LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 23/04/2022

Lịch bóng đá trong ngày 23/04/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATLC

11:00 - [A-2] Consa. Sapporo vs Kashiwa Reysol [D-4] - 1/4 -

AUSVPL

12:00 - Eastern Lions vs St Albans Saints [11] +3/4 -

NHATB

12:00 - Alb. Niigata (JPN) vs V-Varen Nagasaki [6] +0 -

NHATB

12:00 - [9] Ventforet Kofu vs Machida Zelvia [1] +1/4 -

NHATB

12:00 - [10] Montedio Yama. vs Omiya Ardija [22] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [4] Tokyo Verdy vs JEF United Chiba [5] +1/4 -

NHATB

12:00 - [18] Vegalta Sendai vs Ryukyu - 1/2 -

NHATLC

12:00 - [B-3] Shimizu S-Pulse vs Nagoya Grampus [C-1] - 1/4 -

NHATLC

12:00 - [C-2] Sanf Hiroshima vs Tokushima Vortis - 1 -

NHATLC

12:00 - [D-1] Avispa Fukuoka vs Shonan Bellmare [B-4] - 1/4 -

NHATLC

12:00 - [E-4] Cerezo Osaka vs Gamba Osaka [E-2] - 3/4 -

HQ3

12:00 - [10] Pocheon Citizen vs Hwaseong FC [1] -

HQ3

12:00 - [11] Busan Transp. vs Siheung Citizen [7] -

AUSNSW

12:30 - [14] Sutherland Sharks vs Rockdale City [2] +3/4 -

AUSSL

12:30 - [4] Adelaide City vs West Torrens - 1 3/4 -

AUSSL

12:30 - Cumberland Utd vs Sturt Lions [11] +1/2 -

AUSSL

13:00 - [6] Adelaide Comets vs White City W. [8] - 1 -

NHATLC

13:00 - [D-2] Kashima Antlers vs Oita Trinita - 1 1/2 -

NHATLC

13:00 - [A-3] Jubilo Iwata vs FC Tokyo [E-1] +0 -

NHATLC

13:00 - [A-4] Sagan Tosu vs Kyoto Sanga [E-3] - 1/2 -

HQ3

13:00 - [13] Changwon City vs Daejeon Korail [8] -

HQ3

13:00 - [6] Paju Citizen vs Yangju Citizen [15] -

HQ3

13:00 - [9] Gangneung City vs Cheongju FC -

HQ3

13:00 - [4] Gimhae City vs Dangjin Citizen -

AUSVPL

13:45 - Dandenong City vs Heidelberg Utd [9] -

NHATB

14:00 - [13] Tochigi SC vs Yokohama FC +1/2 -

NHATB

14:00 - [12] Mito Hollyhock vs Renofa Yamaguchi [20] - 1/4 -

HQB

14:00 - Gwangju vs Bucheon 1995 [4] - 1/2 -

AUSSL

14:30 - [2] Campbelltown City vs Adelaide Olympic [9] - 1/4 -

AUSVPL

14:30 - [5] Port Melbourne vs Avondale Heights [1] +1/4 -

AUSBPL

15:00 - Albany Creek vs Coomera Colts -

AUSQSL

15:00 - [6] Peninsula Power vs Gold Coast Utd [3] - 1 -

AUSQSL

15:00 - Logan Light. vs Moreton Bay Utd [2] +0 -

CZEB

15:15 - Fotbal Trinec vs Sparta Praha B [14] +1/4 -

CZEB

15:15 - [11] MFK Chrudim vs Vik.Zizkov [10] - 3/4 -

CZEB

15:15 - [1] MFK Vyskov vs Brno [3] +3/4 -

CZEB

15:15 - [2] Dukla Praha vs Varnsdorf [16] - 1/4 -

AUSBPL

15:15 - Wynnum Wolves vs Grange Thistle [2] -

AUSQSL

15:15 - Capalaba vs Olympic FC QLD [11] +2 -

AUSSL

15:15 - [3] Adelaide Utd U21 vs Metro Stars [1] +3/4 -

CZEU19

15:30 - [11] Vik. Plzen U19 vs Sigma Olomouc U19 [8] -

AUSBPL

15:30 - [7] Holland Park Hawks vs Surfers Paradise -

NGB

16:00 - Tom Tomsk vs Tekstilshchik Ivanov - 1 -

KAZA

16:00 - [10] Shakhter Kar. vs Akzhayik Oral - 3/4 -

CZEU19

16:00 - [6] Brno U19 vs C. Budejovice U19 [9] -

CZEU19

16:00 - Pribram U19 vs Hradec Kralove U19 -

AUSNSW

16:00 - [4] Marconi Stallions vs Sydney Utd [10] - 1/2 -

AUSVPL

16:00 - [8] Dandenong Th. vs Melb. Knights [4] - 3/4 -

HQB

16:30 - [5] Gyeongnam vs Seoul E-Land [10] -

AUSA

16:45 - [10] Newcastle Jets vs Central Coast [2] +0 -

EU17VL

17:00 - [2-1] Ukraina U17 vs Ba Lan U17 [5-2] -

BDNB

17:00 - Casa Pia AC vs CD Estrela - 1 -

BLRA

17:00 - [13] Energetik-BGU vs Isloch [7] -

KAZA

17:00 - [3] Aktobe vs FK Maktaaral [11] - 1 -

LATA

17:00 - [1] Riga FC vs Tukums/Salaspils [8] -

LITA

17:00 - [1] FK Panevezys vs Banga [6] -

HQ3

17:00 - [3] Ulsan Citizen vs Gyeongju KHNP [12] -

CZEU19

17:15 - Meteor Praha U19 vs Banik Ostrava U19 [7] -

RMNA

17:30 - [14] UTA Arad vs Chindia Targoviste - 1/4 -

THAA

17:30 - [14] Police Tero FC vs Prachuap FC [10] - 1/4 -

POLB

17:40 - Korona Kielce vs Arka Gdynia [11] +0 -

DUC4DB

18:00 - Optik Rathenow vs Auerbach - 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [7] Babelsberg vs E.Cottbus [2] +1/2 -

DUC4DB

18:00 - [12] Luckenwalde vs Union Furstenwalde - 1 1/4 -

SCOA

18:00 - [4] Motherwell vs Rangers [3] +1 1/2 -

NGA

18:00 - [8] Ural S.r. vs Ufa +0 -

NGB

18:00 - [16] Neftekhimik Nizh vs Kuban [17] - 1/2 -

ARMA

18:00 - [2] Alashkert vs FC Noah [6] - 1/2 -

KAZA

18:00 - [1] Ordabasy vs FK Kyzylzhar [5] - 1/4 -

CZEU19

18:00 - [3] Sparta Praha U19 vs Zlin U19 [15] -

CZEU19

18:00 - [5] Pardubice U19 vs Opava U19 -

TDB

18:00 - [8] Ostersunds vs Dalkurd FF - 1/4 -

THAA

18:00 - Nong Bua Pitchaya vs Ratchaburi [11] - 1/2 -

THAA

18:00 - [9] Chonburi vs Nakhon Ratch. - 1/2 -

CZEU19

18:15 - [1] Slavia Praha U19 vs MFk Karvina U19 [2] -

ANHA

18:30 - [5] Arsenal vs Man Utd [9] - 1/2 -

ANHB

18:30 - Luton Town vs Blackpool - 3/4 -

DUB

18:30 - [7] Holstein Kiel vs Heidenheim +0 -

DUB

18:30 - Jahn Regensburg vs Hamburger [3] +3/4 -

DUB

18:30 - [16] Schalke 04 vs Wer.Bremen +0 -

ESTA

18:30 - TJK Legion vs Vaprus Parnu [5] -

GEOA

18:30 - [5] Samgurali Tskh. vs Dila Gori [4] -

WALA

18:45 - [1] The New Saints vs Caernarfon Town [4] - 2 -

WALA

18:45 - [6] Bala Town vs Penybont [3] - 1 1/2 -

WALA

18:45 - [12] Aberystwyth vs Connah's QN [2] +3/4 -

WALA

18:45 - Flint Town Utd vs Newtown AFC [5] +1/4 -

WALA

18:45 - [11] Haverfordwest vs Cardiff Metropolitan [7] +1/4 -

WALA

18:45 - Cefn Druids AFC vs Barry Town [10] +1 1/4 -

TBNB

19:00 - Real Sociedad B vs Amorebieta [13] +0 -

DUC3

19:00 - Havelse vs Freiburg II [19] +1/4 -

DUC3

19:00 - [5] B.Dortmund II vs Hallescher [18] - 1/4 -

DUC3

19:00 - Wurzburger vs Viktoria Berlin - 1/2 -

DUC3

19:00 - Osnabruck vs Waldhof Man. [14] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [7] Saarbrucken vs Verl [16] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - Heider SV vs Luneburger SK +1/4 -

DUC4B

19:00 - Wer.Bremen II vs Teutonia Ottensen [5] +0 -

DUC4BA

19:00 - [12] Greuther Furth II vs Memmingen [16] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [9] Augsburg II vs Illertissen [6] +1/4 -

DUC4BA

19:00 - [5] Schweinfurt vs Unterhaching - 1 -

DUC4BA

19:00 - [8] SpVgg Bayreuth vs Rosenheim - 2 3/4 -

DUC4BA

19:00 - [4] TSV Aubstadt vs VfB Eichstatt - 1 -

DUC4BA

19:00 - TSV 1896 Rain vs Bayern Munich II [13] +1 1/4 -

DUC4N

19:00 - Pirmasens vs Astoria Walldorf [16] +0 -

DUC4N

19:00 - [10] TSV Steinbach vs Offenbach [12] +1/4 -

DUC4N

19:00 - [17] TSV Schott Mainz vs Mainz II [14] +3/4 -

DUC4N

19:00 - [15] TSG Balingen vs Hoffenheim II [9] +1/4 -

DUC4N

19:00 - Giessen vs SSV Ulm +1 -

DUC4N

19:00 - [13] Bahlinger vs Hessen Kassel [7] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [14] M.gladbach II vs SV Straelen - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [6] FC Koln II vs Fortuna Koln [1] +0 -

DUC4T

19:00 - [11] Wiedenbruck vs Fort.Dusseldorf II [17] +0 -

DUC4T

19:00 - Bonner SC vs Rodinghausen [10] +1/2 -

DUC4T

19:00 - [12] Wegberg-Beeck vs RW Ahlen [16] +1/4 -

DUC4T

19:00 - Uerdingen vs Homberg -

DUC4T

19:00 - [15] Lippstadt vs Schalke 04 II [7] +1/4 -

NGB

19:00 - [4] Akron Togliatti vs Spartak Moscow B - 1/2 -

NGB

19:00 - [9] Kamaz vs Torpedo Moscow [6] +3/4 -

BLRA

19:00 - [3] Slavia Mozyr vs Torpedo Zhodino [4] +1/4 -

HUNA

19:00 - [11] Kisvarda FC vs Debreceni [4] - 3/4 -

LITA

19:00 - [9] Dziugas FC vs Siauliai [3] +0 -

FINA

19:00 - [1] Helsinki vs Inter Turku [6] - 1/2 -

FINB

19:00 - [4] TPS Turku vs JaPS [9] -

DENB

19:00 - Esbjerg FB vs HB Koge [10] - 1/2 -

DENB

19:00 - Jammerbugt vs Vendsyssel FF [7] +1/2 -

DUC4BA

19:30 - [7] Nurnberg II vs Heimstetten - 3/4 -

AUTB

19:30 - [12] Dornbirn vs SV Lafnitz [5] +1/2 -

EU17VL

20:00 - [8-1] Italia U17 vs Kosovo U17 [8-4] -

ITA

20:00 - Venezia vs Atalanta [6] +1 1/4 -

ITA

20:00 - [9] Torino vs Spezia - 3/4 -

DUC4B

20:00 - Altona 93 vs Hannoverscher SC - 1/4 -

PHB

20:00 - [4] Caen vs Auxerre [5] +0 -

BDNB

20:00 - Chaves vs Academica Coim - 1 1/4 -

NGB

20:00 - Metallurg Lipetsk vs Volgar Astrakhan [18] +1/4 -

NGB

20:00 - Fakel vs Olim. Dolgiye Prudy - 1 1/4 -

POLA

20:00 - [1] Slask Wroclaw vs Nieciecza - 3/4 -

POLB

20:00 - GKS Jastrzebie vs Widzew Lodz +1/2 -

BIHA

20:00 - [1] Siroki Brijeg vs Rudar Prijedor -

BIHA

20:00 - Sloboda Tuzla vs Leotar Trebinje -

KAZA

20:00 - [4] Kairat Almaty vs Turan (KAZ) - 1 -

LATA

20:00 - [4] FK Liepaja vs Rigas Futbola Skola [2] +0 -

TNKA

20:00 - [14] Fatih Karagumruk vs Giresunspor - 1/4 -

TNKA

20:00 - [18] Gaziantep B.B vs Goztepe - 3/4 -

TNKB

20:00 - [8] Genclerbirligi vs Bandirmaspor [2] +1/4 -

TDB

20:00 - [2] Utsiktens BK vs Eskilstuna City [13] - 1/4 -

TDB

20:00 - [11] Jonkopings vs Trelleborgs [7] +0 -

NPA

20:00 - [2] Golden Arrows vs Sekhukhune Utd [5] - 1/4 -

NPA

20:00 - [9] TS Galaxy vs Maritzburg Utd +0 -

CZEU19

20:15 - [10] Mlada Boleslav U19 vs Slovacko U19 [16] -

MAPL

20:15 - [3] Kuching FA vs FAM-MSN [10] -

DUA

20:30 - [4] Leipzig vs Union Berlin [10] - 3/4 -

DUA

20:30 - Greuther Furth vs B.Leverkusen [2] +1 3/4 -

DUA

20:30 - [8] Ein.Frankfurt vs Hoffenheim [5] - 1/4 -

DUA

20:30 - [9] Freiburg vs M.gladbach [15] - 1/2 -

DUA

20:30 - [16] FC Koln vs A.Bielefeld - 1 1/4 -

NGA

20:30 - [6] Lok. Moscow vs Nizhny Nov [7] - 1/2 -

ANHA

21:00 - Leicester City vs Aston Villa [6] +1/4 -

ANHA

21:00 - [1] Man City vs Watford - 2 1/2 -

ANHA

21:00 - Norwich vs Newcastle [8] +1/4 -

ANHB

21:00 - [21] Swansea City vs Middlesbrough [22] +1/4 -

ANHB

21:00 - Peterborough Utd vs Nottingham Forest +1 -

ANHB

21:00 - Bournemouth vs Fulham +0 -

ANHB

21:00 - [10] Birmingham vs Millwall [11] +1/4 -

ANHB

21:00 - Derby County vs Bristol City [9] +0 -

ANHB

21:00 - [4] Hull City vs Reading +0 -

ANHB

21:00 - Sheffield Utd vs Cardiff City [7] - 1 -

ANHB

21:00 - [20] Stoke City vs QPR [18] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [13] West Brom vs Coventry [19] +0 -

ANHL1

21:00 - Rotherham Utd vs Oxford Utd [2] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [23] Fleetwood Town vs Wimbledon - 1/4 -

ANHL1

21:00 - Accrington vs Lincoln [14] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [12] Wycombe vs Sheffield Wed. +0 -

ANHL1

21:00 - Milton Keynes Dons vs Morecambe - 1 -

ANHL1

21:00 - Crewe Alexandra vs Ipswich +1 -

ANHL1

21:00 - [17] Charlton Athletic vs Shrewsbury [19] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [24] Cheltenham vs Bolton [7] +0 -

ANHL1

21:00 - Doncaster Rovers vs Burton Albion [22] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [1] Portsmouth vs Gillingham - 1/2 -

ANHL1

21:00 - Sunderland vs Cambridge Utd [10] - 1 1/2 -

ANHL1

21:00 - [11] Wigan vs Plymouth Argyle - 1/2 -

ANHL2

21:00 - Hartlepool vs Swindon [5] +3/4 -

ANHL2

21:00 - [18] Harrogate Town vs Carlisle - 1/4 -

ANHL2

21:00 - Bristol Rovers vs Forest Green [22] +0 -

ANHL2

21:00 - [13] Barrow vs Sutton Utd [24] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - Exeter City vs Rochdale - 1 -

ANHL2

21:00 - [11] Bradford City vs Scunthorpe Utd - 1 1/4 -

ANHL2

21:00 - Leyton Orient vs Northampton +1/4 -

ANHL2

21:00 - [3] Mansfield vs Crawley Town [4] - 1 -

ANHL2

21:00 - Oldham vs Salford City [21] +1/2 -

ANHL2

21:00 - Stevenage vs Tranmere Rovers [23] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [15] Walsall vs Port Vale +1/2 -

DUC4B

21:00 - Atlas Delmenhorst vs Lubeck +1/2 -

SCOA

21:00 - [2] St. Mirren vs Hibernian [5] +0 -

SCOA

21:00 - [9] Dundee vs St. Johnstone [12] +0 -

SCOA

21:00 - [11] Aberdeen vs Livingston [10] - 1/2 -

SCOB

21:00 - [9] Greenock Morton vs Inverness C.T. [10] +0 -

SCOB

21:00 - Hamilton vs Raith Rovers [2] +0 -

SCOB

21:00 - [5] Partick Thistle vs Dunfermline [4] - 1/4 -

SCOB

21:00 - Queen of South vs Ayr Utd [8] +0 -

SCO2

21:00 - [9] Cove Rangers vs Dumbarton - 1 1/2 -

SCO2

21:00 - Clyde vs Airdrieonians -

SCO2

21:00 - [3] Montrose vs Queen's Park - 1/4 -

SCO2

21:00 - Peterhead vs East Fife - 1/2 -

SCO2

21:00 - [1] Falkirk vs Alloa Athletic [8] - 1/4 -

BLRA

21:00 - [11] FK Minsk vs Dinamo Brest [10] - 1/2 -

NIRA

21:00 - [6] Coleraine vs Glentoran [4] +1/4 -

NIRA

21:00 - [8] Dungannon Swi. vs Warrenpoint Town - 1/4 -

NIRA

21:00 - [9] Glenavon vs Portadown FC - 1 1/4 -

NIRA

21:00 - [12] Ballymena Utd vs Carrick Rangers [11] - 1/2 -

MKDA

21:00 - [2] Shkupi vs Renova -

MKDA

21:00 - [6] FC Struga vs Pelister -

MKDA

21:00 - [5] Tikves Kavadarci vs Borec Veles -

MKDA

21:00 - [1] Shkendija vs Makedonija [9] -

ESTA

21:00 - [7] Kuressaare vs Paide Linname. [3] -

KAZA

21:00 - [14] FK Aksu vs FK Taraz - 1/4 -

LITA

21:00 - [4] Hegelmann Litauen vs Zalgiris [2] +1/4 -

NORA

21:00 - [8] Odd Grenland vs Aalesund [16] - 1/2 -

FINA

21:00 - [10] Ilves Tampere vs VPS Vaasa [3] - 1/2 -

FINB

21:00 - [1] EIF Ekenas vs PEPO -

FINB

21:00 - [11] KPV Kokkola vs Gnistan [2] -

MASL

21:00 - [5] Sri Pahang FC vs Penang FA [10] - 1/2 -

MASL

21:00 - Petaling Jaya City vs Sarawak - 1/4 -

MAPL

21:00 - [8] Perak FA vs Johor Darul Takzim II [1] -

MAPL

21:00 - [7] UiTM FC vs Kelantan United [5] -

BRB

21:00 - [5] Criciuma/SC vs SC Recife/PE [2] +0 -

TBNB

21:15 - Fuenlabrada vs SD Ponferradina +0 -

TBNB

21:15 - [22] Cartagena vs Girona +0 -

BDNA

21:30 - [16] Portimonense vs Moreirense [9] - 1/4 -

HLA

21:30 - [9] NEC Nijmegen vs Ajax [14] +1 3/4 -

ISRA

21:30 - [8] Maccabi Netanya vs Maccabi Haifa [11] +3/4 -

CZEB

21:30 - [9] Jihlava vs SK Prostejov [15] - 1/2 -

ALBA

21:45 - [3] Vllaznia Shkoder vs Partizani Tirana [4] -

ALGA

21:45 - RC Arbaa vs MC Alger [4] +1/4 -

ALGA

21:45 - HB Chelghoum Laid vs MC Oran [11] - 1/4 -

TBN3

22:00 - UE Costa Brava vs Alcoyano [A2-19] +1/2 -

TBN3

22:00 - UD Logrones vs Racing Ferrol +0 -

TBN3

22:00 - [A1-8] Celta Vigo II vs CD Calahorra - 1/2 -

TBN3

22:00 - [A1-4] Cornella vs Villarreal B +1/4 -

DUC4BA

22:00 - [18] Buchbach vs FC Pipinsried - 1/4 -

PHA

22:00 - [17] Lyon vs Montpellier [13] - 1 1/2 -

NGB

22:00 - Baltika vs SKA-Khabarovsk [10] - 1 -

NGB

22:00 - Krasnodar B vs Veles Moscow +0 -

ARMA

22:00 - [7] Ararat Y vs Van Yerevan [9] - 3/4 -

BIHA

22:00 - [4] Sarajevo vs FK Tuzla City [10] -

CROA

22:00 - [8] Istra 1961 vs Lok. Zagreb [7] +1/4 -

GEOA

22:00 - Lokomotiv T vs Sioni Bolnisi -

GEOA

22:00 - [9] Gagra Tbilisi vs Dinamo Tbilisi [2] -

ISRA

22:00 - HIK Shmona vs Hapoel Haifa [1] - 1/4 -

ISRA

22:00 - [3] Maccabi P.Tikva vs Hapoel Nof HaGalil - 3/4 -

LATA

22:00 - [10] Supernova Riga vs Valmiera / BSS [5] +2 1/4 -

CZEA

22:00 - [14] Jablonec vs Pardubice [12] - 3/4 -

CZEA

22:00 - [15] MFk Karvina vs Zlin [16] +0 -

CZEA

22:00 - [9] Teplice vs Bohemians 1905 [8] +0 -

CZEB

22:00 - [4] Sellier&Bellot Vlasim vs Usti & Labem -

CZEB

22:00 - [6] Opava vs Pribram [8] - 1 -

CZEB

22:00 - [7] SK Lisen vs Taborsko [5] - 3/4 -

AUTA

22:00 - [4] Lask vs SCR Altach [6] - 1 3/4 -

AUTA

22:00 - [11] WSG Swarovski Tirol vs SV Ried +0 -

AUTA

22:00 - Admira vs Hartberg [5] - 1/4 -

NPA

22:00 - [14] Stellenbosch FC vs Kaizer Chiefs [8] +0 -

ITA3

22:30 - [B-20] Virtus Entella vs US Fermana [B-16] - 1 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-3] Carrarese vs Viterbese Calcio - 1/4 -

ITA3

22:30 - Teramo vs Reggiana +1 -

ITA3

22:30 - [B-7] US Olbia vs Grosseto - 3/4 -

ITA3

22:30 - [B-17] Pesaro vs Ancona [B-15] - 1/4 -

ITA3

22:30 - Montevarchi vs Gubbio [B-5] +0 -

ITA3

22:30 - [B-6] Luchese vs Pistoiese - 1/4 -

ITA3

22:30 - Modena vs Pontedera [B-12] - 1 3/4 -

ITA3

22:30 - [B-2] Pescara vs Imolese Calcio - 1 1/2 -

ITA3

22:30 - Siena vs Cesena [B-4] +0 -

PH3

22:30 - Sedan vs Chambly +1/4 -

POLA

22:30 - [13] Piast Gliwice vs Jagiellonia [4] - 1/2 -

SLOA

22:30 - Tabor Sezana vs Maribor [5] +3/4 -

TSA

22:30 - [3] Zurich vs Sion - 1 -

HUNA

22:45 - [12] Zalaegerzseg vs Paksi [5] +0 -

CAFCL

22:59 - [Bang B-1] Mamelodi Sun. vs Petro de Luanda [Bang A-3] - 1 1/2 -

ITA

22:59 - [1] Inter Milan vs Roma [13] - 3/4 -

NGA

22:59 - [14] FK Sochi vs Akhmat Groznyi [10] - 1/2 -

POLB

22:59 - Puszcza Nie. vs Gornik Polkowice - 1/4 -

BIHA

22:59 - [2] Borac Banja Luka vs Radnik Bijeljina -

GEOA

22:59 - [6] Torpedo Kut. vs Dinamo Batumi [1] -

GEOA

22:59 - [7] FC Telavi vs Saburtalo [3] -

NORA

22:59 - [10] Stromsgodset vs Sandefjord [13] - 3/4 -

SVKA

22:59 - [12] Zemplin Michalovce vs Senica - 2 1/2 -

SVKA

22:59 - Liptovsky Mikulas vs FK Pohronie - 1 1/4 -

SVKA

22:59 - [4] MSK Zilina vs Sered - 3/4 -

SVKA

22:59 - [11] Zlate Moravce vs Trencin [1] +1/4 -

TSB

22:59 - Stade L. Ouchy vs Thun [1] +1/4 -

TSB

22:59 - [7] Aarau vs SC Kriens - 2 -

ANHA

23:30 - [13] Brentford vs Tottenham [4] +3/4 -

TBNB

23:30 - Malaga vs Eibar [12] +0 -

DUA

23:30 - [1] Bayern Munich vs B.Dortmund [6] - 1 3/4 -

BLRA

23:30 - Dnepr Mogilev vs Dinamo Minsk [1] +2 1/4 -

NIRA

23:30 - [1] Linfield vs Larne [2] - 1/2 -

NIRA

23:30 - [3] Crusaders Belfast vs Cliftonville [5] +0 -

BIA

23:30 - [9] RWD Molenbeek vs RFC Seraing - 1/4 -

ESTA

23:30 - [4] Nomme Kalju vs Trans Narva [8] - 3/4 -

CHIA

23:30 - Antofagasta vs Huachipato [2] +0 -

URUA

23:30 - [12] Wanderers vs Liverpool P. (URU) [9] +0 -

HLA

23:45 - [2] AZ Alkmaar vs Heerenveen [12] - 1 1/2 -

TBN3

00:00 - [A2-6] Linares Deportivo vs Castellon [A2-3] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [A1-12] Rayo Majada. vs Racing Santander +1/4 -

TBN3

00:00 - Zamora CF vs Tudelano - 1/2 -

PHA

00:00 - Saint Etienne vs Monaco [4] +3/4 -

BDNA

00:00 - Santa Clara vs Maritimo - 1/2 -

BDNA

00:00 - [2] Benfica vs Famalicao [5] - 1 1/4 -

ISRA

00:00 - [12] Hapoel Jerusalem vs Beitar Jerusalem [4] +0 -

ARGLC

00:00 - [A-5] Gimnasia LP vs Union Santa Fe [A-9] - 1/4 -

ARGLC

00:00 - [A-10] San Lorenzo vs Patronato Parana [A-14] - 1/4 -

USB

00:00 - New York RB II vs Tampa Bay Rowdies [A-3] +1 1/4 -

ACL

00:15 - Al Rayyan vs Istiklol Dushanbe [E-3] - 3/4 -

ACL

00:15 - [B-1] Nasaf Qarshi vs Al Sadd [B-2] +3/4 -

TNKA

00:30 - [9] Adana Demirspor vs Trabzonspor [5] - 1/4 -

TNKB

00:30 - Bursaspor vs Denizlispor - 1/2 -

NPA

00:30 - Marumo Gallants FC vs SuperSport Utd [3] +1/4 -

HLA

01:00 - [13] RKC Waalwijk vs Zwolle [11] +0 -

ALBA

01:00 - [10] Kukesi vs KF Laci [6] -

POLA

01:00 - Lechia GD vs Warta Poznan [12] - 1/2 -

CROA

01:00 - [2] HNK Rijeka vs NK Osijek [5] -

HUNA

01:00 - [9] MOL Fehervar FC vs Puskas Akademia [6] - 1/4 -

NORB

01:00 - Brann vs Sogndal [6] - 1 -

RMNA

01:00 - [4] Rapid Bucuresti vs Sepsi OSK [7] +1/4 -

CZEA

01:00 - [1] Sparta Praha vs Banik Ostrava [7] - 1 1/2 -

UAEA

01:00 - [12] Ajman vs Khorfakkan [10] - 1/4 -

UAEA

01:00 - [3] Al Wasl vs Emirates Club [7] - 1 1/4 -

ARGB

01:00 - [B-7] Brown de Adrogue vs Ind.Rivadavia [B-2] - 1/4 -

SLOA

01:15 - [8] NK Radomlje vs Mura [6] +1/4 -

TBN3

01:30 - [A1-7] Barcelona B vs Atl. Sanluqueno [A2-5] - 3/4 -

DUB

01:30 - [2] St. Pauli vs Darmstadt +0 -

POLB

01:30 - [6] Miedz Legnica vs Sandecja - 3/4 -

IREB

01:30 - [6] Longford Town vs Treaty United [7] - 1/2 -

TSA

01:30 - [1] Young Boys vs Servette [8] - 1 1/4 -

BHRA

01:30 - [1] Al Khaldiya(BHR) vs East Riffa [3] - 3/4 -

BHRA

01:30 - [6] AL Riffa vs Manama [2] -

ARGB

01:30 - [B-13] Atletico Atlanta vs Estudiantes Rio Cuarto [A-4] - 3/4 -

ARGB

01:30 - [A-18] San Telmo vs Temperley [A-5] +0 -

ITA

01:45 - [10] Verona vs Sampdoria - 3/4 -

BIA

01:45 - [10] KV Mechelen vs Charleroi [14] - 1/4 -

IREA

01:45 - [8] Sligo Rovers vs Drogheda Utd [7] - 3/4 -

PHA

02:00 - [3] PSG vs Lens [16] - 1 3/4 -

HLA

02:00 - Cambuur vs PSV Eindhoven [1] +2 -

BRB

02:00 - [15] Ponte Preta/SP vs CRB/AL [9] - 1/4 -

CHIA

02:00 - La Serena vs Curico Unido [16] +1/4 -

COLB

02:00 - [15] Orsomarso vs Bogota FC [13] -

ECUA

02:00 - [14] Gualaceo SC vs Orense SC [11] +1/4 -

URUA

02:00 - [7] CA River Plate (URU) vs Danubio [10] - 1/4 -

USAA

02:00 - [Tay-9] Dallas vs Houston Dynamo [Tay-4] - 1/2 -

USAA

02:00 - [Dong-4] Philadelphia Union vs CF Montreal [Dong-9] - 3/4 -

ARGB

02:10 - [B-1] Chacarita Jrs vs Quilmes [B-5] +0 -

BDNA

02:30 - [10] Gil Vicente vs Pacos Ferreira - 3/4 -

JORA

02:30 - [1] Sheikh Hussein vs Ramtha [5] +0 -

ARGLC

02:30 - [B-14] Rosario Central vs Independiente [B-10] +0 -

ARGB

02:30 - [A-6] San Martin SJ vs Deportivo Madryn [B-11] - 1/2 -

BRAA

02:30 - [6] Athletico/PR vs Flamengo/RJ [7] +1/4 -

BRAA

02:30 - [4] Bragantino/SP vs Sao Paulo/SP [14] +1/4 -

TBNC

03:00 - [75] Real Betis vs Valencia [78] - 1/4 -

COLB

03:00 - [2] Llaneros FC vs Leones FC [7] - 1/4 -

ACL

03:15 - Al Faisaly (KSA) vs Wehdat Amman - 1/4 -

ACL

03:15 - [B-3] Al Sharjah vs Al Hilal [D-2] +3/4 -

PERA

03:30 - [15] Academia Cantolao vs Alianza Lima [4] +1 -

COLA

04:00 - [14] Atl. Bucaramanga vs Inde.Medellin [4] +1/4 -

USAA

04:00 - [Tay-11] Minnesota Utd vs Chicago Fire [Dong-12] - 1/4 -

USB

04:00 - [A-2] Ch. Battery vs Louisville City [A-5] +1/2 -

BLVA

04:15 - [11] Real Tomayapo vs Always Ready [4] - 1/4 -

VENA

04:15 - [10] Monagas vs UCV FC [14] - 1/2 -

BRB

04:30 - [13] Sampaio Correa/MA vs Brusque FC/SC +0 -

ECUA

04:30 - [7] Dep.Cuenca vs 9 de Octubre -

PARA

04:30 - [1] Libertad vs 12 de Octubre - 1 1/2 -

ALGA

04:30 - [3] JS Kabylie vs ASO Chlef [1] - 1 -

ALGA

04:30 - [2] JS Saoura vs WA Tlemcen - 2 3/4 -

CAFCL

05:00 - [Bang A-1] Wydad Casablanca vs CR Belouizdad [Bang D-2] - 3/4 -

ARGLC

05:00 - [B-13] C. Cordoba SdE vs Boca Juniors [B-2] +1/4 -

ARGB

05:00 - [B-17] Tristan Suarez vs Sacachispas - 1/2 -

BRAA

05:00 - [5] Fluminense/RJ vs Internacional/RS [13] - 1/2 -

BRAA

05:00 - [2] Palmeiras/SP vs Corinthians/SP [10] - 1/2 -

BRB

05:00 - [17] Tombense FC/MG vs Cruzeiro/MG +1/4 -

BRB

05:00 - [14] Ituano/SP vs Vila Nova/GO [8] - 1/4 -

URUA

05:00 - [8] CA Torque vs CA Penarol [4] +1/4 -

MEXA

05:00 - [13] Pachuca vs Monterrey [9] - 1/2 -

ARGB

05:45 - Ramon Santamarina vs Almagro [A-17] +0 -

PERA

06:00 - [11] Binacional vs Carlos A. Mannucci [14] - 1 1/4 -

USB

06:00 - [A-12] Hartford Athletic vs Detroit City FC [A-8] - 1/4 -

USB

06:00 - [A-1] Pittsburgh R. vs Atlanta United II - 1 1/2 -

CRCA

06:00 - [8] Perez Zeledon vs Guanacasteca [4] - 1/2 -

COLA

06:05 - [3] Atl. Nacional vs Once Caldas [13] - 1/2 -

ARGB

06:10 - [A-14] All Boys vs Gimnasia Jujuy [B-10] - 1/4 -

VENA

06:30 - Dep.Lara vs Puerto Cabello [2] +0 -

USAA

06:30 - [Dong-10] D.C. Utd vs New England [Dong-6] +0 -

ARGB

07:00 - [B-16] Chaco For Ever vs Deportivo Moron [A-7] - 1/2 -

BRAA

07:00 - [9] Atl. Mineiro/MG vs Coritiba/PR [20] - 1 3/4 -

CHIB

07:00 - [2] Cobreloa vs Deportes Recoleta [16] - 3/4 -

ECUA

07:00 - [4] Delfin SC vs Independiente JT [1] +1/4 -

MEXA

07:00 - [2] Tigres UANL vs Club America [3] - 1/4 -

PARA

07:15 - [7] General Caballero vs Olimpia Asuncion [5] +1/2 -

ARGLC

07:30 - [B-5] Barracas Central vs Velez Sarsfield [B-6] +1/4 -

ARGLC

07:30 - [A-8] Banfield vs Talleres Cordoba [A-12] - 1/4 -

USAA

07:30 - [Tay-10] Sporting Kansas vs Columbus Crew [Dong-3] +0 -

USAA

07:30 - [Tay-12] Austin FC vs Vancouver WC [Tay-7] - 1 -

USB

07:30 - [A-9] FC Tulsa vs Colorado Springs [B-6] +1/4 -

USB

07:30 - [B-10] Rio Grande Valley vs Sacramento [B-1] - 1/4 -

USAA

08:00 - [Tay-14] Colorado Rapids vs Charlotte FC [Dong-13] - 3/4 -

USB

08:00 - [B-11] New Mexico United vs SA Scorpions [B-2] +0 -

CRCA

08:00 - [12] Santos Guapiles vs Dep. Saprissa [2] +0 -

COLA

08:10 - [9] Union Magdalena vs Junior Barranquilla [10] +1/2 -

USB

08:30 - [B-9] El Paso Locomotive vs Oakland Roots [B-7] - 3/4 -

USAA

09:00 - [Tay-6] Portland Timbers vs Real Salt Lake [Tay-5] - 1/2 -

USAA

09:00 - [Tay-8] San Jose EQ vs Seattle Sounders [Tay-3] +0 -

USB

09:00 - [B-12] Las Vegas Lights vs LA Galaxy II +0 -

MEXA

09:00 - [7] Chivas Guad. vs Pumas UNAM [6] - 1/4 -

CRCA

09:00 - [6] Herediano vs San Carlos [9] - 3/4 -

USAA

09:30 - [Tay-13] LA Galaxy vs Nashville FC [Dong-7] - 1/2 -

USB

09:30 - [B-3] Phoenix Rising vs Miami FC [A-10] - 1 -

AUSA

10:05 - [6] Wellington Phoenix vs WS Wanderers [4] +0 -

DUC4DB

18:00 Hoãn SV Lichtenberg vs Lok.Leipzig [11] -

DUC3

19:00 Hoãn Turkgucu-Ataspor vs Ein.Braunschweig -

UKRA

22:00 Hoãn [5] Dinamo Kiev vs FC Lviv -

UKRA

22:00 Hoãn Desna Chernigiv vs FC Mynai [16] -

UKRA

22:00 Hoãn [8] Kolos Kovalivka vs SK Dnipro-1 [11] -

UKRA

22:00 Hoãn [6] Rukh Vynnyky vs Inhulets Petrove -

UKRA

22:00 Hoãn [12] Veres Rivne vs Chernomorets [4] -

UKRA

22:00 Hoãn [7] Metalist 1925 Kharkiv vs FC Mariupol -

UKRA

22:00 Hoãn [13] Zorya vs Shakhtar Donetsk [1] -

UKRA

22:00 Hoãn [9] Vorskla vs PFK Aleksandriya [14] -

Lịch bóng đá trong ngày 23/04/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 23/04/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 6

22:3024/09/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 6

20:0024/09/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 6

20:0024/09/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 6

20:0024/09/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 6

20:0024/09/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 6 13 18
2 Liverpool 6 10 16
3 Brighton 6 10 15
4 Tottenham 6 8 14
5 Arsenal 6 5 14
6 Aston Villa 6 2 12
7 West Ham Utd 6 1 10
8 Newcastle 6 9 9
9 Man Utd 6 -3 9
10 Crystal Palace 6 -1 8
11 Fulham 6 -5 8
12 Nottingham Forest 6 -2 7
13 Brentford 6 0 6
14 Chelsea 6 -1 5
15 Everton 6 -5 4
16 Wolves 6 -6 4
17 Bournemouth 6 -6 3
18 Luton Town 5 -8 1
19 Burnley 5 -9 1
20 Sheffield Utd 6 -12 1