fram Rey. 2 - 0 Trottur Rey. [B-4] 2-0

SCOA

02:45 FT [11] St. Johnstone 0 - 0 Dundee [12] - 1/4 0-0

SCOA

02:45 FT [4] Dundee Utd 2 - 1 Ross County [5] +0 0-0

SCOA

02:45 FT [3] Hearts 1 - 2 Celtic [1] +3/4 0-2

SCOA

02:45 FT 1 [6] Motherwell 0 - 0 Hibernian [7] +1/4 0-0

SCOA

02:45 FT [2] Rangers 1 - 0 Livingston [8] - 1 1/4 0-0

BDNLC

02:45 FT [B-2] Sporting Lisbon 2 - 1 Santa Clara [D-1] - 1 1/4 1-1

ANHB

03:00 FT 2 [10] West Brom 0 - 2 Preston North End [13] 4 - 3/4 0-1

TBN3

03:00 FT [A2-9] San Fernando 1 - 0 Real Betis B [A2-19] - 1/2 1-0

TBN3

03:00 FT 1 [A2-17] Atl. Sanluqueno 0 - 1 Castellon [A2-15] +0 0-0

TBN3

03:00 FT [A2-3] Linares Deportivo 2 - 0 Atl. Baleares [A2-12] +0 1-0

TBN3

03:00 FT [A2-7] Sevilla B 2 - 1 Villarreal B [A2-6] +1/2 1-1

TBN3

03:00 FT 1 [A1-9] Badajoz 2 - 1 S.S. Reyes [A1-13] - 1/4 1-0

TBN3

03:00 FT [A1-1] Racing Santander 1 - 0 Racing Ferrol [A1-4] - 1/2 1-0

BIA

03:00 FT [17] RFC Seraing 2 - 1 Beerschot-Wilrijk [18] - 1/4 1-0

BIA

03:00 FT 1 [3] Anderlecht 0 - 2 Cercle Brugge [10] - 3/4 0-0

BRAMG

03:00 FT [3] Cruzeiro/MG 3 - 0 URT/MG [12] 1-0

COLA

04:15 FT [13] Jag de Cordoba 2 - 1 Cortulua [18] 1 - 1/4 1-0

BRAMG

05:00 FT [6] Villa Nova/MG 1 - 1 Atl. Mineiro/MG [1] 1-0

BRAMG

05:00 FT [8] Tombense FC/MG 1 - 1 Pouso Alegre/MG [10] 1-0

BRAPR

05:00 FT [8] Cascavel/PR 2 - 1 Uniao/PR [11] - 1 1/4 0-0

BRAPR

05:00 FT [12] Parana/PR 2 - 1 Azuriz FC/PR [10] - 1/2 1-0

BRARJ

05:00 FT [12] Volta Redonda/RJ 2 - 4 Vasco DG/RJ [3] +1/4 1-3

BRARS

05:00 FT [2] Gremio/RS 2 - 1 Caxias/RS [5] - 1/4 1-0

BRASP

05:00 FT [A-2] Inter Limeira/SP 0 - 0 Santos/SP [D-3] 1 +1/2 0-0

BRASP

05:00 FT [C-2] Ituano/SP 2 - 0 Novorizontino/SP [B-4] +0 0-0

CHIA

05:00 FT [8] Huachipato 1 - 0 Dep. Copiapo - 3/4 0-0

BRAMG

06:00 FT [11] Uberlandia/MG 0 - 1 Athletic Club/MG [2] 0-1

BRARS

06:00 FT [11] Uniao Fred/RS 1 - 1 Novo Hamburgo/RS [6] +0 0-1

MEXB

06:00 FT [15] Raya2 2 - 0 Oaxaca [1] 1 - 1/4 0-0

COLA

06:15 FT [19] Deportivo Cali 0 - 1 Deportes Tolima [2] - 1/4 0-0

BRAMG

06:25 FT [7] Democrata-GV/MG 1 - 1 Patrocinense/MG [9] 1-0

BRAPR

07:30 FT [7] Londrina/PR 1 - 0 Independente SJ/PR [6] - 1 0-0

BRAPR

07:30 FT [1] Maringa/PR 0 - 0 Athletico/PR [4] +1/4 0-0

BRARS

07:30 FT [8] Aimore/RS 0 - 0 Brasil Pelotas/RS [4] +0 0-0

BRARJ

07:35 FT [2] Flamengo/RJ 2 - 1 Portuguesa/RJ [6] - 1/2 1-0

BRASP

07:35 FT [C-1] Palmeiras/SP 3 - 0 Ponte Preta/SP [D-4] - 1 1/4 3-0

MEXB

08:05 FT [2] Leones Negros UdeG 0 - 3 Correcaminos [14] - 3/4 0-1

MEXB

08:05 FT [17] Tampico Madero 1 - 1 Dorados [13] - 1/4 0-1

COLA

08:25 FT [3] Atl. Nacional 3 - 1 Junior Barranquilla [6] - 1/2 1-0

USDC

09:00 FT [8] Portland Timbers 0 - 0 Seattle Sounders [9] 0-0

MEXB

10:05 FT [6] Sonora 3 - 0 Morelia [4] 1 +0 1-0

GHCLB

18:00 Hoãn [23] Randers - Elfsborg [123] -

GHCLB

18:59 Hoãn Cukaricki Belgrade - Mura -

GHCLB

19:00 Hoãn [247] Jihlava - MFK Chrudim [77] -

ASIW

21:00 Hoãn [A-3] Ấn Độ Nữ - Trung Quốc Nữ [A-1] -

GHCLB

22:00 Hoãn [162] Union Berlin - Erzgebirge Aue [119] -

Kết quả bóng đá ngày 26/01/2022

Kết quả bóng đá ngày 26/01/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 26/01/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 26/01/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22