KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 06/11/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 06/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

14:30 FT [B-3] Chongqing Lifan 4 - 3 Shandong Luneng [A-3] +1/2 0-2

TQA

14:30 FT [A-6] Guangzhou Fuli 0 - 3 Dalian Yifang [A-7] 0-0

TQA

14:30 FT [A-4] Sh. Shenhua 4 - 1 Hebei CFFC [B-4] +1 1/2 2-1

TQA

14:30 FT [B-7] Qingdao Huanghai 0 - 2 Shenzhen FC [A-5] +1 1/4 0-1

TQA

14:30 FT [A-8] Henan Jianye 0 - 0 Tianjin Teda [B-8] - 1/2 0-0

AUSSL

15:30 FT 1 [3] Metro Stars 1 - 4 Adelaide City [6] - 1/2 0-2

AUSSL

16:00 FT [2] Campbelltown City 0 - 0 Adelaide Comets [1] +0 0-0

AUSSL

16:00 FT [4] Croydon Kings 2 - 0 Adelaide Raiders [5] - 1/2 0-0

UKRU21

17:00 FT [3] Oleksandria U21 2 - 0 FC Lviv U21 [8] 0-0

MDVA

18:00 FT [9] Zimbru 0 - 1 Petrocub [2] 0-1

BLRA

18:30 FT [7] Isloch 3 - 4 FK Minsk [10] - 3/4 2-1

AUSQSL

18:30 FT [12] Capalaba 0 - 5 Peninsula Power [1] +2 1/4 0-2

ANHU23

19:00 FT [1-7] Tottenham U23 1 - 2 Derby County U23 [1-2] 1-1

AZEA

19:00 FT [8] Sabah FK 0 - 0 Zire IK [3] +0 -

MDVA

19:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 1 - 0 Speranta [7] 0-0

UKRU21

19:30 FT [10] Desna U21 3 - 1 FC Mynai U21 [12] 1-0

KSAA

19:35 FT [16] Dhamak 0 - 0 Al Faisaly (KSA) [6] +0 0-0

ANHU23

20:00 FT [2-11] Sunderland U23 2 - 1 Wolves U23 [2-7] 1-0

ANHU23

20:00 FT [2-8] Newcastle U23 4 - 3 Leeds Utd U23 [2-5] 1-3

ISRB

20:00 FT [7] Beitar TA Ramla 3 - 0 INR HaSharon [6] - 1/4 2-0

ISRB

20:00 FT 1 [14] Hapoel Afula 0 - 1 HR Letzion [8] +0 0-0

ISRB

20:00 FT [15] Kafr Qasim 1 - 1 Hapoel Acre [10] - 1/2 0-1

ISRB

20:00 FT [2] Hapoel Nof HaGalil 1 - 1 Hapoel R. Gan [1] +0 1-1

ISRB

20:00 FT 1 [16] Hapoel Kfar Shalem 1 - 2 Hapoel Iksal [3] +1/4 0-2

IRNA

20:00 FT [4] SaiPa Karadj 0 - 0 Persepolis [5] 1 +1/2 0-0

IRNA

20:00 FT [9] Zobahan 2 - 2 Foolad Khozestan [3] +1/4 0-1

IRNA

20:10 FT 1 [16] Aluminium Arak 0 - 3 Nassaji Mazandaran [7] 0-1

IRNA

20:15 FT [12] Teraktor Sazi 0 - 0 Naft M. Soleyman [10] - 3/4 0-0

ANHU23

21:00 FT 1 [1-13] West Ham U23 2 - 4 Liverpool U23 [1-1] 2-1

JORA

21:00 FT [1] Wihdat 2 - 0 Ahli Amman [12] - 2 1/4 2-0

KUWA

21:25 FT [10] Fahaheel 0 - 2 Al Shabab (KUW) [11] +0 0-1

KUWA

21:25 FT [8] Al Sahel 3 - 0 Khaitan [13] +0 -

KSAA

21:30 FT [11] Al Ettifaq 0 - 2 Al Hilal [1] +1 1/4 0-1

KSAA

21:45 FT [8] Al Baten 3 - 0 Abha [12] - 1/4 0-0

ANHU23

22:00 FT [1-8] Brighton U23 2 - 5 Man Utd U23 [1-6] 0-3

BLRA

22:00 FT [12] Vitebsk 0 - 0 Rukh Brest [8] +0 0-0

RMNA

22:00 FT [16] Astra Giurgiu 0 - 2 Aca. Clinceni [5] - 1/4 0-0

OMC

22:00 FT Dhofar 0 - 0 Al Nahda (OMA) - 3/4 0-0

NGA

22:59 FT [6] PFC Sochi 1 - 1 Ufa [16] - 3/4 0-0

MDVA

22:59 FT 1 [3] Milsami 3 - 0 FC Floresti [8] 2-0

SLOA

22:59 FT [6] CM Celje 4 - 0 Aluminij [10] - 1/2 1-0

TNKB

22:59 FT [10] Altay 1 - 3 Balikesirspor [9] - 1 1/4 0-1

PERA

22:59 FT [8] Cusco FC 0 - 0 Sport Huancayo [19] - 1/4 0-0

JORA

23:30 FT [10] Al Aqaba SC 0 - 0 Sahab [11] - 1/4 0-0

POLB

23:40 FT [9] Miedz Legnica 1 - 1 Widzew Lodz [12] +0 0-0

POLB

23:40 FT [14] Stomil Olsztyn 0 - 1 Radomiak Radom [6] +1/2 0-0

KUWA

23:40 FT 1 [3] Al Qadsia 2 - 1 Al Jahra [7] 1-1

KSAA

23:45 FT [10] Al Ittihad (KSA) 1 - 1 Al Taawon (KSA) [7] 0-0

PH3

00:00 FT [9] FC Bastia-Borgo 1 - 0 Sete [5] - 1/4 0-0

PH3

00:00 FT [7] Concarneau 1 - 0 Villefranche [17] +0 1-0

PH3

00:00 FT [6] Creteil 1 - 1 Le Mans [13] +1/4 1-0

SRBA

00:00 FT [13] FK Metalac GM 3 - 3 Vojvodina [3] 1-1

CZEA

00:00 FT [5] Jablonec 0 - 1 Brno [16] - 1 0-0

CYPA

00:00 FT [1] Apollon Limassol 1 - 2 Karmiotissa Pol. [11] - 2 1/4 1-1

TNKA

00:00 FT [4] Gaziantep B.B 3 - 1 Besiktas [7] +1/2 1-0

UKRA

00:00 FT [11] SK Dnipro-1 0 - 2 Kolos Kovalivka [5] - 1/2 0-1

DENB

00:00 FT [3] Fredericia 1 - 1 Viborg [1] +1/2 0-1

ANHA

00:30 FT 1 [16] Brighton 0 - 0 Burnley [17] - 1/2 0-0

DUB

00:30 FT [15] Sandhausen 2 - 2 Ein.Braunschweig [16] - 1/2 2-0

DUB

00:30 FT [12] Heidenheim 4 - 1 Wurzburger [18] - 3/4 1-0

PH3

00:30 FT [11] Avranches 1 - 2 SC Bastia [1] +0 1-2

AUTB

00:30 FT 1 [11] Horn 3 - 2 Rapid Wien II [16] - 1/2 1-2

AUTB

00:30 FT [1] Liefering 0 - 3 SKU Amstetten [13] - 1 1/4 0-2

AUTB

00:30 FT [9] Floridsdorfer AC 2 - 1 LASK Juniors [10] +0 1-0

HLB

00:45 FT [18] Den Bosch 1 - 2 PSV Eindhoven U21 [14] - 1 0-1

HLB

00:45 FT [16] MVV Maastricht 1 - 4 NAC Breda [3] +3/4 1-2

ANHB

01:00 FT [18] Cardiff City 0 - 1 Bristol City [3] - 1/4 0-1

DUC3

01:00 FT [2] Ingolstadt 4 - 1 Wehen [5] +0 3-1

DENA

01:00 FT [9] Randers 1 - 2 Aalborg BK [5] +0 0-1

PERA

01:15 FT 1 [18] Academia Cantolao 2 - 2 Universitario [16] +1 1-0

BDNB

01:30 FT [4] Feirense 0 - 1 Arouca [5] - 1/2 0-0

ANHU23

02:00 FT [1-3] Blackburn U23 0 - 6 Arsenal U23 [1-10] 0-1

ANHU23

02:00 FT [2-13] Fulham U23 1 - 2 Stoke City U23 [2-10] 1-1

PH3

02:00 FT [12] Stade Briochin 1 - 0 Red Star 93 [3] +0 1-0

PH3

02:00 FT [8] Stade Lavallois 0 - 1 Bourg Peronnas [14] - 1/4 0-1

HLA

02:00 FT [18] Fortuna Sittard 2 - 2 Zwolle [11] +0 2-1

BIB

02:00 FT [6] RWD Molenbeek 3 - 1 Westerlo [3] +0 1-1

HUNA

02:00 FT [9] Diosgyori 3 - 0 Ujpest [10] -

ECUA

02:00 FT 1 [15] Nacional Quito 1 - 3 Delfin SC [13] - 1/4 0-0

AUTB

02:25 FT [5] Grazer AK 1 - 1 Austria Klagenfurt [4] +1/2 0-1

DUA

02:30 FT 2 [9] Wer.Bremen 1 - 1 FC Koln [17] 2 +0 0-0

RMNA

02:30 FT [2] FC Uni.Craiova 0 - 1 Chindia Targoviste [8] - 3/4 0-1

URUA

02:30 FT [2] CA Rentistas 0 - 0 Cerro Largo [5] - 1/4 0-0

FA

02:45 FT Harrogate Town 4 - 1 Skelmersdale Utd 2-0

ITA

02:45 FT 2 [2] Sassuolo 0 - 0 Udinese [16] 2 - 1/4 0-0

SCOA

02:45 FT [11] St. Mirren 0 - 0 Dundee Utd [5] - 1/4 0-0

SCOA

02:45 FT [7] St. Johnstone 1 - 0 Kilmarnock [6] - 1/2 0-0

SCOA

02:45 FT [9] Ross County 1 - 1 Livingston [10] +1/2 1-0

SCOA

02:45 FT [3] Aberdeen 2 - 0 Hibernian [4] - 1/4 2-0

SCOB

02:45 FT [10] Alloa Athletic 3 - 3 Dundee [7] +1/2 1-0

BIA

02:45 FT [14] KV Mechelen 3 - 3 Charleroi [5] +1/4 2-1

IREB

02:45 FT [5] Galway 1 - 2 Longford Town [4] - 1/2 0-1

ANHA

03:00 FT 1 [5] Southampton 2 - 0 Newcastle [15] 2 - 1/4 1-0

TBNA

03:00 FT 3 [10] Elche 1 - 1 Celta Vigo [20] 4 +3/4 1-1

TBNB

03:00 FT [20] Albacete 0 - 0 Leganes [4] +1/4 0-0

ITB

03:00 FT [3] SPAL 1907 2 - 0 Salernitana [5] - 1/4 2-0

PHA

03:00 FT [19] Strasbourg 0 - 1 Marseille [6] 4 +0 0-0

HLB

03:00 FT [1] Almere City 2 - 0 AZ Alkmaar U21 [19] - 1 1/4 0-0

HLB

03:00 FT [5] NEC Nijmegen 2 - 2 Helmond Sport [15] - 1 1-1

BDNA

03:30 FT [13] Belenenses 0 - 0 Rio Ave [7] +1/4 0-0

PERA

03:30 FT [20] Alianza Lima 2 - 2 Dep. Llacuaba [12] - 1 2-0

VENA

04:00 FT [B-8] Gran Valencia 1 - 1 Metropolitano [B-5] 1 1-0

PARA

04:15 FT [1] 12 de Octubre 0 - 1 CS San Lorenzo [10] +1/4 0-0

ECUA

04:30 FT [3] LDU Quito 4 - 0 Orense SC [7] - 2 1-0

URUA

04:45 FT [15] Cerro Montevideo 2 - 2 CA Progreso [11] +1/4 1-1

ARGA

05:00 FT [F-4] Patronato Parana 1 - 2 CA Huracan [F-2] -

BRB

05:15 FT [19] Botafogo/SP 0 - 1 Cruzeiro/MG [9] +1/4 0-0

BRB

05:15 FT [17] Nautico/PE 2 - 2 Avai/SC [7] +0 0-1

BRB

05:15 FT [12] Guarani/SP 2 - 1 CSA/AL [8] +0 1-1

COLA

06:00 FT [12] Envigado 1 - 1 La Equidad [8] +1/4 0-1

PERA

06:00 FT [2] Ayacucho FC 1 - 1 Cesar Vallejo [4] 0-1

PARA

06:30 FT [9] Guarani CA 2 - 0 General Diaz [12] - 1 1/4 2-0

ECUA

07:00 FT [10] Olmedo 1 - 0 Barcelona SC [2] +1/2 1-0

ARGA

07:15 FT [E-3] Argentinos Jun. 0 - 1 Aldosivi [E-2] -

BRB

07:30 FT [15] Parana/PR 1 - 1 Confianca/SE [10] - 1/4 0-0

VENA

07:45 FT 1 [B-1] Dep.Tachira 1 - 1 Caracas [B-2] - 1/4 1-0

COLA

08:00 FT 1 [9] Rionegro Aguilas 2 - 1 Cucuta [20] - 1 0-0

MEXA

08:30 FT [12] Puebla 1 - 0 San Luis [18] - 3/4 1-0

MEXA

10:30 FT [13] Juarez 1 - 1 Club America [3] +1/4 1-0

UKRU21

18:00 Hoãn [14] Olimpik Donetsk U21 - Mariupol Youth [11] -

BULA

22:30 Hoãn [10] Tsarsko Selo - Beroe [6] +3/4 -

TSB

01:00 Hoãn [8] Neuchatel Xamax - Stade L. Ouchy [5] -

TSB

02:00 Hoãn [7] Aarau - Grasshoppers [1] - 1/4 -

WALA

02:45 Hoãn [7] Aberystwyth - Newtown AFC [8] -

WALA

02:45 Hoãn [12] Cefn Druids AFC - Bala Town [3] -

Kết quả bóng đá ngày 06/11/2020

Kết quả bóng đá ngày 06/11/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 06/11/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 06/11/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1