LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 02/12/2020

Lịch bóng đá trong ngày 02/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQC

14:00 - [3] Beijing Guoan vs Wuhan Zall [38] +1 1/2 -

TNU21

15:00 - [D-4] ĐT Long An U21 vs Đồng Tháp U21 [D-1] -

TNU21

15:00 - [B-2] Khánh Hòa U21 vs Đà Nẵng U21 [B-3] -

TNU21

15:00 - [A-3] Hà Nội T&T U21 vs Ha Long CFC U21 [A-4] -

TNU21

15:00 - [A-1] Viettel U21 vs Nam Định U21 [A-2] -

TNU21

15:00 - [C-3] HA Gia Lai U21 vs SL Nghệ An U21 [C-1] -

TNU21

15:00 - [B-4] Đăk Lăk U21 vs Phố Hiến U21 [B-1] -

TNU21

15:00 - [D-3] Bến Tre U21 vs Vĩnh Long U21 [D-2] -

TNU21

15:00 - [C-2] CA Nhân Dân U21 vs Tây Ninh U21 [C-4] -

GEOA

17:00 - Merani Tbilisi vs FC Telavi [5] -

NHATB

17:00 - [17] Renofa Yamaguchi vs Ventforet Kofu [5] +1/2 -

NHATB

17:00 - [1] Alb. Niigata (JPN) vs Tochigi SC [21] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [14] Omiya Ardija vs Ehime FC [19] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [4] Montedio Yama. vs Machida Zelvia [3] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [7] Thespa Kusatsu vs Matsumoto Yama. [16] +1/4 -

NHATB

17:00 - [6] Kyoto Sanga vs V-Varen Nagasaki [12] +1/4 -

NHATB

17:00 - Tokushima Vortis vs Giravanz Kita. [22] - 1 -

NHATB

17:00 - [10] Mito Hollyhock vs Jubilo Iwata [20] +1/4 -

NHATB

17:00 - [8] Tokyo Verdy vs JEF United Chiba [15] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [2] Ryukyu vs Zweigen Kan. [13] +1/4 -

ARMA

17:30 - [4] Ararat-Armenia vs Ararat Y [1] - 3/4 -

TNKB

17:30 - [6] Altay vs Giresunspor [1] - 1/2 -

NHATB

17:30 - [9] Okayama vs Avispa Fukuoka +1/2 -

THA

18:00 - [3] Port FC vs Muang Thong Utd [4] - 3/4 -

SINA

18:45 - [7] Young Lions vs Geylang Intl [4] -

SINA

18:45 - [6] Hougang Utd vs Balestier Kh. [5] -

SINA

18:45 - [1] Alb. Niigata (SIN) vs Tanjong Pagar [8] -

SINA

18:45 - [3] Lion City Sailors vs Tampines Rovers [2] -

BIHA

19:00 - [12] Olimpik Sarajevo vs Mladost D. Kakanj [10] - 1/4 -

BIHA

19:00 - [11] FK Krupa vs Borac Banja Luka [6] +1 1/4 -

MKDA

19:00 - [5] Rabotnicki vs Pelister [7] - 3/4 -

MKDA

19:00 - [9] Sileks Kratovo vs Vardar [8] - 1/4 -

MKDA

19:00 - [2] Shkupi vs Belasica Strumica [12] - 2 1/4 -

MKDA

19:00 - [11] Academy Pandev vs Renova [10] - 1/4 -

MKDA

19:00 - [6] Borec Veles vs FC Struga [4] - 1/4 -

MKDA

19:00 - [1] Shkendija vs Makedonija [3] - 3/4 -

MNEA

19:00 - [8] FK Jerezo vs OFK Petrovac [10] -

MNEA

19:00 - [4] Rudar vs Sutjeska [2] -

SLOA

19:00 - [10] Gorica vs Domzale [4] +1/4 -

CZEB

19:00 - [7] Dukla Praha vs Hradec Kralove [1] - 1/4 -

TQC

19:00 - [24] Guangzhou Fuli vs Shandong Luneng [1] -

CZEB

19:30 - [10] Jihlava vs Taborsko [13] - 3/4 -

CZEB

19:30 - [11] Fotbal Trinec vs MFK Chrudim [2] - 1/2 -

CZEB

19:30 - [8] Sellier&Bellot Vlasim vs Vik.Zizkov [6] -

CZEB

19:30 - [9] Varnsdorf vs Slavoj Vysehrad [14] -

CZEB

19:30 - [3] SK Lisen vs SK Prostejov [4] - 1/2 -

CZEB

19:30 - [12] FK Blansko vs Usti & Labem [5] - 1/4 -

IRNA

19:40 - [7] Mes Rafsanjan vs Teraktor Sazi [5] -

BULA

20:00 - [11] Slavia Sofia vs Botev Plovdiv [12] - 1/4 -

MNEA

20:00 - [5] Iskra Danilo vs Buducnost [1] +3/4 -

KUWA

20:00 - [10] Khaitan vs Burgan SC [11] - 1/4 -

ARMA

20:30 - [8] Pyunik vs Lori Vanadzor [3] +0 -

CHIA

20:30 - [4] Antofagasta vs Palestino [15] +0 -

ITA3

21:00 - [A-8] Pontedera vs Luchese [A-19] -

ITA3

21:00 - [C-8] Casertana vs Vibonese [C-15] +0 -

ITA3

21:00 - [B-20] Arezzo vs Sambenedettese [B-8] +0 -

BIHA

21:00 - [3] Zrinjski vs Zeljeznicar [4] - 1/4 -

MNEA

21:00 - [7] Zeta vs OFK Titograd [9] - 3/4 -

SLOA

21:00 - [3] Mura vs NK Bravo [6] - 3/4 -

MNEA

21:45 - [3] Decic Tuzi vs FK Podgorica [6] +0 -

POLB

22:00 - [17] Zaglebie Sosno vs Puszcza Nie. [8] - 1/4 -

SVKA

22:00 - [8] Sered vs Dunajska Stred [2] +1 1/4 -

GREA

22:15 - [14] Larissa vs Aris Salonica [2] +1/4 -

ITA3

22:30 - [A-12] Pergolettese vs Juventus U23 [A-6] +0 -

BULA

22:30 - [9] Levski Sofia vs Lok. Plovdiv [3] +1/4 -

KUWA

22:30 - [13] Tadamon (KUW) vs Al Shabab (KUW) [7] - 1/4 -

KUWA

22:30 - [3] Al Arabi (KUW) vs Kazma [4] +1/4 -

POLB

22:59 - [16] GKS Belchatow vs Chrobry Glogow [9] +0 -

BIHA

22:59 - [1] Sarajevo vs Radnik Bijeljina [9] - 2 -

BIA

22:59 - [10] Charleroi vs Waasland-Beveren [18] - 1 1/4 -

CROA

22:59 - [3] HNK Gorica vs Slaven Belupo [7] - 1/2 -

SLOA

23:15 - [5] Koper vs Aluminij [9] - 3/4 -

DENC

23:30 - Jammerbugt vs Holstebro BK -

POLC

23:40 - Stal Mielec vs Piast Gliwice +1/4 -

ITB

00:00 - [2] Monza vs Vicenza [14] - 3/4 -

POLA

00:00 - [14] Wisla Plock vs Pogon Szczecin [2] +1/4 -

ISRB

00:00 - [8] Hapoel R. Gan vs HR Letzion [7] - 1/4 -

NORA

00:00 - [15] Start Kristiansand vs Bodo Glimt [1] +3/4 -

NORA

00:00 - [16] Aalesund vs Sandefjord [11] +1/4 -

NORA

00:00 - [12] Sarpsborg vs Kristiansund [5] +0 -

NORA

00:00 - [9] Haugesund vs Mjondalen [14] - 1/4 -

NORA

00:00 - [6] Viking vs Brann [10] - 1/2 -

MLTA

00:15 - [4] Birkirkara vs Tarxien Rainbows [14] -

TSA

00:15 - [8] Luzern vs Sion [10] - 3/4 -

TSA

00:15 - [2] Servette vs Zurich [7] - 1/4 -

TSA

00:15 - [5] Lausanne Sports vs Vaduz [9] - 3/4 -

DUC4T

00:30 - [16] Wiedenbruck vs M.gladbach II [4] +0 -

ESTA

00:30 - [3] Levadia T. vs Flora Tallinn [1] +1/4 -

C1

00:55 - [H-4] Istanbul BB vs Leipzig [H-2] +1 1/4 -

C1

00:55 - [E-3] Krasnodar vs Rennes [E-4] - 1/4 -

ANHL1

01:00 - [22] Wimbledon vs Peterborough Utd [2] +1/2 -

TBNB

01:00 - [16] UD Logrones vs SD Ponferradina [7] +0 -

TBNB

01:00 - [4] Leganes vs Rayo Vallecano [6] +0 -

TBNB

01:00 - [18] Cartagena vs Espanyol [2] +1/2 -

DUC3

01:00 - [10] Hallescher vs Unterhaching [19] - 1/4 -

DUC3

01:00 - [2] Hansa Rostock vs Turkgucu-Ataspor [7] - 1/2 -

TSB

01:00 - [6] Winterthur vs Chiasso [10] - 1 1/4 -

TDC

01:00 - Lunds BK vs Malmo [1-1] -

DUC4T

01:30 - [6] Fort.Dusseldorf II vs A.Aachen [8] - 1/2 -

DUC4T

01:30 - [12] Wuppertaler vs SV Straelen [13] - 1/4 -

DUC4T

01:30 - Homberg vs Bergisch Gladbach - 3/4 -

ANHB

02:00 - [9] Middlesbrough vs Swansea City [3] - 1/4 -

ANHL1

02:00 - [21] Bristol Rovers vs Gillingham [11] - 1/4 -

ANHL1

02:00 - [1] Hull City vs Doncaster Rovers [5] - 1/4 -

ANHL2

02:00 - [13] Carlisle vs Salford City [6] - 1/4 -

ANHL2

02:00 - [18] Walsall vs Stevenage [15] - 1/2 -

NORA

02:00 - [8] Stabaek vs Valerenga [3] +1/2 -

POLB

02:30 - [5] Arka Gdynia vs Korona Kielce [13] - 1/4 -

ANHB

02:45 - [17] Nottingham Forest vs Watford [2] +1/4 -

ANHB

02:45 - [24] Wycombe vs Stoke City [10] +1/2 -

ANHB

02:45 - [15] Blackburn Rovers vs Millwall [11] - 1/2 -

ANHB

02:45 - [14] Luton Town vs Norwich [1] +1/4 -

ANHB

02:45 - [22] Sheffield Wed. vs Reading [5] +0 -

ANHL1

02:45 - [17] Shrewsbury vs Accrington [8] +0 -

ANHL1

02:45 - [9] Charlton Athletic vs Milton Keynes Dons [16] +0 -

ANHL2

02:45 - [2] Cambridge Utd vs Mansfield [19] - 1/2 -

WALA

02:45 - [11] Cefn Druids AFC vs The New Saints [1] +2 1/4 -

C1

03:00 - [G-4] Ferencvaros vs Barcelona [G-2] +1 1/2 -

C1

03:00 - [F-3] Club Brugge vs Zenit [F-4] - 1/2 -

C1

03:00 - [F-1] B.Dortmund vs Lazio [F-2] - 1/2 -

C1

03:00 - [G-1] Juventus vs Dinamo Kiev [G-3] - 1 1/2 -

C1

03:00 - [H-3] Man Utd vs PSG [H-1] +0 -

C1

03:00 - [E-2] Sevilla vs Chelsea [E-1] +1/4 -

TBNB

03:00 - [21] Castellon vs Zaragoza [17] +0 -

TBNB

03:30 - [15] Lugo vs Las Palmas [12] +0 -

VENA

04:00 - [A-3] Puerto Cabello vs Dep.Guaira [A-2] +1/4 -

CRCA

04:00 - [B-5] Limon vs Herediano [A-4] -

BRB

05:00 - [19] Botafogo/SP vs Juventude/RS [3] - 1/4 -

LIB

05:15 - Nacional Montevideo vs Independiente JT - 1/4 -

LIB

05:15 - Palmeiras/SP vs Delfin SC - 1 1/2 -

SUD

05:15 - Lanus vs Bolivar [20] - 1 1/4 -

BLVA

06:00 - [3] The Strongest vs Real Santa Cruz [14] - 2 1/4 -

MEXB

06:00 - [7] Tlaxcala FC vs Morelia [2] +1/4 -

VENA

07:00 - [A-6] Estu.Merida vs Mineros Guayana [A-4] +0 -

LIB

07:30 - Jorge Wilstermann vs Libertad - 3/4 -

LIB

07:30 - Boca Juniors vs Internacional/RS -

SUD

07:30 - [7] Sport Huancayo vs Coquimbo Unido +1/4 -

SUD

07:30 - [22] Independiente vs CA Fenix - 1 -

BRA

07:30 - [16] Fortaleza/CE vs Corinthians/SP [12] - 1/4 -

BRB

07:30 - [2] America/MG vs Cruzeiro/MG [11] - 1/4 -

COLA

08:00 - [14] Envigado vs Inde.Medellin [8] +1/4 -

MEXB

08:00 - [6] Mineros de Zac. vs Tampico Madero [9] - 1/4 -

MEXA

10:05 - [11] Chivas Guad. vs Club Leon [17] +1/4 -

SINA

19:15 Hoãn [9] DPMM FC vs Young Lions [7] -

HLC

01:45 Hoãn Kozakken Boys vs Harkemase Boys -

HLC

01:45 Hoãn Capelle vs Amsterdam FC -

HLC

01:45 Hoãn T.E.Combinatie vs Groningen -

HLC

01:45 Hoãn VV UNA vs Groene Ster -

HLC

01:45 Hoãn DVS '33 vs Willem II -

HLC

01:45 Hoãn OSS '20 vs Katwijk -

HLC

01:45 Hoãn Westlandia vs SteDoCo -

HLC

01:45 Hoãn HV&CV Quick vs NEC Nijmegen -

HLC

01:45 Hoãn HHC Hardenberg vs Vitesse Arnhem -

Lịch bóng đá trong ngày 02/12/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 02/12/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 28 37 65
2 Man Utd 28 23 54
3 Leicester City 28 16 53
4 Chelsea 27 17 47
5 Everton 26 6 46
6 Tottenham 27 18 45
7 West Ham Utd 26 9 45
8 Liverpool 28 11 43
9 Aston Villa 26 11 40
10 Arsenal 27 7 38
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 28 -9 35
13 Crystal Palace 28 -17 34
14 Southampton 27 -11 33
15 Burnley 28 -16 30
16 Newcastle 27 -17 27
17 Brighton 27 -8 26
18 Fulham 28 -11 26
19 West Brom 28 -36 18
20 Sheffield Utd 28 -29 14