KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 11/12/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 11/12/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

11:00 FT [3] Central Coast 1 - 2 Newcastle Jets [8] - 3/4 0-1

AUSW

12:00 FT [9] WS Wanderers Nữ 0 - 1 Adelaide Utd Nữ [7] +1 1/2 0-1

AUSA

13:00 FT [9] Macarthur FC 0 - 1 Melb. Victory [12] +1/2 0-0

GHW

15:00 FT [13] Philippines Nữ 5 - 1 Papua New Guinea Nữ [179] 2-0

AUSW

15:00 FT 1 [8] Perth Glory Nữ 0 - 3 Melb. Victory Nữ [4] +1/4 0-1

IDNA

15:15 FT [11] Arema Indonesia 2 - 1 Persis Solo FC [9] - 1/2 1-1

GEOA

16:00 FT 1 [9] Sioni Bolnisi 0 - 2 Samtredia - 1/4 0-1

GHQG

17:30 FT [151] Thái Lan U23 0 - 1 Lào [92] - 1 1/4 0-1

MLTA

17:30 FT [12] Zebbug Rangers 0 - 2 Gzira Utd [2] +1 3/4 0-1

TNKB

17:30 FT [9] Boluspor 2 - 2 Bandirmaspor [8] - 1/4 1-1

TBN3

18:00 FT [A2-19] Athletic Bilbao B 0 - 1 Atl. Baleares [A2-16] +0 0-1

TBN3

18:00 FT [A1-12] Merida 1 - 0 Badajoz [A1-11] +0 0-0

TBN3

18:00 FT [A1-7] Linares Deportivo 2 - 2 Ceuta [A1-20] - 3/4 1-1

TBN3

18:00 FT [A2-20] CD Calahorra 1 - 1 Castellon [A2-2] +1/4 1-0

TBN3

18:00 FT [A2-7] SD Logrones 1 - 0 Cornella [A2-9] - 1/2 1-0

ITA3

18:00 FT [A-16] Sangiuliano City 1 - 0 Triestina [A-20] - 1/4 1-0

BDNLC

18:15 FT [F-4] Vilafranquense 0 - 0 Belenenses [F-3] - 3/4 0-0

HLB

18:15 FT [5] Willem II 1 - 2 NAC Breda [11] - 3/4 1-0

IDNA

18:15 FT [16] Barito Putera 0 - 0 Dewa United [15] - 1/4 0-0

ITB

18:30 FT [6] Cagliari 3 - 2 Perugia [14] - 1/2 2-1

GHCLB

19:00 FT [43] Erzgebirge Aue 1 - 0 Hallescher [853] 1-0

DUC4DB

19:00 FT [15] Luckenwalde 3 - 2 Berliner FC Dynamo [4] +1/4 1-1

ALBA

19:00 FT [7] Bylis Ballsh 0 - 1 KF Laci [5] 0-1

ALBA

19:00 FT [8] Kukesi 0 - 1 Teuta Durres [9] 0-0

MKDA

19:00 FT [6] Bregalnica Stip 2 - 2 Pobeda [10] 2-0

MKDA

19:00 FT [8] Rabotnicki 2 - 4 Shkupi [2] 0-3

MKDA

19:00 FT [5] Sileks Kratovo 1 - 3 Makedonija [7] 0-2

MKDA

19:00 FT [9] Academy Pandev 0 - 2 Tikves Kavadarci [4] 0-1

MKDA

19:00 FT [11] FK Skopje 1 - 1 FC Struga [1] 0-0

SLOA

19:00 FT [10] Tabor Sezana 0 - 8 O.Ljubljana [1] +3/4 0-2

BIB

19:30 FT [1] RWD Molenbeek 3 - 1 Excelsior Virton [12] - 1 1/4 2-1

RMNA

19:30 FT [14] Universitaea Cluj 0 - 0 UTA Arad [15] - 1/4 0-0

EGYA

19:45 FT [7] Ghazl Al Mahalla 2 - 1 Dakhleya [18] - 1/2 1-1

ANHB

20:00 FT 1 [14] QPR 0 - 3 Burnley [1] 2 +1/4 0-2

TBNB

20:00 FT [22] UD Ibiza 1 - 1 Malaga [20] - 1/4 0-1

MLTA

20:00 FT [7] Gudja United 0 - 1 Hamrun Spartans [1] 0-0

MLTA

20:00 FT 1 [11] Marsaxlok 1 - 2 Valletta [9] +1/4 1-0

TNKB

20:00 FT [19] Genclerbirligi 1 - 2 Erzurumspor FK [15] +1/4 0-1

GHQG

20:30 FT [150] Thái Lan 6 - 0 Myanmar [111] - 2 1/4 4-0

ITA3

20:30 FT 1 [C-10] Latina 1 - 0 Audace Cerignola [C-4] +0 1-0

ITA3

20:30 FT [A-1] Feralpisalo 4 - 0 Novara [A-9] +0 3-0

ITA3

20:30 FT [C-14] Taranto 1 - 0 Monterosi FC [C-13] +1/4 0-0

ITA3

20:30 FT 1 [A-3] Pordenone 2 - 2 Vicenza [A-6] - 1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [C-19] Viterbese Calcio 1 - 1 Turris Neapolis [C-16] +0 1-0

ITA3

20:30 FT [C-5] AZ Picerno 2 - 1 Virtus Francavilla [C-11] - 1/4 2-0

ITA3

20:30 FT [C-17] Potenza SC 1 - 1 Giugliano [C-12] - 1/4 1-0

ITA3

20:30 FT [A-15] Virtus Verona 3 - 0 AC Renate [A-8] +1/2 2-0

ITA3

20:30 FT [A-5] Lecco 2 - 1 Padova [A-13] - 1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [A-18] Pergolettese 1 - 2 Pro Sesto [A-2] - 1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [A-7] ArzignanoChiampo 2 - 1 Juventus U23 [A-10] - 1/4 0-1

ITA3

20:30 FT [A-17] Mantova 3 - 3 Pro Vercelli [A-12] +0 1-1

ITA3

20:30 FT [A-19] Piacenza 0 - 1 Aurora Pro Patria [A-4] +0 0-0

HLB

20:30 FT [16] Ajax U21 1 - 2 Utrecht U21 [20] - 1/2 1-1

HLB

20:30 FT [14] De Graafschap 1 - 2 Eindhoven [4] - 1/2 0-0

HLB

20:30 FT [10] Telstar 1 - 0 Den Bosch [18] - 3/4 0-0

HLB

20:30 FT [6] VVV Venlo 2 - 1 MVV Maastricht [8] - 3/4 0-0

HLB

20:30 FT [17] TOP Oss 0 - 1 Dordrecht 90 [15] +0 0-0

HLB

20:30 FT [3] Almere City 4 - 1 ADO Den Haag [13] - 1/2 1-1

HLB

20:30 FT [9] Roda JC 1 - 3 Heracles Almelo [2] +0 1-1

GHCLB

21:00 FT 1 [388] Liverpool 1 - 3 Lyon [142] - 1 1-1

ITB

21:00 FT [15] Como 0 - 1 Reggina [3] +0 0-0

ITB

21:00 FT [4] Alto Adige 0 - 0 Ternana [9] +0 0-0

ITB

21:00 FT [18] Venezia 2 - 0 Cosenza [20] - 3/4 1-0

ITB

21:00 FT [19] Benevento 1 - 0 Cittadella [12] - 1/4 1-0

ITB

21:00 FT [17] SPAL 1907 1 - 1 Palermo [7] +0 1-1

ITB

21:00 FT [13] Ascoli 0 - 0 Genoa [2] +1/2 0-0

LUXA

21:00 FT 1 [10] Wiltz 0 - 3 Dudelange [1] 0-0

LUXA

21:00 FT [4] Racing Union 4 - 2 Fola Esch [16] 3-0

LUXA

21:00 FT [8] UNA Strassen 4 - 1 Etzella Ettelbruc [15] 2-0

SLOA

21:00 FT [2] Maribor 2 - 1 Gorica [8] - 1 1/2 1-1

INDA

21:00 FT [3] Kerala Blasters 3 - 2 Bengaluru [6] - 1/2 2-1

ALGA

21:00 FT [3] MC Alger 1 - 0 ES Setif [5] - 1/2 1-0

ALGA

21:00 FT [13] ASO Chlef 2 - 1 USM Alger [7] +0 1-1

ALGA

21:00 FT [1] CR Belouizdad 2 - 0 USM Khenchela [6] - 1 1/4 0-0

ALGA

21:00 FT [2] CS Constantine 3 - 1 MC El Bayadh [12] - 1 1-1

ALGA

21:00 FT [11] RC Arbaa 3 - 1 HB Chelghoum Laid [16] - 1 3/4 3-1

ALGA

21:00 FT 1 [10] NC Magra 2 - 1 JS Kabylie [15] +0 0-1

ALGA

21:00 FT [9] US Biskra 2 - 1 Paradou AC [14] - 1/2 1-1

GHCLB

21:10 FT [324] Aston Villa 1 - 0 Chelsea [778] 1 - 1/2 1-0

GHCLB

21:30 FT [103] Sampdoria 5 - 1 TS Galaxy [897] - 1 1/4 3-0

WALA

21:30 FT [6] Newtown AFC 2 - 0 Haverfordwest [7] - 1/2 1-0

ALBA

21:45 FT [6] Erzeni Shijak 3 - 3 Partizani Tirana [2] 1-1

GHCLB

22:00 FT 1 [739] Marseille 2 - 3 Sassuolo [473] - 1/4 1-1

GHCLB

22:00 FT [51] Napoli 3 - 1 Crystal Palace [241] - 1 1-1

ANHB

22:00 FT [5] Watford 0 - 0 Hull City [12] 4 - 3/4 0-0

BDNLC

22:00 FT [D-2] Casa Pia AC 1 - 0 Trofense [D-4] - 1 1/4 1-0

LUXA

22:00 FT [3] Progres Niedercorn 4 - 2 Mondorf-les. [9] 2-0

CYPA

22:00 FT [6] Omonia Nicosia 1 - 0 Akritas [14] - 1 1/4 0-0

EGYA

22:00 FT [11] Semouha Club 0 - 0 Arab Contractors [5] +0 0-0

EGYA

22:00 FT [12] Tala'ea Al Jaish 3 - 1 Al Masry [9] +1/4 2-0

TBNB

22:15 FT [19] SD Ponferradina 1 - 0 Lugo [21] - 1/4 1-0

TBNB

22:15 FT [16] Sporting Gijon 0 - 0 Cartagena [11] - 1/2 0-0

RMNA

22:30 FT [9] Botosani 1 - 1 CFR Cluj [2] +3/4 0-1

GHCLB

22:59 FT [17] Besiktas 1 - 0 Westerlo [310] - 3/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-19] Pontevedra 1 - 1 Rayo Majada. [A1-13] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-1] Alcorcon 3 - 0 Cordoba [A1-4] - 1/4 2-0

TBN3

22:59 FT [A2-5] Murcia 3 - 1 Sabadell [A2-15] - 1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [A2-14] Real Union 1 - 0 Osasuna B [A2-8] +1/4 0-0

BIB

22:59 FT [3] Beerschot-Wilrijk 1 - 0 Standard Liege II [10] - 1 1/4 1-0

TNKB

22:59 FT [18] Altinordu SK 0 - 2 Bodrumspor SK [3] +3/4 0-2

ALGA

22:59 FT [4] JS Saoura 1 - 0 MC Oran [8] - 1 1-0

ITA3

23:30 FT [C-9] Juve Stabia 3 - 0 Messina [C-18] - 1/2 3-0

ITA3

23:30 FT [C-7] SS Monopoli 1 - 2 Pescara [C-3] +1/4 0-2

ITA3

23:30 FT [B-15] Recanatese 1 - 2 Virtus Entella [B-3] +1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [C-6] Avellino 1 - 0 Fidelis Andria [C-20] - 1/2 1-0

ITA3

23:30 FT [C-2] Crotone 1 - 1 Gelbison [C-15] - 3/4 0-0

SLOA

23:30 FT [9] NK Radomlje 0 - 3 CM Celje [3] +3/4 0-1

GHCLB

00:00 FT [774] Benfica 0 - 1 Sevilla [39] - 3/4 0-0

ITB

00:00 FT 1 [5] Bari 4 - 1 Modena [11] - 1/2 2-0

CYPA

00:00 FT [8] AEL Limassol 0 - 0 Aris Limassol [4] +1/4 0-0

EGYA

00:00 FT [4] Zamalek SC 1 - 0 Pyramids FC [3] +0 1-0

TBNB

00:30 FT [5] Granada 1 - 0 Burgos CF [7] - 3/4 1-0

TBNB

00:30 FT [3] Eibar 1 - 0 Real Oviedo [12] - 1/2 0-0

GHCLB

01:00 FT [29] Athletic Bilbao 2 - 0 Chivas Guad. [7] - 1 1/4 1-0

TBN3

01:00 FT [A1-9] S.S. Reyes 0 - 1 Fuenlabrada [A1-17] +0 0-1

TBN3

01:00 FT [A2-17] CF Intercity 4 - 1 Alcoyano [A2-11] - 1/4 3-1

TBN3

01:00 FT [A1-3] Deportivo 2 - 0 Racing Ferrol [A1-6] - 1/4 2-0

TBN3

01:00 FT [A2-10] Gimnastic T. 1 - 0 Barcelona B [A2-4] - 1/2 1-0

MLTA

01:00 FT [13] Santa Lucia FC 1 - 2 Mosta [4] +3/4 0-1

RMNA

01:30 FT [10] Chindia Targoviste 0 - 2 Steaua Bucuresti [4] +3/4 0-1

BDNLC

02:00 FT [D-1] Braga 2 - 0 Pacos Ferreira [D-3] - 1 1/4 2-0

ITB

02:30 FT [1] Frosinone 0 - 0 Pisa [10] - 1/2 0-0

ITA3

02:30 FT [A-14] AC Trento 0 - 1 Albinoleffe [A-11] +0 0-0

BIB

02:30 FT [6] Lommel 1 - 0 Deinze [8] - 1/4 0-0

TBNB

03:00 FT [1] Las Palmas 1 - 2 Albacete [6] - 3/4 0-1

TBNB

03:00 FT [18] Racing Santander 1 - 2 Mirandes [17] - 1/4 1-1

TBN3

18:00 Hoãn [A1-10] Linense - Salamanca [A1-15] +0 -

GHCLB

18:59 Hoãn [326] Fortuna Sittard - Rakow Czestochowa [11] -

DUC4B

20:00 Hoãn [9] Teutonia Ottensen - Holstein Kiel II [10] - 1/4 -

ALBA

02:00 Hoãn [1] KF Tirana - Kastrioti Kruje [10] -

Kết quả bóng đá ngày 11/12/2022

Kết quả bóng đá ngày 11/12/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 11/12/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 11/12/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 30

03:0007/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 20

03:0007/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 21

00:3007/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 20 28 50
2 Man City 21 32 45
3 Man Utd 21 8 42
4 Newcastle 21 22 40
5 Tottenham 22 10 39
6 Brighton 20 11 34
7 Brentford 21 7 33
8 Fulham 22 2 32
9 Chelsea 21 1 30
10 Liverpool 20 6 29
11 Aston Villa 21 -6 28
12 Crystal Palace 21 -10 24
13 Nottingham Forest 21 -18 24
14 Leicester City 21 -5 21
15 Wolves 21 -15 20
16 West Ham Utd 21 -8 19
17 Leeds Utd 20 -8 18
18 Everton 21 -12 18
19 Bournemouth 21 -24 17
20 Southampton 21 -21 15