LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/09/2020

Lịch bóng đá trong ngày 30/09/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATC

14:00 - Fukuyama City vs Baleine Shimonoseki -

TQB

14:00 - [C-6] Xinjiang Tianshan vs Nantong Zhiyun [C-3] +1/2 -

TQB

14:00 - [A-5] Nei Mongol vs Beijing BG [A-4] +1/4 -

TQB

14:00 - [C-4] Heil. Lava Spring vs Changchun Yatai [C-1] +1 -

HKGA

14:00 - [5] Southern District vs Happy Valley [7] - 1 3/4 -

TQB

14:30 - [B-5] Shenyang Urban vs Meizhou Hakka [B-1] +1 1/2 -

VNB

15:30 - [B-3] Đăk Lăk vs Bà Rịa Vũng Tàu [A-1] -

VNB

15:30 - [B-4] Cần Thơ vs An Giang [A-6] - 3/4 -

VNB

15:30 - [A-4] Phố Hiến vs Bình Định [A-2] - 1 -

VNB

15:30 - [B-2] Thừa Thiên Huế vs Bình Phước [A-5] -

VNB

15:30 - [A-3] Khánh Hòa vs Đồng Tháp [B-6] - 3/4 -

VNB

15:30 - [B-1] XM Fico Tây Ninh vs ĐT Long An [B-5] - 1/4 -

CZEU19

17:00 - [8] Hradec Kralove U19 vs Brno U19 [4] +3/4 -

NHATA

17:00 - [11] Vissel Kobe vs Nagoya Grampus [5] +0 -

NHATA

17:00 - [7] Yokohama FM vs Sagan Tosu [15] - 1 -

NHATB

17:00 - [19] Renofa Yamaguchi vs Jubilo Iwata [11] +3/4 -

NHATB

17:00 - [17] JEF United Chiba vs Kyoto Sanga [10] +1/2 -

NHATB

17:00 - [16] Omiya Ardija vs Mito Hollyhock [12] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [6] Ventforet Kofu vs Tokyo Verdy [7] +0 -

NHATB

17:00 - [1] Avispa Fukuoka vs Tochigi SC [14] +1/4 -

NHATB

17:00 - [20] Thespa Kusatsu vs Montedio Yama. [8] +1/2 -

NHATB

17:00 - [15] Okayama vs Ehime FC [22] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [13] Machida Zelvia vs Giravanz Kita. [3] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [18] Ryukyu vs Alb. Niigata (JPN) [5] +1/4 -

NHATB

17:00 - [4] V-Varen Nagasaki vs Tokushima Vortis [2] +1/4 -

NHATB

17:00 - [21] Matsumoto Yama. vs Zweigen Kan. [9] +1/4 -

GHCLB

17:30 - Regar-TadAZ vs FK Khujand -

GHCLB

17:30 - CSKA Pamir Dushanbe vs FK Dushanbe 83 - 1/2 -

GHCLB

17:30 - FC Kuktosh vs Istiklol Dushanbe +1 3/4 -

GHCLB

17:30 - FK Khatlon vs Lokomotiv Pamir - 1 -

NHATA

17:30 - [9] Urawa Red vs FC Tokyo [3] +1/4 -

CZEU19

18:00 - [9] C. Budejovice U19 vs Mlada Boleslav U19 [10] - 3/4 -

CZEU19

18:15 - [6] Banik Ostrava U19 vs Slavia Praha U19 [2] +0 -

TQB

18:35 - [A-3] Beijing Renhe vs Chengdu Better City [A-1] +1/4 -

TQB

18:35 - [B-2] Zhejiang Greentown vs Guizhou Zhicheng [B-4] +1/4 -

ITC

19:00 - Reggina vs Teramo - 1 -

UZBA

19:00 - [5] Metallurg Bekabad vs Andijan [13] - 1 -

ITC

20:00 - Cosenza vs Alessandria - 1/2 -

ITC

20:00 - Frosinone vs Padova - 1 -

ITC

20:00 - Pisa vs Juve Stabia - 1 1/2 -

ITC

20:00 - Cittadella vs Novara - 1 1/4 -

ITC

20:00 - Cremonese vs Arezzo - 1 1/4 -

DUC4N

20:00 - [14] Mainz II vs SSV Ulm [5] +3/4 -

CZEC

20:00 - Sparta Praha vs FK Blansko - 3 -

ITC

20:30 - Pescara vs San Nicolo Calcio - 2 -

MNEA

20:30 - [10] OFK Petrovac vs FK Jerezo [7] -

CZEC

20:30 - Taborsko vs Bohemians 1905 +1 1/2 -

CZEC

20:30 - FK Chlumec vs Teplice +1 1/4 -

CZEC

20:30 - MFk Karvina vs Sellier&Bellot Vlasim -

ACL

20:40 - [D-1] Al Nasr (KSA) vs Al Ahli (KSA) [A-1] - 3/4 -

ITC

21:00 - Virtus Entella vs Albinoleffe - 3/4 -

POLB

21:00 - [18] Sandecja vs Stomil Olsztyn [11] - 1/4 -

MNEA

21:00 - [3] Sutjeska vs Rudar [8] -

JORA

21:00 - [12] Ahli Amman vs Al Aqaba SC [9] +1/2 -

CHIB

21:00 - [7] Dep. Copiapo vs Rangers Talca [3] -

CHIB

21:00 - [5] San Luis Qui. vs Puerto Montt [8] +0 -

ITC

22:00 - Ascoli vs Perugia - 1/2 -

ITC

22:00 - Empoli vs AC Renate - 1 1/4 -

ITC

22:00 - Vicenza vs Aurora Pro Patria - 1 1/4 -

MNEA

22:00 - [9] OFK Titograd vs Zeta [6] -

CHIB

22:00 - [10] San Marcos A. vs Deportes Valdivia [9] - 1/4 -

FINB

22:30 - [12] Mypa vs KTP Kotka [2] +1 1/2 -

FINB

22:30 - [11] SJK Akatemia vs KPV Kokkola [8] +1 1/4 -

FINB

22:30 - [1] AC Oulu vs AC Kajaani [10] - 1 -

FINB

22:30 - [7] VPS Vaasa vs Jaro [3] +1/2 -

FINB

22:30 - [4] EIF Ekenas vs MuSa Pori [6] - 1 1/4 -

FINB

22:30 - [5] MP Mikkeli vs Gnistan [9] +1/4 -

ITA

22:59 - [10] Benevento vs Inter Milan [6] +1 1/2 -

ITA

22:59 - [17] Udinese vs Spezia [14] - 1/2 -

ITC

22:59 - Venezia vs Carrarese - 1 -

ITC

22:59 - Salernitana vs Alto Adige - 3/4 -

ITC

22:59 - Pordenone vs Casarano - 2 1/4 -

ITC

22:59 - Reggiana vs SS Monopoli - 1/2 -

ITC

22:59 - Chievo vs Catanzaro - 1 -

ITC

22:59 - Lecce vs Feralpisalo - 1 3/4 -

POLB

22:59 - [12] Chrobry Glogow vs Gornik Leczna [5] - 1/4 -

ESTA

22:59 - [3] Nomme Kalju vs Tulevik Viljandi [5] - 1 3/4 -

ICEW

22:59 - [3] UMF Selfoss Nữ vs KR Reykjavik Nữ [10] - 1 1/4 -

MNEA

22:59 - [1] FK Podgorica vs Decic Tuzi [2] -

DENB

22:59 - [1] Viborg vs Vendsyssel FF [9] - 1 -

SVKA

23:00 - [2] Slo. Bratislava vs Senica [11] -

POLB

23:10 - [13] Korona Kielce vs Nieciecza [2] +1/2 -

ANHLC

23:30 - Newport vs Newcastle +1 -

DUC4N

23:30 - [18] Sonnenhof vs Freiburg II [6] +0 -

POLB

23:30 - [3] Odra Opole vs Resovia [16] +0 -

AUTB

23:30 - [5] Dornbirn vs Rapid Wien II [14] - 1/2 -

AUTB

23:30 - [8] Floridsdorfer AC vs Kapfenberg [15] - 1/2 -

JORA

23:30 - [8] Al Salt vs Faisaly (JOR) [4] +1/2 -

CHIB

23:30 - [11] Cobreloa vs Temuco [12] -

TBNA

00:00 - [16] Huesca vs Atletico Madrid [8] +1 -

TBNA

00:00 - [2] Villarreal vs Alaves [18] - 1 -

PHB

00:00 - [19] Ajaccio vs Dunkerque [10] - 1/2 -

POLB

00:00 - [8] Puszcza Nie. vs GKS Jastrzebie [17] - 3/4 -

POLB

00:00 - [10] Radomiak Radom vs Miedz Legnica [7] - 1/2 -

POLB

00:00 - [14] GKS Belchatow vs LKS Lodz [1] +1 1/4 -

MNEA

00:00 - [4] Buducnost vs Iskra Danilo [5] -

DENB

00:00 - [3] Helsingor vs HB Koge [8] - 3/4 -

DENB

00:00 - [11] Kolding IF vs Silkeborg IF [2] +3/4 -

ACL

00:45 - [C-1] Persepolis vs Pakhtakor [B-1] +0 -

ANHLC

01:00 - Burnley vs Man City +2 -

ANHFLT

01:00 - [S.G-4] Charlton Athletic vs Brighton U21 [S.G-3] -

ITC

01:00 - Brescia vs Trapani -

SLOA

01:00 - [3] O.Ljubljana vs Gorica [10] - 3/4 -

PERA

01:00 - [8] Carlos A. Mannucci vs Sporting Cristal [4] +3/4 -

EGYC

01:00 - Ahly Cairo vs Tersana Giza - 3 -

AUTB

01:25 - [12] Vorwarts Steyr vs Austria Klagenfurt [1] +1 -

DUCSC

01:30 - Bayern Munich vs B.Dortmund - 1 -

ANHLC

01:45 - Brighton vs Man Utd +1/2 -

ANHLC

01:45 - Everton vs West Ham Utd - 1 -

ITA

01:45 - [15] Lazio vs Atalanta [4] +0 -

WALA

01:45 - [3] Bala Town vs The New Saints [1] +1/2 -

WALA

01:45 - [2] Connah's QN vs Aberystwyth [7] - 1 1/2 -

WALA

01:45 - [4] Barry Town vs Haverfordwest [8] - 1 1/4 -

WALA

01:45 - [9] Cardiff Metropolitan vs Penybont [5] - 1/2 -

WALA

01:45 - [6] Caernarfon Town vs Flint Town Utd [12] - 1/4 -

C1

02:00 - [A-4] RB Salzburg vs Maccabi TA - 2 -

C1

02:00 - [D-4] Midtjylland vs Slavia Praha +0 -

C1

02:00 - PAOK vs Krasnodar [E-2] - 1/4 -

ITC

02:00 - SPAL 1907 vs Bari - 1/2 -

TBNA

02:30 - [15] Eibar vs Elche [12] - 3/4 -

TBNA

02:30 - [3] Real Madrid vs Valladolid [19] - 1 3/4 -

BRB

02:30 - [10] Confianca/SE vs Brasil Pelotas/RS [13] - 1/4 -

CRCA

03:00 - [B-6] Jicaral Sercoba vs Dep. Saprissa [B-2] +0 -

PERA

03:30 - [13] Dep. Municipal vs Universitario [1] +1/2 -

USB

04:00 - [F-3] New York RB II vs North Carolina [G-3] -

ECUA

05:00 - [7] Guayaquil City vs Nacional Quito [13] - 1/4 -

MEXB

05:00 - [13] CD Tapatio vs Tepatitlan FC [5] -

LIB

05:15 - [F-2] Nacional Montevideo vs Racing Club [F-1] +1/4 -

LIB

05:15 - [H-2] Caracas vs Inde.Medellin [H-4] - 3/4 -

LIB

05:15 - [B-1] Palmeiras/SP vs Bolivar [B-3] - 1 1/2 -

BRB

05:15 - [14] Cruzeiro/MG vs Ponte Preta/SP [4] - 1/4 -

COLC

06:00 - [2] Tigres(COL) vs Real Cartagena [5] - 1/2 -

USB

06:00 - [E-3] Indy Eleven vs Sporting Kansas II [E-4] - 1 1/2 -

USB

06:30 - [F-4] Philadelphia Union II vs Hartford Athletic [F-1] +3/4 -

USB

06:30 - [H-3] Miami Fusion vs Ch. Battery [H-2] +1/4 -

USB

07:00 - [D-2] Tulsa Roughnecks vs OKC Energy [D-4] - 1 1/4 -

MEXA

07:06 - [14] Club Tijuana vs Juarez [13] - 1/4 -

MEXB

07:15 - [15] Pumas Tabasco vs Atlante [4] +0 -

LIB

07:30 - [F-4] Alianza Lima vs Estu.Merida [F-3] - 1/4 -

LIB

07:30 - [A-3] Junior Barranquilla vs Barcelona SC [A-4] - 1 1/4 -

LIB

07:30 - [A-1] Flamengo/RJ vs Independiente JT [A-2] - 3/4 -

LIB

07:30 - [D-2] River Plate vs Sao Paulo/SP [D-3] - 1 -

BRA

07:30 - [13] Botafogo/RJ vs Bahia/BA [12] -

BRA

07:30 - [16] Corinthians/SP vs Atletico/GO [9] -

USB

08:00 - [C-3] Colorado Springs vs El Paso Locomotive [C-1] +1/4 -

USB

08:00 - [D-5] Rio Grande Valley vs Austin Bold [D-3] +1/2 -

COLA

08:10 - [5] Atl. Nacional vs Deportes Tolima [1] - 1/2 -

USB

08:30 - [C-4] Real Monarchs vs New Mexico United [C-2] +1/4 -

GHQG

09:00 - Mexico vs Guatemala - 1 3/4 -

USB

09:00 - [B-3] LA Galaxy II vs Orange C. Blues [B-4] +3/4 -

USB

09:00 - [A-3] Tacoma Defiance vs Sacramento [A-2] +3/4 -

USB

09:00 - [B-2] San Diego Loyal vs Phoenix FC [B-1] +1/4 -

MEXB

09:05 - [6] Morelia vs Dorados [10] -

USB

10:00 - [A-1] Reno 1868 vs Las Vegas Lights [B-5] - 1 3/4 -

BLRA

18:00 Hoãn [9] Energetik-BGU vs FK Slutsk [14] - 3/4 -

ARMA

19:15 Hoãn [10] Shirak vs Lori Vanadzor [7] -

ALBA

20:00 Hoãn [4] KF Tirana vs Bylis Ballsh [2] -

ALBA

20:00 Hoãn [8] Skenderbeu vs Kastrioti Kruje [5] -

ALBA

20:00 Hoãn [6] Kukesi vs KF Laci [3] -

ALBA

20:00 Hoãn [1] Apolonia Fier vs Partizani Tirana [7] -

ALBA

20:00 Hoãn [9] Teuta Durres vs Vllaznia Shkoder [10] -

USB

06:00 Hoãn [F-5] Loudoun United vs New York RB II [F-3] -

Lịch bóng đá trong ngày 30/09/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 30/09/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1