LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/11/2021

Lịch bóng đá trong ngày 05/11/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

16:00 - [A-1] CSKA Mos. U21 vs Kryliya Sov. U21 [A-3] - 1 -

NGAU21

17:00 - [A-2] Din. Moscow U21 vs Ural U21 [A-8] -

NGAU21

17:00 - [A-10] Ufa U21 vs Akademiya Konoplev U21 [A-9] +1/4 -

NGAU21

17:00 - [A-5] Strogino Moscow U21 vs Nizhny Nov U21 [A-7] - 3/4 -

NGAU21

17:00 - [B-10] ORS 5 U21 vs FK Sochi U21 [B-6] -

NGAU21

18:00 - [A-6] Rubin Kazan U21 vs Spartak Mos. U21 [A-4] +3/4 -

UZBA

18:00 - [6] Lok. Tashkent vs Sogdiana Jizzakh [3] - 1/4 -

IDNA

18:15 - [15] Persipura vs Bali United Pusam [5] +3/4 -

ANHU23

19:00 - [2-11] Southampton U23 vs Newcastle U23 [2-5] - 1/4 -

NGAU21

19:00 - [B-3] Krasnodar U21 vs Khimki U21 [B-8] -

NGAU21

19:00 - [B-4] Chertanovo U21 vs Akhmat Gr. U21 [B-7] - 1 -

IRNA

19:30 - [13] Tractor SC vs Peykan [9] -

IRNA

19:30 - [14] Fajr Sepasi vs Esteghlal Tehran [1] +3/4 -

IRNA

19:30 - [12] Havadar SC vs Padideh Khorasan [16] - 1/4 -

BLRA

20:00 - [16] Sputnik Rechitsa vs Torpedo Zhodino [8] -

ISRB

20:00 - [9] H. Petah Tikva vs Kafr Qasim [1] +1/4 -

ISRB

20:00 - [14] HR Letzion vs Ahi Nazareth [11] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [15] Beitar TA Ramla vs INR HaSharon [12] +1/4 -

ISRB

20:00 - [5] Maccabi Bnei Raina vs Hapoel Umm Al Fahm [4] +0 -

ISRB

20:00 - [8] AS Ashdod vs Hapoel Afula [16] - 1/4 -

UZBA

20:15 - [7] Navbahor vs Metallurg Bekabad [10] - 1/2 -

IDNA

20:45 - [7] Persija Jakarta vs Barito Putera [14] - 1/2 -

ARMA

21:00 - [3] Pyunik vs FC Noah [4] - 1/4 -

MNEA

21:00 - [10] Zeta vs FK Podgorica [9] +1/4 -

EGYA

21:10 - [6] Semouha Club vs Al Sharqiyah [18] - 3/4 -

IRNA

21:30 - [11] Zobahan vs Sepahan [4] +3/4 -

KSAA

21:50 - [2] Al Shabab (KSA) vs Al Nasr (KSA) [3] +0 -

KSAA

21:55 - [8] Al Feiha vs Hazm [16] - 1/2 -

NGAU21

22:00 - [B-2] Lok. Moscow U21 vs Arsenal Tula U21 [B-9] -

BLRA

22:00 - [5] Rukh Brest vs Vitebsk [7] - 1 -

MDVA

22:00 - [3] Milsami vs Petrocub [1] +0 -

SRBA

22:00 - [6] FK Vozdovac vs Cukaricki Belgrade [3] +1/4 -

CYPA

22:00 - [11] PAEEK Kyrenia vs Olympiakos Nic. [9] +1/2 -

BULA

22:15 - [12] Lok. Sofia vs Beroe [7] +1/4 -

RMNA

22:30 - [11] Chindia Targoviste vs Gaz Metan Medias [13] - 1/4 -

EGYA

22:30 - [10] Ghazl Al Mahalla vs ENPPI Cairo [11] +0 -

EGYA

22:30 - [12] Future FC vs Al Masry [4] +1/4 -

NPA

22:30 - [6] SuperSport Utd vs TS Galaxy [15] - 1 -

AFCC

22:59 - [B-2] Muharraq vs Nasaf Qarshi [F-1] +0 -

LITA

22:59 - [6] FK Riteriai vs FK Panevezys [4] +0 -

SVKA

22:59 - [9] Trencin vs Zemplin Michalovce [8] - 1 -

SLOA

22:59 - [9] NK Radomlje vs CM Celje [6] +1/2 -

CYPA

22:59 - [3] Apollon Limassol vs Doxa Katokopia [8] - 1 1/4 -

POLA

00:00 - [6] Wisla Plock vs Nieciecza [18] - 1/2 -

POLB

00:00 - [15] Puszcza Nie. vs Skra Czestochowa [10] - 1/4 -

POLB

00:00 - [8] Odra Opole vs LKS Lodz [9] +1/4 -

CROA

00:00 - [8] Slaven Belupo vs HNK Gorica [5] +0 -

ESTA

00:00 - [9] Tammeka Tartu vs Tulevik Viljandi [7] +1/4 -

SRBA

00:00 - [14] FK Novi Pazar vs Backa Topola [10] +3/4 -

CZEB

00:00 - [10] Jihlava vs MFK Vyskov [12] - 3/4 -

TNKA

00:00 - [19] Rizespor vs Alanyaspor [8] +1/4 -

TNKA

00:00 - [9] Gaziantep B.B vs Kasimpasa [17] +0 -

TNKB

00:00 - [9] Tuzlaspor vs Denizlispor [18] - 1/4 -

TNKB

00:00 - [6] Istanbulspor AS vs Menemen Bld [15] - 1 -

DUB

00:30 - [13] Holstein Kiel vs Dynamo Dresden [11] - 1/2 -

DUB

00:30 - [9] Nurnberg vs Wer.Bremen [4] +0 -

UKRA

00:30 - [6] PFK Aleksandriya vs Metalist 1925 Kharkiv [10] - 1/2 -

AUTB

00:30 - [3] Floridsdorfer AC vs SV Lafnitz [6] +0 -

AUTB

00:30 - [10] Kapfenberg vs LASK Juniors [15] - 1/2 -

AUTB

00:30 - [1] Aust Lustenau vs Horn [12] - 1 1/4 -

AUTB

00:30 - [7] Wacker Innsbruck vs St.Polten [9] - 1/2 -

TBN3

01:00 - [A1-9] Salamanca vs Celta Vigo II [A1-6] - 1/4 -

TBN3

01:00 - [A2-16] UCAM Murcia vs Atl. Sanluqueno [A2-7] - 1/2 -

DUC3

01:00 - [16] Turkgucu-Ataspor vs Vik.Koln [15] +0 -

DUC4BA

01:00 - [7] Wacker Burghausen vs Unterhaching [8] +0 -

DUC4DB

01:00 - [10] Hertha Berlin II vs Lok.Leipzig [5] +1/2 -

DUC4N

01:00 - [15] FSV Frankfurt vs Homburg [6] +0 -

DUC4N

01:00 - [18] Sonnenhof vs Offenbach [2] +1 1/4 -

DUC4T

01:00 - [13] M.gladbach II vs Essen [1] +1 1/4 -

DUC4T

01:00 - [7] FC Koln II vs Wuppertaler [2] +0 -

PH3

01:00 - [2] Annecy FC vs Le Mans [8] - 1/2 -

PH3

01:00 - [14] Orleans vs Creteil [16] - 1/2 -

PH3

01:00 - [17] FC Bastia-Borgo vs SO Cholet [9] - 1/4 -

PH3

01:00 - [3] Villefranche vs Avranches [11] - 3/4 -

PH3

01:00 - [15] Chambly vs Sete [12] - 1/2 -

PH3

01:00 - [13] Red Star 93 vs Chateauroux [6] - 1/4 -

PH3

01:00 - [18] Boulogne vs Bourg Peronnas [4] +1/4 -

PH3

01:00 - [5] Stade Lavallois vs Stade Briochin [10] - 1/2 -

BDNB

01:00 - [13] Vilafranquense vs CD Estrela [9] +1/4 -

DENA

01:00 - [8] Viborg vs Nordsjaelland [10] - 3/4 -

DENB

01:00 - [8] Esbjerg FB vs Jammerbugt [10] - 1 -

EGYA

01:00 - [2] Zamalek SC vs Ahly Cairo [1] +1/4 -

DUC4B

01:30 - [A-3] Lubeck vs Weiche Flensburg [A-1] +1/2 -

DUC4T

01:30 - [3] Preussen Munster vs Lippstadt [10] - 1 1/2 -

DUC4T

01:30 - [18] A.Aachen vs SV Straelen [12] - 1/4 -

RMNA

01:30 - [8] Arges Pitesti vs Botosani [4] +0 -

ANHU23

02:00 - [2-2] Norwich City U23 vs Nottingham Forest U23 [2-12] - 1/4 -

ANHU23

02:00 - [2-9] Wolves U23 vs West Brom U23 [2-3] +1/4 -

ANHU23

02:00 - [1-12] Derby County U23 vs Blackburn U23 [1-14] - 1/4 -

ANHU23

02:00 - [1-5] Brighton U23 vs Tottenham U23 [1-3] +0 -

BDNA

02:00 - [5] Gil Vicente vs Arouca [17] - 1/2 -

HLA

02:00 - [6] Twente vs Heracles Almelo [12] - 1/4 -

HLB

02:00 - [9] PSV Eindhoven U21 vs TOP Oss [18] - 1/4 -

HLB

02:00 - [20] Dordrecht 90 vs NAC Breda [10] +1 1/4 -

HLB

02:00 - [1] Volendam vs Emmen [4] +0 -

HLB

02:00 - [15] AZ Alkmaar U21 vs MVV Maastricht [14] - 1/2 -

HLB

02:00 - [16] Utrecht U21 vs Eindhoven [8] +0 -

HLB

02:00 - [11] VVV Venlo vs Ajax U21 [5] +1/2 -

HLB

02:00 - [12] Den Bosch vs De Graafschap [7] +1 1/2 -

HLB

02:00 - [17] Helmond Sport vs Roda JC [6] +1 1/4 -

BIB

02:00 - [7] Lommel vs Excelsior Virton [8] - 1 -

HUNA

02:00 - [11] MTK Budapest vs Gyirmot SE [12] - 1/2 -

LUXA

02:00 - [7] Swift Hesperange vs RM Hamm Benfica [16] -

LUXA

02:00 - [15] Rodange 91 vs Progres Niedercorn [2] -

CHIB

02:00 - [5] Puerto Montt vs San.Morning [4] - 1/4 -

AUTB

02:25 - [8] Grazer AK vs SKU Amstetten [4] +1/4 -

ITB

02:30 - [17] Cosenza vs Reggina [14] +1/4 -

DUA

02:30 - [10] Mainz vs M.gladbach [12] +0 -

POLA

02:30 - [10] Slask Wroclaw vs Jagiellonia [11] - 1/2 -

POLB

02:30 - [7] Arka Gdynia vs Podbeskidzie [4] - 1/2 -

TSB

02:30 - [3] Winterthur vs Stade L. Ouchy [6] - 1/2 -

TSB

02:30 - [9] Neuchatel Xamax vs Schaffhausen [4] - 1/4 -

TSB

02:30 - [5] Thun vs Vaduz [1] - 1/2 -

ITA

02:45 - [11] Empoli vs Genoa [19] - 1/4 -

NIRA

02:45 - [5] Larne vs Crusaders Belfast [4] - 1/2 -

BIA

02:45 - [11] OH Leuven vs Oostende [16] - 3/4 -

IREA

02:45 - [2] St. Patrick's vs Sligo Rovers [3] - 1/2 -

IREA

02:45 - [9] Waterford Utd vs Shamrock Rovers [1] +1/2 -

WALA

02:45 - [6] Bala Town vs Connah's QN [5] +0 -

WALA

02:45 - [12] Cefn Druids AFC vs Newtown AFC [2] +2 -

ANHA

03:00 - [12] Southampton vs Aston Villa [13] - 1/2 -

TBNA

03:00 - [9] Athletic Bilbao vs Cadiz [19] - 1 1/4 -

TBNB

03:00 - [12] Huesca vs Leganes [17] +0 -

TBN3

03:00 - [A2-2] Andorra FC vs Real Betis B [A2-20] - 3/4 -

TBN3

03:00 - [A1-11] Zamora CF vs Badajoz [A1-17] +1/4 -

PHA

03:00 - [6] Lens vs Troyes [17] - 1 -

IREA

03:00 - [8] Finn Harps vs Derry City [4] +0 -

BRB

03:00 - [5] CSA/AL vs Remo/PA [17] - 1/2 -

BDNA

04:15 - [10] Boavista vs Famalicao [15] +1/2 -

ARGA

05:00 - [3] Defensa YJ vs Rosario Central [12] - 3/4 -

BRB

05:00 - [4] Avai/SC vs Vitoria/BA [18] - 1/2 -

PARA

05:00 - [10] River Plate (PAR) vs 12 de Octubre [7] - 1/4 -

COLB

06:00 - [14] Bogota FC vs Fortaleza [7] -

ARGB

06:30 - [B-11] Instituto vs Villa Dalmine [B-14] - 1/4 -

ARGB

07:00 - [B-15] Atletico Rafaela vs Guillermo [B-16] - 1/4 -

ECUA

07:00 - [2] Emelec vs Mushuc Runa [13] - 1 1/4 -

ARGB

07:10 - [A-12] CA Mitre Salta vs Atletico Atlanta [A-10] - 1/4 -

ARGA

07:15 - [8] Lanus vs Estudiantes LP [5] - 1/4 -

GHQG

07:30 - [34] El Salvador vs Bolivia [22] - 1/4 -

BRAA

07:30 - [2] Flamengo/RJ vs Atletico/GO [9] - 1 1/4 -

BRB

07:30 - [16] Londrina/PR vs Cruzeiro/MG [12] +1/4 -

COLA

08:00 - [14] Pereira vs Jag de Cordoba [10] - 1/4 -

USB

08:00 - [C-2] SA Scorpions vs San Diego Loyal [D-3] - 1/2 -

MEXA

08:00 - [5] Puebla vs Toluca [9] - 1/4 -

USB

08:30 - [C-1] El Paso Locomotive vs Oakland Roots [D-4] - 1 1/4 -

MEXA

10:00 - [16] Mazatlan FC vs Chivas Guad. [6] +1/4 -

MDVA

18:00 Hoãn [5] Sfintul Gheorghe vs FC Balti [6] -

Lịch bóng đá trong ngày 05/11/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 05/11/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11