KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 07/11/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 07/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [4] Honda FC 0 - 1 Verspah Oita [1] 0-0

NHATW

11:00 FT [2] INAC Leonessa Nữ 2 - 1 Nojima Stella nữ [8] 1-1

NHATW

12:00 FT [6] JEF United Nữ 1 - 1 Vegalta Sendai Nữ [7] - 1/4 0-1

HQB

13:00 FT [9] Anyang 1 - 2 Suwon FC [2] +1/2 0-1

HQB

13:00 FT [10] Chungnam Asan 0 - 1 Jeju Utd [1] +1 0-0

HQB

13:00 FT [7] Ansan Greeners 2 - 0 Bucheon 1995 [8] +0 1-0

AUSBPL

14:00 FT [5] Taringa Rovers 3 - 1 Centenary Stormers [9] - 1/2 2-0

NHATB

14:00 FT [7] Tokyo Verdy 1 - 2 Tokushima Vortis [1] +1/2 1-1

NHAT3

14:00 FT [9] Kagoshima 4 - 1 Roas. Kumamoto [5] +1/4 2-0

TQA

14:30 FT [B-5] Wuhan Zall 0 - 0 Shijiazhuang YJ [B-6] 0-0

NGB

15:00 FT [21] Tom Tomsk 0 - 1 FK Orenburg [4] +1 0-0

AUSBPL

15:00 FT 1 [8] Bayside Utd 1 - 2 Acacia Ridge [6] - 3/4 0-2

AUSBPL

15:00 FT [10] Caboolture Sports 2 - 1 The Gap [11] +0 0-1

AUSQSL

15:15 FT [7] Moreton Bay Utd 2 - 1 Brisbane City [11] +0 1-0

AUSQSL

15:30 FT [3] Gold Coast Knights 2 - 0 Sunshine Coast [9] - 1 3/4 0-0

AUSQSL

15:30 FT [8] Gold Coast Utd 1 - 2 Brisbane Strikers [5] - 1/4 1-1

KAZA

16:00 FT [7] Kaisar Kyzylorda 2 - 2 Kairat Almaty [1] +1 0-1

AUSBPL

16:00 FT [12] North Star 1 - 2 Brisbane Knights [7] +1/2 0-1

AUSBPL

16:00 FT [3] Grange Thistle 2 - 3 Albany Creek [2] +1/2 1-1

AUSBPL

16:00 FT [4] Toowong FC 3 - 4 St George Saints [1] +1/4 1-2

AUSQSL

16:00 FT [4] Queensland Lion 0 - 3 Olympic FC QLD [2] +0 0-2

SINA

16:30 FT [6] Balestier Kh. 1 - 7 Lion City Sailors [3] 0-5

SINA

16:30 FT 1 [4] Geylang Intl 1 - 1 Tampines Rovers [2] 1-1

AZEA

17:00 FT [5] Keşla FK 3 - 1 Gabala FC [7] - 1/4 1-1

BLRA

17:00 FT [16] FC Smolevichi 1 - 4 Neman Grodno [3] 0-3

UKRU21

17:00 FT [7] Zorya U21 4 - 2 Vorskla U21 [9] 3-0

VNA

17:00 FT 1 [A-7] HA Gia Lai 3 - 0 HL Hà Tĩnh [A-8] - 1/4 3-0

TNKA

17:30 FT [10] Kasimpasa 2 - 2 Antalyaspor [16] - 3/4 1-0

TNKB

17:30 FT [14] Bandirmaspor 0 - 1 Giresunspor [7] - 1/4 0-1

TNKB

17:30 FT [13] Umraniyespor 1 - 1 Tuzlaspor [4] +1/4 1-1

NGA

18:00 FT [11] Ural S.r. 2 - 2 Spartak Moscow [3] +1/2 1-2

NGB

18:00 FT [11] Spartak Moscow B 0 - 4 Nizhny Nov [1] +1/2 0-1

NGB

18:00 FT [6] Veles Moscow 3 - 1 Neftekhimik Nizh [7] +0 1-1

NGB

18:00 FT [19] Irtysh Omsk 2 - 2 Chayka FK Pesch [12] +1/4 0-1

ESTA

18:00 FT [9] Kuressaare 1 - 1 Nomme Kalju [4] +1 3/4 1-0

LATA

18:00 FT [9] METTA/LU Riga 0 - 3 Rigas Futbola Skola [2] +2 0-0

LATA

18:00 FT [10] Tukums/Salaspils 0 - 2 Riga FC [1] +2 1/4 0-2

UKRU21

18:00 FT [1] Dinamo Kiev U21 3 - 1 Shakhtar Donetsk U21 [2] 2-0

UKRU21

18:00 FT [4] Rukh Vynnyky U21 4 - 0 Inhulets Petrove U21 [13] 1-0

TQA

18:35 FT [B-1] Shanghai SIPG 1 - 2 Beijing Guoan [B-2] +1/4 0-1

POLB

18:40 FT 1 [1] Nieciecza 2 - 1 Gornik Leczna [3] - 1 0-0

POLB

18:40 FT 1 [5] Odra Opole 0 - 2 GKS Jastrzebie [17] - 1/2 0-1

POLB

18:40 FT [2] LKS Lodz 4 - 0 Chrobry Glogow [13] - 1 1/4 0-0

ANHU23

19:00 FT [1-11] Southampton U23 5 - 2 Man City U23 [1-5] 2-0

DUB

19:00 FT [4] Bochum 0 - 2 Greuther Furth [2] +0 0-2

DUB

19:00 FT [11] Hannover 96 0 - 0 Erzgebirge Aue [7] - 3/4 0-0

DUB

19:00 FT [10] Nurnberg 1 - 1 Fort.Dusseldorf [8] +0 1-1

NGB

19:00 FT [3] Krylya Sovetov 3 - 0 Akron Togliatti [18] - 2 1/4 3-0

NGB

19:00 FT 1 [20] Chertanovo 1 - 2 Yenisey [8] +3/4 0-1

NGB

19:00 FT [13] Volgar Astrakhan 3 - 2 Torpedo Moscow [2] +1/4 2-1

AZEA

19:00 FT [6] Səbail FK 2 - 1 Sumqayit [4] +1/4 1-0

BLRA

19:00 FT [14] FK Slutsk 0 - 1 FK Gorodeya [13] - 1/4 0-1

BIHA

19:00 FT [12] Olimpik Sarajevo 1 - 1 FK Krupa [11] 0-0

BIHA

19:00 FT [9] Mladost D. Kakanj 2 - 0 Sloboda Tuzla [8] 1-0

TDB

19:00 FT [7] Brage 0 - 3 Vasteras [8] +0 0-3

UKRA

19:00 FT [4] Olimpik Donetsk 3 - 3 FC Mariupol [8] - 1/2 1-2

VNA

19:15 FT [A-5] TP.HCM 1 - 1 BCM Bình Dương [A-6] - 3/4 0-0

IRNA

19:20 FT [5] Shahr Khodrou 3 - 0 Machine Sazi [13] 2-0

ANHA

19:30 FT 4 [6] Everton 1 - 3 Man Utd [10] 2 +1/4 1-2

ANHB

19:30 FT [6] Reading 0 - 3 Stoke City [7] +1/4 0-2

FA

19:30 FT Tonbridge Angels 0 - 7 Bradford City 0-3

MKDA

19:30 FT [8] Rabotnicki 2 - 2 Shkupi [3] 1-1

MKDA

19:30 FT [10] Academy Pandev 1 - 2 Belasica Strumica [12] 1-1

MKDA

19:30 FT [4] FC Struga 2 - 2 Vardar [6] 2-1

MKDA

19:30 FT [5] Borec Veles 3 - 0 Pelister [9] 1-0

MKDA

19:30 FT [11] Renova 1 - 3 Shkendija [1] 0-2

RMNA

19:30 FT [10] Voluntari 4 - 0 CSMS Politehnica Iasi [13] - 1/2 2-0

KSAA

19:35 FT [13] Al Ain (KSA) 3 - 4 Al Ahli (KSA) [5] 3-3

IRNA

19:50 FT [1] Gol Gohar 3 - 1 Sepahan [8] 1-1

FA

20:00 FT Exeter City 2 - 1 AFC Fylde - 3/4 2-1

TBNA

20:00 FT 2 [19] Huesca 1 - 1 Eibar [16] - 1/4 0-1

ITB

20:00 FT [9] Monza 2 - 0 Frosinone [7] - 1/4 0-0

ITB

20:00 FT [12] Cosenza 1 - 2 Brescia [10] +1/4 0-1

ITB

20:00 FT [11] Pordenone 1 - 1 Chievo [6] +0 0-0

DUC3

20:00 FT [15] Zwickau 1 - 2 Kaiserslautern [16] +0 0-0

DUC3

20:00 FT [19] Magdeburg 2 - 1 Bayern Munich II [14] +1/2 0-0

DUC3

20:00 FT [3] Munchen 1860 6 - 1 Hallescher [12] - 3/4 2-0

DUC3

20:00 FT [1] Saarbrucken 2 - 1 Dynamo Dresden [5] - 1/4 1-1

DUC4T

20:00 FT Schalke 04 II 2 - 1 Bonner SC [11] - 3/4 2-1

DUC4T

20:00 FT Fortuna Koln 2 - 2 Lippstadt [14] 0-2

DUC4T

20:00 FT Bergisch Gladbach 0 - 2 Essen [2] 0-0

DUC4T

20:00 FT 1 [8] Fort.Dusseldorf II 0 - 0 Wegberg-Beeck - 3/4 0-0

DUC4T

20:00 FT Preussen Munster 1 - 0 RW Ahlen - 1 1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT [15] SV Straelen 2 - 1 Sportfreunde Lotte 1-0

DUC4T

20:00 FT Homberg 0 - 0 FC Koln II [9] +3/4 0-0

HLB

20:00 FT [4] De Graafschap 2 - 5 Volendam [6] - 1/2 2-2

NGB

20:00 FT [16] Dinamo Bryansk 2 - 5 SKA-Khabarovsk [9] +1/4 2-1

ISRA

20:00 FT [2] Maccabi Netanya 2 - 1 Hapoel Haifa [10] - 1/4 0-0

MLTA

20:00 FT [12] Sirens 2 - 2 Tarxien Rainbows [13] 2-1

SRBA

20:00 FT [14] Novi Pazar 1 - 2 Zlatibor Cajetina [18] - 1/2 1-1

SRBA

20:00 FT [6] Proleter NS 1 - 0 Napredak [16] - 1/2 0-0

SRBA

20:00 FT [20] OFK Backa 0 - 1 FK Rad [17] -

SLOA

20:00 FT 1 [5] Tabor Sezana 0 - 0 Mura [2] +1/2 0-0

CZEA

20:00 FT [7] Pardubice 1 - 0 Opava [17] - 1/2 0-0

CZEB

20:00 FT [13] Fotbal Trinec 1 - 2 Hradec Kralove [1] +3/4 0-2

CZEB

20:00 FT [3] SK Prostejov 3 - 0 Slavoj Vysehrad [14] - 1/2 2-0

CZEB

20:00 FT [4] SK Lisen 1 - 0 MFK Chrudim [8] - 1/2 1-0

CZEB

20:00 FT [5] Usti & Labem 2 - 1 Vik.Zizkov [2] +1/2 0-1

TNKA

20:00 FT [1] Alanyaspor 1 - 1 Trabzonspor [15] - 3/4 0-0

TNKA

20:00 FT 1 [17] Erzurum BB 1 - 1 Goztepe [12] - 1/4 0-1

DENB

20:00 FT [12] Skive IK 2 - 3 Hvidovre IF [9] +0 1-1

IRNA

20:00 FT [6] Esteghlal Tehran 2 - 0 Mes Rafsanjan [16] 0-0

NGA

20:30 FT [13] Arsenal-Tula 1 - 1 Rotor Volgograd [15] - 1/2 1-0

BULA

20:45 FT [9] Botev Plovdiv 0 - 0 Cherno More [7] +1/2 0-0

HUNA

20:45 FT [5] Paksi 6 - 2 Puskas Akademia [6] +0 3-1

ITA

21:00 FT [11] Cagliari 2 - 0 Sampdoria [10] 2 1 +0 0-0

ITA3

21:00 FT [A-12] Grosseto 0 - 1 Carrarese [A-3] 0-1

ITA3

21:00 FT 1 [B-19] Fano 1 - 1 Alto Adige [B-3] 0-0

ITA3

21:00 FT [B-7] Cesena 1 - 1 US Fermana [B-17] 0-0

ITA3

21:00 FT [B-8] Carpi 0 - 0 Legnano [B-13] 0-0

PHB

21:00 FT [6] Clermont 0 - 0 Guingamp [13] - 1/2 0-0

PHB

21:00 FT [2] Grenoble 2 - 1 Le Havre [10] - 1/4 1-0

NGB

21:00 FT [5] Alania Vla 5 - 0 Baltika [10] - 3/4 1-0

NGB

21:00 FT [17] Fakel 2 - 0 Shinnik Yaroslavl [22] - 3/4 1-0

NGB

21:00 FT [14] Tekstilshchik Ivanov 0 - 0 Krasnodar B [15] +0 0-0

POLA

21:00 FT [16] Stal Mielec 0 - 1 Warta Poznan [10] +0 0-0

BLRA

21:00 FT [5] Dinamo Brest 2 - 3 Torpedo Zhodino [4] - 1/2 1-0

CROA

21:00 FT [8] NK Varazdin 1 - 3 Sibenik [6] +0 0-2

CYPA

21:00 FT 1 [7] Pafos FC 1 - 0 AEL Limassol [3] +0 1-0

TDA

21:00 FT [4] Hacken 2 - 1 Ostersunds [12] - 1 3/4 1-0

TDA

21:00 FT [15] Falkenbergs 1 - 3 Elfsborg [2] +3/4 0-2

TDA

21:00 FT [7] Mjallby AIF 2 - 0 Norrkoping [5] +3/4 1-0

TDB

21:00 FT [1] Halmstads 4 - 0 Dalkurd FF [14] - 1 2-0

DENB

21:00 FT [5] Fremad Amager 0 - 0 Kolding IF [10] - 3/4 0-0

JORA

21:00 FT [7] S.Al.Ordon 4 - 1 Sareeh [9] 0-0

UAEA

21:00 FT [12] Ajman 0 - 0 Baniyas [6] +1 0-0

UAEA

21:00 FT [5] Al Ain 4 - 1 Al Dhafra [7] - 1 3/4 1-1

KUWA

21:25 FT [3] Salmiya 0 - 1 Al Nasr (KUW) [2] 0-0

KUWA

21:25 FT [6] Kazma 2 - 1 Tadamon (KUW) [12] -

DUA

21:30 FT 2 [4] Leipzig 3 - 0 Freiburg [14] 3 - 1 1/4 1-0

DUA

21:30 FT 3 [10] Augsburg 0 - 3 Hertha Berlin [13] +1/4 0-1

DUA

21:30 FT [5] Union Berlin 5 - 0 A.Bielefeld [16] 1 - 3/4 3-0

DUA

21:30 FT [15] Mainz 2 - 2 Schalke 04 [18] - 1/4 2-1

DUA

21:30 FT 2 [8] Stuttgart 2 - 2 Ein.Frankfurt [11] 4 +0 2-0

NORB

21:30 FT [6] Raufoss IL 0 - 0 Ranheim IL [4] +0 0-0

NORB

21:30 FT [9] HamKam 3 - 1 Ullensaker/Kisa [11] - 1 1-0

NORB

21:30 FT [15] Oygarden FK 1 - 1 Tromso [1] +1 1/4 0-0

NORB

21:30 FT [3] Sogndal 3 - 0 KFUM Oslo [8] - 1 1-0

KSAA

21:35 FT 1 [3] Al Fateh 1 - 3 Al Shabab (KSA) [2] +1/2 1-0

TBN3

21:45 FT [B1-3] Alaves B 1 - 0 Portugalete [B1-8] - 1/2 1-0

ANHA

22:00 FT [11] Crystal Palace 4 - 1 Leeds Utd [14] 2 +0 3-1

ANHB

22:00 FT [19] Rotherham Utd 2 - 1 Preston North End [15] +1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [21] Nottingham Forest 2 - 0 Wycombe [23] - 3/4 1-0

ANHB

22:00 FT [17] Birmingham 1 - 3 Bournemouth [2] +1/2 0-2

ANHB

22:00 FT [10] Blackburn Rovers 3 - 1 QPR [13] - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [8] Brentford 0 - 0 Middlesbrough [11] - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [24] Derby County 0 - 2 Barnsley [14] - 1/4 0-1

ANHB

22:00 FT [16] Huddersfield 1 - 1 Luton Town [9] - 1/4 0-1

ANHB

22:00 FT [1] Norwich 1 - 0 Swansea City [4] - 1/2 0-0

ANHB

22:00 FT [20] Sheffield Wed. 0 - 0 Millwall [12] +1/4 0-0

ANHB

22:00 FT [5] Watford 3 - 2 Coventry [22] - 3/4 0-0

FA

22:00 FT Boreham Wood 2 - 2 Southend 1-0

TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 4-3

FA

22:00 FT 1 Bromley 0 - 0 Yeovil Town +0 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

FA

22:00 FT Tranmere Rovers 2 - 1 Accrington +0 1-1

FA

22:00 FT Rochdale 1 - 2 Stockport - 1/4 1-2

FA

22:00 FT Lincoln 6 - 2 Forest Green - 1/2 2-0

FA

22:00 FT Swindon 1 - 2 Darlington - 1 3/4 1-1

FA

22:00 FT Brackley Town 3 - 3 Bishop's 2-0

TS 90': 3-3; HP: 0-0; Pen: 3-2

FA

22:00 FT Salford City 0 - 0 Hartlepool - 3/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 2-0

FA

22:00 FT Dag & Red 3 - 1 Grimsby +1/4 1-0

FA

22:00 FT Banbury United 1 - 2 Canvey Island 0-1

FA

22:00 FT Cambridge Utd 0 - 2 Shrewsbury +0 0-0

FA

22:00 FT Bolton 2 - 3 Crewe Alexandra +1/2 1-1

FA

22:00 FT Charlton Athletic 0 - 1 Plymouth Argyle - 1/4 0-0

FA

22:00 FT Cheltenham 3 - 1 South Shields 1-1

FA

22:00 FT Colchester Utd 1 - 1 Marine 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-5

FA

22:00 FT Gillingham 3 - 2 Woking - 3/4 0-1

FA

22:00 FT Hull City 2 - 0 Fleetwood Town +0 1-0

FA

22:00 FT Ipswich 2 - 2 Portsmouth +1/4 1-2

TS 90': 2-2; HP: 0-1

FA

22:00 FT Leyton Orient 1 - 2 Newport +1/4 1-1

FA

22:00 FT Oxford Utd 1 - 2 Peterborough Utd +1/4 1-1

FA

22:00 FT Port Vale 0 - 1 Kings Lynn - 1 1/2 0-0

FA

22:00 FT Stevenage 1 - 1 Concord Rangers - 1 1/4 1-1

TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 5-4

FA

22:00 FT Sunderland 0 - 1 Mansfield - 1 0-0

FA

22:00 FT Walsall 1 - 2 Bristol Rovers +0 0-2

TBNB

22:00 FT [16] Cartagena 0 - 1 UD Logrones [9] - 1/4 0-0

TBN3

22:00 FT [B2-7] Osasuna B 0 - 0 Ebro [B2-4] - 1/4 0-0

ITB

22:00 FT [1] Empoli 3 - 0 Reggina [13] - 1/4 0-0

ITA3

22:00 FT [C-19] Cavese 0 - 5 Ternana [C-1] 0-1

SCOB

22:00 FT [9] Arbroath 1 - 1 Queen of South [8] +0 0-1

SCOB

22:00 FT [3] Raith Rovers 5 - 0 Greenock Morton [6] 1 - 1/4 2-0

SCOB

22:00 FT [4] Ayr Utd 0 - 0 Dunfermline [1] +1/4 0-0

SCOB

22:00 FT [2] Hearts 2 - 1 Inverness C.T. [5] - 1 1/2 0-0

SCO2

22:00 FT [1] Cove Rangers 3 - 0 Forfar Athletic [10] - 2 2-0

SCO2

22:00 FT [9] East Fife 2 - 1 Dumbarton [5] - 1/2 1-0

SCO2

22:00 FT [4] Partick Thistle 2 - 2 Falkirk [2] +0 0-1

SCO2

22:00 FT [3] Airdrieonians 5 - 0 Clyde [8] - 1/4 3-0

SCO2

22:00 FT [6] Montrose 3 - 2 Peterhead [7] - 1/2 1-1

BDNA

22:00 FT [12] Tondela 2 - 0 Santa Clara [6] +1/4 1-0

BDNB

22:00 FT [15] Porto B 1 - 2 CD Mafra [2] +1/4 1-1

BDNB

22:00 FT [11] Casa Pia AC 0 - 1 SC Covilha [8] +0 0-0

BDNB

22:00 FT [18] Varzim 1 - 1 Academico Viseu [16] +1/4 1-1

NIRA

22:00 FT [4] Cliftonville 3 - 0 Warrenpoint Town [8] - 1 1/4 1-0

NIRA

22:00 FT 1 [10] Portadown FC 1 - 2 Linfield [1] +1 3/4 0-1

NIRA

22:00 FT [7] Glenavon 4 - 4 Coleraine [6] +3/4 2-3

NIRA

22:00 FT [11] Carrick Rangers 0 - 0 Dungannon Swi. [9] +0 0-0

NIRA

22:00 FT [5] Ballymena Utd 1 - 4 Crusaders Belfast [3] +1/2 1-0

MDVA

22:00 FT [1] Sheriff Tiraspol 0 - 0 CSCT Buiucani [6] 0-0

RMNA

22:00 FT [4] Sepsi OSK 1 - 1 Hermannstadt [12] - 3/4 0-0

SRBA

22:00 FT [4] Cukaricki 3 - 2 FK Vozdovac [7] - 3/4 1-1

SRBA

22:00 FT [10] Radnicki Nis 0 - 1 Radnik Surdulica [11] - 1 0-1

SRBA

22:00 FT [9] Backa Topola 5 - 0 Mladost Lucani [8] - 1 3-0

SRBA

22:00 FT [19] Macva Sabac 1 - 0 Javor Ivanjica [12] +3/4 0-0

SLOA

22:00 FT [4] O.Ljubljana 1 - 2 Koper [3] - 1/2 0-0

CZEA

22:00 FT [14] C. Budejovice 1 - 2 Zlin [8] - 1/2 1-0

CZEA

22:00 FT [10] Slovacko 0 - 0 Sigma Olomouc [3] - 1/4 0-0

UKRA

22:00 FT [6] PFK Aleksandriya 1 - 0 FC Lviv [13] - 1 1/4 0-0

OMC

22:00 FT Al Oruba (OMA) 1 - 0 Ibri Club 0-0

TBNA

22:15 FT 2 [13] Barcelona 5 - 2 Real Betis [12] 2 1 - 1 1/4 1-1

BIA

22:15 FT [11] Kortrijk 5 - 5 Beerschot-Wilrijk [2] +0 2-1

GREA

22:15 FT [8] Pas Giannina 0 - 0 Panetolikos [13] - 3/4 0-0

GHQG

22:30 FT Bahrain 1 - 0 Tajikistan 1-0

TBN3

22:30 FT [C2-10] Levante B 0 - 1 La Nucía [C2-7] +0 0-0

HLA

22:30 FT [16] ADO Den Haag 2 - 4 Twente [5] +3/4 0-1

HLB

22:30 FT [2] Cambuur 2 - 3 Ajax U21 [8] - 1 1/2 2-1

PHA

22:59 FT 2 [12] Bordeaux 0 - 2 Montpellier [5] 1 +0 0-0

NGA

22:59 FT [14] FK Tambov 0 - 1 Akhmat Groznyi [7] +3/4 0-0

POLB

22:59 FT [11] GKS Belchatow 3 - 0 Resovia [16] +0 2-0

POLB

22:59 FT [15] Zaglebie Sosno 1 - 3 Korona Kielce [8] - 1/2 0-2

BLRA

22:59 FT [2] Shakhter Soligo. 1 - 1 Bate Borisov [1] +0 0-1

SVKA

22:59 FT [7] Ruzomberok 0 - 1 Spartak Trnava [4] - 1/2 0-0

SVKA

22:59 FT [2] Dunajska Stred 0 - 0 FK Pohronie [11] - 1 3/4 0-0

SVKA

22:59 FT [10] Zemplin Michalovce 0 - 2 Slo. Bratislava [1] +1 1/4 0-1

SVKA

22:59 FT [5] Zlate Moravce 5 - 0 Trencin [12] +0 2-0

CYPA

22:59 FT [9] Ermis Aradippou 1 - 1 EN Paralimni [14] +1/4 0-0

TNKA

22:59 FT [2] Fenerbahce 0 - 2 Konyaspor [8] - 1 1/4 0-0

TNKB

22:59 FT [17] Osmanlispor 1 - 1 Bursaspor [8] +1/2 1-1

AUTA

22:59 FT [9] SV Ried 2 - 0 Hartberg [10] - 1/4 1-0

AUTA

22:59 FT [11] SCR Altach 0 - 0 Austria Wien [8] +1/4 0-0

AUTA

22:59 FT [5] St.Polten 0 - 1 Wattens [6] - 1/4 0-1

PERA

22:59 FT [14] Alianza Huanuco 3 - 2 Carlos Stein [17] - 1/2 2-0

CROA

23:05 FT [4] Hajduk Split 1 - 1 NK Osijek [2] +1/4 0-1

POLA

23:30 FT [8] Cracovia Krakow 3 - 1 Jagiellonia [9] - 1/4 1-1

TSB

23:30 FT [6] SC Kriens 0 - 0 Chiasso [10] - 1/2 0-0

TDB

23:30 FT [10] Orgryte 0 - 1 Akropolis IF [5] - 1/2 0-0

TDB

23:30 FT [2] Degerfors IF 2 - 1 GAIS [11] - 1 3/4 2-1

TDB

23:30 FT [3] Jonkopings 1 - 0 Norrby [12] - 1 0-0

JORA

23:30 FT [3] Ramtha 3 - 1 Faisaly (JOR) [6] 1-0

KUWA

23:40 FT [10] Burgan SC 1 - 1 Sulaibikhat [14] -

KUWA

23:40 FT [4] Al Arabi (KUW) 3 - 2 Yarmouk (KUW) [15] 2-0

ISRA

23:45 FT [4] Maccabi Haifa 2 - 1 Ashdod [8] - 1 1-0

KSAA

23:45 FT [15] Al Nasr (KSA) 2 - 0 Al Qadisiya [9] +0 0-0

TBN3

00:00 FT [B1-1] Athletic Bilbao B 2 - 1 Amorebieta [B1-2] - 1/4 2-0

TBN3

00:00 FT [A1-6] Compostela 3 - 0 Guijuelo [A1-8] - 1/4 1-0

ITA

00:00 FT 3 [14] Benevento 0 - 3 Spezia [13] 3 - 1/4 0-1

NORA

00:00 FT [15] Mjondalen 3 - 0 Stromsgodset [14] +1/4 1-0

SRBA

00:00 FT [5] Spartak Subotica 1 - 2 Partizan [2] +3/4 0-1

SLOA

00:00 FT [1] Maribor 4 - 3 Domzale [8] - 1 1/4 0-1

UAEA

00:00 FT [4] Al Jazira 0 - 1 Al Sharjah [1] 0-1

TBNB

00:15 FT [11] Mirandes 1 - 0 Sporting Gijon [4] +1/4 1-0

CZEA

00:15 FT 1 [18] Pribram 0 - 4 Banik Ostrava [12] +1/2 0-0

ANHA

00:30 FT [3] Chelsea 4 - 1 Sheffield Utd [20] 2 - 1 1/4 2-1

FA

00:30 FT United of Manchester 1 - 5 Doncaster Rovers +1 3/4 1-4

TBNA

00:30 FT 2 [7] Sevilla 1 - 0 Osasuna [14] 3 - 1 0-0