KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 17/04/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 17/04/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

11:00 FT [9] Adelaide Utd U21 0 - 1 Croydon Kings [8] 0-0

NHATB

11:00 FT [13] Blaublitz Akita 0 - 0 Montedio Yama. [6] +1/4 0-0

NHATW

11:00 FT [12] Yamato Sylphid Nữ 2 - 2 Orca Kamogawa Nữ [8] -

NHATW

11:00 FT [11] Angeviolet Hiroshima Nữ 0 - 0 Sperenza Osaka Nữ [10] -

HQB

11:30 FT [3] Daejeon Hana Citizen 2 - 1 Seoul E-Land [9] 0-0

AUSNSW

12:00 FT [10] North Shore Mariners 3 - 4 Manly Utd [4] 0-1

AUSVPL

12:00 FT [11] Eastern Lions 0 - 1 Heidelberg Utd [6] 0-1

NHATA

12:00 FT [20] Yokohama FC 2 - 2 Vegalta Sendai [15] +1/4 1-0

NHATA

12:00 FT [19] Oita Trinita 0 - 1 Kashiwa Reysol [18] +1/4 0-0

NHATA

12:00 FT [7] Avispa Fukuoka 1 - 0 FC Tokyo [12] +1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [14] Tokushima Vortis 0 - 1 Kashima Antlers [6] +1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [16] Renofa Yamaguchi 1 - 0 Thespa Kusatsu [17] +0 1-0

NHATB

12:00 FT [5] Alb. Niigata (JPN) 1 - 0 Zweigen Kan. [18] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [9] JEF United Chiba 0 - 0 Tochigi SC [14] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [15] Omiya Ardija 0 - 1 Ehime FC [19] - 1 0-1

NHATB

12:00 FT [2] Kyoto Sanga 6 - 1 Giravanz Kita. [20] - 3/4 3-1

NHATB

12:00 FT [4] V-Varen Nagasaki 0 - 3 Machida Zelvia [7] - 1/4 0-1

NHATB

12:00 FT [21] Matsumoto Yama. 3 - 3 Ventforet Kofu [3] +0 1-3

HQA

12:00 FT [5] Suwon FC 2 - 1 Gangwon [10] 0-1

AUSNSW

12:30 FT [11] Sutherland Sharks 0 - 4 Rockdale City [3] 0-2

AUSSL

12:30 FT [11] Adelaide Raiders 1 - 4 Adelaide Comets [1] 0-2

AUSSL

12:30 FT [5] Sturt Lions 1 - 1 Campbelltown City [3] 1-1

NHATA

13:00 FT [13] Shonan Bellmare 0 - 0 Vissel Kobe [8] +1/4 0-0

HQ3

13:00 FT [2] GimPo Citizen 1 - 2 Busan Transp. [4] 0-1

HQ3

13:00 FT [7] Ulsan Citizen 2 - 0 Yangju FC [14] 2-0

HQ3

13:00 FT [3] Mokpo City 2 - 1 Cheonan City [1] 1-1

HQ3

13:00 FT [5] Gyeongju KHNP 1 - 1 Daejeon Korail [12] 1-1

AUSQSL

13:15 FT [10] Logan Light. 1 - 2 Gold Coast Knights [6] +1 3/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [5] Inglewood Utd 1 - 2 Sorrento [3] - 1/4 1-2

AUSFWP

14:00 FT [8] Bayswater City 1 - 4 Floreat Athena [2] +3/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT [7] Armadale SC 1 - 1 Balcatta [11] +0 1-1

AUSFWP

14:00 FT [6] ECU Joondalup 2 - 0 Rockingham City [12] - 1 3/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [9] Cockburn City 0 - 3 Perth SC [1] +3/4 0-2

AUSFWP

14:00 FT [10] Gwelup Croatia 1 - 1 Perth Glory U21 [4] - 3/4 0-0

AUSVPL

14:00 FT [9] South Melbourne 2 - 0 St Albans Saints [14] - 1 1/4 1-0

NHATB

14:00 FT [11] Okayama 1 - 2 Mito Hollyhock [10] +0 1-0

HQB

14:00 FT [10] Bucheon 1995 0 - 1 Ansan Greeners [7] +0 0-0

HKGA

14:00 FT [6] Eastern AA 3 - 2 Lee Man FC [5] 0-2

AUSA

14:05 FT [10] Western United 1 - 0 Central Coast [3] +1/4 1-0

AUSSL

14:30 FT [2] Adelaide City 1 - 0 Ade. Blue Eagles [12] - 3/4 1-0

HQA

14:30 FT [8] Incheon Utd 0 - 3 Jeju Utd [6] 0-1

HQA

14:30 FT [9] FC Seoul 0 - 1 Daegu [3] 0-1

UKRU21

15:00 FT [7] Kolos Kovalivka U21 6 - 4 Dnipro-1 U21 [6] 4-2

AUSBPL

15:00 FT 1 [10] The Gap 0 - 5 Western Spirit [11] 0-1

AUSBPL

15:00 FT 1 [6] Acacia Ridge 0 - 9 Albany Creek [1] +2 0-2

AUSNSW

15:00 FT [9] Marconi Stallions 0 - 0 Sydney Olympic [5] +0 0-0

NHATB

15:00 FT [8] Ryukyu 2 - 0 Tokyo Verdy [12] - 1/4 0-0

AUSQSL

15:30 FT [8] Gold Coast Utd 0 - 4 Queensland Lion [5] +1 0-1

AUSSL

15:30 FT [7] Adelaide Olympic 1 - 3 SA Panthers [6] - 1/2 0-2

NGB

16:00 FT [12] Tom Tomsk 0 - 0 Veles Moscow [10] - 3/4 0-0

UKRU21

16:00 FT [8] Mariupol Youth 1 - 0 Olimpik Donetsk U21 [12] 1-0

AUSNSW

16:00 FT [6] Mt Druitt Town 0 - 0 Sydney Utd [2] +3/4 0-0

AUSVPL

16:00 FT [5] Dandenong Th. 4 - 3 Hume City [4] +0 2-1

AUSA

16:10 FT [1] Melbourne City 7 - 0 Melb. Victory [12] - 1 3/4 2-0

AUSQSL

16:30 FT [14] Magpies Crusaders 0 - 6 Peninsula Power [1] +2 0-2

HQB

16:30 FT [6] Gyeongnam 1 - 2 Busan I'Park [5] - 1/4 0-1

BDNB

17:00 FT [2] Feirense 1 - 0 Varzim [15] - 1/2 1-0

NGB

17:00 FT [15] Yenisey 1 - 2 FK Orenburg [1] +3/4 1-1

GEOA

17:00 FT [9] Shukura 2 - 0 FC Telavi [7] 0-0

LITA

17:00 FT [4] FK Panevezys 4 - 2 Nevezis [10] - 2 2-1

HQA

17:00 FT [12] Gwangju 0 - 1 Pohang Steelers [7] 0-0

VNA

17:00 FT [8] Bình Định 0 - 1 Thanh Hóa [5] - 1/4 0-1

VNA

17:00 FT [14] SL Nghệ An 0 - 2 HL Hà Tĩnh [10] - 1/4 0-1

VNB

17:00 FT [9] Quảng Nam 5 - 2 Cần Thơ [8] 2-1

TNKA

17:30 FT Denizlispor 2 - 3 Erzurum BB +0 0-1

POLB

17:40 FT Gornik Leczna 0 - 0 Puszcza Nie. [13] - 1/2 0-0

PHA

17:45 FT [6] Angers 0 - 3 Rennes [5] +3/4 0-1

SCOC

17:45 FT Kilmarnock 3 - 1 Montrose - 1 3/4 2-0

DUB

18:00 FT [1] St. Pauli 4 - 0 Wurzburger - 3/4 3-0

SCOB

18:00 FT [4] Arbroath 4 - 0 Ayr Utd [6] - 1/4 3-0

SCOB

18:00 FT 1 Alloa Athletic 1 - 2 Raith Rovers [3] +3/4 1-0

SCOB

18:00 FT [10] Dunfermline 3 - 1 Queen of South [8] - 1/2 1-0

SCO2

18:00 FT [1] Cove Rangers 2 - 0 Falkirk [5] +0 1-0

SCO2

18:00 FT 1 [10] East Fife 2 - 1 Peterhead [8] - 1/2 0-1

NGA

18:00 FT [10] Akhmat Groznyi 3 - 1 Khimki [14] - 1/2 2-0

NGB

18:00 FT Krylya Sovetov 5 - 1 Fakel [4] - 1 1/4 2-0

NGB

18:00 FT [11] Spartak Moscow B 2 - 0 Volgar Astrakhan [20] +1/4 2-0

NGB

18:00 FT Irtysh Omsk 0 - 1 Baltika [8] +1/2 0-0

BLRA

18:00 FT [10] Torpedo Zhodino 0 - 2 Dinamo Brest [6] - 1/2 0-1

MKDA

18:00 FT [2] Renova 2 - 1 Sileks Kratovo 2-0

TDB

18:00 FT [11] Eskilstuna City 3 - 0 Akropolis IF [12] +1/4 1-0

UKRA

18:00 FT [13] FC Mynai 3 - 1 Desna Chernigiv [9] +3/4 2-0

UKRU21

18:00 FT [14] Inhulets Petrove U21 1 - 5 Rukh Vynnyky U21 [3] 1-2

VNB

18:00 FT [12] Phố Hiến 0 - 1 Phù Đổng [4] 0-0

DENB

18:15 FT [8] HB Koge 0 - 3 Silkeborg IF +1 3/4 0-0

ANHA

18:30 FT 2 [19] Newcastle 3 - 2 West Ham Utd [4] 2 1 +1/4 2-0

ANHB

18:30 FT [17] Swansea City 2 - 2 Wycombe - 1 1/4 0-0

ANHB

18:30 FT [16] Nottingham Forest 0 - 2 Huddersfield [8] - 1/4 0-1

ANHB

18:30 FT Brentford 0 - 0 Millwall [10] - 1 0-0

ANHB

18:30 FT [5] Luton Town 1 - 0 Watford +3/4 0-0

ANHB

18:30 FT [6] Middlesbrough 1 - 2 QPR [7] - 1/2 1-2

ANHB

18:30 FT Sheffield Wed. 1 - 1 Bristol City [18] - 1/2 1-0

ANHB

18:30 FT 1 [9] Stoke City 0 - 0 Preston North End [20] - 1/4 0-0

ANHL1

18:30 FT Rochdale 3 - 1 Accrington [11] +0 1-1

ANHL1

18:30 FT [20] Shrewsbury 0 - 2 Doncaster Rovers [23] - 1/4 0-1

ANHL1

18:30 FT Blackpool 1 - 0 Sunderland [5] +0 0-0

ANHL1

18:30 FT 1 Bristol Rovers 0 - 1 Lincoln [12] +1/4 0-1

ANHL1

18:30 FT [7] Milton Keynes Dons 1 - 0 Portsmouth [16] +1/4 1-0

ANHL1

18:30 FT [8] Burton Albion 1 - 1 Plymouth Argyle [1] - 1/4 0-0

ANHL1

18:30 FT [22] Charlton Athletic 0 - 0 Ipswich [10] - 1/4 0-0

ANHL1

18:30 FT Hull City 2 - 1 Fleetwood Town [21] - 3/4 0-1

ANHL1

18:30 FT [3] Wigan 2 - 0 Crewe Alexandra [24] - 1/4 1-0

ANHL2

18:30 FT [9] Tranmere Rovers 0 - 0 Salford City [17] +0 0-0

ANHL2

18:30 FT [5] Harrogate Town 2 - 1 Bradford City [11] - 1/4 1-0

ANHL2

18:30 FT [21] Carlisle 0 - 0 Port Vale [2] - 1/4 0-0

ANHL2

18:30 FT Morecambe 4 - 3 Oldham [22] - 1/2 3-1

ANHL2

18:30 FT [12] Newport 0 - 1 Cambridge Utd +0 0-0

ANHL2

18:30 FT [1] Forest Green 3 - 2 Scunthorpe Utd [24] - 1/2 1-1

ANHL2

18:30 FT [4] Exeter City 0 - 0 Southend - 1/2 0-0

ANHL2

18:30 FT Grimsby 2 - 1 Bolton +1/2 1-0

ANHL2

18:30 FT [10] Leyton Orient 2 - 0 Barrow [13] +0 0-0

ANHL2

18:30 FT [20] Stevenage 0 - 1 Mansfield [23] +0 0-1

TBNB

19:00 FT [13] Lugo 1 - 3 Alcorcon [22] +0 0-1

ITB

19:00 FT [12] Monza 2 - 1 Cremonese [5] - 1/4 2-0

ITB

19:00 FT Salernitana 2 - 1 Venezia +1/4 0-1

ITB

19:00 FT [1] Pisa 3 - 0 Cosenza [10] - 1/2 0-0

ITB

19:00 FT Empoli 4 - 2 Brescia [2] - 1 3-1

ITB

19:00 FT [19] Vicenza 1 - 2 Lecce [4] +1/4 0-0

ITB

19:00 FT [6] Reggina 2 - 1 Reggiana - 1/2 1-1

DUC3

19:00 FT [18] Vik.Koln 2 - 0 Hallescher [10] - 1/4 1-0

DUC3

19:00 FT 1 [1] Magdeburg 0 - 0 Zwickau [13] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [12] Turkgucu-Ataspor 0 - 2 Munchen 1860 [16] +3/4 0-0

DUC3

19:00 FT [14] Verl 3 - 0 Uerdingen +0 2-0

DUC3

19:00 FT [7] Kaiserslautern 2 - 1 Saarbrucken [3] - 1/4 2-1

DUC4N

19:00 FT [9] Hoffenheim II 2 - 2 Giessen [18] - 1/4 2-0

DUC4N

19:00 FT Freiburg II 1 - 0 Pirmasens [15] - 1 0-0

DUC4N

19:00 FT [2] Mainz II 2 - 1 Hessen Kassel [8] +0 2-0

DUC4N

19:00 FT [19] Astoria Walldorf 1 - 4 Elversberg [4] +1 1/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [5] TSV Steinbach 4 - 0 Bayern Alzenau - 1 1-0

DUC4N

19:00 FT [10] Aalen 1 - 1 Homburg [6] +1/4 0-0

DUC4N

19:00 FT [12] FSV Frankfurt 1 - 2 Koblenz [13] - 1/2 1-2

DUC4N

19:00 FT [11] Sonnenhof 1 - 4 TSV Schott Mainz [17] - 1 1/4 0-1

DUC4N

19:00 FT [7] Bahlinger 1 - 0 Stadtallendorf - 1 1/2 0-0

DUC4N

19:00 FT [3] Offenbach 1 - 1 Stuttgart II [14] - 1 0-0

DUC4T

19:00 FT [4] Rodinghausen 0 - 0 Bonner SC [16] - 3/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [9] M.gladbach II 1 - 0 RW Ahlen [13] +0 1-0

DUC4T

19:00 FT Bergisch Gladbach 0 - 0 Wiedenbruck [7] +1/4 0-0

DUC4T

19:00 FT [12] SV Straelen 0 - 2 Essen [1] +1 1/2 0-1

DUC4T

19:00 FT [19] Homberg 3 - 1 Sportfreunde Lotte [18] +0 2-0

DUC4T

19:00 FT [15] A.Aachen 1 - 1 Wegberg-Beeck [17] - 1/4 0-1

NGB

19:00 FT Chertanovo 0 - 4 SKA-Khabarovsk [6] +3/4 0-3

NGB

19:00 FT [18] Tekstilshchik Ivanov 0 - 0 Shinnik Yaroslavl - 3/4 0-0

GEOA

19:00 FT [6] Samgurali Tskh. 2 - 1 Torpedo Kut. [8] 1-1

GREA

19:00 FT [10] OFI Creta 1 - 1 Atromitos [14] - 1/4 0-0

LATA

19:00 FT [3] Riga FC 4 - 0 BFC Daugava [6] 3-0

LITA

19:00 FT [5] Hegelmann Litauen 0 - 1 Banga [9] - 1/4 0-1

MNEA

19:00 FT [8] FK Jerezo 1 - 0 Decic Tuzi [5] 1-0

MNEA

19:00 FT [7] Rudar 0 - 1 Zeta [10] 0-0

RMNA

19:00 FT [10] Chindia Targoviste 2 - 0 Hermannstadt - 1/4 1-0

CZEA

19:00 FT [8] Mlada Boleslav 2 - 0 Opava - 1 1/4 0-0

DENB

19:00 FT [11] Vendsyssel FF 1 - 0 Hvidovre IF [3] +0 0-0

VNA

19:15 FT 1 [13] Sài Gòn FC 0 - 0 Hải Phòng [12] - 1/4 0-0

CZEB

19:30 FT [14] MFK Chrudim 0 - 3 SK Lisen [3] +0 0-1

AUTB

19:30 FT [5] SKU Amstetten 0 - 3 Liefering [2] +3/4 0-0

AUTB

19:30 FT [3] Blau Weiss Linz 5 - 0 Vorwarts Steyr [16] - 1 1/2 3-0

AUTB

19:30 FT [13] Austria Wien II 0 - 2 Wacker Innsbruck [6] +2 0-0

AUTB

19:30 FT [15] LASK Juniors 2 - 3 Floridsdorfer AC [7] +0 2-0

SINA

19:30 FT [3] Hougang Utd 1 - 1 Young Lions [8] 0-0

SINA

19:30 FT [5] Tanjong Pagar 0 - 6 Alb. Niigata (SIN) [2] 0-3

HUNA

19:45 FT [12] Ujpest 3 - 0 Mezokovesdi SE [7] +0 2-0

ITA

20:00 FT Crotone 1 - 2 Udinese [14] 2 1 +1/2 0-1

ITA

20:00 FT 3 [15] Sampdoria 3 - 1 Verona [10] 3 +0 0-1

ITA3

20:00 FT [B-18] Pistoiese 1 - 1 Juventus U23 [A-9] 0-0

PHB

20:00 FT 1 Clermont 1 - 1 Le Havre [4] - 1 0-1

PHB

20:00 FT Troyes 1 - 0 Caen [10] - 1 1-0

NGB

20:00 FT [3] Neftekhimik Nizh 3 - 2 Akron Togliatti [7] - 3/4 2-0

NGB

20:00 FT Dinamo Bryansk 2 - 1 Krasnodar B [16] +0 0-0

NGB

20:00 FT Nizhny Nov 2 - 0 Chayka FK Pesch - 3/4 1-0

POLA

20:00 FT [3] Lechia GD 2 - 2 Piast Gliwice [6] +0 0-1

POLB

20:00 FT [11] Resovia 1 - 0 Stomil Olsztyn [17] - 1/2 0-0

BLRA

20:00 FT [9] Neman Grodno 0 - 2 FK Minsk [11] - 3/4 0-1

BIHA

20:00 FT Mladost D. Kakanj 2 - 0 FK Tuzla City [2] 1-0

BIHA

20:00 FT FK Krupa 1 - 0 Sloboda Tuzla [3] 1-0

ESTA

20:00 FT [2] Flora Tallinn 5 - 0 Trans Narva [6] - 1 3/4 4-0

SLOA

20:00 FT [3] NK Bravo 2 - 2 Domzale [8] +1/4 1-0

TNKA

20:00 FT [1] Trabzonspor 1 - 1 Hatayspor [2] - 1/2 1-0

TNKA

20:00 FT [13] Malatyaspor 1 - 0 Alanyaspor [4] +1/4 0-0

TNKB

20:00 FT [18] Keciorengucu 0 - 1 Tuzlaspor [7] - 3/4 0-1

TDA

20:00 FT [5] Hammarby 2 - 0 Mjallby AIF [13] - 3/4 1-0

TDB

20:00 FT [14] GAIS 1 - 0 Vasteras [10] 1 +1/4 0-0

TDB

20:00 FT [13] Brage 0 - 1 Falkenbergs [15] +0 0-1

DENB

20:00 FT [9] Fremad Amager 0 - 0 Hobro I.K. [12] +1/4 0-0

MASL

20:15 FT [9] Sabah FA 4 - 0 UiTM FC [12] - 1 2-0

DUA

20:30 FT 4 [16] Augsburg 0 - 0 A.Bielefeld [17] 1 - 1/4 0-0

DUA

20:30 FT 2 [5] Union Berlin 2 - 1 Stuttgart [13] 3 - 1/4 2-0

DUA

20:30 FT 2 [3] Freiburg 4 - 0 Schalke 04 1 - 1 2-0

DUA

20:30 FT 2 [12] M.gladbach 4 - 0 Ein.Frankfurt [15] 4 - 1/4 1-0

DUA

20:30 FT 2 [9] Wolfsburg 2 - 3 Bayern Munich [1] 1 +1/2 1-3

DUC4T

20:30 FT [2] Wuppertaler 2 - 0 FC Koln II [6] +0 1-0

NGA

20:30 FT Rotor Volgograd 0 - 3 Din. Moscow [2] +3/4 0-0

NGA

20:30 FT [5] Lok. Moscow 4 - 1 Rostov [12] - 1/2 2-1

SVKA

20:30 FT [1] Slo. Bratislava 1 - 2 Spartak Trnava [2] - 1 1/4 0-1

SVKA

20:30 FT [3] Ruzomberok 1 - 0 FK Pohronie [12] - 1/4 0-0

TBN3

20:45 FT [B1-2] Athletic Bilbao B 2 - 0 SD Logrones [B2-2] - 3/4 1-0

TBNB

21:00 FT Castellon 1 - 0 Mallorca +1/2 1-0

TBN3

21:00 FT [A1-1] Salamanca 3 - 1 Valladolid II [A2-4] - 1/4 2-1

ITB

21:00 FT [13] Cittadella 1 - 0 Chievo +1/4 0-0

NGB

21:00 FT [5] Alania Vla 1 - 1 Torpedo Moscow [2] - 1/4 1-0

ALBA

21:00 FT [2] Kukesi 2 - 2 KF Tirana [1] 1-0

ALBA

21:00 FT [8] Partizani Tirana 3 - 1 Kastrioti Kruje [9] 1-1

AZEA

21:00 FT [7] Keşla FK 0 - 0 Sabah FK [8] - 1/4 0-0

POLB

21:00 FT 2 [4] Sandecja 3 - 1 Widzew Lodz [1] +1/4 2-0

BIB

21:00 FT RFC Seraing 0 - 0 Lierse [5] - 1 1/4 0-0

GEOA

21:00 FT [3] Dila Gori 2 - 1 Dinamo Batumi [1] 1-0

LUXA

21:00 FT [15] RM Hamm Benfica 5 - 0 Victoria Rosport [13] 1-0

MNEA

21:00 FT [4] OFK Petrovac 0 - 0 OFK Titograd 0-0

CZEA

21:00 FT [7] Sigma Olomouc 1 - 1 Teplice [15] - 3/4 1-0

CZEA

21:00 FT [16] MFk Karvina 3 - 0 C. Budejovice [9] +0 2-0

CYPA

21:00 FT Ermis Aradippou 2 - 0 Apoel FC [6] +1/2 1-0

UKRA

21:00 FT [3] Vorskla 4 - 2 Zorya [4] +1/4 3-0

MASL

21:00 FT [11] Perak FA 1 - 1 Kedah FA [4] +0 0-0

MAPL

21:00 FT [4] Terengganu II 4 - 3 Johor Darul Takzim II [3] 1-2

MAPL

21:00 FT [11] FAM-MSN 0 - 3 Kelantan United [8] 0-1

GREA

21:15 FT [11] Panetolikos 1 - 0 Apollon Smirnis [12] - 1/2 0-0

ACL

21:30 FT [E-2] Al Wahda(UAE) 0 - 0 FC Goa [E-3] - 1 0-0

TBN3

21:30 FT [B1-1] Amorebieta 0 - 0 CD Calahorra [B2-1] - 1/2 0-0

BDNA

21:30 FT 1 [14] Moreirense 2 - 3 Tondela [11] +0 2-3

BDNA

21:30 FT [7] Vitoria Guimaraes 1 - 0 Santa Clara [17] - 1/4 1-0

RMNA

21:30 FT [13] Gaz Metan Medias 1 - 1 Voluntari [5] +0 1-1

BULA

21:45 FT [2] Botev Plovdiv 0 - 1 Slavia Sofia [4] - 1/4 0-1

ACL

22:00 FT [B-4] Quwa Al Jawiya 0 - 0 Pakhtakor [B-3] +1/2 0-0

TBN3

22:00 FT [E1-2] Rayo Majada. 0 - 2 Villanovense [E2-3] - 1/4 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-7] Racing Ferrol 2 - 0 Marino de Luanco [A2-5] - 3/4 2-0

PHA

22:00 FT 1 [4] Marseille 3 - 2 Lorient [11] - 1/2 0-1

BLRA

22:00 FT [3] Bate Borisov 2 - 1 Energetik-BGU [14] - 1 1/2 2-1

HUNA

22:00 FT [1] Kisvarda FC 0 - 0 Ferencvaros [2] +1 0-0

ISRA

22:00 FT [10] Maccabi Netanya 0 - 1 Hapoel Tel Aviv [2] +0 0-0

ISRA

22:00 FT [12] Bnei Sakhnin 3 - 0 Hapoel Kfar Saba - 1/4 1-0

MNEA

22:00 FT [3] Iskra Danilo 0 - 0 Sutjeska [1] 0-0

SVKA

22:00 FT [9] Sered 2 - 0 Zemplin Michalovce [6] +0 1-0

SVKA

22:00 FT [4] Dunajska Stred 2 - 0 Trencin [5] - 1 1/4 2-0

SVKA

22:00 FT 1 Nitra 0 - 3 Senica [8] +0 0-3

TDB

22:00 FT [16] Vasalunds 2 - 2 Trelleborgs [4] +1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [10] SV Ried 0 - 0 SCR Altach [9] - 1/4 0-0

AUTA

22:00 FT St.Polten 1 - 2 Austria Wien [4] +1/4 1-1

AUTA

22:00 FT 1 [8] Admira 0 - 1 Hartberg [5] +0 0-0

CHIB

22:00 FT [15] U. San Felipe 2 - 3 Puerto Montt [4] 2-0

SLOA

22:15 FT Gorica 0 - 1 O.Ljubljana [4] +3/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-18] Vibonese 2 - 0 Avellino [C-8] +1/4 1-0

ITA3

22:30 FT Ravenna 0 - 3 Perugia +3/4 0-0

POLA

22:30 FT [2] Rakow Czestochowa 3 - 1 Lech Poznan [1] - 1/4 2-0

ISRA

22:45 FT [5] Maccabi P.Tikva 0 - 0 Hap. Beer Sheva [1] +1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [E1-3] Real Madrid B 2 - 2 Talavera [E2-5] - 1/4 0-0

ITA

22:59 FT [9] Sassuolo 3 - 1 Fiorentina [7] +0 0-1

ITB

22:59 FT [20] Pordenone 2 - 0 Frosinone [7] +0 2-0

NGA

22:59 FT [4] Krasnodar 2 - 2 Zenit [1] +1 1-0

LUXA

22:59 FT [11] Racing Union 0 - 2 Hostert [14] 0-0

MNEA

22:59 FT [2] Buducnost 1 - 2 FK Podgorica [9] 0-1

TNKA

22:59 FT [18] Goztepe 1 - 3 Galatasaray [8] +1/2 1-2

TNKB

22:59 FT Adana Demirspor 3 - 0 Giresunspor - 1/4 3-0

CHIB

22:59 FT [16] Barnechea 0 - 1 Coquimbo Unido [1] 0-0

TBNB

23:15 FT [4] Las Palmas 1 - 1 Malaga [9] - 1/2 0-0

TBNB

23:15 FT [3] Sporting Gijon 0 - 1 Real Oviedo [11] - 1/4 0-1

AZEA

23:15 FT [1] Neftchi Baku 4 - 0 Zire IK [4] - 3/4 0-0