KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 08/11/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 08/11/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 FT [15] Vegalta Sendai 0 - 3 Sagan Tosu [4] 0-1

NHAT3

11:00 FT [10] Fujieda MYFC 0 - 0 FC Imabari [13] +0 0-0

NHAT3

11:00 FT [5] Grulla Morioka 1 - 1 Vanraure Hachinohe [11] +0 0-0

NHAT3

11:00 FT [4] Fukushima Utd 0 - 0 Sagamihara - 1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [15] Gainare Tottori 4 - 1 Yokohama SCC [8] - 1/2 3-0

NHATJFL

11:00 FT [6] Reinmeer Aomori 0 - 3 FC Osaka [9] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [16] Tokyo Musashino 2 - 1 Nara Club [11] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [8] Veertien Mie 1 - 0 Suzuka Point Getters [7] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [2] Iwaki FC 3 - 1 Matsue City [10] 3-1

NHATJFL

11:00 FT Tegevajaro Miyazaki 2 - 2 Sony Sendai [4] 1-2

NHATW

11:00 FT [1] Iga Kunoichi Nữ 0 - 1 Alb. Niigata Nữ 0-1

NHATA

12:00 FT [20] Yokohama FC 2 - 1 Vissel Kobe [8] +1/4 1-1

NHATB

12:00 FT [14] Tochigi SC 1 - 0 Kyoto Sanga [2] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [1] Jubilo Iwata 1 - 1 Ehime FC [19] - 3/4 0-0

NHATB

12:00 FT [5] Alb. Niigata (JPN) 1 - 0 Giravanz Kita. [20] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [9] JEF United Chiba 1 - 5 Montedio Yama. [6] +1/2 0-2

NHATB

12:00 FT 1 [15] Omiya Ardija 1 - 2 Ventforet Kofu [3] +0 0-1

NHATB

12:00 FT Avispa Fukuoka 0 - 1 Matsumoto Yama. [21] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [11] Okayama 1 - 0 Machida Zelvia [7] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [18] Zweigen Kan. 2 - 4 Mito Hollyhock [10] - 1/4 1-1

NHAT3

12:00 FT [9] Nagano Parceiro 0 - 0 Blaublitz Akita - 1/4 0-0

NHAT3

12:00 FT Gamba Osaka U23 1 - 1 Kamatamare San. [14] +0 1-1

NHAT3

12:00 FT Cerezo Osaka U23 0 - 2 Azul Claro Numazu [12] +0 0-1

NHAT3

12:00 FT [6] FC Gifu 0 - 0 Kataller Toyama [3] - 1/4 0-0

NHATW

12:00 FT Urawa RD Ladies Nữ 5 - 1 Ehime FC Nữ [6] 4-1

NHATW

12:00 FT NTV Beleza Nữ 1 - 1 Cerezo Osaka Nữ [4] 0-1

HQFA

12:00 FT 1 [25] Jeonbuk H.Motor 2 - 1 Ulsan Hyundai [15] 1 - 1/4 0-1

TQB

13:30 FT [C-3] Guizhou FC 3 - 0 Beijing Renhe 1-0

TQB

13:30 FT 1 Nei Mongol 1 - 1 Heil. Lava Spring [C-2] 1-1

TQB

13:30 FT [C-4] Shenyang Urban 2 - 2 Xinjiang Tianshan [A-6] 0-2

TQB

13:30 FT [C-5] Suzhou Dongwu 1 - 0 Shaanxi Changan [A-4] 0-0

TQB

13:30 FT [B-1] Nantong Zhiyun 3 - 3 Jiangxi Liansheng [B-6] 2-1

TQB

13:30 FT [A-3] Sichuan Jiuniu 1 - 1 Beijing Sport Univ [B-4] 0-0

NHATB

14:00 FT [8] Ryukyu 1 - 0 Renofa Yamaguchi [16] - 1/2 0-0

TQB

14:30 FT [B-2] Chengdu Better City 0 - 3 Changchun Yatai +1/2 0-3

TQB

14:30 FT Taizhou Yuanda 1 - 3 Zhejiang Greentown [A-2] +1 1/2 0-2

TQB

14:30 FT [B-3] Kunshan FC 1 - 0 Meizhou Hakka [A-1] +1/2 0-0

AUSQSL

15:00 FT [12] Redlands Utd 4 - 0 Brisbane Roar U21 [2] +1/2 1-0

KAZA

16:00 FT 1 [10] FK Taraz 2 - 4 Shakhter Kar. [8] +0 0-3

KAZA

16:00 FT [5] FK Kyzylzhar 0 - 1 Tobol Kostanay [1] +1/2 0-0

NHATJFL

16:00 FT [13] Kochi United SC 3 - 0 MIO Biwako [12] 0-0

CZEB

16:15 FT [4] Dukla Praha 3 - 3 Jihlava [11] - 3/4 2-0

GEOC

16:30 FT Samgurali Tskh. 2 - 0 Chikhura Sach. 1-0

GEOC

16:30 FT 1 Gagra Tbilisi 0 - 0 Saburtalo 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-2

AUTB

16:30 FT [16] Vorwarts Steyr 1 - 1 Blau Weiss Linz [3] +3/4 0-1

SINA

16:30 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 4 - 0 Hougang Utd [3] 0-0

BLRA

17:00 FT Belshina Bobruisk 1 - 5 Energetik-BGU [14] - 1/4 0-2

CZEB

17:00 FT FK Blansko 0 - 2 Taborsko [5] - 1/2 0-1

NHATB

17:00 FT [17] Thespa Kusatsu 1 - 2 V-Varen Nagasaki [4] +1/2 1-1

NHATJFL

17:00 FT [14] Maruyasu Okazaki 1 - 1 Honda Lock [15] - 1/4 1-0

VNA

17:00 FT [3] Than Quảng Ninh 0 - 4 Hà Nội FC [7] +1 3/4 0-2

VNA

17:00 FT [13] Sài Gòn FC 0 - 1 Viettel [2] +1/2 0-1

BULA

17:30 FT Etar 0 - 0 Arda Kardzhali [9] +1/2 0-0

TNKA

17:30 FT Ankaragucu 2 - 2 Fatih Karagumruk [6] 1-2

TNKA

17:30 FT [13] Malatyaspor 2 - 0 Denizlispor - 1/2 2-0

TNKB

17:30 FT Eskisehirspor 2 - 2 Keciorengucu [18] +1 1-1

TBN3

18:00 FT [D1-10] CD Marino 0 - 0 UD Tamaraceite [D1-5] +1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [C1-11] UE Olot 1 - 1 Badalona [C1-6] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT 1 [B2-8] Ejea 0 - 3 UD Mutilvera [B2-6] - 1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [C1-7] AE Prat 1 - 1 Gimnastic T. [C1-2] 1 +1/4 0-1

TBN3

18:00 FT [E2-10] CP Villarrobledo 0 - 1 Extremadura UD [E2-2] +3/4 0-0

TBN3

18:00 FT [D1-3] Linense 0 - 0 Atl. Sanluqueno [D1-4] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [E1-8] Atletico Madrid B 1 - 2 S.S. Reyes [E1-1] - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [D2-1] UCAM Murcia 2 - 1 Ejido [D2-8] - 1/2 0-1

TBN3

18:00 FT [A1-2] Celta Vigo II 1 - 1 Salamanca [A1-1] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [D2-6] Granada II 1 - 1 Cordoba [D2-5] +3/4 0-1

TBN3

18:00 FT [E2-8] Merida 2 - 0 Melilla CD [E2-6] +1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [E1-4] Inter de Madrid 1 - 0 Las Rozas CF [E1-7] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [C2-1] Ibiza-Eivissa 1 - 0 Atzeneta [C2-5] 0-0

TBN3

18:00 FT [E1-9] UD Poblense 0 - 0 Getafe B [E1-10] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-10] Covadonga 1 - 2 Burgos CF [A2-1] +1/2 1-1

TBN3

18:00 FT [A1-4] Deportivo 1 - 0 Coruxo [A1-8] - 1 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [C2-6] Hercules CF 1 - 0 Pena Deportiva [C2-8] 1 - 1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [A2-3] Numancia 1 - 0 CD Lealtad [A2-8] - 1 1/4 0-0

NGA

18:00 FT [14] Khimki 2 - 0 Rubin Kazan [8] +1/2 0-0

AZEA

18:00 FT [1] Neftchi Baku 0 - 6 Karabakh Agdam [2] +1/2 0-3

ESTA

18:00 FT [3] Paide Linname. 4 - 2 Trans Narva [6] - 1 3/4 2-1

ESTA

18:00 FT Tallinna Kalev 1 - 0 Tulevik Viljandi [8] +1/4 0-0

KAZA

18:00 FT 1 Okzhetpes 0 - 1 Zhetysu Taldykorgan [13] +1/4 0-1

LATC

18:00 FT 1 [2] FK Liepaja 0 - 0 Ventspils 0-0

BDNB

18:15 FT UD Oliveirense 0 - 1 Estoril +1/2 0-1

HLA

18:15 FT [3] Utrecht 0 - 3 Ajax [1] +1 0-0

TBN3

18:30 FT 1 [D1-7] Las Palmas Atl. 0 - 1 Algeciras [D1-1] +0 0-1

ITA

18:30 FT 2 [6] Lazio 1 - 1 Juventus [7] 2 +1/2 0-1

ARMA

18:30 FT [5] FC Noah 0 - 0 Ararat-Armenia [1] 0-0

AUTB

18:30 FT [6] Wacker Innsbruck 3 - 0 Austria Wien II [13] - 1/2 3-0

TQA

18:35 FT Jiangsu Suning 0 - 0 Guangzhou FC [A-2] +1/2 0-0

POLB

18:40 FT [6] GKS Tychy 1 - 1 Puszcza Nie. [13] +0 1-0

ANHA

19:00 FT 1 West Brom 0 - 1 Tottenham [6] +1 0-0

FA

19:00 FT 1 Scunthorpe Utd 2 - 3 Solihull Moors +0 1-1

PHA

19:00 FT 4 [18] Stade Brestois 3 - 2 Lille [10] 3 +3/4 3-1

SCOA

19:00 FT [6] Motherwell 1 - 4 Celtic [2] +1 1/4 0-2

BLRA

19:00 FT [13] Slavia Mozyr 0 - 1 Dinamo Minsk [2] +1 0-0

BIHA

19:00 FT 1 [2] FK Tuzla City 0 - 0 Sarajevo [4] 0-0

UKRA

19:00 FT [10] Rukh Vynnyky 2 - 2 Inhulets Petrove [12] +0 0-1

DUB

19:30 FT 1 [7] Darmstadt 0 - 4 Paderborn 07 [5] - 1/4 0-3

DUB

19:30 FT [2] Jahn Regensburg 2 - 4 Osnabruck +0 1-2

DUB

19:30 FT [1] St. Pauli 0 - 3 Karlsruher [8] +0 0-1

MKDA

19:30 FT Sileks Kratovo 0 - 3 Makedonija [9] 0-0

BIA

19:30 FT [7] Antwerpen 1 - 1 Standard Liege [13] - 1/2 1-0

DENB

19:30 FT [8] HB Koge 0 - 1 Silkeborg IF +1 0-0

FA

19:45 FT 1 Hampton 2 - 3 Oldham 1-2

FA

19:45 FT Maldon & Tiptree 0 - 1 Morecambe 0-1

FA

19:45 FT Hayes & Yeading 0 - 0 Carlisle 0-0

TS 90': 0-0; HP: 2-2; Pen: 3-4

FA

19:45 FT 1 Havant 1 - 0 Cray Valley PM 1-0

FA

19:45 FT Eastleigh 0 - 0 Milton Keynes Dons +1/2 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-4

FA

19:45 FT 1 Barnet 1 - 0 Burton Albion +1/2 1-0

FA

19:45 FT Torquay Utd 3 - 3 Crawley Town +0 2-0

TS 90': 3-3; HP: 2-3

FA

19:45 FT 1 Wigan 2 - 2 Chorley - 1 1/2 2-0

TS 90': 2-2; HP: 0-1

ALBA

19:45 FT [1] KF Tirana 0 - 1 Teuta Durres [3] 0-1

ALBA

19:45 FT [2] Kukesi 0 - 2 Partizani Tirana [8] 0-0

ALBA

19:45 FT Apolonia Fier 2 - 2 Bylis Ballsh 2-1

ALBA

19:45 FT [7] KF Laci 1 - 1 Kastrioti Kruje [9] 0-0

ANHU23

20:00 FT [1-13] Everton U23 2 - 0 Chelsea U23 [1-10] 0-0

TBNA

20:00 FT 3 [20] Getafe 1 - 3 Villarreal [13] 4 +1/4 1-2

TBNB

20:00 FT Sabadell 1 - 2 Malaga [9] - 1/4 1-1

DUC3

20:00 FT Lubeck 1 - 0 Uerdingen +0 0-0

BULA

20:00 FT PFK Montana 1 - 2 Cska Sofia [3] +1 0-1

ESTA

20:00 FT [9] Tammeka Tartu 0 - 1 Flora Tallinn [2] 0-0

GREA

20:00 FT [10] OFI Creta 0 - 2 Olympiakos [1] +1 1/2 0-0

CZEA

20:00 FT [16] MFk Karvina 2 - 1 Bohemians 1905 [10] - 1/4 1-0

CZEA

20:00 FT 1 [15] Teplice 1 - 2 Slovan Liberec [11] - 3/4 1-2

CZEB

20:00 FT [7] Varnsdorf 0 - 2 Sellier&Bellot Vlasim [8] 0-1

TNKA

20:00 FT 1 [15] Kayserispor 0 - 1 Hatayspor [2] +0 0-0

TNKA

20:00 FT [11] Istanbul BB 2 - 1 Genclerbirligi - 1 1/2 0-1

TNKB

20:00 FT 1 Akhisar Bld. 2 - 2 Boluspor [10] +0 2-1

TNKB

20:00 FT [9] Samsunspor 1 - 1 Altinordu SK [15] - 1 0-0

DENA

20:00 FT [10] Nordsjaelland 1 - 1 Vejle [12] - 1/4 1-1

DENA

20:00 FT Lyngby 1 - 2 Aarhus AGF [9] +1/2 1-0

HLA

20:30 FT [4] Feyenoord 2 - 0 Groningen [15] - 3/4 0-0

HLA

20:30 FT 1 [6] Vitesse Arnhem 3 - 1 Emmen - 1 1/4 3-0

NGA

20:30 FT [3] CSKA Moscow 2 - 0 Rostov [12] - 1 1-0

HUNA

20:30 FT [6] Zalaegerzseg 1 - 2 Kisvarda FC [1] +0 0-1

TDA

20:30 FT [9] Varbergs BoIS 5 - 2 Hammarby [5] +1/2 2-1

TDA

20:30 FT [2] Djurgardens 0 - 1 AIK Solna [3] - 1/2 0-0

TDA

20:30 FT [15] Orebro 0 - 1 Kalmar [7] +0 0-1

TDB

20:30 FT [7] Osters 2 - 1 Eskilstuna City [11] - 1/2 1-1

AUTA

20:30 FT [11] Lask 4 - 0 Admira [8] - 2 1-0

TSB

20:45 FT [8] Schaffhausen 1 - 1 Thun [3] +0 0-0

ANHA

21:00 FT 2 [9] Leicester City 1 - 0 Wolves [11] 3 - 1/4 1-0

ANHU23

21:00 FT [2-11] Middlesbrough U23 0 - 1 West Brom U23 [2-2] 0-0

ITA

21:00 FT 1 [5] Atalanta 1 - 1 Inter Milan [3] 3 +1/4 0-0

ITA

21:00 FT 1 [18] Genoa 1 - 3 Roma [4] +1 0-1

ITA

21:00 FT 3 [13] Torino 0 - 0 Crotone 4 1 - 1/2 0-0

ITB

21:00 FT Pescara 3 - 1 Cittadella [13] +1/2 3-0

ITA3

21:00 FT [A-2] Feralpisalo 1 - 0 Pesaro [B-10] - 1/2 0-0

ITA3

21:00 FT 1 Novara 1 - 1 Juventus U23 [A-9] - 1/4 1-1

ITA3

21:00 FT [B-21] Viterbese Calcio 0 - 1 Paganese [C-13] - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT 1 [C-8] Avellino 1 - 3 Catanzaro [C-2] - 1/4 1-1

ITA3

21:00 FT Alessandria 3 - 2 Livorno - 1/4 1-2

PHA

21:00 FT 2 Nimes 1 - 5 Angers [6] 5 +0 0-2

PHA

21:00 FT 3 [3] Lens 4 - 4 Stade Reims [16] 1 - 1/4 1-0

PHA

21:00 FT 3 [11] Lorient 0 - 2 Nantes [7] 1 +0 0-0

PHA

21:00 FT 2 [19] Metz 1 - 1 Dijon 1 - 1/4 1-1

POLA

21:00 FT [15] Legia Wars. 2 - 1 Lech Poznan [1] +0 0-1

BIHA

21:00 FT [8] Velez Mostar 2 - 1 Siroki Brijeg [5] 0-0

CROA

21:00 FT [3] Dinamo Zagreb 5 - 0 Istra 1961 [7] - 2 2-0

GEOA

21:00 FT [5] Lokomotiv T 0 - 2 Dinamo Tbilisi [2] 0-0

MNEA

21:00 FT 1 [1] Sutjeska 0 - 1 FK Jerezo [8] 0-1

MNEA

21:00 FT [4] OFK Petrovac 1 - 1 Rudar [7] 1-1

NORB

21:00 FT Lillestrom 1 - 1 Asane Fotball [7] - 1 1/2 1-0

NORB

21:00 FT Kongsvinger 1 - 1 Sandnes Ulf [11] - 1/2 1-0

FINB

21:00 FT [4] Jaro 2 - 3 KTP Kotka - 1/2 0-2

FINB

21:00 FT AC Oulu 6 - 0 MP Mikkeli [9] - 3 3-0

CYPA

21:00 FT [5] Olympiakos Nic. 0 - 0 Nea Salamina - 1/2 0-0

UAEA

21:00 FT Hatta 0 - 3 Al Nasr (UAE) [3] +1 1/2 0-2

UAEA

21:00 FT [8] Khorfakkan 2 - 2 Al Shabab (UAE) [2] +1 1/2 1-2

ARGA

21:00 FT [26] Arsenal Sarandi 1 - 2 Atletico Tucuman [18] -

CHIB

21:00 FT [15] U. San Felipe 2 - 1 Puerto Montt [4] 2-1

FA

21:30 FT Eastbourne Borough 0 - 3 Blackpool +3/4 0-0

DUA

21:30 FT 1 [9] Wolfsburg 2 - 1 Hoffenheim [11] 3 - 1/4 2-0

MNEA

21:30 FT OFK Titograd 0 - 4 Buducnost [2] 0-2

KSB

21:30 FT [18] Al Thuqbah 0 - 1 Al Feiha [2] 0-1

KSB

21:35 FT [12] Al Adalah 3 - 1 Al Tai [4] 0-0

TBNB

22:00 FT 1 Rayo Vallecano 0 - 1 Almeria [1] - 1/2 0-0

TBNB

22:00 FT 2 [22] Alcorcon 0 - 3 Fuenlabrada [14] +1/4 0-1

SCOA

22:00 FT [1] Rangers 8 - 0 Hamilton - 3 4-0

BDNA

22:00 FT SC Farense 3 - 1 Boavista [8] +0 1-1

BDNA

22:00 FT Nacional Madeira 2 - 1 Gil Vicente [10] +0 0-1

BDNB

22:00 FT [16] Vilafranquense 0 - 0 Academica Coim [18] +1/4 0-0

POLB

22:00 FT [4] Sandecja 1 - 5 Arka Gdynia [5] +3/4 1-2

BIA

22:00 FT 1 [11] Oostende 1 - 3 Club Brugge [2] +1 1-1

BIB

22:00 FT Union Saint-Gilloise 3 - 0 Deinze [4] - 1 1-0

MDVA

22:00 FT Codru Lozova FC 1 - 4 Dinamo-Auto [6] 0-2

SVKA

22:00 FT Nitra 0 - 3 MSK Zilina [7] +1/4 0-0

CZEA

22:00 FT [3] Slavia Praha 1 - 0 Mlada Boleslav [8] - 2 1-0

TSA

22:00 FT [2] Young Boys 0 - 0 St. Gallen [9] - 1 1/4 0-0

UKRA

22:00 FT 1 [1] Dinamo Kiev 0 - 3 Shakhtar Donetsk [2] +1/2 0-1

DENA

22:00 FT [6] Brondby 3 - 1 Odense BK [7] - 1/4 1-0

TBNA

22:15 FT 1 2 [4] Real Sociedad 2 - 0 Granada [18] 1 - 2 2-0

TBN3

22:30 FT [B2-1] CD Calahorra 1 - 0 Izarra [B2-10] - 1/2 1-0

TBN3

22:30 FT [E1-6] Navalcarnero 0 - 0 Rayo Majada. [E1-2] +1/4 0-0

BULA

22:30 FT [11] CSKA 1948 Sofia 0 - 3 Ludogorets [1] +1/2 0-1

HLA

22:45 FT [9] Heerenveen 0 - 3 AZ Alkmaar [11] +3/4 0-2

ALBA

22:45 FT [10] Skenderbeu 0 - 2 Vllaznia Shkoder [4] 0-2

TBN3

22:59 FT 1 [B1-10] Barakaldo 1 - 4 Real Sociedad B [B1-4] +1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [D2-9] Yeclano Dep. 1 - 1 Real Betis B [D2-4] +1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [E2-3] Villanovense 2 - 0 Socuellamos [E2-9] - 1/2 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-6] Union Langreo 1 - 1 Sporting Gijon B [A2-9] 1 - 1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [C2-9] Orihuela 2 - 1 Valencia B [C2-10] +0 0-1

TBN3

22:59 FT [D2-10] Lorca Deportiva 1 - 2 Murcia [D2-7] +0 1-1

TBN3

22:59 FT [A1-9] CF Salmantino 1 - 2 Racing Ferrol [A1-7] - 1/4 1-1

TBN3

22:59 FT [E2-5] Talavera 1 - 1 Don Benito [E2-4] - 3/4 0-0

TBN3

22:59 FT [D1-9] Marbella 0 - 0 Cadiz B [D1-8] - 3/4 0-0

TBN3

22:59 FT [E2-1] Badajoz 2 - 0 Villarrubia CF [E2-7] - 1 1-0

TBN3

22:59 FT [B2-2] SD Logrones 3 - 1 SD Tarazona [B2-5] - 1/2 3-0

ITB

22:59 FT Reggiana 2 - 1 Venezia +1/4 1-1

PHA

22:59 FT 2 [2] Nice 1 - 2 Monaco [8] 2 +1/2 0-1

NGA

22:59 FT 1 [2] Din. Moscow 5 - 1 Lok. Moscow [5] +0 2-1

NGA

22:59 FT [1] Zenit 3 - 1 Krasnodar [4] - 3/4 0-1

BIHA

22:59 FT [12] Radnik Bijeljina 0 - 2 Zrinjski [1] 0-0

HUNA

22:59 FT [2] Ferencvaros 3 - 0 Mezokovesdi SE [7] - 1 1/4 3-0

MNEA

22:59 FT [9] FK Podgorica 1 - 1 Iskra Danilo [3] 0-0

RMNA

22:59 FT [8] Arges Pitesti 0 - 2 CFR Cluj [1] +1 0-2

CYPA

22:59 FT [11] Anorthosis 1 - 0 AEK Larnaka [1] - 1/4 1-0

TNKA

22:59 FT [14] Sivasspor 1 - 2 Galatasaray [8] +0 0-1

AUTA

22:59 FT [7] Rapid Wien 1 - 1 RB Salzburg [1] +1 1/4 0-1

CROA

23:05 FT [1] HNK Rijeka 1 - 0 Lok. Zagreb [5] - 3/4 1-0

ANHA

23:30 FT 3 [3] Man City 1 - 1 Liverpool [2] 1 - 1/2 1-1

TBN3

23:30 FT [A2-2] Cultural Leonesa 2 - 1 Real Oviedo B [A2-7] - 1 2-0

TBN3

23:30 FT 1 [A1-3] Zamora CF 0 - 0 Pontevedra [A1-6] +1/4 0-0

ITA3

23:30 FT [B-18] Pistoiese 1 - 0 Pontedera [B-15] +0 0-0

ITA3

23:30 FT Sambenedettese 1 - 1 Perugia +0 1-1

ITA3

23:30 FT [A-1] Padova 2 - 0 Virtus Verona [A-12] - 3/4 0-0

POLA

23:30 FT [2] Rakow Czestochowa 0 - 0 Wisla Krakow [13] - 1 0-0

TDA

23:30 FT [1] Malmo 4 - 0 Sirius [10] - 1 3/4 3-0

TDA

23:30 FT Helsingborg 0 - 1 Goteborg [11] +0 0-1

TDB

23:30 FT [4] Trelleborgs 1 - 0 Ljungskile SK - 1/4 0-0

CHIB

23:30 FT Melipilla 3 - 0 San Luis Qui. [14] 1-0

TBN3

00:00 FT 1 [B1-8] CD Laredo 1 - 0 Real Union [B1-7] +1/4 1-0

ITA

00:00 FT 3 [11] Bologna 0 - 1 Napoli [2] +3/4 0-1

DUA

00:00 FT 4 [4] B.Leverkusen 4 - 3 M.gladbach [12] 2 +0 2-2

ISRA

00:00 FT [5] Maccabi P.Tikva 0 - 1 HIK Shmona [8] +0 0-0

MNEA

00:00 FT [5] Decic Tuzi 0 - 0 Zeta [10] 0-0

NORA

00:00 FT Start Kristiansand 3 - 2 Sarpsborg [13] +0 1-2

NORA

00:00 FT [10] Sandefjord 0 - 0 Stabaek [16] +1/4 0-0

NORA

00:00 FT [2] Molde 2 - 2 Kristiansund [5] - 1 1/4 1-2

NORA

00:00 FT [1] Bodo Glimt 7 - 0 Aalesund - 2 1/4 2-0

NORA

00:00 FT [4] Viking 3 - 0 Rosenborg [3] +3/4 3-0

DENA

00:00 FT [1] Midtjylland 4 - 0 Kobenhavn [2] - 3/4 2-0

UAEA

00:00 FT [10] Ittihad Kalba 1 - 0 Al Fujairah - 1/2 0-0

UAEA

00:00 FT [6] Al Wahda(UAE) 3 - 2 Al Wasl [9] - 3/4 2-0

CRCA

00:00 FT [4] Dep. Saprissa 4 - 0 Perez Zeledon [11] - 1 2-0

TBNB

00:15 FT [11] Real Oviedo 4 - 0 Castellon - 1/2 1-0

TBNB

00:15 FT Mallorca 3 - 0 SD Ponferradina [6] - 3/4 2-0

BIA

00:15 FT [9] Gent 1 - 1 Anderlecht [3] +0 0-1

CZEA

00:15 FT [1] Vik.Plzen 3 - 1 Sparta Praha [2] - 1/4 3-0

TBNA

00:30 FT 1 [19] Levante 1 - 1 Alaves [16] 6 1 - 1/4 0-1

TBNA

00:30 FT 4 Valladolid 2 - 1 Athletic Bilbao [8] 2 +1/4 1-0

TBN3

00:30 FT 1 [D2-3] Sevilla B 1 - 4 Linares Deportivo [D2-2] - 1/4 0-2

ITA3

00:30 FT [C-1] Bari 2 - 0 Juve Stabia [C-12] - 3/4 2-0

BDNA

00:30 FT [2] Porto 3 - 1 Portimonense [6] - 1 3/4 1-1

GREA

00:30 FT [12] Apollon Smirnis 1 - 3 PAOK [4] +1 1/4 0-1

UKRA

00:30 FT 1 [4] Zorya 0 - 0