LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 06/11/2021

Lịch bóng đá trong ngày 06/11/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGB

11:00 - [5] SKA-Khabarovsk vs Rotor Volgograd - 3/4 -

NHATJFL

11:00 - [14] Sony Sendai vs Verspah Oita [9] -

NHATA

12:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Consa. Sapporo [10] +0 -

HQA

12:00 - [5] Jeju Utd vs Suwon Bluewings [11] - 1/2 -

HQ3

12:00 - [2] Paju Citizen vs Changwon City [1] +0 -

HQ3

12:00 - [8] Yangju Citizen vs Mokpo City [14] +3/4 -

HQ3

12:00 - Pyeongtaek FC vs Gimhae City [6] +1/2 -

NHATA

13:00 - [13] Vissel Kobe vs Tokushima Vortis - 3/4 -

HQ3

13:00 - GimPo Citizen vs Ulsan Citizen [15] - 1/2 -

HQ3

13:00 - [13] Cheongju FC vs Gyeongju KHNP [3] -

NHATA

14:00 - [1] Yokohama FM vs FC Tokyo [6] - 1/2 -

HKGA

14:00 - [3] Southern District vs Hồng Kông U23 [10] -

HQA

14:30 - [7] Suwon FC vs Daegu [9] +0 -

TQC

14:30 - [12] Henan Songshan vs Shandong Taishan [8] +3/4 -

NGB

15:00 - Tom Tomsk vs Fakel +3/4 -

AUSC

15:00 - [105] Mt Druitt Town vs Wollongong Wolves [66] +1/4 -

IDNA

15:15 - [8] PSIS Semarang vs Borneo FC [6] - 1/4 -

IDNA

15:15 - [4] Madura United FC vs Persita Tangerang [10] - 1/4 -

KAZC

16:00 - [D-2] Shakhter Kar. vs Tobol Kostanay [C-4] - 1/2 -

CZEU19

16:00 - [10] Slavia Praha U19 vs Opava U19 -

CZEU19

16:00 - [12] C. Budejovice U19 vs Pardubice U19 [8] -

CZEB

16:15 - [14] Fotbal Trinec vs Sellier&Bellot Vlasim [12] -

CZEB

16:15 - [6] MFK Chrudim vs Usti & Labem +0 -

AUSQSL

16:45 - [4] Olympic FC QLD vs Queensland Lion [1] - 1/4 -

UZBA

16:45 - Mash'al Mubarek vs Turon Yaypan - 1/2 -

NGB

17:00 - [10] Neftekhimik Nizh vs Volgar Astrakhan [8] - 1 -

NGB

17:00 - [4] Yenisey vs Spartak Moscow B - 3/4 -

BLRA

17:00 - [2] Energetik-BGU vs FK Minsk [6] - 1/4 -

CZEB

17:00 - [13] Dukla Praha vs Brno +1/4 -

HQA

17:00 - [2] Jeonbuk H.Motor vs Ulsan Hyundai [1] - 1/4 -

BULA

17:30 - [7] Cherno More vs Tsarsko Selo - 1 -

TNKA

17:30 - [17] Sivasspor vs Giresunspor [13] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [9] Boluspor vs Bandirmaspor [7] +0 -

THAA

17:30 - [15] Nong Bua Pitchaya vs Chiangmai United - 1/4 -

BDNB

18:00 - [17] Trofense vs Rio Ave +3/4 -

NGA

18:00 - Arsenal-Tula vs Ufa +1/4 -

NGB

18:00 - FK Orenburg vs Baltika [1] - 1/4 -

NGB

18:00 - [12] Akron Togliatti vs Metallurg Lipetsk - 3/4 -

NGB

18:00 - [13] Veles Moscow vs Kuban [14] - 1/4 -

NGB

18:00 - Tekstilshchik Ivanov vs Krasnodar B [18] +0 -

AZEA

18:00 - [2] Sabah FK vs Zire IK [4] - 1/2 -

ESTA

18:00 - [2] Levadia T. vs TJK Legion [9] - 1 3/4 -

LITA

18:00 - [9] Dziugas FC vs Kauno Zalgiris [2] +1/2 -

MDVA

18:00 - FC Floresti vs Dinamo-Auto [8] -

THAA

18:00 - [5] Chiangrai Utd vs Bangkok Utd [2] +0 -

THAA

18:00 - [7] BG Pathum United vs Buriram Utd [1] +0 -

IDNA

18:15 - [15] Bhayangkara vs PSM Makassar [2] - 1/2 -

ANHU23

18:30 - Chelsea U23 vs Crystal Palace U23 - 1/4 -

POLA

18:30 - [16] Piast Gliwice vs Warta Poznan [8] - 3/4 -

LATA

18:30 - [7] BFC Daugava vs Rigas Futbola Skola [3] +2 1/4 -

LATA

18:30 - [2] Riga FC vs Valmiera / BSS [1] +1/4 -

LATA

18:30 - [8] Spartaks Jurmala vs FK Liepaja [4] +1 -

THAA

18:30 - [13] Khonkaen Utd vs Police Tero FC [9] - 1/4 -

POLB

18:40 - [7] Katowice vs Korona Kielce +1/4 -

ANHU23

19:00 - Man Utd U23 vs Leeds Utd U23 - 3/4 -

DUC4DB

19:00 - [16] Luckenwalde vs Berlin AK 07 [4] +1/4 -

DUC4DB

19:00 - [7] C. Leipzig vs VSG Altglienicke [8] +1/4 -

ARMA

19:00 - [2] Ararat-Armenia vs Noravank SC - 1 3/4 -

BLRA

19:00 - [3] Bate Borisov vs Dinamo Minsk [4] +0 -

BIHA

19:00 - [11] Leotar Trebinje vs Siroki Brijeg [2] -

MKDA

19:00 - [6] Bregalnica Stip vs FK Skopje [11] -

MKDA

19:00 - [7] Makedonija vs Shkupi [2] -

MKDA

19:00 - [8] Rabotnicki vs Academy Pandev [9] -

MKDA

19:00 - [4] Tikves Kavadarci vs Borec Veles -

MKDA

19:00 - [12] Renova vs Shkendija [3] -

MKDA

19:00 - Pelister vs FC Struga [1] -

NORB

19:00 - [15] Grorud IL vs Asane Fotball [13] +0 -

NORB

19:00 - [4] KFUM Oslo vs Sogndal [7] - 1/4 -

TDB

19:00 - [4] Trelleborgs vs Vasalunds - 1 1/4 -

TDB

19:00 - Varnamo vs Helsingborg +1/4 -

UKRA

19:00 - [13] FC Mynai vs FC Mariupol - 1/4 -

UZBA

19:00 - [1] Pakhtakor vs Surkhon Termiz [11] - 2 -

CZEU19

19:15 - [14] MFk Karvina U19 vs Sparta Praha U19 [1] -

ANHA

19:30 - [4] Man Utd vs Man City [2] +3/4 -

DUB

19:30 - [12] Jahn Regensburg vs Hansa Rostock [9] - 1/2 -

DUB

19:30 - [5] Fort.Dusseldorf vs Hannover 96 [7] - 1/2 -

DUB

19:30 - [4] Paderborn 07 vs Ingolstadt - 1 -

SLOA

19:30 - [7] NK Bravo vs Maribor [2] +1/2 -

IRNA

19:30 - [9] Nassaji Mazandaran vs Sanat Naft [15] -

IRNA

19:30 - [6] Mes Rafsanjan vs Aluminium Arak [7] -

ANHU23

20:00 - Arsenal U23 vs Leicester City U23 -

TBNA

20:00 - [14] Espanyol vs Granada - 1/2 -

ITB

20:00 - [13] Como vs Perugia [18] +0 -

ITB

20:00 - [12] Ascoli vs Vicenza - 1/4 -

ITB

20:00 - Cremonese vs SPAL 1907 [15] - 1/2 -

ITB

20:00 - Alessandria vs Ternana [7] +1/4 -

DUC3

20:00 - Havelse vs Hallescher [19] +1/2 -

DUC3

20:00 - [18] B.Dortmund II vs Meppen [20] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [4] Freiburg II vs Waldhof Man. [6] +3/4 -

DUC3

20:00 - [12] Duisburg vs Viktoria Berlin +0 -

DUC3

20:00 - [8] Osnabruck vs Munchen 1860 [5] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [3] Saarbrucken vs Kaiserslautern +0 -

DUC4B

20:00 - Heider SV vs Drochtersen/Assel [6] +1 1/4 -

DUC4B

20:00 - [12] Atlas Delmenhorst vs SSV Jeddeloh [4] +0 -

DUC4BA

20:00 - [16] Illertissen vs VfB Eichstatt [19] - 1 -

DUC4BA

20:00 - [4] Nurnberg II vs Schalding Hein. - 1/2 -

DUC4BA

20:00 - [15] Buchbach vs V. Aschaffenburg [3] - 1/2 -

DUC4BA

20:00 - [9] Augsburg II vs FC Pipinsried [18] - 1 -

DUC4BA

20:00 - SpVgg Bayreuth vs Greuther Furth II [12] - 2 -

DUC4BA

20:00 - [7] TSV Aubstadt vs Rosenheim - 1 1/2 -

DUC4N

20:00 - Pirmasens vs Mainz II [8] +1/2 -

DUC4N

20:00 - [5] TSV Steinbach vs SSV Ulm [1] +0 -

DUC4N

20:00 - [2] TSG Balingen vs Hessen Kassel [15] +0 -

DUC4N

20:00 - Giessen vs Koblenz [18] +1/4 -

DUC4N

20:00 - [12] Aalen vs Hoffenheim II [6] +0 -

DUC4N

20:00 - [13] Bahlinger vs Astoria Walldorf [11] - 1/2 -

DUC4T

20:00 - Sportfreunde Lotte vs RW Ahlen [16] +3/4 -

DUC4T

20:00 - [11] Wiedenbruck vs Fortuna Koln [8] +1/4 -

DUC4T

20:00 - Wegberg-Beeck vs Rodinghausen [9] +1 -

DUC4T

20:00 - Uerdingen vs Fort.Dusseldorf II [12] -

DUC4T

20:00 - [6] Oberhausen vs Homberg - 1 1/2 -

BULA

20:00 - [14] Pirin Blagoevgrad vs Botev Plovdiv [10] +0 -

ISRA

20:00 - [4] Hapoel Jerusalem vs Maccabi Netanya [8] +3/4 -

CZEB

20:00 - [11] Opava vs Sparta Praha B [15] - 1/4 -

CZEB

20:00 - [7] SK Prostejov vs Vik.Zizkov - 1/2 -

CZEB

20:00 - [3] SK Lisen vs Pribram [1] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [16] Antalyaspor vs Altay - 1/4 -

TNKA

20:00 - Malatyaspor vs Istanbul BB [4] +1/4 -

TNKB

20:00 - [2] Samsunspor vs Manisa FK [11] - 1/2 -

DENB

20:00 - [12] Nykobing vs Hobro I.K. [11] - 3/4 -

IDNA

20:00 - Persiraja Banda Aceh vs Persik Kediri [17] +1/4 -

DUC4DB

20:05 - [3] Chemnitzer vs Meuselwitz [13] - 1 -

ANHU23

20:15 - Everton U23 vs Man City U23 +1 1/2 -

ITA3

20:30 - [C-7] Juve Stabia vs Bari -

ITA3

20:30 - [A-8] Aurora Pro Patria vs Fiorenzuola [B-8] -

ITA3

20:30 - Vibonese vs SS Monopoli [C-6] +1/4 -

ITA3

20:30 - [A-18] Pergolettese vs Triestina [A-20] +0 -

NGA

20:30 - [11] Krylya Sovetov vs Khimki [15] - 1/2 -

NGA

20:30 - [4] Din. Moscow vs Krasnodar [7] +0 -

AUTB

20:30 - [12] Liefering vs Blau Weiss Linz [2] - 1/2 -

AUTB

20:30 - [14] Vorwarts Steyr vs Dornbirn [10] - 1/4 -

NPA

20:30 - [6] Kaizer Chiefs vs Orlando Pirates [4] +0 -

HUNA

20:45 - [9] Mezokovesdi SE vs Paksi [6] +0 -

IDNA

20:45 - [9] Arema Indonesia vs Persebaya Surabaya [7] +0 -

SRBA

20:55 - [9] FK Kolubara vs FK Napredak [10] +0 -

FA

21:00 - [5] Gillingham vs Cheltenham [95] -

ANHU23

21:00 - West Ham U23 vs Liverpool U23 - 1/2 -

ITA

21:00 - [16] Spezia vs Torino [9] +1/4 -

DUC4B

21:00 - [15] Rehden vs Hannover II [3] - 1/2 -

DUC4B

21:00 - Oberneuland vs Hannoverscher SC +1/4 -

PHB

21:00 - Auxerre vs Pau FC [15] - 1/2 -

PHB

21:00 - [2] Sochaux vs Nimes [20] - 1/2 -

BDNB

21:00 - Casa Pia AC vs Academica Coim - 3/4 -

NGB

21:00 - [2] Alania Vla vs Torpedo Moscow - 1/4 -

NGB

21:00 - [7] Kamaz vs Olim. Dolgiye Prudy - 1/2 -

NGAU21

21:00 - [A-1] Zenit U21 vs Rostov U21 [B-1] +1/2 -

POLA

21:00 - [10] Radomiak Radom vs Gornik Zabrze [12] - 1/4 -

BLRA

21:00 - [1] Shakhter Soligo. vs FK Slutsk [11] - 1 3/4 -

CROA

21:00 - [3] NK Osijek vs Istra 1961 [6] - 1 -

GEOA

21:00 - [10] Lokomotiv T vs Dinamo Batumi [2] -

NORB

21:00 - Ullensaker/Kisa vs Sandnes Ulf [5] +0 -

NORB

21:00 - [12] Raufoss IL vs Strommen - 1 -

NORB

21:00 - [10] Fredrikstad vs Aalesund +0 -

NORB

21:00 - [16] Stjordals Blink vs HamKam +1/2 -

NORB

21:00 - [11] Bryne vs FK Jerv +0 -

SVKA

21:00 - [2] Dunajska Stred vs Sered - 1 1/4 -

SVKA

21:00 - FK Pohronie vs MSK Zilina [6] +3/4 -

SVKA

21:00 - Senica vs Zlate Moravce [10] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [4] Hradec Kralove vs Banik Ostrava [10] +1/4 -

CZEA

21:00 - [13] C. Budejovice vs Mlada Boleslav [8] +1/4 -

CZEA

21:00 - [9] Slovan Liberec vs Bohemians 1905 [5] - 1/2 -

TDA

21:00 - [6] Elfsborg vs Varbergs BoIS [14] - 1/2 -

TDB

21:00 - [13] Orgryte vs Landskrona [6] - 1/2 -

TDB

21:00 - [12] Jonkopings vs Vasteras [9] +1/4 -

DENB

21:00 - [2] Hvidovre IF vs Lyngby +1/4 -

ALGA

21:00 - [2] CS Constantine vs NC Magra [10] - 1/2 -

DUA

21:30 - [16] Bochum vs Hoffenheim [13] +1/2 -

DUA

21:30 - [1] Bayern Munich vs Freiburg [4] - 2 1/4 -

DUA

21:30 - [15] Stuttgart vs A.Bielefeld - 1/2 -

DUA

21:30 - [7] Wolfsburg vs Augsburg [14] - 1 -

WALA

21:30 - [1] The New Saints vs Haverfordwest [8] - 2 1/2 -

WALA

21:30 - [9] Flint Town Utd vs Penybont [5] - 1/2 -

WALA

21:30 - Barry Town vs Aberystwyth [10] - 1/2 -

WALA

21:30 - [3] Cardiff Metropolitan vs Caernarfon Town [7] - 1/2 -

IRNA

21:30 - [1] Persepolis vs Gol Gohar [4] -

IRNA

21:30 - [16] Naft M. Soleyman vs Foolad Khozestan [8] -

GHU16

22:00 - [8] Pháp U16 vs Anh U16 [20] -

ANHA

22:00 - [8] Brentford vs Norwich - 3/4 -

ANHA

22:00 - [10] Chelsea vs Burnley - 1 1/2 -

ANHA

22:00 - [12] Crystal Palace vs Wolves [17] - 1/4 -

ANHB

22:00 - Peterborough Utd vs Fulham +1 1/4 -

ANHB

22:00 - Nottingham Forest vs Preston North End [11] - 1/4 -

ANHB

22:00 - Bournemouth vs Swansea City [12] - 1/2 -

ANHB

22:00 - Barnsley vs Hull City [16] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [4] Blackburn Rovers vs Sheffield Utd [2] +1/2 -

ANHB

22:00 - [21] Cardiff City vs Huddersfield [22] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [15] Coventry vs Bristol City [17] - 1 -

ANHB

22:00 - [7] Luton Town vs Stoke City [18] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [8] Millwall vs Derby County - 1/2 -

ANHB

22:00 - [10] West Brom vs Middlesbrough [6] - 3/4 -

FA

22:00 - [13] Boreham Wood vs Eastleigh [108] -

FA

22:00 - [80] Rotherham Utd vs Bromley [134] -

FA

22:00 - [39] Hartlepool vs Wycombe [117] -

FA

22:00 - [104] Lincoln vs Bowers & Pitsea [108] -

FA

22:00 - [36] Harrogate Town vs Wrexham [12] -

FA

22:00 - [40] Kidderminster vs Grimsby [7] -

FA

22:00 - [14] Fleetwood Town vs Burton Albion [16] -

FA

22:00 - [96] Halifax Town vs Maidenhead Utd [105] -

FA

22:00 - [32] Chesterfield vs Southend [121] -

FA

22:00 - [27] Carlisle vs Horsham [129] -

FA

22:00 - [92] Gateshead vs Altrincham [48] -

FA

22:00 - [37] Kings Lynn vs Walsall [22] -

FA

22:00 - [113] Morecambe vs Newport [20] -

FA

22:00 - [6] Milton Keynes Dons vs Stevenage [24] -

FA

22:00 - [116] Hayes & Yeading vs Sutton Utd [116] -

FA

22:00 - [99] York City vs Buxton FC [17] -

FA

22:00 - [139] Yate Town vs Yeovil Town [7] -

FA

22:00 - [3] Wimbledon vs Guiseley [117] -

FA

22:00 - [119] Crawley Town vs Tranmere Rovers [97] -

FA

22:00 - [34] Crewe Alexandra vs Swindon [123] -

FA

22:00 - [101] Bradford City vs Exeter City [23] -

FA

22:00 - [10] Charlton Athletic vs Havant [138] -

FA

22:00 - [11] Ipswich vs Oldham [121] -

FA

22:00 - [103] Leyton Orient vs Ebbsfleet [28] -

FA

22:00 - [106] Northampton vs Cambridge Utd [41] -

FA

22:00 - [15] Portsmouth vs Harrow Borough [109] -

FA

22:00 - [93] Port Vale vs Accrington [9] -

FA

22:00 - [84] Sunderland vs Mansfield [38] -

FA

22:00 - [90] Wigan vs Solihull Moors [40] -

TBNB

22:00 - [21] Lugo vs SD Ponferradina [19] +0 -

TBN3

22:00 - Tudelano vs Talavera [A1-18] +0 -

TBN3

22:00 - Valladolid II vs CD Calahorra [A2-20] +0 -

ITA3

22:00 - [B-7] Pontedera vs Grosseto - 1/4 -

SCOA

22:00 - [8] St. Johnstone vs St. Mirren [7] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [5] Aberdeen vs Motherwell [9] - 1 -

SCOA

22:00 - [3] Hearts vs Dundee Utd [10] - 3/4 -

SCOB

22:00 - [10] Hamilton vs Arbroath [9] +0 -

SCOB

22:00 - [1] Ayr Utd vs Inverness C.T. [6] +1/4 -

SCOB

22:00 - Queen of South vs Raith Rovers [7] +1/4 -

SCOB

22:00 - Dunfermline vs Greenock Morton [5] - 1/4 -

SCOB

22:00 - Kilmarnock vs Partick Thistle [4] - 1/4 -

SCO2

22:00 - [5] Airdrieonians vs Peterhead [10] - 3/4 -

SCO2

22:00 - Queen's Park vs East Fife - 1 1/2 -

SCO2

22:00 - Dumbarton vs Clyde [9] - 1/4 -

SCO2

22:00 - [6] Montrose vs Cove Rangers +1/4 -

SCO2

22:00 - [2] Falkirk vs Alloa Athletic [4] - 3/4 -

AZEA

22:00 - [7] Samaxı FK vs Neftchi Baku [3] +1/2 -

NIRA

22:00 - [2] Cliftonville vs Dungannon Swi. [10] - 1 1/2 -

NIRA

22:00 - [12] Portadown FC vs Linfield [5] +1 1/2 -

NIRA

22:00 - [6] Glentoran vs Warrenpoint Town - 2 1/4 -

NIRA

22:00 - [8] Glenavon vs Ballymena Utd [7] - 1/2 -

NIRA

22:00 - [9] Carrick Rangers vs Coleraine [4] +1 -

MDVA

22:00 - [1] Sheriff Tiraspol vs Zimbru [3] -

CYPA

22:00 - [2] Apoel FC vs AEL Limassol [8] - 1/4 -

UKRA

22:00 - [3] Dinamo Kiev vs Vorskla [7] - 1 1/2 -

BHRSC

22:00 - [1] AL Riffa vs East Riffa [2] -

NPA

22:00 - [12] Stellenbosch FC vs Golden Arrows [9] - 1/4 -

TBNA

22:15 - [18] Celta Vigo vs Barcelona [1] +1/2 -

ITB

22:15 - [14] Brescia vs Pordenone - 3/4 -

BIA

22:15 - [16] Eupen vs Zulte-Waregem [15] - 1 -

GREA

22:15 - [9] OFI Creta vs Atromitos [7] - 1/4 -

GREA

22:15 - [11] Pas Giannina vs Panetolikos [8] - 1/2 -

ANHB

22:30 - [19] Birmingham vs Reading [14] - 1/2 -

BDNA

22:30 - [9] Vizela vs Estoril [13] - 1/4 -

HLB

22:30 - [11] Telstar vs SBV Excelsior +1/4 -

BULA

22:30 - [5] Slavia Sofia vs Levski Sofia [6] +0 -

ISRA

22:30 - [3] Hap. Beer Sheva vs Ashdod [5] - 3/4 -

RMNA

22:30 - [16] Mioveni vs UTA Arad [15] +1/2 -

ALBA

22:45 - Skenderbeu vs Kukesi [10] -

TBN3

22:59 - UE Costa Brava vs Real Madrid B [A1-3] +1/4 -

PHA

22:59 - [7] Lille vs Angers [20] - 1 -

NGA

22:59 - [9] FK Sochi vs CSKA Moscow [5] - 1/4 -

BIHA

22:59 - Radnik Bijeljina vs Sarajevo [5] -

GEOA

22:59 - [3] Dila Gori vs Dinamo Tbilisi [1] +1/4 -

HUNA

22:59 - [7] Debreceni vs Budapest Honved [10] +1/4 -

ISRA

22:59 - [10] Bnei Sakhnin vs Hapoel Haifa [7] -

MNEA

22:59 - [9] Iskra Danilo vs Sutjeska [1] +1/2 -

MNEA

22:59 - [2] Buducnost vs Decic Tuzi [3] - 3/4 -

SRBA

22:59 - FK Metalac GM vs Radnik Surdulica [16] - 1/4 -

TNKA

22:59 - [5] Besiktas vs Trabzonspor [6] - 1/2 -

TNKB

22:59 - Ankaragucu vs Umraniyespor - 1/4 -

TNKB

22:59 - [16] Altinordu SK vs Eyupspor [1] +1/2 -

AUTA

22:59 - [12] Hartberg vs Austria Klagenfurt [7] - 1/4 -

AUTA

22:59 - [6] Austria Wien vs RB Salzburg [1] +1 1/2 -

AUTA

22:59 - Admira vs SV Ried [11] - 1/4 -

CROA

23:05 - [2] Hajduk Split vs Hrvatski Dragovoljac - 2 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-8] Avellino vs Taranto [C-14] -

POLA

23:30 - [14] Lechia GD vs Zaglebie Lubin [15] - 3/4 -

TDA

23:30 - [2] Djurgardens vs Halmstads - 3/4 -

TDA

23:30 - [9] Mjallby AIF vs Sirius [11] - 1 -

ITA

00:00 - [2] Juventus vs Fiorentina [12] - 3/4 -

POLB

00:00 - [4] Chrobry Glogow vs Sandecja [18] +0 -

ESTA

00:00 - [10] Vaprus Parnu vs Kuressaare [5] -

LUXA

00:00 - [16] Fola Esch vs Dudelange [1] -

NORA

00:00 - Brann vs Rosenborg [3] - 1/4 -

NORA

00:00 - [8] Sarpsborg vs Stabaek - 3/4 -

CZEA

00:00 - [1] Vik.Plzen vs Sigma Olomouc [7] - 1 1/4 -

CYPA

00:00 - [4] Aris Limassol vs AEK Larnaca [1] +1/4 -

TSA

00:00 - [7] Grasshoppers vs Young Boys [1] +1/2 -

TSB

00:00 - [1] Wil 1900 vs SC Kriens - 1/2 -

TSB

00:00 - [5] Aarau vs Yverdon [3] - 3/4 -

FA

00:15 - [137] Banbury United vs Barrow [100] -

TBNB

00:15 - [14] Real Oviedo vs Las Palmas [2] - 1/4 -

TBNB

00:15 - Valladolid vs Mirandes [16] - 1 1/4 -

ANHA

00:30 - [6] Brighton vs Newcastle [3] - 3/4 -

ANHB

00:30 - [23] Blackpool vs QPR [13] +0 -

TBNA

00:30 - Alaves vs Levante - 1/4 -

ITB

00:30 - [17] Benevento vs Frosinone [1] +0 -

DUA

00:30 - [3] Leipzig vs B.Dortmund [6] - 1/2 -

BIA

00:30 - [13] KV Mechelen vs Sint Truiden [8] - 1/2 -

BIA

00:30 - [14] Kortrijk vs Beerschot-Wilrijk - 1/2 -

GREA

00:30 - Apollon Smirnis vs AEK Athens [2] +1 -

UKRA

00:30 - [15] Chernomorets vs Rukh Vynnyky [12] +0 -

HLA

00:45 - [9] NEC Nijmegen vs Heerenveen [8] - 1/4 -

ISRA

00:50 - Maccabi P.Tikva vs Beitar Jerusalem [6] -

TBN3

01:00 - [A2-2] Barcelona B vs Sevilla B - 3/4 -

TBN3

01:00 - Albacete vs Linares Deportivo [A1-8] - 3/4 -

TBN3

01:00 - [A1-5] Racing Ferrol vs SD Logrones [A2-10] - 1/2 -

PHB

01:00 - [19] Niort vs Nancy - 1/4 -

PHB

01:00 - [10] Quevilly vs Toulouse +1 -

PHB

01:00 - [9] Paris FC vs Rodez [18] - 1/2 -

PHB

01:00 - Ajaccio vs Dijon [16] - 1/4 -

PHB

01:00 - [5] Grenoble vs Dunkerque - 1/2 -

PHB

01:00 - [13] Guingamp vs SC Bastia [8] - 1/4 -

PHB

01:00 - [1] Le Havre vs Valenciennes [11] - 1/4 -

PHB

01:00 - [6] Amiens vs Caen [7] - 1/4 -

BDNA

01:00 - [12] Portimonense vs Belenenses - 1/2 -

BIHA

01:00 - [1] Zrinjski vs Borac Banja Luka [3] - 3/4 -

ARGB

01:00 - [33] Tristan Suarez vs Def.Belgrano [12] - 1/2 -

HUNA

01:30 - [4] Puskas Akademia vs Ujpest [12] - 1/2 -

RMNA

01:30 - [10] FC U Craiova 1948 vs Sepsi OSK [7] +1/4 -

ALBA

01:45 - [1] KF Tirana vs Dinamo Tirana -

ARGA

01:45 - [15] Godoy Cruz vs Talleres Cordoba [13] +0 -

ARGA

01:45 - [25] Colon vs CA Platense [19] - 1/2 -

COLA

01:45 - [10] Envigado vs Once Caldas [16] - 1/2 -

HLA

02:00 - Willem II vs Sparta Rotterdam [6] +0 -

POLA

02:00 - Gornik Leczna vs Lech Poznan [3] +1 3/4 -

SLOA

02:15 - [4] Koper vs Tabor Sezana [10] - 1/2 -

DUB

02:30 - [13] Karlsruher vs Hamburger [3] +1/4 -

TSA

02:30 - [6] Luzern vs Sion [8] - 3/4 -

URUA

02:30 - [11] CA Rentistas vs CA River Plate (URU) [8] +1/4 -

ITA

02:45 - Cagliari vs Atalanta [7] +1 1/4 -

BIA

02:45 - [2] Union Saint-Gilloise vs Charleroi [12] - 3/4 -

BIB

02:45 - RE Mouscron vs Deinze [8] -

TBNA

03:00 - [2] Real Madrid vs Rayo Vallecano [9] - 1 1/4 -

TBNB

03:00 - Fuenlabrada vs Eibar [1] +0 -

PHA

03:00 - Bordeaux vs PSG [1] +1 3/4 -

HLA

03:00 - Zwolle vs Cambuur [17] - 1/4 -

ARGB

03:00 - [7] Estudiantes BsAs vs Chacarita Jrs [15] - 1/2 -

BRAA

03:00 - [4] Corinthians/SP vs Fortaleza/CE [8] - 1/2 -

ECUA

03:00 - [3] Catolica Quito vs Orense SC [9] - 1 -

BRB

03:15 - [20] Nautico/PE vs Coritiba/PR +0 -

BDNA

03:30 - [7] Vitoria Guimaraes vs Moreirense - 1 -

CHIB

03:30 - [1] CD Magallanes vs San Luis Qui. [15] -

ARGB

03:40 - [19] Quilmes vs San Martin Tucuman [3] +0 -

POLB

03:45 - [11] GKS Tychy vs GKS Jastrzebie - 3/4 -

COLA

03:45 - [1] Alianza Petrolera vs Atletico Huila [5] - 1 1/4 -

ARGA

04:00 - [14] Independiente vs Arsenal Sarandi [23] - 3/4 -

CHIB

04:00 - [7] Rangers Talca vs San Marcos A. -

CHIB

04:00 - [10] Temuco vs Iquique [12] -

VENA

04:15 - [8] Hermanos Colmenares vs Aragua [16] +0 -

BRB

04:30 - [19] Operario/PR vs Goias/GO +0 -

ARGB

05:00 - [32] Alvarado MDP vs Nueva Chicago [34] - 3/4 -

BRAA

05:00 - [2] Internacional/RS vs Gremio/RS - 1/4 -

BRB

05:00 - Confianca/SE vs Brusque FC/SC [18] - 1/4 -

ECUA

05:30 - [6] Dep.Cuenca vs SD Aucas [1] +0 -

ARGB

05:40 - [13] Deportivo Moron vs Almagro [8] - 1/4 -

COLA

06:00 - [14] La Equidad vs America Cali [2] +0 -

USB

06:00 - Ch.Independence vs Memphis 901 [A-2] - 1 -

MEXA

06:00 - [14] Club Leon vs Necaxa [13] - 1/2 -

ARGA

06:15 - [5] Atletico Tucuman vs Racing Club [2] - 1/4 -

CHIB

06:30 - [8] Barnechea vs Dep. Copiapo [3] -

CHIB

06:30 - [11] Deportes Santa Cruz vs Cobreloa [2] -

CHIB

06:30 - [6] U.Concepcion vs CCDA Fernandez Vial [17] -

VENA

06:30 - [7] Puerto Cabello vs Metropolitano [2] -

USB

06:30 - [A-3] Tampa Bay Rowdies vs FC Tulsa [A-8] - 1 1/4 -

BRAA

07:00 - [3] Fluminense/RJ vs SC Recife/PE - 1 -

USB

07:00 - [A-1] Louisville City vs Miami FC [A-6] - 1 -

ARGB

07:40 - [5] All Boys vs CA Guemes [27] +0 -

URUA

07:45 - Villa Espanola vs Nacional(URU) [2] +1 1/2 -

ECUA

08:00 - Olmedo vs Barcelona SC [8] +1 1/2 -

MEXA

08:00 - [11] Club America vs Monterrey [1] - 1/4 -

COLA

08:05 - [4] Atl. Nacional vs Atl. Bucaramanga [3] - 1 -

USB

09:00 - [B-13] Orange County SC vs Colorado Springs [B-3] - 1/4 -

USB

09:30 - [B-10] Phoenix Rising vs Rio Grande Valley [B-6] - 1 1/4 -

MEXA

10:00 - [2] Tigres UANL vs Juarez [12] - 1 1/4 -

MEXA

10:06 - [15] Club Tijuana vs Pachuca [5] +0 -

GHU16

20:00 Hoãn [1] Italia U16 vs Bỉ U16 [18] -

ITA3

21:00 Hoãn Campobasso vs Catania +1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 06/11/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 06/11/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Bồ Đào Nha › Vòng 17

03:1527/01/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15