LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 24/04/2022

Lịch bóng đá trong ngày 24/04/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATW

11:00 - [12] Sperenza Osaka Nữ vs Orca Kamogawa Nữ [5] -

NHATW

11:00 - [6] AS Harima Albion Nữ vs Setagaya Sfida Nữ [1] -

NHATW

11:00 - [4] NGU Loverledge Nữ vs Gunma W. Star Nữ [8] -

NHATW

11:00 - [11] Angeviolet Hiroshima Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [3] -

HQB

11:30 - [10] Ansan Greeners vs Daejeon Hana Citizen [2] +3/4 -

AUSNSW

12:00 - [11] North Shore Mariners vs APIA Tigers [4] +1 -

AUSQSL

12:00 - [8] Brisbane City vs Sunshine Coast [5] +0 -

AUSQSL

12:00 - [4] Gold Coast Knights vs Eastern Suburbs [6] - 1 1/2 -

AUSNSW

13:30 - [2] Sydney FC U21 vs Sydney Olympic [6] +1 1/4 -

HQB

14:00 - [11] Busan I'Park vs Anyang [4] +1/4 -

AUSA

14:05 - [4] Adelaide Utd vs Perth Glory [12] - 1 1/2 -

AUSBPL

15:00 - [10] Taringa Rovers vs Virginia Utd [9] -

NHATB

15:00 - [17] Thespa Kusatsu vs Blaublitz Akita [9] - 1/4 -

AUSNSW

15:20 - [5] Blacktown City vs Manly Utd [3] - 1/2 -

AUTB

15:30 - [7] Grazer AK vs St.Polten [8] +0 -

ACL

16:00 - [I-4] Guangzhou FC vs Ulsan Hyundai [I-3] -

HQB

16:30 - [6] Chungnam Asan vs GimPo Citizen [9] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [A2-12] Atl. Baleares vs Real Madrid B [A2-4] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [A1-9] Salamanca vs Real Union [A1-6] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [A1-14] Athletic Bilbao B vs SD Logrones [A1-16] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A2-10] Algeciras vs UCAM Murcia [A2-18] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [A1-11] Inter de Madrid vs S.S. Reyes [A1-7] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A2-7] Sevilla B vs Real Betis B [A2-19] - 3/4 -

TBN3

17:00 - [A1-15] Talavera vs Deportivo [A1-2] +1/2 -

BDNB

17:00 - [7] Penafiel vs Feirense [4] - 1/4 -

HLA

17:15 - [17] Willem II vs Vitesse Arnhem [6] +1/4 -

HLB

17:15 - [4] ADO Den Haag vs Utrecht U21 [18] - 1 1/4 -

ITA

17:30 - [17] Salernitana vs Fiorentina [7] +1/2 -

POLA

17:30 - [1] Lech Poznan vs Stal Mielec [14] - 2 -

TNKB

17:30 - [8] Boluspor vs Umraniyespor [1] +1/4 -

TNKB

17:30 - [12] Keciorengucu vs Menemen Bld [18] - 1 -

POLB

17:40 - [12] GKS Tychy vs Katowice [8] - 1/4 -

ACL

18:00 - [F-2] Urawa Red vs Daegu [F-1] - 1/2 -

ACL

18:00 - [G-3] Jeonnam Dragons vs Melbourne City [G-2] +3/4 -

DUC3

18:00 - [15] Duisburg vs Munchen 1860 [4] +0 -

DUC4DB

18:00 - [11] C. Leipzig vs Berlin AK 07 [6] +1/4 -

DUC4DB

18:00 - [19] Tasmania Berlin vs FC Eilenburg [15] +1/2 -

PHA

18:00 - [4] Rennes vs Lorient [16] - 1 1/2 -

NGA

18:00 - [15] Rubin Kazan vs Arsenal-Tula [16] - 3/4 -

NGA

18:00 - [13] Khimki vs Krylya Sovetov [8] +1/2 -

TDB

18:00 - [5] Skovde vs Norrby [11] +1/4 -

THAA

18:00 - [14] Suphanburi vs Samut Prakan City [15] +0 -

THAA

18:00 - [4] Muang Thong Utd vs Bangkok Utd [3] +0 -

DUB

18:30 - [17] Erzgebirge Aue vs Hansa Rostock [13] +1/4 -

DUB

18:30 - [8] Nurnberg vs Sandhausen [14] - 1/2 -

DUB

18:30 - [7] Paderborn 07 vs Hannover 96 [11] - 1/4 -

DUC4B

18:30 - [A-2] Holstein Kiel II vs Hannover II [B-4] - 3/4 -

BIA

18:30 - [2] Club Brugge vs Antwerpen [4] - 1 1/4 -

TBNB

19:00 - [22] Alcorcon vs Real Oviedo [7] +1/4 -

DUC3

19:00 - [1] Magdeburg vs Zwickau [10] - 1 3/4 -

DUC4B

19:00 - [A-9] St. Pauli II vs Oberneuland [B-10] - 1 1/2 -

DUC4B

19:00 - [A-8] Phonix Lubeck vs Rehden [B-5] +0 -

DUC4N

19:00 - [11] Stuttgart II vs Homburg [6] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [4] Oberhausen vs Preussen Munster [2] +1/2 -

DUC4T

19:00 - [12] A.Aachen vs Wuppertaler [3] +1/4 -

NGB

19:00 - [3] FK Orenburg vs Alania Vla [6] - 1/2 -

LATA

19:00 - [6] BFC Daugava vs METTA/LU Riga [7] - 1/2 -

DENA

19:00 - [5] Aalborg BK vs Silkeborg IF [3] +0 -

DENA

19:00 - [9] Nordsjaelland vs Viborg [6] +0 -

TSA

19:15 - [5] St. Gallen vs Lugano [4] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [A-3] Feralpisalo vs AC Renate [A-4] - 3/4 -

ITA3

19:30 - [A-18] US Seregno vs Piacenza [A-9] +0 -

ITA3

19:30 - [A-8] Juventus U23 vs Legnano [A-20] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-10] Pergolettese vs Aurora Pro Patria [A-13] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-14] Fiorenzuola vs Giana Erminio [A-19] +1/4 -

ITA3

19:30 - [A-17] Pro Sesto vs Lecco [A-5] +1/4 -

ITA3

19:30 - [A-2] Padova vs Virtus Verona [A-12] - 1 3/4 -

ITA3

19:30 - [A-11] Albinoleffe vs AC Trento [A-16] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-15] Mantova vs Pro Vercelli [A-6] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-7] Triestina vs Alto Adige [A-1] +1/2 -

HLA

19:30 - [3] Feyenoord vs Utrecht [7] - 1 1/2 -

HLA

19:30 - [12] Groningen vs Heracles Almelo [16] - 1/2 -

AUTA

19:30 - [9] Austria Klagenfurt vs Wolfsberger AC [3] +3/4 -

AUTA

19:30 - [1] RB Salzburg vs Austria Wien [4] - 1 1/2 -

ANHA

20:00 - [9] Brighton vs Southampton [15] - 1/4 -

ANHA

20:00 - [18] Burnley vs Wolves [10] +0 -

ANHA

20:00 - [3] Chelsea vs West Ham Utd [7] - 1 1/4 -

ITA

20:00 - [13] Bologna vs Udinese [12] +1/4 -

ITA

20:00 - [14] Empoli vs Napoli [3] +3/4 -

DUC4B

20:00 - [B-6] VfV 06 Hildesheim vs Hamburger II [A-5] +1/4 -

DUC4B

20:00 - [B-1] Oldenburg 1897 vs Weiche Flensburg [A-1] - 1/2 -

PHA

20:00 - [17] Clermont vs Angers [14] - 1/4 -

PHA

20:00 - [19] Metz vs Stade Brestois [11] +0 -

PHA

20:00 - [9] Nantes vs Bordeaux [20] - 1/4 -

PHA

20:00 - [5] Nice vs Troyes [15] - 1 -

BDNB

20:00 - [9] CD Mafra vs Rio Ave [1] +3/4 -

NGB

20:00 - [18] Rotor Volgograd vs Yenisey [5] +1/4 -

POLA

20:00 - [2] Rakow Czestochowa vs Gornik Leczna [18] - 1 3/4 -

POLB

20:00 - [13] Skra Czestochowa vs Odra Opole [5] +1/4 -

MNEA

20:00 - [1] Sutjeska vs Rudar [8] -

MNEA

20:00 - [7] OFK Petrovac vs FK Jerezo [6] -

NORB

20:00 - [12] Raufoss IL vs Grorud IL [13] - 3/4 -

NORB

20:00 - [16] Stjordals Blink vs KFUM Oslo [7] +0 -

SLOA

20:00 - [5] NK Bravo vs Domzale [7] +0 -

TNKA

20:00 - [4] Istanbul BB vs Hatayspor [12] - 1 -

TNKA

20:00 - [20] Malatyaspor vs Konyaspor [3] +1 -

TNKB

20:00 - [16] Kocaelispor vs Manisa FK [9] +0 -

TDA

20:00 - [12] Varbergs BoIS vs Mjallby AIF [6] - 1/4 -

TDA

20:00 - [3] AIK Solna vs Djurgardens [5] - 1/2 -

TDB

20:00 - [2] Brage vs Brommapojkarna [9] - 1/4 -

DENB

20:00 - [4] AC Horsens vs Nykobing [6] - 1 3/4 -

NPA

20:00 - [15] Moroka Swallows vs Baroka FC [16] - 1/2 -

NPA

20:00 - [3] Royal AM vs Amazulu [7] -

MASL

20:15 - [2] Sabah FA vs Kedah FA [4] +0 -

DUA

20:30 - [13] Bochum vs Augsburg [14] - 1/4 -

SCOA

20:30 - [5] Ross County vs Celtic [1] +1 3/4 -

NGA

20:30 - [10] Rostov vs Spartak Moscow [9] +1/4 -

AZEA

20:30 - [3] Gabala FC vs Karabakh Agdam [1] +1 1/4 -

ACL

21:00 - [I-1] Darul Takzim vs Kawasaki Fro. [I-2] +3/4 -

ACL

21:00 - [G-1] BG Pathum United vs Ceres FC [G-4] -

ACL

21:00 - [F-3] Lion City Sailors vs Shandong Taishan [F-4] - 2 1/4 -

DUC4DB

21:00 - [13] Meuselwitz vs Ger.Halberstadt [14] - 3/4 -

SCOA

21:00 - [4] Dundee Utd vs Hearts [3] +1/4 -

BIA

21:00 - [5] Gent vs Genk [8] - 1/2 -

ICEA

21:00 - [11] Vestmannaeyjar vs KA Akureyri [2] +0 -

LATA

21:00 - [8] Spartaks Jurmala vs FK Auda [5] +1/2 -

LUXA

21:00 - [10] Etzella Ettelbruc vs UT Petange [11] -

LUXA

21:00 - [2] Swift Hesperange vs Wiltz [13] -

LUXA

21:00 - [12] Mondorf-les. vs Progres Niedercorn [5] -

LUXA

21:00 - [9] Victoria Rosport vs Hostert [14] -

LUXA

21:00 - [6] UNA Strassen vs Dudelange [1] -

LUXA

21:00 - [15] Rodange 91 vs RM Hamm Benfica [16] -

LUXA

21:00 - [4] Differdange vs Racing Union [7] -

LUXA

21:00 - [3] Fola Esch vs Jeunesse Esch [8] -

MNEA

21:00 - [3] Decic Tuzi vs Iskra Danilo [4] -

CZEA

21:00 - [2] Vik.Plzen vs Slovacko [4] - 3/4 -

CZEA

21:00 - [8] Sigma Olomouc vs Slovan Liberec [9] - 1/2 -

DENA

21:00 - [1] Kobenhavn vs Randers [7] - 1 -

MASL

21:00 - [3] Negeri Sembilan vs Kuala Lumpur FA [5] +1/4 -

MAPL

21:00 - [6] PDRM FA vs Kelantan [3] +0 -

MAPL

21:00 - [2] Terengganu II vs Selangor II [7] - 3/4 -

TBNB

21:15 - [15] Ibiza-Eivissa vs Las Palmas [6] +1/4 -

TBNB

21:15 - [14] Mirandes vs Valladolid [3] +1/4 -

ESTA

21:15 - [1] Flora Tallinn vs Levadia T. [2] +0 -

BDNB

21:30 - [5] Benfica B vs Academico Viseu [15] +1/4 -

BDNB

21:30 - [10] Porto B vs Vilafranquense [12] - 1/2 -

BDNB

21:30 - [6] Nacional Madeira vs SC Farense [11] +0 -

AZEA

21:30 - [5] Sabah FK vs Keşla FK [7] - 1 1/4 -

TSA

21:30 - [8] Grasshoppers vs Lausanne Sports [10] - 1/4 -

TSA

21:30 - [2] Basel vs Luzern [9] - 1/2 -

TSB

21:30 - [8] Yverdon vs Winterthur [1] +1/2 -

HLA

21:45 - [15] Fortuna Sittard vs Go Ahead Eagles [13] +0 -

ALBA

21:45 - [9] Dinamo Tirana vs Teuta Durres [6] -

ALBA

21:45 - [1] KF Tirana vs Kastrioti Kruje [7] -

ALBA

21:45 - [10] Skenderbeu vs Egnatia Rrogozhine [8] -

LITA

21:55 - [4] Suduva vs FK Jonava [10] - 2 1/4 -

C1W

22:00 - [4-1] Lyon Nữ vs PSG Nữ [2-1] - 3/4 -

TBN3

22:00 - [A1-20] Extremadura UD vs Badajoz [A1-10] -

TBN3

22:00 - [A1-19] Valladolid II vs Cultural Leonesa [A1-12] +1/4 -

TBN3

22:00 - [A2-1] Andorra FC vs Sabadell [A2-5] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [A2-2] Albacete vs Linense [A2-16] - 1 -

CROA

22:00 - [7] Slaven Belupo vs Hajduk Split [2] +3/4 -

SVKA

22:00 - [2] Spartak Trnava vs Ruzomberok [3] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [5] Rapid Wien vs Sturm Graz [2] +1/4 -

PHA

22:05 - [10] Lille vs Strasbourg [6] +0 -

ANHA

22:30 - [2] Liverpool vs Everton [16] - 2 -

ITA3

22:30 - [C-13] Campobasso vs Potenza SC [C-16] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-7] Foggia vs Avellino [C-4] +1/4 -

ITA3

22:30 - [C-9] Juve Stabia vs Virtus Francavilla [C-6] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-5] SS Monopoli vs Fidelis Andria [C-17] - 1 1/2 -

ITA3

22:30 - [C-19] Vibonese vs Catanzaro [C-2] +1 1/2 -

ITA3

22:30 - [C-10] Monterosi FC vs Latina [C-12] -

ITA3

22:30 - [C-11] AZ Picerno vs Taranto [C-14] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [C-8] Turris Neapolis vs Paganese [C-18] - 1 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-1] Bari vs Palermo [C-3] - 1/4 -

DUA

22:30 - [16] Hertha Berlin vs Stuttgart [15] +1/4 -

POLA

22:30 - [3] Pogon Szczecin vs Legia Wars. [10] - 1/2 -

HUNA

22:30 - [1] Ferencvaros vs Ujpest [5] - 1 1/4 -

FINA

22:30 - [11] IFK Mariehamn vs AC Oulu [3] - 3/4 -

TDA

22:30 - [16] Helsingborg vs Hacken [1] +1/2 -

ITA

22:59 - [19] Genoa vs Cagliari [18] - 1/2 -

BDNB

22:59 - [16] SC Covilha vs Leixoes [8] +0 -

AZEA

22:59 - [6] Sumqayit vs Zire IK [4] +1/4 -

AZEA

22:59 - [8] Səbail FK vs Neftchi Baku [2] +1 1/4 -

POLB

22:59 - [9] Podbeskidzie vs Stomil Olsztyn [16] - 1 -

ICEA

22:59 - [12] Leiknir Rey. vs Stjarnan [3] +1/4 -

ISRA

22:59 - [9] Hapoel Hadera vs Ashdod [8] +1/4 -

MNEA

22:59 - [5] Mornar Bar vs Zeta [9] -

MNEA

22:59 - [10] FK Podgorica vs Buducnost [2] -

NORA

22:59 - [1] Lillestrom vs Haugesund [14] - 1 -

NORA

22:59 - [11] Valerenga vs FK Jerv [15] - 1 1/2 -

NORA

22:59 - [10] Tromso vs Sarpsborg [9] - 1/2 -

NORA

22:59 - [16] Kristiansund vs HamKam [12] - 1/4 -

NORA

22:59 - [2] Viking vs Bodo Glimt [6] - 1/4 -

RMNA

22:59 - [4] Voluntari vs CFR Cluj [1] +3/4 -

DENA

22:59 - [10] Aarhus AGF vs Odense BK [8] +1/4 -

COLA

22:59 - [5] Envigado vs Pereira [14] - 1/4 -

PERA

22:59 - [17] Carlos Stein vs UTC Cajamarca [14] +0 -

TBNB

23:30 - [16] Lugo vs Leganes [13] +0 -

TBNB

23:30 - [10] Zaragoza vs Burgos CF [12] - 1/2 -

NGA

23:30 - [4] CSKA Moscow vs Din. Moscow [3] +1/4 -

BIA

23:30 - [1] Union Saint-Gilloise vs Anderlecht [3] - 1/2 -

CHIA

23:30 - [12] Univ. Catolica(CHL) vs Colo Colo [1] +1/2 -

BDNA

00:00 - [9] Estoril vs Belenenses [18] - 1/2 -

CZEA

00:00 - [6] Hradec Kralove vs Slavia Praha [1] +1 1/2 -

ECUA

00:00 - [2] Catolica Quito vs Tecnico Uni. [15] - 1 -

MEXA

00:00 - [15] Toluca vs Atlas [3] +1/4 -

CRCA

00:00 - [4] Cartagines vs Alajuelense [1] +0 -

CROA

00:05 - [6] HNK Gorica vs Dinamo Zagreb [1] +1 1/4 -

ARGB

00:10 - [30] Atletico Rafaela vs Nueva Chicago [22] - 1/2 -

ISRA

00:15 - [7] Bnei Sakhnin vs Hap. Beer Sheva [2] +1/2 -

USA

00:25 - [Dong-10] Inter Miami vs Atlanta United [Dong-7] +0 -

HUNA

00:30 - [12] Gyirmot SE vs Budapest Honved [9] +1/4 -

ISRB

00:30 - [5] H. Petah Tikva vs Kafr Qasim [3] +0 -

ISRB

00:30 - [2] Sektzia Nes Tziona vs AS Ashdod [4] - 1/4 -

ISRB

00:30 - [6] Hapoel Kfar Saba vs Hapoel Umm Al Fahm [12] - 1/2 -

ISRB

00:30 - [14] Bnei Yehuda vs Maccabi Bnei Raina [1] +1/2 -

SVKA

00:30 - [4] Dunajska Stred vs Slo. Bratislava [1] +1/4 -

TNKA

00:30 - [7] Antalyaspor vs Kayserispor [14] - 3/4 -

TNKA

00:30 - [18] Altay vs Galatasaray [13] +1/2 -

TNKB

00:30 - [19] Balikesirspor vs Ankaragucu [2] +2 1/4 -

TNKB

00:30 - [4] Istanbulspor AS vs Erzurum BB [5] - 1/4 -

PERA

00:30 - [18] Uni.San Martin vs Sport Huancayo [3] +1/2 -

ICEA

01:00 - [9] IA Akranes vs Vikingur Rey. [5] +1 -

ICEA

01:00 - [8] Keflavik vs Valur Rey. [4] +1 -

NORA

01:00 - [8] Rosenborg vs Molde [3] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [4] Estudiantes BsAs vs Alvarado MDP [20] - 1/2 -

SLOA

01:15 - [2] Koper vs O.Ljubljana [3] +0 -

ARGB

01:30 - [16] Guillermo vs Deportivo Maipu [15] +0 -

ITA

01:45 - [5] Lazio vs AC Milan [1] +1/4 -

PHA

01:45 - [12] Stade Reims vs Marseille [2] +1/2 -

TBNA

02:00 - [2] Barcelona vs Rayo Vallecano [12] - 1 1/2 -

BRAA

02:00 - [6] Santos/SP vs America/MG [9] - 1/4 -

BRB

02:00 - [16] Nautico/PE vs Operario/PR [7] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [A-8] Univ. De Sucre vs The Strongest [A-2] +0 -

BLVA

02:00 - [A-6] Real Santa Cruz vs Nacional Potosi [A-3] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [A-1] CA Palmaflor vs Aurora [A-7] - 1/4 -

CHIB

02:00 - [11] Iquique vs Rangers Talca [3] - 1/2 -

COLA

02:00 - [19] Deportivo Cali vs Rionegro Aguilas [12] - 1/4 -

URUA

02:15 - [8] CA Fenix vs Albion FC (URU) [14] - 3/4 -

BDNA

02:30 - [17] Tondela vs Vitoria Guimaraes [6] +1/4 -

JORA

02:30 - [2] Faisaly (JOR) vs Moghayer Al Sarhan [7] - 1 1/4 -

ARGLC

02:30 - [A-1] Racing Club vs Newells Old Boys [A-6] - 1/2 -

ECUA

02:30 - [5] LDU Quito vs Mushuc Runa [11] - 1 1/2 -

VENA

02:30 - [15] Mineros Guayana vs Zulia FC [13] - 1/2 -

USA

02:30 - [Dong-3] Orlando City vs New York RB [Dong-4] - 1/4 -

COLB

03:00 - [9] Valledupar vs Atletico Huila [14] - 1/2 -

PERA

03:00 - [13] AD Tarma vs Alianza Atletico [2] - 1/2 -

USB

03:00 - [A-11] Loudoun United vs Birmingham Legion [A-8] +3/4 -

CRCA

03:00 - [9] Municipal Grecia vs Guadalupe FC [7] - 1/4 -

PERA

03:30 - [7] Universitario vs Sport Boys [11] - 3/4 -

BRAA

04:00 - [18] Juventude/RS vs Cuiaba/MT [16] - 1/2 -

USA

04:00 - [Dong-2] New York City vs Toronto [Dong-13] - 1 1/4 -

CRCA

04:00 - [10] Jicaral Sercoba vs Sporting (CRC) [6] +1/4 -

COLA

04:05 - [13] Jag de Cordoba vs America Cali [15] +0 -

BLVA

04:15 - [A-5] CD Guabira vs Oriente Petrolero [A-4] - 1/4 -

BRAA

04:30 - [17] Atletico/GO vs Botafogo/RJ [5] - 1/4 -

CHIA

04:30 - [6] O Higgins vs Nublense [2] +1/4 -

PARA

04:30 - [10] Sportivo Ameliano vs Cerro Porteno [2] +1/2 -

URUA

04:30 - [7] Boston River vs Dep. Maldonado [3] +0 -

USA

04:30 - [Dong-6] Cincinnati vs Los Angeles FC [Tay-1] +1/2 -

USB

04:30 - [A-7] Indy Eleven vs Orange County SC [B-9] - 1/4 -

ARGLC

05:00 - [A-2] River Plate vs Atletico Tucuman [A-11] - 2 1/4 -

ARGB

05:00 - [34] CA Guemes vs Almirante Brown [21] - 1/4 -

ECUA

05:00 - [6] Emelec vs SD Aucas [3] - 3/4 -

MEXA

05:00 - [8] Cruz Azul vs San Luis [10] - 1/4 -

VENA

05:15 - [9] Estu.Merida vs Hermanos Colmenares [7] - 1/4 -

COLA

06:10 - [1] Millonarios vs Santa Fe [10] - 1/4 -

GHQG

06:30 - [65] El Salvador vs Guatemala [64] -

BLVA

06:30 - [B-2] Blooming vs Royal Pari [B-3] - 1/4 -

PARA

06:45 - [5] Guarani CA vs Guairena FC [9] - 1/2 -

CHIA

07:00 - [14] Coquimbo Unido vs U. La Calera [13] +0 -

URUA

07:00 - [15] Plaza Colonia vs CA Rentistas [11] - 1/4 -

MEXA

07:00 - [14] Santos Laguna vs Club Leon [13] - 1/4 -

ARGLC

07:30 - [A-3] Defensa YJ vs CA Platense [A-13] - 1 -

ARGLC

07:30 - [B-11] Godoy Cruz vs Lanus [B-12] - 3/4 -

ECUA

07:30 - [13] Macara vs Barcelona SC [1] +0 -

COLA

08:15 - [8] Alianza Petrolera vs Deportes Tolima [2] - 1/2 -

MEXA

09:06 - [17] Club Tijuana vs Queretaro [16] - 1/4 -

NHATW

11:00 Hoãn [7] Nippatsu Yokohama Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [2] -

ITA3

23:30 Hoãn [C-20] Catania vs Messina [C-15] -

Lịch bóng đá trong ngày 24/04/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 24/04/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.5

07:0829/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

06:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Mỹ › Vòng 14

05:0729/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0029/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0028/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Ireland › Vòng 18

01:4528/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22