KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 17/03/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 17/03/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

MAPL

15:45 FT [10] Perak II 0 - 2 Negeri Sembilan [1] 0-1

NHATA

16:00 FT [5] Urawa Red 0 - 0 Consa. Sapporo [11] +1/2 0-0

NHATA

16:00 FT [8] Avispa Fukuoka 1 - 0 Kashima Antlers [6] 1 +3/4 0-0

NHATA

16:00 FT [9] FC Tokyo 3 - 2 Shonan Bellmare [17] - 1/2 2-1

NHATA

17:00 FT [4] Nagoya Grampus 3 - 0 Yokohama FC [19] - 1 0-0

NHATA

17:00 FT [3] Vissel Kobe 1 - 1 Kawasaki Fro. [1] +1 0-0

NHATA

17:00 FT [10] Sanf Hiroshima 1 - 0 Shimizu S-Pulse [15] - 1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [2] Yokohama FM 1 - 0 Tokushima Vortis [16] - 1 1-0

NHATA

17:00 FT [12] Cerezo Osaka 1 - 0 Oita Trinita [18] - 3/4 0-0

NHATA

17:00 FT [7] Sagan Tosu 2 - 0 Kashiwa Reysol [13] +0 1-0

HQA

17:00 FT [8] Gangwon 0 - 0 Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 1/4 0-0

HQA

17:00 FT [7] Pohang Steelers 0 - 3 Suwon Bluewings [6] - 1/2 0-2

HQA

17:30 FT [9] Incheon Utd 4 - 1 Suwon FC [4] +0 1-1

HQA

17:30 FT [10] FC Seoul 2 - 1 Gwangju [12] - 1/4 1-1

ARMA

18:00 FT [9] Alashkert 0 - 0 Shirak - 1 1/2 0-0

THAA

18:00 FT [14] Suphanburi 1 - 2 BG Pathum United [4] +1/2 0-0

THAA

18:00 FT Rayong FC 6 - 1 Police Tero FC [9] +3/4 2-0

TBN3

18:30 FT [A1-8] Coruxo 3 - 1 Racing Ferrol [A1-7] 2-0

THAA

18:30 FT [10] Ratchaburi 0 - 0 Port FC [6] +0 0-0

SINA

18:45 FT [8] Young Lions 0 - 3 Alb. Niigata (SIN) [2] 0-1

SINA

18:45 FT [7] Balestier Kh. 1 - 2 Tampines Rovers [4] 0-0

SINA

18:45 FT [3] Hougang Utd 4 - 1 Geylang Intl [6] 1-1

SINA

18:45 FT [5] Tanjong Pagar 0 - 5 Lion City Sailors [1] 0-0

ALBC

19:00 FT Dinamo Tirana 1 - 3 Skenderbeu [A-1] 0-2

ALBC

19:00 FT [B-2] KF Laci 0 - 0 Partizani Tirana - 1/2 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 4-3

THAA

19:00 FT [7] Chonburi 0 - 2 Samut Prakan City [8] - 1/2 0-1

IRNA

19:30 FT [9] Peykan 1 - 0 Zobahan [5] - 1/4 0-0

IRNA

19:30 FT Machine Sazi 0 - 2 Esteghlal Tehran [3] +1 0-2

IRNA

19:30 FT [4] Nassaji Mazandaran 1 - 0 SaiPa Karadj - 1/4 0-0

KSB

19:40 FT [16] Al Nahda (KSA) 3 - 2 Najran [15] 1-2

KSB

19:40 FT [13] Sahel (KSA) 1 - 3 Al Kawkab [8] 0-2

GHQG

20:00 FT [17] Ethiopia 4 - 0 Malawi 2-0

ITA3

20:00 FT [C-3] Turris Neapolis 1 - 0 Catania [C-13] +1/4 1-0

KSB

20:00 FT [2] Al Feiha 1 - 0 Al Adalah [12] - 1/4 0-0

MASL

20:00 FT [3] Terengganu 1 - 1 Melaka FA [7] - 3/4 0-1

MASL

20:00 FT [4] Kedah FA 3 - 1 Petaling Jaya City [8] - 3/4 0-1

MASL

20:00 FT [6] Kuala Lumpur FA 3 - 0 Perak FA [11] +1/4 1-0

MASL

20:00 FT [1] Darul Takzim 1 - 1 Selangor FA [5] - 2 1-1

C1W

20:30 FT Sparta Praha Nữ 3 - 0 PSG Nữ [2-1] -

BULC

20:30 FT CSKA 1948 Sofia 0 - 1 Arda Kardzhali - 1/4 0-0

ITA

21:00 FT [12] Torino 3 - 2 Sassuolo [14] +0 0-2

ITA3

21:00 FT [A-11] Aurora Pro Patria 0 - 3 Pontedera [B-15] - 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT [A-16] Giana Erminio 4 - 3 Luchese [B-13] - 1/2 1-1

ITA3

21:00 FT 1 [B-19] Viterbese Calcio 0 - 1 Juve Stabia [C-14] +1/4 0-1

ITA3

21:00 FT [C-7] Virtus Francavilla 0 - 1 Foggia [C-6] +0 0-0

ITA3

21:00 FT AS Bisceglie 0 - 1 Paganese [C-9] +0 0-1

ITA3

21:00 FT [A-20] Pro Sesto 0 - 0 Pro Vercelli [A-7] +1/2 0-0

ITA3

21:00 FT [C-1] Bari 1 - 1 Casertana - 1 1-1

ITA3

21:00 FT Fano 0 - 1 Arezzo - 1/4 0-1

CYPC

21:00 FT Olympiakos Nic. 1 - 0 Ethnikos Achnas [3] - 1 0-0

ALGA

21:00 FT [17] ASO Chlef 1 - 0 US Biskra [15] - 1/2 1-0

ALGA

21:00 FT [19] CA BB Arreridj 0 - 3 CS Constantine [8] +1/4 0-2

ALGA

21:00 FT [5] MC Oran 0 - 0 Ain M'lila [13] - 3/4 0-0

ALGA

21:00 FT [16] WA Tlemcen 1 - 1 Hussein Dey [14] - 1/4 0-1

ALGA

21:00 FT [9] Paradou AC 3 - 0 JS Saoura [3] - 1/4 0-0

NGA

22:00 FT Rotor Volgograd 0 - 4 Rostov [15] +1/4 0-1

ALBC

22:00 FT 1 Vllaznia Shkoder 1 - 0 Korabi Peshkopi 1-0

ALBC

22:00 FT [B-4] Teuta Durres 1 - 0 Kukesi [A-2] - 1/4 1-0

SLOC

22:00 FT Nafta 1903 3 - 2 NK Fuzinar - 1/2 2-2

RMNA

22:30 FT Viitorul C. 0 - 0 Chindia Targoviste [10] - 1/2 0-0

CZEC

22:30 FT [2] Sparta Praha 1 - 0 Banik Ostrava [11] - 3/4 0-0

KSB

22:30 FT [14] Al Jeel 1 - 3 Al Tai [4] +0 0-0

CROA

22:59 FT [9] Slaven Belupo 1 - 3 HNK Rijeka [1] +3/4 1-0

CYPC

22:59 FT [9] Nea Salamina 1 - 0 AEL Limassol +1/2 0-0

ISRC

23:00 FT Beitar Jerusalem 1 - 1 Ashdod 1-1

TS 90': 1-1; HP: 0-1

ITA3

23:30 FT [A-3] Alto Adige 2 - 0 Modena [B-4] - 1/2 2-0

ITA3

23:30 FT [B-16] Teramo 2 - 4 Ternana +1/2 0-0

ITA3

23:30 FT [B-9] Imolese Calcio 0 - 0 Legnano [A-18] +0 0-0

ITA3

23:30 FT 1 [A-1] Padova 4 - 0 Feralpisalo [A-2] - 1/2 2-0

ITA3

23:30 FT [B-5] Gubbio 3 - 2 Perugia +1/2 0-1

ITA3

23:30 FT [B-2] Cesena 2 - 2 Matelica - 1/4 2-1

BULC

23:30 FT Slavia Sofia 2 - 1 Levski Sofia +1/4 0-0

ISRC

23:30 FT 1 Hapoel Kfar Saba 0 - 0 Hapoel Afula - 1 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-3

PHC

23:45 FT PSG 3 - 0 Lille - 3/4 2-0

TBN3

00:00 FT [B1-2] Athletic Bilbao B 4 - 0 Leioa [B1-11] - 1 1/4 1-0

DUC4T

00:00 FT [11] Lippstadt 2 - 0 A.Aachen [15] +1/4 2-0

NGA

00:00 FT [12] Akhmat Groznyi 2 - 0 Arsenal-Tula [11] - 1/2 1-0

NGA

00:00 FT 1 [3] CSKA Moscow 2 - 3 Zenit [1] +1/4 1-1

DUB

00:30 FT [2] Jahn Regensburg 1 - 2 Greuther Furth +1/2 0-1

TNKC

00:45 FT [8] Antalyaspor 2 - 0 Alanyaspor [14] +1/2 1-0

TBNA

01:00 FT 2 [3] Sevilla 2 - 0 Elche [14] 1 - 1 1-0

DUC3

01:00 FT Lubeck 0 - 0 Munchen 1860 [15] +1/2 0-0

DUC3

01:00 FT 1 [14] Meppen 0 - 4 Uerdingen +0 0-2

DUC3

01:00 FT 1 [12] Verl 1 - 1 Ingolstadt +1/2 0-0

DUC3

01:00 FT Dynamo Dresden 1 - 0 Wehen [9] - 1/2 1-0

ARGC

01:05 FT [41] Dep. Laferrere 0 - 2 San Telmo [9] +3/4 0-0

DUC4T

01:30 FT [1] Essen 1 - 1 B.Dortmund II - 1/4 1-0

BRC

01:30 FT [89] Guarany/CE 1 - 5 CSA/AL [27] 0-4

BRC

01:30 FT [50] Rio Branco-VN/ES 1 - 1 Abc/RN [25] 1-1

BRC

01:30 FT [82] Juventude/MA 0 - 2 Operario/PR [35] 1 +1/4 0-2

BRC

01:30 FT [86] Castanhal/PA 0 - 3 Volta Redonda/RJ [28] +1/2 0-1

ISRC

01:45 FT Maccabi Haifa 2 - 1 Maccabi P.Tikva - 1 0-1

ANHB

02:00 FT [14] Nottingham Forest 0 - 2 Norwich +3/4 0-2

ANHB

02:00 FT Wycombe 1 - 3 Barnsley [24] +3/4 0-1

ANHB

02:00 FT [5] QPR 3 - 2 Millwall [11] +0 0-2

ANHL1

02:00 FT [10] Accrington 0 - 2 Sunderland [4] +1/2 0-0

ANHL2

02:00 FT Grimsby 0 - 0 Tranmere Rovers [5] +1/2 0-0

BRC

02:00 FT [40] Picos/PI 1 - 0 Atletico/AC [69] 1 - 1 0-0

ITA3

02:30 FT Como 1 - 2 Albinoleffe [A-4] - 3/4 0-1

ITA3

02:30 FT [C-11] Avellino 3 - 1 Potenza SC [C-18] - 1 1-0

ITA3

02:30 FT Carpi 0 - 2 Pesaro [B-10] +0 0-1

ITA3

02:30 FT [A-15] Mantova 3 - 2 Virtus Verona [A-14] - 1/4 1-2

BRC

02:30 FT [54] Nova Mutum/MT 0 - 0 Tombense FC/MG [58] +1/4 0-0

ANHB

02:45 FT [20] Birmingham 2 - 1 Reading [8] +1/4 1-1

ANHB

02:45 FT [13] Blackburn Rovers 0 - 0 Bristol City [17] - 3/4 0-0

ANHB

02:45 FT Sheffield Wed. 1 - 1 Huddersfield [6] +0 1-0

C1

03:00 FT 1 [H-2] Chelsea 2 - 0 Atletico Madrid [B-2] 4 - 1/4 1-0

C1

03:00 FT 1 [E-1] Bayern Munich 2 - 1 Lazio 4 - 1 1/2 1-0

BRC

03:00 FT [79] Galvez EC/AC 1 - 3 Atletico/GO [4] 0-1

BRC

03:00 FT [85] Alagoinhas.A/BA 0 - 3 Vila Nova/GO [30] +1/4 0-0

COLC

03:00 FT [6] Valledupar 1 - 0 Orsomarso [23] - 1/4 0-0

COLC

03:00 FT [12] Leones FC 2 - 1 Fortaleza [20] +0 2-1

ARGC

03:15 FT 1 [34] Colon 0 - 1 Argentinos Jun. [12] - 1/4 0-1

BRC

04:00 FT [32] Retro/PE 1 - 0 Brusque FC/SC [70] +1/2 1-0

LIB

05:15 FT Libertad 2 - 2 Catolica Quito - 3/4 1-0

SUD

05:15 FT [B-4] CD Guabira 4 - 1 Nacional Potosi 1 - 1 1-1

COLC

05:30 FT [19] Dep.Quindio 0 - 1 Barranquilla [3] - 1 0-0

BRC

06:00 FT [55] Santa Cruz/RS 0 - 0 Joinville/SC [61] 2 0-0

BRC

06:00 FT 1 [81] Esportivo/RS 0 - 2 Remo/PA [33] 0-1

BRC

06:00 FT [71] Caxias/RS 0 - 1 Fortaleza/CE [1] 0-1

MEXB

06:00 FT 1 [5] Celaya 2 - 2 Dorados [1] - 3/4 1-0

LIB

07:30 FT [D-3] Junior Barranquilla 3 - 1 Caracas - 1 1/4 1-0

LIB

07:30 FT San Lorenzo 2 - 0 Univ. de Chile - 1 1/2 1-0

SUD

07:30 FT 1 UTC Cajamarca 0 - 1 Sport Huancayo [E-4] +0 0-0

SUD

07:30 FT [C-4] Jorge Wilstermann 2 - 1 CA Palmaflor - 3/4 2-0

SUD

07:30 FT [H-4] Aragua 0 - 1 Mineros Guayana - 1/4 0-0

BRC

07:30 FT [88] Salgueiro 0 - 3 Corinthians/SP [24] +1 1/4 0-1

COLC

08:00 FT 1 [35] Atletico Huila 2 - 3 Real Cartagena [4] 1-0

MEXB

08:05 FT 1 [14] Correcaminos 0 - 1 Tlaxcala FC [13] - 1/4 0-1

MEXB

10:05 FT [6] Sonora 1 - 1 CD Tapatio [15] - 1/4 0-1

Kết quả bóng đá ngày 17/03/2021

Kết quả bóng đá ngày 17/03/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 17/03/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 17/03/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2