LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 22/04/2022

Lịch bóng đá trong ngày 22/04/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HQ3

13:00 - [12] Mokpo City vs Cheonan City [15] +1/4 -

NGAU21

15:00 - [A-8] Ural U21 vs Arsenal Tula U21 [B-9] - 3/4 -

NGAU21

16:00 - [A-5] Kryliya Sov. U21 vs FK Sochi U21 [B-5] +1/2 -

NGAU21

16:00 - [A-9] Akademiya Konoplev U21 vs Akhmat Gr. U21 [B-8] +1/2 -

AUSNSW

16:30 - [8] Wollongong Wolves vs Mt Druitt Town [11] - 1/2 -

AUSA

16:45 - [7] Macarthur FC vs Melb. Victory [2] +3/4 -

NGAU21

17:00 - [A-7] Rubin Kazan U21 vs Rostov U21 [B-1] +1/2 -

NGAU21

17:00 - [A-4] Strogino Moscow U21 vs Khimki U21 [B-7] - 1 1/2 -

AUSVPL

17:00 - [4] Green Gully SC vs Hume City [12] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [9] Roas. Kumamoto vs Okayama [4] +1/4 -

AUSQSL

17:30 - [1] Queensland Lion vs Brisbane Roar U21 [11] - 1 1/2 -

AUSSL

17:45 - [6] Croydon Kings vs SA Panthers [7] - 1/2 -

ACL

18:00 - [H-2] Jeonbuk H.Motor vs HA Gia Lai [H-3] - 3/4 -

NGAU21

18:00 - [A-1] CSKA Mos. U21 vs Zenit U21 [B-4] - 1 -

KAZA

18:00 - [3] Atyrau vs Tobol Kostanay [5] +1/2 -

NGAU21

18:30 - [A-6] Nizhny Nov U21 vs ORS 5 U21 [B-10] - 1 1/4 -

C1U19

19:00 - [H-1] Juventus U19 vs Benfica U19 [E-1] +1/2 -

GHU23

19:00 - [19] Việt Nam U23 vs Hàn Quốc U20 [5] -

BULA

19:15 - [10] Arda Kardzhali vs CSKA 1948 Sofia [9] +0 -

BLRA

20:00 - [7] Belshina Bobruisk vs Vitebsk [13] -

MDVA

20:00 - [4] Sfintul Gheorghe vs Petrocub [2] +1/4 -

ACL

21:00 - [H-4] Sydney FC vs Yokohama FM [H-1] +3/4 -

ACL

21:00 - [J-1] Vissel Kobe vs Chiangrai Utd [J-3] - 3/4 -

MKDA

21:00 - [8] Rabotnicki vs FK Skopje [9] -

MKDA

21:00 - [2] Academy Pandev vs Bregalnica Stip [7] -

KAZA

21:00 - [1] Astana vs Caspiy Aktau [2] - 1 1/4 -

MASL

21:00 - [11] Terengganu vs Selangor FA [6] +0 -

NGAU21

21:30 - [A-2] Spartak Mos. U21 vs Lok. Moscow U21 [B-3] +0 -

RMNA

21:30 - [16] Aca. Clinceni vs Mioveni [12] +2 -

ALGA

21:45 - [15] O Medea vs RC Relizane [17] - 1 1/4 -

BLRA

22:00 - [9] Neman Grodno vs Shakhter Soligo. [5] +0 -

LITA

22:00 - [6] Kauno Zalgiris vs FK Riteriai [5] +0 -

MDVA

22:00 - [5] FC Balti vs Dinamo-Auto [6] - 1 -

FINA

22:00 - [7] Haka vs HIFK [12] - 1/2 -

FINA

22:00 - [9] Lahti vs KuPS [1] +1 -

C1U19

22:59 - [B-2] Atletico Madrid U19 vs RB Salzburg U19 [G-1] +1/4 -

POLA

22:59 - [6] Radomiak Radom vs Cracovia Krakow [9] - 1/4 -

POLB

22:59 - [11] Resovia vs Zaglebie Sosno [15] - 1/4 -

BIHA

22:59 - [6] Zeljeznicar vs Zrinjski [1] +1 -

BULC

22:59 - [1] Levski Sofia vs Ludogorets [4] +1/4 -

CROA

22:59 - [10] Hrvatski Dragovoljac vs Sibenik [8] +0 -

ESTA

22:59 - [10] Tallinna Kalev vs Tammeka Tartu [6] +1 -

AUTB

23:10 - [12] Kapfenberg vs Aust Lustenau [1] +1 1/4 -

DUB

23:30 - [10] Fort.Dusseldorf vs Dynamo Dresden [16] - 1 -

DUB

23:30 - [12] Karlsruher vs Ingolstadt [18] - 1/2 -

DUC4DB

23:30 - [5] Chemnitzer vs CZ Jena [2] +1/4 -

AUTB

23:30 - [5] SKU Amstetten vs Horn [13] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [14] Austria Wien II vs Blau Weiss Linz [3] +1/2 -

AUTB

23:30 - [9] Wacker Innsbruck vs Rapid Wien II [11] - 1 -

DENB

23:30 - [5] Fredericia vs Lyngby [2] +1/2 -

C1W

23:45 - [3-1] Barcelona Nữ vs Wolfsburg Nữ [1-2] - 2 -

DUC3

00:00 - [8] Wehen vs Kaiserslautern [3] +1/2 -

DUC4B

00:00 - [A-7] Ein. Norderstedt vs SSV Jeddeloh [B-3] - 1/2 -

DUC4DB

00:00 - [10] Hertha Berlin II vs VSG Altglienicke [4] +1/4 -

DUC4DB

00:00 - [1] Berliner FC Dynamo vs Tennis Borussia B. [9] - 1 1/4 -

DUC4N

00:00 - [14] Aalen vs Koblenz [13] - 1/4 -

DUC4N

00:00 - [16] Sonnenhof vs Elversberg [1] +1 -

PH3

00:00 - [6] Bourg Peronnas vs Red Star 93 [11] - 1/2 -

PH3

00:00 - [7] Stade Briochin vs Concarneau [4] +1/4 -

PH3

00:00 - [12] Avranches vs SO Cholet [13] +0 -

PH3

00:00 - [5] Chateauroux vs Annecy FC [2] - 1/4 -

PH3

00:00 - [18] Creteil vs Villefranche [3] +1/2 -

PH3

00:00 - [10] Le Mans vs FC Bastia-Borgo [15] - 1/4 -

PH3

00:00 - [14] Sete vs Orleans [9] +0 -

BLRA

00:00 - [3] Bate Borisov vs Gomel [11] - 3/4 -

RMNA

00:00 - [14] Gaz Metan Medias vs Dinamo Bucuresti [15] +2 1/2 -

DENA

00:00 - [12] Sonderjyske vs Vejle [11] +0 -

DENB

00:00 - [1] Helsingor vs Hvidovre IF [3] - 3/4 -

ACL

00:15 - [D-3] Sepahan vs Pakhtakor [D-4] - 1/4 -

ACL

00:15 - [C-2] Al Shabab (UAE) vs FC Ahal [C-4] - 1 1/4 -

ACL

00:15 - [B-2] Quwa Al Jawiya vs Al Jazira [B-4] +0 -

DUC4T

00:30 - [18] Sportfreunde Lotte vs Essen [1] +1 3/4 -

TNKA

00:30 - [17] Rizespor vs Fenerbahce [2] +1 -

TSB

00:30 - [2] Schaffhausen vs Wil 1900 [9] - 3/4 -

ANHU23

01:00 - [2-3] Stoke City U23 vs Burnley U23 [2-6] - 1/4 -

ANHU23

01:00 - [1-6] Man Utd U23 vs Arsenal U23 [1-3] - 1/4 -

ANHU23

01:00 - [1-13] Leeds Utd U23 vs Man City U23 [1-1] +1 1/4 -

ANHU23

01:00 - [2-4] Nottingham Forest U23 vs Middlesbrough U23 [2-12] - 1 1/4 -

DUC4BA

01:00 - [8] V. Aschaffenburg vs Schalding Hein. [19] - 1/2 -

DUC4BA

01:00 - [3] Wacker Burghausen vs Eltersdorf [16] - 1/2 -

HLA

01:00 - [4] Twente vs Sparta Rotterdam [14] - 1 -

HLB

01:00 - [6] SBV Excelsior vs AZ Alkmaar U21 [13] - 1 1/4 -

HLB

01:00 - [1] Emmen vs Roda JC [5] - 1/4 -

HLB

01:00 - [19] Telstar vs Eindhoven [3] +1/2 -

HLB

01:00 - [11] Den Bosch vs Volendam [2] +1/2 -

HLB

01:00 - [15] TOP Oss vs Almere City [14] +1/2 -

HLB

01:00 - [8] NAC Breda vs Dordrecht 90 [17] - 1 3/4 -

HLB

01:00 - [20] Helmond Sport vs De Graafschap [9] +1 -

HUNA

01:00 - [11] MTK Budapest vs Mezokovesdi SE [10] - 1/4 -

UAEA

01:00 - [11] Ittihad Kalba vs Al Nasr (UAE) [7] +0 -

UAEA

01:00 - [3] Al Wahda(UAE) vs Al Dhafra [12] - 1 1/2 -

TSB

01:15 - [4] Vaduz vs Neuchatel Xamax [6] - 1/2 -

PERA

01:15 - [9] Dep. Municipal vs Melgar [1] +1/4 -

AUTB

01:25 - [10] Vorwarts Steyr vs Floridsdorfer AC [2] +1/4 -

DUA

01:30 - [12] Wolfsburg vs Mainz [8] +0 -

POLA

01:30 - [13] Zaglebie Lubin vs Gornik Zabrze [8] - 1/4 -

POLB

01:30 - [10] LKS Lodz vs Chrobry Glogow [6] - 3/4 -

ANHB

01:45 - [3] Huddersfield vs Barnsley [24] - 3/4 -

ANHL2

01:45 - [11] Newport vs Colchester Utd [15] - 1 -

SCOB

01:45 - [1] Kilmarnock vs Arbroath [2] - 1/2 -

IREA

01:45 - [2] Derry City vs UC Dublin [10] - 2 1/4 -

IREA

01:45 - [7] Bohemians vs Shamrock Rovers [1] +1/2 -

IREA

01:45 - [3] Dundalk vs Shelbourne [6] - 1/2 -

IREA

01:45 - [4] St. Patrick's vs Finn Harps [9] - 3/4 -

IREB

01:45 - [8] Cobh Ramblers vs Cork City [2] +1 1/2 -

IREB

01:45 - [6] Wexford Youths vs Waterford Utd [3] +1/4 -

IREB

01:45 - [1] Galway vs Bray Wanderers [7] - 3/4 -

TBNB

02:00 - [4] Tenerife vs Huesca [10] - 1/2 -

TBN3

02:00 - [A2-8] Gimnastic T. vs San Fernando [A2-9] - 1/2 -

PHB

02:00 - [9] Nimes vs Rodez [17] +1/4 -

PHB

02:00 - [10] Pau FC vs Sochaux [5] +1/2 -

PHB

02:00 - [19] Dunkerque vs Amiens [14] +0 -

PHB

02:00 - [12] SC Bastia vs Paris FC [4] +0 -

PHB

02:00 - [11] Dijon vs Guingamp [6] - 1/4 -

PHB

02:00 - [8] Le Havre vs Grenoble [15] - 1/2 -

PHB

02:00 - [20] Nancy vs Quevilly [18] - 1/4 -

PHB

02:00 - [16] Valenciennes vs Ajaccio [2] +1/2 -

BDNA

02:15 - [14] Vizela vs Arouca [15] - 1/4 -

JORA

02:30 - [11] Jazeera Amman vs Ma'an SC [10] - 1/2 -

ACL

03:15 - [D-2] Al Taawon (KSA) vs Al Duhail SC [D-1] +3/4 -

ACL

03:15 - [B-1] Al Shabab (KSA) vs Mumbai [B-3] - 1 3/4 -

ACL

03:15 - [C-3] Al Garrafa vs Foolad Khozestan [C-1] +1/2 -

PERA

03:30 - [16] Ayacucho FC vs Atletico Grau [12] - 3/4 -

CAFCL

04:00 - [Bang C-1] Esperanse ST vs ES Setif [Bang B-2] - 1 -

ALGA

04:30 - [16] Hussein Dey vs CS Constantine [8] +0 -

ALGA

04:30 - [9] US Biskra vs NC Magra [14] - 1/2 -

CAFCL

05:00 - [Bang B-1] Raja Casablanca vs Ahly Cairo [Bang A-2] - 1/4 -

BRB

05:00 - [16] CSA/AL vs Bahia/BA [2] +0 -

BLVA

05:00 - [B-6] Jorge Wilstermann vs Univ de Vinto [B-5] - 3/4 -

VENA

05:00 - [7] Caracas vs Dep.Tachira [5] +1/4 -

URUA

06:00 - [16] Cerro Largo vs Nacional Montevideo [2] +3/4 -

ARGLC

06:30 - [B-9] Colon vs Estudiantes LP [B-1] - 1 1/4 -

BLVA

07:00 - [B-1] Bolivar vs Inde. Petrolero [B-7] - 2 1/4 -

CHIA

07:00 - [9] Everton CD vs Palestino [7] - 1/4 -

PERA

07:00 - [6] Cienciano vs Sporting Cristal [5] -

MEXA

07:00 - [5] Puebla vs Necaxa [9] +0 -

ARGB

07:10 - [2] San Martin Tucuman vs CA Mitre Salta [31] -

VENA

07:15 - [3] Zamora Barinas vs Metropolitano [2] - 1/4 -

BRB

07:30 - [8] Chapecoense vs Vasco DG/RJ [4] - 1/4 -

COLB

08:00 - [3] Dep.Quindio vs Atletico [11] - 1 1/4 -

MEXA

09:00 - [18] Juarez vs Mazatlan FC [12] +0 -

ACL

18:59 Hoãn [J-4] Shanghai Port vs Kitchee [J-2] -

Lịch bóng đá trong ngày 22/04/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 22/04/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22