LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 24/02/2021

Lịch bóng đá trong ngày 24/02/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

15:00 - Energetik-BGU vs FK Slutsk -

AUSA

15:05 - [12] Melb. Victory vs Wellington Phoenix [7] +0 -

ARMA

17:00 - Shirak vs Van Yerevan [7] -

ARMA

17:00 - Lori Vanadzor vs Alashkert [9] -

MDVA

17:30 - Speranta vs Dinamo-Auto [6] -

TNKB

17:30 - [14] Adanaspor vs Giresunspor +1/2 -

THAA

18:00 - [12] Nakhon Ratch. vs Samut Prakan City [8] +0 -

THAA

18:00 - [9] Police Tero FC vs Sukhothai - 1/4 -

ITA3

18:30 - [B-15] US Olbia vs Pro Sesto [A-20] - 1/4 -

THAA

18:30 - [11] Prachuap FC vs Ratchaburi [10] - 1/4 -

GHCLB

19:00 - Gomel vs Arsenal Dzyarzhynsk -

GHCLB

19:00 - Dinamo Minsk Re. vs Isloch -

HUNC

19:00 - Tallya KSE vs MTK Budapest -

HUNC

19:00 - Paksi vs Budafoki MTE - 1 -

THAA

19:00 - [1] Buriram Utd vs Chiangrai Utd [3] - 1 -

MDVA

19:30 - [7] Zimbru vs Sheriff Tiraspol [3] -

SLOA

19:30 - [6] Tabor Sezana vs Maribor [3] +1/2 -

EGYC

19:30 - [2] Aswan FC vs Suhag [20] -

CAFCL

20:00 - [Bang B-4] Al Hilal Al Sudani vs TP Mazembe [Bang B-3] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [4] TSV Steinbach vs Aalen [9] - 1 -

HUNC

20:00 - Zalaegerzseg vs Budapest Honved +0 -

CZEA

20:00 - [11] Jablonec vs Slovacko [4] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [8] Samsunspor vs Eskisehirspor - 2 1/4 -

NPA

20:00 - [16] TS Galaxy vs Blo. Celtic - 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-13] Paganese vs Catania [C-11] +1/2 -

GHCLB

21:00 - Sirius vs Djurgardens -

CYPC

21:00 - Karmiotissa Pol. vs Anorthosis +1 1/2 -

DUC4N

21:30 - [17] Giessen vs Elversberg [3] +3/4 -

SLOA

21:30 - [4] O.Ljubljana vs Domzale [8] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [A2-3] Numancia vs Cultural Leonesa [A2-2] - 1/4 -

HUNC

22:00 - Puskas Akademia vs Ujpest - 3/4 -

HUNC

22:00 - Debreceni vs Siofok -

CZEA

22:00 - [12] Zlin vs Mlada Boleslav [8] +0 -

NPA

22:00 - [2] SuperSport Utd vs Orlando Pirates [7] +1/4 -

GREA

22:15 - Larissa vs Lamia FC [12] +0 -

HLA

22:30 - [4] Willem II vs ADO Den Haag - 3/4 -

TBN3

22:59 - [A1-10] Guijuelo vs Zamora CF [A1-3] +1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-7] Racing Ferrol vs Celta Vigo II [A1-2] - 1/4 -

CROC

22:59 - Sibenik vs Istra 1961 +0 -

HUNC

22:59 - Haladas vs Kisvarda FC +1/2 -

TNKB

22:59 - Akhisar Bld. vs Istanbulspor AS [11] +3/4 -

EURWVL

23:30 - [B-2] Italia Nữ vs Israel Nữ [B-5] -

HUNC

23:30 - Ferencvaros vs MOL Fehervar FC - 3/4 -

SLOA

23:30 - [7] CM Celje vs NK Bravo [2] - 1/4 -

CYPC

23:30 - [4] Apoel FC vs Omonia Nicosia +1/4 -

TSC

23:30 - Grasshoppers vs Lausanne Sports +1/4 -

C2

00:00 - Tottenham vs Wolfsberger AC - 1 1/2 -

DUC4N

00:00 - [10] Sonnenhof vs Koblenz [14] - 1 -

DUC4T

00:00 - [2] Wuppertaler vs A.Aachen [15] +0 -

ISRA

00:15 - Bnei Yehuda vs HIK Shmona [13] +1/4 -

GHW

00:30 - Hà Lan Nữ vs Đức Nữ +1/4 -

ANHL2

00:30 - [18] Walsall vs Newport [14] +1/4 -

HLA

00:45 - [16] Groningen vs Feyenoord [5] +1/2 -

ANHL2

01:00 - [1] Forest Green vs Southend - 3/4 -

TBNA

01:00 - [7] Barcelona vs Elche [14] - 2 1/4 -

DUC3

01:00 - Dynamo Dresden vs Bayern Munich II +1/4 -

PHA

01:00 - Nimes vs Lorient [12] +1/4 -

SCOA

01:00 - [7] St. Mirren vs Motherwell [6] - 1/2 -

ISRA

01:00 - [10] Maccabi P.Tikva vs Beitar Jerusalem [12] -

TSA

01:00 - Vaduz vs Luzern [10] -

DUC4T

01:30 - [16] Bonner SC vs Wiedenbruck [9] +0 -

DUC4T

01:30 - [8] Oberhausen vs SV Straelen [10] - 3/4 -

LUXA

01:30 - [11] Etzella Ettelbruc vs Swift Hesperange [8] -

LUXA

01:30 - [14] Racing Union vs Dudelange [3] -

LUXA

01:30 - [7] Mondorf-les. vs Victoria Rosport [12] -

LUXA

01:30 - [13] Hostert vs Fola Esch [2] -

LUXA

01:30 - [1] UNA Strassen vs Wiltz [10] -

LUXA

01:30 - [16] Rodange 91 vs Progres Niedercorn [6] -

LUXA

01:30 - [4] Differdange vs UT Petange [5] -

LUXA

01:30 - [9] Jeunesse Esch vs RM Hamm Benfica [15] -

ANHB

02:00 - [18] Swansea City vs Coventry [4] - 1/4 -

ANHB

02:00 - [23] Barnsley vs Stoke City [5] - 1/4 -

ANHB

02:00 - Brentford vs Sheffield Wed. - 3/4 -

COLA

02:00 - [8] America Cali vs Envigado [16] - 3/4 -

ANHB

02:45 - [1] Bournemouth vs Cardiff City [21] - 1/4 -

ANHB

02:45 - [9] Blackburn Rovers vs Watford +1/4 -

ANHB

02:45 - [19] Preston North End vs QPR [8] +1/4 -

C1

03:00 - [F-1] Atalanta vs Real Madrid [D-2] - 1/4 -

C1

03:00 - M.gladbach vs Man City [A-3] +1 1/2 -

GHW

04:00 - Canada Nữ vs Brazil Nữ [3] +0 -

COLA

04:00 - [18] Rionegro Aguilas vs La Equidad [6] +0 -

GHQG

05:00 - [29] Guatemala vs Nicaragua -

COLB

05:00 - [5] Cortulua vs Real San Andres [16] -

PARA

05:00 - [5] Guairena FC vs Libertad [1] +3/4 -

LIB

05:15 - Cesar Vallejo vs Caracas - 1/4 -

MEXB

06:00 - [17] Oaxaca vs Correcaminos [13] -

COLA

06:05 - [11] Atl. Bucaramanga vs Atl. Nacional [1] +1/2 -

GHW

07:00 - [2] Mỹ Nữ vs Argentina Nữ [50] - 4 1/2 -

LIB

07:30 - Royal Pari vs Guarani CA +1/4 -

MEXB

08:05 - [15] Cancun FC vs CD Tapatio [14] - 1/4 -

COLA

08:10 - [2] Santa Fe vs Boyaca Chico [13] - 1 -

MEXB

10:05 - [10] Leones Negros UdeG vs Atlante [2] +1/4 -

GHCLB

18:00 Hoãn Chelyabinsk vs Sokol Saratov -

GHCLB

19:00 Hoãn Beroe vs Septemvri Sofia -

GHCLB

22:00 Hoãn Chelyabinsk vs Dinamo Minsk -

Lịch bóng đá trong ngày 24/02/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 24/02/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 8

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 9

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2