LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 03/12/2020

Lịch bóng đá trong ngày 03/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

UZBA

16:00 - [11] Qyzylqum vs Bunyodkor [4] +1/4 -

UZBA

16:00 - [10] Mash'al Mubarek vs Metallurg Bekabad [7] +0 -

UZBA

16:00 - [5] Kokand-1912 vs Navbahor [8] - 1/2 -

UZBA

16:00 - [3] FK AGMK vs Buxoro [14] - 1 1/4 -

UZBA

16:00 - [12] Surkhon Termiz vs Sogdiana Jizzakh [6] +0 -

UZBA

16:00 - [2] Nasaf Qarshi vs Lok. Tashkent [9] - 3/4 -

UZBA

16:00 - [1] Pakhtakor vs Andijan [13] - 2 1/4 -

ACL

17:00 - [F-3] Sh. Shenhua vs Ulsan Hyundai [F-1] +0 -

ACL

17:00 - [F-4] Perth Glory vs FC Tokyo [F-2] +1 3/4 -

KSAA

19:35 - [14] Abha vs Al Nasr (KSA) [7] -

ACL

20:00 - [E-2] Melb. Victory vs FC Seoul [E-3] +1/4 -

ACL

20:00 - [E-1] Beijing Guoan vs Chiangrai Utd [E-4] - 1 1/4 -

KUWA

20:00 - [8] Al Sahel vs Al Nasr (KUW) [1] +3/4 -

CHIA

20:30 - [7] Curico Unido vs Audax Italiano [11] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-13] Pro Sesto vs Como [A-1] +1/4 -

JORA

21:00 - [11] Sareeh vs Jazeera Amman [2] +1/2 -

BDNC

21:30 - CD Estrela vs SC Farense +1 -

KSAA

21:40 - [2] Al Hilal vs Al Fateh [13] -

SRBA

22:00 - [15] FK Rad vs FK Metalac GM [10] +0 -

KUWA

22:30 - [12] Al Jahra vs Sulaibikhat [15] - 3/4 -

KUWA

22:30 - [6] Al Kuwait vs Fahaheel [9] - 2 1/4 -

SLOA

22:45 - [2] O.Ljubljana vs Maribor [1] +0 -

BIA

22:59 - [14] Eupen vs KV Mechelen [9] +0 -

JORA

23:30 - [4] Al Salt vs S.Al.Ordon [9] - 1/2 -

POLB

00:00 - [4] GKS Tychy vs Widzew Lodz [9] +1/4 -

C2

00:55 - [L-4] Gent vs Slovan Liberec [L-3] - 1 -

C2

00:55 - [J-2] Antwerpen vs Ludogorets [J-4] - 1 1/4 -

C2

00:55 - [I-4] Karabakh Agdam vs Maccabi TA [I-2] +3/4 -

C2

00:55 - [I-3] Sivasspor vs Villarreal [I-1] +3/4 -

C2

00:55 - [J-3] Lask vs Tottenham [J-1] +1 -

C2

00:55 - [G-3] Zorya vs Leicester City [G-1] +1 -

C2

00:55 - [G-4] AEK Athens vs Braga [G-2] +1/4 -

C2

00:55 - [K-4] CSKA Moscow vs Wolfsberger AC [K-2] - 1 -

C2

00:55 - [L-2] Crvena Zvezda vs Hoffenheim [L-1] +1/4 -

C2

00:55 - [K-3] Feyenoord vs Dinamo Zagreb [K-1] - 1/4 -

C2

00:55 - [H-2] Lille vs Sparta Praha [H-3] - 1 1/2 -

C2

00:55 - [H-1] AC Milan vs Celtic [H-4] - 1 1/2 -

TBNB

01:00 - [11] Real Oviedo vs Alcorcon [19] - 1/4 -

TBNB

01:00 - [3] Almeria vs Mallorca [1] +1/4 -

TBNB

01:00 - [10] Tenerife vs Sabadell [18] - 3/4 -

DENB

01:00 - [2] Esbjerg FB vs Kolding IF [11] - 3/4 -

BLVA

02:00 - [4] Royal Pari vs CA Palmaflor [9] - 1/2 -

C2

03:00 - [E-4] Omonia Nicosia vs PAOK [E-3] +1 -

C2

03:00 - [B-2] Molde vs Dundalk [B-4] - 1 3/4 -

C2

03:00 - [C-2] Slavia Praha vs Hap. Beer Sheva [C-3] - 2 -

C2

03:00 - [E-2] Granada vs PSV Eindhoven [E-1] +0 -

C2

03:00 - [A-4] CFR Cluj vs Cska Sofia [A-3] - 1/2 -

C2

03:00 - [B-1] Arsenal vs Rapid Wien [B-3] - 1 1/2 -

C2

03:00 - [F-3] AZ Alkmaar vs Napoli [F-1] +1 -

C2

03:00 - [D-2] Benfica vs Lech Poznan [D-4] - 2 1/2 -

C2

03:00 - [C-4] Nice vs B.Leverkusen [C-1] +1 -

C2

03:00 - [D-1] Rangers vs Standard Liege [D-3] - 1 1/4 -

C2

03:00 - [A-1] Roma vs Young Boys [A-2] - 1/4 -

C2

03:00 - [F-2] Real Sociedad vs HNK Rijeka [F-4] - 2 1/2 -

TBNB

03:30 - [5] Sporting Gijon vs Albacete [22] - 3/4 -

CHIB

04:00 - [14] Deportes Valdivia vs San Marcos A. [7] +0 -

VENA

04:00 - [B-6] Gran Valencia vs Zamora Barinas [B-5] -

BLVA

04:15 - [7] Nacional Potosi vs Oriente Petrolero [10] - 1 1/4 -

BRA

05:00 - [18] Goias/GO vs Sao Paulo/SP [4] +1 1/4 -

SUD

05:15 - U. La Calera vs Junior Barranquilla +0 -

PARA

05:30 - [5] Cerro Porteno vs Olimpia Asuncion [2] +1/4 -

CHIA

06:00 - [3] U. Espanola vs U.Concepcion [10] - 1/2 -

BLVA

07:00 - [8] Blooming vs Real Potosi [11] - 1 1/2 -

VENA

07:00 - [B-7] Portuguesa vs Monagas [B-8] -

ARGB

07:10 - [B1-8] Chacarita Jrs vs Brown de Adrogue [B1-5] +0 -

LIB

07:30 - Gremio/RS vs Guarani CA [4] - 1 1/4 -

SUD

07:30 - [6] Univ. Catolica vs River Plate (PAR) -

SUD

07:30 - Vasco DG/RJ vs Defensa YJ [15] +1/4 -

BRB

07:30 - [7] Operario/PR vs Avai/SC [9] - 1/4 -

COLA

08:00 - [6] Jag de Cordoba vs Atl. Bucaramanga [10] +0 -

MEXB

08:00 - [5] Pumas Tabasco vs Atlante [4] +1/2 -

USAA

08:30 - [Tay-2] Sporting Kansas vs Minnesota Utd [Tay-4] - 3/4 -

MEXA

10:00 - [2] Cruz Azul vs Pumas UNAM [17] - 3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 03/12/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 03/12/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11