KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 18/04/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 18/04/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [22] Sagamihara 1 - 2 Jubilo Iwata [1] +1 1-1

NHATW

11:00 FT [2] Nippon SS Univ Nữ 1 - 0 Cerezo Osaka Nữ [4] -

NHATW

11:00 FT [7] AS Harima Albion Nữ 0 - 1 Ehime FC Nữ [6] -

HQB

11:30 FT [2] Anyang 2 - 1 Chungnam Asan [8] - 1/4 1-0

NHATA

12:00 FT [1] Kawasaki Fro. 1 - 1 Sanf Hiroshima [10] - 1 1/4 1-0

NHATW

12:00 FT [3] Setagaya Sfida Nữ 1 - 2 Nippatsu Yokohama Nữ [5] -

NHATW

12:00 FT [9] NGU Loverledge Nữ 0 - 2 Iga Kunoichi Nữ [1] -

HQA

12:00 FT [4] Suwon Bluewings 3 - 0 Ulsan Hyundai [2] +1/4 1-0

HQ3

12:00 FT [10] Hwaseong FC 1 - 0 Pyeongtaek FC [13] 0-0

AUSNSW

12:45 FT 1 [7] Wollongong Wolves 0 - 5 Blacktown City [1] 0-2

NHATA

13:00 FT [2] Nagoya Grampus 1 - 2 Sagan Tosu [4] - 1/2 0-2

NHATA

13:00 FT [9] Cerezo Osaka 1 - 0 Urawa Red [5] - 1/4 0-0

HQ3

13:00 FT [6] Gimhae City 0 - 1 Paju Citizen [8] 0-1

AUSA

13:05 FT 1 [2] Sydney FC 2 - 2 Adelaide Utd [5] - 1 1-0

AUSBPL

14:00 FT [12] Brisbane Knights 0 - 1 Bayside Utd [4] +1/2 0-0

AUSBPL

14:00 FT [3] St George Willawong 4 - 1 Centenary Stormers [9] 2-0

AUSBPL

14:00 FT [5] Mount Gravatt 1 - 5 Toowong FC [7] 0-4

HQB

14:00 FT [4] Jeonnam Dragons 2 - 1 Gimcheon Sangmu [1] 0-0

HKGA

14:00 FT [2] HK Ranger 1 - 2 Southern District [1] 0-1

HQA

14:30 FT [1] Jeonbuk H.Motor 1 - 0 Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 1/2 0-0

AUSQSL

15:00 FT [3] Olympic FC QLD 0 - 0 Sunshine Coast [4] 0-0

NHATA

15:00 FT [16] Gamba Osaka 0 - 0 Shimizu S-Pulse [17] - 1/4 0-0

AUSA

15:10 FT [6] Macarthur FC 2 - 2 Newcastle Jets [11] - 1/4 2-1

CZEB

15:15 FT [15] Vik.Zizkov 1 - 0 Usti & Labem [10] 1-0

AUSQSL

15:15 FT [2] Brisbane Roar U21 6 - 1 Capalaba [11] 2-0

AUTB

15:30 FT Austria Klagenfurt 3 - 0 Grazer AK [8] - 3/4 1-0

AUSNSW

15:30 FT 1 [12] Sydney FC U21 2 - 3 APIA Tigers [8] 0-2

NGA

16:00 FT [16] Ural S.r. 0 - 1 Rubin Kazan [8] +3/4 0-1

KAZA

16:00 FT [10] FK Taraz 1 - 0 Akzhayik Oral [7] 0-0

VNB

16:00 FT [7] Thừa Thiên Huế 1 - 1 Khánh Hòa [1] 1-1

AUTB

16:30 FT [11] Rapid Wien II 1 - 0 Horn [9] - 1/4 0-0

HKGA

16:30 FT Pegasus 3 - 2 Resources Capital [7] 1-1

GHCLB

17:00 FT 1 Bodo Glimt 1 - 1 Tromso - 1 1/2 1-0

TBN3

17:00 FT [E1-5] Atl. Baleares 2 - 1 Merida [E2-8] - 1/2 2-0

TBN3

17:00 FT 1 [C1-3] Lleida Esportiu 0 - 0 Levante B [C2-4] - 1/2 0-0

TBN3

17:00 FT [E1-1] S.S. Reyes 0 - 4 Badajoz [E2-1] +1/2 0-2

TBN3

17:00 FT [A1-2] Celta Vigo II 1 - 1 Burgos CF [A2-1] +1/4 1-1

TBN3

17:00 FT [D1-1] Algeciras 1 - 1 UCAM Murcia [D2-1] +0 0-1

TBN3

17:00 FT [D1-8] Cadiz B 2 - 0 Cordoba [D2-5] +1/4 1-0

TBN3

17:00 FT [C1-2] Gimnastic T. 0 - 1 Ibiza-Eivissa [C2-1] +0 0-1

KAZA

17:00 FT [2] Astana 3 - 1 FK Kyzylzhar [5] - 1 1/2 1-1

VNA

17:00 FT [6] BCM Bình Dương 1 - 0 SHB Đà Nẵng [9] +0 0-0

VNA

17:00 FT [1] HA Gia Lai 1 - 0 Hà Nội FC [7] +0 1-0

VNB

17:00 FT [3] ĐT Long An 0 - 1 Bà Rịa Vũng Tàu [2] 0-0

BDNB

17:15 FT [4] Casa Pia AC 0 - 3 Academica Coim [18] +0 0-1

AUSA

17:15 FT [9] Perth Glory 1 - 3 Wellington Phoenix [7] +0 0-0

ITA

17:30 FT [1] AC Milan 2 - 1 Genoa [18] 1 - 1 1/4 1-1

ITA3

17:30 FT [C-2] Catanzaro 2 - 0 Catania [C-9] +1/4 0-0

ITA3

17:30 FT Casertana 2 - 3 Juve Stabia [C-12] +1/2 0-2

POLA

17:30 FT [9] Stal Mielec 0 - 2 Zaglebie Lubin [11] - 1/4 0-1

TNKB

17:30 FT Eskisehirspor 0 - 3 Balikesirspor [19] +1 1/4 0-2

POLB

17:40 FT [9] Odra Opole 1 - 0 Korona Kielce [3] +0 0-0

POLB

17:40 FT 1 [15] Zaglebie Sosno 1 - 1 GKS Belchatow - 3/4 1-0

ANHB

18:00 FT Rotherham Utd 0 - 1 Birmingham [19] +0 0-0

DUC3

18:00 FT Ingolstadt 0 - 0 Meppen [11] - 1 0-0

PHA

18:00 FT 1 [1] PSG 3 - 2 Saint Etienne [20] 1 - 1 1/2 0-0

NGA

18:00 FT [13] Arsenal-Tula 4 - 0 FK Tambov - 2 2-0

ALBA

18:00 FT Apolonia Fier 0 - 6 Vllaznia Shkoder [4] 0-3

BLRA

18:00 FT [2] Dinamo Minsk 1 - 2 Gomel [4] - 1/2 1-1

MKDA

18:00 FT 1 [6] Rabotnicki 2 - 2 Makedonija [9] 2-2

MKDA

18:00 FT [3] Academy Pandev 3 - 0 Vardar 3-0

MKDA

18:00 FT Belasica Strumica 0 - 3 Shkendija [5] 0-2

MKDA

18:00 FT [8] FC Struga 3 - 0 Pelister [12] 0-0

MKDA

18:00 FT [10] Borec Veles 0 - 1 Shkupi [1] 0-0

SRBA

18:00 FT [16] FK Novi Pazar 1 - 3 Cukaricki Belgrade [3] +1/2 1-1

SRBA

18:00 FT [14] FK Metalac GM 0 - 0 Indija - 1/2 0-0

SRBA

18:00 FT Zlatibor Cajetina 1 - 2 FK Rad +1 0-0

TDB

18:00 FT [7] Osters 1 - 1 Landskrona [5] - 1/2 0-0

UKRA

18:00 FT [12] Inhulets Petrove 0 - 0 Rukh Vynnyky [10] +1/4 0-0

VNA

18:00 FT 1 [4] Nam Định 3 - 2 TP.HCM [11] +0 1-0

SCOC

18:15 FT Stranraer 0 - 4 Hibernian +2 1/4 0-1

DUB

18:30 FT [2] Jahn Regensburg 0 - 3 Heidenheim [11] +1/4 0-2

DUB

18:30 FT Bochum 4 - 3 Hannover 96 [14] - 1/2 2-1

DUB

18:30 FT Osnabruck 0 - 3 Fort.Dusseldorf [9] +1/2 0-1

C1W

19:00 FT [4-1] Lyon Nữ 1 - 2 PSG Nữ [2-1] +0 1-1

GHCLB

19:00 FT Stromsgodset 2 - 3 Lillestrom +0 1-2

ANHU23

19:00 FT [1-5] Tottenham U23 1 - 4 Chelsea U23 [1-10] 1-2

TBNA

19:00 FT 2 [7] Osasuna 2 - 0 Elche [15] 1 - 1/2 1-0

TBNA

19:00 FT 3 [3] Real Sociedad 1 - 2 Sevilla [1] 2 +0 1-2

TBNB

19:00 FT UD Logrones 0 - 0 Rayo Vallecano +1/2 0-0

TBNB

19:00 FT Albacete 1 - 0 Mirandes [17] +0 0-0

DUC3

19:00 FT [5] Waldhof Man. 3 - 2 Lubeck - 1/2 3-1

DUC4T

19:00 FT [7] Oberhausen 0 - 1 B.Dortmund II +1/4 0-1

ESTA

19:00 FT 1 [1] Levadia T. 0 - 4 Paide Linname. [3] - 3/4 0-4

GREA

19:00 FT 1 [6] Panathinaikos 1 - 2 Aris Salonica [3] +0 1-0

CZEA

19:00 FT Brno 1 - 2 Pardubice [14] - 1/4 0-1

CZEA

19:00 FT [13] Zlin 0 - 1 Pribram - 1 1/4 0-0

DENA

19:00 FT [7] Odense BK 1 - 1 Sonderjyske [11] - 1/4 1-0

DENA

19:00 FT AC Horsens 1 - 3 Lyngby +1/4 0-1

DENB

19:00 FT [4] Fredericia 2 - 0 Helsingor [1] +0 2-0

ANHA

19:30 FT [10] Arsenal 1 - 1 Fulham 3 - 1/2 0-0

AUTA

19:30 FT [1] RB Salzburg 2 - 0 Lask [11] - 1 1/4 0-0

AUTA

19:30 FT [3] Wolfsberger AC 2 - 0 Wattens [12] - 1/2 1-0

SINA

19:30 FT [1] Lion City Sailors 4 - 1 Balestier Kh. [7] 2-1

ITA

20:00 FT 3 [4] Atalanta 1 - 0 Juventus [6] 2 - 1/4 0-0

ITA

20:00 FT 1 [11] Bologna 4 - 1 Spezia [17] 1 - 1/2 2-1

ITA

20:00 FT 2 [8] Lazio 5 - 3 Benevento 3 - 1 1/2 3-1

ITA3

20:00 FT [C-4] Foggia 0 - 1 Paganese [C-13] - 1/2 0-0

ITA3

20:00 FT Matelica 0 - 0 Fano - 1/4 0-0

ITA3

20:00 FT [C-5] Virtus Francavilla 0 - 0 Viterbese Calcio [B-21] +0 0-0

ITA3

20:00 FT [A-12] Virtus Verona 0 - 1 Sambenedettese - 1/4 0-0

ITA3

20:00 FT [A-7] Lecco 1 - 1 US Olbia [B-14] - 1/4 0-0

ITA3

20:00 FT [A-15] Legnano 1 - 1 Arezzo +0 1-0

ITA3

20:00 FT [B-7] Gubbio 0 - 0 Mantova [A-19] - 1/4 0-0

ITA3

20:00 FT [C-1] Bari 2 - 2 Palermo [C-3] - 1/2 0-1

DUC3

20:00 FT [9] Wehen 1 - 0 Unterhaching - 1/2 1-0

PHA

20:00 FT Nimes 1 - 1 Strasbourg [12] +1/2 0-0

PHA

20:00 FT 1 2 [18] Stade Brestois 1 - 1 Lens [2] 7 2 +0 1-0

PHA

20:00 FT 1 Dijon 2 - 0 Nice [3] 1 +3/4 0-0

PHA

20:00 FT [16] Stade Reims 0 - 0 Metz [19] +0 0-0

BDNB

20:00 FT 1 [7] Penafiel 2 - 2 Cova Piedade - 1/4 0-1

POLA

20:00 FT [14] Wisla Plock 2 - 2 Jagiellonia [10] - 1/2 0-1

BLRA

20:00 FT [5] Rukh Brest 5 - 0 FK Smorgon [15] - 1 3/4 3-0

BIHA

20:00 FT Olimpik Sarajevo 0 - 3 Zrinjski [1] 0-1

KAZA

20:00 FT [14] Kaisar Kyzylorda 1 - 1 Atyrau [11] 1-0

CZEB

20:00 FT Slavoj Vysehrad 0 - 1 SK Prostejov [6] +1 1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [12] Gaziantep B.B 2 - 2 Kasimpasa [19] +0 0-1

TNKB

20:00 FT 1 Akhisar Bld. 1 - 1 Altinordu SK [15] +1/2 0-1

TDA

20:00 FT [8] Hacken 1 - 2 Malmo [1] +1/2 0-2

TDA

20:00 FT [12] Degerfors IF 0 - 1 Kalmar [7] - 1/4 0-1

TDA

20:00 FT [16] Ostersunds 5 - 0 Orebro [15] +0 3-0

TDB

20:00 FT [1] Varnamo 2 - 1 GIF Sundsvall [2] +1/2 1-0

BRAMG

20:00 FT [9] Uberlandia/MG 1 - 1 Tombense FC/MG [4] +1/4 0-1

HUNA

20:15 FT [3] Puskas Akademia 3 - 0 MTK Budapest [9] - 3/4 2-0

GHCLB

20:30 FT PSM Makassar 0 - 0 Persija Jakarta +3/4 0-0

DUA

20:30 FT 1 [2] B.Dortmund 4 - 1 Wer.Bremen 4 - 1 1/2 3-1

NGA

20:30 FT [6] FK Sochi 2 - 1 CSKA Moscow [3] +1/4 1-0

ANHB

21:00 FT [4] Coventry 2 - 0 Barnsley [24] +1/4 1-0

SCOC

21:00 FT Rangers 2 - 0 Celtic - 1/4 2-0

BDNA

21:00 FT [15] Famalicao 0 - 1 Portimonense [6] - 1/4 0-1

BDNB

21:00 FT [13] Porto B 2 - 2 Estoril +1/4 0-2

ALBA

21:00 FT [10] Skenderbeu 0 - 1 Teuta Durres [3] 0-1

ALBA

21:00 FT [7] KF Laci 2 - 1 Bylis Ballsh 0-0

LUXA

21:00 FT [2] Dudelange 3 - 0 Mondorf-les. [9] 1-0

LUXA

21:00 FT 1 [5] Progres Niedercorn 1 - 1 Fola Esch [3] 1-0

LUXA

21:00 FT [1] UNA Strassen 1 - 1 Etzella Ettelbruc [12] 1-0

LUXA

21:00 FT [6] UT Petange 0 - 1 Swift Hesperange [7] 0-1

SVKA

21:00 FT [11] Zlate Moravce 1 - 0 MSK Zilina [7] +1/4 0-0

CZEA

21:00 FT [11] Slovan Liberec 0 - 1 Slavia Praha [3] +1/2 0-0

CYPA

21:00 FT [4] AEL Limassol 1 - 2 Apollon Limassol [2] +0 0-1

TSA

21:00 FT [10] Lausanne Sports 2 - 1 Vaduz - 3/4 0-1

TSA

21:00 FT [1] Basel 5 - 0 Servette [6] - 1/4 3-0

TSA

21:00 FT [2] Young Boys 3 - 0 Lugano [5] - 1 1/4 1-0

UKRA

21:00 FT [16] FC Mariupol 1 - 1 Olimpik Donetsk - 1/4 1-1

DENA

21:00 FT 1 [2] Kobenhavn 2 - 2 Nordsjaelland [10] - 1 1/4 1-1

MASL

21:00 FT [7] Melaka FA 2 - 3 Selangor FA [5] +0 1-0

MASL

21:00 FT [8] Petaling Jaya City 1 - 1 Penang FA [2] +0 1-0

MAPL

21:00 FT [7] Kelantan 1 - 2 Negeri Sembilan [1] 0-1

MAPL

21:00 FT [5] Selangor II 1 - 1 Kuching FA [6] 0-1

BRAMG

21:00 FT [6] Pouso Alegre/MG 1 - 0 Cruzeiro/MG [3] +3/4 1-0

NPA

21:00 FT [7] Orlando Pirates 2 - 0 Maritzburg Utd [9] -

TBNA

21:15 FT 1 [16] Alaves 1 - 0 Huesca 2 +0 0-0

TBNA

21:15 FT [6] Atletico Madrid 5 - 0 Eibar 1 - 1 1/4 2-0

GREA

21:15 FT [2] AEK Athens 3 - 1 Asteras Tripolis [8] - 1 1-1

ANHA

22:00 FT 1 [7] Man Utd 3 - 1 Burnley [18] 2 - 1 1/4 0-0

TBN3

22:00 FT [D1-3] Linense 3 - 1 Sevilla B [D2-3] - 1/4 1-1

TBN3

22:00 FT 1 [A1-5] Compostela 1 - 1 Union Langreo [A2-6] - 1/4 1-0

TBN3

22:00 FT [E1-6] Navalcarnero 0 - 0 Don Benito [E2-4] +0 0-0

BIHA

22:00 FT [12] Radnik Bijeljina 1 - 1 Zeljeznicar [6] 0-1

LATA

22:00 FT [7] METTA/LU Riga 3 - 3 Rigas Futbola Skola [1] -

CZEB

22:00 FT 1 [11] Jihlava 0 - 1 Dukla Praha [4] +0 0-1

CZEB

22:00 FT Hradec Kralove 1 - 0 Fotbal Trinec [16] - 1 1/2 1-0

CZEB

22:00 FT [8] Sellier&Bellot Vlasim 0 - 0 Varnsdorf [7] 0-0

CZEB

22:00 FT [5] Taborsko 1 - 0 FK Blansko - 1/2 1-0

AUTA

22:00 FT [7] Rapid Wien 0 - 0 Sturm Graz [2] - 1/2 0-0

CHIA

22:00 FT [8] Cobresal 2 - 1 San. Wanderers [17] - 1 1-0

PHA

22:05 FT 1 4 [17] Bordeaux 0 - 3 Monaco [8] 1 +1 0-1

ITA3

22:30 FT [A-4] AC Renate 2 - 1 Juventus U23 [A-9] - 1/2 1-1

ITA3

22:30 FT [B-16] Teramo 2 - 0 AS Bisceglie - 3/4 1-0

ITA3

22:30 FT [B-20] Grosseto 2 - 1 Pro Sesto [A-20] - 1/4 1-1

ITA3

22:30 FT [C-15] Potenza SC 2 - 1 SS Monopoli [B-5] +0 2-0

ITA3

22:30 FT Livorno 1 - 2 Como +0 1-0

ITA3

22:30 FT [B-3] Modena 3 - 0 Padova [A-1] +0 1-0

ITA3

22:30 FT [A-17] Piacenza 1 - 3 Albinoleffe [A-5] - 1/4 0-2

POLA

22:30 FT [15] Legia Wars. 0 - 0 Cracovia Krakow [7] - 1 0-0

BULA

22:30 FT [13] Tsarsko Selo 2 - 1 Cska Sofia [3] +3/4 1-0

HUNA

22:30 FT [8] Budapest Honved 2 - 3 MOL Fehervar FC [5] +1/4 2-1

RMNA

22:30 FT [1] CFR Cluj 3 - 0 Aca. Clinceni [16] - 1 1/4 0-0

TDA

22:30 FT [2] Djurgardens 1 - 0 Norrkoping [6] - 1/2 0-0

TDA

22:30 FT [10] Sirius 1 - 0 Halmstads [14] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [D1-2] San Fernando 2 - 1 Real Betis B [D2-4] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [D1-4] Atl. Sanluqueno 0 - 2 Linares Deportivo [D2-2] +0 0-0

TBN3

22:59 FT [E1-4] Inter de Madrid 1 - 0 Extremadura UD [E2-2] +1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [B1-7] Real Union 3 - 0 Ebro [B2-3] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-3] Zamora CF 3 - 2 Cultural Leonesa [A2-2] +1/4 3-1

ITA

22:59 FT 2 [13] Torino 3 - 1 Roma [5] 2 +0 0-1

BDNB

22:59 FT UD Oliveirense 0 - 0 CD Mafra [11] +1/4 0-0

HLC

22:59 FT Ajax 2 - 1 Vitesse Arnhem - 1 1/4 1-1

NGA

22:59 FT 1 [7] Spartak Moscow 0 - 3 Ufa [15] - 1 0-1

BIA

22:59 FT [12] Sint Truiden 0 - 1 Anderlecht [3] +1 0-0

BIA

22:59 FT [13] Standard Liege 3 - 0 Beerschot-Wilrijk [18] - 1 1-0

BIA

22:59 FT [15] Zulte-Waregem 2 - 7 Gent [9] +1 1/4 0-3

BIA

22:59 FT [11] Oostende 1 - 1 Cercle Brugge [17] - 3/4 0-0

BIA

22:59 FT [8] Kortrijk 1 - 4 KV Mechelen [6] +3/4 1-2

BIA

22:59 FT [14] OH Leuven 1 - 2 Waasland-Beveren - 3/4 0-1

BIA

22:59 FT [2] Club Brugge 4 - 2 RE Mouscron - 1 3/4 0-0

ESTA

22:59 FT 1 [4] Nomme Kalju 0 - 1 Vaprus Parnu [10] - 2 1/4 0-0

ISRA

22:59 FT [7] Hapoel Hadera 3 - 0 Hapoel Haifa [4] 1 +1/4 1-0

TNKA

22:59 FT 1 [11] Istanbul BB 1 - 2 Fenerbahce [5] +1/2 1-1

TNKB

22:59 FT [13] Istanbulspor AS 4 - 0 Menemen Bld [12] - 3/4 1-0

DENA

22:59 FT 1 [6] Brondby 2 - 2 Aarhus AGF [9] - 1/4 1-2

TBNB

23:15 FT [8] Cartagena 0 - 0 Tenerife [5] +0 0-0

TBNA

23:30 FT 3 [2] Real Betis 2 - 2 Valencia [11] 1 - 1/2 2-1

TBNA

23:30 FT [17] Cadiz 0 - 0 Celta Vigo [14] 1 +1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [A-2] Feralpisalo 6 - 1 Carpi - 1/2 4-0

BDNA

23:30 FT Nacional Madeira 0 - 1 Porto [2] +1 3/4 0-1

GREA

23:30 FT [4] PAOK 2 - 0 Olympiakos [1] - 1/4 0-0

CZEA

23:30 FT [2] Sparta Praha 1 - 0 Slovacko [4] - 3/4 0-0

CYPA

23:30 FT [5] Olympiakos Nic. 2 - 1 AEK Larnaka [1] +1 0-1

UKRA

23:30 FT [11] Kolos Kovalivka 1 - 1 SK Dnipro-1 [5] +0 1-1

ARGA

23:30 FT [26] Arsenal Sarandi 2 - 1 Racing Club [15] +1/2 2-1

ARGB

23:30 FT [A-8] Atletico Atlanta 2 - 2 Deportivo Riestra [A-9] - 1/2 0-0

TBN3

00:00 FT [B1-4] Real Sociedad B 3 - 2 Tudelano [B2-4] - 1/2 0-1

TBN3

00:00 FT [C1-4] Andorra FC 0 - 0 Alcoyano [C2-2] - 1/2 0-0

TBN3

00:00 FT [C1-1] Barcelona B 3 - 2 Villarreal B [C2-3] - 1/4 1-0

TBN3

00:00 FT [A1-4] Deportivo 2 - 1 Numancia [A2-3] +0 1-0

BIHA

00:00 FT [5] Siroki Brijeg 0 - 2 Velez Mostar [8] 0-1

SRBA

00:00 FT [11] Radnicki Nis 0 - 0 Javor Ivanjica - 3/4 0-0

SRBA

00:00 FT [8] Spartak Subotica 0 - 2 FK Napredak [7] +3/4 0-1

SRBA

00:00 FT [9] Proleter NS 0 - 1 Mladost Lucani [10] +0 0-0

SRBA

00:00 FT [4] Backa Topola 4 - 1 FK Vozdovac [6] - 3/4 1-0

MEXA

00:00 FT [14] Pumas UNAM 0 - 0 Tigres UANL [4] +1/4 0-0

CROA

00:05 FT 1 [3] Dinamo Zagreb 1 - 0 Istra 1961 [7] - 1 1/2 1-0

FA

00:30 FT 1 Leicester City 1 - 0 Southampton 2 - 1/4 0-0

TBN3

00:30 FT [C1-5] Cornella 1 - 2 Hercules CF [C2-6] - 1/4 1-0

ISRA

00:30 FT [13] Maccabi TA 1 - 1 Ashdod [6] - 1 1/2 0-0

ACL

00:45 FT [C-3] Al Ahli (KSA) 1 - 1 Al Duhail SC [C-2] +1/2 0-0

BULA

00:45 FT [10] Levski Sofia 0 - 3 Ludogorets [1] +3/4 0-2

RMNA

01:00 FT [3] Steaua Bucuresti 2 - 1 Botosani [4] - 3/4 0-1

ARGB

01:00 FT [A-13] Estudiantes BsAs 0 - 0 Estudiantes Rio Cuarto [A-15] +0 0-0

ARGB

01:00 FT [B-16] Atletico Rafaela 4 - 1 Almagro [B-8] - 1/4 0-1

ECUA

01:00 FT 1 [12] Dep.Cuenca 0 - 1 Catolica Quito [4] +1/4 0-0

BRARJ

01:15 FT [7] Nova Iguacu/RJ 4 - 2 Resende/RJ [10] - 3/4 2-0

BRARJ

01:15 FT [11] Bangu/RJ 1 - 1 Volta Redonda/RJ [4] +1 1/4 1-0

ITA3

01:30 FT [B-12] Carrarese 3 - 1 Luchese [B-11] - 1 1-0

ITA3

01:30 FT [A-18] Giana Erminio 1 - 1 Aurora Pro Patria [A-10] +0 1-0

ITA3

01:30 FT [B-10] Pesaro 1 - 1 US Fermana [B-19] - 1/4 0-0

ITA3

01:30 FT [B-2] Cesena 0 - 2 Imolese Calcio [B-6] - 1/2 0-0

ITA3

01:30 FT Alessandria 1 - 0 Pergolettese [A-16] 1-0

ITA

01:45 FT 5 [2] Napoli 1 - 1 Inter Milan [3] 2 +1/4 1-0

ARGA

01:45 FT [10] Estudiantes LP 0 - 0 Gimnasia LP [12] - 1/2 0-0

ACL

02:00 FT [A-4] FK AGMK 2 - 3 Istiklol Dushanbe [A-1] - 3/4 0-1

ACL

02:00 FT [A-3] Al Shabab (UAE) 0 - 2 Al Hilal [A-2] +1 0-2

TBNA

02:00 FT 3 [20] Getafe 0 - 0 Real Madrid [4] 1 +1/2 0-0

TBNA

02:00 FT 2 [19] Levante 1 - 5 Villarreal [13] 1 +3/4 1-2

PHA

02:00 FT [7] Nantes 1 - 2 Lyon [9] 1 +1 1/4 0-2

ARGB

02:00 FT [B-17] Guillermo 0 - 0 Ramon Santamarina [B-18] - 1/4 0-0

BRAMG

02:00 FT [1] Atl. Mineiro/MG 2 - 1 Boa Esporte/MG [11] - 2 1-1

BRAMG

02:00 FT 1 [10] Patrocinense/MG 0 - 1 URT/MG [5] - 1/4 0-1

CHIA

02:00 FT [7] Everton CD 0 - 2 Colo Colo [1] +0 0-0

BDNB

02:30 FT [9] Chaves 2 - 1 Academico Viseu [8] - 1 1-1

JORA

02:30 FT [9] Sahab 1 - 1 Ma'an SC [11] - 1/4 1-0

ARGB

02:30 FT [B-13] San Martin SJ 5 - 0 San Telmo [B-12] 3-0

EGYA

02:30 FT [3] Zamalek SC