KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 16/04/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 16/04/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

UKRU21

15:00 FT [11] FC Mynai U21 2 - 0 Desna U21 [13] 1-0

UKRU21

16:00 FT [2] Shakhtar Donetsk U21 0 - 2 Dinamo Kiev U21 [1] 0-1

AUSA

16:05 FT [8] WS Wanderers 1 - 2 Brisbane Roar [4] +0 1-2

AUSQSL

16:30 FT [12] Redlands Utd 3 - 2 Brisbane Strikers [13] 1-1

AUSVPL

16:30 FT [8] Melb. Knights 2 - 1 Altona City [12] - 1/2 1-0

AUSVPL

16:45 FT [7] Port Melbourne 1 - 1 Avondale Heights [1] +1/2 1-0

MDVA

17:00 FT Speranta 0 - 10 Sheriff Tiraspol [3] 0-5

MDVA

17:00 FT CSCT Buiucani 1 - 1 Zimbru [7] 0-0

NHATA

17:00 FT [11] Consa. Sapporo 1 - 3 Yokohama FM [3] +0 0-0

HQ3

17:00 FT [9] Changwon City 1 - 0 Gangneung City [15] - 1/4 0-0

VNB

17:00 FT [11] Bình Phước 0 - 2 Đăk Lăk [5] - 1/2 0-1

VNB

17:00 FT [6] CA Nhân Dân 1 - 0 An Giang [13] 0-0

AUSVPL

17:15 FT [3] Bentleigh Greens 1 - 0 Oakleigh Cannons [2] +1/4 0-0

AUSVPL

17:30 FT [13] Dandenong City 1 - 1 Green Gully SC [10] +1/2 1-1

AUSSL

17:45 FT [4] Metro Stars 2 - 3 Cumberland Utd [10] - 3/4 1-1

UKRU21

18:00 FT [5] Vorskla U21 2 - 1 Zorya U21 [9] 1-1

ANHU23

19:00 FT [2-8] Norwich City U23 2 - 3 Sunderland U23 [2-10] 2-1

ANHU23

19:00 FT [2-12] Reading U23 0 - 2 Burnley U23 [2-4] 0-1

GEOA

19:00 FT [5] Lokomotiv T 1 - 3 Dinamo Tbilisi [2] +1/4 0-0

HKGA

19:00 FT Happy Valley 1 - 3 Kitchee [3] +1 3/4 0-2

VNA

19:15 FT [2] Viettel 2 - 1 Than Quảng Ninh [3] - 1 2-0

SINA

19:30 FT [4] Tampines Rovers 3 - 2 Geylang Intl [6] 1-0

ANHU23

20:00 FT [2-11] Middlesbrough U23 1 - 0 Fulham U23 [2-1] 0-0

ISRB

20:00 FT [10] H. Petah Tikva 1 - 0 Hapoel Raanana [16] +0 1-0

ISRB

20:00 FT [8] INR HaSharon 0 - 1 Hapoel R. Gan [13] +0 0-0

ISRB

20:00 FT [15] Hapoel Afula 5 - 0 Ahi Nazareth [11] - 1/4 2-0

ISRB

20:00 FT [2] Hapoel Umm Al Fahm 1 - 1 Hapoel Kfar Shalem +0 0-0

MDVA

20:00 FT [1] Petrocub 1 - 1 Milsami [2] 0-0

TNKA

20:00 FT [7] Konyaspor 0 - 0 Kayserispor [15] - 1/4 0-0

TNKA

20:00 FT Genclerbirligi 2 - 3 Sivasspor [14] +1/2 2-0

UZBA

20:05 FT [7] Navbahor 0 - 0 Turon Yaypan [14] - 3/4 0-0

UZBA

20:15 FT [6] Lok. Tashkent 2 - 1 Bunyodkor [5] - 1/4 0-0

AZEA

21:00 FT [5] Səbail FK 1 - 1 Karabakh Agdam [2] +1 3/4 1-1

CROA

21:00 FT NK Varazdin 1 - 1 Sibenik [8] +0 1-0

LITA

21:00 FT [7] Dziugas FC 1 - 4 FK Riteriai [6] +0 0-1

SRBA

21:00 FT OFK Backa 1 - 2 FK Vojvodina [5] +1 1/4 0-2

UKRA

21:00 FT [14] FC Lviv 3 - 1 PFK Aleksandriya [6] +1/4 2-1

MASL

21:00 FT [3] Terengganu 1 - 0 Kuala Lumpur FA [6] - 3/4 0-0

MASL

21:00 FT 1 [10] Pahang 0 - 2 Darul Takzim [1] +1 3/4 0-1

MAPL

21:00 FT [2] Sarawak 0 - 2 PDRM FA [9] - 1 1/2 0-0

BULA

21:15 FT Etar 0 - 0 Botev Vratsa [12] - 1/4 0-0

RMNA

21:30 FT [6] UTA Arad 1 - 0 Viitorul C. - 1/4 0-0

SLOA

21:45 FT [9] Aluminij 0 - 0 Maribor [2] +1 0-0

BLRA

22:00 FT [16] Sputnik Rechitsa 1 - 5 Isloch [8] +1/2 0-3

LITA

22:00 FT [1] Zalgiris 1 - 2 Suduva [2] - 1/2 1-1

ALGA

22:00 FT [18] NC Magra 0 - 0 CR Belouizdad [6] +1/2 0-0

ALGA

22:00 FT JSM Skikda 1 - 0 MC Alger [11] +1/4 0-0

CYPA

22:15 FT EN Paralimni 0 - 0 Doxa Katokopia [10] - 1/4 0-0

POLB

22:40 FT [8] LKS Lodz 1 - 2 Arka Gdynia [5] - 1/4 1-0

PH3

22:59 FT [7] Le Mans 1 - 1 Avranches [9] - 1/4 1-0

HLB

22:59 FT NEC Nijmegen 3 - 2 AZ Alkmaar U21 [7] - 3/4 0-1

POLA

22:59 FT Podbeskidzie 0 - 2 Pogon Szczecin [4] +1/2 0-1

ESTA

22:59 FT [9] Tammeka Tartu 1 - 1 Tulevik Viljandi [8] - 1/2 0-1

ESTA

22:59 FT [5] TJK Legion 1 - 0 Kuressaare [7] - 1 1-0

HUNA

22:59 FT Budafoki MTE 1 - 2 Diosgyori +0 0-1

CZEA

22:59 FT [10] Bohemians 1905 1 - 1 Banik Ostrava [5] +0 0-0

TNKA

22:59 FT [17] Antalyaspor 2 - 3 Rizespor [20] +0 1-2

TNKA

22:59 FT [3] Besiktas 2 - 2 Ankaragucu - 1 1/4 1-0

AUTB

22:59 FT [1] Aust Lustenau 1 - 1 Kapfenberg [12] +0 0-1

DENB

22:59 FT Viborg 4 - 0 Esbjerg FB [10] - 1/2 2-0

CROA

23:05 FT [6] HNK Gorica 0 - 1 Slaven Belupo [9] - 1/4 0-1

SRBA

23:05 FT Macva Sabac 1 - 2 FK Partizan [1] +2 3/4 1-1

AZEA

23:15 FT [6] Sumqayit 2 - 0 Gabala FC [3] +0 0-0

DUB

23:30 FT [7] Darmstadt 2 - 2 Greuther Furth +1/4 2-0

DUB

23:30 FT Ein.Braunschweig 0 - 0 Paderborn 07 [5] +1/4 0-0

BULA

23:30 FT [11] CSKA 1948 Sofia 0 - 0 Cherno More [5] - 1/4 0-0

IREA

23:45 FT [8] Waterford Utd 0 - 1 Bohemians [5] +3/4 0-1

ANHB

00:00 FT [12] Blackburn Rovers 2 - 1 Derby County [15] - 1/4 1-1

ANHB

00:00 FT [13] Reading 1 - 1 Cardiff City [22] - 1/2 0-0

TBNB

00:00 FT [14] Fuenlabrada 2 - 2 Sabadell - 1/2 0-1

DUC3

00:00 FT Bayern Munich II 0 - 1 Hansa Rostock +1/4 0-1

PH3

00:00 FT [2] Bourg Peronnas 0 - 2 Orleans [14] - 1/4 0-1

SCOC

00:00 FT St. Mirren 2 - 1 Inverness C.T. - 3/4 0-0

LITA

00:00 FT [8] Dainava Alytus 0 - 1 Kauno Zalgiris [3] +1 1/2 0-0

SLOA

00:00 FT 1 [6] Mura 0 - 0 CM Celje [5] - 1/2 0-0

TSB

00:00 FT [4] Aarau 3 - 1 Chiasso - 1 1/2 1-0

DENA

00:00 FT [12] Vejle 1 - 1 Aalborg BK [4] +0 0-1

DENB

00:00 FT Skive IK 2 - 1 Kolding IF - 1/4 1-1

ANHL2

00:30 FT [16] Crawley Town 1 - 0 Cheltenham +3/4 0-0

RMNA

00:30 FT 1 Astra Giurgiu 0 - 0 Dinamo Bucuresti [15] - 1/4 0-0

BDNA

00:45 FT [8] Boavista 2 - 0 Pacos Ferreira [9] - 1/4 2-0

BLRA

00:45 FT [7] Vitebsk 0 - 0 FK Slutsk [12] - 1/4 0-0

ANHU23

01:00 FT [1-4] Brighton U23 3 - 1 Derby County U23 [1-14] - 1/2 2-1

ANHU23

01:00 FT [1-1] Man City U23 3 - 0 Man Utd U23 [1-6] - 1 1/2 1-0

ANHU23

01:00 FT [2-3] Aston Villa U23 1 - 2 Leeds Utd U23 [1-7] +1/4 0-1

SCOC

01:00 FT Motherwell 0 - 0 Greenock Morton - 1 0-0

HLB

01:00 FT [20] Dordrecht 90 2 - 6 Den Bosch [17] +3/4 0-3

HLB

01:00 FT [9] Utrecht U21 2 - 3 Volendam [1] +1 1/4 2-2

HLB

01:00 FT [12] Telstar 1 - 1 SBV Excelsior [2] +0 1-0

HLB

01:00 FT Cambuur 4 - 1 Helmond Sport [16] - 2 1/4 2-1

HLB

01:00 FT [18] TOP Oss 2 - 2 MVV Maastricht [14] - 1/4 1-1

HLB

01:00 FT [10] Eindhoven 3 - 0 Ajax U21 [6] +0 0-0

HLB

01:00 FT [8] Roda JC 3 - 3 NAC Breda [13] - 1/4 2-2

BIB

01:00 FT Club Brugge II 0 - 4 Union Saint-Gilloise 0-3

TSB

01:00 FT [1] Winterthur 1 - 1 Stade L. Ouchy [6] +1/4 1-1

TSB

01:00 FT [3] Thun 0 - 0 Neuchatel Xamax [5] - 1/2 0-0

ARGA

01:00 FT [2] Talleres Cordoba 3 - 0 Union Santa Fe [17] - 1/4 1-0

AUTB

01:25 FT [4] SV Lafnitz 8 - 0 Dornbirn [14] - 1 3-0

DUA

01:30 FT [6] Leipzig 0 - 0 Hoffenheim [11] 2 - 1 1/4 0-0

POLA

01:30 FT [12] Gornik Zabrze 1 - 1 Slask Wroclaw [5] - 1/4 1-0

NIRA

01:30 FT [4] Coleraine 1 - 1 Glentoran [5] +1/4 0-1

CROA

01:30 FT 1 [4] Hajduk Split 0 - 1 NK Osijek [2] +1/4 0-0

IREB

01:30 FT 1 [5] Bray Wanderers 1 - 2 Athlone [6] - 1/2 1-2

KSAA

01:35 FT 1 Al Qadisiya 0 - 1 Al Raed [10] +0 0-0

ANHL1

01:45 FT Peterborough Utd 3 - 1 Northampton - 1 1-1

SCOC

01:45 FT Forfar Athletic 0 - 1 Dundee Utd +2 1/4 0-0

NIRA

01:45 FT [7] Carrick Rangers 1 - 1 Dungannon Swi. [9] - 1/4 0-1

NIRA

01:45 FT [6] Crusaders Belfast 6 - 1 Glenavon [8] - 1/2 2-1

IREA

01:45 FT [4] Derry City 1 - 1 Drogheda Utd [6] - 1/4 1-1

IREB

01:45 FT 1 [7] Cork City 1 - 3 Shelbourne [1] +1/4 1-1

IREB

01:45 FT [3] UC Dublin 4 - 1 Cabinteely [8] - 3/4 2-0

IREB

01:45 FT [10] Wexford Youths 1 - 2 Cobh Ramblers [9] +0 0-2

IREB

01:45 FT [2] Galway 1 - 1 Treaty United [4] - 1 0-1

WALA

01:45 FT [11] Aberystwyth 0 - 1 Flint Town Utd [2] - 1/4 0-0

ANHA

02:00 FT 1 [8] Everton 2 - 2 Tottenham [6] 1 +1/4 1-1

TBNB

02:00 FT [19] Girona 3 - 0 Zaragoza [18] - 1/4 1-0

ITB

02:00 FT [14] SPAL 1907 1 - 2 Ascoli [9] - 1/4 1-1

PHA

02:00 FT 3 [10] Lille 1 - 1 Montpellier [13] 1 - 1 0-1

NIRA

02:00 FT [2] Larne 5 - 0 Warrenpoint Town [12] - 1 1/2 2-0

BHRA

02:00 FT [4] Al Najma (BHR) 1 - 1 Budaiya (BHR) [10] 0-0

BHRA

02:00 FT [2] AL Riffa 1 - 1 Busaiteen 0-1

KSAA

02:10 FT [2] Al Ittihad (KSA) 0 - 0 Al Baten [14] - 1 1/4 0-0

BDNB

02:30 FT [16] Vilafranquense 0 - 2 Leixoes [5] +0 0-1

JORA

02:30 FT [10] Jalil Club 0 - 0 Al Aqaba SC [8] 0-0

CHIA

02:30 FT [14] Melipilla 0 - 1 Palestino [12] +1/2 0-1

EGYA

02:30 FT 1 [10] El Gouna 1 - 0 ENPPI Cairo [16] +0 0-0

BDNA

03:00 FT SC Farense 0 - 1 Sporting Lisbon [3] +3/4 0-1

BHRA

03:00 FT Malkiya 1 - 0 Manama [1] 0-0

VENA

03:00 FT 1 [C-3] Atl.Venezuela 3 - 2 Metropolitano [C-4] - 3/4 3-1

ARGA

04:00 FT [3] Velez Sarsfield 2 - 0 CA Huracan [8] - 1/2 0-0

ARGA

04:15 FT [20] Aldosivi 0 - 1 Rosario Central [13] +0 0-0

CHIA

05:00 FT [16] Huachipato 5 - 3 Nublense [9] - 1/4 1-2

PARA

05:00 FT [5] Guairena FC 1 - 2 Olimpia Asuncion [2] +1/4 1-2

BRASP

06:00 FT [A-1] Corinthians/SP 1 - 1 Sao Bento/SP [B-4] - 1 1/4 0-1

BRASP

06:00 FT [B-3] Ponte Preta/SP 3 - 0 Santos/SP [D-3] +1/4 3-0

VENA

06:15 FT [B-2] Estu.Merida 4 - 0 Trujillanos [B-7] - 3/4 1-0

ECUA

07:00 FT 1 [13] Mushuc Runa 2 - 2 Barcelona SC [8] +1 1/4 2-1

PARA

07:15 FT [7] 12 de Octubre 1 - 1 Guarani CA [6] +1/2 0-1

ARGA

07:30 FT [25] C. Cordoba SdE 0 - 5 River Plate [1] +1 1/4 0-1

CHIA

07:30 FT [2] Univ. Catolica 2 - 1 Curico Unido [15] - 1 2-0

MEXA

07:30 FT [13] Necaxa 0 - 0 Queretaro [17] +0 0-0

COLA

07:40 FT [19] Alianza Petrolera 1 - 1 Envigado [16] +1/2 0-0

BRASP

08:00 FT [C-2] Palmeiras/SP 0 - 1 Sao Paulo/SP [B-1] +1/4 0-0

USAA

08:05 FT [Tay-11] Houston Dynamo 2 - 1 San Jose EQ [Tay-10] - 1/2 1-0

MEXA

09:30 FT [8] Mazatlan FC 0 - 0 Atlas [2] +1/4 0-0

USAA

09:55 FT [Tay-2] Seattle Sounders 4 - 0 Minnesota Utd [Tay-6] - 1/2 0-0

BRARS

06:00 Hoãn [5] Caxias/RS - Ypiranga/RS [4] -

Kết quả bóng đá ngày 16/04/2021

Kết quả bóng đá ngày 16/04/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 16/04/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 16/04/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2